bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATW 11:00 FT
[12] Gunma W. Star Nữ
1 - 3
Ehime FC Nữ [9]
0 - 1
NHATB 11:55 FT
[9] Ehime FC
0 - 0
Tochigi SC [19]
-1/4 0 - 0
AUSSL 12:00 FT
[6] Croydon Kings
2 - 1
Adelaide Raiders [7]
1 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[2] Avondale Heights
2 - 1
St Albans Saints [13]
-2 1/2 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[16] Jubilo Iwata
3 - 2
Shonan Bellmare [18]
+0 1 - 2
- 12:00 FT
[20] Consa. Sapporo
0 - 3
Kashima Antlers [2]
+1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[14] Fujieda MYFC
1 - 1
Kagoshima [16]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[2] V-Varen Nagasaki
1 - 0
JEF United Chiba [7]
+0 1 - 0
HQA 12:00 FT
[12] Jeonbuk H.Motor
0 - 0
Gimcheon Sangmu [3]
-1/4 0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[4] Campbelltown City
2 - 4
Adelaide Utd U21 [10]
-1 0 - 2
- 12:30 FT
[8] Para Hills Knights
2 - 0
Modbury Jets [1]
+1/2 0 - 0
NGB 13:00 FT
[6] Yenisey
2 - 0
Tyumen [9]
-1/2 0 - 0
HQ3 13:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
2 - 1
Gangneung City [8]
-1/2 1 - 0
AUSNSW 13:30 FT
[15] Sutherland Sharks
0 - 0
WS Wanderers U21 [4]
+3/4 0 - 0
AUSQSL 13:45 FT
[2] Queensland Lion
3 - 1
Peninsula Power [4]
-3/4 2 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[12] Inglewood Utd
0 - 3
Bayswater City [5]
+1 3/4 0 - 2
- 14:00 FT
[8] Floreat Athena
0 - 1
Olympic Kingsway [1]
+3/4 0 - 1
- 14:00 FT
[10] Perth Glory U21
0 - 1
Stirling Macedonia [4]
+1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[2] Perth RedStar
2 - 1
Western Knights [6]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[11] Balcatta
1 - 0
Armadale SC [7]
+1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[3] Fremantle City
4 - 3
Perth SC [9]
-1/4 2 - 0
AUSNSW 14:00 FT
[5] APIA Tigers
3 - 1
Blacktown City [3]
-1/4 1 - 1
AUSVPL 14:00 FT
[6] Port Melbourne
2 - 0
Melb. Knights [7]
+1/4 0 - 0
NHATA 14:00 FT
[14] Kawasaki Fro.
1 - 1
Kashiwa Reysol [13]
-1/4 1 - 0
- 14:00 FT
[15] Alb. Niigata (JPN)
1 - 2
Avispa Fukuoka [8]
-1/4 0 - 1
NHATB 14:00 FT
[12] Ventforet Kofu
1 - 2
Yokohama FC [1]
+1/2 1 - 1
HQ3 14:00 FT
[15] Daegu B
2 - 2
Pocheon Citizen [14]
2 - 2
TQB 14:00 FT
[12] Liaoning Tieren
0 - 0
Wuxi Wugo [15] 1
0 - 0
- 14:00 FT
[10] Yanbian Longding
2 - 1
Jiangxi Lushan [16]
-3/4 1 - 1
AUSSL 14:30 FT
[2] Metro Stars 1
2 - 1
White City W. [9] 1
-1 3/4 1 - 1
HQA 14:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
4 - 1
Daejeon Hana Citizen [11] 1
-3/4 1 - 0
TQB 14:30 FT
[11] Shanghai Jiading
1 - 2
Yunnan Yukun [1]
+1 1/4 0 - 1
GHU16 15:00 FT
  Ba Lan U16
4 - 3
Séc U16  
4 - 1
- 15:00 FT
  Wales U16 1
0 - 5
T.N.Kỳ U16   1
0 - 3
AUSBPL 15:00 FT
[9] Souths Utd 1
3 - 3
Grange Thistle [3] 1
+1 3/4 0 - 3
AUSVPL 15:00 FT
[11] Dandenong Th.
2 - 1
Manningham Utd [12]
-1/2 1 - 0
HQ3 15:00 FT
[12] Chuncheon FC
2 - 3
Changwon City [4]
1 - 0
AUSQSL 15:15 FT
[6] Wynnum Wolves
3 - 5
Gold Coast Knights [1]
+2 1/4 0 - 3
AUSVPL 15:15 FT
[10] Altona Magic SC
0 - 2
Dandenong City [8]
+1/4 0 - 1
AUSSL 15:30 FT
[11] Adelaide Olympic
0 - 2
Adelaide Comets [3]
+1 0 - 1
CZEU19 16:00 FT
[1] Sparta Praha U19
2 - 1
Pardubice U19 [12]
0 - 1
- 16:00 FT
[7] Sigma Olomouc U19
2 - 1
Zlin U19 [9]
0 - 1
- 16:00 FT
[2] Vik. Plzen U19
7 - 0
Jihlava U19 [11]
3 - 0
AUSBPL 16:00 FT
[1] Holland Park Hawks
3 - 1
Magic United [2]
+0 2 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[14] Hills Brumbies
2 - 1
Sydney Olympic [9] 1
+1 1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[12] St George Saints
1 - 1
Manly Utd [10]
+0 0 - 0
VNB 16:00 FT
[11] Phú Thọ
0 - 3
Bình Phước [3]
0 - 2
AUSQSL 16:30 FT
[3] Moreton Bay Utd
1 - 1
Olympic FC QLD [9]
-1/4 0 - 0
MASL 16:30 FT
[6] Kuala Lumpur FA
1 - 5
Darul Takzim [1]
+2 1/2 1 - 2
AUSA 16:45 FT
[1] Central Coast
1 - 1
Melb. Victory [3]
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 2-0
NGB 17:00 FT
[7] Shinnik Yaroslavl
1 - 0
Arsenal-Tula [5]
0 - 0
- 17:00 FT
[1] Khimki
2 - 1
Chernomorets N. [15]
-3/4 0 - 1
- 17:00 FT
[3] Akron Togliatti
2 - 1
SKA-Khabarovsk [12]
0 - 1
- 17:00 FT
[4] Rodina Moscow
3 - 0
Neftekhimik Nizh [11]
2 - 0
- 17:00 FT
[17] Leningradets
2 - 3
Torpedo Moscow [10]
0 - 1
- 17:00 FT
[8] Alania Vla
2 - 0
Dyn. Makhachkala [2]
0 - 0
- 17:00 FT
[16] Volgar Astrakhan
2 - 0
Kuban [18]
-1 2 - 0
- 17:00 FT
[13] Kamaz
1 - 2
Sokol Saratov [14]
+1/4 0 - 0
TD3 17:00 FT
  Sollentuna FK
2 - 2
Friska Viljor  
-1 1/2 1 - 0
HQA 17:00 FT
[8] Incheon Utd
1 - 1
Gwangju [6]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Pohang Steelers
2 - 2
FC Seoul [7]
-1/4 1 - 1
HQB 17:00 FT
[5] Suwon Bluewings
1 - 3
Seoul E-Land [4]
-1/2 1 - 0
HQ3 17:00 FT
[10] Paju Citizen
1 - 0
Yeoju Citizen [13]
1 - 0
SINA 17:00 FT
[7] Alb. Niigata (SIN)
1 - 4
DPMM FC [4]
0 - 3
- 17:00 FT
[3] Geylang Intl
7 - 1
Young Lions [5]
2 - 0
VNA 17:00 FT
[10] Quảng Nam
0 - 3
Hà Nội FC [3]
+1/2 0 - 2
VNB 17:00 FT
[9] Hòa Bình 1
1 - 1
PVF CAND [2]
0 - 1
- 17:00 FT
[8] Đồng Nai
2 - 0
ĐT Long An [6]
1 - 0
NOR3 18:00 FT
  Eik Tonsberg
2 - 2
Brattvag IL  
-3/4 0 - 1
CZEU19 18:00 FT
[10] Slovacko U19
3 - 6
C. Budejovice U19 [5]
3 - 3
- 18:00 FT
[15] MFk Karvina U19
3 - 1
Dukla Praha U19 [8]
1 - 1
TD3 18:00 FT
  Eskilsminne IF
2 - 0
Rosengard  
+0 0 - 0
- 18:00 FT
  Onsala BK
0 - 0
Torslanda  
+0 0 - 0
- 18:00 FT
  Stockholm Intl
1 - 0
Taby IS  
-1 1/2 1 - 0
CZEU19 18:15 FT
[6] Banik Ostrava U19 1
2 - 3
Mlada Boleslav U19 [13]
2 - 1
TQB 18:30 FT
[4] Guangxi Pingguo
3 - 4
Guangzhou FC [6] 1
-3/4 1 - 1
- 18:30 FT
[5] Shijiazhuang Gongfu
3 - 1
Nanjing City [8]
-3/4 2 - 1
TQA 18:35 FT
[4] Shandong Taishan
3 - 0
Zhejiang Professional [6]
-1/2 3 - 0
TBNA 19:00 FT
[11] Osasuna 4
1 - 1
Villarreal [8] 3
+0 1 - 0
NOR3 19:00 FT
  Grorud IL
8 - 0
Gjovik-Lyn  
-2 6 - 0
- 19:00 FT
  Ulensaker
0 - 2
Kjelsas  
+1/4 0 - 2
DEN3 19:00 FT
[10] Hellerup
0 - 1
Brabrand IF [12]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Fremad Amager
0 - 1
Thisted [9]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[8] Skive IK
3 - 2
FA 2000 [11]
-1/2 3 - 1
TQA 19:00 FT
[8] Wuhan Three T.
0 - 1
Meizhou Hakka [12]
-3/4 0 - 0
IDNA 19:00 FT
[3] Bali United Pusam 1
0 - 0
Borneo FC [1]
+0 0 - 0
MASL 19:15 FT
[3] Sabah FA
2 - 1
Kuching FA [9]
0 - 0
VNA 19:15 FT
[7] TP.HCM
4 - 1
HA Gia Lai [11]
-1/4 1 - 1
UKRA 19:30 FT
[3] Kryvbas
3 - 0
FC Mynai [15]
+0 2 - 0
- 19:30 FT
[14] Obolon Kiev
0 - 3
PFK Aleksandriya [8]
0 - 1
- 19:30 FT
[11] Chernomorets
0 - 2
SK Dnipro-1 [4]
+1 1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[6] Rukh Vynnyky
1 - 2
Dinamo Kiev [2]
+1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[5] Polissya Zhytomyr
2 - 0
Shakhtar Donetsk [1]
+1/2 2 - 0
- 19:30 FT
[16] Metalist 1925 Kharkiv
1 - 2
Veres Rivne [13]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[10] Zorya
0 - 1
Kolos Kovalivka [12]
-1/4 0 - 0
ICEB 20:00 FT
[4] Afturelding
1 - 1
UMF Grindavik [6]
-1/2 0 - 0
LATA 20:00 FT
[7] METTA/LU Riga
1 - 1
Grobinas [9]
-1/4 1 - 0
LITA 20:00 FT
[2] Hegelmann Litauen
2 - 1
Dziugas FC [3]
-1 0 - 0
NOR3 20:00 FT
  Strindheim IL 1
3 - 1
Alta  
-1/4 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[17] Fatih Karagumruk
3 - 1
Samsunspor [14] 1
-1/2 1 - 0
TD3 20:00 FT
  Umea
1 - 1
Vasalunds  
+0 0 - 1
DENA 20:00 FT
[6] Randers
1 - 0
Vejle [8] 1
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Viborg
2 - 1
Odense BK [11]
-3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[12] Hvidovre IF
0 - 0
Lyngby [10]
+1/2 0 - 0
MASL 20:00 FT
[7] PDRM FA
1 - 1
Penang FA [11]
-3/4 1 - 0
UAEA 20:00 FT
[10] Ittihad Kalba 1
0 - 0
Baniyas [11]
-1/2 0 - 0
NPA 20:00 FT
[11] Amazulu
1 - 3
Golden Arrows [9]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[16] Cape Town Spurs
2 - 0
Kaizer Chiefs [10]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Moroka Swallows 1
1 - 2
Royal AM [13]
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[12] Chippa Utd
0 - 1
Sekhukhune Utd [4]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
0 - 1
Cape Town City [5]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Polokwane
1 - 0
TS Galaxy [6]
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Richards Bay
2 - 1
Stellenbosch FC [3]
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
[2] Orlando Pirates
1 - 1
SuperSport Utd [7]
-3/4 1 - 0
NGA 20:30 FT
[15] Baltika
1 - 3
Lok. Moscow [4]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[8] Rubin Kazan
1 - 1
FK Sochi [16]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[9] Krylya Sovetov
1 - 1
Nizhny Nov [14]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[12] FK Orenburg
0 - 0
Spartak Moscow [5]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[11] Fakel
2 - 0
Akhmat Groznyi [10]
-3/4 1 - 0
- 20:30 FT
[2] Krasnodar
1 - 0
Din. Moscow [3] 1
+0 0 - 0
- 20:30 FT
[6] CSKA Moscow
2 - 0
Ural S.r. [13]
-1/4 2 - 0
- 20:30 FT
[1] Zenit
2 - 1
Rostov [7]
-1 1/2 0 - 0
ARMA 20:30 FT
[9] Shirak 1
0 - 1
Pyunik [1]
0 - 0
- 20:30 FT
[2] FC Noah
3 - 1
West Armenia [7]
-3 1 - 1
FA 21:00 FT
  Man City
1 - 2
Man Utd  
-1 3/4 0 - 2
SCOFA 21:00 FT
  Celtic
1 - 0
Rangers  
-1/2 0 - 0
ICEB 21:00 FT
[3] Grotta
4 - 3
Leiknir Rey. [12]
+1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[11] Thor Akureyri
1 - 1
Keflavik [5]
-1/2 0 - 1
ICEW 21:00 FT
[4] Hafnarfjordur Nữ
2 - 2
Vikingur Rey. Nữ [6]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[8] Keflavik IF Nữ
1 - 0
Trottur Rey. Nữ [7]
0 - 0
NOR3 21:00 FT
  Notodden FK
2 - 2
FK Orn-Horten  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  IL Hodd
1 - 0
Kvik Halden  
-1 3/4 1 - 0
FINA 21:00 FT
[1] Helsinki
1 - 1
Ilves Tampere [4]
+0 0 - 1
TDA 21:00 FT
[5] GAIS
3 - 0
Hacken [6]
+1/4 2 - 0
TD3 21:00 FT
  Falkenbergs
1 - 0
Oskarshamns AIK  
-2 0 - 0
- 21:00 FT
  United IK Nordic
3 - 0
Karlstad BK  
-1 1/2 2 - 0
UZBA 21:00 FT
[2] Nasaf Qarshi 1
1 - 1
Dinamo Samarkand [9]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] Pakhtakor 1
1 - 1
Qyzylqum [11]
0 - 1
TBNA 21:15 FT
[6] Real Sociedad
0 - 2
Atletico Madrid [4] 1
+0 0 - 1
HLB 21:30 FT
[7] Emmen
0 - 3
NAC Breda [8]
+1/4 0 - 2
SVKA 21:30 FT
[11] Zemplin Michalovce
2 - 0
FC Petrzalka [13]
2 - 0
AZEA 22:00 FT
[4] Sumqayit
1 - 0
Gabala FC [10]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Zire IK
1 - 0
Səbail FK [7] 1
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Neftchi Baku 1
0 - 1
Sabah FK [3] 2
-1/2 0 - 0
CROA 22:00 FT
[6] NK Varazdin
0 - 2
NK Osijek [4]
+1/2 0 - 0
ICEB 22:00 FT
[8] IR Reykjavik
1 - 1
Dalvik/Reynir [9] 1
-1 1 - 0
LATA 22:00 FT
[6] Tukums/Salaspils
0 - 1
Rigas Futbola Skola [1]
+2 1/2 0 - 1
CZEB 22:00 FT
[10] Vik.Zizkov
0 - 2
SK Prostejov [12]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Sellier&Bellot Vlasim
2 - 2
Brno [9]
1 - 1
- 22:00 FT
[6] Opava
4 - 1
Jihlava [15]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Sigma Olomouc II
2 - 1
Varnsdorf [14]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[8] SK Lisen
1 - 2
MFK Chrudim [5]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[13] Pribram
2 - 0
MFK Vyskov [4] 1
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Slavia Kromeriz
0 - 2
Taborsko [3]
+1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Dukla Praha
6 - 0
Sparta Praha B [11]
-1 1/4 2 - 0
EGYA 22:00 FT
[18] Dakhleya
3 - 0
Arab Contractors [17] 2
+1/2 1 - 0
POLA 22:30 FT
[3] Legia Wars.
2 - 1
Zaglebie Lubin [8]
-1 2 - 0
- 22:30 FT
[12] Puszcza Nie.
1 - 0
Piast Gliwice [10]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[15] Radomiak Radom
1 - 3
Widzew Lodz [9]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[1] Jagiellonia
3 - 0
Warta Poznan [16]
-1 1/4 3 - 0
- 22:30 FT
[18] LKS Lodz
3 - 2
Stal Mielec [11] 1
+0 3 - 0
- 22:30 FT
[5] Lech Poznan 1
1 - 2
Korona Kielce [14]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[17] Ruch Chorzow
2 - 0
Cracovia Krakow [13] 1
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[4] Pogon Szczecin
1 - 0
Gornik Zabrze [6]
-3/4 0 - 0
ISRA 22:30 FT
[2] Maccabi Haifa 2
0 - 2
Hapoel Haifa [4]
-1 1/2 0 - 1
- 22:30 FT
[1] Maccabi TA
2 - 0
Maccabi Bnei Raina [5] 1
-2 2 - 0
- 22:30 FT
[6] Bnei Sakhnin
4 - 1
Hap. Beer Sheva [3]
+1/4 1 - 0
TDA 22:30 FT
[3] Mjallby AIF
1 - 3
Djurgardens [2]
+1/4 0 - 2
AUTB 22:30 FT
[8] Horn
1 - 3
St.Polten [9]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[1] Grazer AK
4 - 2
Kapfenberg [12]
-1 1/4 2 - 1
- 22:30 FT
[2] SV Ried
1 - 0
Dornbirn [14]
-1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[6] Liefering
4 - 3
SV Lafnitz [11]
-3/4 3 - 0
- 22:30 FT
[13] SV Stripfing
2 - 2
Floridsdorfer AC [5]
-1/4 2 - 1
- 22:30 FT
[3] Leoben
2 - 1
Sturm Graz II [15]
-1 1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[10] SW Bregenz
1 - 0
Admira [7]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[4] First Vienna
4 - 1
SKU Amstetten [16]
-3/4 3 - 1
URUA 22:30 FT
[16] Miramar Misiones
2 - 0
Wanderers [8]
+0 1 - 0
ARGB 22:45 FT
[B-2] San Telmo
2 - 0
Colon [B-1]
+1/4 1 - 0
C1W 23:00 FT
[A-1] Barcelona Nữ
2 - 0
Lyon Nữ [B-1]
-1 0 - 0
ACL 23:00 FT
[A-1] Al Ain
5 - 1
Yokohama FM [G-3] 1
-1/4 2 - 1
ITAA 23:00 FT
[3] Juventus 1
2 - 0
Monza [12] 1 3
-1 1/4 2 - 0
BLRC 23:00 FT
  Neman Grodno
2 - 0
Isloch  
1 - 0
ESTC 23:00 FT
  Paide Linname. 1
4 - 2
Levadia T.  
0 - 2
ICEA 23:00 FT
[7] KR Reykjavik
2 - 2
Vestri [10]
-1 1/4 2 - 0
LITA 23:00 FT
[10] FK Panevezys
0 - 0
Kauno Zalgiris [4]
+0 0 - 0
NORA 23:00 FT
[3] Fredrikstad 1
0 - 0
Tromso [14]
-1/2 0 - 0
NOR3 23:00 FT
  FK Jerv
2 - 1
Flekkeroy IL  
-1 1/4 1 - 1
SRBA 23:00 FT
[2] FK Partizan
2 - 2
FK Radnicki 1923 [5]
-1/2 0 - 1
CZEA 23:00 FT
[9] Hradec Kralove 1
2 - 0
Teplice [10]
-1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[12] Jablonec
1 - 0
Zlin [15]
+1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[11] Bohemians 1905 1
0 - 1
Pardubice [13]
-3/4 0 - 0
- 23:00 FT
[14] MFk Karvina
1 - 0
C. Budejovice [16]
-1/4 1 - 0
TNKA 23:00 FT
[7] Sivasspor
2 - 1
Kayserispor [11]
-1/2 1 - 1
CHIB 23:00 FT
[1] La Serena
0 - 0
Rangers Talca [3]
0 - 0
PERA 23:00 FT
[13] Sport Huancayo
1 - 1
UTC Cajamarca [14]
-3/4 0 - 0
ALGA 23:00 FT
[4] USM Alger
2 - 1
ASO Chlef [8]
-3/4 0 - 1
POLA 23:20 FT
[7] Rakow Czestochowa
1 - 2
Slask Wroclaw [2]
-1/4 1 - 0
TBNA 23:30 FT
[17] Rayo Vallecano 1
0 - 1
Athletic Bilbao [5] 1
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[19] Almeria 2
6 - 1
Cadiz [18] 2
-1/2 0 - 1
ARGB 23:30 FT
[A-14] Tristan Suarez
0 - 1
San Martin SJ [A-1]
+0 0 - 0
CHIA 23:30 FT
[11] Huachipato
1 - 0
Everton CD [8]
-1/2 1 - 0
CAFCL 00:00 FT
[Bang D-1] Ahly Cairo
1 - 0
Esperanse ST [Bang C-2]
-1 1 - 0
GHCLB 00:00 FT
  BFC Dynamo
4 - 2
Monaco  
2 - 2
GHU20 00:00 FT
  Ma Rốc U20
2 - 0
CHDC Congo U20  
TBN3 00:00 FT
[A2-16] San Fernando
2 - 1
Linares Deportivo [A2-17]
-1 0 - 1
- 00:00 FT
[A1-14] Fuenlabrada
2 - 0
Cornella [A1-18]
-1 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[A2-19] Atl. Baleares
2 - 1
Granada II [A2-20]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[A1-7] Salamanca
4 - 0
CD Arenteiro [A1-8]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[A2-9] Atletico Madrid B
3 - 1
Murcia [A2-7]
-1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[A1-11] Osasuna B
1 - 2
Real Sociedad B [A1-9]
+0 0 - 2
- 00:00 FT
[A1-4] Celta Vigo II
1 - 2
Barcelona B [A1-2]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[A1-6] Cultural Leonesa
0 - 1
Sestao [A1-12]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[A2-12] Merida
3 - 2
Ceuta [A2-5]
+1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[A1-10] Lugo
3 - 3
Sabadell [A1-16]
+1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[A1-13] SD Tarazona
0 - 2
SD Logrones [A1-19]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A2-8] Antequera CF
3 - 0
UD Melilla [A2-18]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[A2-2] Cordoba
1 - 0
Algeciras [A2-13]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[A1-5] SD Ponferradina
1 - 1
Teruel [A1-17]
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[A2-11] Alcoyano
1 - 0
CF Intercity [A2-15]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[A2-1] Castellon 1
0 - 1
Atl. Sanluqueno [A2-14]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-1] Deportivo
3 - 1
Real Union [A1-15]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[A1-3] Gimnastic T.
1 - 0
Rayo Majada. [A1-20]
-1 3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A2-10] Real Madrid B
1 - 2
Malaga [A2-3]
+1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[A2-6] Recreativo Huelva
1 - 0
UD Ibiza [A2-4]
+1/4 0 - 0
ICEA 00:00 FT
[4] IA Akranes 1
0 - 1
Vikingur Rey. [1]
+1 0 - 0
MDVC 00:00 FT
  Zimbru
1 - 3
Petrocub  
1 - 0
MNEA 00:00 FT
[2] Mornar Bar
1 - 0
FK Jerezo [5]
0 - 0
- 00:00 FT
[1] Decic Tuzi
3 - 1
Arsenal Tivat [7]
2 - 0
- 00:00 FT
[9] Mladost Donja
1 - 2
Jedinstvo [8]
1 - 2
- 00:00 FT
[6] OFK Petrovac
3 - 1
Buducnost [3]
0 - 0
- 00:00 FT
[10] Rudar
2 - 1
Sutjeska [4]
0 - 0
SRBA 00:00 FT
[4] FK Vojvodina
1 - 0
Mladost Lucani [9]
1 - 0
- 00:00 FT
[1] Crvena Zvezda
4 - 1
Cukaricki Belgrade [6]
1 - 1
JORA 00:00 FT
[11] Sahab
1 - 2
Sheikh Hussein [1]
1 - 1
- 00:00 FT
[10] Ahli Amman
1 - 2
Ma'an SC [6]
0 - 0
- 00:00 FT
[9] Moghayer Al Sarhan
1 - 0
Al Salt [5]
1 - 0
- 00:00 FT
[2] Faisaly (JOR)
6 - 2
S.Al.Ordon [8]
4 - 0
CROA 00:10 FT
[5] Lok. Zagreb
2 - 5
Hajduk Split [3]
+1/4 0 - 2
BULA 00:30 FT
[15] Botev Vratsa
1 - 0
Beroe [11]
-1 1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[12] Hebar Pazardzhik
3 - 1
Etar [16]
-1 0 - 1
- 00:30 FT
[14] Lok. Sofia
1 - 0
Pirin Blagoevgrad [13] 1
+1/2 0 - 0
GREC 00:30 FT
  Panathinaikos 1
1 - 0
Aris Salonica   2
-1/2 0 - 0
DUCC 01:00 FT
  Kaiserslautern 2
0 - 1
B.Leverkusen   1 3
+2 1/4 0 - 1
HLB 01:00 FT
[21] SBV Excelsior
7 - 1
ADO Den Haag [5] 1
-1/2 4 - 1
ARGA 01:00 FT
[A-3] Argentinos Jun.
1 - 0
River Plate [A-2]
+1/2 1 - 0
ARGB 01:00 FT
[A-11] Agropecuario AAC
0 - 0
Defensores Unidos [B-13]
-3/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[12] Rampla Juniors 1
2 - 1
Liverpool P. (URU) [10]
+3/4 1 - 1
ITB 01:30 FT
[4] Cremonese
4 - 1
Catanzaro [5] 1
-3/4 3 - 0
ITA3 01:30 FT
[B-3] Carrarese
2 - 2
Juventus U23 [B-7]
-1/2 1 - 1
- 01:30 FT
[B-2] Torres 1
0 - 0
Benevento [C-4] 1
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[A-2] Padova
0 - 1
Vicenza [A-3]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[C-2] Avellino
2 - 1
Catania [C-13]
-3/4 0 - 1
BIA 01:30 FT
[5] Gent
2 - 0
Sint Truiden [9]
-1 1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[8] KV Mechelen
3 - 2
Standard Liege [10]
-1/2 2 - 0
- 01:30 FT
[11] OH Leuven 2
1 - 2
Westerlo [13]
-1/2 0 - 2
IREB 01:30 FT
[10] Longford Town
0 - 0
Cobh Ramblers [8]
-1/4 0 - 0
TSA 01:30 FT
[5] St. Gallen
1 - 2
Zurich [4]
-1/2 1 - 2
- 01:30 FT
[2] Lugano
0 - 2
Servette [3]
+1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[1] Young Boys
3 - 0
Winterthur [7]
-1 1/4 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[2] AC Milan
3 - 3
Salernitana [20] 1
-2 1/2 2 - 0
BDNA 01:45 FT
[16] Portimonense
1 - 2
AVS Futebol [19] 1
-1/2 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[1] Real Madrid 2
0 - 0
Real Betis [7] 1
-2 0 - 0
PHC 02:00 FT
  Lyon 2
1 - 2
PSG   1
+1 0 - 2
BLVA 02:00 FT
[C-1] Univ de Vinto
2 - 2
Aurora [B-1]
1 - 1
CHIA 02:00 FT
[7] Iquique
0 - 3
Colo Colo [4]
+1/4 0 - 0
CHIB 02:00 FT
[2] CD Magallanes
2 - 1
U. San Felipe [16]
-1 1 - 1
CNDA 02:00 FT
[1] Atletico Ottawa
3 - 0
Forge FC [7]
+0 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[2] Valur Rey.
2 - 2
Hafnarfjordur [9]
-3/4 1 - 1
PERA 03:00 FT
[1] Universitario 1
4 - 0
CD Los Chankas [9]
-3 2 - 0
- 03:00 FT
[8] Comerciantes Unidos
0 - 1
Sporting Cristal [2]
+1 0 - 1
- 03:00 FT
[15] Dep. Garcilaso
1 - 3
Melgar [3]
0 - 0
USB 03:05 FT
[A-10] Rhode Island FC
0 - 0
Louisville City [A-1]
0 - 0
ARGA 03:30 FT
[B-8] Newells Old Boys
1 - 0
Defensa YJ [B-7]
-1/2 0 - 0
ARGB 04:00 FT
[B-18] Atletico Rafaela
1 - 2
Almirante Brown [B-17]
-1/2 0 - 2
PARA 04:00 FT
[10] Tacuary FBC
1 - 3
Cerro Porteno [2]
+1 1/4 0 - 1
- 04:00 FT
[9] Nacional(PAR)
3 - 0
Sol de America [7]
-1/4 1 - 0
URUA 04:00 FT
[2] Nacional(URU)
1 - 0
Danubio [14]
-1 0 - 0
BLVA 04:30 FT
[D-1] Bolivar
4 - 0
Real Santa Cruz [A-4]
2 - 0
CHIA 04:30 FT
[3] Univ. Catolica(CHL) 1
4 - 1
Cobreloa [15] 1
1 - 1
VENA 04:30 FT
[8] Inter de Barinas
2 - 2
Metropolitano [1] 1
1 - 2
COLA 05:00 FT
[4] Pereira
2 - 2
Millonarios [5] 1
+0 0 - 1
CNDA 05:00 FT
[5] Vancouver FC
2 - 1
Pacific FC [4]
+1/4 1 - 1
ARGA 06:00 FT
[B-4] Boca Juniors
0 - 0
Talleres Cordoba [A-1]
-1/2 0 - 0
USB 06:05 FT
[A-3] Indy Eleven
2 - 1
Phoenix Rising [B-7]
-1/4 1 - 1
- 06:05 FT
[A-12] Miami FC
0 - 4
North Carolina [A-8]
+3/4 0 - 0
PARA 06:30 FT
[5] Guarani CA
0 - 1
Sportivo Luqueno [4]
+0 0 - 0
USB 06:35 FT
[A-4] Tampa Bay Rowdies
1 - 0
Las Vegas Lights [B-9]
-1 1/2 0 - 0
USW 06:35 FT
[6] Chicago RS Nữ
0 - 1
Racing Louisville Nữ [8]
0 - 1
USAA 06:37 FT
[Dong-12] D.C. Utd 3
1 - 1
Chicago Fire [Dong-15] 2
-1 1 - 0
- 06:37 FT
[Dong-9] Atlanta United 1 2
0 - 1
Los Angeles FC [Tay-2] 1 2
+1/4 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-13] New England 3
0 - 1
New York City [Dong-6] 2
+0 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-8] Toronto 4
3 - 4
Cincinnati [Dong-2] 3
+1/4 1 - 0
- 06:37 FT
[Dong-3] Charlotte FC
0 - 0
Philadelphia Union [Dong-11] 2
+0 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-14] CF Montreal 2
0 - 0
Nashville FC [Dong-7] 1
+0 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-10] Orlando City 2
0 - 2
Columbus Crew [Dong-5] 2
-1/2 0 - 1
BRB 07:00 FT
[20] Guarani/SP
0 - 0
Paysandu/PA [14]
-1/4 0 - 0
BLVA 07:00 FT
[A-3] Real Tomayapo
0 - 1
Blooming [B-3]
0 - 0
CHIA 07:00 FT
[9] O Higgins 1
2 - 2
Cobresal [12] 1
-1/2 0 - 1
VENA 07:00 FT
[2] UCV FC 1
0 - 2
Dep.Guaira [6]
-1/2 0 - 1
COLA 07:30 FT
[7] Junior Barranquilla
1 - 0
Atl. Bucaramanga [1]
-3/4 0 - 0
USB 07:30 FT
[B-4] Memphis 901
2 - 0
Pittsburgh R. [A-11]
+0 1 - 0
USAA 07:37 FT
[Tay-11] Dallas 4
3 - 3
Real Salt Lake [Tay-1]
+0 1 - 0
- 07:37 FT
[Tay-12] St. Louis City SC 3
1 - 2
Seattle Sounders [Tay-10] 2
-1/4 0 - 0
ECUA 08:00 FT
[9] Macara
0 - 1
Independiente JT [1]
+3/4 0 - 0
- 08:00 FT
[15] Delfin SC
2 - 0
SD Aucas [4] 1
+1/2 1 - 0
- 08:00 FT
[2] Barcelona SC
3 - 0
Tecnico Uni. [11]
-1 2 - 0
- 08:00 FT
[3] LDU Quito
2 - 1
Univ Catolica Quito [5]
-1/4 1 - 0
USB 08:05 FT
[B-1] New Mexico United
2 - 1
SA Scorpions [B-10] 1
+0 2 - 1
USAA 08:37 FT
[Tay-4] Colorado Rapids
3 - 3
Minnesota Utd [Tay-5] 4
-1/2 1 - 3
USB 09:05 FT
[B-2] Sacramento
0 - 0
Birmingham Legion [A-6]
-3/4 0 - 0
- 09:05 FT
[B-8] Orange County SC
0 - 2
Loudoun United [A-7]
-1/2 0 - 1
USW 09:05 FT
[14] Utah Royals Nữ
0 - 1
Kansas City Nữ [2]
0 - 0
USAA 09:37 FT
[Tay-3] LA Galaxy
2 - 1
Houston Dynamo [Tay-7]
-3/4 1 - 1
- 09:37 FT
[Tay-6] Portland Timbers
2 - 1
Sporting Kansas [Tay-13] 1
-1/2 0 - 0
- 09:37 FT
[Tay-14] San Jose EQ 4
1 - 1
Austin FC [Tay-8] 1
-1/2 1 - 1
- 09:37 FT
[Tay-9] Vancouver WC 3
1 - 2
Inter Miami [Dong-1] 5
-3/4 0 - 1
NHATW 10:00 FT
[8] Nittaidai FIELDS (W)
0 - 1
AS Harima Albion Nữ [11]
0 - 1
ARGA 03:30 Hoãn
[B-5] Godoy Cruz
-
San Lorenzo [B-11]
1 - 1
 
« 25 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: