x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 15:00 FT
  Estonia U17 Nữ
0 - 6
Ba Lan U17 Nữ  
0 - 4
GHU17 17:00 FT
  Bhutan U17
0 - 3
Ấn Độ U17  
0 - 2
UKRA 17:00 FT
[9] FC Mynai
1 - 1
Kolos Kovalivka [2]
1 - 1
HQB 17:00 FT
[7] Seoul E-Land
2 - 1
Gyeongnam [5]
2 - 0
- 17:30 FT
[3] Anyang
3 - 1
Jeonnam Dragons [10]
-1/4 2 - 0
TDU21 19:00 FT
  Degerfors IF U21
3 - 1
Orebro SK U21  
3 - 0
UKRA 19:00 FT
[7] PFK Aleksandriya
1 - 3
Metalist Kharkiv [8] 1
-3/4 1 - 1
KAZA 20:00 FT
[5] Kairat Almaty
2 - 3
Tobol Kostanay [3]
+1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[1] Aktobe
1 - 0
FK Kyzylzhar [11]
-1 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[9] FK Radnicki 1923 1
1 - 3
FK Novi Pazar [3]
+1/4 1 - 1
GHU17 21:30 FT
  Sri Lanka U17
1 - 5
Bangladesh U17  
0 - 2
BULA 21:30 FT
[13] Septemvri Sofia
0 - 0
Cherno More [4]
+1/2 0 - 0
IRNA 21:30 FT
[11] Nassaji Mazandaran
2 - 0
Mes Kerman [12]
0 - 0
- 21:30 FT
[14] Aluminium Arak
0 - 2
Tractor SC [6]
0 - 1
- 21:30 FT
[13] Havadar SC
1 - 3
Persepolis [1]
0 - 2
BIHA 22:00 FT
[8] Velez Mostar
4 - 0
FK Tuzla City [2]
+0 1 - 0
GEOA 22:00 FT
[10] Lokomotiv T
2 - 2
Dila Gori [5]
0 - 2
KAZA 22:00 FT
[2] Astana
4 - 0
Akzhayik Oral [13]
-1 1/4 1 - 0
LATA 22:00 FT
[5] FK Auda
2 - 0
BFC Daugava [7]
-1 1/4 1 - 0
FINA 22:00 FT
[1] Helsinki
2 - 1
HIFK [12]
-2 1 - 1
SLOA 22:30 FT
[8] NK Radomlje
1 - 1
NK Bravo [7]
-1/4 0 - 0
KSB 22:30 FT
[16] Al Qadisiya
1 - 2
Al Oruba (KSA) [12]
-1/2 1 - 1
IRNA 22:30 FT
[10] Zobahan
1 - 1
Sepahan [4]
1 - 1
RMNA 22:45 FT
[11] Arges Pitesti
0 - 1
Hermannstadt [3]
+0 0 - 0
GHW 22:59 FT
  Nam Phi Nữ
0 - 6
Brazil Nữ  
0 - 2
- 22:59 FT
  Romania U19 Nữ
0 - 7
Ba Lan U19 Nữ  
0 - 4
POLA 22:59 FT
[15] Piast Gliwice
2 - 1
Miedz Legnica [17]
-3/4 1 - 1
POLB 22:59 FT
[15] Odra Opole
0 - 1
Katowice [9]
+0 0 - 1
GEOA 22:59 FT
[7] FC Telavi
1 - 2
Dinamo Tbilisi [2]
+1 1/4 1 - 1
ISRB 22:59 FT
[9] H. Petah Tikva
0 - 1
Hapoel Kfar Saba [3]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[5] HR Letzion 1
2 - 0
AS Ashdod [12]
-1/4 2 - 0
- 22:59 FT
[4] Hapoel Afula
0 - 0
Maccabi K.Jaffa [11] 1
+0 0 - 0
NORB 22:59 FT
[9] Raufoss IL
2 - 1
Fredrikstad [12]
+0 0 - 0
- 22:59 FT
[2] Stabaek 1
2 - 2
Bryne [13]
-1 1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[16] Grorud IL
2 - 1
Ranheim IL [6]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Stjordals Blink
1 - 4
Kongsvinger [7]
+1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[8] Sogndal
0 - 1
Skeid Fotball [14]
-1/2 0 - 1
FIN3 22:59 FT
  PeKa
1 - 5
PPJ  
+1/2 1 - 2
SRBA 22:59 FT
[14] Mladost Lucani
4 - 1
Javor Ivanjica [11]
-1/4 3 - 1
- 22:59 FT
[16] Radnik Surdulica
0 - 4
Cukaricki Belgrade [2]
+3/4 0 - 3
CYPA 22:59 FT
[6] Nea Salamina
2 - 1
Akritas [10]
-1/2 1 - 0
KSB 22:59 FT
[2] Hazm
4 - 1
Najran [17]
-3/4 2 - 0
IRNA 23:00 FT
[2] Gol Gohar
1 - 0
Malavan Bandar [16]
0 - 0
GEOA 23:15 FT
[6] Saburtalo
1 - 1
Sioni Bolnisi [8]
-1 0 - 0
URUA 23:15 FT
[15] Sportivo Cerrito
1 - 5
CA River Plate (URU) [8]
+3/4 1 - 2
ITA 23:30 FT
[18] Monza 1
0 - 2
Atalanta [2] 1
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[13] Salernitana 3
2 - 2
Empoli [14] 2
-1/4 1 - 1
IRNA 23:30 FT
[5] Foolad Khozestan
0 - 0
Mes Rafsanjan [7]
0 - 0
- 23:30 FT
[15] Sanat Naft
1 - 2
Naft M. Soleyman [8]
1 - 0
AFCC 00:00 FT
[B-1] Al Arabi (KUW)
0 - 0
Al Seeb [A-1]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-2
GHW 00:00 FT
  Gibraltar Nữ
0 - 12
Hungary Nữ  
0 - 7
DUC3 00:00 FT
[4] Saarbrucken
2 - 2
Wehen [7]
+0 1 - 1
PH3 00:00 FT
[17] Paris 13 Atletico
0 - 0
Sedan [15]
+0 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[3] Tondela
1 - 1
CD Estrela [6]
-1/4 0 - 0
NGA 00:00 FT
[16] Torpedo Moscow
0 - 1
Rostov [2]
+3/4 0 - 0
BIHA 00:00 FT
[4] Zeljeznicar
1 - 0
Igman Konjic [10]
0 - 0
BULA 00:00 FT
[7] Levski Sofia
2 - 0
Arda Kardzhali [5]
-1 1/4 1 - 0
TNKB 00:00 FT
[6] Samsunspor
0 - 1
Manisa FK [9]
-3/4 0 - 0
TDA 00:00 FT
[6] Kalmar
1 - 0
Varbergs BoIS [13]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[9] Mjallby AIF
1 - 4
Goteborg [7]
-1/4 0 - 3
- 00:00 FT
[10] Varnamo
3 - 2
Helsingborg [15]
-1/4 2 - 1
TDB 00:00 FT
[16] Dalkurd FF 1
0 - 2
Brommapojkarna [2]
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[3] Brage
1 - 2
Utsiktens BK [10]
-1/4 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Angelholms
1 - 1
BK Olympic Malmo  
+1/2 0 - 0
DENA 00:00 FT
[5] Aarhus AGF
2 - 3
Nordsjaelland [2]
+0 1 - 2
CRCA 00:00 FT
[B-2] Municipal Grecia 1
2 - 3
Perez Zeledon [B-5]
-1/2 0 - 3
TDA 00:10 FT
[11] Norrkoping
4 - 1
Hammarby [3]
+1/2 0 - 1
ISRA 00:15 FT
[10] Maccabi Netanya
0 - 2
Hapoel Tel Aviv [11]
-1/2 0 - 1
TD3 00:30 FT
  Vanersborgs FK
1 - 1
Lindome GIF  
-1/2 1 - 0
KSB 00:35 FT
[7] Al Ahli (KSA)
1 - 0
Al Kholood [9] 2
-3/4 0 - 0
BDNA 01:00 FT
[5] Boavista
1 - 0
Pacos Ferreira [17]
-1/2 0 - 0
HLB 01:00 FT
[11] Ajax U21
4 - 0
Heracles Almelo [1]
+1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[12] PSV Eindhoven U21
0 - 3
TOP Oss [13]
-3/4 0 - 2
- 01:00 FT
[9] AZ Alkmaar U21
3 - 1
Dordrecht 90 [16]
-1/4 0 - 1
POLB 01:00 FT
[2] LKS Lodz
3 - 2
Gornik Leczna [16]
-1/2 2 - 1
TNKA 01:00 FT
[2] Galatasaray 1
2 - 1
Gaziantep B.B [9]
-1 1 - 1
ITA3 01:30 FT
[B-6] Ancona
1 - 1
Siena [B-3]
-1/4 0 - 0
POLA 01:30 FT
[1] Wisla Plock 1
1 - 1
Gornik Zabrze [10]
-1/2 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[5] Universitatea Craiova
4 - 3
Farul Constanta [1]
-1/2 2 - 3
ARGB 01:30 FT
[12] Deportivo Riestra 1
0 - 0
San Martin Tucuman [3]
+1/4 0 - 0
ITA 01:45 FT
[9] Torino 2
1 - 0
Lecce [15] 1
-3/4 1 - 0
PHB 01:45 FT
[15] Pau FC
2 - 2
Saint Etienne [12]
+1/2 0 - 1
ANHB 02:00 FT
[22] Middlesbrough 5
1 - 0
Sunderland [6] 1
-1/2 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[17] Valladolid 1
1 - 0
Almeria [18] 6
-1/4 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[15] Real Oviedo
1 - 1
Levante [11]
+0 1 - 0
PH3 02:00 FT
[9] Le Mans
0 - 0
Red Star 93 [5]
+1/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[1] Breidablik
1 - 0
Valur Rey. [4]
-3/4 0 - 0
URUA 02:45 FT
[7] CA Fenix
0 - 1
Plaza Colonia [12]
-1/4 0 - 0
BDNA 03:15 FT
[11] Chaves
1 - 1
Rio Ave [13]
-1/4 1 - 0
PERA 03:30 FT
[6] Binacional
2 - 0
Alianza Atletico [8]
-1 1/4 2 - 0
ARGA 05:00 FT
[14] Defensa YJ
0 - 0
San Lorenzo [16]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[8] Godoy Cruz
1 - 0
Arsenal Sarandi [24]
-3/4 1 - 0
BLVA 05:00 FT
[B-6] Jorge Wilstermann
2 - 1
Royal Pari [B-4]
-1 1 - 1
ARGB 05:10 FT
[27] Temperley 1
1 - 0
Ferro Carril Oeste [21]
+0 0 - 0
BRAA 06:00 FT
[10] Santos/SP
1 - 2
Goias/GO [12]
-1 0 - 1
COLA 06:00 FT
[2] Deportivo Pasto
2 - 1
Jag de Cordoba [17]
-3/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[12] Delfin SC 1
0 - 0
Tecnico Uni. [9]
-1/4 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[5] All Boys 1
1 - 0
Brown de Adrogue [24]
-1/2 0 - 0
BLVA 07:15 FT
[A-4] Oriente Petrolero
2 - 1
Aurora [A-7]
-1 1/4 1 - 1
ARGA 07:30 FT
[1] Atletico Tucuman
0 - 0
Banfield [22]
-1/2 0 - 0
GHW 08:00 FT
  Angel City Nữ
0 - 2
Mexico Nữ  
0 - 0
COLA 08:05 FT
[18] Patriotas
2 - 3
La Equidad [11]
-1/4 2 - 2
USB 09:35 FT
[B-12] LA Galaxy II 1
1 - 3
Hartford Athletic [A-10]
-3/4 0 - 1
 
« 05 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: