bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATW 11:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
0 - 1
Orca Kamogawa Nữ [4]
0 - 0
- 11:00 FT
[2] Nippatsu Yokohama Nữ
2 - 0
NGU Loverledge Nữ [3]
1 - 0
- 11:00 FT
[1] Via. Miyazaki Nữ
0 - 1
Iga Kunoichi Nữ [5]
0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[1] Rockdale Ilinden FC
2 - 0
St George City [8] 1
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[6] Sydney Utd
1 - 0
Central Coast U21 [16] 1
0 - 0
- 12:00 FT
[7] Wollongong Wolves
1 - 2
Marconi Stallions [2]
+0 0 - 2
AUSQSL 12:00 FT
[8] Brisbane City
2 - 3
Brisbane Roar U21 [5]
1 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[4] Oakleigh Cannons
3 - 0
Heidelberg Utd [3] 1
-1/2 2 - 0
NHATA 12:00 FT
[4] Vissel Kobe
0 - 1
Tokyo Verdy [10]
-1 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[8] Iwaki FC
1 - 1
Tokushima Vortis [11]
-3/4 1 - 1
- 12:00 FT
[3] Shimizu S-Pulse
2 - 1
Mito Hollyhock [17]
-3/4 1 - 1
- 12:00 FT
[13] Oita Trinita
0 - 0
Renofa Yamaguchi [6]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[5] Vegalta Sendai
1 - 4
Okayama [4]
+0 1 - 1
- 12:00 FT
[18] Roas. Kumamoto
0 - 1
Montedio Yama. [15]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[10] Blaublitz Akita
1 - 1
Thespa Kusatsu [20]
-3/4 1 - 0
HQ3 12:00 FT
[1] Siheung Citizen
1 - 0
Hwaseong FC [7]
+1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[16] Busan Transp.
1 - 3
Yangpyeong [9]
-1/4 0 - 3
AUSVPL 13:00 FT
[1] South Melbourne
4 - 2
Moreland City SC [14]
-1 3/4 2 - 1
NHATA 13:00 FT
[9] Nagoya Grampus
1 - 1
Kyoto Sanga [19]
-1/2 0 - 1
- 13:00 FT
[7] Cerezo Osaka
1 - 1
Sanf Hiroshima [5]
+1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[6] FC Tokyo
0 - 1
Gamba Osaka [3]
+0 0 - 0
NHATW 13:00 FT
[7] Shizuoka SSU(W)
1 - 3
Setagaya Sfida Nữ [6]
+1/2 1 - 1
HQ3 13:00 FT
[6] Mokpo City
1 - 1
Daejeon Korail [5]
+0 0 - 0
AUSBPL 13:30 FT
[12] Ipswich Knights
2 - 1
North Lakes United [8]
1 - 0
AUSQSL 14:00 FT
[7] Gold Coast Utd
0 - 0
SC Wanderers [10]
-3/4 0 - 0
NHATA 14:00 FT
[11] Urawa Red
1 - 2
Machida Zelvia [1]
+0 0 - 0
TQB 14:00 FT
[13] Heilongjiang Ice City
4 - 4
Dongguan Utd [14]
-3/4 3 - 2
HKGA 14:00 FT
[8] Hong Kong FC
0 - 0
Sham Shui Po [9]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[11] Resources Capital 1
0 - 1
Southern District [5]
0 - 1
- 14:00 FT
[7] North District
1 - 2
Eastern AA [2]
+1 1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[4] Kitchee
2 - 3
Lee Man FC [1] 1
-1/4 0 - 3
- 14:00 FT
[10] Hồng Kông U23
2 - 4
Tai Po [3]
1 - 0
HQA 14:30 FT
[9] Daegu
1 - 2
Gangwon [4]
+0 0 - 0
HQB 14:30 FT
[1] Anyang 1
2 - 3
Jeonnam Dragons [2]
-1/2 2 - 0
- 14:30 FT
[6] Chungbuk Cheongju
1 - 0
Gyeongnam [12]
+0 1 - 0
TQB 14:30 FT
[3] Dalian Young Boy
2 - 2
Chong. Tongliang [2]
0 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[5] Pine Hills
4 - 3
Samford Rang. [6] 1
-1/4 1 - 2
VNW 15:30 FT
[3] Thái Nguyên T&T Nữ
4 - 0
Hà Nội II Nữ [8]
1 - 0
- 15:30 FT
[5] PP Hà Nam Nữ
2 - 0
CLB TPHCM II Nữ [6]
-2 1/4 1 - 0
HQA 17:00 FT
[10] Jeju Utd
1 - 0
Suwon FC [5] 1
+0 1 - 0
HQB 17:00 FT
[11] Seongnam
0 - 2
Cheonan City [10]
-1/4 0 - 1
TQA 17:00 FT
[14] Shenzhen Peng City
0 - 1
Sh. Shenhua [2]
+1 1/4 0 - 1
SINA 17:00 FT
[9] Tanjong Pagar 1
1 - 1
Hougang Utd [8]
0 - 0
VNA 17:00 FT
[13] SL Nghệ An
1 - 0
BCM Bình Dương [9]
+0 1 - 0
SCOA 18:00 FT
[11] Ross County
4 - 0
Raith Rovers [15]
-3/4 1 - 0
TDB 18:00 FT
[11] Skovde 1
1 - 2
Osters [5]
+1 1 - 0
TQA 18:00 FT
[5] Beijing Guoan
5 - 2
Nantong Zhiyun [16]
-1 2 - 1
- 18:00 FT
[9] Qingdao Hainiu
3 - 1
Tianjin Tigers [7]
+1/4 2 - 0
THAA 18:00 FT
[13] Chiangrai Utd
2 - 3
Muang Thong Utd [5]
+1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[2] Bangkok Utd
3 - 0
Uthai Thani FC [8]
-1 3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[3] Port FC
6 - 0
Nakhon Pathom [10]
-1 1/2 2 - 0
- 18:00 FT
[4] BG Pathum United
4 - 2
Police Tero FC [15]
-2 2 - 1
- 18:00 FT
[14] Chonburi
3 - 2
Trat FC [16]
-1 2 - 0
- 18:00 FT
[1] Buriram Utd
8 - 2
Khonkaen Utd [7]
-2 1/4 3 - 1
VNA 18:00 FT
[8] Thanh Hóa
2 - 5
Nam Định [1]
+0 2 - 1
- 18:00 FT
[14] Khánh Hòa
1 - 2
Bình Định [2]
0 - 1
BIA 18:30 FT
[16] Kortrijk
0 - 1
Lommel [17] 1
-1/2 0 - 1
TS 90': 0-1; HP: 4-1
TQB 18:30 FT
[9] Qingdao Red Lions
3 - 3
Suzhou Dongwu [7]
-1/4 1 - 3
TQA 18:35 FT
[3] Chengdu Rongcheng
7 - 0
Qingdao West Coast [15]
-2 1/4 3 - 0
- 18:35 FT
[13] Changchun Yatai
0 - 0
Henan Songshan [11]
+0 0 - 0
GHU18 19:00 FT
  Anh U18
2 - 1
Ma Rốc U18  
0 - 1
TBNA 19:00 FT
[12] Getafe
1 - 2
Mallorca [15] 2
-1/4 0 - 0
BLRA 19:00 FT
[4] Arsenal Dzyarzhynsk
2 - 0
Bate Borisov [8]
2 - 0
NOR3 19:00 FT
  Eidsvold Turn 1
0 - 3
Stjordals Blink  
+0 0 - 1
TDA 19:00 FT
[4] Hammarby
3 - 0
Sirius [10]
-1/2 1 - 0
DENB 19:00 FT
[12] Helsingor
0 - 3
B93 Kobenhavn [8]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[10] HB Koge
1 - 0
Naestved BK [11] 1
+1/4 0 - 0
TQA 19:00 FT
[1] Shanghai Port
4 - 1
Cangzhou Mighty Lions [10]
-3 3/4 1 - 1
IDNA 19:00 FT
[2] Persib Bandung
3 - 0
Madura United FC [4]
-3/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[6] Ratchaburi
3 - 0
Prachuap FC [9]
-1/4 1 - 0
MASL 19:15 FT
[10] Negeri Sembilan
4 - 0
Selangor FA [5]
0 - 0
VNA 19:15 FT
[6] CA Hà Nội
1 - 2
Viettel [5]
-1/2 0 - 2
- 19:15 FT
[4] Hải Phòng
3 - 2
HL Hà Tĩnh [12]
-3/4 2 - 1
NORB 19:30 FT
[1] Valerenga
3 - 1
Levanger FK [11]
-3/4 1 - 0
ARMA 20:00 FT
[5] Alashkert
1 - 3
Ararat-Armenia [3]
+3/4 0 - 1
AZEA 20:00 FT
[6] Turan Tovuz
1 - 0
Kapaz [9]
-1 0 - 0
POLB 20:00 FT
[7] Miedz Legnica
4 - 1
Lechia GD [1]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[9] GKS Tychy
0 - 1
Gornik Leczna [5]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Wisla Krakow 1
0 - 3
Nieciecza [14]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Wisla Plock
1 - 2
Resovia [16]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Odra Opole
2 - 0
Znicz Pruszkow [12] 2
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Chrobry Glogow
2 - 0
Zaglebie Sosno [18]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Stal Rzeszow
1 - 2
Polonia Wars. [15]
+3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[4] Motor Lublin
2 - 1
Podbeskidzie [17]
-1 1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[3] Arka Gdynia
0 - 1
Katowice [2]
+0 0 - 1
BIHA 20:00 FT
[9] GOSK Gabela
1 - 1
FK Sloga Doboj [7]
0 - 0
CROA 20:00 FT
[2] HNK Rijeka
4 - 0
Slaven Belupo [9]
-1 3/4 2 - 0
NOR3 20:00 FT
  Tromsdalen 2
3 - 2
Strommen   1
-3/4 3 - 1
FIN3 20:00 FT
  VIFK Vaasa
2 - 1
Vaajakoski  
-1/2 1 - 1
TDB 20:00 FT
[2] Sandvikens
3 - 1
Orgryte [15]
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[13] Gefle IF
3 - 1
Orebro [14]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Oddevold 1
1 - 2
Ostersunds [9]
-1/4 1 - 2
EGYA 20:00 FT
[14] National Bank SC
2 - 2
Ismaily SC [12]
-1/4 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[3] Leeds Utd 2
0 - 1
Southampton [4] 6
-1/4 0 - 1
ANHU23 21:00 FT
[1] Tottenham U21
3 - 1
Sunderland U21 [7]
1 - 0
BLRA 21:00 FT
[13] Shakhter Soligo.
2 - 2
FK Smorgon [11]
-1/2 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[10] Igman Konjic
1 - 4
Zrinjski [2]
1 - 2
LITA 21:00 FT
[6] Banga
0 - 3
Dainava Alytus [5]
-1/4 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[11] Wiltz
2 - 3
Dudelange [3]
1 - 0
- 21:00 FT
[4] Progres Niedercorn
1 - 3
Jeunesse Esch [5]
1 - 1
- 21:00 FT
[10] Racing Union
1 - 1
Mondorf-les. [9]
1 - 1
- 21:00 FT
[2] Swift Hesperange
2 - 0
UNA Strassen [6]
2 - 0
- 21:00 FT
[7] Victoria Rosport 1
2 - 0
Marisca Miersch [15]
0 - 0
- 21:00 FT
[8] UT Petange
1 - 3
Schifflingen [16]
0 - 1
- 21:00 FT
[12] Mondercange
2 - 1
Kaerjeng 97 [13]
2 - 0
- 21:00 FT
[14] Fola Esch
2 - 0
Differdange [1]
2 - 0
CZEA 21:00 FT
[4] Banik Ostrava
6 - 0
Slovacko [6] 2
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[2] Slavia Praha
4 - 0
Mlada Boleslav [5]
-2 2 - 0
- 21:00 FT
[1] Sparta Praha
1 - 1
Vik.Plzen [3]
-1 1 - 0
TDB 21:00 FT
[8] Helsingborg 1
0 - 1
Landskrona [1]
-1/4 0 - 1
TD3 21:00 FT
  Karlbergs BK
3 - 1
Assyriska   1
+0 2 - 0
- 21:00 FT
  IFK Stocksund
2 - 3
Eskilstuna City  
+0 1 - 1
- 21:00 FT
  Hammarby Talang
5 - 1
Pitea IF   1
-1 1/4 2 - 1
UZBA 21:00 FT
[5] Neftchi
1 - 0
FK AGMK [1]
0 - 0
TBNA 21:15 FT
[14] Celta Vigo
2 - 2
Valencia [9]
-3/4 0 - 1
- 21:15 FT
[16] Las Palmas 2
1 - 1
Alaves [10] 1
+0 0 - 0
TSA 21:30 FT
[11] Grasshoppers
1 - 1
Thun [13]
-1/2 0 - 0
TDA 21:30 FT
[16] Vasteras
1 - 1
Brommapojkarna [11]
-1/2 1 - 1
UZBA 21:30 FT
[3] Sogdiana Jizzakh 1
4 - 0
Bunyodkor [13]
3 - 0
EU17 22:00 FT
[B-1] Áo U17
4 - 0
Đan Mạch U17 [B-2]
2 - 0
- 22:00 FT
[B-4] Wales U17
1 - 1
Croatia U17 [B-3]
1 - 1
BIHA 22:00 FT
[8] Siroki Brijeg
2 - 2
Sarajevo [4]
2 - 1
- 22:00 FT
[6] Zeljeznicar
2 - 1
Borac Banja Luka [1]
2 - 0
- 22:00 FT
[5] NK Posusje
2 - 0
Zvijezda Bijeljina [12]
2 - 0
BULA 22:00 FT
[5] Levski Sofia 1
1 - 0
Ludogorets [1]
+0 0 - 0
MKDA 22:00 FT
[10] Vardar
2 - 0
Detonit Plackovica [13]
2 - 0
ICEB 22:00 FT
[1] UMF Njardvik
0 - 0
Vestmannaeyjar [7]
+1/4 0 - 0
NORA 22:00 FT
[12] Odd Grenland
2 - 1
Lillestrom [11]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Sarpsborg
1 - 3
Stromsgodset [6]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[10] Haugesund
2 - 1
Sandefjord [16]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Rosenborg
2 - 1
Kristiansund [9]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[5] Viking
3 - 0
HamKam [13]
-1 2 - 0
NOR3 22:00 FT
  Sotra SK 1
2 - 1
FK Arendal  
+1/4 0 - 1
FINB 22:00 FT
[2] Jaro 2
0 - 0
JaPS [5]
-1 1/4 0 - 0
DENA 22:00 FT
[1] Midtjylland
3 - 3
Silkeborg IF [9]
-1 1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[3] Kobenhavn
1 - 1
Nordsjaelland [4]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[2] Brondby
2 - 3
Aarhus AGF [5]
-1 1/4 1 - 1
AZEA 22:30 FT
[8] Araz Nakhchivan
2 - 2
Karabakh Agdam [1]
+2 1 - 2
BULA 22:30 FT
[3] Cherno More
3 - 1
Krumovgrad [7]
-1 1/4 1 - 1
CROA 22:30 FT
[1] Dinamo Zagreb
3 - 3
Rudes Zagreb [10]
2 - 1
NOR3 22:30 FT
  Junkeren
3 - 4
Follo  
+1/4 1 - 2
FINA 22:30 FT
[7] IFK Mariehamn
1 - 1
Gnistan [8]
+0 1 - 1
- 22:30 FT
[2] KuPS
4 - 1
EIF Ekenas [12]
-1 1/2 2 - 1
FIN3 22:30 FT
  EPS Espoo 1
2 - 2
PK Keski Uusimaa  
-1/2 1 - 0
- 22:30 FT
  RoPS Rovaniemi
1 - 1
KuPS Akatemia  
-1 0 - 0
- 22:30 FT
  Atlantis
2 - 2
HJK Klubi 04  
+0 1 - 2
- 22:30 FT
  Jyvaskyla JK
2 - 4
Jazz  
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
  KPV Kokkola
1 - 0
OLS Oulu  
+1/4 0 - 0
URUA 22:30 FT
[9] Cerro Montevideo
3 - 2
CA River Plate (URU) [13]
+0 0 - 2
UAEA 22:40 FT
[1] Al Wasl
3 - 0
Al Shabab (UAE) [2]
-1/4 0 - 0
ALGA 22:45 FT
[2] CR Belouizdad
1 - 0
MC El Bayadh [11]
0 - 0
- 22:45 FT
[5] ES Setif
0 - 0
NC Magra [12]
-1 1/4 0 - 0
- 22:45 FT
[7] JS Kabylie 1
1 - 1
MC Alger [1] 1
+0 1 - 0
- 22:45 FT
[13] MC Oran
1 - 0
ES Ben Aknoun [15]
-1 1/4 1 - 0
- 22:45 FT
[6] Paradou AC
6 - 0
US Souf [16]
3 - 0
- 22:45 FT
[14] US Biskra
0 - 1
CS Constantine [3] 1
-1/4 0 - 1
- 22:45 FT
[10] USM Khenchela
1 - 0
JS Saoura [9]
-1 0 - 0
ITAA 23:00 FT
[4] Atalanta 1
3 - 0
Torino [10] 1
+0 2 - 0
- 23:00 FT
[9] Napoli
0 - 0
Lecce [14]
-1 1/2 0 - 0
HLA 23:00 FT
[7] Utrecht 1
1 - 1
Go Ahead Eagles [9]
-3/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
BLRA 23:00 FT
[6] Slavia Mozyr
1 - 1
Dinamo Minsk [3]
+0 1 - 1
TNKA 23:00 FT
[19] Pendikspor
0 - 1
Gaziantep B.B [12]
+1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[13] Adana Demirspor
2 - 6
Istanbul BB [4]
+1/2 1 - 4
- 23:00 FT
[3] Trabzonspor
4 - 2
Ankaragucu [18]
+1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[16] Konyaspor
1 - 3
Galatasaray [1]
0 - 1
- 23:00 FT
[15] Hatayspor
2 - 0
Rizespor [9]
-1 1 - 0
- 23:00 FT
[6] Kasimpasa
2 - 1
Besiktas [5]
+0 1 - 0
- 23:00 FT
[2] Fenerbahce
6 - 0
Istanbulspor AS [20]
-3 1/4 3 - 0
EGYA 23:00 FT
[11] Tala'ea Al Jaish
1 - 0
B. Al Mahalla [16]
-1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[8] Future FC
0 - 0
Al Masry [2] 1
+0 0 - 0
ARGB 23:10 FT
[A-11] Ferro Carril Oeste
1 - 0
CA San Miguel [A-7]
-1/2 0 - 0
BDNC 23:15 FT
  Porto
1 - 1
Sporting Lisbon   1
+0 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
TBNB 23:30 FT
[9] Burgos CF
1 - 1
Tenerife [12]
-1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[19] Amorebieta
0 - 0
Espanyol [4]
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[15] Cartagena
0 - 2
Huesca [17]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[6] Real Oviedo
3 - 0
Andorra FC [21]
-1 0 - 0
- 23:30 FT
[14] Albacete
2 - 2
Mirandes [18]
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[11] Elche
1 - 2
Eldense [16]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[10] Racing Ferrol
2 - 2
Leganes [1]
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[8] Levante
2 - 2
Alcorcon [20]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[7] Racing Santander
0 - 2
Zaragoza [13]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[5] Sporting Gijon
1 - 0
Eibar [3]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[2] Valladolid
3 - 2
Villarreal B [22]
-1 1/4 0 - 0
BIA 23:30 FT
[6] Antwerpen
3 - 1
Anderlecht [2]
+1/2 0 - 1
- 23:30 FT
[1] Union Saint-Gilloise
2 - 0
Genk [4] 1
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[3] Club Brugge
0 - 0
Cercle Brugge [7]
-1 0 - 0
LITA 23:30 FT
[8] Siauliai
1 - 2
Zalgiris [1]
1 - 1
CHIB 23:30 FT
[8] Deportes Recoleta
2 - 1
Temuco [15]
1 - 1
- 23:30 FT
[13] San. Wanderers
1 - 2
Antofagasta [5]
1 - 0
ALBA 00:00 FT
[1] Partizani Tirana
0 - 1
Egnatia Rrogozhine [2]
-1/4 0 - 1
ICEA 00:00 FT
[6] Stjarnan
5 - 0
KA Akureyri [11]
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[9] Fram Rey.
1 - 4
Breidablik [2]
+3/4 1 - 1
RMNA 00:00 FT
[4] Universitatea Craiova
0 - 0
Universitaea Cluj [7]
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 5-4
NORA 00:15 FT
[2] Brann
1 - 3
Molde [4]
-3/4 1 - 0
EU17 00:30 FT
[A-4] Síp U17
0 - 2
Ukraina U17 [A-3]
0 - 1
- 00:30 FT
[A-1] Séc U17
4 - 3
Serbia U17 [A-2]
1 - 2
BULA 00:30 FT
[4] Lok. Plovdiv
1 - 0
Cska Sofia [2]
+1/2 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[B-19] Brown de Adrogue
0 - 0
Gimnasia y Tiro [B-10]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[B-9] Deportivo Madryn
3 - 0
Atletico Atlanta [B-11]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[A-19] CA Guemes
1 - 0
Estudiantes BsAs [A-3]
+0 0 - 0
URUA 01:00 FT
[3] Cerro Largo
3 - 1
Defensor SC [5]
+1/4 3 - 1
ARGB 01:20 FT
[B-14] Deportivo Moron
1 - 0
Nueva Chicago [B-4]
+0 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[A-6] CA Huracan 1
1 - 0
Instituto [A-8] 1
-1/2 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-16] Almagro
0 - 0
CA Mitre Salta [B-12] 1
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[A-10] Deportivo Maipu
1 - 1
Quilmes [A-4]
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[A-9] Alvarado MDP
2 - 1
Chacarita Jrs [A-6] 1
+1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[A-8] All Boys
1 - 1
Guillermo [A-15]
-1/2 0 - 1
ITAA 01:45 FT
[18] Frosinone
0 - 1
Udinese [15] 2
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[16] Empoli 4
2 - 1
Roma [6] 1
-1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[7] Lazio 3
1 - 1
Sassuolo [19] 1
-1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[13] Verona 1
2 - 2
Inter Milan [1] 1
+1 1/4 2 - 2
TBNA 02:00 FT
[13] Sevilla 2
1 - 2
Barcelona [2] 1
+3/4 1 - 1
ARGB 02:00 FT
[A-16] Patronato Parana
0 - 0
Arsenal Sarandi [A-17]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[B-15] Chaco For Ever 2
3 - 0
Estudiantes Rio Cuarto [B-6]
1 - 0
- 02:00 FT
[A-5] Gimnasia Jujuy
2 - 1
Talleres (RdE) [A-18]
-1/2 2 - 0
BRB 02:00 FT
[19] Ituano/SP
2 - 0
Ponte Preta/SP [16] 1
+0 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[C-3] CD Guabira 1
1 - 1
Nacional Potosi [B-2] 1
-1 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[13] Dep. Copiapo
2 - 1
Audax Italiano [14] 1
+0 1 - 1
CHIB 02:00 FT
[11] Curico Unido 1
2 - 1
San.Morning [9]
-1/2 0 - 0
PERA 02:30 FT
[16] Alianza Atletico
0 - 0
Carlos A. Mannucci [17]
-3/4 0 - 0
GHQG 03:00 FT
  Grenada
0 - 3
St.Vincent  
0 - 1
BRB 03:00 FT
[9] Vila Nova/GO
2 - 2
Brusque FC/SC [18] 1
-3/4 1 - 1
COLB 03:00 FT
[7] Dep.Quindio
1 - 2
Union Magdalena [4]
0 - 1
- 03:00 FT
[2] Llaneros FC
2 - 1
Cucuta [6]
1 - 1
PERA 03:00 FT
[12] Sport Boys
1 - 0
AD Tarma [6]
+0 0 - 0
ARGA 03:30 FT
[B-12] Sarmiento Junin 1
0 - 1
Ind.Rivadavia [A-14]
-1/4 0 - 0
ARGB 03:30 FT
[A-13] Racing Cordoba
0 - 1
San Martin Tucuman [A-2]
+0 0 - 0
ECUA 03:30 FT
[7] Nacional Quito
1 - 0
Mushuc Runa [8]
-1 1 - 0
URUA 03:30 FT
[11] Dep. Maldonado
0 - 1
CA Fenix [15]
-1/4 0 - 0
ARGA 03:45 FT
[A-9] Gimnasia LP
3 - 0
Banfield [A-10]
-1/4 0 - 0
PARA 04:00 FT
[3] Olimpia Asuncion
1 - 2
Sportivo Trinidense [11]
-3/4 1 - 0
CNDA 04:00 FT
[3] Cavalry FC
1 - 1
Valour FC [7]
-1 1/4 1 - 1
BRB 04:30 FT
[10] Ceara/CE
2 - 1
Chapecoense [14]
-3/4 1 - 1
BLVA 04:30 FT
[D-4] Jorge Wilstermann
1 - 0
Always Ready [C-4]
-1/2 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[1] Univ. de Chile
0 - 0
Nublense [10]
-3/4 0 - 0
VENA 04:30 FT
[4] Angostura
2 - 1
Puerto Cabello [7]
+1/4 1 - 1
COLA 05:00 FT
[3] Santa Fe
2 - 0
La Equidad [8] 1
-1 1 - 0
CRCA 05:00 FT
[1] Dep. Saprissa 1
3 - 0
Alajuelense [3]
-1/2 1 - 0
ARGA 06:00 FT
[A-7] Independiente
1 - 1
Velez Sarsfield [A-5]
-1/4 0 - 1
COLA 06:00 FT
[6] Once Caldas
0 - 1
Deportes Tolima [2]
+0 0 - 1
ECUA 06:00 FT
[12] Orense SC
1 - 0
Cumbaya FC [13]
-1 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[D-3] Oriente Petrolero
0 - 1
The Strongest [A-1]
-1/4 0 - 0
PARA 06:30 FT
[8] Sportivo Ameliano
0 - 1
Libertad [1]
+1 0 - 1
GHQG 07:00 FT
  Guatemala
1 - 1
Nicaragua  
1 - 0
CHIB 07:00 FT
[10] Deportes Santa Cruz
1 - 1
Deportes Limache [4]
+0 0 - 1
VENA 07:00 FT
[5] Portuguesa
2 - 1
Carabobo [3]
-1/4 2 - 1
GHQG 02:00 Hoãn
  Anguilla
-
French St. Martin  
-
 
« 26 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: