bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNW 15:30 FT
[1] CLB TPHCM Nữ
1 - 1
Than Khoáng Sản Nữ [4]
-3/4 1 - 0
- 15:30 FT
[7] Sơn La Nữ
1 - 4
Hà Nội I Nữ [2]
1 - 1
HQB 17:30 FT
[9] Bucheon 1995
3 - 0
Chungnam Asan [7]
+0 1 - 0
- 17:30 FT
[13] Ansan Greeners
1 - 0
Busan I'Park [8]
+3/4 0 - 0
TDU21 20:00 FT
  Osters U21
2 - 3
Helsingborg U21  
1 - 2
EGYA 20:00 FT
[1] Pyramids FC 1
1 - 0
El Gouna [13]
-1 1/2 1 - 0
NOR3 21:00 FT
  Viking FK II
5 - 1
Lysekloster  
-1/2 2 - 0
UZBA 21:00 FT
[12] Lok. Tashkent
1 - 1
Surkhon Termiz [8]
-1/4 0 - 1
KUWA 21:50 FT
[6] Fahaheel
1 - 1
Salmiya [5]
+0 1 - 0
EU17 22:00 FT
[C-3] Thụy Điển U17
1 - 2
Italia U17 [C-1]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[C-2] Ba Lan U17
4 - 0
Slovakia U17 [C-4]
-1/2 3 - 0
FINA 22:00 FT
[11] Lahti
0 - 4
Seinajoen JK [5]
+1/2 0 - 4
- 22:00 FT
[3] VPS Vaasa
3 - 1
Inter Turku [9]
-1/2 2 - 0
FINB 22:30 FT
[6] PK-35
1 - 1
SalPa Salo [8] 1
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[1] KTP Kotka
2 - 1
KaPa [9] 1
-1 3/4 1 - 1
ESTA 23:00 FT
[7] Tammeka Tartu
0 - 2
Trans Narva [5]
-1/2 0 - 1
GEOA 23:00 FT
[6] Kolkheti Poti
2 - 2
Dinamo Tbilisi [5]
+1/4 1 - 1
NOR3 23:00 FT
  Brann II
7 - 3
Vard Haugesund  
+1/4 3 - 2
BHRA 23:00 FT
[13] Malkiya
3 - 1
Al Ittihad (BHR) [14]
-1/2 0 - 1
- 23:00 FT
[8] East Riffa
2 - 1
Al Hidd [10] 1
+0 0 - 0
EGYA 23:00 FT
[9] Ittihad Alexandria
0 - 2
Zamalek SC [10]
+1/2 0 - 1
KUWA 23:20 FT
[1] Al Kuwait
3 - 0
Al Arabi (KUW) [2]
-1/4 1 - 0
BLRA 00:00 FT
[15] Dnepr Mogilev
0 - 1
Gomel [9]
+1/2 0 - 0
BULA 00:00 FT
[10] Slavia Sofia
0 - 2
CSKA 1948 Sofia [8]
+1 1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[6] Botev Plovdiv
0 - 1
Arda Kardzhali [9]
+1 1/4 0 - 1
GEOA 00:00 FT
[4] Dinamo Batumi
0 - 2
Dila Gori [1]
-1/4 0 - 0
NORB 00:00 FT
[9] Raufoss IL
1 - 0
Lyn [8]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Stabaek
4 - 5
Egersunds IK [2]
-1/4 3 - 0
- 00:00 FT
[15] Aalesund
4 - 1
Asane Fotball [13]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[5] Bryne
3 - 2
Ranheim IL [10]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[12] Mjondalen
1 - 2
Moss FK [3]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[16] Sandnes Ulf
0 - 2
Kongsvinger [4]
+1 0 - 2
NOR3 00:00 FT
  Valerenga II
1 - 3
Skeid Fotball  
+1 1/4 1 - 1
RMNA 00:00 FT
[17] Miercurea Ciuc
0 - 0
Dinamo Bucuresti [14]
+3/4 0 - 0
TDA 00:00 FT
[14] Norrkoping
0 - 4
Varnamo [12]
-1/2 0 - 1
TDB 00:00 FT
[6] Utsiktens BK
1 - 0
Brage [4]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Trelleborgs
3 - 2
GIF Sundsvall [16]
-1/2 1 - 0
TD3 00:00 FT
  BK Olympic Malmo
1 - 2
Lunds BK   1
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
  Jonkopings
1 - 2
Angelholms  
-3/4 0 - 1
MARA 00:00 FT
  Maghreb Fes
2 - 2
Hassania Agadir  
-1/4 1 - 1
TDA 00:10 FT
[8] AIK Solna
5 - 2
Goteborg [13]
-1/2 1 - 1
EU17 00:30 FT
[D-1] Anh U17
3 - 1
T.B.Nha U17 [D-4] 1
-3/4 1 - 1
- 00:30 FT
[D-2] B.D.Nha U17
1 - 2
Pháp U17 [D-3]
+1/2 1 - 1
KUWA 00:50 FT
[4] Al Nasr (KUW)
2 - 4
Al Quadisiya [3]
+1/2 1 - 1
GHU17 01:00 FT
  Uruguay U17
1 - 1
Mỹ U16  
-
KSAA 01:00 FT
[4] Al Taawon (KSA)
1 - 0
Al Ettifaq [6]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[13] Al Wehda (KSA)
1 - 2
Al Hilal [1]
+2 0 - 1
- 01:00 FT
[18] Hazm
2 - 1
Abha [16] 1
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[17] Al Tai 1
0 - 2
Al Akhdood [15]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[12] Al Khaleej(KSA)
1 - 2
Al Riyadh [14]
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[10] Dhamak
1 - 1
Al Raed [11]
+0 1 - 0
- 01:00 FT
[2] Al Nassr (KSA)
4 - 2
Al Ittihad (KSA) [5] 1
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Al Ahli (KSA)
1 - 0
Al Fayha [9]
-1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[8] Al Shabab (KSA) 1
3 - 2
Al Fateh [7]
-3/4 1 - 0
DUA 01:30 FT
  Fort.Dusseldorf 1
0 - 3
Bochum [16] 4
-1/4 0 - 1
TS 90': 0-3; HP: 0-3; Pen: 5-6
GHCLB 01:45 FT
  Bray Wanderers
0 - 3
St. Patricks  
+0 0 - 1
GHW 02:00 FT
  Mexico U20 Nữ 1
1 - 1
Colombia U20 Nữ  
+1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 2-4
MARA 02:00 FT
  US Touarga
1 - 0
Maghreb Tetouan  
+0 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[12] Fylkir
3 - 1
HK Kopavogur [5]
-1/2 2 - 0
PERA 02:30 FT
[18] DU Comercio
1 - 1
Cienciano [7]
+0 1 - 0
ARGB 04:00 FT
[B-3] Def.Belgrano
0 - 2
Aldosivi [B-5]
-1/4 0 - 1
ARGA 05:00 FT
[B-3] Union Santa Fe
2 - 0
Barracas Central [A-4]
-1/2 1 - 0
BRB 05:00 FT
[7] Coritiba/PR
3 - 0
Operario/PR [3]
-1/2 3 - 0
BLVA 05:00 FT
[D-2] Gua. Villarroel SJ
2 - 0
San Antonio (BOL) [A-2] 1
-3/4 1 - 0
CHIB 05:00 FT
[6] Barnechea
0 - 0
U.Concepcion [14]
0 - 0
PARA 06:30 FT
[12] General Caballero
1 - 0
2 de Mayo [6]
+1/4 0 - 0
ARGA 07:00 FT
[A-13] Atletico Tucuman
1 - 1
CA Platense [B-9] 1
-1/2 0 - 0
BRB 07:00 FT
[11] Botafogo/SP
0 - 1
Novorizontino/SP [13]
+0 0 - 0
BLVA 07:00 FT
[B-4] Royal Pari
2 - 2
Inde. Petrolero [C-2]
-3/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[16] Libertad (ECU)
0 - 0
Dep.Cuenca [10]
+0 0 - 0
ARGB 07:10 FT
[B-8] Temperley
1 - 3
Gim.Mendoza [B-7]
-1/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[2] Avai/SC 1
2 - 0
Goias/GO [5]
+0 0 - 0
CHIB 07:30 FT
[7] San Marcos A.
1 - 0
San Luis Qui. [12]
-1/4 1 - 0
 
« 27 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: