x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:00 FT
[11] Heilongjiang Ice City (T)
2 - 2
Jiangxi Liansheng [12]
-1/4 1 - 2
- 14:30 FT
[2] Nantong Zhiyun (T)
3 - 0
Beijing Sport Univ [16]
-2 1/4 2 - 0
- 15:00 FT
[9] Nanjing City (T)
2 - 0
Liaoning Shenyang [15]
+0 1 - 0
CZEU19 15:30 FT
[5] Vik. Plzen U19
0 - 2
Slovacko U19 [11]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[1] Sparta Praha U19
3 - 1
Mlada Boleslav U19 [10]
-1 1/4 1 - 1
- 16:00 FT
[6] Brno U19
2 - 0
Sigma Olomouc U19 [7]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[4] Zlin U19
5 - 1
Hradec Kralove U19 [15]
-3/4 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[16] Sagamihara
1 - 3
Fukushima Utd [9]
+0 0 - 0
HQB 17:00 FT
[11] Busan I'Park
0 - 1
Anyang [2]
+1/2 0 - 0
CZEU19 17:15 FT
[2] Slavia Praha U19
4 - 0
C. Budejovice U19 [8]
-1 1/2
HQB 17:30 FT
[4] Bucheon 1995
2 - 1
Gwangju [1]
+1/2 1 - 0
CZEU19 18:00 FT
[12] MFk Karvina U19
3 - 0
Pardubice U19 [14]
-1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[9] Dukla Praha U19
1 - 0
Banik Ostrava U19 [13]
-1/2 1 - 0
- 18:30 FT
[16] Pribram U19
0 - 3
Jihlava U19 [3]
+1 0 - 0
TQB 18:30 FT
[13] Shanghai Jiading (T)
0 - 0
Guangxi Pingguo [14]
+0 0 - 0
RMNA 20:30 FT
[15] Mioveni
1 - 1
UTA Arad [9]
+0 1 - 1
OMAA 20:40 FT
[5] Al Seeb
2 - 1
Sur Club [8]
-2 1 - 1
UZBA 21:00 FT
[7] Metallurg Bekabad
0 - 0
Kokand-1912 [13]
+0 0 - 0
QATA 21:10 FT
[10] Umm salal
0 - 0
Al Rayyan [12]
-1/4 0 - 0
SRBA 21:30 FT
[5] FK Novi Pazar
2 - 0
Spartak Subotica [13]
-1/4 1 - 0
IRNA 21:30 FT
[16] Malavan Bandar
1 - 1
Zobahan [9]
0 - 1
- 21:30 FT
[11] Peykan
0 - 0
Nassaji Mazandaran [7]
0 - 0
EGYA 21:30 FT
[3] Ahly Cairo
4 - 0
Ceramica Cleopatra [14]
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[6] Semouha Club
0 - 0
Pharco FC [8]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[7] NBE SC
1 - 1
ENPPI Cairo [9]
+0 1 - 0
ESTA 22:00 FT
[9] TJK Legion
2 - 3
Tallinna Kalev [8]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[6] Trans Narva
1 - 0
Vaprus Parnu [10]
0 - 0
TDC 22:00 FT
  Almhults IF
1 - 2
Hacken  
1 - 0
IRNA 22:00 FT
[13] Mes Kerman
2 - 2
Gol Gohar [4]
1 - 1
DENC 22:15 FT
  Varde
0 - 2
Aarhus Fremad  
0 - 1
- 22:15 FT
  Middelfart
1 - 0
Fredericia  
+1 0 - 0
- 22:15 FT
  Hedensted IF
1 - 2
Thisted  
1 - 0
- 22:15 FT
  Tarnby FF
1 - 2
Fremad Amager  
1 - 1
- 22:15 FT
  Kastrup BK
1 - 1
AB Gladsaxe  
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 22:15 FT
  Kerteminde BK
1 - 1
HB Koge  
1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
- 22:15 FT
  Jyllinge FC
0 - 5
Naestved BK  
0 - 1
CZEA 22:30 FT
[4] Bohemians 1905
1 - 2
C. Budejovice [13]
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[15] Zlin
2 - 1
Pardubice [16]
-3/4 1 - 0
HUNA 22:45 FT
[4] Puskas Akademia
1 - 0
Mezokovesdi SE [12]
-3/4 0 - 0
KSB 22:55 FT
[6] Al Qaisoma
2 - 2
Al Arabi (KSA) [4] 1
+1/4 1 - 2
GHU17 22:59 FT
  Ma Rốc U17
1 - 0
Comoros U17  
0 - 0
- 22:59 FT
  Mauritania U17
1 - 1
Iraq U17  
1 - 0
GHU18 22:59 FT
  Montenegro U18
1 - 3
Uzbekistan U18  
1 - 3
SVKA 22:59 FT
[8] Skalica
1 - 0
MSK Zilina [4]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[3] Zelez. Podbrezova
0 - 0
Zlate Moravce [11]
-3/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[3] Apollon Limassol
1 - 0
EN Paralimni [10]
-1 1/2 1 - 0
TDC 22:59 FT
  Huddinge IF
1 - 3
Degerfors IF  
+2 1/2 0 - 2
AUTC 22:59 FT
  Admira
3 - 0
SCR Altach  
-1/2 3 - 0
DENC 22:59 FT
  Young Boys FD 1
0 - 1
Brabrand IF  
+1/4 0 - 0
IRNA 22:59 FT
[12] Naft M. Soleyman
0 - 0
Esteghlal Tehran [2]
+1/2 0 - 0
NGC 23:00 FT
  Spartak Moscow
1 - 0
Krylya Sovetov  
0 - 0
KSB 23:05 FT
[9] Al Kholood
1 - 0
Al Riyadh [10]
-3/4 1 - 0
RMNA 23:15 FT
[8] FC U Craiova 1948 1
1 - 0
Sepsi OSK [5]
+1/4 1 - 0
KSB 23:20 FT
[13] Al Oruba (KSA)
0 - 2
Hazm [2]
+1/2 0 - 1
QATA 23:20 FT
[11] Sailiya
1 - 2
Al Sadd [9]
+1 1 - 1
ITA 23:30 FT
[8] Sassuolo 5
0 - 0
AC Milan [5] 2
+1 0 - 0
SRBA 23:30 FT
[10] FK Napredak
1 - 0
Novi Sad [15]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[7] FK Vojvodina
3 - 0
Radnicki Nis [11]
-3/4 1 - 0
AUTC 23:30 FT
  Kapfenberg 1
1 - 1
Floridsdorfer AC  
+1 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
DENC 23:30 FT
  BK Marienlyst
0 - 3
Vejle  
+2 3/4 0 - 1
- 23:30 FT
  Bronshoj
1 - 5
Ishoj IF  
+1/4 0 - 2
EGYA 23:30 FT
[13] Ismaily SC
0 - 1
Tala'ea Al Jaish [5]
+1/4 0 - 1
GHU16 00:00 FT
  Romania U16
5 - 0
Montenegro U16  
3 - 0
GHU19 00:00 FT
  T.B.Nha U19
0 - 0
Israel U19  
-2 0 - 0
BIHA 00:00 FT
[7] FK Sloga Doboj
3 - 0
Velez Mostar [8]
1 - 0
ESTA 00:00 FT
[7] Tammeka Tartu
1 - 1
Kuressaare [5]
-1/4 1 - 1
GEOA 00:00 FT
[4] Dila Gori
3 - 0
Saburtalo [6]
-1/2 1 - 0
TDC 00:00 FT
  GAIS
1 - 1
Varnamo  
+1 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 2-0
TDU21 00:00 FT
  Norrby IF U21
4 - 1
Orgryte IS U21  
2 - 0
AUTC 00:00 FT
  SV Lafnitz
1 - 2
Grazer AK  
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  Wiener SC
2 - 0
Aust Lustenau  
+1 1/2 2 - 0
DENC 00:00 FT
  Kolding IF 1
0 - 2
Sonderjyske  
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Horsholm-Usserod
5 - 0
Tuse IF  
3 - 0
KUWA 00:00 FT
[6] Al Arabi (KUW)
2 - 2
Salmiya [3] 1
-3/4 2 - 0
ISRA 00:15 FT
[5] Bnei Sakhnin
0 - 1
Maccabi Haifa [1]
+1 1/4 0 - 0
AUTC 00:30 FT
  Horn
3 - 1
St.Polten  
-1/4 2 - 0
KSB 00:40 FT
[1] Al Akhdood
2 - 0
Al Ahli (KSA) [7]
+1/4 1 - 0
GHU19 01:00 FT
  Gibraltar U19
0 - 4
San Marino U19  
-1/4 0 - 3
ANHFLT 01:00 FT
[N.A-1] Hartlepool
2 - 0
Harrogate Town [N.A-4]
+0 2 - 0
- 01:00 FT
[N.G-2] Fleetwood Town
1 - 1
Barrow [N.G-3]
+1/4 1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
- 01:00 FT
[N.C-4] Shrewsbury
1 - 2
Wolves U21 [N.C-2]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[S.E-4] Swindon 1
0 - 2
Crystal Palace U21 [S.E-3]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[S.D-4] Wycombe
0 - 0
Tottenham U21 [S.D-3]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-3
- 01:00 FT
[N.A-3] Morecambe
3 - 3
Everton U21 [N.A-2]
-1/2 2 - 1
TS 90': 3-3; Pen: 7-6
- 01:00 FT
[S.C-2] Milton Keynes Dons
1 - 2
Cheltenham [S.C-1]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[S.H-3] Cambridge Utd
0 - 2
Arsenal U21 [S.H-2]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[S.F-1] Forest Green 1
3 - 1
Southampton U21 [S.F-4]
-1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[S.B-1] Wimbledon
2 - 1
Aston Villa U21 [S.B-4]
-3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[S.F-3] Exeter City
1 - 2
Newport [S.F-2]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[N.B-1] Bolton
4 - 1
Crewe Alexandra [N.B-4]
-1 3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[N.H-1] Burton Albion 1
4 - 2
Leicester City U21 [N.H-3]
-1 1/4 4 - 2
- 01:00 FT
[N.F-1] Derby County
3 - 1
Grimsby [N.F-3]
-1 1/4 3 - 0
- 01:00 FT
[N.E-1] Doncaster Rovers
0 - 0
Newcastle U21 [N.E-4]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
- 01:00 FT
[N.F-2] Mansfield
3 - 2
Man City U21 [N.F-4]
-1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[S.E-1] Plymouth Argyle
1 - 1
Bristol Rovers [S.E-2]
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
- 01:00 FT
[S.C-4] Walsall
0 - 1
West Ham U21 [S.C-3]
-1/2 0 - 0
BIHA 01:00 FT
[5] Sarajevo
3 - 0
Leotar Trebinje [12]
2 - 0
HUNA 01:00 FT
[6] Zalaegerzseg
4 - 2
Debreceni [7]
-3/4 1 - 0
CZEA 01:00 FT
[8] Jablonec 2
1 - 1
Sparta Praha [3]
+3/4 1 - 1
ANHA 01:30 FT
[17] Crystal Palace 1
1 - 1
Brentford [10] 2
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[8] Fulham 2
2 - 1
Brighton [4] 1
+1/4 0 - 0
ANHFLT 01:30 FT
[S.D-2] Peterborough Utd
1 - 2
Stevenage [S.D-1]
-1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[N.G-4] Carlisle
1 - 2
Man Utd U21 [N.G-1]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[N.D-2] Salford City
2 - 1
Liverpool U21 [N.D-4]
-3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[N.H-2] Bradford City
3 - 1
Sheffield Wed. [N.H-4]
+1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[N.C-1] Port Vale
1 - 0
Stockport [N.C-3]
+1/4 0 - 0
SVKA 01:30 FT
[9] Trencin
0 - 2
Dukla BB [7]
-1 0 - 1
AUTC 01:30 FT
  Union Gurten
0 - 3
RB Salzburg  
0 - 1
ANHA 01:45 FT
[16] Southampton 2
2 - 1
Chelsea [5] 1
+3/4 2 - 1
ANHB 01:45 FT
[16] Birmingham 4
1 - 2
Norwich [2] 4
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Burnley
2 - 0
Millwall [17] 3
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[13] Cardiff City
1 - 2
Luton Town [9] 3
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[4] QPR 1
3 - 1
Hull City [20] 1
-3/4 3 - 0
- 01:45 FT
[1] Sheffield Utd
4 - 0
Reading [3]
-1 1 - 0
- 01:45 FT
[10] Wigan 2
1 - 1
West Brom [21] 2
+1/2 1 - 1
ANHFLT 01:45 FT
[N.D-3] Accrington
3 - 3
Rochdale [N.D-1]
-1/4 0 - 0
TS 90': 3-3; Pen: 4-3
- 01:45 FT
[S.B-3] Crawley Town
2 - 2
Portsmouth [S.B-2]
+3/4 1 - 0
TS 90': 2-2; Pen: 6-5
- 01:45 FT
[N.E-3] Barnsley 1
0 - 3
Lincoln [N.E-2]
+0 0 - 2
- 01:45 FT
[S.H-1] Ipswich
6 - 0
Northampton [S.H-4]
-1 1/2 3 - 0
- 01:45 FT
[S.G-1] Oxford Utd
5 - 0
Leyton Orient [S.G-4]
-1 2 - 0
ITA 01:45 FT
[9] Inter Milan
3 - 1
Cremonese [19] 3
-2 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[6] Roma
3 - 0
Monza [16] 3
-1 1/2 2 - 0
DUCC 01:45 FT
  Teutonia Ottensen
0 - 8
Leipzig  
+4 3/4 0 - 4
PHB 01:45 FT
[20] Niort
0 - 1
Valenciennes [6]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[15] Rodez
1 - 4
Metz [9]
+1/2 0 - 3
- 01:45 FT
[1] Bordeaux
4 - 0
Quevilly [16]
-1/2 3 - 0
- 01:45 FT
[8] Caen 1
1 - 1
Pau FC [17]
-1 1 - 1
- 01:45 FT
[12] Dijon
0 - 2
Annecy FC [18]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[13] Saint Etienne
5 - 0
SC Bastia [7]
-1/4 4 - 0
- 01:45 FT
[11] Grenoble
3 - 2
Nimes [19]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[5] Guingamp
1 - 2
Sochaux [3]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[14] Stade Lavallois
1 - 3
Le Havre [4]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[2] Amiens
1 - 1
Paris FC [10]
+1/4 0 - 0
SCOLC 01:45 FT
[B-2] Partick Thistle
1 - 0
Arbroath [E-1]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[H-1] Dundee
3 - 0
Falkirk [D-1]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[F-1] Annan Athletic
1 - 1
Aberdeen [A-1]
+2 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-3
- 01:45 FT
[A-9] Rangers
3 - 1
Queen of South [F-3]
-3 1/2 2 - 1
NIRA 01:45 FT
[8] Glenavon
1 - 5
Newry City [9]
-3/4 0 - 3
WALA 01:45 FT
[12] Airbus UK
1 - 3
Flint Town Utd [7]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[2] Connah's QN
1 - 0
Bala Town [3]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[11] Newtown AFC
2 - 1
Caernarfon Town [6]
-3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[5] Cardiff Metropolitan
3 - 0
Pontypridd Town [9]
-1 1 - 0
- 01:45 FT
[4] Penybont
3 - 2
Haverfordwest [8]
-1/4 1 - 1
GHU17 02:00 FT
  Ai Cập U17
5 - 0
Syria U17  
3 - 0
- 02:00 FT
  Lebanon U17
0 - 6
Arập Xêut U17  
0 - 3
ANHA 02:00 FT
[12] Leeds Utd 3
1 - 1
Everton [11] 3
-1/4 0 - 1
ANHB 02:00 FT
[8] Watford 2
2 - 1
Middlesbrough [22] 4
-1/4 1 - 1
RMNA 02:00 FT
[2] Rapid Bucuresti
1 - 0
Universitaea Cluj [14]
-1/4 0 - 0
WALA 02:00 FT
[10] Aberystwyth
0 - 2
The New Saints [1]
+2 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[14] Royal Pari
2 - 1
Univ de Vinto [16]
-1 0 - 0
CHIB 02:00 FT
[1] CD Magallanes
1 - 0
Temuco [10]
1 - 0
BDNA 02:15 FT
[1] Benfica
3 - 2
Pacos Ferreira [17]
-2 3/4 2 - 1
EGYA 02:30 FT
[15] Ghazl Al Mahalla
1 - 1
Ittihad Alexandria [12]
-1/2 1 - 0
- 02:30 FT
[1] Zamalek SC
1 - 2
Al Sharqiyah [17]
-1/4 0 - 1
- 02:30 FT
[10] Arab Contractors
2 - 1
Al Masry [11]
+0 2 - 0
- 02:30 FT
[2] Pyramids FC 1
1 - 3
El Gouna [16]
-1 0 - 1
BRB 05:00 FT
[9] Londrina/PR
1 - 0
CRB/AL [12]
-1/2 0 - 0
- 05:00 FT
[6] Sampaio Correa/MA
1 - 1
Cruzeiro/MG [1]
+1/4 1 - 1
BLVA 05:00 FT
[1] The Strongest
2 - 3
CD Guabira [6]
-2 1 - 3
CHIB 05:00 FT
[3] U. San Felipe
1 - 0
U.Concepcion [7]
-1/4 1 - 0
MEXB 05:05 FT
[10] Mineros de Zac.
1 - 0
Correcaminos [16]
-1/4 1 - 0
COLB 06:00 FT
[14] Atletico Huila
2 - 0
Llaneros FC [7]
+0 2 - 0
BRB 06:30 FT
[7] Ituano/SP
0 - 0
Operario/PR [18]
-3/4 0 - 0
- 06:30 FT
[5] SC Recife/PE
1 - 0
Novorizontino/SP [16]
-1/2 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[15] Cancun FC
1 - 2
Venados [5]
-1/2 1 - 2
BLVA 07:15 FT
[13] Univ. De Sucre
2 - 3
Bolivar [2]
+1 2 - 1
LIB 07:30 FT
[B-2] Athletico/PR 1
1 - 0
Palmeiras/SP [A-1]
+1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[17] CSA/AL
2 - 0
Nautico/PE [20]
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[11] Tombense FC/MG
1 - 0
Brusque FC/SC [19]
+0 1 - 0
- 07:30 FT
[8] Criciuma/SC
2 - 0
Gremio/RS [2]
+1/4 1 - 0
CHIB 07:30 FT
[2] Cobreloa
2 - 1
Iquique [11]
-3/4 1 - 0
- 07:30 FT
[16] Melipilla
1 - 2
San Luis Qui. [15]
-1/4 1 - 0
COLB 08:00 FT
[4] Real Cartagena
2 - 2
Barranquilla [13]
-1/4 1 - 2
MEXB 09:05 FT
[6] Sonora
4 - 0
Atletico La Paz [17]
-1/4 1 - 0
TDU21 23:00 Hoãn
  Hacken U21
-
Skovde U21  
-
 
« 30 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: