x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[16] MIO Biwako
0 - 3
Verspah Oita [7]
+1 0 - 2
AUSBPL 12:00 FT
[1] Surfers Paradise 1
2 - 0
Samford Rang. [4]
-2 1/4 0 - 0
AUSVPL 13:00 FT
[1] South Melbourne
1 - 0
Green Gully SC [4]
+0 0 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[6] Maruyasu Okazaki
4 - 1
TIAMO Hirakata [13]
1 - 0
- 13:00 FT
[12] Kagura Shimane
1 - 2
Kochi United SC [8]
1 - 0
- 13:00 FT
[10] Suzuka Point Getters
2 - 0
Veertien Mie [9]
0 - 0
NHATW 13:00 FT
[8] Nippatsu Yokohama Nữ
0 - 0
Ehime FC Nữ [10]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[4] AS Harima Albion Nữ
3 - 1
Gunma W. Star Nữ [9]
-1/2 3 - 0
NHAT3 14:00 FT
[6] FC Imabari
2 - 3
Giravanz Kita. [14]
-1/2 1 - 1
NHATJFL 14:00 FT
[15] Criacao Shinjuku
1 - 1
Sony Sendai [14]
+1/4 1 - 1
NHATW 14:00 FT
[11] Sperenza Osaka Nữ
3 - 2
Angeviolet Hiroshima Nữ [12]
-1/2 1 - 1
HQB 14:00 FT
[9] Ansan Greeners
3 - 1
Busan I'Park [11]
+0 1 - 1
TQB 14:00 FT
[12] Jiangxi Liansheng (T)
1 - 1
Shanghai Jiading [13]
+0 0 - 1
HKGA 14:00 FT
[10] Sham Shui Po
0 - 1
Hong Kong FC [3] 1
0 - 1
HQA 14:30 FT
[8] FC Seoul 1
1 - 3
Suwon Bluewings [11]
-1/4 0 - 2
TQB 14:30 FT
[16] Beijing Sport Univ (T)
0 - 2
Shijiazhuang Gongfu [4]
+1 1/4 0 - 1
- 14:30 FT
[3] Qingdao Hainiu (T)
1 - 2
Sichuan Jiuniu [6]
-3/4 0 - 0
NGB 15:00 FT
[7] Yenisey
1 - 1
SKA-Khabarovsk [8]
-1/2 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[4] Hwaseong FC
1 - 0
Gangneung City [12]
-1/2 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[5] Sigma Olomouc II
0 - 0
Fotbal Trinec [9]
0 - 0
- 15:15 FT
[15] Slavia Praha B
3 - 2
Varnsdorf [4]
+1/4 2 - 1
AUTB 15:30 FT
[3] St.Polten 1
1 - 2
Floridsdorfer AC [5]
+0 1 - 0
AUSQSL 15:30 FT
  Gold Coast Knights
3 - 1
Peninsula Power  
+0 1 - 0
IDNA 15:30 FT
[8] Persib Bandung
2 - 1
RANS Cilegon [16]
-1 1/4 2 - 0
NHATB 16:00 FT
[18] Tochigi SC
1 - 1
Thespa Kusatsu [20]
-1/4 1 - 0
NHAT3 16:00 FT
[17] Kamatamare San.
1 - 1
Fujieda MYFC [4]
+1/2 1 - 0
MAPL 16:00 FT
[3] Kelantan
1 - 2
Selangor II [9]
0 - 2
VNB 16:00 FT
[7] Thừa Thiên Huế
1 - 1
Cần Thơ [9]
0 - 1
SINA 16:30 FT
[1] Lion City Sailors
1 - 3
Geylang Intl [4]
1 - 3
TBN3 17:00 FT
[A2-12] Amorebieta
4 - 2
SD Logrones [A2-5]
-1/4 3 - 1
- 17:00 FT
[A1-16] Salamanca
1 - 1
Linares Deportivo [A1-2]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A1-7] Alcorcon 1
1 - 1
Celta Vigo II [A1-11]
-1/2 1 - 1
BDNB 17:00 FT
[7] Penafiel
3 - 0
Trofense [12]
-3/4 1 - 0
KAZA 17:00 FT
[4] Shakhter Kar.
1 - 0
FK Taraz [10]
-1/2 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[4] Roas. Kumamoto
1 - 0
Omiya Ardija [19]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Okayama
2 - 0
Machida Zelvia [11]
+0 1 - 0
HQA 17:00 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch.
2 - 0
Ulsan Hyundai [1]
+1 1/4 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[13] Cheongju FC
2 - 2
Paju Citizen [2]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[16] Dangjin Citizen
3 - 1
Mokpo City [14]
+0 1 - 0
- 17:00 FT
[6] Gimhae City
2 - 1
Ulsan Citizen [15]
-1/2 1 - 1
VNA 17:00 FT
[9] SHB Đà Nẵng
0 - 2
Hải Phòng [3]
+0 0 - 0
VNB 17:00 FT
[5] ĐT Long An 1
6 - 2
Phù Đổng [8]
+0 4 - 1
HLA 17:15 FT
[8] RKC Waalwijk
5 - 2
SBV Excelsior [10]
-3/4 1 - 2
HLB 17:15 FT
[7] MVV Maastricht
1 - 1
Roda JC [4]
+3/4 1 - 0
ITA 17:30 FT
[19] Cremonese 1
0 - 0
Sassuolo [11] 1
+0 0 - 0
POLA 17:30 FT
[11] Zaglebie Lubin
1 - 1
Jagiellonia [9]
-1/4 0 - 0
AUTB 17:30 FT
[16] Kapfenberg 1
1 - 5
Grazer AK [6]
+1 1/4 1 - 2
THAA 17:30 FT
[10] Muang Thong Utd
2 - 0
Sukhothai [12]
-1 1/2 0 - 0
POLB 17:40 FT
[10] Podbeskidzie
0 - 1
Ruch Chorzow [1]
+0 0 - 0
ANHB 18:00 FT
[3] Reading 2
2 - 1
Stoke City [14]
+0 1 - 1
DUC3 18:00 FT
[11] Meppen
0 - 0
Elversberg [1]
+1/2 0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[5] Hamburger II
1 - 3
Hannover II [6]
-3/4 0 - 2
PHA 18:00 FT
[9] Montpellier 1
1 - 3
Lille [7] 4
+1/2 1 - 1
LATA 18:00 FT
[1] Valmiera / BSS 1
0 - 1
FK Liepaja [4]
-1 1/2 0 - 0
TDB 18:00 FT
[1] Halmstads
3 - 2
Skovde [6]
-1 1 - 1
TD3 18:00 FT
  Tvaakers IF
1 - 2
Falkenbergs  
+1 0 - 2
- 18:00 FT
  Orebro Syrianska
1 - 2
Vasalunds  
+3/4 1 - 0
DENB 18:00 FT
[4] Naestved BK
3 - 0
Vendsyssel FF [6]
-1/4 1 - 0
THAA 18:00 FT
[14] Lamphun Warrior
0 - 2
Chonburi [1]
+1/4 0 - 2
IDNA 18:15 FT
[13] Dewa United
0 - 0
PSS Sleman [10]
+1/4 0 - 0
DUB 18:30 FT
[3] Darmstadt
1 - 1
A.Bielefeld [14] 3
-1 1 - 0
- 18:30 FT
[15] Sandhausen 3
0 - 0
Kaiserslautern [7] 3
+1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[9] Hansa Rostock 4
0 - 1
Hannover 96 [4] 2
+0 0 - 1
BIA 18:30 FT
[8] Anderlecht
2 - 2
OH Leuven [4]
-1 1/2 0 - 1
ESTA 18:30 FT
[8] Tallinna Kalev
1 - 2
Kuressaare [5]
+3/4 1 - 1
MAPL 18:30 FT
[2] Kuching FA
2 - 0
Kelantan United [5]
0 - 0
THAA 18:30 FT
[3] Buriram Utd
2 - 2
BG Pathum United [7]
-3/4 0 - 2
TBNA 19:00 FT
[5] Osasuna 2
2 - 1
Rayo Vallecano [12] 2
-1/4 0 - 0
TBNB 19:00 FT
[10] Andorra FC
1 - 0
Granada [5]
+1/4 1 - 0
DUC3 19:00 FT
[14] Zwickau
0 - 0
Vik.Koln [9]
-1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[18] Havelse
2 - 2
Phonix Lubeck [11]
+0 0 - 2
- 19:00 FT
[16] Ein. Norderstedt
2 - 2
VfV 06 Hildesheim [7]
-1/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[13] Ein.Trier
0 - 2
Mainz II [3]
+1/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Wattenscheid
1 - 2
A.Aachen  
+1 0 - 1
NGA 19:00 FT
[11] Krylya Sovetov
0 - 1
CSKA Moscow [3]
+1/4 0 - 0
BLRA 19:00 FT
[2] Dinamo Minsk
4 - 0
Dnepr Mogilev [16]
-2 1/4 3 - 0
KAZA 19:00 FT
[7] Atyrau
3 - 2
Caspiy Aktau [9]
-1/4 0 - 1
UKRA 19:00 FT
[13] Chernomorets
1 - 1
Inhulets Petrove [12]
0 - 1
DENA 19:00 FT
[8] Odense BK
1 - 2
Viborg [3]
+1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[12] Lyngby
0 - 2
Randers [1]
+0 0 - 0
DENB 19:00 FT
[9] Fredericia
1 - 3
Sonderjyske [3]
+1/4 1 - 1
TSA 19:15 FT
[6] Luzern 1
0 - 2
Servette [2]
+0 0 - 1
TSB 19:15 FT
[9] Vaduz
1 - 1
Schaffhausen [8]
-1/4 1 - 0
MAPL 19:15 FT
[1] Johor Darul Takzim II
3 - 0
Terengganu II [4]
1 - 0
VNA 19:15 FT
[12] TP.HCM
0 - 1
Nam Định [10]
-1 0 - 1
ITA3 19:30 FT
[B-10] Virtus Entella
1 - 0
Torres [B-12]
1 - 0
- 19:30 FT
[B-5] Fiorenzuola
1 - 0
US Fermana [B-11]
-1/4 1 - 0
- 19:30 FT
[B-13] San Donato
1 - 1
Rimini [B-8]
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[B-18] Recanatese
0 - 0
Pesaro [B-7]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[B-1] Reggiana
2 - 1
Luchese [B-9]
-1 2 - 1
- 19:30 FT
[B-4] Gubbio
2 - 0
Montevarchi [B-20]
-1 1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[B-14] Cesena
1 - 2
Carrarese [B-2]
-3/4 1 - 0
HLA 19:30 FT
[18] Emmen
0 - 3
AZ Alkmaar [3]
+1/2 0 - 3
- 19:30 FT
[6] Heerenveen 1
0 - 0
NEC Nijmegen [11]
-3/4 0 - 0
AUTA 19:30 FT
[12] SCR Altach
0 - 1
Rapid Wien [8]
+1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[6] Wolfsberger AC
3 - 4
Austria Klagenfurt [9]
-1/4 2 - 2
HUNA 19:45 FT
[2] Kisvarda FC
0 - 1
Budapest Honved [8]
-1/2 0 - 1
ANHA 20:00 FT
[4] Brighton 1
5 - 2
Leicester City [20] 1
-1/2 2 - 2
ITA 20:00 FT
[12] Spezia 4
2 - 2
Bologna [16] 1
+1/4 1 - 1
PHA 20:00 FT
[11] Clermont 4
2 - 0
Toulouse [12] 1
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[20] Ajaccio 4
0 - 1
Lorient [3] 1
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[19] Stade Brestois 3
1 - 1
Strasbourg [18] 1 1
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[17] Stade Reims 2
1 - 1
Lens [4] 1 2
+1/4 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[8] Feirense
0 - 0
CD Mafra [11]
+0 0 - 0
NGB 20:00 FT
[16] Rodina Moscow
1 - 2
Krasnodar B [14]
-1/4 0 - 1
ALBA 20:00 FT
[5] Bylis Ballsh
0 - 1
Partizani Tirana [1]
0 - 1
- 20:00 FT
[8] KF Laci
0 - 1
Egnatia Rrogozhine [6]
0 - 0
ARMA 20:00 FT
[9] BKMA Yerevan
1 - 4
Urartu [3]
+1/2 0 - 2
POLA 20:00 FT
[15] Korona Kielce
1 - 2
Pogon Szczecin [3]
+1/2 0 - 2
LATA 20:00 FT
[10] Supernova Riga
0 - 3
METTA/LU Riga [8]
-1/4 0 - 0
NORB 20:00 FT
[3] KFUM Oslo
3 - 0
Mjondalen [10]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[5] Sandnes Ulf
3 - 5
Start Kristiansand [4]
+0 1 - 2
FINA 20:00 FT
[5] AC Oulu
0 - 0
Lahti [11]
-1/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[2] Hacken
2 - 2
Degerfors IF [14]
-2 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Sirius
0 - 1
Djurgardens [1]
+1 0 - 1
TDB 20:00 FT
[9] Orebro
0 - 0
Norrby [12]
-1/4 0 - 0
TD3 20:00 FT
  Trollhattan
2 - 0
Torns IF  
-1 1 - 0
IDNA 20:00 FT
[17] Barito Putera
1 - 1
Arema Indonesia [9]
+1/4 1 - 0
NPA 20:00 FT
[16] Marumo Gallants FC
1 - 1
Moroka Swallows [14]
-1/4 1 - 0
DUA 20:30 FT
[11] Augsburg 2
0 - 2
Hertha Berlin [13] 1
+0 0 - 0
TNKB 20:30 FT
[8] Pendikspor
0 - 1
Boluspor [4]
-1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[3] Keciorengucu
2 - 1
Sakaryaspor [7]
-1/4 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[23] Huddersfield
0 - 1
Blackpool [19] 3
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[20] Hull City 1
0 - 2
Sheffield Utd [1] 2
+1/2 0 - 1
DUC4B 21:00 FT
[8] Atlas Delmenhorst 1
0 - 3
Drochtersen/Assel [1]
+0 0 - 2
NGB 21:00 FT
[18] Volga Ulyanovsk
0 - 2
Veles Moscow [15]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Kamaz
0 - 0
Baltika [2]
+1/4 0 - 0
AZEA 21:00 FT
[2] Sabah FK
0 - 0
Səbail FK [7]
-1 1/2 0 - 0
BLRA 21:00 FT
[4] Shakhter Soligo.
2 - 2
Neman Grodno [8]
-3/4 1 - 1
MKDA 21:00 FT
[5] Bregalnica Stip
2 - 0
Shkupi [4]
0 - 0
- 21:00 FT
[2] Sileks Kratovo
3 - 2
Tikves Kavadarci [6]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] Academy Pandev
0 - 3
FC Struga [1]
0 - 1
- 21:00 FT
[11] FK Skopje 1
1 - 0
Pobeda [10]
1 - 0
- 21:00 FT
[3] Shkendija
1 - 1
Makedonija [8]
0 - 0
BIA 21:00 FT
[1] Antwerpen
3 - 0
Westerlo [11]
-1/2 1 - 0
BIB 21:00 FT
[8] Excelsior Virton 1
1 - 1
Dender [12]
-1/4 1 - 0
ICEA 21:00 FT
[10] Leiknir Rey.
0 - 0
Hafnarfjordur [11]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Vikingur Rey.
2 - 2
Vestmannaeyjar [9]
-1 1 - 2
KAZA 21:00 FT
[6] Ordabasy
1 - 2
Turan (KAZ) [12]
-3/4 0 - 2
- 21:00 FT
[8] FK Aksu
4 - 2
FK Maktaaral [14]
-1/2 2 - 2
LATA 21:00 FT
[2] Rigas Futbola Skola
1 - 1
Riga FC [3]
+0 0 - 1
LUXA 21:00 FT
[1] Dudelange
3 - 1
UNA Strassen [11]
1 - 1
- 21:00 FT
[10] Wiltz
1 - 2
Progres Niedercorn [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[7] Mondorf-les.
3 - 0
Etzella Ettelbruc [12]
1 - 0
- 21:00 FT
[15] Victoria Rosport
2 - 2
Hostert [16]
0 - 0
- 21:00 FT
[4] Differdange 1
6 - 0
Fola Esch [13]
3 - 0
- 21:00 FT
[8] Kaerjeng 97
0 - 5
Racing Union [6]
0 - 1
- 21:00 FT
[14] Jeunesse Esch
1 - 1
Mondercange [5]
0 - 0
MDVA 21:00 FT
[5] Sfintul Gheorghe
1 - 2
FC Balti [4]
0 - 0
CZEA 21:00 FT
[16] Pardubice 1
0 - 2
Sigma Olomouc [9]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Hradec Kralove 1
0 - 0
Banik Ostrava [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Brno
1 - 2
Bohemians 1905 [5]
-1/2 0 - 2
TD3 21:00 FT
  Taby IS
2 - 5
Sandvikens  
+1 1/4 2 - 3
UKRA 21:00 FT
[15] Kryvbas
0 - 0
FC Lviv [14]
-3/4 0 - 0
DENA 21:00 FT
[6] AC Horsens
0 - 2
Brondby [10]
+0 0 - 0
BRAA 21:00 FT
[5] Flamengo/RJ 1
1 - 1
Ceara/CE [15]
-1 1/4 0 - 1
TBNA 21:15 FT
[4] Athletic Bilbao 3
0 - 1
Espanyol [17] 2
-1 0 - 0
TBNB 21:15 FT
[22] Malaga
1 - 2
Albacete [9]
-1/4 1 - 2
ITB 21:15 FT
[15] Alto Adige
2 - 1
Pisa [20]
+1/4 1 - 1
ESTA 21:15 FT
[2] Levadia T.
1 - 2
Flora Tallinn [1]
0 - 1
BDNA 21:30 FT
[6] Casa Pia AC
0 - 0
Arouca [12]
-1/2 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[4] SC Farense 1
2 - 2
SC Covilha [17]
-1 1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[14] Nacional Madeira 1
1 - 3
Belenenses [15]
-1/2 1 - 1
NGA 21:30 FT
[12] Lok. Moscow
1 - 2
Akhmat Groznyi [8]
-1/4 1 - 1
TSA 21:30 FT
[5] Grasshoppers
3 - 0
Winterthur [10]
-1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[3] St. Gallen
2 - 1
Young Boys [1]
+1/2 0 - 0
HLA 21:45 FT
[12] Groningen
0 - 1
Vitesse Arnhem [14]
+0 0 - 0
LITA 21:55 FT
[8] Banga
0 - 1
Kauno Zalgiris [6]
+1 0 - 0
NGB 22:00 FT
[4] Rubin Kazan
2 - 2
Alania Vla [1]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Dyn. Makhachkala
1 - 1
Akron Togliatti [17]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[10] Neftekhimik Nizh
1 - 0
Shinnik Yaroslavl [11]
-1/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[12] Leotar Trebinje
0 - 1
NK Posusje [11]
0 - 1
CZEB 22:00 FT
[6] Jihlava
0 - 1
Opava [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Sellier&Bellot Vlasim
6 - 1
SK Prostejov [14]
3 - 0
- 22:00 FT
[12] Taborsko
1 - 0
Sparta Praha B [13]
+1/4 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[3] Lask 1
1 - 1
SV Ried [11]
-1 1/2 1 - 0
PHA 22:05 FT
[10] Troyes 1 2
1 - 1
Rennes [8] 2
+1/2 1 - 0
ANHA 22:30 FT
[5] Man Utd 3
3 - 1
Arsenal [1] 3
+0 1 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-15] US Olbia
1 - 0
Pontedera [B-16]
-1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[B-17] Imolese Calcio 1
1 - 0
Alessandria [B-19] 1
0 - 0
- 22:30 FT
[C-8] Monterosi FC
3 - 0
Audace Cerignola [C-10]
-1/4 3 - 0
- 22:30 FT
[C-7] Giugliano
2 - 0
Viterbese Calcio [C-18] 1
+0 1 - 0
DUA 22:30 FT
[6] M.gladbach 1 1
0 - 1
Mainz [8] 4
-1/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[7] Lech Poznan
2 - 0
Widzew Lodz [5]
-3/4 0 - 0
HUNA 22:30 FT
[10] Ujpest
0 - 6
Ferencvaros [1]
+1 0 - 4
GREA 22:30 FT
[5] Atromitos
1 - 1
Panetolikos [8]
-1/2 0 - 1
FINA 22:30 FT
[10] IFK Mariehamn
2 - 3
Inter Turku [7]
+1/4 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  FC Komeetat
1 - 1
GBK Kokkola  
+3/4 0 - 1
- 22:30 FT
  Futura
0 - 3
FC Kiffen  
+1 0 - 0
SVKA 22:30 FT
[6] Ruzomberok
3 - 2
Spartak Trnava [3]
+1/4 3 - 1
TDA 22:30 FT
[5] AIK Solna
4 - 0
GIF Sundsvall [16]
-1 3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[8] Elfsborg
3 - 2
Malmo [4]
+0 1 - 1
NPA 22:30 FT
[13] Maritzburg Utd
1 - 0
Orlando Pirates [2]
+1/4 0 - 0
KSAA 22:35 FT
[11] Al Fateh
0 - 1
Al Hilal [2]
+3/4 0 - 1
BULA 22:45 FT
[2] CSKA 1948 Sofia
4 - 0
Beroe [10]
-1 1/4 2 - 0
ITA 22:59 FT
[17] Verona
2 - 1
Sampdoria [20]
-1/4 2 - 1
NGB 22:59 FT
[13] Kuban
0 - 0
Volgar Astrakhan [9]
+0 0 - 0
POLB 22:59 FT
[2] Arka Gdynia
5 - 0
GKS Tychy [11]
-3/4 3 - 0
BLRA 22:59 FT
[10] Gomel
0 - 1
Bate Borisov [3]
+1/2 0 - 1
GREA 22:59 FT
[7] Volos NFC
0 - 1
OFI Creta [10] 1
-1/2 0 - 1
ISRA 22:59 FT
[12] Maccabi Bnei Raina
1 - 2
Hapoel Hadera [9]
+0 1 - 1
MDVA 22:59 FT
[3] Milsami
1 - 0
Zimbru [7]
1 - 0
MNEA 22:59 FT
[9] Mornar Bar
1 - 0
OFK Petrovac [5]
1 - 0
NORA 22:59 FT
[7] Odd Grenland
2 - 1
FK Jerv [16]
-1 1/2 2 - 1
- 22:59 FT
[15] Kristiansund
3 - 1
Sandefjord [14]
-3/4 2 - 0
- 22:59 FT
[8] Stromsgodset
1 - 2
Aalesund [12]
-3/4 0 - 2
- 22:59 FT
[11] Sarpsborg
2 - 1
HamKam [13]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[10] Haugesund
2 - 1
Tromso [9]
+0 1 - 1
- 22:59 FT
[3] Rosenborg
4 - 1
Viking [6]
-1/2 2 - 0
SRBA 22:59 FT
[8] FK Kolubara
1 - 5
FK Partizan [5]
+1 1/2 1 - 4
- 22:59 FT
[4] FK Vojvodina
2 - 1
FK Vozdovac [7]
-1 0 - 0
CYPA 22:59 FT
[13] AEL Limassol
0 - 1
EN Paralimni [11]
-1 1/4 0 - 0
DENA 22:59 FT
[7] Midtjylland
0 - 2
Aalborg BK [11]
-1 0 - 1
PERA 22:59 FT
[16] Academia Cantolao
0 - 0
UTC Cajamarca [11]
-1/4 0 - 0
TNKA 23:15 FT
[19] Hatayspor
1 - 1
Adana Demirspor [1]
+1/4 1 - 0
TBNA 23:30 FT
[6] Villarreal 1
4 - 0
Elche [20] 3
-1 1/4 2 - 0
TBNB 23:30 FT
[7] Burgos CF
1 - 0
Cartagena [4]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[12] Huesca
3 - 0
Ibiza-Eivissa [18]
-1/4 1 - 0
TBN3 23:30 FT
[A2-4] CF Intercity
1 - 3
Murcia [A2-7]
0 - 0
AZEA 23:30 FT
[6] Zire IK
2 - 1
Gabala FC [4]
-1/4 1 - 1
BIA 23:30 FT
[10] Charleroi
2 - 1
Gent [7]
+1/4 1 - 1
ESTA 23:30 FT
[10] Vaprus Parnu 1
0 - 1
TJK Legion [9]
0 - 0
MLTA 23:30 FT
[5] Gzira Utd
0 - 0
Marsaxlok [12]
0 - 0
ARGB 23:30 FT
[16] Deportivo Moron
1 - 1
Ind.Rivadavia [8]
-1/2 1 - 1
CROA 23:55 FT
[6] Istra 1961
1 - 2
Lok. Zagreb [8]
+1/4 0 - 1
BDNA 00:00 FT
[14] Santa Clara
2 - 1
Maritimo [18]
-1/2 0 - 1
NGA 00:00 FT
[5] Spartak Moscow
1 - 2
Zenit [1]
+1/2 1 - 0
BIHA 00:00 FT
[2] Siroki Brijeg
2 - 0
Borac Banja Luka [1]
2 - 0
- 00:00 FT
[7] Zrinjski
4 - 1
Sarajevo [5]
3 - 1
ICEA 00:00 FT
[12] IA Akranes
4 - 4
KR Reykjavik [5]
+1 2 - 3
CZEA 00:00 FT
[12] Slovacko
1 - 1
Slavia Praha [2]
+3/4 1 - 0
CYPA 00:00 FT
[5] Anorthosis
0 - 2
Apoel FC [4]
-1/4 0 - 1
TNKB 00:00 FT
[19] Denizlispor
0 - 1
Bandirmaspor [5]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Adanaspor
1 - 1
Altay [15]
-1/2 1 - 1
CRCA 00:00 FT
[B-4] Cartagines
3 - 2
San Carlos [B-3]
-1/2 2 - 2
ISRA 00:15 FT
[13] Sektzia Nes Tziona
0 - 3
Beitar Jerusalem [14]
+0 0 - 0
TBN3 00:30 FT
[A1-10] Cultural Leonesa
2 - 0
Ceuta [A1-17]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A2-17] Cornella
1 - 3
Osasuna B [A2-8]
+1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A2-18] CD Calahorra
1 - 1
Real Sociedad B [A2-15]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A1-1] Cordoba
3 - 0
Fuenlabrada [A1-5]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[A2-6] Castellon
3 - 1
Sabadell [A2-10]
-1/4 2 - 0
- 00:30 FT
[A1-3] Racing Ferrol
2 - 1
Real Madrid B [A1-4]
-3/4 1 - 0
MLTA 00:30 FT
[7] Mosta
0 - 5
Hibernians Paola [9]
0 - 2
TBN3 01:00 FT
[A2-1] Alcoyano
0 - 0
Barcelona B [A2-2]
-1/4 0 - 0
BULA 01:00 FT
[1] Ludogorets
6 - 0
Hebar Pazardzhik [15]
-2 3/4 4 - 0
BIB 01:00 FT
[4] Lommel
0 - 2
Beveren [5]
+0 0 - 1
ICEA 01:00 FT
[8] Fram Rey.
2 - 2
KA Akureyri [3]
+1/2 0 - 0
MNEA 01:00 FT
[2] Buducnost
3 - 0
Jedinstvo [8]
2 - 0
NORA 01:00 FT
[5] Valerenga
3 - 1
Lillestrom [2]
-1/4 2 - 0
SRBA 01:00 FT
[1] Crvena Zvezda
1 - 1
Backa Topola [3]
-2 1/4 1 - 1
ARGB 01:00 FT
[32] San Telmo
4 - 1
Guillermo [22]
+0 1 - 1
- 01:00 FT
[25] Gimnasia Jujuy
1 - 1
Sacachispas [36]
-3/4 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Flamengo/RJ U20
0 - 1
Corinthians/SP U20  
0 - 0
PERA 01:00 FT
[18] Carlos Stein
0 - 1
Sport Huancayo [2]
+1/4 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[1] O.Ljubljana
3 - 2
Domzale [6]
-3/4 0 - 2
ITA3 01:30 FT
[C-1] Catanzaro
4 - 0
AZ Picerno [C-14]
-1 2 - 0
- 01:30 FT
[C-16] Foggia
1 - 3
Latina [C-11]
-3/4 0 - 1
- 01:30 FT
[C-17] Fidelis Andria
0 - 0
Potenza SC [C-13]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[C-6] SS Monopoli
4 - 1
Taranto [C-19]
-3/4 1 - 1
- 01:30 FT
[C-5] Turris Neapolis
2 - 2
Virtus Francavilla [C-9]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[C-12] Gelbison
1 - 3
Juve Stabia [C-4]
0 - 2
- 01:30 FT
[B-21] Messina
2 - 4
Crotone [C-2]
+1/2 1 - 2
- 01:30 FT
[C-3] Pescara
1 - 0
Avellino [C-15]
-1/2 0 - 0
GREA 01:30 FT
[4] AEK Athens
2 - 0
Pas Giannina [11]
-1 3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[3] Aris Salonica 1
0 - 0
PAOK [2] 1
-1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[6] Petrolul Ploiesti
2 - 1
Botosani [12]
-1/4 1 - 0
ARGA 01:30 FT
[12] Patronato Parana
0 - 0
Union Santa Fe [20]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[10] CA Platense
0 - 0
Estudiantes LP [18]
+0 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[31] Villa Dalmine
1 - 0
Agropecuario AAC [30]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[33] Flandria
0 - 0
CA Mitre Salta [18]
-1/4 0 - 0
URUA 01:30 FT
[2] Nacional(URU)
3 - 1
CA Penarol [5]
-3/4 1 - 0
ARGB 01:35 FT
[23] Almirante Brown
0 - 1
Instituto [2]
+1/4 0 - 0
ITA 01:45 FT
[3] Udinese 3
4 - 0
Roma [6] 2
+1/2 1 - 0
PHA 01:45 FT
[13] Nice 2
0 - 1
Monaco [5] 1
+1/4 0 - 0
MLTA 01:45 FT
[2] Hamrun Spartans
2 - 0
Pieta Hotspurs [14]
2 - 0
TNKA 01:45 FT
[16] Ankaragucu 1
2 - 3
Besiktas [4]
+3/4 1 - 2
- 01:45 FT
[14] Antalyaspor 1
0 - 2
Kasimpasa [10]
-3/4 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[9] Valencia 1 3
5 - 1
Getafe [14] 1 6
-1/2 3 - 0
TBNB 02:00 FT
[17] Zaragoza
1 - 2
Lugo [16]
-1 1 - 0
BIA 02:00 FT
[18] Zulte-Waregem
1 - 3
Union Saint-Gilloise [6]
+1 0 - 1
ARGB 02:00 FT
[26] CA Guemes
0 - 0
Def.Belgrano [10]
+0 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[4] Corinthians/SP
2 - 2
Internacional/RS [3]
-1/4 2 - 1
- 02:00 FT
[14] Fortaleza/CE
1 - 3
Botafogo/RJ [11]
-3/4 0 - 2
BRB 02:00 FT
[1] Cruzeiro/MG 1
1 - 1
Criciuma/SC [8]
-1 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[A-5] CD Guabira
2 - 1
Real Santa Cruz [A-6]
-1 1 - 0
COLA 02:00 FT
[7] Pereira
1 - 1
Once Caldas [3]
-1/4 1 - 1
ECUA 02:00 FT
[15] Macara
3 - 0
Mushuc Runa [14]
-1/2 0 - 0
CROA 02:05 FT
[2] Hajduk Split
5 - 1
Slaven Belupo [3]
-1 1/4 0 - 1
ICEA 02:15 FT
[6] Stjarnan
0 - 2
Keflavik [7]
+0 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[4] Portimonense
1 - 0
Famalicao [16]
+0 0 - 0
ARGB 02:30 FT
[28] Alvarado MDP
0 - 0
Nueva Chicago [35]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[9] Estudiantes Rio Cuarto
0 - 1
Deportivo Maipu [14]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[7] Chaco For Ever
1 - 0
Atletico Rafaela [29]
-1/4 0 - 0
PARA 02:30 FT
[12] 12 de Octubre
1 - 3
Olimpia Asuncion [4]
+1 1/4 1 - 1
PERA 03:00 FT
[15] AD Tarma
1 - 1
Atletico Grau [14]
-3/4 1 - 0
- 03:30 FT
[4] Alianza Lima
0 - 2
Universitario [9]
-1/2 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[25] Colon
1 - 2
Boca Juniors [2]
+0 1 - 1
BRAA 04:00 FT
[19] Atletico/GO
0 - 2
Atl. Mineiro/MG [7]
+1/2 0 - 1
COLB 04:00 FT
[16] Cucuta
3 - 0
Orsomarso [10]
-3/4 1 - 0
VENA 04:00 FT
[13] Mineros Guayana
2 - 3
Carabobo [4]
+0 0 - 1
CRCA 04:00 FT
[A-3] Puntarenas
0 - 1
Dep. Saprissa [B-1]
+1/4 0 - 1
COLA 04:05 FT
[4] Union Magdalena
2 - 1
Junior Barranquilla [12]
+1/2 0 - 0
USW 04:05 FT
[12] NJ/NY Gotham Nữ
0 - 1
NC Courage (W) [6]
0 - 0
ECUA 04:30 FT
[5] LDU Quito 1
1 - 2
Orense SC [8]
-1 1/4 0 - 2
URUA 04:30 FT
[14] Cerro Largo
1 - 1
Boston River [4]
+0 1 - 0
USAA 04:55 FT
[Tay-6] Portland Timbers
2 - 1
Atlanta United [Dong-9]
-1/4 1 - 0
BRAA 05:00 FT
[17] Cuiaba/MT
1 - 1
Sao Paulo/SP [9]
-1/4 1 - 0
PARA 05:00 FT
[1] Cerro Porteno
1 - 0
Libertad [3]
+0 0 - 0
MEXA 05:30 FT
[6] Toluca
0 - 0
Chivas Guad. [8]
+0 0 - 0
ARGB 06:10 FT
[1] Belgrano
4 - 1
Tristan Suarez [34]
-1 1 - 0
COLA 06:10 FT
[8] Inde.Medellin 1
4 - 3
Atl. Nacional [6]
+0 4 - 1
VENA 06:15 FT
[9] Estu.Merida 1
2 - 1
Aragua [16]
-1/2 1 - 1
ARGA 06:30 FT
[7] River Plate 1
2 - 0
Barracas Central [19]
-1 3/4 1 - 0
BLVA 06:30 FT
[B-2] Blooming 2
4 - 0
Nacional Potosi [A-3]
-3/4 1 - 0
- 06:30 FT
[B-1] Bolivar 2
3 - 0
Always Ready [B-3]
-1/2 3 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-14] D.C. Utd
0 - 0
Colorado Rapids [Tay-11]
-1/4 0 - 0
- 06:30 FT
[Dong-13] Toronto
3 - 4
CF Montreal [Dong-2]
-1/4 2 - 3
USB 06:30 FT
[A-11] Loudoun United
1 - 2
Pittsburgh R. [A-4]
+1 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[4] Catolica Quito
1 - 2
SD Aucas [1]
-1/2 1 - 2
USAA 07:00 FT
[Tay-5] LA Galaxy
2 - 2
Sporting Kansas [Tay-12]
-1 1 - 0
- 07:00 FT
[Dong-10] New England
3 - 0
New York City [Dong-4]
-1/2 2 - 0
MEXB 07:05 FT
[4] Morelia
3 - 0
Dorados [8]
-3/4 1 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-9] Seattle Sounders
2 - 1
Houston Dynamo [Tay-13]
-1 0 - 1
COLA 08:15 FT
[10] America Cali
1 - 0
Deportivo Cali [19]
-1/2 0 - 0
USAA 08:30 FT
[Tay-14] San Jose EQ
2 - 0
Vancouver WC [Tay-10]
-1/4 2 - 0
MEXB 09:00 FT
[10] Tlaxcala FC
0 - 5
Atlante [2]
+1/2 0 - 3
USAA 09:30 FT
[Tay-1] Los Angeles FC
2 - 0
Real Salt Lake [Tay-8]
-1 1/4 1 - 0
TDU21 23:00 Hoãn
  GIF Sundsvall U21
-
Orebro SK U21  
-
- 23:00 Hoãn
  Norrkoping U21
-
Brommapojkarna U21  
-
- 23:00 Hoãn
  Kalmar U21
-
Malmo U21  
-
- 23:00 Hoãn
  Degerfors IF U21
-
Dalkurd FF U21  
-
USAA 07:07 Hoãn
[Dong-8] Inter Miami
-
Orlando City [Dong-6]
-
 
« 04 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: