x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGAU21 15:00 FT
  Ural U21
1 - 1
Torpedo Moscow U21  
1 - 0
- 15:00 FT
  Nizhny Nov U21
2 - 0
Orenburg U21  
0 - 0
- 15:00 FT
  Fakel U21
1 - 0
FK Sochi U21  
0 - 0
CZEU19 15:30 FT
[12] MFk Karvina U19
5 - 1
Pribram U19 [16]
-2 4 - 1
- 16:00 FT
[6] Brno U19
2 - 2
Jihlava U19 [3]
-3/4 1 - 1
VNB 16:00 FT
[9] Phú Thọ 1
1 - 2
Cần Thơ [8]
-1/4 1 - 0
AUSVPL 16:30 FT
[4] Green Gully SC
2 - 0
Bentleigh Greens [5]
+0 1 - 0
NGAU21 17:00 FT
  Khimki U21
1 - 2
Lok. Moscow U21  
0 - 1
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
2 - 1
CSKA Mos. U21  
1 - 0
AUSVPL 17:00 FT
[3] Oakleigh Cannons
2 - 2
Heidelberg Utd [6]
-1/2 1 - 1
NHATA 17:00 FT
[8] Sagan Tosu
1 - 1
Avispa Fukuoka [14]
+0 1 - 1
HQ3 17:00 FT
[1] Changwon City
2 - 1
Dangjin Citizen [16]
-1 2 - 1
VNA 18:00 FT
[3] Hải Phòng
4 - 3
TP.HCM [12]
-1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[5] SL Nghệ An
1 - 1
Hà Nội FC [1]
+1/2 1 - 0
VNB 18:00 FT
[6] Bà Rịa Vũng Tàu
1 - 1
Khánh Hòa [2]
+0 0 - 0
CZEU19 18:15 FT
[10] Mlada Boleslav U19
1 - 0
Banik Ostrava U19 [13]
+1/4 0 - 0
TQA 18:30 FT
[9] Beijing Guoan
0 - 2
Sh. Shenhua [3]
-1/4 0 - 2
SINA 18:45 FT
[6] Hougang Utd
4 - 9
Lion City Sailors [1]
1 - 5
NGAU21 19:00 FT
  ORS 5 U21
0 - 5
Zenit U21  
0 - 3
THAA 19:00 FT
[6] Port FC 1
5 - 2
Prachuap FC [9] 1
-1 4 - 0
KAZA 20:00 FT
[13] Akzhayik Oral
4 - 2
Atyrau [7]
-1/4 3 - 1
OMAA 20:45 FT
[9] Oman Club
0 - 1
Al Nahda (OMA) [3]
+3/4 0 - 0
- 20:50 FT
[8] Al Suwaiq
2 - 0
Al Ittihad (OMA) [10]
-3/4 1 - 0
NGAU21 21:00 FT
  Akhmat Gr. U21 1
2 - 3
Krasnodar U21  
1 - 1
- 21:00 FT
  Kuban U21
1 - 3
Rostov U21  
1 - 1
- 21:00 FT
  Spartak Mos. U21
2 - 1
Kryliya Sov. U21  
0 - 1
- 21:00 FT
  Chertanovo U21 1
1 - 2
Din. Moscow U21  
0 - 1
AZEA 21:00 FT
[8] Sumqayit
0 - 0
Turan Tovuz [5]
-1/2 0 - 0
SVKA 21:00 FT
[4] MSK Zilina
2 - 0
Zemplin Michalovce [9]
-3/4 1 - 0
EGYA 21:00 FT
[18] Masr lel Maqassah
0 - 2
Semouha Club [6]
+1 1/2 0 - 1
IRNA 21:30 FT
[14] Aluminium Arak
0 - 1
Persepolis [1]
+3/4 0 - 1
- 21:30 FT
[13] Havadar SC
0 - 1
Sanat Naft [15]
-1/4 0 - 0
ARMA 22:00 FT
[9] BKMA Yerevan
2 - 4
Alashkert [1]
+1 1 - 1
BLRA 22:00 FT
[15] Arsenal Dzyarzhynsk
1 - 2
Torpedo Zhodino [6]
0 - 1
BIHA 22:00 FT
[12] Leotar Trebinje
0 - 1
Borac Banja Luka [1]
0 - 1
KAZA 22:00 FT
[1] Aktobe
1 - 0
FK Aksu [8]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] FK Maktaaral 1
0 - 2
Shakhter Kar. [4]
+0 0 - 1
LITA 22:00 FT
[8] Banga
0 - 1
FK Riteriai [4]
+1/2 0 - 1
FINA 22:00 FT
[11] Lahti
0 - 2
IFK Mariehamn [8]
+0 0 - 0
FINB 22:00 FT
[6] JaPS
3 - 0
PK-35 [11]
+1/4 1 - 0
JORA 22:00 FT
[2] Wehdat Amman
1 - 0
S.Al.Ordon [5]
-1 1/2 1 - 0
BULA 22:30 FT
[13] Botev Plovdiv
3 - 1
Septemvri Sofia [12]
-1 1/4 1 - 0
FINB 22:30 FT
[1] KTP Kotka
2 - 1
Jaro [3]
+0 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  GBK Kokkola
4 - 0
Narpes Kraft  
+1/2 2 - 0
SLOA 22:30 FT
[10] Tabor Sezana 1
0 - 4
NK Bravo [7]
+0 0 - 1
RMNA 22:45 FT
[11] Voluntari
0 - 0
Universitaea Cluj [13]
+0 0 - 0
KSAA 22:45 FT
[9] Al Ettifaq
1 - 2
Al Tai [5]
-1/4 1 - 1
- 22:45 FT
[15] Al Adalah
0 - 3
Al Ittihad (KSA) [3]
+1 0 - 1
ALGA 22:45 FT
[1] CS Constantine
3 - 1
USM Khenchela [13]
-1 1 - 0
KUWA 22:50 FT
[2] Al Kuwait 1
0 - 1
Al Jahra [3]
-1 3/4 0 - 1
GHU17 22:59 FT
  Libya U17
2 - 1
Oman U17  
0 - 0
- 22:59 FT
  Yemen U17
1 - 1
Tunisia U17  
0 - 1
DUC4B 22:59 FT
[8] Atlas Delmenhorst
3 - 2
St. Pauli II [16]
-1/2 2 - 2
DUC4BA 22:59 FT
[13] FC Pipinsried
2 - 0
Turkgucu-Ataspor [12]
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[20] VfB Eichstatt
0 - 1
Ansbach [11]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[5] TSV Aubstadt
1 - 0
Schweinfurt [10]
-1/4 1 - 0
POLA 22:59 FT
[10] Gornik Zabrze
1 - 1
Jagiellonia [9]
-1/4 0 - 1
POLB 22:59 FT
[4] Puszcza Nie.
0 - 0
Zaglebie Sosno [12]
+0 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[10] Vaprus Parnu 2
2 - 3
Tallinna Kalev [8]
-1/4 1 - 0
GEOA 22:59 FT
[6] Saburtalo (T)
1 - 2
Dinamo Tbilisi [2]
1 - 2
FIN3 22:59 FT
  FC Kiffen
2 - 0
Atlantis  
-1/2 2 - 0
- 22:59 FT
  FC Komeetat 1
1 - 3
Jyvaskyla JK  
+2 1/2 0 - 1
SRBA 22:59 FT
[15] Novi Sad
1 - 2
FK Novi Pazar [6]
+0 0 - 2
CZEB 22:59 FT
[6] Jihlava
3 - 0
Taborsko [12]
-1/2 1 - 0
CYPA 22:59 FT
[12] Karmiotissa Pol.
1 - 2
Nea Salamina [6]
-1/4 0 - 1
ALGA 22:59 FT
[4] ASO Chlef
1 - 0
JS Kabylie [15]
+1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[3] CR Belouizdad
4 - 1
HB Chelghoum Laid [16]
2 - 0
- 22:59 FT
[5] RC Arbaa
3 - 1
MC Oran [14]
-3/4 1 - 1
AUTB 23:10 FT
[14] Liefering
4 - 2
Sturm Graz II [11]
+1/2 2 - 0
- 23:10 FT
[5] Floridsdorfer AC
2 - 3
SKU Amstetten [1]
-1/2 1 - 2
- 23:10 FT
[12] Austria Wien II
1 - 1
Horn [2]
+1/2 1 - 1
- 23:10 FT
[16] Kapfenberg
1 - 1
Vorwarts Steyr [13]
+3/4 0 - 1
ITAA 23:30 FT
[18] Monza 3
1 - 2
Udinese [3] 2
+1/4 1 - 1
DUB 23:30 FT
[6] Fort.Dusseldorf 2
4 - 0
Jahn Regensburg [11] 3
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[14] A.Bielefeld 3
4 - 1
Ein.Braunschweig [16] 3
-1/4 3 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[1] Wurzburger
0 - 1
Unterhaching [2]
-1/2 0 - 0
AZEA 23:30 FT
[1] Neftchi Baku
2 - 1
Zire IK [6]
-1/2 1 - 0
MLTA 23:30 FT
[3] Gudja United
3 - 3
Gzira Utd [5]
2 - 1
TD3 23:30 FT
  Karlstad BK
4 - 3
Orebro Syrianska  
-3/4 2 - 1
DENB 23:30 FT
[8] Fremad Amager
3 - 3
Fredericia [9]
+1/2 1 - 1
OMAA 23:30 FT
[2] Rustaq Club
0 - 0
Sohar Club (OMA) [5]
EGYA 23:30 FT
[16] El Gouna
2 - 1
Future FC [4]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[12] Ittihad Alexandria
0 - 1
Arab Contractors [10]
+1/4 0 - 1
DUC3 00:00 FT
[16] Hallescher
1 - 1
Meppen [11]
+0 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[7] Bayern Munich II
2 - 2
Illertissen [16]
-1 3/4 1 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[5] RW Erfurt
1 - 1
Berlin AK 07 [4]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[18] Tennis Borussia B.
3 - 3
Hertha Berlin II [9]
+1 0 - 0
DUC4N 00:00 FT
[18] Hessen Kassel
0 - 0
SGV Freiberg [16]
-1/4 0 - 0
DUC4T 00:00 FT
  FC Koln II
3 - 1
Fort.Dusseldorf II  
-3/4 1 - 1
BDNB 00:00 FT
[2] Vilafranquense
1 - 0
Feirense [8]
-1/4 0 - 0
NGA 00:00 FT
[6] FK Sochi
4 - 1
Khimki [14]
-1 1/4 3 - 0
TDB 00:00 FT
[16] Dalkurd FF 1
1 - 2
Brage [3]
+1/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[6] AC Horsens
2 - 1
Aarhus AGF [5]
+0 0 - 1
DENB 00:00 FT
[12] Nykobing
1 - 1
Hobro I.K. [11]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Sonderjyske
1 - 1
Naestved BK [4]
-1 1 - 0
IRNA 00:00 FT
[5] Foolad Khozestan
3 - 2
Tractor SC [6]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[2] Gol Gohar
2 - 2
Sepahan [4]
+1/4 0 - 1
DUC4B 00:30 FT
[3] Weiche Flensburg
2 - 0
Phonix Lubeck [11]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[4] SSV Jeddeloh
2 - 1
Hannover II [6]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[17] TuS BW Lohne
1 - 2
Drochtersen/Assel [1]
+1/4 0 - 1
DUC4T 00:30 FT
  A.Aachen
1 - 0
RW Ahlen  
-1/2 1 - 0
PH3 00:30 FT
[14] SO Cholet 1
2 - 0
Le Puy Foot [13] 2
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[17] Stade Briochin
0 - 1
Avranches [1]
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[16] FC Bastia-Borgo
0 - 2
Orleans [9] 1
+0 0 - 1
- 00:30 FT
[2] Concarneau
1 - 0
Le Mans [12]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[6] Versailles 1
2 - 0
Bourg Peronnas [11] 2
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[10] Villefranche
2 - 0
Paris 13 Atletico [15] 1
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[4] Chateauroux
2 - 2
FC Martigues [7]
-1/4 0 - 2
- 00:30 FT
[5] Nancy
1 - 2
Dunkerque [3]
-1/4 1 - 0
JORA 00:30 FT
[3] Sheikh Hussein
4 - 1
Al Salt [8]
2 - 0
TBNA 01:00 FT
[11] Girona 2
0 - 1
Celta Vigo [13] 1
+0 0 - 0
TBNB 01:00 FT
[9] Albacete
2 - 1
Huesca [12] 1
-1/4 1 - 0
HLA 01:00 FT
[11] NEC Nijmegen
1 - 1
Groningen [12]
-1/2 0 - 0
HLB 01:00 FT
[19] De Graafschap
1 - 1
Dordrecht 90 [16]
-1 3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Telstar
2 - 1
Helmond Sport [17]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[1] Zwolle
4 - 2
PSV Eindhoven U21 [12]
-1 1/2 3 - 0
- 01:00 FT
[15] TOP Oss
1 - 2
VVV Venlo [8]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[11] Almere City
2 - 0
Den Bosch [18]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Eindhoven
1 - 0
AZ Alkmaar U21 [9]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[4] Roda JC
1 - 3
NAC Breda [6]
-1 0 - 1
BIHA 01:00 FT
[3] Zeljeznicar
2 - 2
Sarajevo [5]
0 - 0
BULA 01:00 FT
[10] Beroe
2 - 0
Lok. Plovdiv [3]
+1/4 0 - 0
BIB 01:00 FT
[12] Dender
0 - 1
Standard Liege II [6]
0 - 0
- 01:00 FT
[10] Genk II
0 - 3
Lommel [4]
0 - 1
CROA 01:00 FT
[10] HNK Gorica
0 - 2
Istra 1961 [6]
-1/2 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[10] Ujpest
2 - 3
Paksi [5]
-1/2 0 - 1
LUXA 01:00 FT
[16] Hostert 1
0 - 1
Kaerjeng 97 [8]
0 - 1
SRBA 01:00 FT
[10] Radnicki Nis 1
3 - 2
FK Napredak [12]
-1 1 - 2
- 01:00 FT
[13] Spartak Subotica
0 - 0
Backa Topola [3]
+1/4 0 - 0
TNKA 01:00 FT
[9] Gaziantep B.B
5 - 2
Antalyaspor [14]
+0 1 - 2
TNKB 01:00 FT
[1] Eyupspor
3 - 2
Malatyaspor [18]
-1 1/2 1 - 1
KSAA 01:00 FT
[1] Al Shabab (KSA)
3 - 0
Al Baten [16]
-2 1/4 1 - 0
KUWA 01:10 FT
[10] Al Sahel
2 - 3
Al Quadisiya [6]
1 - 2
DUC4DB 01:15 FT
[13] Berliner FC Dynamo 1
0 - 2
CZ Jena [1]
-1/4 0 - 1
SLOA 01:15 FT
[2] CM Celje
1 - 0
Gorica [9]
-3/4 0 - 0
TSB 01:15 FT
[1] Wil 1900
1 - 1
Thun [7]
+0 1 - 0
DUA 01:30 FT
[3] Freiburg 2
1 - 0
Bochum [18] 2
-1 0 - 0
POLA 01:30 FT
[13] Stal Mielec
0 - 1
Legia Wars. [1]
+1/2 0 - 0
POLB 01:30 FT
[8] Chrobry Glogow
2 - 1
Wisla Krakow [7]
+1/2 0 - 1
GREA 01:30 FT
[14] Ionikos
0 - 0
Levadiakos [13]
-1/2 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[8] UTA Arad
2 - 1
FC U Craiova 1948 [9]
-1/4 2 - 0
AUTB 01:30 FT
[7] Admira
1 - 0
St.Polten [3]
+0 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[4] Lazio 2
3 - 1
Inter Milan [7] 1
+1/2 1 - 0
SCOB 01:45 FT
[2] Ayr Utd
3 - 1
Dundee [5]
-1/4 1 - 1
NIRA 01:45 FT
[12] Portadown FC
0 - 3
Glentoran [1]
+1 1/2 0 - 2
- 01:45 FT
[3] Coleraine
1 - 3
Glenavon [9]
-1 1 - 1
- 01:45 FT
[5] Larne
3 - 0
Ballymena Utd [10] 1
-1 1/4 1 - 0
BIA 01:45 FT
[10] Charleroi
1 - 3
Club Brugge [3]
+1/4 1 - 2
FAIC 01:45 FT
  Derry City
2 - 0
Cork City  
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Lucan United 1
0 - 2
Bohemians  
+3 1/2 0 - 2
- 01:45 FT
  Wexford Youths
2 - 2
Dundalk  
+1 3/4 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-1
- 01:45 FT
  Galway
2 - 3
UC Dublin  
-1/4 1 - 1
MLTA 01:45 FT
[14] Pieta Hotspurs
0 - 6
Valletta [8]
0 - 3
WALA 01:45 FT
[1] The New Saints
2 - 1
Connah's QN [4]
-1 1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[6] Bala Town
3 - 0
Newtown AFC [9]
-1/2 2 - 0
GHU17 02:00 FT
  Palestine U17
0 - 0
UAE U17  
0 - 0
- 02:00 FT
  Algeria U17
2 - 0
Sudan U17  
1 - 0
ANHB 02:00 FT
[11] Luton Town
1 - 1
Sheffield Utd [1] 4
+1/4 1 - 0
PHA 02:00 FT
[20] Ajaccio 3
1 - 3
Lille [7] 2
+1/4 0 - 2
FAIC 02:00 FT
  Bonagee United
0 - 4
Shelbourne  
+3 1/2 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[B-5] Univ de Vinto
2 - 0
Real Santa Cruz [A-6]
-1 0 - 0
EGYA 02:00 FT
[11] Al Masry
0 - 0
Zamalek SC [1]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[14] Ceramica Cleopatra 1
0 - 2
Pyramids FC [2]
+1 0 - 1
BDNA 02:15 FT
[17] Pacos Ferreira 2
0 - 3
Estoril [7]
+0 0 - 2
TBNA 03:00 FT
[3] Real Betis 1
1 - 0
Osasuna [5] 3
-1/2 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[4] Cartagena 1
1 - 0
Zaragoza [17] 1
-1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[13] Sport Boys 1
2 - 1
AD Tarma [15]
-1/4 0 - 1
ARGA 04:00 FT
[16] C. Cordoba SdE
2 - 2
Lanus [26]
-1/4 1 - 2
PARA 04:00 FT
[5] Guairena FC
1 - 3
Nacional(PAR) [2]
+1/4 0 - 1
VENA 04:00 FT
[12] Dep.Lara 2
2 - 2
Estu.Merida [9]
-1/2 0 - 0
BRB 05:00 FT
[18] Brusque FC/SC
0 - 1
Londrina/PR [5]
-1/4 0 - 1
- 05:00 FT
[2] Gremio/RS
0 - 1
Ituano/SP [6]
-1 1/4 0 - 0
URUA 05:00 FT
[4] Boston River (T) 1
1 - 1
CA Fenix [7]
-1/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[7] Oaxaca
1 - 3
Morelia [4]
+0 0 - 1
ARGB 05:10 FT
[2] Instituto
0 - 0
Villa Dalmine [31]
-3/4 0 - 0
PARA 06:15 FT
[9] General Caballero
1 - 1
Cerro Porteno [1]
+3/4 0 - 1
VENA 06:15 FT
[7] Puerto Cabello
1 - 2
Hermanos Colmenares [8]
-1/4 0 - 1
BLVA 06:30 FT
[B-1] Bolivar
3 - 0
Royal Pari [B-4]
-2 1/2 1 - 0
USW 06:35 FT
[9] Orlando Pride Nữ
1 - 2
OL Reign Nữ [2]
+1/2 1 - 0
ARGA 07:00 FT
[24] Arsenal Sarandi
1 - 1
CA Huracan [4]
+1/4 0 - 0
CHIA 07:00 FT
[10] Everton CD
4 - 0
La Serena [14]
-1 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[7] Dep.Cuenca
1 - 1
Macara [15]
0 - 1
PERA 07:00 FT
[1] Melgar
2 - 1
Uni.San Martin [17]
-2 1/2 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[7] Puebla
2 - 2
Juarez [14]
-1/4 1 - 1
ARGB 07:05 FT
[3] San Martin Tucuman
4 - 0
CA Guemes [26]
-3/4 1 - 0
USAA 07:15 FT
[Tay-2] Austin FC
4 - 1
Los Angeles FC [Tay-1]
+1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[1] Cruzeiro/MG
4 - 0
Nautico/PE [20]
-1 1/4 1 - 0
COLA 07:30 FT
[2] Once Caldas
1 - 1
America Cali [10]
-1/4 0 - 0
MEXA 09:05 FT
[13] Mazatlan FC 1
1 - 3
Club America [1]
+1/2 1 - 2
USAA 10:25 FT
[Tay-6] Portland Timbers
2 - 1
Seattle Sounders [Tay-10]
+0 1 - 1
GHQG 22:00 Hoãn
  Qatar (T)
-
Jamaica  
-
GHU19 22:00 Hoãn
  Bulgaria U19
-
Slovenia U19  
-
DUC4N 00:00 Hoãn
[15] Astoria Walldorf
-
Koblenz [17]
-
 
« 26 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: