x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHU16 15:00 FT
  Ba Lan U16
1 - 0
Bắc Ireland U16  
1 - 0
GHU17 15:00 FT
  Bulgaria U17
0 - 0
Slovakia U17  
0 - 0
GHW 16:00 FT
  T.B.Nha U17 Nữ
1 - 1
Mỹ U17 Nữ  
0 - 1
GHU16 16:00 FT
  Italia U16
2 - 3
Anh U16  
1 - 0
GHU17 16:30 FT
  Thụy Sỹ U17
4 - 4
Italia U17  
1 - 2
- 17:00 FT
  Gibraltar U17
8 - 2
Liechtenstein U17  
3 - 1
GHU19 17:00 FT
  Bosnia & Herz U19
2 - 2
Azerbaijan U19   1
-1/2 1 - 1
UKRA 17:00 FT
[12] Inhulets Petrove
1 - 2
PFK Aleksandriya [6]
0 - 1
HQW 17:00 FT
[3] Hwacheon KSPO Nữ
4 - 0
Changnyeong Nữ [6]
-1 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Seoul Amaz Nữ
0 - 3
Red Angels Nữ [1]
+1 0 - 1
- 17:00 FT
[8] Boeun Sangmu Nữ
1 - 1
Gyeongju Nữ [2]
0 - 1
ACL 17:30 FT
[H-2] Jeonbuk H.Motor (T)
1 - 1
Urawa Red [F-1]
+3/4 0 - 1
GHU16 18:00 FT
  Iran U16
2 - 1
Tajikistan U16  
1 - 0
- 19:00 FT
  Uzbekistan U16
3 - 0
Nhật Bản U16   1
1 - 0
MAPL 20:00 FT
[10] FAM-MSN
0 - 2
Johor Darul Takzim II [1]
+2 0 - 1
OMAA 20:55 FT
[1] Dhofar
1 - 0
Sur Club [12]
-3/4 0 - 0
GHU19 21:00 FT
  Hungary U19
3 - 1
Slovakia U19  
0 - 0
UZBC 21:00 FT
  FK AGMK
1 - 1
Metallurg Bekabad  
-3/4 0 - 0
IRNA 21:30 FT
[3] Esteghlal Tehran
1 - 0
Mes Kerman [12]
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[10] Zobahan
0 - 0
Mes Rafsanjan [7]
+1/4 0 - 0
MNEA 22:00 FT
[10] Iskra Danilo
1 - 1
Buducnost [2]
JORA 22:00 FT
[6] Sahab
1 - 1
Jazeera Amman [10]
+0 0 - 0
FINB 22:30 FT
[9] KPV Kokkola
1 - 1
TPS Turku [2]
+1/4 0 - 0
IRNA 22:30 FT
[8] Naft M. Soleyman
1 - 2
Peykan [9]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[11] Nassaji Mazandaran
2 - 2
Malavan Bandar [16]
-1/4 1 - 1
C2 22:59 FT
  Zalgiris
3 - 2
Ludogorets [C-3]
+1/4 2 - 1
TS 90': 3-2; TONG TS: 3-3; HP: 0-1
- 22:59 FT
[B-3] AEK Larnaka
3 - 0
SK Dnipro-1  
-3/4 2 - 0
SRBA 22:59 FT
[16] Radnik Surdulica
1 - 1
FK Vojvodina [4]
+1 1 - 0
KUWA 22:59 FT
[7] Al Nasr (KUW)
1 - 1
Al Arabi (KUW) [9]
+1/2 1 - 0
OMAA 22:59 FT
[11] Mussanah Club
2 - 2
Al Seeb [4]
+1 1/4 2 - 1
KSAA 23:05 FT
[13] Al Feiha
0 - 1
Dhamak [7]
+0 0 - 0
C2 23:30 FT
  Silkeborg IF
1 - 1
Helsinki [C-4]
-1 1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[E-4] Omonia Nicosia 2
2 - 0
Gent   2
+3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[E-2] Sheriff Tiraspol 3
0 - 0
Pyunik   2
-1 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-2
- 00:00 FT
  Sivasspor 4
0 - 2
Malmo [D-4] 3
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[B-1] Fenerbahce
4 - 1
Austria Wien   2
-1 1/4 2 - 1
C3 00:00 FT
  MOL Fehervar FC
0 - 3
FC Koln [D-1]
+1 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[C-3] Hap. Beer Sheva
0 - 0
Universitatea Craiova  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 4-3
- 00:00 FT
  Viborg
0 - 3
West Ham Utd [B-1]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
  AIK Solna
0 - 1
Slovacko [D-4]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[G-1] Slavia Praha
1 - 0
Rakow Czestochowa  
-1 0 - 0
TS 90': 1-0; HP: 1-0
- 00:00 FT
[G-4] CFR Cluj
1 - 0
Maribor  
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Wolfsberger AC
0 - 4
Molde [F-3]
+3/4 0 - 2
- 00:00 FT
[H-1] Basel
2 - 0
Cska Sofia  
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Twente
0 - 0
Fiorentina [A-4] 1
+0 0 - 0
- 00:00 FT
  Viking
1 - 3
Steaua Bucuresti [B-3]
+0 1 - 1
GHU19 00:00 FT
  Luxembourg U19
1 - 1
Montenegro U19  
1 - 1
GEOA 00:00 FT
[5] Dila Gori
1 - 2
Sioni Bolnisi [8]
-1 1/4 1 - 0
ISRB 00:00 FT
[8] Maccabi K.Jaffa
1 - 2
H. Petah Tikva [5]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[10] Bnei Yehuda
2 - 2
HR Letzion [7]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Hapoel Umm Al Fahm
1 - 1
Hapoel Acre [9]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[11] AS Ashdod
0 - 0
INR HaSharon [3]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Maccabi P.Tikva
1 - 0
Ahi Nazareth [12]
-1 1 - 0
JORA 00:30 FT
[11] Ma'an SC
1 - 6
Ramtha [7]
+1/4 0 - 4
C3 01:00 FT
  Hamrun Spartans
3 - 3
FK Partizan [D-2]
+3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[G-3] KF Ballkani
1 - 0
Shkupi   1
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[B-2] Anderlecht
0 - 1
Young Boys  
-1/4 0 - 1
TS 90': 0-1; HP: 0-0; Pen: 3-1
- 01:00 FT
[D-3] Nice 1
1 - 0
Maccabi TA  
-1 1 - 0
TS 90': 1-0; HP: 1-0
KSAA 01:00 FT
[14] Al Khaleej(KSA)
0 - 2
Al Hilal [2]
+1 3/4 0 - 2
KUWA 01:10 FT
[4] Salmiya
1 - 0
Tadamon (KUW) [8]
-1 1 - 0
C3 01:30 FT
  Dudelange
1 - 1
Lech Poznan [C-2]
+3/4 1 - 0
- 01:30 FT
[H-4] Slo. Bratislava
1 - 0
Zrinjski  
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-0; TONG TS: 1-1; HP: 1-1; Pen: 6-5
- 01:45 FT
  Antwerpen
1 - 3
Istanbul BB [A-1]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Linfield
0 - 0
Rigas Futbola Skola [A-3]
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 2-4
C2 02:00 FT
  Shamrock Rovers 2
1 - 0
Ferencvaros [H-1] 2
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Hearts 1 4
0 - 1
Zurich [A-4] 2
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[G-4] Olympiakos 1 5
1 - 1
Apollon Limassol   3
-1 1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-1
C3 02:00 FT
  Gil Vicente
1 - 2
AZ Alkmaar [E-1]
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
  Hajduk Split
0 - 2
Villarreal [C-1]
+3/4 0 - 1
- 02:00 FT
  Rapid Wien 1
0 - 1
Vaduz(LIE) [E-4]
-1 1/4 0 - 1
BLVA 02:00 FT
[B-3] Always Ready
2 - 1
Jorge Wilstermann [B-6]
-1 3/4 0 - 0
VENA 04:00 FT
[5] Dep.Guaira
2 - 1
Zulia FC [14]
-3/4 0 - 0
BRB 05:00 FT
[13] Vila Nova/GO
0 - 0
Sampaio Correa/MA [10]
-1/2 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[11] CD Tapatio
1 - 0
Cancun FC [15]
-1/4 0 - 0
WC20W 05:30 FT
[A-1] T.B.Nha U20 Nữ
2 - 1
Hà Lan U20 Nữ [D-2]
-3/4 2 - 0
BLVA 06:00 FT
[A-3] Nacional Potosi
3 - 2
Inde. Petrolero [B-7]
-3/4 1 - 2
VENA 06:15 FT
[1] Zamora Barinas
1 - 0
Carabobo [4]
-1/4 0 - 0
MEXA 07:05 FT
[3] Pachuca
3 - 1
Atlas [17]
-3/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[14] Novorizontino/SP 1
1 - 1
Ponte Preta/SP [9]
-1/2 1 - 0
COLA 08:00 FT
[19] Deportivo Cali
2 - 2
Jag de Cordoba [17]
-3/4 1 - 1
WC20W 09:00 FT
[A-2] Brazil U20 Nữ
1 - 2
Nhật Bản U20 Nữ [D-1]
-1/4 0 - 1
MEXA 09:05 FT
[15] Club Tijuana 1
0 - 2
Santos Laguna [4]
+0 0 - 0
 
« 25 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: