x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFF16 15:00 FT
[A-3] Philippines U16 (T)
0 - 5
Việt Nam U16 [A-2]
0 - 2
GHU17 15:00 FT
  Romania U17
2 - 2
Séc U17  
1 - 1
CZEU19 15:00 FT
[3] Banik Ostrava U19
4 - 1
C. Budejovice U19 [15]
-1 3 - 1
MAPL 15:45 FT
[5] Kelantan United
1 - 1
Johor Darul Takzim II [2]
+3/4 1 - 0
AUSC 16:30 FT
  Peninsula Power
4 - 1
Spirit FC  
-3/4 2 - 1
- 16:30 FT
  Sydney Utd
3 - 0
Monaro Panthers  
-1 1/4 1 - 0
- 16:30 FT
  Devonport City
0 - 4
Wellington Phoenix  
+1 1/4 0 - 1
- 16:30 FT
  Western United
2 - 1
Melb. Victory  
+1/4 1 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Brisbane Roar U21 1
1 - 0
Capalaba  
-1 1/2 1 - 0
TDU21 17:00 FT
  Goteborg U21
4 - 0
Elfsborg U21  
1 - 0
NHATLC 17:00 FT
[A-7] Vissel Kobe
1 - 2
Avispa Fukuoka [D-2]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[B-1] Sanf Hiroshima
3 - 1
Yokohama FM [A-8]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A-2] Cerezo Osaka
1 - 1
Kawasaki Fro. [A-5]
-1/4 0 - 1
HQA 17:00 FT
[4] Incheon Utd
1 - 1
Suwon FC [6]
+0 0 - 0
NHATLC 17:30 FT
[B-2] Nagoya Grampus
1 - 1
Urawa Red [A-6]
+1/4 0 - 1
HQA 17:30 FT
[8] Gangwon
2 - 1
Jeonbuk H.Motor [2]
-1/4 0 - 0
- 17:30 FT
[9] Daegu
1 - 2
Suwon Bluewings [11]
-1/2 1 - 1
SINA 18:45 FT
[6] Geylang Intl
1 - 4
Tampines Rovers [4]
0 - 1
AFF16 20:00 FT
[A-1] Indonesia U16
9 - 0
Singapore U16 [A-4]
6 - 0
AAU20 20:30 FT
[A-1] Arập Xêut U20
5 - 0
Palestine U20 [F-2]
-1 1/4 2 - 0
GHW 21:00 FT
  Séc U19 Nữ
1 - 1
Slovakia U19 Nữ  
-3/4 0 - 1
UZBA 21:00 FT
[6] FK AGMK 1
0 - 1
Metallurg Bekabad [9]
-1 0 - 1
QATA 21:35 FT
[11] Al Duhail SC
2 - 4
Al Wakra [1]
-1/2 1 - 1
UZBA 22:00 FT
[8] Lok. Tashkent
1 - 0
Qyzylqum [5]
-1/4 0 - 0
C1 22:59 FT
  Karabakh Agdam 2
1 - 1
Ferencvaros   2
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
  Bodo Glimt (T) 1
5 - 0
Zalgiris   3
-1 1/4 2 - 0
GHQG 22:59 FT
  Qatar (T)
0 - 0
Fiorentina  
0 - 0
NORA 22:59 FT
[16] Kristiansund
1 - 1
Tromso [14]
+1/4 0 - 1
DENC 22:59 FT
  VSK Aarhus
1 - 3
Vendsyssel FF  
+1 1/2 0 - 2
- 22:59 FT
  Listrup U&IF
0 - 6
Bronshoj  
0 - 2
- 22:59 FT
  B 1909
0 - 1
BK Marienlyst  
0 - 1
GHCLB 23:30 FT
  Alaves (T)
1 - 1
Sporting Gijon  
1 - 0
- 23:30 FT
  Napoli
3 - 1
Girona  
-1 1/4 1 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[2] DJK Vilzing
2 - 3
Bayern Munich II [4]
1 - 1
QATA 23:45 FT
[9] Al Rayyan
0 - 1
Shamal [6]
-1/4 0 - 0
C1 00:00 FT
  Maccabi Haifa
4 - 0
Apollon Limassol   1 4
-1 1/4 1 - 0
C3 00:00 FT
  Viborg
3 - 0
B36 Torshavn  
-2 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
  Riga FC
1 - 1
Gil Vicente  
+1/4 1 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Real Betis
2 - 2
Zaragoza  
-1 1/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[13] Dalkurd FF
2 - 1
Norrby [12]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Trelleborgs
0 - 4
Halmstads [1]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[3] Brommapojkarna
2 - 1
Orebro [9]
-3/4 1 - 1
- 00:00 FT
[10] Landskrona
0 - 1
Skovde [5]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Brage
1 - 0
Ostersunds [16]
-1 0 - 0
DENC 00:00 FT
  Frederiksberg BK
2 - 4
AB Gladsaxe  
2 - 2
C3 00:30 FT
  Wolfsberger AC
0 - 0
Gzira Utd  
-2 0 - 0
C1 01:00 FT
  Dinamo Kiev (T) 2
1 - 0
Sturm Graz   3
-1/4 1 - 0
GHCLB 01:00 FT
  Guijuelo
0 - 0
Salamanca  
0 - 0
- 01:00 FT
  Alcorcon
1 - 2
Leganes  
+3/4 0 - 2
- 01:00 FT
  Gimnastic T.
2 - 2
Huesca  
+0 0 - 2
- 01:00 FT
  Numancia
1 - 2
Racing Santander  
+0 0 - 0
AAU20 01:00 FT
[C-1] Algeria U20 (T)
1 - 3
Ai Cập U20 [D-1]
+1/4 0 - 2
C3 01:30 FT
  Dunajska Stred 1
0 - 1
Steaua Bucuresti  
+0 0 - 0
C1 01:45 FT
  Crvena Zvezda 1 4
5 - 0
Pyunik   2
-2 1/4 3 - 0
GHCLB 01:45 FT
  Castellon
1 - 0
Valencia  
+1 3/4 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[5] Valur Rey.
2 - 0
Hafnarfjordur [10]
-1/2 1 - 0
- 02:15 FT
[8] Fram Rey.
2 - 2
Stjarnan [4]
+1/4 2 - 1
BLVA 05:00 FT
[B-5] Univ de Vinto
2 - 2
Blooming [B-2]
-1/2 0 - 0
COLB 05:00 FT
[13] Barranquilla
1 - 1
Boca Juniors Cali [15]
-1/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[4] Oaxaca
4 - 0
CD Tapatio [9]
-1/2 1 - 0
SUD 05:15 FT
[D-1] Sao Paulo/SP
1 - 0
Ceara/CE [G-1]
-3/4 0 - 0
USA 06:00 FT
[Dong-11] Charlotte FC
3 - 0
D.C. Utd [Dong-14]
-3/4 1 - 0
USB 06:00 FT
[A-14] New York RB II
1 - 2
Memphis 901 [A-3]
+1 0 - 1
COLB 07:00 FT
[4] Real Cartagena
0 - 1
Orsomarso [10]
-1/2 0 - 1
MEXB 07:05 FT
[11] Tepatitlan FC
4 - 3
Pumas Tabasco [18]
-3/4 3 - 3
BLVA 07:15 FT
[A-2] The Strongest
2 - 0
Jorge Wilstermann [B-6]
-1 1/2 1 - 0
COLB 07:15 FT
[6] Boyaca Chico 1
2 - 2
Tigres(COL) [5]
-1 1 - 0
ARGC 07:25 FT
  Aldosivi (T)
2 - 4
Newells Old Boys  
+3/4 2 - 2
LIB 07:30 FT
[D-1] Atl. Mineiro/MG
2 - 2
Palmeiras/SP [A-1]
+0 1 - 0
- 07:30 FT
[C-2] Velez Sarsfield
3 - 2
Talleres Cordoba [H-2]
-1/2 1 - 0
USB 08:00 FT
[B-5] New Mexico United
1 - 2
Sacramento [B-4]
-1/4 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[12] Juarez
1 - 1
San Luis [15]
-1/4 0 - 1
MEXB 09:05 FT
[3] Raya2
1 - 1
Sonora [8]
-1/2 0 - 1
USA 09:30 FT
[Tay-6] Portland Timbers
1 - 1
Nashville FC [Tay-7]
-1/4 1 - 1
- 09:30 FT
[Tay-13] San Jose EQ
0 - 1
Inter Miami [Dong-10]
-1/2 0 - 1
GHCLB 10:15 FT
  Los Angeles FC
0 - 0
Club America  
-1/2 0 - 0
DENC 22:59 Hoãn
  Haarby BK
-
Naesby BK  
-
DUC4BA 23:30 Hoãn
[16] Turkgucu-Ataspor
-
Greuther Furth II [13]
-
GHCLB 00:00 Hoãn
  Murcia
-
Tenerife  
-
COLB 01:00 Hoãn
[11] Atletico
-
Dep.Quindio [3]
-
ICEA 03:15 Hoãn
[2] Vikingur Rey.
-
Leiknir Rey. [11]
-
USA 06:30 Hoãn
[Dong-5] Columbus Crew
-
CF Montreal [Dong-4]
1 - 0
 
« 03 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi:
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo