x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[22] Ryukyu
0 - 1
Blaublitz Akita [15]
-1/4 0 - 1
GHW 11:45 FT
  Australia Nữ
0 - 1
Canada Nữ  
-1/4 0 - 1
NHATW 12:00 FT
[7] Nittaidai FIELDS (W)
0 - 1
Setagaya Sfida Nữ [2]
+1/2 0 - 1
HQ3 12:00 FT
[5] Siheung Citizen
1 - 2
Cheonan City [10]
-1/2 0 - 1
NHATW 13:00 FT
[5] NGU Loverledge Nữ
1 - 2
Orca Kamogawa Nữ [6]
+0 0 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[1] Floreat Athena
2 - 1
Perth RedStar [2]
+0 1 - 1
- 14:00 FT
[3] Stirling Macedonia
0 - 2
Sorrento [4]
-1/2 0 - 1
NHAT3 14:00 FT
[12] Azul Claro Numazu 1
0 - 1
Kagoshima [2]
+1/2 0 - 0
HQB 14:00 FT
[6] Chungnam Asan
0 - 3
Bucheon 1995 [4]
-1/4 0 - 2
TQB 14:00 FT
[9] Qingdao Y.Island (T)
1 - 0
Heilongjiang Ice City [11]
-1/4 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[7] Tai Po
1 - 2
Resources Capital [2]
0 - 0
NHAT3 14:30 FT
[1] Iwaki FC
1 - 0
Nagano Parceiro [7]
-1 0 - 0
HQA 14:30 FT
[3] Pohang Steelers
4 - 1
Daegu [9]
-1/2 3 - 0
TQB 14:30 FT
[18] Beijing BIT (T)
0 - 3
Nantong Zhiyun [1]
+2 3/4 0 - 2
- 14:30 FT
[8] Suzhou Dongwu (T)
0 - 0
Nanjing City [7]
-1/4 0 - 0
GHW 15:00 FT
  Hàn Quốc Nữ
1 - 0
Jamaica Nữ  
1 - 0
CZEU19 15:00 FT
[13] Banik Ostrava U19
0 - 0
Vik. Plzen U19 [5]
0 - 0
- 15:00 FT
[16] Pribram U19
1 - 11
Sparta Praha U19 [1]
0 - 4
HQ3 15:00 FT
[9] Pocheon Citizen
0 - 0
Changwon City [1]
+0 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[10] MFK Chrudim
0 - 0
SK Lisen [1]
+1/4 0 - 0
- 15:15 FT
[2] MFK Vyskov
2 - 1
MFk Karvina [8]
+0 2 - 0
VNB 15:30 FT
[11] Đăk Lăk
0 - 0
Quảng Nam [4]
0 - 0
CZEU19 16:00 FT
[7] Sigma Olomouc U19
4 - 1
Slovacko U19 [11]
2 - 0
- 16:00 FT
[8] C. Budejovice U19
1 - 0
Mlada Boleslav U19 [10]
1 - 0
- 16:00 FT
[4] Zlin U19
5 - 0
MFk Karvina U19 [12]
4 - 0
NHATA 16:00 FT
[5] Kashima Antlers
2 - 2
Urawa Red [9]
+0 2 - 1
NHATB 16:00 FT
[1] Alb. Niigata (JPN)
0 - 1
Oita Trinita [5]
-1/2 0 - 1
- 16:00 FT
[10] JEF United Chiba
0 - 1
V-Varen Nagasaki [8]
-1/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[16] Sagamihara
2 - 2
Gainare Tottori [11]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[5] Kataller Toyama
3 - 2
Fukushima Utd [9]
-1/4 3 - 0
- 16:00 FT
[3] Matsumoto Yama.
2 - 1
Ehime FC [8]
+0 1 - 0
NHATJFL 16:00 FT
[5] Tokyo Musashino
2 - 0
Honda Lock [11]
-1/4 1 - 0
NHATW 16:00 FT
[3] Cerezo Osaka Nữ
2 - 3
Iga Kunoichi Nữ [1]
0 - 1
IDNA 16:00 FT
[12] Persis Solo FC
0 - 0
PSIS Semarang [11]
+0 0 - 0
AUSQSL 16:30 FT
  Queensland Lion
2 - 3
Olympic FC QLD  
-3/4 1 - 1
NHATA 16:30 FT
[18] Jubilo Iwata
2 - 2
Kashiwa Reysol [6]
+1/4 0 - 2
- 16:30 FT
[3] Sanf Hiroshima 1
2 - 0
Shimizu S-Pulse [12]
-3/4 0 - 0
HQB 16:30 FT
[1] Gwangju
2 - 1
GimPo Citizen [8]
-1 1/4 0 - 1
SINA 16:30 FT
[8] Young Lions
0 - 7
Tampines Rovers [3]
0 - 1
- 16:30 FT
[6] Hougang Utd
3 - 3
Tanjong Pagar [5]
2 - 3
VNB 16:30 FT
[1] CA Nhân Dân
2 - 0
Phú Thọ [10]
2 - 0
GHW 17:00 FT
  Estonia U17 Nữ
1 - 2
Ba Lan U17 Nữ  
1 - 1
- 17:00 FT
  Phần Lan U19 Nữ
1 - 0
Đan Mạch U19 Nữ  
1 - 0
BDNB 17:00 FT
[9] Benfica B
2 - 1
Leixoes [10]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[13] Academico Viseu 1
1 - 2
Uniao Torreense [18]
-1/2 0 - 2
NGA 17:00 FT
[10] FK Orenburg
3 - 1
Khimki [14]
-1/2 2 - 1
TD3 17:00 FT
  Pitea IF
2 - 1
Karlstad BK  
+0 0 - 0
UKRA 17:00 FT
[3] SK Dnipro-1
2 - 0
Veres Rivne [5]
-1 1 - 0
- 17:00 FT
[4] Zorya 1
3 - 2
Dinamo Kiev [11]
+1 2 - 0
AUSBPL 17:00 FT
[2] Albany Creek
0 - 4
Wynnum Wolves [3]
0 - 1
NHATA 17:00 FT
[14] Avispa Fukuoka 1
2 - 3
Nagoya Grampus [10]
+0 1 - 3
- 17:00 FT
[15] Shonan Bellmare
2 - 1
Kawasaki Fro. [2]
+3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[16] Kyoto Sanga
2 - 0
Vissel Kobe [13]
+1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[17] Gamba Osaka
0 - 3
Sagan Tosu [8]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[7] FC Tokyo
2 - 2
Yokohama FM [1]
+3/4 0 - 2
NHATB 17:00 FT
[14] Renofa Yamaguchi
3 - 3
Yokohama FC [2]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[7] Montedio Yama.
4 - 1
Grulla Morioka [21]
-3/4 2 - 1
- 17:00 FT
[9] Tokushima Vortis
2 - 0
Ventforet Kofu [16]
-1/4 2 - 0
- 17:00 FT
[6] Vegalta Sendai
1 - 2
Mito Hollyhock [13]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[17] Zweigen Kan.
2 - 1
Tokyo Verdy [12]
+1/4 1 - 0
NHAT3 17:00 FT
[15] Vanraure Hachinohe
1 - 2
Tegevajaro Miyazaki [13]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[10] FC Gifu
3 - 0
Yokohama SCC [18]
-1 2 - 0
HQA 17:00 FT
[10] Gimcheon Sangmu
2 - 2
Jeonbuk H.Motor [2]
+1/2 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
1 - 1
Yangju Citizen [8]
-1/2 0 - 1
HKGA 17:00 FT
[5] Lee Man FC
1 - 3
Southern District [1]
1 - 0
VNA 17:00 FT
[8] Thanh Hóa
2 - 0
SL Nghệ An [5]
-1/2 1 - 0
DUB 18:00 FT
[11] Jahn Regensburg
0 - 0
Holstein Kiel [8]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[17] Greuther Furth
2 - 2
St. Pauli [12]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[2] Paderborn 07
1 - 0
Magdeburg [18]
-1 1/4 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Gefle IF
6 - 0
Sylvia  
-1 1/4 4 - 0
- 18:00 FT
  Stockholm Intl
2 - 2
Forward  
-1 1 - 2
THAA 18:00 FT
[2] Bangkok Utd
3 - 0
Nakhon Ratch. [8]
-1 1/2 1 - 0
VNA 18:00 FT
[6] HA Gia Lai
1 - 1
Sài Gòn FC [13]
-1 1/4 0 - 0
IDNA 18:15 FT
[7] TIRA-Persikabo
3 - 2
Borneo FC [5]
+1/2 1 - 0
ANHA 18:30 FT
[13] Everton 2
0 - 0
Liverpool [8] 2
+1 1/4 0 - 0
DUC4B 18:30 FT
[3] Weiche Flensburg
0 - 2
Wer.Bremen II [9]
-1 0 - 1
SCOA 18:30 FT
[1] Celtic
4 - 0
Rangers [2]
-3/4 3 - 0
BLRA 18:30 FT
[5] Isloch
2 - 3
Energetik-BGU [1]
-1/4 0 - 0
TQA 18:30 FT
[17] Guangzhou City
2 - 0
Tianjin Tigers [10]
+3/4 2 - 0
TQB 18:30 FT
[14] Guangxi Pingguo (T)
1 - 2
Kunshan FC [2]
+2 0 - 2
THAA 18:30 FT
[11] Khonkaen Utd
1 - 0
Lampang [13]
-1/2 1 - 0
GHU20 19:00 FT
  Việt Nam U20
0 - 0
Palestine U20  
0 - 0
TBNA 19:00 FT
[10] Mallorca 4
1 - 1
Girona [11] 2
-1/4 0 - 0
TBNB 19:00 FT
[2] Alaves
1 - 1
Las Palmas [1]
-1/4 1 - 0
ITB 19:00 FT
[16] Venezia
0 - 2
Benevento [13]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[3] Frosinone
2 - 0
Como [19]
-1 1 - 0
- 19:00 FT
[11] Ascoli 1
0 - 0
Cittadella [12]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Bari
2 - 2
SPAL 1907 [9]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[2] Brescia
2 - 1
Perugia [17]
-1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[1] Reggina 1
3 - 0
Palermo [14]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] Ternana 1
1 - 1
Cosenza [10]
-3/4 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[3] Freiburg II
1 - 0
Ingolstadt [8]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[2] Munchen 1860
4 - 1
Duisburg [12]
-1/2 4 - 1
- 19:00 FT
[10] Oldenburg 1897
4 - 3
Osnabruck [13]
+1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[6] Waldhof Man.
2 - 1
SpVgg Bayreuth [19]
-1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[16] Hallescher
5 - 1
Verl [17]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[5] Dynamo Dresden
3 - 0
B.Dortmund II [18]
-1 1 - 0
DUC4B 19:00 FT
[15] Teutonia Ottensen
4 - 1
TuS BW Lohne [12]
-3/4 2 - 0
- 19:00 FT
[19] Kickers Emden
3 - 0
Bremer SV [13]
+0 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[19] Augsburg II
1 - 0
Bayern Munich II [7]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[6] DJK Vilzing
2 - 2
FC Pipinsried [13]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[11] Ansbach
3 - 1
TSV 1896 Rain [18]
-1/4 2 - 0
DUC4N 19:00 FT
[11] Hoffenheim II
1 - 3
SSV Ulm [1]
+0 0 - 1
- 19:00 FT
[17] Koblenz
1 - 1
Stuttgart II [6]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[16] SGV Freiberg 1
2 - 2
Offenbach [9]
+1 2 - 1
- 19:00 FT
[4] Barockstadt FL
4 - 1
Bahlinger [8]
-1/4 2 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II
3 - 1
Lippstadt  
+0 1 - 0
- 19:00 FT
  Wuppertaler
2 - 1
SV Straelen  
-1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
2 - 1
FC Bocholt  
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Preussen Munster
4 - 2
FC Koln II  
-1 1/4 2 - 1
- 19:00 FT
  FC Duren
0 - 2
Rodinghausen  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Oberhausen 2
1 - 3
Schalke 04 II  
-1/2 1 - 2
- 19:00 FT
  RW Ahlen
1 - 2
M.gladbach II  
+0 1 - 1
NGA 19:00 FT
[9] Nizhny Nov
3 - 1
Fakel [13]
-1/4 0 - 1
AZEA 19:00 FT
[10] Keşla FK
0 - 1
Turan Tovuz [5]
+0 0 - 0
HUNA 19:00 FT
[3] Kecskemeti
3 - 1
Paksi [5]
+1/4 0 - 0
LATA 19:00 FT
[9] Spartaks Jurmala
1 - 3
Tukums/Salaspils [6]
-3/4 1 - 1
LITA 19:00 FT
[9] Dziugas FC
1 - 1
Zalgiris [1]
+1 1/2 0 - 1
FIN3 19:00 FT
  Vaajakoski
1 - 1
OTP  
+0 0 - 1
- 19:00 FT
  RoPS Rovaniemi 1
1 - 0
Narpes Kraft  
-3/4 1 - 0
UKRA 19:00 FT
[7] Metalist 1925 Kharkiv
3 - 2
Vorskla [16]
+3/4 0 - 1
THAA 19:00 FT
[9] Prachuap FC
2 - 1
Chiangrai Utd [5]
+1/4 1 - 0
UZBC 19:00 FT
  Andijan
0 - 2
FK AGMK  
0 - 1
MASL 19:15 FT
[8] Selangor FA
1 - 1
Darul Takzim [1]
+1 3/4 0 - 1
MAPL 19:15 FT
[10] FAM-MSN
1 - 0
PDRM FA [6]
1 - 0
WCWVL 19:45 FT
[H-4] T.N.Kỳ Nữ
0 - 3
Đức Nữ [H-1]
0 - 0
GHW 20:00 FT
  Séc U19 Nữ
2 - 0
Croatia U19 Nữ  
0 - 0
ITA 20:00 FT
[10] Fiorentina 1
1 - 1
Juventus [8] 3
+0 1 - 1
DUC4B 20:00 FT
[14] Rehden
2 - 1
St. Pauli II [17]
-1/4 1 - 0
PHB 20:00 FT
[13] Paris FC
1 - 3
Bordeaux [3]
-1/4 0 - 2
BDNB 20:00 FT
[1] Moreirense
4 - 1
UD Oliveirense [16]
-1 1/4 3 - 1
ALBA 20:00 FT
[10] Kukesi
1 - 2
Kastrioti Kruje [7]
0 - 0
- 20:00 FT
[2] Erzeni Shijak
0 - 0
Teuta Durres [9]
0 - 0
ARMA 20:00 FT
[4] Pyunik
1 - 0
Lernayin Artsakh [6]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[10] FC Noah
0 - 0
Ararat Y [7]
+3/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[13] Stal Mielec
2 - 0
Slask Wroclaw [12]
-1/4 1 - 0
POLB 20:00 FT
[18] Sandecja
0 - 1
Chrobry Glogow [8]
-1/4 0 - 1
FINB 20:00 FT
[11] PK-35
0 - 1
KTP Kotka [1]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] PEPO
1 - 0
SJK Akatemia [8]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Jaro
4 - 0
PIF Parainen [12]
-1 3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[2] TPS Turku
5 - 0
Gnistan [5]
-1 2 - 0
- 20:00 FT
[4] EIF Ekenas
0 - 3
KPV Kokkola [9]
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[7] MP Mikkeli
2 - 0
JaPS [6]
-3/4 1 - 0
FIN3 20:00 FT
  Honka 2
3 - 1
Ilves II  
-1 2 - 1
TDB 20:00 FT
[15] Ostersunds
2 - 2
Vasteras [13]
+0 1 - 1
TD3 20:00 FT
  Oskarshamns AIK
0 - 1
GAIS  
+1/2 0 - 0
MASL 20:00 FT
[4] Terengganu
5 - 0
Melaka FA [9]
-1 1 - 0
MAPL 20:00 FT
[7] UiTM FC
2 - 1
Perak FA [8]
2 - 1
NPA 20:00 FT
[5] Golden Arrows
3 - 2
Chippa Utd [7]
-1/2 3 - 0
- 20:00 FT
[11] Stellenbosch FC
1 - 2
Richards Bay [3]
1 - 1
DUA 20:30 FT
[1] Union Berlin 1
1 - 1
Bayern Munich [5] 2
+1 1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[18] Bochum 2
0 - 2
Wer.Bremen [10] 2
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[15] B.Leverkusen 2
2 - 3
Freiburg [3] 2
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[16] Stuttgart 1 4
1 - 1
Schalke 04 [14] 2
-3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[17] Wolfsburg 2
2 - 4
FC Koln [9] 1
-1/4 1 - 3
BLRA 20:30 FT
[13] Vitebsk
2 - 2
Belshina Bobruisk [11]
-1/4 2 - 1
TNKB 20:30 FT
[10] Tuzlaspor
4 - 1
Erzurumspor FK [17]
+0 3 - 1
WALA 20:30 FT
[3] Connah's QN
2 - 0
Penybont [2]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[7] Haverfordwest
2 - 3
Newtown AFC [10]
-1/4 2 - 1
- 20:30 FT
[6] Cardiff Metropolitan
1 - 0
Flint Town Utd [8]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[11] Pontypridd Town
0 - 2
The New Saints [1]
+2 1/4 0 - 1
IDNA 20:30 FT
[4] Persija Jakarta
2 - 1
Bhayangkara [15]
-1 1 - 1
URUA 20:30 FT
[16] Albion FC (URU)
1 - 0
CA Torque [13]
+1/4 1 - 0
UAEA 20:45 FT
[14] Al Dhafra
1 - 1
Al Nasr (UAE) [6]
+1/2 0 - 0
- 20:45 FT
[2] Al Jazira
2 - 0
Dubba Al Fujairah [12]
-2 2 - 0
OMAA 20:50 FT
[1] Dhofar
2 - 0
Al Bashaer (OMA) [14]
0 - 0
ANHA 21:00 FT
[19] Nottingham Forest 2
2 - 3
Bournemouth [12] 1
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[9] Brentford 2
5 - 2
Leeds Utd [11] 2
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[7] Chelsea 4
2 - 1
West Ham Utd [18] 2
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Newcastle 2
0 - 0
Crystal Palace [16] 2
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Tottenham 3
2 - 1
Fulham [6] 4
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[17] Wolves 4
1 - 0
Southampton [14] 2
-1/4 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[8] Rotherham Utd 3
1 - 1
Watford [10] 2
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[16] Swansea City 3
1 - 0
QPR [6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Blackburn Rovers 2
2 - 3
Bristol City [9] 2
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Luton Town 1
1 - 2
Wigan [12] 1
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Millwall 2
2 - 0
Cardiff City [18] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Norwich 1
3 - 0
Coventry [24]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[15] Preston North End 1
0 - 1
Birmingham [17] 3
-1/2 0 - 1
ANHL1 21:00 FT
[14] Fleetwood Town
1 - 1
Wycombe [17]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Accrington
0 - 2
Ipswich [2]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Bristol Rovers
2 - 2
Morecambe [23]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Cambridge Utd
2 - 0
Lincoln [12]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[22] Forest Green
0 - 2
Shrewsbury [9]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Exeter City
1 - 0
Milton Keynes Dons [18]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Bolton
3 - 1
Charlton Athletic [16]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[11] Derby County
2 - 3
Plymouth Argyle [1]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[19] Oxford Utd
2 - 1
Burton Albion [24]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Portsmouth
2 - 1
Peterborough Utd [8]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[15] Port Vale
2 - 2
Cheltenham [20]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[4] Sheffield Wed.
0 - 2
Barnsley [5]
-3/4 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[17] Stockport
1 - 0
Wimbledon [16]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Carlisle
3 - 3
Rochdale [23]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Salford City
2 - 2
Crawley Town [22]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[18] Newport
0 - 2
Grimsby [12]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Crewe Alexandra
1 - 2
Stevenage [3]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[13] Sutton Utd
2 - 1
Harrogate Town [19]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Bradford City
2 - 1
Walsall [15]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[21] Colchester Utd
1 - 1
Hartlepool [24]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Doncaster Rovers
1 - 3
Mansfield [6]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Gillingham 1
0 - 0
Swindon [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Leyton Orient
2 - 0
Tranmere Rovers [14]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Northampton
3 - 1
Barrow [4]
-1/4 1 - 1
DUC4B 21:00 FT
[4] SSV Jeddeloh
1 - 0
Holstein Kiel II [10]
-1/4 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[9] St. Johnstone
3 - 0
St. Mirren [4]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Ross County
1 - 1
Aberdeen [7]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Hibernian
1 - 0
Kilmarnock [11]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Livingston
1 - 0
Hearts [3]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Motherwell
0 - 0
Dundee Utd [12]
-1/2 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[7] Greenock Morton
1 - 2
Ayr Utd [2]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Cove Rangers
2 - 2
Hamilton [8]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Dundee
3 - 0
Queen's Park [3]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[10] Arbroath 1
0 - 2
Partick Thistle [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Raith Rovers
0 - 2
Inverness C.T. [4]
-1/4 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[9] Kelty Hearts
2 - 0
Falkirk [6]
+1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[2] Airdrieonians 1
0 - 6
Edinburgh City [4]
-1 1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[8] Clyde
2 - 4
Alloa Athletic [3]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[7] Queen of South
0 - 2
Dunfermline [1]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Peterhead
0 - 2
Montrose [5]
+3/4 0 - 1
BIHA 21:00 FT
[9] Sloboda Tuzla
4 - 2
FK Sloga Doboj [6]
2 - 2
NIRA 21:00 FT
[12] Portadown FC
1 - 2
Cliftonville [4]
+1 3/4 1 - 2
- 21:00 FT
[1] Glentoran
3 - 0
Newry City [8]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Glenavon 1
2 - 2
Carrick Rangers [6]
-1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[10] Ballymena Utd
0 - 4
Linfield [7]
+3/4 0 - 2
BIA 21:00 FT
[2] Genk
0 - 0
Sint Truiden [9]
-3/4 0 - 0
BIB 21:00 FT
[9] Club Brugge II 1
1 - 2
Beerschot-Wilrijk [3]
+1/2 0 - 1
ESTA 21:00 FT
[6] Trans Narva
0 - 0
Tammeka Tartu [7]
0 - 0
ICEB 21:00 FT
[11] Knat. Vesturbaejar
1 - 1
Vestri [9]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] UMF Selfoss
5 - 3
UMF Grindavik [10]
-1/4 2 - 2
LITA 21:00 FT
[4] FK Riteriai
2 - 1
FK Jonava [10]
0 - 1
MDVA 21:00 FT
[6] Dacia Buiucani
0 - 2
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 1
NORB 21:00 FT
[11] Asane Fotball
0 - 2
Brann [1]
+2 1/2 0 - 1
FINA 21:00 FT
[6] Seinajoen JK
2 - 0
VPS Vaasa [8]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[2] KuPS
0 - 0
Ilves Tampere [9]
-1 1/4 0 - 0
FIN3 21:00 FT
  SalPa Salo
2 - 1
Grankulla IFK  
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  JIPPO
2 - 1
PK Keski Uusimaa  
-1 1/4 0 - 0
CZEA 21:00 FT
[15] C. Budejovice 1
0 - 2
Mlada Boleslav [8]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Slovan Liberec
0 - 1
Vik.Plzen [1]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Teplice
3 - 2
Jablonec [10]
-1/4 1 - 2
TNKB 21:00 FT
[2] Bodrumspor SK
3 - 0
Eyupspor [1] 2
+1/4 2 - 0
TD3 21:00 FT
  Atvidabergs
3 - 2
Qviding  
+0 3 - 0
- 21:00 FT
  Oddevold
1 - 0
IFK Malmo  
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Lunds BK
1 - 0
Ljungskile SK  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Motala AIF
2 - 1
Haninge/Brand.  
-1/4 0 - 1
BRB 21:00 FT
[14] Novorizontino/SP
1 - 1
CSA/AL [16]
-1/2 0 - 1
TBNA 21:15 FT
[1] Real Madrid
2 - 1
Real Betis [3] 1
-1 1/2 1 - 1
TBNB 21:15 FT
[8] Villarreal B
3 - 0
Mirandes [19]
-1/2 1 - 0
ITB 21:15 FT
[5] Genoa 1
3 - 3
Parma [8]
-1/2 2 - 2
BULA 21:15 FT
[16] Spartak Varna
0 - 1
Cska Sofia [4]
+1 3/4 0 - 1
HUNA 21:15 FT
[11] Vasas Budapest
1 - 1
Puskas Akademia [4]
+1/4 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[2] Braga
1 - 0
Vitoria Guimaraes [9]
-1 1/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[5] Porto B
0 - 1
Vilafranquense [2]
-1/4 0 - 0
HLA 21:30 FT
[2] Ajax
4 - 0
Cambuur [17]
-3 2 - 0
GREA 21:45 FT
[12] Lamia FC
0 - 0
Asteras Tripolis [9]
+0 0 - 0
PHA 22:00 FT
[16] Auxerre 1
0 - 2
Marseille [2] 1
+1/2 0 - 1
ISRA 22:00 FT
[1] Maccabi TA 1
3 - 1
HIK Shmona [8]
-1 3/4 1 - 0
FIN3 22:00 FT
  Jyvaskyla JK
1 - 0
OLS Oulu  
-1 1/2 1 - 0
CZEB 22:00 FT
[3] Pribram
1 - 0
Dukla Praha [11]
+1/4 1 - 0
TDB 22:00 FT
[14] Orgryte
0 - 1
Landskrona [8]
-1/2 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
2 - 0
WSG Swarovski Tirol [7]
-2 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Austria Wien
2 - 2
Aust Lustenau [5]
-1 1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[2] Sturm Graz
0 - 0
Hartberg [10]
-1 1/4 0 - 0
UZBC 22:00 FT
  Nasaf Qarshi
1 - 0
Lok. Tashkent  
1 - 0
ARGA 22:00 FT
[26] Lanus
1 - 2
Tigre [9]
+0 0 - 1
WCWVL 22:30 FT
[D-2] Áo Nữ
0 - 2
Anh Nữ [D-1]
0 - 1
ITA3 22:30 FT
[A-12] Pro Vercelli
1 - 0
Padova [A-1]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-3] Novara
3 - 1
AC Renate [A-8]
-1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[A-7] Aurora Pro Patria
1 - 1
ArzignanoChiampo [A-5]
0 - 0
- 22:30 FT
[A-13] Juventus U23
2 - 0
AC Trento [A-14]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[A-18] Virtus Verona
2 - 2
Lecco [A-11]
+1/4 1 - 1
- 22:30 FT
[A-6] Sangiuliano City
4 - 2
Mantova [A-19]
2 - 1
- 22:30 FT
[A-17] Albinoleffe
0 - 1
Feralpisalo [A-2]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[A-9] Vicenza
6 - 1
Pro Sesto [A-16]
-1 1/4 1 - 1
NGA 22:30 FT
[4] Krasnodar
2 - 1
FK Sochi [6]
+0 0 - 0
POLA 22:30 FT
[18] Lechia GD
0 - 0
Warta Poznan [16]
+0 0 - 0
POLB 22:30 FT
[6] Nieciecza 1
2 - 2
Chojniczanka [14]
-1 1/4 2 - 0
BLRA 22:30 FT
[6] Torpedo Zhodino
1 - 1
Slavia Mozyr [9]
-3/4 1 - 1
SLOA 22:30 FT
[3] Koper
0 - 2
CM Celje [2]
+0 0 - 2
- 22:30 FT
[4] Maribor
2 - 2
Tabor Sezana [10]
-1 0 - 1
ALGA 22:30 FT
[16] HB Chelghoum Laid
0 - 0
ASO Chlef [4]
+0 0 - 0
NPA 22:30 FT
[15] Sekhukhune Utd 1
1 - 2
Royal AM [4]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[9] Kaizer Chiefs
0 - 0
Amazulu [6]
-1/2 0 - 0
ALGA 22:45 FT
[10] MC Alger
0 - 0
US Biskra [9]
-1 0 - 0
GHW 22:59 FT
  Slovakia U19 Nữ
1 - 2
Scotland U19 Nữ  
0 - 0
- 22:59 FT
  Slovenia U19 Nữ
2 - 1
Na Uy U19 Nữ  
2 - 0
- 22:59 FT
  Andorra Nữ
3 - 1
Liechtenstein Nữ  
0 - 1
ITA 22:59 FT
[5] AC Milan 5
3 - 2
Inter Milan [7] 2
+0 1 - 1
GREA 22:59 FT
[6] Olympiakos
3 - 1
Ionikos [14]
-1 1/2 2 - 0
ICEB 22:59 FT
[12] Trottur Vogum 1
0 - 2
Thor Akureyri [7]
+1 0 - 2
ISRA 22:59 FT
[3] Hapoel Jerusalem
3 - 0
Ashdod [5]
+0 1 - 0
MDVA 22:59 FT
[2] Petrocub
4 - 0
Dinamo-Auto [8]
1 - 0
NORA 22:59 FT
[4] Bodo Glimt
1 - 4
Molde [1]
-1/2 1 - 2
RMNA 22:59 FT
[8] UTA Arad
1 - 1
Chindia Targoviste [16]
-1/4 0 - 1
SRBA 22:59 FT
[10] Radnicki Nis
1 - 1
Novi Sad [15]
-1 1 - 1
SVKA 22:59 FT
[5] Dunajska Stred
1 - 0
Zemplin Michalovce [9]
-1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Liptovsky Mikulas
0 - 0
Skalica [8]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Zlate Moravce
1 - 0
Trencin [10]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[7] Dukla BB
0 - 1
Slo. Bratislava [1]
+1 1/4 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[7] Doxa Katokopia
0 - 1
Apollon Limassol [2]
+1 0 - 0
TSA 22:59 FT
[4] Sion
2 - 1
Basel [7]
+1/4 1 - 0
TSB 22:59 FT
[6] Stade L. Ouchy
2 - 1
Neuchatel Xamax [10]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[3] Aarau
2 - 1
Wil 1900 [1]
-1/2 2 - 0
KSAA 22:59 FT
[6] Al Taawon (KSA)
1 - 0
Al Nasr (KSA) [4]
+1/4 0 - 0
JORA 22:59 FT
[12] Sareeh
0 - 1
Wehdat Amman [2]
0 - 0
OMAA 22:59 FT
[13] Al Oruba (OMA)
0 - 0
Mussanah Club [11]
0 - 0
ARGA 22:59 FT
[23] Rosario Central
1 - 0
Talleres Cordoba [21]
+0 1 - 0
ALGA 22:59 FT
[6] MC El Bayadh 1
2 - 0
JS Saoura [7]
+1/2 1 - 0
BIA 23:15 FT
[12] KV Mechelen
2 - 3
RFC Seraing [16]
-3/4 2 - 1
- 23:15 FT
[15] Eupen
0 - 1
Kortrijk [14]
-1/2 0 - 0
HUNA 23:15 FT
[9] Debreceni
1 - 0
MOL Fehervar FC [7]
+1/2 1 - 0
TNKA 23:15 FT
[17] Sivasspor 1
0 - 0
Fatih Karagumruk [13]
-1/4 0 - 0
- 23:15 FT
[3] Istanbul BB
2 - 0
Alanyaspor [11]
-3/4 1 - 0
ANHA 23:30 FT
[15] Aston Villa 2
1 - 1
Man City [2]
+1 1/2 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[8] Real Sociedad 5
1 - 1
Atletico Madrid [7] 4
+0 0 - 1
TBNB 23:30 FT
[13] SD Ponferradina
1 - 3
Sporting Gijon [6]
+0 0 - 2
DUA 23:30 FT
[7] Ein.Frankfurt 1
4 - 0
Leipzig [12] 1
+1/4 2 - 0
AZEA 23:30 FT
[1] Neftchi Baku
3 - 0
Sumqayit [8]
-1 1/4 1 - 0
ESTA 23:30 FT
[3] Nomme Kalju
1 - 2
Paide Linname. [4]
+1/4 1 - 0
MLTA 23:30 FT
[1] Birkirkara
1 - 0
Floriana [6]
0 - 0
- 23:30 FT
[4] Balzan
0 - 1
Gudja United [3]
0 - 1
- 23:30 FT
[10] Zebbug Rangers
2 - 0
Santa Lucia FC [13]
0 - 0
DENB 23:30 FT
[1] Vejle
1 - 2
HB Koge [7]
-1 1/4 0 - 0
UAEA 23:30 FT
[5] Al Shabab (UAE)
0 - 2
Al Sharjah [1]
-1/4 0 - 1
HLA 23:45 FT
[5] Twente
2 - 1
PSV Eindhoven [1]
+3/4 2 - 0
CROA 23:55 FT
[5] NK Varazdin 1
2 - 1
HNK Gorica [10]
+0 2 - 0
GHW 00:00 FT
  B.D.Nha U19 Nữ
1 - 0
Áo U19 Nữ  
1 - 0
PHA 00:00 FT
[6] Lyon 2
5 - 0
Angers [14] 1
-1 3/4 2 - 0
ISRA 00:00 FT
[7] Hapoel Haifa 1
1 - 2
Bnei Sakhnin [6]
-1/4 0 - 0
LUXA 00:00 FT
[2] Swift Hesperange 1
3 - 3
UT Petange [9]
1 - 3
MNEA 00:00 FT
[3] Decic Tuzi
2 - 4
Arsenal Tivat [6]
0 - 3
- 00:00 FT
[10] Iskra Danilo
2 - 1
FK Jerezo [4]
1 - 1
CZEA 00:00 FT
[3] Sparta Praha
0 - 0
Zlin [14]
-1 1/2 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[8] Omonia Nicosia
3 - 2
AEK Larnaka [9]
+0 1 - 0
TNKB 00:00 FT
[18] Malatyaspor 2
0 - 4
Rizespor [13]
+1/2 0 - 1
ISRA 00:15 FT
[4] Hap. Beer Sheva 1
1 - 2
Maccabi Haifa [2]
+1/2 1 - 1
GHW 00:30 FT
  Mỹ Nữ
4 - 0
Nigeria Nữ  
-2 3/4 3 - 0
TBN3 00:30 FT
[A2-9] UD Logrones
0 - 1
Athletic Bilbao B [A2-16]
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[A2-14] La Nucía
1 - 1
Gimnastic T. [A2-11]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A1-6] Deportivo
2 - 1
Linense [A1-14]
-1 1/4 0 - 1
NGA 00:30 FT
[7] Din. Moscow
2 - 1
Ural S.r. [15]
-3/4 1 - 1
BULA 00:30 FT
[3] Lok. Plovdiv
1 - 0
Botev Plovdiv [13]
+0 0 - 0
GREA 00:30 FT
[1] Panathinaikos
1 - 0
Levadiakos [13] 1
-2 1 - 0
GHW 01:00 FT
  Colombia U17 Nữ
2 - 1
Chile U17 Nữ  
0 - 1
HLA 01:00 FT
[7] Sparta Rotterdam
4 - 0
Volendam [15]
-3/4 1 - 0
POLA 01:00 FT
[6] Cracovia Krakow
3 - 0
Rakow Czestochowa [2]
+1/2 2 - 0
POLB 01:00 FT
[17] Resovia
1 - 2
Skra Czestochowa [13]
-3/4 0 - 0
BIB 01:00 FT
[1] Lierse
4 - 1
Deinze [11]
-1/4 2 - 1
SRBA 01:00 FT
[13] Spartak Subotica
1 - 2
FK Napredak [12]
-1/2 0 - 1
AUTB 01:00 FT
[15] Rapid Wien II
0 - 1
Dornbirn [10]
-1 0 - 1
- 01:00 FT
[1] SKU Amstetten
1 - 0
Blau Weiss Linz [8]
+1 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Sturm Graz II
1 - 2
Austria Wien II [12]
-1 1/4 0 - 0
KSAA 01:00 FT
[3] Al Ittihad (KSA)
0 - 0
Al Ettifaq [9] 1
-1 1/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[17] Deportivo Madryn
1 - 1
Quilmes [20]
+0 1 - 1
PERA 01:00 FT
[10] Dep. Municipal
0 - 3
Sporting Cristal [3]
+3/4 0 - 1
NPA 01:00 FT
[10] TS Galaxy
0 - 1
Cape Town City [12]
+0 0 - 1
MNEA 01:15 FT
[7] Rudar
0 - 0
Sutjeska [1]
0 - 0
ITA3 01:30 FT
[A-10] Pergolettese 1
2 - 1
Piacenza [A-20] 3
-1/4 1 - 0
DUB 01:30 FT
[1] Hamburger
1 - 0
Karlsruher [10]
-3/4 1 - 0
TSA 01:30 FT
[9] Zurich
1 - 2
Lugano [8]
-1/4 1 - 1
JORA 01:30 FT
[4] Al Aqaba SC
0 - 0
Sahab [6]
+0 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[28] Aldosivi
1 - 2
Sarmiento Junin [13]
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[27] Velez Sarsfield
0 - 1
Newells Old Boys [11]
-1/2 0 - 0
URUA 01:30 FT
[6] Danubio
1 - 1
Liverpool P. (URU) [1]
+0 1 - 0
ARGB 01:40 FT
[4] Gim.Mendoza
2 - 1
Chacarita Jrs [15]
-3/4 1 - 1
ITA 01:45 FT
[4] Lazio 4
1 - 2
Napoli [1]
+0 1 - 1
BIA 01:45 FT
[5] Standard Liege
1 - 0
Oostende [13]
-1/2 0 - 0
IREA 01:45 FT
[5] Sligo Rovers
2 - 0
Drogheda Utd [8]
-3/4 1 - 0
MLTA 01:45 FT
[8] Valletta
0 - 0
Sirens [11]
0 - 0
RMNA 01:45 FT
[11] Voluntari
0 - 1
Rapid Bucuresti [2]
+1/4 0 - 0
TNKA 01:45 FT
[12] Giresunspor
0 - 1
Konyaspor [5]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Fenerbahce
2 - 0
Kayserispor [8]
-1 1/4 1 - 0
ARGB 01:45 FT
[13] San Martin SJ
4 - 0
Ramon Santamarina [37]
-1 2 - 0
TBNA 02:00 FT
[15] Sevilla 2
0 - 3
Barcelona [2] 4
+3/4 0 - 2
TBNB 02:00 FT
[15] Tenerife
1 - 0
Racing Santander [21]
-1/2 0 - 0
ITA3 02:00 FT
[A-15] Triestina
0 - 2
Pordenone [A-4]
-1/4 0 - 0
PHA 02:00 FT
[15] Nantes 1 1
0 - 3
PSG [1] 4
+1 3/4 0 - 1
HLA 02:00 FT
[13] Go Ahead Eagles
3 - 4
Feyenoord [4]
+1 1/2 2 - 2
BLVA 02:00 FT
[B-7] Inde. Petrolero
1 - 1
The Strongest [A-2]
+0 0 - 0
COLB 02:00 FT
[15] Boca Juniors Cali
1 - 0
Dep.Quindio [3]
+1/2 0 - 0
ECUA 02:00 FT
[7] Dep.Cuenca
2 - 1
Independiente JT [2]
+0 0 - 1
ALGA 02:00 FT
[8] ES Setif
1 - 0
RC Arbaa [5]
-3/4 1 - 0
CROA 02:05 FT
[4] NK Osijek
1 - 1
Sibenik [7]
-1 1 - 0
TBN3 02:30 FT
[A2-3] Eldense
0 - 0
Numancia [A2-13]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[A1-9] S.S. Reyes
2 - 0
Pontevedra [A1-15]
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[A1-8] Algeciras
2 - 1
Rayo Majada. [A1-19]
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[A1-13] Badajoz
1 - 1
San Fernando [A1-12] 1
-1/2 1 - 1
BDNA 02:30 FT
[10] Gil Vicente
0 - 2
Porto [3]
+1 1/2 0 - 2
BRAA 02:30 FT
[20] Juventude/RS
1 - 1
Avai/SC [18]
-1/4 0 - 0
BRB 02:30 FT
[18] Brusque FC/SC
1 - 0
Vasco DG/RJ [4]
-1/4 1 - 0
- 02:30 FT
[17] Guarani/SP
3 - 0
Sampaio Correa/MA [10]
-1/2 1 - 0
- 03:00 FT
[12] CRB/AL
2 - 0
SC Recife/PE [5]
+0 1 - 0
COLB 03:00 FT
[9] Valledupar
1 - 1
Real Cartagena [4]
-1/2 0 - 0
- 03:00 FT
[5] Tigres(COL)
2 - 2
Real Santander [12]
-1/2 1 - 1
PARA 03:00 FT
[7] Sol de America
1 - 1
Sportivo Ameliano [8]
+0 0 - 1
COLB 03:30 FT
[7] Llaneros FC
2 - 0
Bogota FC [8]
-1/2 1 - 0
PERA 03:30 FT
[5] Cienciano
2 - 0
Carlos A. Mannucci [12]
-1 1/4 1 - 0
USAA 03:50 FT
[Tay-7] Minnesota Utd 1
0 - 3
Dallas [Tay-3]
-1/4 0 - 0
GHW 04:00 FT
  Mexico U17 Nữ
4 - 1
Canada U17 Nữ  
1 - 1
- 04:00 FT
  Colombia Nữ
1 - 0
Costa Rica Nữ  
0 - 0
ARGA 04:00 FT
[3] Racing Club
1 - 0
Argentinos Jun. [6]
-1/4 0 - 0
URUA 04:00 FT
[10] Defensor SC
1 - 0
Wanderers [9]
-1/2 1 - 0
VENA 04:00 FT
[3] Monagas
0 - 1
Dep.Lara [12]
-1/2 0 - 0
COLA 04:05 FT
[13] Atl. Bucaramanga
3 - 1
Alianza Petrolera [16]
-1/4 0 - 0
ECUA 04:30 FT
[10] Guayaquil City
1 - 1
9 de Octubre [16]
+1/4 1 - 0
USAA 04:37 FT
[Dong-7] Columbus Crew
0 - 0
Chicago Fire [Dong-12]
-3/4 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[6] Athletico/PR
1 - 0
Fluminense/RJ [2]
+1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[13] Bragantino/SP
2 - 2
Palmeiras/SP [1]
+0 2 - 1
BRB 05:00 FT
[3] Bahia/BA
3 - 1
Tombense FC/MG [11]
-1 1/4 0 - 1
- 05:00 FT
[15] Chapecoense
3 - 0
Ponte Preta/SP [9]
-1/4 1 - 0
BLVA 05:00 FT
[B-5] Univ de Vinto
1 - 1
CA Palmaflor [A-1]
+1/4 0 - 0
COLB 05:00 FT
[13] Barranquilla 1
2 - 1
Atletico Huila [14]
1 - 0
MEXA 05:05 FT
[3] Pachuca
2 - 0
Santos Laguna [4]
-3/4 0 - 0
PARA 05:30 FT
[2] Nacional(PAR)
1 - 0
Tacuary FBC [6]
-1/2 0 - 0
ARGB 05:40 FT
[19] Atletico Atlanta
1 - 0
Estudiantes BsAs [6]
+0 0 - 0
CRCA 06:00 FT
[A-5] Guadalupe FC
0 - 5
Herediano [A-1]
+1/4 0 - 4
USB 06:05 FT
[A-12] Ch. Battery
3 - 0
New York RB II [A-14]
-1 2 - 0
- 06:05 FT
[A-6] Miami FC
1 - 1
Birmingham Legion [A-5]
+0 1 - 0
USAA 06:07 FT
[Dong-3] New York RB 1
0 - 2
Philadelphia Union [Dong-1]
-1/4 0 - 0
COLA 06:10 FT
[15] Deportes Tolima
0 - 0
Cortulua [20]
-1 0 - 0
VENA 06:15 FT
[11] Caracas
1 - 1
Metropolitano [2]
+0 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[5] Gimnasia LP
3 - 1
Independiente [17]
+0 1 - 1
BRAA 06:30 FT
[8] America/MG
2 - 0
Coritiba/PR [16]
-3/4 1 - 0
BRB 06:30 FT
[19] Operario/PR 1
1 - 0
Londrina/PR [6]
+0 0 - 0
USB 06:35 FT
[A-1] Louisville City
3 - 1
Sacramento [B-4]
-1 3/4 2 - 1
- 06:35 FT
[A-13] Atlanta United II
2 - 1
FC Tulsa [A-9]
+1/2 0 - 0
- 06:35 FT
[A-7] Detroit City FC
0 - 0
Indy Eleven [A-8]
-1 0 - 0
- 06:35 FT
[A-3] Tampa Bay Rowdies
6 - 1
Las Vegas Lights [B-10]
-1 3/4 2 - 0
USAA 06:37 FT
[Dong-5] Cincinnati
2 - 0
Charlotte FC [Dong-11]
-1 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[13] Gualaceo SC (T)
2 - 1
Barcelona SC [6]
+1/2 1 - 0
CRCA 07:00 FT
[A-2] Alajuelense
2 - 1
Sporting (CRC) [A-4]
-3/4 1 - 1
MEXA 07:05 FT
[2] Monterrey
0 - 0
Mazatlan FC [13]
-1 1/4 0 - 0
- 07:05 FT
[17] Atlas
0 - 0
Pumas UNAM [16]
-1/2 0 - 0
BLVA 07:15 FT
[B-8] Real Tomayapo
1 - 1
Univ. De Sucre [A-8]
-3/4 1 - 0
USB 08:00 FT
[B-3] Colorado Springs
1 - 0
Phoenix Rising [B-11]
-1/4 0 - 0
COLA 08:15 FT
[1] Millonarios
2 - 0
Santa Fe [9]
-3/4 1 - 0
USAA 08:30 FT
[Tay-4] Nashville FC
3 - 0
Austin FC [Tay-2]
-3/4 0 - 0
USB 09:00 FT
[B-13] Orange County SC
1 - 1
Memphis 901 [A-2]
+0 1 - 0
- 09:00 FT
[B-8] Oakland Roots
0 - 2
SA Scorpions [B-1]
+0 0 - 1
- 09:00 FT
[B-9] Monterey Bay FC
3 - 1
San Diego Loyal [B-2]
+1/2 1 - 1
MEXA 09:10 FT
[1] Club America
2 - 1
Tigres UANL [5]
-1/4 2 - 1
CRCA 09:30 FT
[A-6] Guanacasteca
1 - 0
Santos Guapiles [B-6]
-1/4 0 - 0
NHATJFL 12:30 Hoãn
[3] Reinmeer Aomori
-
Honda FC [2]
-
- 14:00 Hoãn
[4] Nara Club
-
FC Osaka [1]
0 - 0
CZEU19 16:00 Hoãn
[15] Hradec Kralove U19
-
Dukla Praha U19 [9]
-
- 16:00 Hoãn
[14] Pardubice U19
-
Brno U19 [6]
-
DUC4BA 19:00 Hoãn
[12] Turkgucu-Ataspor
-
VfB Eichstatt [20]
-
GHW 20:00 Hoãn
  Thụy Sỹ U17 Nữ
-
Italia U17 Nữ  
-
- 21:00 Hoãn
  Bỉ U19 Nữ
-
Hà Lan U19 Nữ  
-
TDU21 23:00 Hoãn
  Hacken U21
-
Goteborg U21  
-
TBN3 02:30 Hoãn
[A1-20] Inter de Madrid
-
Merida [A1-18]
-
 
« 03 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: