x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[17] Xinjiang Tianshan (T)
0 - 2
Shaanxi Changan [5]
+2 1/4 0 - 1
- 14:30 FT
[15] Liaoning Shenyang (T)
0 - 2
Zibo Cuju [10]
+0 0 - 0
IDNA 16:00 FT
[10] Persebaya Surabaya
0 - 1
Bali United Pusam [5]
+0 0 - 1
NGAU21 17:00 FT
  Kryliya Sov. U21
2 - 2
Nizhny Nov U21  
0 - 0
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21 1
0 - 5
Zenit U21   1
0 - 1
HQA 17:00 FT
[7] Suwon FC
2 - 2
Jeju Utd [5]
+1/4 1 - 1
HQ3 17:00 FT
[11] Daejeon Korail
0 - 3
Busan Transp. [7]
+0 0 - 3
VNA 17:00 FT
[9] BCM Bình Dương
2 - 1
Viettel [2]
+1/2 2 - 1
VNB 17:00 FT
[12] Bình Phước
0 - 1
Khánh Hòa [3]
+1/2 0 - 0
NHATA 17:30 FT
[11] Consa. Sapporo
2 - 1
Cerezo Osaka [4]
+0 0 - 0
HQA 17:30 FT
[4] Incheon Utd
0 - 1
Gangwon [6]
+0 0 - 0
NGAU21 18:00 FT
  Torpedo Moscow U21
3 - 2
ORS 5 U21  
1 - 2
VNB 18:00 FT
[6] Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 1
Phố Hiến [4]
-1/2 0 - 1
IDNA 18:15 FT
[4] Persita Tangerang
0 - 1
Madura United FC [2]
-1/4 0 - 1
SINA 18:45 FT
[7] Balestier Kh.
3 - 5
Alb. Niigata (SIN) [2]
1 - 0
GHW 19:00 FT
  Na Uy U23 Nữ
1 - 2
Anh U23 Nữ  
0 - 0
NGAU21 19:00 FT
  Din. Moscow U21
3 - 1
Akhmat Gr. U21  
3 - 1
THAA 19:00 FT
[16] Nong Bua Pitchaya
0 - 2
Ratchaburi [3]
+0 0 - 2
UZBC 19:00 FT
  Sogdiana Jizzakh
1 - 1
Qyzylqum  
-1/4 0 - 0
VNA 19:15 FT
[1] Hà Nội FC 1
0 - 3
Bình Định [4]
-1 0 - 0
NGB 20:00 FT
[12] Ufa
0 - 2
Arsenal-Tula [3]
+0 0 - 0
ARMA 20:00 FT
[3] Alashkert 1
3 - 0
Shirak [8]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[6] Van Yerevan
0 - 4
Ararat-Armenia [2]
+1 0 - 1
MASL 20:00 FT
[6] Kedah FA
1 - 0
Penang FA [12]
-1 1/2 0 - 0
NGAU21 20:30 FT
  Krasnodar U21
1 - 1
Kuban U21  
0 - 0
IDNA 20:30 FT
[18] Persik Kediri 1
0 - 0
PSM Makassar [3]
+1/2 0 - 0
OMAA 20:40 FT
[6] Bahla Club
0 - 0
Al Nahda (OMA) [2]
+3/4 0 - 0
UAEA 20:45 FT
[8] Ittihad Kalba
0 - 2
Bataeh SC [7]
0 - 1
- 20:45 FT
[5] Ajman
2 - 1
Al Ain [4]
0 - 1
NGAU21 21:00 FT
  Rostov U21
5 - 4
FK Sochi U21  
4 - 2
- 21:00 FT
  Lok. Moscow U21
1 - 2
Chertanovo U21  
1 - 1
- 21:00 FT
  Fakel U21
2 - 1
Khimki U21  
2 - 0
ALBA 21:00 FT
[2] KF Tirana 1
1 - 2
Vllaznia Shkoder [5] 1
0 - 2
BLRA 21:00 FT
[11] FK Slutsk
1 - 0
Arsenal Dzyarzhynsk [15]
0 - 0
UKRA 21:00 FT
[9] Rukh Vynnyky
0 - 1
Shakhtar Donetsk [1] 1
+1 1/2 0 - 0
SVKA 21:30 FT
[4] MSK Zilina 1
0 - 1
Zelez. Podbrezova [3]
-1/2 0 - 0
SLOA 21:30 FT
[9] Gorica
0 - 0
Mura [5]
+3/4 0 - 0
WCWVL 22:00 FT
[I-5] Estonia Nữ 2
0 - 9
Pháp Nữ [I-1]
0 - 5
GHW 22:00 FT
  Thụy Điển U19 Nữ
3 - 2
Na Uy U20 Nữ  
2 - 1
LITA 22:00 FT
[2] Hegelmann Litauen
1 - 1
FK Panevezys [3]
-1/4 0 - 1
UZBC 22:00 FT
  Navbahor
2 - 1
Pakhtakor  
+0 1 - 1
BULA 22:15 FT
[14] Pirin Blagoevgrad 1
2 - 1
Botev Vratsa [12]
-3/4 1 - 1
WCWVL 22:30 FT
[G-6] Moldova Nữ
0 - 8
Italia Nữ [G-1]
0 - 3
GHU17 22:30 FT
  Iraq U17
1 - 4
Arập Xêut U17  
1 - 2
FIN3 22:30 FT
  Hameenlinna
5 - 1
KaaPo Kaarina  
-2 1/4 2 - 1
- 22:30 FT
  Ilves-Kissat
4 - 3
Tampere Utd  
-1/4 1 - 2
ALGA 22:30 FT
[11] USM Khenchela
0 - 1
USM Alger [3]
+0 0 - 1
KUWA 22:40 FT
[7] Fahaheel
0 - 1
Al Quadisiya [5]
+1 3/4 0 - 1
RMNA 22:45 FT
[5] Sepsi OSK
0 - 1
Mioveni [15]
-1 0 - 0
ALGA 22:45 FT
[15] Paradou AC
0 - 1
CR Belouizdad [2]
+3/4 0 - 1
WCWVL 22:59 FT
[I-3] Slovenia Nữ
2 - 0
Kazakhstan Nữ [I-6]
1 - 0
- 22:59 FT
[G-5] Lithuania Nữ
1 - 7
Romania Nữ [G-3]
+2 1/4 0 - 4
GHW 22:59 FT
  Nam Phi Nữ
0 - 3
Brazil Nữ  
+2 1/2 0 - 2
- 22:59 FT
  Thụy Điển U23 Nữ
2 - 1
Bỉ U23 Nữ  
0 - 0
- 22:59 FT
  Romania U19 Nữ
0 - 4
Ba Lan U19 Nữ  
0 - 2
NGAU21 22:59 FT
  CSKA Mos. U21
3 - 3
Spartak Mos. U21  
2 - 1
POLB 22:59 FT
[11] Zaglebie Sosno
1 - 0
Stal Rzeszow [8]
-1/4 1 - 0
BLRA 22:59 FT
[14] Dinamo Brest
3 - 1
FK Minsk [7]
+1/2 2 - 1
FIN3 22:59 FT
  MuSa Pori
0 - 0
VJS  
-3/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[1] Aris Limassol
5 - 0
Olympiakos Nic. [14]
-3/4 2 - 0
KSAA 22:59 FT
[8] Al Tai
1 - 0
Al Adalah [15]
-1/2 1 - 0
JORA 22:59 FT
[1] Faisaly (JOR)
5 - 0
Ma'an SC [10]
-1 3/4 2 - 0
OMAA 22:59 FT
[10] Al Suwaiq (T)
0 - 0
Al Nasr (OMA) [7]
0 - 0
AUTB 23:10 FT
[2] Horn
3 - 1
Liefering [14]
-1/4 1 - 0
- 23:10 FT
[8] SV Lafnitz
3 - 0
First Vienna [3]
-1/4 2 - 0
WCWVL 23:30 FT
[D-4] Luxembourg Nữ 1
1 - 2
Bắc Ireland Nữ [D-3]
+3 1/4 0 - 0
DUB 23:30 FT
[5] Heidenheim
2 - 1
Fort.Dusseldorf [4]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[16] Ein.Braunschweig
4 - 2
Nurnberg [14]
+0 2 - 2
DENB 23:30 FT
[9] Fremad Amager
1 - 0
Hillerod [11]
-1/2 1 - 0
UAEA 23:30 FT
[11] Baniyas 1
1 - 0
Khorfakkan [14]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[3] Al Wasl 1
2 - 2
Al Wahda(UAE) [10]
+1/4 0 - 1
WCWVL 00:00 FT
[I-4] Hy Lạp Nữ
0 - 1
Wales Nữ [I-2]
+2 0 - 1
- 00:00 FT
[G-4] Croatia Nữ
0 - 2
Thụy Sỹ Nữ [G-2]
+2 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[B-5] Đảo Faroe Nữ
0 - 3
Ukraina Nữ [B-3]
0 - 2
DUC3 00:00 FT
[16] Essen
2 - 1
Erzgebirge Aue [19]
-1/4 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[18] Illertissen 1
3 - 2
Greuther Furth II [16]
-1/2 1 - 2
- 00:00 FT
[13] Buchbach
2 - 4
TSV Aubstadt [5]
+1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[6] V. Aschaffenburg
1 - 0
Nurnberg II [4]
0 - 0
- 00:00 FT
[20] Heimstetten 1
1 - 2
Wacker Burghausen [3]
+3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Schweinfurt
2 - 5
Wurzburger [1]
+1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[2] Unterhaching
1 - 2
Hankofen-Hailing [9]
-2 1 - 1
DUC4N 00:00 FT
[7] TSG Balingen
0 - 3
Homburg [2]
+1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[12] Aalen
3 - 0
Hessen Kassel [18]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[16] Wormatia Worms
1 - 2
TSV Steinbach [3]
+3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[11] FSV Frankfurt
6 - 2
Astoria Walldorf [15]
-1/4 2 - 1
CYPA 00:00 FT
[2] Pafos FC
4 - 0
Karmiotissa Pol. [11]
-1 2 - 0
TNKB 00:00 FT
[12] Goztepe
0 - 0
Genclerbirligi [14]
-3/4 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Umea
3 - 0
Team Thoren  
-1 3/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[6] Kobenhavn
1 - 0
Silkeborg IF [4]
-1/2 1 - 0
DENB 00:00 FT
[6] Helsingor
1 - 0
Nykobing [12]
-1 3/4 0 - 0
WCWVL 00:30 FT
[E-5] Malta Nữ
0 - 2
Azerbaijan Nữ [E-6]
-1 1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[C-2] Iceland Nữ
6 - 0
Belarus Nữ [C-4]
2 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Fortuna Koln
3 - 0
Kaan-Marienborn  
-3/4 1 - 0
PH3 00:30 FT
[12] Bourg Peronnas
1 - 1
SO Cholet [14]
-1 1 - 1
- 00:30 FT
[10] Orleans 1
1 - 1
Versailles [7]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[13] Le Puy Foot
1 - 2
Chateauroux [8]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[3] Dunkerque
2 - 0
FC Bastia-Borgo [16]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[1] Concarneau
1 - 2
Nancy [6]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[2] Avranches
2 - 1
Villefranche [11]
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[4] FC Martigues
3 - 1
Stade Briochin [18]
+0 0 - 0
BULA 00:30 FT
[9] Slavia Sofia
2 - 1
Lok. Sofia [7]
-1/2 0 - 1
TSB 00:30 FT
[5] Yverdon
0 - 1
Bellinzona [8]
-3/4 0 - 1
NPA 00:30 FT
[3] SuperSport Utd
2 - 1
Mamelodi Sun. [1]
+1/2 2 - 0
WCWVL 01:00 FT
[H-3] Serbia Nữ
1 - 2
B.D.Nha Nữ [H-2]
1 - 2
GHW 01:00 FT
  Hà Lan Nữ
2 - 1
Scotland Nữ  
1 - 1
BDNA 01:00 FT
[1] Benfica 2
2 - 1
Vizela [14]
-2 0 - 1
HLA 01:00 FT
[14] Fortuna Sittard
3 - 4
Utrecht [7]
+1/4 0 - 0
HLB 01:00 FT
[5] VVV Venlo
2 - 1
Utrecht U21 [20]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[19] Den Bosch
1 - 2
Zwolle [2]
+1 1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[8] NAC Breda
1 - 1
Eindhoven [3]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[18] Helmond Sport
3 - 0
Almere City [10]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[7] Willem II
1 - 0
ADO Den Haag [17]
-1 0 - 0
BIB 01:00 FT
[6] RWD Molenbeek
2 - 2
Anderlecht II [1]
-1 0 - 1
- 01:00 FT
[7] Standard Liege II
2 - 2
Genk II [11]
+1/4 2 - 0
CROA 01:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 1
HNK Rijeka [10]
-1 3/4 2 - 0
HUNA 01:00 FT
[12] Mezokovesdi SE 1
0 - 5
Zalaegerzseg [6]
-1/4 0 - 1
TNKA 01:00 FT
[19] Umraniyespor
0 - 1
Trabzonspor [5]
+1/2 0 - 0
KSAA 01:00 FT
[6] Dhamak
2 - 1
Al Khaleej(KSA) [11]
-1/2 1 - 1
KUWA 01:00 FT
[4] Al Jahra
1 - 1
Kazma [2]
+3/4 1 - 0
TSB 01:15 FT
[6] Thun
2 - 0
Lausanne Sports [1]
+0 1 - 0
WCWVL 01:30 FT
[F-2] Bỉ Nữ
0 - 1
Na Uy Nữ [F-1]
0 - 0
ITB 01:30 FT
[9] Cagliari
1 - 0
Modena [17]
-3/4 1 - 0
DUA 01:30 FT
[4] B.Dortmund 3
1 - 0
Hoffenheim [5] 4
-3/4 1 - 0
POLA 01:30 FT
[2] Legia Wars.
1 - 0
Radomiak Radom [12]
-1/2 0 - 0
POLB 01:30 FT
[9] Wisla Krakow
2 - 3
Puszcza Nie. [2]
-3/4 1 - 3
RMNA 01:30 FT
[14] Universitaea Cluj
1 - 1
FC U Craiova 1948 [8]
+0 1 - 1
AUTB 01:30 FT
[13] Vorwarts Steyr
2 - 1
Admira [5]
+1/2 0 - 1
URUA 01:30 FT
[3] Dep. Maldonado
2 - 1
CA Rentistas [11]
-1/2 0 - 0
PHB 01:45 FT
[16] Quevilly (T) 2
3 - 3
Niort [20]
-1/4 3 - 2
- 01:45 FT
[7] SC Bastia
1 - 0
Dijon [12]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[4] Le Havre
2 - 1
Caen [8]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[9] Metz
0 - 0
Annecy FC [18]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Amiens
1 - 0
Grenoble [11]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Sochaux
4 - 1
Stade Lavallois [14]
-1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[6] Valenciennes
3 - 2
Nimes [19]
-1/4 1 - 1
NIRA 01:45 FT
[11] Dungannon Swi.
0 - 5
Coleraine [5]
+1 0 - 4
- 01:45 FT
[4] Crusaders Belfast
1 - 1
Larne [2]
+1/4 0 - 0
BIA 01:45 FT
[3] Club Brugge
4 - 0
Cercle Brugge [17]
-3/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[2] Derry City
3 - 0
UC Dublin [10]
-2 1 - 0
- 01:45 FT
[6] Bohemians
1 - 0
Shamrock Rovers [1]
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Dundalk
0 - 0
Shelbourne [7]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[4] St. Patrick's
2 - 1
Finn Harps [9]
-1 1/2 2 - 1
IREB 01:45 FT
[1] Cork City
2 - 2
Longford Town [4]
-1 0 - 1
- 01:45 FT
[5] Treaty United
1 - 0
Cobh Ramblers [9]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Bray Wanderers
2 - 0
Athlone [8]
-1/2 2 - 0
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
2 - 2
Waterford Utd [2]
+3/4 0 - 0
WALA 01:45 FT
[6] Caernarfon Town
3 - 1
Airbus UK [12]
-1 1/2 0 - 1
WCWVL 02:00 FT
[B-1] T.B.Nha Nữ
3 - 0
Hungary Nữ [B-4]
2 - 0
GHU17 02:00 FT
  Ai Cập U17
0 - 2
Ma Rốc U17  
0 - 0
ANHB 02:00 FT
[21] West Brom 1
1 - 1
Burnley [5] 4
-1/4 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[11] Celta Vigo 1
3 - 0
Cadiz [19] 2
-3/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[22] Leganes
2 - 1
Eibar [4]
-1/4 1 - 0
WALA 02:00 FT
[10] Aberystwyth
1 - 4
Bala Town [3]
+1 0 - 1
ALGA 02:00 FT
[12] MC Oran
0 - 0
NC Magra [13]
-1/2 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[8] Afturelding
0 - 2
Fylkir [1]
+1/2 0 - 2
- 02:15 FT
[2] HK Kopavogur
3 - 1
Fjolnir [4]
-1/2 1 - 1
JORA 02:30 FT
[3] Sheikh Hussein
2 - 0
Moghayer Al Sarhan [8]
-1 0 - 0
ICEB 03:00 FT
[3] Grotta
1 - 3
Kordrengir [5]
-1/4 0 - 1
BDNA 03:15 FT
[8] Estoril
0 - 2
Sporting Lisbon [7]
+1 1/4 0 - 2
PERA 03:30 FT
[19] Ayacucho FC 1
1 - 1
Sport Boys [13] 1
-1 1 - 0
PARA 04:00 FT
[11] Guarani CA
2 - 2
Guairena FC [5]
-1/2 1 - 1
VENA 04:00 FT
[14] Zulia FC
0 - 0
Portuguesa [10]
+1/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[20] Nautico/PE
2 - 0
Ituano/SP [7]
+0 0 - 0
COLB 05:30 FT
[1] Leones FC
1 - 1
Fortaleza [2]
+0 0 - 1
PARA 06:15 FT
[9] Resistencia SC (T)
0 - 0
General Caballero [10]
+1/4 0 - 0
VENA 06:15 FT
[7] Puerto Cabello
1 - 2
Dep.Tachira [6]
+1/4 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[4] Emelec
1 - 0
Cumbaya FC [11]
-1 3/4 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[12] Necaxa
3 - 2
Club Leon [10]
+0 3 - 0
BRB 07:30 FT
[2] Gremio/RS
2 - 1
Vila Nova/GO [13]
-1 1 - 0
COLB 07:40 FT
[6] Boyaca Chico
1 - 0
Atletico [11]
-1 0 - 0
USB 08:00 FT
[B-5] New Mexico United
1 - 2
El Paso Locomotive [B-6]
-1/4 1 - 1
MEXA 09:05 FT
[11] Juarez 1
2 - 2
Cruz Azul [7]
-1/4 0 - 2
WCWVL 17:11 Hoãn
[E-2] Nga Nữ
-
Bosnia & Herz Nữ [E-3]
-
 
« 02 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: