x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 13:00 FT
[6] Maruyasu Okazaki
2 - 1
Honda Lock [11]
-1/4 1 - 0
- 13:00 FT
[14] Sony Sendai
0 - 1
Verspah Oita [7]
+1/4 0 - 0
TQB 14:30 FT
[6] Sichuan Jiuniu (T)
2 - 0
Beijing BIT [18] 1
-2 1 - 0
- 14:30 FT
[4] Shijiazhuang Gongfu (T)
0 - 1
Qingdao Hainiu [3]
0 - 0
AUSC 16:30 FT
  Macarthur FC
2 - 0
Wellington Phoenix  
+0 1 - 0
- 16:30 FT
  Adelaide Utd (T) 1
1 - 2
Brisbane Roar  
+0 1 - 2
- 16:30 FT
  Oakleigh Cannons
2 - 1
Sydney FC  
+1 1/4 2 - 0
GHW 17:00 FT
  Áo U19 Nữ
3 - 2
Phần Lan U19 Nữ  
-1 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[2] Kawasaki Fro.
4 - 0
Sagan Tosu [8]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[14] Avispa Fukuoka
0 - 1
Gamba Osaka [17]
-1/4 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[7] Montedio Yama.
0 - 2
Okayama [3]
-1/4 0 - 1
HQB 17:00 FT
[6] Chungnam Asan
2 - 1
Gyeongnam [5]
-1/4 1 - 1
- 17:30 FT
[8] GimPo Citizen 1
0 - 3
Ansan Greeners [9]
+1/4 0 - 1
- 17:30 FT
[7] Seoul E-Land
2 - 1
Daejeon Hana Citizen [2]
+1/4 2 - 1
THAA 18:00 FT
[1] Chonburi
1 - 0
BG Pathum United [7]
+3/4 1 - 0
TQA 18:30 FT
[3] Sh. Shenhua (T)
2 - 1
Shandong Taishan [2]
+1 0 - 1
NGC 19:00 FT
  Torpedo Moscow
0 - 2
CSKA Moscow  
0 - 1
KAZC 20:00 FT
[A-1] Kairat Almaty 1
1 - 2
Akzhayik Oral [B-2]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[C-1] FK Taraz
1 - 1
Shakhter Kar. [D-2]
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
IRNA 20:00 FT
[6] Tractor SC
0 - 0
Havadar SC [13]
-1/2 0 - 0
NGC 20:30 FT
  Khimki
0 - 2
Krasnodar  
0 - 2
RMNA 20:30 FT
[16] Chindia Targoviste
2 - 3
Petrolul Ploiesti [6]
+0 0 - 2
NGC 21:00 FT
  Ural S.r.
2 - 0
FK Sochi  
1 - 0
MKDA 21:00 FT
[8] Makedonija
1 - 1
Rabotnicki [9]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Shkupi
1 - 1
Pobeda [10]
-2 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Academy Pandev
3 - 0
FK Skopje [11]
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[1] FC Struga 1
2 - 1
Sileks Kratovo [2]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Tikves Kavadarci
1 - 3
Shkendija [3]
+3/4 1 - 2
IRNA 21:00 FT
[1] Persepolis
2 - 0
Sanat Naft [15]
-1 1 - 0
QATA 21:10 FT
[5] Ahli Doha 2
3 - 3
Al Garrafa [4]
+1/2 2 - 1
BIHA 21:30 FT
[1] Borac Banja Luka
1 - 0
Zrinjski [7]
1 - 0
ESTA 21:30 FT
[4] Paide Linname.
0 - 0
Levadia T. [2]
+0 0 - 0
SRBA 21:30 FT
[11] Javor Ivanjica
0 - 1
FK Kolubara [8]
-1/2 0 - 1
- 21:30 FT
[7] FK Vozdovac
4 - 1
Radnik Surdulica [16]
-3/4 1 - 1
CZEB 21:30 FT
[9] Fotbal Trinec
4 - 0
Sellier&Bellot Vlasim [16]
1 - 0
- 21:30 FT
[13] Sparta Praha B
1 - 3
Jihlava [6]
+0 1 - 1
IRNA 21:30 FT
[4] Sepahan
0 - 1
Foolad Khozestan [5]
-1/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[4] FK Tuzla City
4 - 1
Siroki Brijeg [2]
3 - 1
HUNA 22:00 FT
[5] Paksi
1 - 3
Kisvarda FC [2]
+0 0 - 2
KAZC 22:00 FT
[B-1] Kaisar Kyzylorda
1 - 1
Ordabasy [A-2]
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 1-4
- 22:00 FT
[D-1] Astana
1 - 0
FK Maktaaral [C-2]
-1 3/4 0 - 0
FINC 22:00 FT
[7] HIFK 1
2 - 3
Inter Turku [6]
+1 1 - 1
IRNA 22:00 FT
[7] Mes Rafsanjan
0 - 0
Aluminium Arak [14]
-1/4 0 - 0
DENC 22:15 FT
  Viby
0 - 7
Viborg  
0 - 4
- 22:15 FT
  Ringkjobing IF
1 - 2
AC Horsens  
1 - 2
- 22:15 FT
  Allerod FK
0 - 3
FA 2000  
+3/4 0 - 3
- 22:15 FT
  FC Culpa
0 - 3
Roskilde  
0 - 0
- 22:15 FT
  Naesby BK
2 - 2
Skive IK  
+1/2 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
GHW 22:30 FT
  Séc U19 Nữ
3 - 2
Na Uy U19 Nữ  
2 - 2
NGC 22:30 FT
  Nizhny Nov
2 - 0
Lok. Moscow  
1 - 0
BIHA 22:30 FT
[11] NK Posusje
1 - 2
Zeljeznicar [3]
0 - 2
- 22:30 FT
[10] Igman Konjic
0 - 0
Sloboda Tuzla [9]
0 - 0
FINC 22:30 FT
[1] Lahti
0 - 1
KuPS [3]
+1 0 - 1
CZEA 22:30 FT
[11] Banik Ostrava
1 - 2
Brno [6]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[8] Mlada Boleslav
1 - 2
Hradec Kralove [7]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[1] Vik.Plzen
3 - 0
Slovacko [12]
-1/2 2 - 0
- 22:30 FT
[9] Sigma Olomouc
1 - 1
Slovan Liberec [4]
-1/4 1 - 0
CZEB 22:30 FT
[4] Varnsdorf
1 - 2
Pribram [3]
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[7] Opava
1 - 1
Slavia Praha B [15]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[14] SK Prostejov
1 - 1
MFK Chrudim [10]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[1] SK Lisen
4 - 0
Sigma Olomouc II [5]
1 - 0
- 22:30 FT
[11] Dukla Praha
2 - 0
MFK Vyskov [2]
-1 2 - 0
- 22:30 FT
[8] MFk Karvina
0 - 1
Taborsko [12]
-3/4 0 - 0
TDC 22:30 FT
  Gauthiod
0 - 2
Trelleborgs  
0 - 2
- 22:30 FT
  Onsala BK
3 - 1
Orgryte  
2 - 1
KSAA 22:55 FT
[16] Al Baten 1
0 - 5
Al Fateh [11]
+1 1/2 0 - 2
KSB 22:55 FT
[3] Al Faisaly (KSA)
3 - 1
Al Jabalain [4]
-1/2 2 - 1
DUC4B 22:59 FT
[7] Bremer SV
0 - 1
Hamburger II [5]
+1 1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[8] VfV 06 Hildesheim
2 - 3
SSV Jeddeloh [4]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[11] Holstein Kiel II
3 - 1
Havelse [18]
-1/4 0 - 0
POLA 22:59 FT
[2] Rakow Czestochowa
1 - 0
Pogon Szczecin [3]
-3/4 0 - 0
BLRA 22:59 FT
[8] Neman Grodno
2 - 3
Dinamo Minsk [2]
1 - 2
LITC 22:59 FT
  Suduva 1
0 - 1
Kauno Zalgiris  
0 - 0
FIN3 22:59 FT
  FC Kiffen
2 - 1
KaPa  
+0 1 - 1
SVKA 22:59 FT
[3] Spartak Trnava
1 - 0
Liptovsky Mikulas [12]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[9] Zemplin Michalovce
1 - 1
Ruzomberok [6]
+0 0 - 0
TDC 22:59 FT
  Hudiksvalls FF
2 - 4
AIK Solna  
1 - 1
- 22:59 FT
  Torns IF
0 - 3
Goteborg  
+2 0 - 1
- 22:59 FT
  Tvaakers IF
0 - 2
Kalmar  
+1 3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  IFK Stocksund
0 - 3
GIF Sundsvall  
0 - 1
- 22:59 FT
  Osterlen FF
0 - 3
Landskrona  
0 - 2
- 22:59 FT
  Bralanda IF
0 - 9
Malmo  
0 - 5
- 22:59 FT
  IK Tord
0 - 6
Helsingborg  
0 - 3
- 22:59 FT
  Hassleholms IF
0 - 2
Mjallby AIF  
0 - 1
- 22:59 FT
  Ljungskile SK
0 - 4
Varbergs BoIS  
+1/2 0 - 3
- 22:59 FT
  Lulea
1 - 0
Eskilstuna City  
0 - 0
- 22:59 FT
  Karlstad BK 2
1 - 3
Vasteras  
1 - 1
AUTC 22:59 FT
  Sturm Graz
3 - 1
Austria Salzburg  
2 - 0
- 22:59 FT
  SC Imst
1 - 1
Lask  
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-3
DENC 22:59 FT
  BK Frem
0 - 1
Nordsjaelland  
0 - 1
NGC 23:00 FT
  Zenit
2 - 0
Fakel  
2 - 0
RMNA 23:15 FT
[4] CFR Cluj
4 - 0
Voluntari [11]
-1 1 - 0
QATA 23:20 FT
[1] Al Arabi (QAT)
0 - 3
Al Duhail SC [3]
+0 0 - 1
ITAA 23:30 FT
[14] Empoli
1 - 1
Verona [17] 4
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[20] Sampdoria
1 - 1
Lazio [4] 2
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[3] Udinese 1
1 - 0
Fiorentina [10] 2
-1/4 1 - 0
DUC4B 23:30 FT
[10] Wer.Bremen II
0 - 3
Rehden [13]
-1 0 - 1
ESTA 23:30 FT
[1] Flora Tallinn
2 - 0
Nomme Kalju [3]
-1 0 - 0
SRBA 23:30 FT
[3] Backa Topola
2 - 0
FK Radnicki 1923 [9]
-1 1/4 1 - 0
AUTC 23:30 FT
  DSC
1 - 5
Wolfsberger AC  
+2 0 - 2
HLA 23:45 FT
[1] PSV Eindhoven
7 - 1
Volendam [15]
-3 3 - 1
ISRA 23:45 FT
[4] Hap. Beer Sheva 1
1 - 2
Ashdod [5]
-1 1/4 1 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[2] VSG Altglienicke
2 - 2
Luckenwalde [12]
-1 1/2 1 - 1
PHA 00:00 FT
[14] Angers 1
2 - 4
Stade Reims [17] 1 6
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[6] Lyon
2 - 1
Auxerre [16] 2
-1 3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[5] Monaco 1 3
2 - 4
Troyes [10] 1
-1 1/2 1 - 2
- 00:00 FT
[9] Montpellier 1 2
2 - 0
Ajaccio [20] 4
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[18] Strasbourg
1 - 1
Nantes [15] 3
-1/4 1 - 0
LITC 00:00 FT
  Zalgiris 1
2 - 1
FK Riteriai  
0 - 0
NORA 00:00 FT
[9] Tromso
1 - 0
Stromsgodset [8]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[15] Kristiansund
2 - 1
Viking [6]
+1/4 2 - 1
TDC 00:00 FT
  Enkopings
1 - 4
Dalkurd FF  
1 - 1
- 00:00 FT
  Sleipner
0 - 2
Brage  
0 - 2
- 00:00 FT
  Lunds BK
0 - 1
Norrby  
+1 0 - 0
- 00:00 FT
  Husqvarna FF
0 - 3
Halmstads  
0 - 1
- 00:00 FT
  IFK Ostersund
0 - 1
Ostersunds  
0 - 1
- 00:00 FT
  Haninge/Brand.
1 - 3
Brommapojkarna  
+2 0 - 3
- 00:00 FT
  Stockholm Intl
0 - 0
Skovde  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-2
- 00:00 FT
  Trollhattan
1 - 0
Osters  
+1 1 - 0
- 00:00 FT
  Vasalunds
0 - 1
Orebro  
-1/4 0 - 0
AUTC 00:00 FT
  Dornbirn
3 - 2
Hartberg  
+1 1/4 2 - 1
- 00:00 FT
  SKU Amstetten
0 - 3
Blau Weiss Linz  
+1/2 0 - 2
- 00:00 FT
  FCM Traiskirchen
0 - 5
WSG Swarovski Tirol  
+1 1/2 0 - 3
- 00:00 FT
  SW Bregenz
0 - 5
Austria Klagenfurt  
+2 1/4 0 - 3
DENC 00:00 FT
  Nakskov BK
0 - 4
Vanlose  
0 - 4
- 00:00 FT
  Frederikshavn fI
2 - 7
Vendsyssel FF  
0 - 4
DUC4B 00:30 FT
[6] Hannover II
0 - 0
Ein. Norderstedt [15]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[12] Phonix Lubeck
0 - 4
Lubeck [2]
+3/4 0 - 2
- 00:30 FT
[17] TuS BW Lohne
3 - 2
Atlas Delmenhorst [9]
+0 2 - 0
NGC 00:30 FT
  Akhmat Groznyi
3 - 1
FK Orenburg  
2 - 0
HUNA 00:30 FT
[7] MOL Fehervar FC
2 - 1
Kecskemeti [3]
-1 1/2 1 - 1
TDC 00:30 FT
  IFK Osteraker
0 - 3
Jonkopings  
0 - 2
AUTC 00:30 FT
  WSC Hertha 1
2 - 4
SV Ried  
+1 1/4 2 - 1
KSB 00:40 FT
[8] Jeddah Club
0 - 0
Ohud Medina [13]
+0 0 - 0
GHW 01:00 FT
  Colombia U17 Nữ (T)
1 - 0
Canada U17 Nữ  
0 - 0
ANHFLT 01:00 FT
[S.A-1] Charlton Athletic
3 - 0
Gillingham [S.A-4]
+0 1 - 0
DUC4B 01:00 FT
[1] Drochtersen/Assel
2 - 0
Kickers Emden [19]
-1 3/4 0 - 0
NGC 01:00 FT
  Rostov
2 - 0
Din. Moscow  
2 - 0
SRBA 01:00 FT
[5] FK Partizan
1 - 1
Crvena Zvezda [1]
+1/2 0 - 1
CZEA 01:00 FT
[2] Slavia Praha
6 - 0
Teplice [13]
-2 3/4 2 - 0
KSAA 01:00 FT
[2] Al Hilal
2 - 0
Al Feiha [13]
-1 1/2 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[12] Deportivo Riestra
1 - 0
Ferro Carril Oeste [20]
-1/4 0 - 0
ANHA 01:30 FT
[12] Bournemouth 2
0 - 0
Wolves [17] 1
+1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[1] Arsenal 2
2 - 1
Aston Villa [15] 3
-1 1 - 0
- 01:30 FT
[2] Man City
6 - 0
Nottingham Forest [19] 1
-2 3/4 3 - 0
POLA 01:30 FT
[18] Lechia GD
0 - 3
Lech Poznan [7]
+1/4 0 - 2
BIA 01:30 FT
[1] Antwerpen
4 - 2
Union Saint-Gilloise [6]
+1/4 4 - 1
HUNA 01:30 FT
[11] Vasas Budapest
0 - 1
Ferencvaros [1]
+1 0 - 1
SVKA 01:30 FT
[1] Slo. Bratislava
1 - 1
Dunajska Stred [5]
-1 0 - 1
AUTC 01:30 FT
  ASV Siegendorf (T)
0 - 5
Austria Wien  
0 - 4
ANHA 01:45 FT
[18] West Ham Utd 2
1 - 1
Tottenham [3] 5
+1/4 0 - 1
ANHB 01:45 FT
[9] Bristol City
2 - 0
Huddersfield [23]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[24] Coventry 1
0 - 1
Preston North End [15] 2
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[14] Stoke City 1
1 - 1
Swansea City [16] 2
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[5] Sunderland
3 - 0
Rotherham Utd [8] 4
-1/4 0 - 0
ANHFLT 01:45 FT
[S.G-2] Sutton Utd
1 - 0
Chelsea U21 [S.G-4]
+0 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[8] Juventus
2 - 0
Spezia [12] 2
-1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Napoli 1
1 - 1
Lecce [15] 4
-1 1/2 1 - 1
DUCC 01:45 FT
  Vik.Koln
0 - 5
Bayern Munich  
+3 3/4 0 - 2
SCOLC 01:45 FT
[C-1] Ross County
1 - 4
Celtic [A-5]
+2 0 - 2
- 01:45 FT
[A-7] Hearts
0 - 1
Kilmarnock [B-1]
-1 0 - 1
- 01:45 FT
[G-2] Livingston
1 - 2
Dundee Utd [A-6]
-1/4 0 - 2
- 01:45 FT
[A-8] Motherwell
4 - 0
Inverness C.T. [G-1]
-1 3 - 0
GHW 02:00 FT
  B.D.Nha U19 Nữ
2 - 0
Đan Mạch U19 Nữ  
0 - 0
ANHA 02:00 FT
[8] Liverpool
2 - 1
Newcastle [10] 2
-1 3/4 0 - 1
ANHB 02:00 FT
[19] Blackpool 2
0 - 1
Blackburn Rovers [7] 3
-1/4 0 - 1
PHA 02:00 FT
[4] Lens 1
5 - 2
Lorient [3] 3
-3/4 2 - 1
- 02:00 FT
[7] Lille 1
1 - 2
Nice [13] 4
-1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[2] Marseille 2
1 - 0
Clermont [11] 2
-1 1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[8] Rennes 2
3 - 1
Stade Brestois [19]
-1 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Toulouse 1
0 - 3
PSG [1]
+2 0 - 1
HLA 02:00 FT
[5] Twente
4 - 0
SBV Excelsior [10]
-1 3/4 2 - 0
RMNA 02:00 FT
[1] Farul Constanta
3 - 1
Steaua Bucuresti [14]
+0 2 - 0
ARGC 02:00 FT
  Godoy Cruz (T)
0 - 0
Belgrano  
-1/2 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[B-3] Always Ready
3 - 0
Oriente Petrolero [A-4]
-1 3/4 2 - 0
ICEC 02:45 FT
  Breidablik
0 - 3
Vikingur Rey.  
-1/4 0 - 3
GHW 04:00 FT
  Mexico U17 Nữ
1 - 2
Chile U17 Nữ  
1 - 2
CRCA 04:00 FT
[A-1] Herediano
3 - 0
Guanacasteca [A-6]
-1 1/4 2 - 0
ARGC 04:30 FT
  Banfield (T)
2 - 0
Gimnasia Jujuy  
-1/2 1 - 0
BRB 05:00 FT
[4] Vasco DG/RJ
2 - 1
Guarani/SP [16]
-1/2 1 - 0
BLVA 05:00 FT
[A-1] CA Palmaflor
2 - 1
Inde. Petrolero [B-7]
-1/2 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[14] Ala. Durango
1 - 1
Atlante [2]
+1/4 0 - 1
GHU23 05:30 FT
  Chile U23
1 - 0
Peru U23  
-1/2 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-14] New York RB II
3 - 3
Hartford Athletic [A-9]
+1/2 2 - 0
- 06:00 FT
[A-10] Indy Eleven
2 - 1
Louisville City [A-1]
+3/4 1 - 1
- 06:00 FT
[A-4] Pittsburgh R.
0 - 0
Ch. Battery [A-12]
-1 1/4 0 - 0
USAA 06:20 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
4 - 1
Atlanta United [Dong-9]
-3/4 2 - 1
- 06:30 FT
[Dong-7] Columbus Crew
1 - 0
Inter Miami [Dong-8]
-1/2 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-10] New England
0 - 0
Chicago Fire [Dong-12]
-3/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-13] Toronto
2 - 2
LA Galaxy [Tay-5]
-1/4 0 - 1
- 06:30 FT
[Dong-2] CF Montreal
0 - 1
New York RB [Dong-3]
-1/2 0 - 1
- 07:00 FT
[Dong-4] New York City (T)
1 - 2
D.C. Utd [Dong-14]
-1 1/4 1 - 1
USB 07:00 FT
[A-2] Memphis 901 1
0 - 1
Loudoun United [A-11]
-1 3/4 0 - 0
CRCA 07:00 FT
[B-6] Santos Guapiles 1
0 - 3
Sporting (CRC) [A-4]
+0 0 - 2
- 07:00 FT
[A-2] Alajuelense
1 - 0
Guadalupe FC [A-5]
-1 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[12] Tlaxcala FC
2 - 0
Leones Negros UdeG [3]
+1/4 1 - 0
BLVA 07:15 FT
[A-3] Nacional Potosi
2 - 1
Real Tomayapo [B-8]
-1 1/2 1 - 0
LIB 07:30 FT
[C-2] Velez Sarsfield
0 - 4
Flamengo/RJ [H-1]
+1/4 0 - 2
SUD 07:30 FT
[Play off-3] Independiente JT
3 - 0
Melgar [B-1]
-3/4 1 - 0
ARGC 07:30 FT
  Defensa YJ (T) 1
0 - 4
River Plate  
+1 1/4 0 - 2
BRB 07:30 FT
[7] Ponte Preta/SP
2 - 0
Bahia/BA [3]
+0 1 - 0
USAA 07:30 FT
[Tay-4] Nashville FC
4 - 1
Colorado Rapids [Tay-11]
-1 1 - 1
- 07:30 FT
[Tay-13] Houston Dynamo 1
2 - 1
Los Angeles FC [Tay-1]
+3/4 1 - 1
GHQG 08:00 FT
  Mexico (T)
0 - 1
Paraguay  
-1/2 0 - 0
USAA 08:20 FT
[Dong-6] Orlando City
3 - 2
Seattle Sounders [Tay-10]
-1/4 0 - 1
- 08:30 FT
[Tay-8] Real Salt Lake
3 - 0
Minnesota Utd [Tay-7]
-1/2 2 - 0
MEXB 09:05 FT
[18] Pumas Tabasco
1 - 0
CD Tapatio [7]
-1/4 1 - 0
CRCA 09:15 FT
[B-3] San Carlos
2 - 2
Puntarenas [A-3]
-1/4 1 - 0
USB 09:30 FT
[B-12] Phoenix Rising
2 - 1
Rio Grande Valley [B-7]
-1/4 1 - 1
CRCA 09:30 FT
[B-1] Dep. Saprissa
4 - 0
Municipal Grecia [B-2]
-1 1/4 2 - 0
USAA 09:50 FT
[Tay-2] Austin FC
1 - 2
Portland Timbers [Tay-6]
-1/2 0 - 1
GHW 21:30 Hoãn
  Đức U17 Nữ
-
Mỹ U17 Nữ  
-
DENC 22:15 Hoãn
  Saedding-Guldager IF
-
Jammerbugt  
-
 
« 31 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: