x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATJFL 11:00 FT
[7] Verspah Oita
0 - 1
Suzuka Point Getters [10]
-1/2 0 - 0
AUSC 12:00 FT
  Peninsula Power
0 - 1
Sydney Utd  
0 - 1
NHATJFL 12:30 FT
[13] TIAMO Hirakata
0 - 1
Reinmeer Aomori [3]
+1/4 0 - 0
NHAT3 13:00 FT
[13] Tegevajaro Miyazaki
1 - 0
Yokohama SCC [18]
-1 1 - 0
NHATJFL 13:00 FT
[5] Tokyo Musashino
1 - 1
Nara Club [4]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[9] Veertien Mie
0 - 1
Kagura Shimane [12]
0 - 0
- 13:00 FT
[8] Kochi United SC
1 - 2
FC Osaka [1]
1 - 1
HQB 14:00 FT
[10] Jeonnam Dragons
1 - 3
Chungnam Asan [6]
+1/4 0 - 1
HQ3 15:00 FT
[8] Yangju Citizen
1 - 0
Cheongju FC [13]
-1/4 0 - 0
- 15:00 FT
[9] Pocheon Citizen
0 - 0
Gimhae City [6]
+1/4 0 - 0
HKGA 15:00 FT
[5] Lee Man FC
2 - 1
HK Ranger [8] 1
1 - 1
CZEB 15:15 FT
[5] Sigma Olomouc II
3 - 2
MFk Karvina [8]
1 - 2
- 15:15 FT
[15] Slavia Praha B
1 - 3
Dukla Praha [11]
+1/4 0 - 1
GHU18 15:30 FT
  Nhật Bản U18
1 - 1
Uzbekistan U18  
1 - 0
AUTB 15:30 FT
[8] Blau Weiss Linz
4 - 1
Rapid Wien II [15]
-1 1/2 2 - 0
VNB 15:30 FT
[11] Đăk Lăk
1 - 3
Phù Đổng [8]
0 - 2
NHATB 16:00 FT
[15] Blaublitz Akita
0 - 1
Oita Trinita [5]
+1/4 0 - 1
NHAT3 16:00 FT
[7] Nagano Parceiro
1 - 0
Giravanz Kita. [14]
-1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[2] Kagoshima 1
3 - 4
FC Imabari [6]
-1 2 - 3
IDNA 16:00 FT
[15] Bhayangkara
2 - 3
Persita Tangerang [3]
-1 1 - 1
HQB 16:30 FT
[5] Gyeongnam
2 - 1
Ansan Greeners [9]
-1 2 - 0
TQA 16:30 FT
[14] Cangzhou Mighty Lions (T)
1 - 2
Changchun Yatai [11]
+3/4 0 - 1
SINA 16:30 FT
[3] Tampines Rovers
2 - 1
Balestier Kh. [7]
1 - 0
TBN3 17:00 FT
[A2-16] Athletic Bilbao B
1 - 2
La Nucía [A2-14]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[A2-15] Real Sociedad B
2 - 0
Eldense [A2-3]
-1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[A1-11] Celta Vigo II
1 - 2
S.S. Reyes [A1-9]
-1/4 1 - 2
- 17:00 FT
[A2-5] SD Logrones
0 - 1
Alcoyano [A2-1]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-19] Real Union
2 - 0
Cornella [A2-17]
-1/2 1 - 0
BDNB 17:00 FT
[10] Leixoes
3 - 0
Nacional Madeira [14]
-1/4 1 - 0
NGA 17:00 FT
[15] Ural S.r.
0 - 4
Zenit [1]
+1 3/4 0 - 0
UKRA 17:00 FT
[1] Kolos Kovalivka
2 - 0
Rukh Vynnyky [10]
-1/4 1 - 0
NHATB 17:00 FT
[4] Roas. Kumamoto
1 - 0
Tokyo Verdy [12]
-1/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[12] Seongnam Ilhwa Ch.
2 - 1
Suwon FC [7]
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[9] Daegu
0 - 0
Gimcheon Sangmu [10]
-1/4 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[15] Ulsan Citizen
0 - 0
Hwaseong FC [4]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[14] Mokpo City
0 - 1
Daejeon Korail [11]
+0 0 - 1
HLA 17:15 FT
[9] Utrecht
0 - 2
Ajax [2]
+1 1/4 0 - 2
HLB 17:15 FT
[13] ADO Den Haag
4 - 0
Ajax U21 [10]
-1/2 2 - 0
POLA 17:30 FT
[6] Cracovia Krakow
0 - 2
Warta Poznan [16]
-1/4 0 - 0
RMNA 17:30 FT
[10] Arges Pitesti
2 - 1
Chindia Targoviste [16]
-1/4 0 - 1
NHATB 17:30 FT
[20] Thespa Kusatsu
0 - 1
Okayama [3]
+0 0 - 1
POLB 17:40 FT
[9] Katowice 1
0 - 1
Arka Gdynia [2]
+0 0 - 0
DUC3 18:00 FT
[18] B.Dortmund II
0 - 2
Freiburg II [3]
+0 0 - 1
DUC4B 18:00 FT
[5] Hamburger II
6 - 1
Kickers Emden [19]
4 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[8] C. Leipzig
3 - 2
SV Lichtenberg [15]
-3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[14] Viktoria Berlin 1
0 - 1
Babelsberg [3]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[11] Greifswalder FC
3 - 1
Lok.Leipzig [6]
+0 3 - 1
PHA 18:00 FT
[15] Nantes
3 - 1
Toulouse [12] 3
-1/4 0 - 1
SCOA 18:00 FT
[12] Dundee Utd
0 - 9
Celtic [1]
+2 1/2 0 - 4
FIN3 18:00 FT
  OTP
4 - 0
JBK  
-1/4 2 - 0
TDB 18:00 FT
[10] Utsiktens BK
1 - 2
Orebro [9]
-1/2 1 - 1
TQA 18:00 FT
[5] Henan Songshan
2 - 1
Guangzhou FC [16]
-1 1 - 0
THAA 18:00 FT
[4] Ratchaburi
1 - 0
Lamphun Warrior [14] 1
-3/4 0 - 0
VNA 18:00 FT
[2] Bình Định
4 - 1
BCM Bình Dương [7]
-1/2 1 - 0
VNB 18:00 FT
[3] Phố Hiến
0 - 0
Bình Phước [12]
0 - 0
IDNA 18:15 FT
[6] Borneo FC
2 - 1
Persis Solo FC [12]
-3/4 1 - 1
DUB 18:30 FT
[8] Holstein Kiel 2
1 - 0
Sandhausen [15] 1
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[4] Hannover 96 4
2 - 1
Greuther Furth [17]
-1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[7] Kaiserslautern 1
4 - 4
Magdeburg [18] 3
-3/4 2 - 3
DUC4B 18:30 FT
[2] Lubeck
2 - 1
Holstein Kiel II [10]
-1 1/4 2 - 1
BIA 18:30 FT
[7] Gent
1 - 2
Antwerpen [1]
-3/4 1 - 2
TQA 18:30 FT
[6] Meizhou Hakka
4 - 2
Dalian Professional [12]
-3/4 1 - 1
- 18:30 FT
[7] Zhejiang Professional
3 - 0
Hebei CFFC [18]
-2 1/4 3 - 0
- 18:30 FT
[1] Wuhan Three T.
5 - 1
Shenzhen FC [13]
-2 1/2 2 - 0
THAA 18:30 FT
[8] Nakhon Ratch.
1 - 1
Muang Thong Utd [10]
+1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[20] Erzgebirge Aue
0 - 1
Dynamo Dresden [5]
+1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[16] Ein. Norderstedt
4 - 1
Bremer SV [13]
-1 1/2 2 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[4] Nurnberg II
8 - 1
DJK Vilzing [6]
-1/4 4 - 0
DUC4N 19:00 FT
[1] SSV Ulm
2 - 2
Wormatia Worms [14]
-1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[3] Mainz II
2 - 1
Bahlinger [8]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[2] Homburg
2 - 0
Aalen [10]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Offenbach
3 - 1
FSV Frankfurt [12]
-1 1/4 2 - 1
DUC4T 19:00 FT
  Schalke 04 II
1 - 2
Kaan-Marienborn  
-1/4 0 - 0
NGA 19:00 FT
[12] Lok. Moscow
5 - 1
FK Orenburg [10]
-3/4 3 - 1
LATA 19:00 FT
[3] Riga FC 1
3 - 1
Tukums/Salaspils [6]
-2 3/4 2 - 0
FIN3 19:00 FT
  Honka 2
3 - 0
Hameenlinna  
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
  KuPS Akatemia
1 - 0
PPJ  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Espoo
4 - 1
MuSa Pori  
+0 1 - 0
UKRA 19:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk
1 - 0
Kryvbas [15] 1
-1 3/4 0 - 0
DENA 19:00 FT
[1] Randers
1 - 0
Aalborg BK [11]
-1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Viborg
2 - 1
Lyngby [12]
-3/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[5] Chiangrai Utd
2 - 0
Nong Bua Pitchaya [16]
-1/2 0 - 0
TSA 19:15 FT
[8] Lugano
2 - 3
St. Gallen [3]
+0 1 - 2
VNA 19:15 FT
[4] Viettel
3 - 1
Thanh Hóa [8]
-3/4 1 - 1
HLA 19:30 FT
[10] SBV Excelsior
1 - 6
PSV Eindhoven [1]
+2 0 - 3
- 19:30 FT
[15] Volendam
1 - 0
Twente [5]
+1 0 - 0
HUNA 19:30 FT
[2] Kisvarda FC
3 - 1
MOL Fehervar FC [7]
-1/4 0 - 0
ANHA 20:00 FT
[15] Aston Villa 2
0 - 1
West Ham Utd [18]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Wolves 2
1 - 1
Newcastle [10] 1
+0 1 - 0
PHA 20:00 FT
[19] Stade Brestois 1
0 - 7
Montpellier [9] 2
-1/2 0 - 5
- 20:00 FT
[3] Lorient 1
2 - 1
Clermont [11] 1 3
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[13] Nice 1
0 - 3
Marseille [2] 1
+0 0 - 3
- 20:00 FT
[10] Troyes 2
3 - 1
Angers [14] 1 3
-1/4 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[18] Uniao Torreense
0 - 0
Benfica B [9]
-1/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[12] Slask Wroclaw
1 - 4
Rakow Czestochowa [2]
+1/2 0 - 1
POLB 20:00 FT
[13] Skra Czestochowa
0 - 0
Sandecja [18]
+1/4 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[9] Slavia Mozyr
0 - 2
Vitebsk [13]
-1/4 0 - 1
NIRA 20:00 FT
[6] Carrick Rangers
2 - 1
Linfield [7]
+1 1 - 0
FIN3 20:00 FT
  KaaPo Kaarina
0 - 3
VJS  
+1/2 0 - 2
- 20:00 FT
  Tampere Utd
3 - 4
Grankulla IFK  
-1/2 2 - 3
- 20:00 FT
  Jazz
2 - 4
Ilves-Kissat  
-1/4 2 - 1
TDA 20:00 FT
[13] Varbergs BoIS
1 - 1
Norrkoping [11]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[5] AIK Solna
2 - 2
Hammarby [3]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[7] Goteborg
2 - 0
Sirius [12]
-1/2 1 - 0
TDB 20:00 FT
[6] Skovde 1
1 - 1
Jonkopings [11]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[12] Norrby 1
2 - 1
Eskilstuna City [7]
-3/4 2 - 0
TD3 20:00 FT
  Taby IS
1 - 2
Umea  
+1/4 0 - 2
DENB 20:00 FT
[6] Vendsyssel FF
1 - 1
Hvidovre IF [2]
+1/4 0 - 1
URUA 20:00 FT
[1] Liverpool P. (URU)
1 - 1
Dep. Maldonado [3]
-1/2 0 - 1
DUA 20:30 FT
[9] FC Koln 2
0 - 0
Stuttgart [16] 1 2
-1/4 0 - 0
TD3 20:30 FT
  Sylvia
0 - 1
Pitea IF  
-1/4 0 - 0
IDNA 20:30 FT
[9] Arema Indonesia
0 - 1
Persija Jakarta [5]
-1/4 0 - 1
SCOA 21:00 FT
[3] Hearts
3 - 2
St. Johnstone [9]
-1/2 2 - 1
ARMA 21:00 FT
[2] Ararat-Armenia
3 - 0
Shirak [8]
-1 1/4 1 - 0
MKDA 21:00 FT
[5] Bregalnica Stip
1 - 0
Makedonija [8]
0 - 0
- 21:00 FT
[9] Rabotnicki
2 - 0
Tikves Kavadarci [6]
2 - 0
- 21:00 FT
[11] FK Skopje
0 - 2
Shkupi [4]
0 - 1
- 21:00 FT
[3] Shkendija 1
0 - 2
FC Struga [1]
0 - 0
BIA 21:00 FT
[14] Kortrijk 1
0 - 1
Standard Liege [5]
-1/4 0 - 0
BIB 21:00 FT
[9] Club Brugge II
2 - 1
RWD Molenbeek [7]
+1/2 1 - 0
ICEA 21:00 FT
[9] Vestmannaeyjar
3 - 1
Stjarnan [6]
+0 2 - 1
LATA 21:00 FT
[9] Spartaks Jurmala
0 - 1
FK Auda [5]
+1/2 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[12] Etzella Ettelbruc
0 - 2
Differdange [4]
0 - 0
- 21:00 FT
[3] Progres Niedercorn 1
1 - 0
Victoria Rosport [15]
1 - 0
- 21:00 FT
[11] UNA Strassen
0 - 4
Swift Hesperange [2]
0 - 1
- 21:00 FT
[9] UT Petange
4 - 1
Mondorf-les. [7]
2 - 0
- 21:00 FT
[14] Jeunesse Esch 1
1 - 0
Wiltz [10]
1 - 0
CZEA 21:00 FT
[7] Hradec Kralove
1 - 0
Sigma Olomouc [9]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Slovacko 1
1 - 2
Slovan Liberec [4]
-3/4 0 - 1
TNKB 21:00 FT
[5] Bandirmaspor
2 - 1
Goztepe [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Bodrumspor SK
3 - 3
Adanaspor [12]
-1/2 1 - 1
UKRA 21:00 FT
[11] Dinamo Kiev
0 - 3
SK Dnipro-1 [3]
-1 1/2 0 - 1
DENA 21:00 FT
[2] Nordsjaelland
3 - 1
Kobenhavn [9]
+1/2 2 - 0
UZBA 21:00 FT
[2] Navbahor
1 - 1
Pakhtakor [3]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Dinamo Samarkand
1 - 2
Bunyodkor [10]
+1/2 1 - 0
ESTA 21:15 FT
[4] Paide Linname. 1
1 - 2
Flora Tallinn [1]
+1/2 0 - 1
GHU19 21:30 FT
  Bosnia & Herz U19
1 - 2
Trung Quốc U19  
1 - 0
BDNA 21:30 FT
[16] Famalicao
1 - 0
Santa Clara [14]
-1/2 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[6] CD Estrela (T)
1 - 1
Porto B [5]
+1/4 0 - 1
NGA 21:30 FT
[16] Torpedo Moscow
1 - 4
Krasnodar [4]
+1/2 0 - 2
TSA 21:30 FT
[10] Winterthur
1 - 5
Young Boys [1]
+1 1 - 1
- 21:30 FT
[9] Zurich
2 - 4
Basel [7]
+0 1 - 1
TSB 21:30 FT
[2] Lausanne Sports
3 - 1
Vaduz [9]
-1 1 - 0
HLA 21:45 FT
[17] Cambuur 1
0 - 1
AZ Alkmaar [3]
+3/4 0 - 0
LITA 21:55 FT
[7] Siauliai
0 - 3
Kauno Zalgiris [6]
+1/4 0 - 1
NGB 22:00 FT
[4] Rubin Kazan
1 - 1
Kamaz [5]
-1 1 - 0
ALBA 22:00 FT
[6] Egnatia Rrogozhine
0 - 2
KF Tirana [4]
0 - 1
BLRA 22:00 FT
[16] Dnepr Mogilev
0 - 4
Gomel [10]
+1 0 - 2
FINA 22:00 FT
[8] VPS Vaasa
1 - 1
HIFK [12]
-1 1/4 0 - 1
FIN3 22:00 FT
  OLS Oulu
1 - 1
Kajaanin Haka  
-1 0 - 1
SRBA 22:00 FT
[9] FK Radnicki 1923
0 - 1
FK Partizan [5]
+1 1/2 0 - 0
CZEB 22:00 FT
[4] Varnsdorf
3 - 0
Fotbal Trinec [9]
0 - 0
AUTA 22:00 FT
[9] Austria Klagenfurt
3 - 3
Austria Wien [4]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[7] WSG Swarovski Tirol
1 - 3
Wolfsberger AC [6]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Rapid Wien 1
1 - 2
Sturm Graz [2]
+0 1 - 1
PHA 22:05 FT
[17] Stade Reims 1 1
1 - 1
Lyon [6] 1
+3/4 1 - 0
ANHA 22:30 FT
[19] Nottingham Forest 6
0 - 2
Tottenham [3] 1
+1 1/4 0 - 1
TBNA 22:30 FT
[14] Getafe 1
0 - 0
Villarreal [6] 5
+3/4 0 - 0
TBNB 22:30 FT
[21] Racing Santander
0 - 1
Real Oviedo [14]
+0 0 - 0
DUA 22:30 FT
[10] Wer.Bremen 1
3 - 4
Ein.Frankfurt [7] 3
-1/4 2 - 3
POLA 22:30 FT
[7] Lech Poznan
1 - 0
Piast Gliwice [14]
-1/2 1 - 0
HUNA 22:30 FT
[1] Ferencvaros 1
3 - 1
Budapest Honved [8]
-1 1/4 1 - 0
FINA 22:30 FT
[1] Helsinki
1 - 0
Seinajoen JK [6]
-1 1 - 0
FINB 22:30 FT
[5] Gnistan
0 - 2
MP Mikkeli [7]
-1/4 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Ilves II
0 - 1
SalPa Salo  
+1/2 0 - 0
RMNA 22:30 FT
[4] CFR Cluj
1 - 3
Farul Constanta [1]
-1/4 1 - 1
SLOA 22:30 FT
[5] Mura
0 - 1
Maribor [4]
-1/4 0 - 0
TDA 22:30 FT
[4] Malmo
0 - 1
Kalmar [6]
-3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[15] Helsingborg
0 - 1
Mjallby AIF [9]
+1/4 0 - 0
BULA 22:45 FT
[15] Hebar Pazardzhik (T)
0 - 0
Pirin Blagoevgrad [14]
+1/4 0 - 0
AZEA 22:59 FT
[4] Gabala FC
0 - 2
Sabah FK [2]
+0 0 - 0
POLB 22:59 FT
[11] GKS Tychy 1
1 - 1
Resovia [17]
-3/4 1 - 0
GREA 22:59 FT
[8] Panetolikos 1
3 - 1
Aris Salonica [3]
+1/2 1 - 1
ICEA 22:59 FT
[3] KA Akureyri
2 - 3
Vikingur Rey. [2]
+1/4 1 - 1
FAIC 22:59 FT
  Drogheda Utd
1 - 1
Shamrock Rovers  
+1 1/4 0 - 1
LITA 22:59 FT
[2] Hegelmann Litauen
1 - 4
Zalgiris [1]
+1/4 1 - 3
NORA 22:59 FT
[2] Lillestrom
1 - 1
Kristiansund [15]
-1 1 - 0
- 22:59 FT
[13] HamKam
1 - 0
Haugesund [10]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[1] Molde
4 - 1
Sarpsborg [11]
-1 1/2 3 - 1
- 22:59 FT
[12] Aalesund
1 - 1
Odd Grenland [7]
-1/2 1 - 1
- 22:59 FT
[6] Viking
1 - 2
Valerenga [5]
-1/4 0 - 1
CYPA 22:59 FT
[3] Aris Limassol
2 - 1
AEL Limassol [13]
-1/4 0 - 1
DENA 22:59 FT
[4] Silkeborg IF
1 - 2
Odense BK [8]
-1 1 - 1
ARGA 22:59 FT
[15] Barracas Central
1 - 0
Colon [25]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[13] Sarmiento Junin
0 - 0
Gimnasia LP [5]
+0 0 - 0
PERA 22:59 FT
[8] Alianza Atletico
1 - 0
Cienciano [5]
-1/4 1 - 0
ISRA 23:15 FT
[12] Maccabi Bnei Raina
1 - 1
Hapoel Haifa [7]
0 - 0
TNKA 23:15 FT
[8] Kayserispor
3 - 0
Giresunspor [12]
-1/4 1 - 0
- 23:15 FT
[10] Kasimpasa
1 - 0
Hatayspor [19]
-1/2 1 - 0
TNKB 23:15 FT
[14] Genclerbirligi
1 - 2
Pendikspor [8]
+1/4 1 - 0
ITA 23:30 FT
[13] Salernitana 2
4 - 0
Sampdoria [20] 2
-1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[17] Verona 3
0 - 1
Atalanta [2] 3
+1/2 0 - 0
ARMA 23:30 FT
[3] Urartu
2 - 3
Lernayin Artsakh [6]
-3/4 2 - 1
BIA 23:30 FT
[6] Union Saint-Gilloise
2 - 1
Anderlecht [8]
-1/4 2 - 1
CROA 23:30 FT
[7] Sibenik
1 - 2
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/2 1 - 1
ESTA 23:30 FT
[2] Levadia T.
1 - 1
Nomme Kalju [3]
-3/4 0 - 0
LUXA 23:30 FT
[6] Racing Union
2 - 4
Dudelange [1]
1 - 2
- 23:30 FT
[5] Mondercange
3 - 0
Fola Esch [13]
0 - 0
MLTA 23:30 FT
[13] Santa Lucia FC
0 - 2
Balzan [4]
0 - 2
CHIA 23:30 FT
[15] Antofagasta
1 - 0
Nublense [3]
+1/4 0 - 0
ARGB 23:35 FT
[11] Almagro
1 - 0
Alvarado MDP [28]
-1/2 0 - 0
NGA 23:45 FT
[2] Rostov
0 - 0
CSKA Moscow [3]
+1/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[12] Arouca
0 - 6
Braga [2]
+1 0 - 4
BDNB 00:00 FT
[16] UD Oliveirense 1
1 - 1
Trofense [12]
-1/4 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[3] Bate Borisov
0 - 2
Shakhter Soligo. [4]
+0 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[7] Keflavik
0 - 1
IA Akranes [12]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] KR Reykjavik
0 - 0
Hafnarfjordur [11]
-1/2 0 - 0
MDVA 00:00 FT
[3] Milsami
2 - 3
Sfintul Gheorghe [5]
2 - 1
MNEA 00:00 FT
[8] Jedinstvo
2 - 1
Iskra Danilo [10]
1 - 0
CZEA 00:00 FT
[6] Brno
0 - 4
Slavia Praha [2]
+1 1/4 0 - 3
CYPA 00:00 FT
[4] Apoel FC
1 - 1
Pafos FC [1]
-1/2 0 - 1
MEXA 00:00 FT
[6] Toluca 1
1 - 4
Pachuca [3]
+0 0 - 2
CRCA 00:00 FT
[B-4] Cartagines
1 - 2
Dep. Saprissa [B-1]
+0 0 - 1
ISRA 00:15 FT
[14] Beitar Jerusalem
0 - 5
Hap. Beer Sheva [4]
+3/4 0 - 1
TBNA 00:30 FT
[2] Barcelona
4 - 0
Valladolid [18] 3
-2 1/4 2 - 0
TBNB 00:30 FT
[3] Eibar
1 - 0
SD Ponferradina [13]
-3/4 1 - 0
TBN3 00:30 FT
[A1-5] Fuenlabrada
2 - 0
Algeciras [A1-8]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[A1-15] Pontevedra
1 - 1
Alcorcon [A1-7]
+0 1 - 1
- 00:30 FT
[A1-10] Cultural Leonesa
0 - 1
Badajoz [A1-13]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[A2-11] Gimnastic T.
2 - 2
UD Logrones [A2-9]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[A2-13] Numancia
0 - 1
CF Intercity [A2-4]
-1/2 0 - 0
ALBA 00:30 FT
[3] Vllaznia Shkoder
2 - 1
Kukesi [10]
1 - 0
GHU19 01:00 FT
  Gibraltar U19
3 - 1
San Marino U19  
1 - 1
BULA 01:00 FT
[11] Botev Vratsa 1
0 - 2
Levski Sofia [7]
+1 1/2 0 - 1
BIB 01:00 FT
[3] Beerschot-Wilrijk
2 - 3
Lierse [1]
-1/2 1 - 1
GREA 01:00 FT
[10] OFI Creta
0 - 2
Panathinaikos [1]
+1/2 0 - 2
MNEA 01:00 FT
[6] Arsenal Tivat
0 - 4
Buducnost [2]
0 - 1
NORA 01:00 FT
[9] Tromso
4 - 3
Rosenborg [3]
+0 2 - 3
ARGB 01:00 FT
[22] Guillermo
1 - 0
Chaco For Ever [7]
-1/4 0 - 0
BRAU20 01:00 FT
  Corinthians/SP U20
1 - 0
Flamengo/RJ U20  
0 - 0
PERA 01:00 FT
[14] Atletico Grau 1
3 - 1
Binacional [6]
-3/4 2 - 0
URUA 01:00 FT
[12] Plaza Colonia
0 - 1
Defensor SC [10]
+3/4 0 - 0
PERA 01:15 FT
[3] Sporting Cristal
0 - 0
Cesar Vallejo [7]
-3/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[14] Steaua Bucuresti
2 - 2
Hermannstadt [3]
-1 1 - 1
SVKA 01:30 FT
[6] Ruzomberok
0 - 1
Slo. Bratislava [1]
+1/2 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[18] Independiente
1 - 1
Velez Sarsfield [27]
-1/4 1 - 0
ITA 01:45 FT
[10] Fiorentina 2
0 - 0
Napoli [1] 3
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[15] Lecce 1
1 - 1
Empoli [14] 2
-1/4 1 - 1
ITB 01:45 FT
[13] Benevento
2 - 1
Frosinone [3]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[17] Perugia 1
1 - 3
Bari [4] 1
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[20] Pisa 1
0 - 1
Genoa [5]
+1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[12] Cittadella
1 - 1
Venezia [16]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[8] Parma
1 - 0
Cosenza [10]
-1 1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Reggina
4 - 0
Alto Adige [15] 1
-1/2 2 - 0
PHA 01:45 FT
[1] PSG 4
1 - 1
Monaco [5] 4
-2 0 - 1
GREA 01:45 FT
[2] PAOK
2 - 1
Atromitos [5] 1
-1 1/4 1 - 0
TNKA 01:45 FT
[7] Trabzonspor
0 - 0
Galatasaray [2]
+0 0 - 0
TNKB 01:45 FT
[15] Altay
1 - 3
Keciorengucu [3]
+1/4 0 - 1
BIA 02:00 FT
[11] Westerlo
0 - 1
Eupen [15]
-1 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[8] Ind.Rivadavia
1 - 1
Temperley [27]
-1/2 1 - 0
BRAA 02:00 FT
[8] America/MG
1 - 1
Atl. Mineiro/MG [7]
+3/4 1 - 1
- 02:00 FT
[9] Sao Paulo/SP
0 - 1
Fortaleza/CE [14]
-1/2 0 - 1
BRB 02:00 FT
[3] Bahia/BA
2 - 1
Vasco DG/RJ [4]
-3/4 2 - 1
BLVA 02:00 FT
[B-6] Jorge Wilstermann
2 - 0
Aurora [A-7]
-1/4 2 - 0
CHIA 02:00 FT
[9] Cobresal
2 - 0
Huachipato [11]
-3/4 0 - 0
COLA 02:00 FT
[11] La Equidad
1 - 1
Pereira [7]
-1/2 0 - 1
ECUA 02:00 FT
[14] Mushuc Runa
2 - 0
Gualaceo SC [13]
-1/4 2 - 0
CROA 02:05 FT
[4] NK Osijek
2 - 1
Hajduk Split [2]
+0 2 - 0
ICEA 02:15 FT
[1] Breidablik
4 - 0
Leiknir Rey. [10]
-1 3/4 1 - 0
TBN3 02:30 FT
[A1-2] Linares Deportivo
2 - 0
Merida [A1-18]
-1/4 2 - 0
BDNA 02:30 FT
[13] Rio Ave
3 - 1
Porto [3]
+1 1/2 3 - 0
PARA 02:30 FT
[8] Sportivo Ameliano (T)
2 - 0
12 de Octubre [12]
-1/2 2 - 0
TBNA 03:00 FT
[17] Espanyol 1
1 - 3
Real Madrid [1]
+1 1 - 1
TBNB 03:00 FT
[18] Ibiza-Eivissa
1 - 1
Alaves [2]
+0 1 - 0
USAA 03:00 FT
[Dong-9] Atlanta United
3 - 2
D.C. Utd [Dong-14]
-1 1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[11] UTC Cajamarca
1 - 1
Alianza Lima [4]
+1/4 0 - 0
ARGA 04:00 FT
[2] Boca Juniors
2 - 1
Atletico Tucuman [1]
-1/2 0 - 1
BRAA 04:00 FT
[17] Cuiaba/MT
0 - 0
Santos/SP [10]
-1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[11] Botafogo/RJ
0 - 1
Flamengo/RJ [5]
+3/4 0 - 0
URUA 04:00 FT
[5] CA Penarol 1
1 - 1
Danubio [6]
-3/4 0 - 1
VENA 04:00 FT
[16] Aragua 1
3 - 3
Mineros Guayana [13]
+0 2 - 1
USB 04:00 FT
[A-5] Birmingham Legion
3 - 1
New York RB II [A-14]
-1 3/4 1 - 1
USW 04:00 FT
[12] NJ/NY Gotham Nữ
1 - 3
Angel City Nữ [8]
0 - 3
COLA 04:05 FT
[20] Cortulua
1 - 4
Millonarios [1]
+1/2 1 - 2
BLVA 04:15 FT
[B-7] Inde. Petrolero
1 - 1
Always Ready [B-3]
+1/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[12] U. La Calera
2 - 1
Colo Colo [1]
+3/4 0 - 1
ECUA 04:30 FT
[2] Independiente JT 1
1 - 2
Catolica Quito [4]
-1/4 0 - 1
PARA 05:00 FT
[6] Tacuary FBC (T)
1 - 0
Sol de America [7]
-1/4 0 - 0
MEXB 05:00 FT
[2] Atlante
1 - 1
Tepatitlan FC [12]
-1 1 - 1
WC20W 05:30 FT
[D-2] Hà Lan U20 Nữ (T)
1 - 4
Brazil U20 Nữ [A-2]
+1 1/4 1 - 1
ARGB 05:30 FT
[29] Atletico Rafaela
3 - 0
San Martin SJ [13]
-1/4 2 - 0
USW 06:00 FT
[3] Kansas City Nữ
3 - 2
NC Courage (W) [6]
1 - 1
COLA 06:10 FT
[12] Junior Barranquilla
2 - 1
Deportes Tolima [15]
-3/4 1 - 1
ARGA 06:30 FT
[19] Estudiantes LP
1 - 0
Patronato Parana [12]
-1/2 1 - 0
- 06:30 FT
[20] Union Santa Fe
0 - 0
Aldosivi [28]
-3/4 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[A-4] Oriente Petrolero 1
4 - 0
Nacional Potosi [A-3]
-1 1 - 0
VENA 06:30 FT
[6] Dep.Tachira
0 - 0
UCV FC [15]
-1 0 - 0
USAA 06:55 FT
[Dong-6] Orlando City
2 - 1
New York City [Dong-4]
+0 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[7] U. Espanola (T)
2 - 3
Audax Italiano [5]
+0 0 - 3
ECUA 07:00 FT
[6] Barcelona SC
1 - 1
LDU Quito [5]
-1/2 1 - 0
MEXA 07:00 FT
[9] Club Leon
4 - 2
Atlas [17]
+0 1 - 1
CRCA 07:00 FT
[A-2] Alajuelense 2
2 - 2
Herediano [A-1]
-1/4 0 - 2
MEXA 07:05 FT
[4] Santos Laguna
4 - 1
San Luis [12]
-1/2 1 - 0
USAA 07:07 FT
[Dong-10] New England
1 - 2
LA Galaxy [Tay-5]
-1/4 0 - 2
COLA 08:15 FT
[5] Rionegro Aguilas 1
3 - 0
Inde.Medellin [8]
-1/4 1 - 0
WC20W 09:00 FT
[A-1] T.B.Nha U20 Nữ (T)
3 - 1
Nhật Bản U20 Nữ [D-1]
+0 3 - 0
MEXA 09:05 FT
[15] Club Tijuana 1
0 - 3
Monterrey [2]
+1/2 0 - 0
 
« 28 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: