bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSBPL 16:30 FT
[2] Magic United
6 - 0
Grange Thistle [3]
-1/4 3 - 0
- 17:30 FT
[11] Bayside Utd
2 - 1
Taringa Rovers [10]
0 - 0
HQA 17:30 FT
[6] Gwangju
0 - 1
Pohang Steelers [2] 1
-1/4 0 - 1
- 17:30 FT
[3] Gimcheon Sangmu
0 - 0
FC Seoul [7]
-1/4 0 - 0
GHW 19:00 FT
  Indonesia Nữ
5 - 1
Singapore Nữ  
1 - 1
GEOA 19:30 FT
[7] Samgurali Tskh.
1 - 3
Torpedo Kut. [2]
+1/4 0 - 0
TDU21 20:00 FT
  Orgryte IS U21
4 - 1
Utsiktens BK U21  
3 - 0
KSB 20:30 FT
[10] Al Ain (KSA) 1
2 - 2
Al Najma (KSA) [9]
1 - 2
EGYC 21:00 FT
  Ceramica Cleopatra
1 - 0
Makadi   1
1 - 0
ESTA 22:00 FT
[6] Kuressaare
2 - 2
Vaprus Parnu [8]
-1/4 2 - 0
LATA 22:00 FT
[3] Valmiera / BSS
4 - 0
Jelgava [10]
-1 3/4 2 - 0
TDU21 22:00 FT
  Hacken U21
2 - 1
Oddevold U21  
2 - 0
KSB 22:15 FT
[15] Ohud Medina 1
1 - 1
Al Taraji [18]
-1 1/2 1 - 0
FINB 22:30 FT
[7] SJK Akatemia 1
0 - 0
MP Mikkeli [10]
-1 0 - 0
KSB 22:30 FT
[12] Al Jndal 2
1 - 4
Jeddah Club [13]
+0 1 - 4
GHU17 23:00 FT
  Ghana U17
2 - 3
Nigeria U17  
2 - 2
GEOA 23:00 FT
[9] FC Telavi
0 - 0
Samtredia [10]
-1 0 - 0
LATA 23:00 FT
[4] Daugava 2
0 - 3
FK Auda [5]
0 - 1
KSB 23:10 FT
[16] Al Qaisoma
2 - 3
Hajer [17]
1 - 2
- 23:25 FT
[8] Al Jabalain
2 - 2
Al Baten [7]
+0 1 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[15] Ein.Bamberg
0 - 0
Buchbach [16]
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-4
IRNA 23:30 FT
[4] Tractor SC
3 - 1
Malavan Bandar [7]
0 - 1
- 23:30 FT
[13] Foolad Khozestan
2 - 2
Peykan [15] 1
1 - 1
- 23:30 FT
[10] Mes Rafsanjan
2 - 3
Esteghlal Khu. [14]
1 - 3
- 23:30 FT
[8] Aluminium Arak
0 - 1
Sepahan [3]
0 - 1
- 23:30 FT
[12] Havadar SC 1
0 - 5
Nassaji Mazandaran [11]
0 - 1
- 23:30 FT
[6] Zobahan
2 - 1
Sanat Naft [16]
1 - 1
- 23:45 FT
[2] Esteghlal Tehran
1 - 0
Gol Gohar [9]
1 - 0
- 23:45 FT
[5] Shamsazar Qazvin
1 - 3
Persepolis [1]
0 - 1
GHCLB 00:00 FT
  Benidorm
1 - 3
Valencia  
0 - 2
ESTA 00:00 FT
[3] Nomme Kalju
1 - 1
Nomme United [10]
1 - 1
GEOA 00:00 FT
[8] Gagra Tbilisi
4 - 0
FC Iberia 1999 [3]
+3/4 4 - 0
NORB 00:00 FT
[14] Start Kristiansand
2 - 1
Sogndal [6]
+0 1 - 1
TDA 00:00 FT
[1] Malmo
2 - 1
Elfsborg [9]
-1 1/4 1 - 1
TDB 00:00 FT
[3] Degerfors IF
1 - 1
Varbergs BoIS [10]
-1 0 - 0
AUTA 00:00 FT
[4] Hartberg
0 - 1
Austria Wien [7] 1
+0 0 - 1
EGYC 00:00 FT
  Semouha Club
1 - 0
La Viena FC  
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  ZED FC
1 - 1
Dakhleya   1
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
KSB 00:15 FT
[1] Al Qadisiya
1 - 0
Al Safa (KSA) [11]
0 - 0
GHU17 01:00 FT
  Argentina U17
4 - 2
Uruguay U17  
1 - 0
HLB 01:00 FT
[8] NAC Breda
6 - 2
SBV Excelsior [21] 2
+0 3 - 2
KSB 01:00 FT
[6] Al Faisaly (KSA)
1 - 2
Al Oruba (KSA) [2]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[4] Al Arabi (KSA) 1
2 - 1
Al Bukiryah [14]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[3] Al Kholood
1 - 1
Al Adalah [5]
-1/4 0 - 1
BRAU20 01:00 FT
[4] Bahia/BA U20
3 - 2
Sao Paulo/SP U20 [20]
2 - 2
MARA 01:00 FT
  Renai. Berkane
2 - 0
Chabab Mohammedia  
-1 1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Ittihad Tanger
1 - 2
Raja Casablanca  
0 - 0
- 01:00 FT
  Mouloudia Oujda
1 - 2
Renai. Zemamra  
1 - 2
- 01:00 FT
  Youssoufia. Berre
0 - 5
FUS Rabat  
0 - 1
- 01:00 FT
  FAR Rabat
3 - 1
JS Soualem  
-1 3/4 3 - 1
- 01:00 FT
  Wydad Casablanca
0 - 1
Olympique Safi  
-3/4 0 - 0
DUB 01:30 FT
[16] Wehen
1 - 2
Jahn Regensburg [19]
-1/2 0 - 1
GHW 02:00 FT
  Pháp U20 Nữ
3 - 0
Ma Rốc Nữ U20   1
2 - 0
GHU17 02:00 FT
  Burkina Faso U17
3 - 1
B.B.Ngà U17  
1 - 1
ITA3 02:00 FT
[B-3] Carrarese
1 - 0
Benevento [C-4]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[C-2] Avellino
0 - 0
Vicenza [A-3]
-1/4 0 - 0
COLB 04:00 FT
[5] Orsomarso
4 - 1
Tigres(COL) [8]
-1/4 1 - 0
LIB 05:00 FT
[G-1] Atl. Mineiro/MG 4
4 - 0
Caracas [G-4] 1
-2 3/4 2 - 0
- 05:00 FT
[G-2] CA Penarol 5
2 - 1
Rosario Central [G-3] 3
-1/2 1 - 0
- 05:00 FT
[D-1] Junior Barranquilla 3
0 - 0
Botafogo/RJ [D-2] 1 2
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[D-3] LDU Quito 1
2 - 0
Universitario [D-4] 1 2
-1 1/4 1 - 0
SUD 05:00 FT
[F-3] Argentinos Jun. 3
2 - 1
Nacional(PAR) [F-4] 4
-1 1/4 2 - 1
- 05:00 FT
[F-1] Corinthians/SP 2
3 - 0
Racing Club (URU) [F-2] 2
-1 1/4 2 - 0
BRB 05:00 FT
[17] Amazonas/AM
1 - 0
Mirassol/SP [8]
+0 0 - 0
GHW 06:00 FT
  Curacao Nữ
2 - 3
Aruba Nữ  
2 - 1
LIB 07:00 FT
[E-1] Bolivar 1
3 - 1
Palestino [E-3] 2
-1 1/2 1 - 0
- 07:00 FT
[E-2] Flamengo/RJ 1
3 - 0
Millonarios [E-4] 1
-2 3 - 0
SUD 07:30 FT
[C-3] Delfin SC
4 - 3
Real Tomayapo [C-4] 1
-2 2 - 3
- 07:30 FT
[H-3] Coquimbo Unido 4
1 - 1
Bragantino/SP [H-2] 4
+3/4 1 - 0
- 07:30 FT
[C-2] Internacional/RS
1 - 2
Belgrano [C-1] 4
-1 1 - 2
- 07:30 FT
[H-1] Racing Club 3
3 - 0
Sportivo Luqueno [H-4] 3
-1 3/4 2 - 0
COLB 07:30 FT
[3] Real Cartagena
2 - 0
Atletico Huila [1] 1
-1/2 0 - 0
TDU21 19:00 Hoãn
  Degerfors IF U21
-
Gefle U21  
-
 
« 28 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: