x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
TQB 14:30 FT
[4] Shaanxi Changan (T)
0 - 1
Liaoning Shenyang [16]
-1 1/2 0 - 1
- 14:30 FT
[9] Zibo Cuju (T)
0 - 0
Nanjing City [10]
+1/4 0 - 0
GHW 15:00 FT
  Serbia U19 Nữ
0 - 2
Hy Lạp U19 Nữ  
-1 0 - 0
- 16:00 FT
  Slovenia U19 Nữ
1 - 3
Séc U19 Nữ  
+1/4 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
[3] Jihlava U19
0 - 2
Slavia Praha U19 [2]
+1 1/4 0 - 0
C1U19 16:30 FT
[G-4] Sevilla U19 1
1 - 5
Man City U19 [G-1]
+0 1 - 1
GHW 16:40 FT
  Australia Nữ
1 - 2
Canada Nữ  
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
  B.D.Nha U19 Nữ
1 - 2
Phần Lan U19 Nữ  
-1 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[17] Zweigen Kan.
3 - 3
V-Varen Nagasaki [8]
+1/2 0 - 1
HQA 17:00 FT
[5] Jeju Utd
0 - 1
Incheon Utd [4]
-1/2 0 - 0
- 17:30 FT
[6] Gangwon
0 - 1
Gimcheon Sangmu [10]
-1/2 0 - 1
- 17:30 FT
[7] Suwon FC
1 - 0
Pohang Steelers [3]
+0 0 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[2] Perth RedStar
3 - 2
Sorrento [4]
1 - 1
C1U19 18:30 FT
[E-2] Dinamo Zagreb U19 (T)
4 - 2
Chelsea U19 [E-4]
+3/4 3 - 1
TQA 18:30 FT
[9] Beijing Guoan
2 - 2
Zhejiang Professional [7]
+0 1 - 1
C1U19 19:00 FT
[G-3] B.Dortmund U19 1
0 - 2
Kobenhavn U19 [G-2]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[H-1] PSG U19
5 - 3
Juventus U19 [H-4] 1
-3/4 5 - 1
TDU21 19:00 FT
  Norrkoping U21
3 - 5
Dalkurd FF U21  
0 - 2
GEOA 19:30 FT
[4] Samgurali Tskh.
3 - 0
Dinamo Batumi [1]
+1/2 2 - 0
- 19:45 FT
[9] Gagra Tbilisi
0 - 2
Torpedo Kut. [3]
+0 0 - 1
WCWVL 20:00 FT
[I-6] Kazakhstan Nữ
0 - 2
Estonia Nữ [I-5]
0 - 2
C1U19 20:00 FT
[E-3] RB Salzburg U19
1 - 1
AC Milan U19 [E-1]
0 - 1
GHW 20:00 FT
  Croatia U19 Nữ
1 - 5
Na Uy U18 Nữ  
0 - 3
- 20:00 FT
  Bỉ U19 Nữ
3 - 2
Thụy Sỹ U19 Nữ  
1 - 0
C1U19 20:30 FT
[F-3] Leipzig U19
0 - 2
Shakhtar Donetsk U19 [F-1]
+1/4 0 - 1
WCWVL 21:00 FT
[D-6] Latvia Nữ
1 - 3
Bắc Ireland Nữ [D-3]
1 - 1
C1U19 21:00 FT
[F-4] Celtic U19 1
0 - 6
Real Madrid U19 [F-2]
+1 1/4 0 - 4
- 21:00 FT
[H-2] Benfica U19 1
0 - 1
Maccabi Haifa U19 [H-3]
-3 0 - 1
GHW 21:00 FT
  Đức U17 Nữ
3 - 1
Italia U17 Nữ  
2 - 1
- 21:00 FT
  Hà Lan U19 Nữ
1 - 2
Italia U19 Nữ  
-1/2 0 - 1
TDU21 21:00 FT
  Halmstads U21
0 - 4
Varnamo U21  
0 - 1
- 21:00 FT
  Landskrona U21
3 - 0
Mjallby U21  
1 - 0
GHW 21:30 FT
  North Macedonia U19 Nữ
1 - 2
Síp U19 Nữ  
-2 1/2 1 - 0
IRNA 21:30 FT
[3] Esteghlal Tehran
0 - 0
Peykan [9]
-3/4 0 - 0
GHW 22:00 FT
  Thụy Điển U18 Nữ
1 - 2
Iceland U19 Nữ  
0 - 0
TDU21 22:00 FT
  Varbergs BoIS U21
3 - 1
Utsiktens BK U21  
0 - 1
- 22:00 FT
  Norrby IF U21
1 - 2
Elfsborg U21  
0 - 1
DENC 22:00 FT
  Oure FA
0 - 3
Hobro I.K.  
+1 1/4 0 - 1
NPA 22:00 FT
[4] Royal AM
0 - 1
Richards Bay [3]
-1/2 0 - 1
QATA 22:10 FT
[9] Al Sadd
1 - 2
Shamal [6]
-1 1 - 2
FIN3 22:15 FT
  Atlantis
0 - 4
Lahden Reipas  
+1/4 0 - 1
ALGA 22:30 FT
[3] CR Belouizdad
2 - 0
MC Oran [14]
-1 1/2 2 - 0
- 22:30 FT
[2] USM Alger
1 - 0
JS Kabylie [15]
-1/2 0 - 0
KSB 22:50 FT
[3] Al Faisaly (KSA)
1 - 0
Hajer [15]
-1 1 - 0
WCWVL 22:59 FT
[A-4] Slovakia Nữ
0 - 1
Ireland Nữ [A-2]
+3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[C-3] Séc Nữ
7 - 0
Belarus Nữ [C-4]
-2 1/2 3 - 0
- 22:59 FT
[G-5] Lithuania Nữ
0 - 1
Croatia Nữ [G-4]
+1 1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[E-4] Montenegro Nữ
0 - 2
Malta Nữ [E-5]
-1/2 0 - 2
- 22:59 FT
[E-6] Azerbaijan Nữ
1 - 1
Bosnia & Herz Nữ [E-3]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[A-3] Phần Lan Nữ
0 - 5
Thụy Điển Nữ [A-1]
+1 3/4 0 - 2
TDU21 22:59 FT
  Orgryte IS U21
3 - 0
Skovde U21  
2 - 0
KSB 23:20 FT
[4] Al Jabalain
1 - 0
Ohud Medina [13]
-3/4 1 - 0
WCWVL 23:30 FT
[H-2] B.D.Nha Nữ
4 - 0
T.N.Kỳ Nữ [H-4]
-2 3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[F-6] Armenia Nữ
0 - 7
Bỉ Nữ [F-2]
0 - 4
- 23:30 FT
[F-3] Ba Lan Nữ
7 - 0
Kosovo Nữ [F-5]
-3 1/2 5 - 0
- 23:30 FT
[F-1] Na Uy Nữ
5 - 0
Albania Nữ [F-4]
3 - 0
- 23:30 FT
[H-6] Bulgaria Nữ
0 - 8
Đức Nữ [H-1]
0 - 3
- 23:30 FT
[H-5] Israel Nữ
0 - 2
Serbia Nữ [H-3]
+2 0 - 1
- 23:30 FT
[G-1] Italia Nữ
2 - 0
Romania Nữ [G-3]
-2 1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[G-2] Thụy Sỹ Nữ
15 - 0
Moldova Nữ [G-6]
8 - 0
GHW 23:30 FT
  Đan Mạch U19 Nữ
3 - 0
Áo U19 Nữ  
+0 2 - 0
DENC 23:30 FT
  Ballerup Skovlunde
1 - 0
Karlslunde IF  
0 - 0
C1 23:45 FT
[E-2] Dinamo Zagreb 1
1 - 0
Chelsea [E-4] 3
+1 1/4 1 - 0
- 23:45 FT
[G-2] B.Dortmund
3 - 0
Kobenhavn [G-3] 2
-1 1/2 2 - 0
WCWVL 00:00 FT
[B-5] Đảo Faroe Nữ
0 - 6
Scotland Nữ [B-2]
0 - 4
AFCC 00:00 FT
[C-1] East Riffa
0 - 0
AL Riffa [B-2]
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 4-5
LITA 00:00 FT
[3] Suduva
2 - 1
Hegelmann Litauen [2]
+0 1 - 0
TDB 00:00 FT
[5] Trelleborgs
0 - 1
Eskilstuna City [7]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[11] Jonkopings
2 - 1
Osters [4]
+1/4 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Hammarby Talang
2 - 2
Sollentuna FK  
-1/4 1 - 2
QATA 00:20 FT
[11] Sailiya (T)
1 - 5
Al Arabi (QAT) [1]
+1/2 1 - 1
- 00:20 FT
[4] Al Garrafa
2 - 2
Umm salal [10]
-1/4 1 - 1
NPA 00:30 FT
[12] Cape Town City
0 - 0
Sekhukhune Utd [15]
-1/4 0 - 0
KSB 00:35 FT
[18] Al Ain (KSA)
0 - 1
Al Qaisoma [6]
+0 0 - 0
GHW 01:00 FT
  Canada U17 Nữ (T)
3 - 2
Chile U17 Nữ  
1 - 1
WCWVL 01:30 FT
[D-2] Áo Nữ
10 - 0
North Macedonia Nữ [D-5]
4 - 0
- 01:30 FT
[D-1] Anh Nữ
10 - 0
Luxembourg Nữ [D-4]
5 - 0
- 01:45 FT
[C-1] Hà Lan Nữ
1 - 0
Iceland Nữ [C-2]
-1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[I-1] Pháp Nữ
5 - 1
Hy Lạp Nữ [I-4]
4 - 1
- 01:45 FT
[I-2] Wales Nữ
0 - 0
Slovenia Nữ [I-3]
-1/4 0 - 0
ANHFLT 01:45 FT
[S.A-2] Colchester Utd
2 - 1
Brighton U21 [S.A-3]
0 - 1
ANHL1 01:45 FT
[22] Forest Green
2 - 1
Accrington [13]
-1/4 1 - 0
WCWVL 02:00 FT
[B-1] T.B.Nha Nữ
5 - 0
Ukraina Nữ [B-3]
4 - 0
C1 02:00 FT
[E-3] RB Salzburg 2
1 - 1
AC Milan [E-1] 4
+1/2 1 - 1
- 02:00 FT
[F-4] Leipzig 1
1 - 4
Shakhtar Donetsk [F-2] 5
-1 1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[H-2] Benfica 1
2 - 0
Maccabi Haifa [H-4] 2
-1 1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[F-3] Celtic 1
0 - 3
Real Madrid [F-1] 1
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[H-1] PSG 2
2 - 1
Juventus [H-3] 3
-1 3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[G-4] Sevilla 1
0 - 4
Man City [G-1]
+1 1/2 0 - 1
CHIB 02:30 FT
[7] San. Wanderers
2 - 2
Melipilla [16]
-1/2 1 - 1
GHW 04:00 FT
  Mexico U17 Nữ 1
1 - 1
Colombia U17 Nữ   1
1 - 0
COLA 04:00 FT
[14] Envigado
0 - 1
Rionegro Aguilas [5]
+1/4 0 - 1
GHU20 04:45 FT
  Argentina U20 1
1 - 1
Brazil U20   1
+1/4 1 - 1
CHIB 05:00 FT
[17] CCDA Fernandez Vial
1 - 1
CD Magallanes [2]
+1/4 0 - 0
MEXB 05:05 FT
[3] Leones Negros UdeG
3 - 0
Cancun FC [16]
1 - 0
GHW 05:10 FT
  Mỹ Nữ
2 - 1
Nigeria Nữ  
-3 1/2 1 - 0
CHIB 05:30 FT
[13] Deportes Santa Cruz
2 - 1
Rangers Talca [6]
-1/4 2 - 1
BLVA 06:00 FT
[B-5] Univ de Vinto
4 - 1
Inde. Petrolero [B-7]
-1/4 2 - 1
GHW 07:00 FT
  New Zealand Nữ
2 - 1
Philippines Nữ  
0 - 1
MEXA 07:05 FT
[4] Santos Laguna
3 - 1
Necaxa [11]
-1/2 1 - 0
MEXB 07:05 FT
[15] Correcaminos
1 - 0
Pumas Tabasco [18]
-1/2 1 - 0
GHU20 07:15 FT
  Uruguay U20
3 - 1
Uzbekistan U20  
-1 1/4 3 - 1
LIB 07:30 FT
[A-1] Palmeiras/SP 1
2 - 2
Athletico/PR [B-2]
-1 1/4 1 - 0
GHW 07:30 FT
  Colombia Nữ
2 - 0
Costa Rica Nữ  
-1 3/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[13] Vila Nova/GO
2 - 1
Guarani/SP [17]
-1/4 0 - 1
CHIB 07:30 FT
[11] Iquique
0 - 0
Dep. Copiapo [4]
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[10] Temuco
1 - 0
U. San Felipe [3]
+0 1 - 0
COLB 07:40 FT
[2] Fortaleza
3 - 0
Barranquilla [13]
-1 1/4 0 - 0
MEXA 08:05 FT
[9] Club Leon 1
1 - 0
Juarez [14]
-1/2 0 - 0
- 09:05 FT
[2] Monterrey
3 - 2
Cruz Azul [10]
-1 1/4 2 - 1
- 10:10 FT
[1] Club America
3 - 0
San Luis [12]
-1 1/4 1 - 0
WCWVL 17:11 Hoãn
[E-2] Nga Nữ
-
Đan Mạch Nữ [E-1]
-
GHW 18:00 Hoãn
  Hàn Quốc Nữ
-
Jamaica Nữ  
-
GHU20 19:00 Hoãn
  Việt Nam U20
-
Palestine U20  
-
LITA 22:00 Hoãn
[1] Zalgiris
-
Siauliai [7]
-
COLB 03:00 Hoãn
[11] Atletico
-
Leones FC [1]
-
MEXB 09:05 Hoãn
[17] Atletico La Paz
-
Tepatitlan FC [12]
-
 
« 06 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: