x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHU19 15:30 FT
  T.B.Nha U19
2 - 0
Israel U19  
-1 1/4 0 - 0
TQA 16:30 FT
[13] Cangzhou Mighty Lions (T)
0 - 0
Shanghai Port [4]
+3/4 0 - 0
- 18:30 FT
[12] Dalian Professional
5 - 1
Shenzhen FC [14]
-1/2 2 - 1
- 18:30 FT
[5] Zhejiang Professional
3 - 0
Guangzhou FC [16]
-1 1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[11] Changchun Yatai
0 - 1
Chengdu Rongcheng [8]
+1/4 0 - 1
MASL 19:45 FT
[2] Sabah FA
2 - 2
Kuala Lumpur FA [5]
-1 0 - 1
NGAU21 20:00 FT
  Orenburg U21 1
0 - 1
Ural U21  
0 - 1
GEOA 20:00 FT
[3] Torpedo Kut.
3 - 2
Samgurali Tskh. [5]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Sioni Bolnisi
0 - 0
Gagra Tbilisi [9]
+0 0 - 0
OMAA 20:45 FT
[4] Sohar Club (OMA)
3 - 0
Al Ittihad (OMA) [9]
-1/2 1 - 0
WCWVL 21:00 FT
[D-5] North Macedonia Nữ
3 - 2
Latvia Nữ [D-6]
2 - 1
FINA 22:00 FT
[4] Haka
2 - 1
Honka [3]
+1/4 0 - 1
RMNA 22:00 FT
[12] Botosani
0 - 0
Arges Pitesti [11]
+0 0 - 0
TDC 22:00 FT
  Nykopings
1 - 2
Hammarby  
0 - 1
- 22:00 FT
  Taby IS
0 - 2
Norrkoping  
+2 3/4 0 - 1
GHW 22:30 FT
  Slovenia U19 Nữ
2 - 2
Croatia U19 Nữ  
0 - 1
GHU17 22:30 FT
  Algeria U17
1 - 1
Tunisia U17  
1 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-1
AUTC 22:30 FT
  Allerheiligen
0 - 2
Rapid Wien  
+3 1/4 0 - 0
KUWA 22:40 FT
[10] Al Sahel
1 - 3
Al Nasr (KUW) [8]
+1/4 1 - 2
WCWVL 22:59 FT
[F-4] Albania Nữ
1 - 2
Ba Lan Nữ [F-3]
+3 1 - 2
- 22:59 FT
[A-5] Georgia Nữ
0 - 4
Slovakia Nữ [A-4]
0 - 2
- 22:59 FT
[E-1] Đan Mạch Nữ
5 - 1
Montenegro Nữ [E-4]
-5 2 - 1
GHU16 22:59 FT
  Romania U16
4 - 1
Montenegro U16  
2 - 0
SRBA 22:59 FT
[3] Cukaricki Belgrade
3 - 1
Mladost Lucani [14]
-1 1/2 2 - 1
TDC 22:59 FT
  Oskarshamns AIK
1 - 0
Elfsborg  
+2 1/2 1 - 0
DENB 22:59 FT
[2] Hvidovre IF
6 - 0
Hobro I.K. [10]
-1 1/4 3 - 0
KSAA 22:59 FT
[7] Al Raed 1
1 - 0
Al Wehda (KSA) [12]
-1/4 0 - 0
OMAA 22:59 FT
[11] Oman Club
0 - 1
Rustaq Club [3]
+0 0 - 0
GHU18 23:00 FT
  Montenegro U18
2 - 0
Uzbekistan U18  
2 - 0
WCWVL 23:30 FT
[H-5] Israel Nữ
2 - 0
Bulgaria Nữ [H-6]
-2 0 - 0
DENC 23:30 FT
  Vatanspor (DK)
0 - 8
Aarhus AGF  
0 - 3
WCWVL 00:00 FT
[C-5] Síp Nữ
0 - 6
Séc Nữ [C-3]
0 - 4
- 00:00 FT
[F-5] Kosovo Nữ
2 - 1
Armenia Nữ [F-6]
0 - 0
BULSC 00:00 FT
  Ludogorets
2 - 2
Levski Sofia  
-1/2 0 - 1
GEOA 00:00 FT
[1] Dinamo Batumi
4 - 0
FC Telavi [7]
-2 1 - 0
- 00:00 FT
[2] Dinamo Tbilisi
5 - 0
Lokomotiv T [10]
4 - 0
HUNA 00:00 FT
[9] Budapest Honved
0 - 0
Ujpest [11]
+0 0 - 0
ICEC 00:00 FT
  Hafnarfjordur
2 - 1
KA Akureyri  
+1/4 0 - 1
ISRB 00:00 FT
[16] Hapoel R. Gan
0 - 2
Bnei Yehuda [11]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] INR HaSharon
0 - 1
Maccabi P.Tikva [1]
+1 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Ahi Nazareth
2 - 1
Ironi Tiberias [7]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[10] Hapoel Umm Al Fahm
2 - 0
Kafr Qasim [15]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Hapoel Nof HaGalil
1 - 2
Hapoel Acre [6]
-1/2 1 - 1
TDC 00:00 FT
  Sandvikens
0 - 2
Sirius  
+1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
  Orebro Syrianska 1
0 - 3
Djurgardens  
+2 1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Vastra Frolunda
1 - 2
Utsiktens BK  
+1 1/2 0 - 1
WCWVL 01:00 FT
[A-2] Ireland Nữ
1 - 0
Phần Lan Nữ [A-3]
-1/2 0 - 0
HLA 01:00 FT
[1] AZ Alkmaar
1 - 1
NEC Nijmegen [10]
-1 0 - 0
HLB 01:00 FT
[14] Telstar
0 - 1
De Graafschap [15]
+1/4 0 - 0
RMNA 01:00 FT
[3] Hermannstadt
1 - 0
Universitatea Craiova [6]
+1/2 0 - 0
KSAA 01:00 FT
[13] Abha
0 - 4
Al Shabab (KSA) [1]
+1 0 - 3
KUWA 01:00 FT
[9] Tadamon (KUW) 1
0 - 2
Al Kuwait [1]
+1 1/2 0 - 2
BIA 01:30 FT
[10] Anderlecht
0 - 1
Gent [9]
-1/4 0 - 0
ITA 01:45 FT
[2] Atalanta 1
3 - 1
Torino [10] 3
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[17] Bologna 2
1 - 1
Salernitana [14] 2
-1/4 0 - 0
GHU17 02:00 FT
  Yemen U17
1 - 0
Sudan U17  
1 - 0
ANHA 02:00 FT
[19] Leicester City 1
0 - 1
Man Utd [6] 3
+1/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[15] Real Santa Cruz
0 - 0
Jorge Wilstermann [9]
-1/4 0 - 0
ALGA 02:00 FT
[14] JS Kabylie
0 - 1
CS Constantine [1]
0 - 1
JORA 02:30 FT
[12] Jazeera Amman
1 - 4
S.Al.Ordon [4]
-1/2 0 - 3
VENA 04:00 FT
[15] UCV FC
1 - 1
Zamora Barinas [1]
+1/4 0 - 0
BRAU20 05:30 FT
  Atletico/PR U20
1 - 1
Palmeiras/SP U20  
+1/2 0 - 1
BLVA 05:30 FT
[7] Aurora
1 - 0
Blooming [11]
-1 1 - 0
ARGA 06:00 FT
[4] CA Huracan
2 - 0
C. Cordoba SdE [17]
-1 0 - 0
VENA 06:15 FT
[8] Hermanos Colmenares
0 - 2
Dep.Guaira [5]
+1/2 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[13] San Luis 1
0 - 0
Club Tijuana [15]
-1/2 0 - 0
MEXB 07:00 FT
[12] Tepatitlan FC 1
1 - 1
Oaxaca [9]
-1/4 1 - 0
SUD 07:30 FT
[F-1] Atletico/GO
3 - 1
Sao Paulo/SP [D-1]
+1/4 1 - 1
COLA 07:30 FT
[6] Atl. Nacional 1
1 - 1
Envigado [15]
-1 1 - 0
MEXB 09:00 FT
[14] Raya2
2 - 3
Celaya [1]
+1/4 0 - 2
CRCA 09:00 FT
[B-5] Cartagines
2 - 1
Perez Zeledon [B-4]
-1 2 - 1
MEXA 09:05 FT
[18] Queretaro
1 - 1
Puebla [8]
+0 1 - 0
 
« 01 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: