x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSSL 12:30 FT
[2] Campbelltown City
2 - 3
Adelaide City [1]
+3/4 1 - 1
- 12:30 FT
[3] Adelaide Comets
0 - 0
Metro Stars [4]
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-2
NHATJFL 13:00 FT
[14] Sony Sendai
0 - 0
Maruyasu Okazaki [6]
-1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[11] Honda Lock
2 - 0
Criacao Shinjuku [15]
1 - 0
NHATW 13:00 FT
[8] Nippatsu Yokohama Nữ
2 - 4
Cerezo Osaka Nữ [3]
+1 2 - 2
AUSFWP 14:00 FT
[6] Inglewood Utd
1 - 0
Perth SC [9]
+0 1 - 0
- 14:00 FT
[5] Bayswater City
0 - 1
Balcatta [11]
-1 0 - 1
- 14:00 FT
[8] Perth Glory U21
4 - 0
Gwelup Croatia [12]
-1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[7] Armadale SC
2 - 3
Floreat Athena [1]
+3/4 1 - 2
- 14:00 FT
[2] Perth RedStar
3 - 0
Cockburn City [10]
-1 1/2 2 - 0
- 14:00 FT
[3] Stirling Macedonia
1 - 2
Sorrento [4]
-1/4 1 - 0
NHAT3 14:00 FT
[12] Azul Claro Numazu
1 - 1
Sagamihara [16]
-1/4 0 - 1
HQB 14:00 FT
[1] Gwangju
1 - 0
Busan I'Park [11]
-1 1/4 1 - 0
HQ3 14:00 FT
[12] Gangneung City
1 - 3
Gyeongju KHNP [3]
+1/4 0 - 1
HKGA 14:00 FT
[1] Southern District
2 - 0
Hồng Kông U23 [9]
1 - 0
AUSNSW 15:00 FT
[2] Manly Utd (T)
0 - 2
Blacktown City [3]
+3/4 0 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Gold Coast Utd
0 - 0
SC Wanderers  
-1/4 0 - 0
NHAT3 15:00 FT
[4] Fujieda MYFC
0 - 3
Iwaki FC [1]
+1/2 0 - 2
- 15:00 FT
[9] Fukushima Utd
1 - 0
Vanraure Hachinohe [15]
-1/2 1 - 0
CZEB 15:15 FT
[11] MFK Chrudim 1
1 - 2
Sparta Praha B [13]
-1/2 0 - 1
- 15:15 FT
[4] MFK Vyskov
1 - 2
SK Lisen [1]
+1/4 1 - 1
AUSBPL 15:30 FT
[10] Magic United
1 - 5
Albany Creek [2]
1 - 2
CZEU19 16:00 FT
[2] Slavia Praha U19
4 - 0
Hradec Kralove U19 [15]
2 - 0
- 16:00 FT
[5] Vik. Plzen U19
3 - 0
Pardubice U19 [14]
2 - 0
AUSQSL 16:00 FT
  Logan Light.
1 - 4
Brisbane City  
+1/4 0 - 1
NHATA 16:00 FT
[10] Nagoya Grampus
0 - 2
Gamba Osaka [17]
-3/4 0 - 1
- 16:00 FT
[12] Shimizu S-Pulse
1 - 0
Kyoto Sanga [16]
-3/4 0 - 0
NHATB 16:00 FT
[21] Grulla Morioka
0 - 2
Alb. Niigata (JPN) [1]
+1 0 - 0
- 16:00 FT
[16] Ventforet Kofu
3 - 2
Zweigen Kan. [17]
-3/4 1 - 1
- 16:00 FT
[13] Mito Hollyhock
0 - 0
Ryukyu [22]
-3/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[8] Ehime FC
1 - 1
FC Gifu [10]
-1/4 1 - 1
- 16:00 FT
[3] Matsumoto Yama.
1 - 0
Kamatamare San. [17]
-3/4 1 - 0
NHATJFL 16:00 FT
[2] Honda FC
1 - 0
MIO Biwako [16]
-1 1 - 0
HQA 16:00 FT
[11] Suwon Bluewings
2 - 3
Gangwon [6]
+0 0 - 2
IDNA 16:00 FT
[4] Bali United Pusam
4 - 0
Persik Kediri [18]
-1 3/4 1 - 0
AUSQSL 16:15 FT
  Eastern Suburbs
2 - 1
Gold Coast Knights  
+3/4 1 - 0
NHAT3 16:30 FT
[11] Gainare Tottori
3 - 0
Kataller Toyama [5]
+1/4 1 - 0
HQB 16:30 FT
[3] Anyang
0 - 0
GimPo Citizen [8]
-1 0 - 0
- 16:30 FT
[2] Daejeon Hana Citizen
3 - 1
Bucheon 1995 [4]
-1/2 0 - 0
TQA 16:30 FT
[4] Shanghai Port
1 - 0
Tianjin Tigers [11]
-1/4 0 - 0
SINA 16:30 FT
[5] Tanjong Pagar
1 - 2
Alb. Niigata (SIN) [2]
0 - 0
VNB 16:30 FT
[1] CA Nhân Dân
3 - 0
Thừa Thiên Huế [7]
0 - 0
GHU17 17:00 FT
  Gibraltar U17
4 - 0
Liechtenstein U17  
2 - 0
BDNB 17:00 FT
[13] Academico Viseu
2 - 2
Tondela [3]
+0 0 - 2
UKRA 17:00 FT
[14] FC Lviv (T)
2 - 3
Zorya [5]
+1 1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[16] Vorskla (T)
1 - 2
Veres Rivne [3]
-3/4 1 - 0
NHATA 17:00 FT
[2] Kawasaki Fro.
2 - 1
Kashima Antlers [5]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[6] Kashiwa Reysol 1
3 - 6
FC Tokyo [7]
-1/4 0 - 2
- 17:00 FT
[4] Cerezo Osaka
0 - 3
Sanf Hiroshima [3]
+1/4 0 - 1
NHATB 17:00 FT
[9] Tokushima Vortis
2 - 1
Renofa Yamaguchi [14]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[6] Vegalta Sendai
0 - 2
JEF United Chiba [10]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[11] Machida Zelvia
0 - 1
Yokohama FC [2]
-1/2 0 - 0
HQA 17:00 FT
[5] Jeju Utd
1 - 1
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[10] Cheonan City
1 - 1
Busan Transp. [7]
-1/4 1 - 1
HKGA 17:00 FT
[6] Eastern AA
0 - 0
Tai Po [7]
0 - 0
VNB 17:00 FT
[4] Quảng Nam
0 - 0
ĐT Long An [5]
0 - 0
POLA 17:30 FT
[8] Radomiak Radom
0 - 2
Korona Kielce [14]
-3/4 0 - 1
CZEU19 17:30 FT
[1] Sparta Praha U19
1 - 2
Sigma Olomouc U19 [7]
0 - 0
BLRA 17:45 FT
[7] FK Minsk
1 - 0
FK Slutsk [11]
-1/2 1 - 0
GHU16 18:00 FT
  Uzbekistan U16
5 - 0
Tajikistan U16  
2 - 0
DUB 18:00 FT
[2] Darmstadt
2 - 2
Heidenheim [5]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[10] Karlsruher
2 - 0
Hansa Rostock [9]
-1/4 2 - 0
- 18:00 FT
[12] St. Pauli
2 - 2
Paderborn 07 [3]
+0 0 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[7] E.Cottbus
4 - 0
Meuselwitz [16]
-1 1/4 1 - 0
NGB 18:00 FT
[15] Veles Moscow
3 - 1
Kuban [13]
+0 1 - 0
KAZA 18:00 FT
[11] FK Kyzylzhar
3 - 1
Turan (KAZ) [12]
-3/4 0 - 0
LATA 18:00 FT
[1] Valmiera / BSS
7 - 0
Supernova Riga [10]
-3 3 - 0
FIN3 18:00 FT
  JS Hercules
1 - 0
Vaajakoski  
-3/4 0 - 0
CZEU19 18:00 FT
[11] Slovacko U19
1 - 3
C. Budejovice U19 [8]
0 - 3
- 18:00 FT
[9] Dukla Praha U19
3 - 3
Zlin U19 [4]
2 - 2
TDB 18:00 FT
[2] Brommapojkarna
2 - 1
Halmstads [1]
+0 2 - 0
- 18:00 FT
[8] Landskrona
2 - 1
Trelleborgs [5]
+1/4 0 - 1
TD3 18:00 FT
  Qviding
3 - 1
Angelholms  
-1/2 1 - 1
- 18:00 FT
  Forward
1 - 3
Gefle IF  
+3/4 1 - 0
- 18:00 FT
  GAIS
1 - 1
Trollhattan  
-1 1 - 1
- 18:00 FT
  Lindome GIF
3 - 1
Torns IF  
+0 1 - 1
- 18:00 FT
  Motala AIF
2 - 1
Hammarby Talang  
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
  IFK Malmo
2 - 2
Tvaakers IF  
+1 1 - 2
- 18:00 FT
  Stockholm Intl
2 - 4
Vasalunds  
+1/2 0 - 2
HQA 18:00 FT
[4] Incheon Utd
2 - 0
FC Seoul [8]
+1/4 1 - 0
SINA 18:00 FT
[4] Geylang Intl
3 - 0
Young Lions [8]
1 - 0
THAA 18:00 FT
[12] Sukhothai
0 - 0
Khonkaen Utd [11]
+0 0 - 0
VNA 18:00 FT
[10] Nam Định
2 - 1
SHB Đà Nẵng [9]
-1/4 0 - 1
IDNA 18:15 FT
[1] Madura United FC
2 - 1
TIRA-Persikabo [7]
-1 1 - 1
ANHA 18:30 FT
[14] Southampton
0 - 1
Man Utd [5] 3
+1/2 0 - 0
ANHB 18:30 FT
[6] Sunderland 2
0 - 1
Norwich [2] 2
+0 0 - 0
TQA 18:30 FT
[15] Wuhan Yangtze
1 - 2
Shandong Taishan [2]
+1 1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[17] Guangzhou City
1 - 2
Chengdu Rongcheng [9]
+1 1/2 0 - 1
THAA 18:30 FT
[13] Lampang
0 - 5
Bangkok Utd [2]
+1 0 - 2
DUC3 19:00 FT
[9] Vik.Koln
1 - 1
Munchen 1860 [2]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[8] Ingolstadt
2 - 3
Wehen [7]
-1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[20] SpVgg Bayreuth
1 - 1
Essen [15]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[17] Verl
3 - 0
Zwickau [14]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[1] Elversberg 1
1 - 0
Waldhof Man. [6]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[13] Osnabruck
2 - 2
Saarbrucken [4]
-1/4 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[18] Havelse
0 - 1
VfV 06 Hildesheim [7]
-1/4 0 - 1
DUC4BA 19:00 FT
[15] Greuther Furth II
0 - 2
Buchbach [14]
-1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[3] Wacker Burghausen
1 - 1
Augsburg II [16]
-1/2 1 - 1
DUC4N 19:00 FT
[6] Stuttgart II
3 - 3
Hoffenheim II [11]
+0 2 - 2
- 19:00 FT
[3] TSV Steinbach
4 - 1
Ein.Trier [12]
-1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[7] TSG Balingen
0 - 0
Barockstadt FL [4]
-1/2 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  Rodinghausen
5 - 1
Oberhausen  
-1/4 4 - 0
- 19:00 FT
  M.gladbach II
0 - 0
Wuppertaler  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Wiedenbruck
0 - 1
Fortuna Koln  
+0 0 - 1
- 19:00 FT
  SV Straelen
0 - 2
Preussen Munster  
+1 1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  Lippstadt
3 - 0
FC Duren  
+1/4 3 - 0
- 19:00 FT
  FC Bocholt 1
3 - 2
Wattenscheid  
-1 2 - 2
NGA 19:00 FT
[9] Nizhny Nov
2 - 2
Din. Moscow [7]
+1/2 0 - 2
FINA 19:00 FT
[9] Ilves Tampere
2 - 3
Haka [4]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[3] Honka
2 - 2
AC Oulu [5]
-1 3/4 0 - 1
FIN3 19:00 FT
  PK Keski Uusimaa
0 - 3
KaPa  
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
  NJS Nurmijarvi 1
1 - 2
PeKa  
-1/2 0 - 2
- 19:00 FT
  Lahden Reipas
1 - 0
JIPPO  
-1/4 0 - 0
UKRA 19:00 FT
[6] Metalist 1925 Kharkiv (T)
0 - 0
Chernomorets [13]
-1/4 0 - 0
DENB 19:00 FT
[11] Hillerod
0 - 2
Vejle [1]
+1 1/2 0 - 1
THAA 19:00 FT
[1] Chonburi
2 - 3
Buriram Utd [3] 1
+1 1 - 3
VNA 19:15 FT
[12] Sài Gòn FC
3 - 2
HL Hà Tĩnh [11]
+1/4 2 - 1
DUC4B 19:30 FT
[15] Teutonia Ottensen
2 - 1
Wer.Bremen II [8]
-1/4 1 - 0
AUTB 19:30 FT
[7] Dornbirn
0 - 0
First Vienna [3]
+3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[6] Grazer AK
3 - 1
SV Lafnitz [10]
-1/2 2 - 0
DENB 19:30 FT
[7] HB Koge
2 - 4
Helsingor [5]
+0 1 - 2
BLRA 19:45 FT
[1] Energetik-BGU
0 - 0
Dinamo Brest [14]
-1 0 - 0
PHB 20:00 FT
[3] Bordeaux
0 - 1
Guingamp [5]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Metz
1 - 2
Dijon [11]
-1/4 0 - 1
BDNB 20:00 FT
[15] Belenenses 1
2 - 3
Moreirense [1]
+1/2 0 - 1
NGB 20:00 FT
[17] Akron Togliatti
1 - 3
Baltika [2]
+1/4 1 - 0
POLA 20:00 FT
[17] Miedz Legnica 1
2 - 1
Lechia GD [18]
-1/4 1 - 0
POLB 20:00 FT
[16] Gornik Leczna
4 - 1
Odra Opole [15]
-1/4 3 - 0
- 20:00 FT
[5] Stal Rzeszow
5 - 0
Podbeskidzie [11]
+0 3 - 0
KAZA 20:00 FT
[10] FK Taraz
1 - 1
Astana [2]
+1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Caspiy Aktau
2 - 2
Kairat Almaty [5]
+1/4 0 - 2
LATA 20:00 FT
[7] BFC Daugava
3 - 2
METTA/LU Riga [8]
-1/2 2 - 2
NORB 20:00 FT
[12] Fredrikstad
5 - 2
Sogndal [8]
-1/2 2 - 1
- 20:00 FT
[15] Stjordals Blink 1
2 - 4
Asane Fotball [11]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[7] Kongsvinger
0 - 1
Stabaek [2]
+3/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[2] Hacken
4 - 1
Varnamo [10]
-1 1/2 1 - 0
TDB 20:00 FT
[13] Vasteras
1 - 1
Orgryte [14]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[4] Osters
2 - 1
Ostersunds [15]
-1 1 - 1
URUA 20:00 FT
[9] Wanderers
0 - 0
Albion FC (URU) [16]
-1/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[12] Leipzig 3
2 - 0
Wolfsburg [16] 3
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[5] Hoffenheim 1
1 - 0
Augsburg [11] 1
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[13] Hertha Berlin 1
0 - 1
B.Dortmund [3]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[8] Mainz 1
0 - 3
B.Leverkusen [17] 2 6
+0 0 - 3
- 20:30 FT
[14] Schalke 04 1
1 - 6
Union Berlin [2]
+1/4 1 - 3
GEOA 20:30 FT
[4] Samgurali Tskh.
2 - 2
Gagra Tbilisi [9]
2 - 1
HUNA 20:30 FT
[12] Mezokovesdi SE
1 - 1
Vasas Budapest [11]
-1/4 1 - 1
WALA 20:30 FT
[7] Haverfordwest
3 - 0
Airbus UK [12]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[3] Penybont
2 - 1
Flint Town Utd [8]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[5] Caernarfon Town
5 - 1
Cardiff Metropolitan [6]
+0 3 - 1
- 20:30 FT
[11] Pontypridd Town
2 - 1
Aberystwyth [9]
+1/4 1 - 0
IDNA 20:30 FT
[10] PSS Sleman
0 - 1
Persebaya Surabaya [14]
+0 0 - 1
OMAA 20:55 FT
[7] Al Nasr (OMA)
4 - 1
Al Oruba (OMA) [13]
0 - 1
ANHA 21:00 FT
[4] Brighton 2
1 - 0
Leeds Utd [11] 3
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Brentford 2
1 - 1
Everton [13] 2
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Chelsea 1 3
2 - 1
Leicester City [20] 2
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Liverpool
9 - 0
Bournemouth [12] 1
-2 1/4 5 - 0
- 21:00 FT
[2] Man City 1
4 - 2
Crystal Palace [16] 2
-2 0 - 2
ANHB 21:00 FT
[9] Rotherham Utd 1
2 - 0
Birmingham [17] 2
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Blackpool 1
3 - 3
Bristol City [10] 5
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[8] Blackburn Rovers 3
0 - 1
Stoke City [14] 3
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[18] Cardiff City
0 - 0
Preston North End [15] 2
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Huddersfield 1
2 - 2
West Brom [21] 2
+3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[20] Hull City 3
3 - 2
Coventry [24] 2
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[22] Middlesbrough 5
2 - 1
Swansea City [16] 1 4
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[13] Millwall
0 - 1
Reading [4] 1
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Watford 4
2 - 3
QPR [7] 3
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[12] Wigan 1
1 - 5
Burnley [5] 1
+1/4 1 - 2
ANHL1 21:00 FT
[12] Lincoln
2 - 2
Fleetwood Town [14]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[13] Accrington
0 - 0
Exeter City [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[21] Bristol Rovers
1 - 1
Shrewsbury [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Wycombe
1 - 1
Charlton Athletic [16]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[23] Morecambe
0 - 4
Milton Keynes Dons [18]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[7] Cambridge Utd
4 - 3
Burton Albion [24]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[20] Cheltenham 1
1 - 2
Oxford Utd [19]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Derby County
2 - 1
Peterborough Utd [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Ipswich
2 - 2
Barnsley [5]
-1 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Plymouth Argyle
2 - 0
Bolton [6]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Port Vale
0 - 1
Portsmouth [3]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Sheffield Wed.
5 - 0
Forest Green [22]
-1 1/4 4 - 0
ANHL2 21:00 FT
[14] Tranmere Rovers
2 - 0
Colchester Utd [21]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[23] Rochdale
1 - 1
Crawley Town [22]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[17] Stockport 1
1 - 1
Swindon [9]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[19] Harrogate Town
0 - 4
Newport [18]
+0 0 - 4
- 21:00 FT
[8] Carlisle
1 - 0
Gillingham [20]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Salford City
1 - 0
Stevenage [3]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Wimbledon
0 - 1
Barrow [4]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Sutton Utd
2 - 1
Mansfield [6]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Bradford City
0 - 0
Crewe Alexandra [11]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Leyton Orient
4 - 2
Hartlepool [24]
-1 2 - 1
- 21:00 FT
[2] Northampton
0 - 1
Doncaster Rovers [10]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Walsall
1 - 2
Grimsby [12]
-1/4 1 - 0
TBN3 21:00 FT
[A2-8] Osasuna B
0 - 0
Atl. Baleares [A2-20]
0 - 0
SCOA 21:00 FT
[4] St. Mirren
1 - 0
Hibernian [6]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Aberdeen
5 - 0
Livingston [5]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Kilmarnock
2 - 1
Motherwell [8]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[2] Rangers
4 - 0
Ross County [10]
-2 1/4 2 - 0
SCOB 21:00 FT
[8] Hamilton
1 - 0
Arbroath [10]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Partick Thistle
2 - 1
Raith Rovers [6]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[3] Queen's Park
2 - 1
Cove Rangers [9]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Inverness C.T.
0 - 1
Greenock Morton [7]
-1/2 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[3] Alloa Athletic
5 - 0
Peterhead [10]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[4] Edinburgh City
2 - 0
Clyde [8]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[5] Montrose
3 - 0
Kelty Hearts [9]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Dunfermline
1 - 1
Airdrieonians [2]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Falkirk
3 - 1
Queen of South [7]
-1/4 2 - 0
NGB 21:00 FT
[8] SKA-Khabarovsk (T) 1
2 - 1
Rodina Moscow [16]
-1/4 0 - 0
AZEA 21:00 FT
[7] Səbail FK
4 - 1
Kapaz [9] 1
-3/4 0 - 1
NIRA 21:00 FT
[4] Cliftonville
4 - 2
Dungannon Swi. [11]
-1 3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[9] Newry City
1 - 2
Crusaders Belfast [2]
+1 1 - 0
MKDA 21:00 FT
[2] Sileks Kratovo
1 - 2
Academy Pandev [7]
1 - 1
BIA 21:00 FT
[12] RFC Seraing
0 - 4
Genk [2]
0 - 1
BIB 21:00 FT
[2] Anderlecht II
2 - 2
Beveren [5]
1 - 1
ESTA 21:00 FT
[5] Kuressaare
3 - 1
Trans Narva [6]
2 - 1
ICEB 21:00 FT
[12] Trottur Vogum
1 - 2
Knat. Vesturbaejar [11]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Kordrengir
1 - 3
HK Kopavogur [2]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[1] Fylkir
5 - 1
Grotta [3]
-1 1/4 3 - 0
- 21:00 FT
[10] UMF Grindavik
2 - 2
Vestri [9]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[4] Fjolnir
4 - 1
UMF Selfoss [6]
-1 1 - 1
LITA 21:00 FT
[10] FK Jonava
0 - 2
Suduva [3]
0 - 2
MDVA 21:00 FT
[8] Dinamo-Auto
0 - 1
FC Balti [4]
0 - 0
FINA 21:00 FT
[7] Inter Turku 1
1 - 1
KuPS [2]
+1/4 1 - 0
FINB 21:00 FT
[9] SJK Akatemia
0 - 3
EIF Ekenas [4]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[12] PIF Parainen
0 - 2
PEPO [10]
+1/4 0 - 0
FIN3 21:00 FT
  FC LaPa
1 - 2
Futura  
+1 3/4 1 - 2
CZEA 21:00 FT
[16] Pardubice
0 - 3
Mlada Boleslav [8]
+1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[10] Jablonec
1 - 1
Banik Ostrava [11]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[15] C. Budejovice
0 - 1
Vik.Plzen [1]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Teplice
0 - 0
Zlin [14]
+0 0 - 0
TNKB 21:00 FT
[9] Manisa FK
3 - 2
Denizlispor [19]
-3/4 1 - 1
TD3 21:00 FT
  Lunds BK
2 - 0
Vanersborgs FK  
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Team Thoren
0 - 2
Sandvikens  
+2 0 - 2
- 21:00 FT
  Falkenbergs
3 - 0
Atvidabergs  
-2 2 - 0
- 21:00 FT
  Haninge/Brand.
1 - 4
Sollentuna FK  
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  BK Olympic Malmo
0 - 0
Oskarshamns AIK  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Ljungskile SK
1 - 2
Oddevold  
-1/4 1 - 2
BRB 21:00 FT
[17] Guarani/SP
2 - 1
Tombense FC/MG [10]
-1/2 1 - 0
EGYA 21:00 FT
[9] ENPPI Cairo (T)
2 - 0
Ismaily SC [13]
-1/2 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[18] Maritimo
0 - 1
Portimonense [5]
+0 0 - 1
BDNB 21:30 FT
[17] SC Covilha
0 - 2
Penafiel [7]
+1/4 0 - 1
HLA 21:30 FT
[13] Go Ahead Eagles 1
0 - 1
Sparta Rotterdam [7]
+0 0 - 1
NGA 21:30 FT
[13] Fakel
1 - 4
Spartak Moscow [5]
+3/4 1 - 0
BLRA 21:45 FT
[12] Belshina Bobruisk 1
0 - 0
Dinamo Minsk [2]
+1 1/4 0 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[17] TSV 1896 Rain
1 - 1
Heimstetten [19]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Hankofen-Hailing
0 - 2
V. Aschaffenburg [11]
+3/4 0 - 0
PHA 22:00 FT
[16] Auxerre
1 - 0
Strasbourg [18] 1
+1/4 1 - 0
NGB 22:00 FT
[11] Shinnik Yaroslavl
3 - 0
Ufa [12]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Volgar Astrakhan
0 - 1
Neftekhimik Nizh [10]
-1/4 0 - 0
ALBA 22:00 FT
[7] Kastrioti Kruje
0 - 0
Erzeni Shijak [3]
0 - 0
- 22:00 FT
[8] Teuta Durres
1 - 1
Bylis Ballsh [2]
0 - 1
ARMA 22:00 FT
[8] Ararat Y
1 - 0
Van Yerevan [5]
-1/2 1 - 0
BIHA 22:00 FT
[10] Igman Konjic 1
0 - 2
FK Sloga Doboj [7]
0 - 0
GEOA 22:00 FT
[10] Lokomotiv T
1 - 1
Dinamo Batumi [1]
0 - 0
ICEB 22:00 FT
[7] Thor Akureyri
0 - 0
Afturelding [8]
+1/4 0 - 0
ISRA 22:00 FT
[8] HIK Shmona
1 - 1
Hapoel Jerusalem [3]
1 - 0
KAZA 22:00 FT
[3] Tobol Kostanay
4 - 0
Ordabasy [6]
-3/4 2 - 0
CZEB 22:00 FT
[16] Sellier&Bellot Vlasim
0 - 1
Opava [3]
0 - 0
AUTA 22:00 FT
[10] Hartberg
2 - 0
SV Ried [11]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Aust Lustenau
0 - 6
RB Salzburg [1]
+2 0 - 2
TBNA 22:30 FT
[20] Elche
0 - 1
Real Sociedad [8]
+1/4 0 - 1
TBNB 22:30 FT
[4] Sporting Gijon
0 - 0
Burgos CF [7]
-3/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[5] Pogon Szczecin
3 - 0
Zaglebie Lubin [11]
-1/2 1 - 0
POLB 22:30 FT
[1] Ruch Chorzow
2 - 1
Nieciecza [6]
+1/4 1 - 1
BIHA 22:30 FT
[9] Sloboda Tuzla
0 - 1
NK Posusje [11]
0 - 1
BULA 22:30 FT
[5] Arda Kardzhali
1 - 0
Slavia Sofia [9]
-1/4 0 - 0
HUNA 22:30 FT
[4] Kecskemeti 1
3 - 1
Zalaegerzseg [6]
+1/4 1 - 1
SLOA 22:30 FT
[1] O.Ljubljana
2 - 1
NK Radomlje [8]
-3/4 1 - 0
TDA 22:30 FT
[14] Degerfors IF
3 - 1
GIF Sundsvall [16]
-1 1/4 1 - 1
EGYA 22:30 FT
[8] Pharco FC
1 - 1
Ghazl Al Mahalla [15]
+1/4 0 - 1
KSAA 22:45 FT
[11] Al Fateh
0 - 2
Al Taawon (KSA) [6]
-1/4 0 - 1
ALGA 22:45 FT
[11] NC Magra
1 - 2
Paradou AC [12]
+0 0 - 1
GHU17 22:59 FT
  Arập Xêut U17
4 - 3
Syria U17  
2 - 1
- 22:59 FT
  Lebanon U17
0 - 9
Ai Cập U17  
0 - 1
NGB 22:59 FT
[14] Krasnodar B
0 - 1
Dyn. Makhachkala [6]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[1] Alania Vla (T)
1 - 2
Volga Ulyanovsk [18]
-1 1/2 0 - 1
FAIC 22:59 FT
  Malahide Utd
0 - 6
Waterford Utd  
+2 0 - 4
LITA 22:59 FT
[5] FK Panevezys
3 - 2
Dziugas FC [9]
-1 1/4 2 - 0
MNEA 22:59 FT
[1] Sutjeska
3 - 0
Decic Tuzi [3]
1 - 0
NORA 22:59 FT
[14] Sandefjord
2 - 2
Stromsgodset [8]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[16] FK Jerv
0 - 2
Bodo Glimt [4]
+2 0 - 1
FIN3 22:59 FT
  VIFK Vaasa
1 - 0
RoPS Rovaniemi  
-1/2 0 - 0
RMNA 22:59 FT
[6] Petrolul Ploiesti
0 - 0
Mioveni [15]
-1/2 0 - 0
SRBA 22:59 FT
[14] Mladost Lucani
1 - 2
FK Vozdovac [7]
+0 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[6] Dunajska Stred
1 - 2
Trencin [10]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[8] Skalica
1 - 1
Spartak Trnava [3]
+1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[12] Liptovsky Mikulas
2 - 5
Zelez. Podbrezova [2]
+0 0 - 2
- 22:59 FT
[7] Dukla BB
4 - 2
Zlate Moravce [11]
-1/4 1 - 1
CYPA 22:59 FT
[14] Olympiakos Nic.
1 - 2
Anorthosis [5]
+3/4 1 - 0
TSA 22:59 FT
[6] Luzern 3
2 - 0
Sion [4]
-1/2 2 - 0
TSB 22:59 FT
[8] Schaffhausen
1 - 2
Yverdon [4]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[2] Aarau
3 - 3
Stade L. Ouchy [7]
-1/4 1 - 2
- 22:59 FT
[6] Bellinzona
3 - 1
Neuchatel Xamax [10]
-1/4 0 - 1
JORA 22:59 FT
[11] Sareeh
1 - 5
Faisaly (JOR) [1]
0 - 3
OMAA 22:59 FT
[14] Al Bashaer (OMA)
0 - 2
Bahla Club [6]
0 - 1
ARGA 22:59 FT
[16] San Lorenzo
1 - 1
Rosario Central [23]
-1/2 0 - 0
CHIA 22:59 FT
[4] Palestino
2 - 1
Curico Unido [2]
-1/2 1 - 0
ALGA 22:59 FT
[2] USM Alger
1 - 0
MC El Bayadh [6]
-1 1/4 1 - 0
BIA 23:15 FT
[17] Cercle Brugge
1 - 1
Zulte-Waregem [18]
-3/4 1 - 1
- 23:15 FT
[4] OH Leuven
2 - 1
Oostende [14]
-1/4 0 - 1
ISRA 23:15 FT
[11] Hapoel Tel Aviv
0 - 2
Bnei Sakhnin [6]
-1/4 0 - 2
TNKA 23:15 FT
[13] Fatih Karagumruk
4 - 1
Ankaragucu [16]
-1/4 2 - 0
TNKB 23:15 FT
[17] Erzurumspor FK 2
2 - 2
Samsunspor [6]
+0 1 - 2
ANHA 23:30 FT
[1] Arsenal 2
2 - 1
Fulham [6] 3
-1 1/4 0 - 0
ITA 23:30 FT
[19] Cremonese
1 - 2
Torino [9] 3
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[8] Juventus 2
1 - 1
Roma [6] 2
-1/4 1 - 0
DUA 23:30 FT
[1] Bayern Munich 4
1 - 1
M.gladbach [6] 2
-2 1/2 0 - 1
AZEA 23:30 FT
[3] Karabakh Agdam
4 - 0
Keşla FK [10]
-2 1/2 1 - 0
ESTA 23:30 FT
[7] Tammeka Tartu
2 - 0
TJK Legion [9]
-1 1 - 0
FAIC 23:30 FT
  Maynooth University (T)
0 - 3
Treaty United  
+1 1/2 0 - 1
MLTA 23:30 FT
[10] Zebbug Rangers
1 - 2
Birkirkara [1]
1 - 1
- 23:30 FT
[11] Sirens
2 - 2
Floriana [6]
2 - 0
- 23:30 FT
[12] Marsaxlok
1 - 4
Mosta [7]
1 - 3
HLA 23:45 FT
[14] Vitesse Arnhem
2 - 2
RKC Waalwijk [8]
-3/4 0 - 1
BLRA 23:45 FT
[9] Neman Grodno
1 - 0
Isloch [5]
-1/4 1 - 0
CROA 23:55 FT
[8] Lok. Zagreb
0 - 1
Slaven Belupo [4]
-1/2 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[A2-2] Barcelona B
3 - 2
Castellon [A2-6]
-1/4 1 - 2
PHB 00:00 FT
[18] Nimes
1 - 0
Stade Lavallois [14]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[16] Annecy FC
0 - 0
Grenoble [9]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[19] Quevilly
2 - 1
Pau FC [15]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[13] Paris FC
1 - 1
Caen [6]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[8] SC Bastia
0 - 2
Rodez [17]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Le Havre
1 - 1
Amiens [4]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[1] Sochaux
3 - 0
Niort [20]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Valenciennes
2 - 2
Saint Etienne [12]
+0 1 - 1
BDNA 00:00 FT
[6] Boavista
0 - 3
Benfica [1]
+1 1/4 0 - 1
NGA 00:00 FT
[8] Akhmat Groznyi 1
1 - 2
Krylya Sovetov [11]
-1/4 1 - 1
BIHA 00:00 FT
[3] Siroki Brijeg
0 - 0
Velez Mostar [8]
0 - 0
GEOA 00:00 FT
[7] FC Telavi
1 - 1
Torpedo Kut. [3]
0 - 1
GREA 00:00 FT
[11] Pas Giannina
1 - 1
Lamia FC [12]
-1/2 1 - 0
ISRA 00:00 FT
[2] Maccabi Haifa
4 - 1
Maccabi Netanya [10]
-3/4 1 - 1
MDVA 00:00 FT
[7] Zimbru
3 - 4
Dacia Buiucani [6]
0 - 0
MNEA 00:00 FT
[4] FK Jerezo
3 - 1
Mornar Bar [9]
1 - 0
CZEA 00:00 FT
[3] Sparta Praha
1 - 1
Bohemians 1905 [5]
-1 1/4 0 - 1
CRCA 00:00 FT
[B-2] Municipal Grecia 1
1 - 0
Puntarenas [A-4]
+0 1 - 0
KUWA 00:10 FT
[1] Kazma
3 - 0
Fahaheel [5]
2 - 0
ARGB 00:10 FT
[21] Ferro Carril Oeste 1
1 - 2
Flandria [33]
-1/2 0 - 2
ISRA 00:15 FT
[5] Ashdod
1 - 0
Sektzia Nes Tziona [13]
-3/4 1 - 0
TBNA 00:30 FT
[12] Rayo Vallecano 1
0 - 2
Mallorca [10] 3
-1/2 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[16] Lugo
1 - 0
Leganes [20]
+1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[19] Mirandes
1 - 3
Malaga [22]
-1/4 0 - 1
TBN3 00:30 FT
[A1-12] San Fernando
1 - 0
Ceuta [A1-17]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[A1-4] Real Madrid B 1
2 - 2
Linense [A1-14]
-1/2 1 - 0
AUTA 00:30 FT
[3] Lask
4 - 1
SCR Altach [12]
-1 3/4 1 - 0
BULA 00:45 FT
[8] Lok. Sofia
3 - 2
Spartak Varna [16]
-1 1/4 2 - 1
HUNA 00:45 FT
[9] Debreceni
1 - 1
Puskas Akademia [5]
+1/4 1 - 0
HLA 01:00 FT
[4] Feyenoord
4 - 0
Emmen [18]
-1 1/2 0 - 0
POLA 01:00 FT
[6] Widzew Lodz
2 - 1
Wisla Plock [1]
-1/4 1 - 0
POLB 01:00 FT
[13] Chojniczanka
1 - 0
LKS Lodz [2]
+0 1 - 0
BIB 01:00 FT
[12] Deinze (T)
1 - 1
Excelsior Virton [8]
-1 0 - 0
MNEA 01:00 FT
[5] OFK Petrovac
0 - 0
Rudar [7]
0 - 0
SRBA 01:00 FT
[8] FK Kolubara
3 - 2
Cukaricki Belgrade [2]
+3/4 3 - 1
KSAA 01:00 FT
[10] Abha
2 - 1
Al Raed [8]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[4] Al Nasr (KSA)
1 - 0
Al Wehda (KSA) [12]
-1 1/4 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[34] Tristan Suarez
1 - 1
Deportivo Riestra [12]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[24] Brown de Adrogue
1 - 2
Gim.Mendoza [4]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Deportivo Maipu 1
2 - 2
Deportivo Madryn [17]
-1/4 0 - 2
URUA 01:00 FT
[11] CA Rentistas
3 - 0
Sportivo Cerrito [15]
+0 2 - 0
EGYA 01:00 FT
[5] Tala'ea Al Jaish (T)
1 - 0
Ahly Cairo [3]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Al Sharqiyah
2 - 3
NBE SC [7]
-1/4 1 - 1
SLOA 01:15 FT
[6] Domzale
0 - 2
Koper [3]
+1/4 0 - 0
PERA 01:15 FT
[12] Carlos A. Mannucci
1 - 1
Dep. Municipal [10]
-1/2 0 - 1
DUB 01:30 FT
[13] Nurnberg
0 - 2
Hamburger [1]
+1/4 0 - 1
GREA 01:30 FT
[4] AEK Athens
0 - 1
Volos NFC [7]
-1 1/2 0 - 1
SRBA 01:30 FT
[1] Crvena Zvezda
4 - 1
Javor Ivanjica [11]
-2 3/4 1 - 1
TSA 01:30 FT
[2] Servette
3 - 1
Grasshoppers [5]
-1/2 1 - 1
JORA 01:30 FT
[5] Al Aqaba SC
1 - 0
Moghayer Al Sarhan [8]
0 - 0
ARGA 01:30 FT
[22] Banfield
1 - 2
Defensa YJ [14]
-1/4 0 - 2
- 01:30 FT
[11] Newells Old Boys 1
1 - 2
Godoy Cruz [8]
+0 1 - 1
ITA 01:45 FT
[12] Spezia 1 2
2 - 2
Sassuolo [11] 1
+1/4 2 - 1
- 01:45 FT
[5] AC Milan 2
2 - 0
Bologna [16] 1
-1 1/2 1 - 0
ITB 01:45 FT
[10] SPAL 1907 1
1 - 0
Cagliari [7] 1
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[18] Modena
4 - 1
Ternana [8]
-1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[14] Palermo 1
2 - 3
Ascoli [11]
-1/4 1 - 2
BIA 01:45 FT
[9] Sint Truiden
3 - 1
KV Mechelen [13]
-1/4 0 - 0
RMNA 01:45 FT
[7] Sepsi OSK
1 - 2
Rapid Bucuresti [2]
-1/2 1 - 2
TNKA 01:45 FT
[1] Adana Demirspor
1 - 0
Umraniyespor [18]
-1 1 - 0
- 01:45 FT
[11] Alanyaspor
0 - 1
Istanbulspor AS [15] 1
-1 1/4 0 - 0
TNKB 01:45 FT
[4] Boluspor
1 - 1
Altinordu SK [16]
-1/2 1 - 0
GHU17 02:00 FT
  Mauritania U17
0 - 1
Ma Rốc U17  
0 - 1
- 02:00 FT
  Iraq U17
2 - 1
Comoros U17  
1 - 0
PHA 02:00 FT
[4] Lens
2 - 1
Rennes [8] 1
-1/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[6] Heerenveen
2 - 1
Fortuna Sittard [16]
-1 2 - 0
BRB 02:00 FT
[12] CRB/AL
0 - 0
Criciuma/SC [8]
-1/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[A-1] CA Palmaflor (T)
2 - 0
CD Guabira [A-5]
-3/4 2 - 0
CHIA 02:00 FT
[13] Univ. de Chile
0 - 3
Univ. Catolica(CHL) [6]
+1/4 0 - 1
ALGA 02:00 FT
[7] JS Saoura
2 - 0
MC Alger [10]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[8] US Biskra
2 - 2
ES Setif [9]
+0 1 - 1
CROA 02:05 FT
[9] HNK Rijeka 1
1 - 2
NK Varazdin [3]
-1 1/4 0 - 0
TBN3 02:30 FT
[A1-19] Rayo Majada.
0 - 1
Racing Ferrol [A1-3]
+0 0 - 0
- 02:30 FT
[A1-1] Cordoba
4 - 1
Salamanca [A1-16]
-3/4 0 - 0
- 02:30 FT
[A2-10] Sabadell
1 - 1
Amorebieta [A2-12]
-1/4 0 - 0
- 02:30 FT
[A2-7] Murcia
0 - 0
CD Calahorra [A2-18]
0 - 0
BDNA 02:30 FT
[4] Sporting Lisbon
0 - 2
Chaves [11] 1
-2 0 - 0
ARGB 02:30 FT
[18] CA Mitre Salta
2 - 0
Gimnasia Jujuy [25]
+0 1 - 0
BRAA 02:30 FT
[16] Coritiba/PR
1 - 0
Avai/SC [18]
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[12] Goias/GO 1
2 - 1
Atletico/GO [19]
+0 1 - 0
TBNA 03:00 FT
[18] Almeria 5
2 - 1
Sevilla [15] 8
+1/4 1 - 1
TBNB 03:00 FT
[11] Levante
2 - 0
Tenerife [13] 1
-1/2 1 - 0
ARGB 03:00 FT
[15] Chacarita Jrs
4 - 1
San Telmo [32]
-1/2 2 - 0
ECUA 03:00 FT
[11] Cumbaya FC
2 - 1
Delfin SC [12]
+0 1 - 1
PARA 03:00 FT
[3] Libertad
2 - 2
Guarani CA [10]
-1 1 - 1
COLA 03:30 FT
[9] Santa Fe
2 - 1
Patriotas [18]
-3/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[2] Sport Huancayo
1 - 1
Academia Cantolao [16]
-1 3/4 1 - 1
USAA 03:50 FT
[Tay-7] Minnesota Utd
2 - 1
Houston Dynamo [Tay-13]
-3/4 0 - 1
ARGA 04:00 FT
[21] Talleres Cordoba
1 - 1
Racing Club [3]
+0 0 - 1
- 04:00 FT
[6] Argentinos Jun.
0 - 2
CA Platense [10]
-1/2 0 - 1
VENA 04:00 FT
[2] Metropolitano
0 - 0
Monagas [3]
-1/4 0 - 0
ARGB 04:10 FT
[30] Agropecuario AAC
0 - 1
Belgrano [1]
+1/4 0 - 0
BLVA 04:15 FT
[B-8] Real Tomayapo
0 - 1
The Strongest [A-2]
+3/4 0 - 1
BRB 04:30 FT
[19] Operario/PR
0 - 0
CSA/AL [16]
+0 0 - 0
URUA 04:30 FT
[13] CA Torque 1
0 - 3
Nacional(URU) [2]
+1 0 - 2
BRAA 05:00 FT
[2] Fluminense/RJ
1 - 1
Palmeiras/SP [1]
+1/4 1 - 1
CHIA 05:00 FT
[16] Coquimbo Unido
0 - 1
O Higgins [8]
+0 0 - 0
MEXA 05:00 FT
[10] Cruz Azul 1
2 - 1
Queretaro [18]
-1/2 1 - 0
ECUA 05:30 FT
[1] SD Aucas 2
2 - 1
Guayaquil City [10]
-1 3/4 1 - 0
PARA 05:30 FT
[4] Olimpia Asuncion 2
1 - 1
Resistencia SC [11]
-1 3/4 1 - 0
COLA 05:45 FT
[16] Alianza Petrolera
0 - 0
Deportivo Pasto [2]
-1/4 0 - 0
USAA 06:00 FT
[Dong-3] New York RB 1
3 - 1
Inter Miami [Dong-8]
-3/4 1 - 1
USB 06:00 FT
[A-8] Indy Eleven
1 - 0
SA Scorpions [B-1]
+1/2 1 - 0
- 06:00 FT
[A-6] Miami FC
1 - 0
Louisville City [A-1]
+1/4 1 - 0
CRCA 06:00 FT
[A-3] Sporting (CRC)
4 - 1
Guanacasteca [A-6]
-3/4 1 - 1
VENA 06:15 FT
[10] Portuguesa 1
2 - 1
Caracas [11]
+0 1 - 1
ARGA 06:30 FT
[9] Tigre 1
1 - 1
River Plate [7]
+1/4 0 - 1
ARGB 06:30 FT
[37] Ramon Santamarina 1
1 - 2
Atletico Atlanta [19]
+0 0 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-5] Cincinnati
2 - 2
Columbus Crew [Dong-7]
-1/4 1 - 0
- 06:30 FT
[Dong-1] Philadelphia Union
6 - 0
Colorado Rapids [Tay-11]
-1 1/4 3 - 0
USB 06:30 FT
[A-13] Atlanta United II
1 - 2
Pittsburgh R. [A-4]
+1 0 - 1
- 06:30 FT
[A-3] Tampa Bay Rowdies 1
3 - 1
Orange County SC [B-13]
-1 1/4 2 - 0
USW 06:30 FT
[10] Racing Louisville Nữ
0 - 4
Chicago RS Nữ [7]
0 - 3
BRAA 07:00 FT
[15] Ceara/CE
0 - 0
Athletico/PR [6]
-3/4 0 - 0
PERA 07:00 FT
[9] Universitario
2 - 1
Ayacucho FC [19]
-1 1/4 1 - 1
USAA 07:00 FT
[Dong-12] Chicago Fire
0 - 2
CF Montreal [Dong-2]
-1/4 0 - 2
- 07:00 FT
[Dong-11] Charlotte FC
0 - 2
Toronto [Dong-13]
+0 0 - 0
USB 07:00 FT
[A-12] Ch. Battery
0 - 3
Detroit City FC [A-7]
+0 0 - 0
MEXA 07:05 FT
[5] Tigres UANL
0 - 0
Necaxa [11]
-1 0 - 0
BLVA 07:15 FT
[B-2] Blooming
1 - 1
Univ. De Sucre [A-8]
-1 1 - 0
CHIB 07:30 FT
[5] Puerto Montt
1 - 1
San. Wanderers [7]
1 - 0
USAA 07:30 FT
[Tay-12] Sporting Kansas
1 - 0
San Jose EQ [Tay-14]
-3/4 1 - 0
USB 07:30 FT
[A-9] FC Tulsa
2 - 1
Loudoun United [A-11]
-1 1 - 1
USW 07:30 FT
[5] Houston Dash Nữ
2 - 2
Wash. Spirit Nữ [11]
1 - 0
COLA 08:00 FT
[6] Atl. Nacional
3 - 2
Atl. Bucaramanga [13]
-1 2 - 1
ECUA 08:00 FT
[16] 9 de Octubre (T) 1
0 - 3
Emelec [3]
+1/2 0 - 1
USAA 08:00 FT
[Tay-3] Dallas
1 - 1
Real Salt Lake [Tay-8]
-1/2 1 - 0
USB 08:00 FT
[B-3] Colorado Springs
1 - 0
New Mexico United [B-6]
-1/4 1 - 0
CRCA 08:00 FT
[B-5] Perez Zeledon 1
0 - 2
San Carlos [B-3]
+0 0 - 0
- 08:30 FT
[A-5] Guadalupe FC
3 - 0
Santos Guapiles [B-6]
-3/4 1 - 0
USAA 09:00 FT
[Tay-10] Vancouver WC 1
0 - 3
Nashville FC [Tay-4]
+0 0 - 2
USB 09:00 FT
[B-9] Monterey Bay FC
0 - 2
LA Galaxy II [B-12]
-1/4 0 - 0
MEXA 09:05 FT
[8] Chivas Guad.
3 - 1
Pumas UNAM [16]
-3/4 3 - 1
USB 09:30 FT
[B-10] Las Vegas Lights 1
0 - 5
Rio Grande Valley [B-7]
+1/4 0 - 3
USW 09:30 FT
[1] Portland Tho. Nữ
0 - 2
San Diego Wave Nữ [4]
0 - 2
USB 10:00 FT
[B-4] Sacramento
1 - 0
Oakland Roots [B-8]
-1/2 1 - 0
- 10:10 FT
[B-5] El Paso Locomotive
3 - 1
Phoenix Rising [B-11]
-1/4 2 - 0
NHATB 17:00 Hoãn
[19] Omiya Ardija
-
Montedio Yama. [7]
-
GHU16 17:30 Hoãn
  Nhật Bản U16
-
Iran U16  
-
BIHA 22:00 Hoãn
[6] Zrinjski
-
FK Tuzla City [2]
-
TBN3 00:30 Hoãn
[A1-6] Deportivo
-
Inter de Madrid [A1-20]
-
 
« 27 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: