bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 14:00 FT
[7] Mung. Sangmu Nữ
1 - 2
Gyeongju Nữ [3]
1 - 1
GHCLB 14:05 FT
  A League All-Stars
8 - 0
Newcastle  
+1 1/4 3 - 0
AUSNSW 16:30 FT
[13] Sydney FC U21
1 - 3
Spirit FC [11]
+1/4 1 - 1
AUSSL 17:00 FT
[12] SA Panthers
1 - 3
Adelaide City [5]
+1 1/2 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[11] Ulsan Citizen
0 - 0
Gimhae City [3]
+1/2 0 - 0
HQW 17:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
0 - 1
Sejong Sportstoto Nữ [5]
+3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Red Angels Nữ
3 - 2
Suwon Nữ [4]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[2] Hwacheon KSPO Nữ
3 - 0
Seoul Amaz Nữ [6]
-1 1/4 0 - 0
VNB 17:00 FT
[1] SHB Đà Nẵng
3 - 1
Đồng Tháp [10]
-2 1/4 2 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[7] Maroochydore Swans
0 - 2
North Star [4]
+0 0 - 2
AUSQSL 17:30 FT
[12] Redlands Utd
0 - 1
Rochedale Rovers [11]
+0 0 - 1
VNB 18:00 FT
[4] Phù Đổng
1 - 3
Thừa Thiên Huế [5]
-1/2 0 - 1
SINA 18:45 FT
[6] Balestier Kh.
2 - 4
Tampines Rovers [2]
1 - 2
MASL 19:15 FT
[2] Terengganu
3 - 0
Kelantan United [13]
2 - 0
UKRA 19:30 FT
[7] LNZ Cherkasy
1 - 0
Vorskla [9]
-1/4 1 - 0
ARMA 20:00 FT
[10] BKMA Yerevan
0 - 0
Van Yerevan [8]
0 - 0
ISRB 20:00 FT
[11] Hapoel R. Gan
3 - 1
Sektzia Nes Tziona [15] 2
-1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[7] INR HaSharon
1 - 4
HIK Shmona [1]
+1 0 - 2
- 20:00 FT
[8] Maccabi Herzliya
1 - 4
Ironi Tiberias [2]
+2 1/4 1 - 2
- 20:00 FT
[13] Hapoel Kfar Saba
0 - 0
Kafr Qasim [9]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[5] Maccabi K.Jaffa
2 - 2
Hapoel Nof HaGalil [4]
+3/4 2 - 1
- 20:00 FT
[12] Hapoel Afula
1 - 1
Hapoel Acre [6]
-1 1 - 1
- 20:00 FT
[10] Hapoel Umm Al Fahm 1
1 - 6
Bnei Yehuda [3]
0 - 3
- 20:00 FT
[16] Ihud Bnei Shfaram 1
0 - 5
HR Letzion [14]
0 - 1
TNKB 20:00 FT
[4] Bodrumspor SK
0 - 0
Corum FK [5] 1
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-0; Pen: 5-4
MASL 20:00 FT
[4] Kedah FA
0 - 2
Perak FA [12]
-1 3/4 0 - 1
UZBA 21:00 FT
[14] Metallurg Bekabad
1 - 1
Navbahor [4]
0 - 1
UAEA 21:15 FT
[9] Ajman
2 - 2
Al Sharjah [4]
+0 1 - 1
- 21:15 FT
[14] Hatta
1 - 1
Al Jazira [8]
+1 3/4 1 - 0
LATA 21:30 FT
[4] Daugava
0 - 2
Riga FC [2]
+1 1/2 0 - 1
UZBA 21:30 FT
[10] Olympic FK
0 - 0
Andijan [6]
0 - 0
EU17 22:00 FT
[C-3] Thụy Điển U17
2 - 2
Ba Lan U17 [C-2]
1 - 1
- 22:00 FT
[C-1] Italia U17
2 - 0
Slovakia U17 [C-4]
2 - 0
ARMA 22:00 FT
[4] Urartu
1 - 1
Ararat Y [6]
-1/4 0 - 0
BIHA 22:00 FT
[11] FK Tuzla City
1 - 5
Velez Mostar [3]
0 - 2
FINA 22:00 FT
[6] Haka
4 - 3
AC Oulu [10]
-1/4 1 - 0
OMAA 22:25 FT
[10] Dhofar
0 - 1
Al Nahda (OMA) [2]
+3/4 0 - 0
- 22:25 FT
[1] Al Seeb
2 - 0
Al Shabab (OMA) [7]
-1 1/4 2 - 0
- 22:25 FT
[3] Oman Club
3 - 2
Sur Club [8]
-1/2 1 - 1
- 22:25 FT
[4] Sohar Club (OMA)
1 - 1
Nasr Salalah [5]
1 - 0
- 22:25 FT
[6] Rustaq Club
3 - 0
Al Wahda Oman [12]
0 - 0
- 22:25 FT
[11] Bahla Club
2 - 0
Ibri Club [9]
-1/2 1 - 0
LATA 22:30 FT
[8] FK Liepaja 1
0 - 3
Valmiera / BSS [3]
+1 0 - 2
BLRA 23:00 FT
[7] Vitebsk
2 - 0
Naftan Novo. [12]
2 - 0
CROA 23:00 FT
[7] HNK Gorica
2 - 0
Istra 1961 [8] 1
+1/4 0 - 0
GEOA 23:00 FT
[2] Torpedo Kut.
2 - 1
Gagra Tbilisi [8]
-1 1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[9] FC Telavi
2 - 1
Samgurali Tskh. [7]
+0 2 - 0
LITA 23:00 FT
[7] Suduva 1
0 - 1
TransINVEST [9]
0 - 1
JORA 23:00 FT
[12] Jalil Club
0 - 4
Ramtha [4]
0 - 2
- 23:00 FT
[3] Wehdat Amman
1 - 0
Al Aqaba SC [7]
-1 3/4 0 - 0
QATC 23:00 FT
  Al Sadd 1
0 - 0
Qatar SC  
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
EGYA 23:00 FT
[4] ENPPI Cairo
3 - 2
Ceramica Cleopatra [3]
+0 0 - 2
- 23:00 FT
[15] Pharco FC
1 - 1
Semouha Club [6]
+0 1 - 1
IRNA 23:15 FT
[7] Malavan Bandar
0 - 1
Mes Rafsanjan [10]
+0 0 - 0
- 23:15 FT
[15] Peykan
0 - 0
Tractor SC [4]
0 - 0
- 23:15 FT
[13] Foolad Khozestan
1 - 0
Zobahan [6]
-1/2 0 - 0
- 23:15 FT
[1] Persepolis
4 - 3
Esteghlal Khu. [14] 1
-1 1/2 0 - 3
- 23:15 FT
[16] Sanat Naft
2 - 2
Shamsazar Qazvin [5]
+1/4 1 - 2
- 23:15 FT
[9] Gol Gohar 1
2 - 3
Aluminium Arak [8] 2
-1/4 1 - 1
- 23:15 FT
[11] Nassaji Mazandaran
0 - 0
Esteghlal Tehran [2]
0 - 0
- 23:15 FT
[3] Sepahan
2 - 0
Havadar SC [12]
-1 1/4 2 - 0
KUWA 23:15 FT
[5] Salmiya
5 - 3
Al Nasr (KUW) [4]
-1/4 2 - 1
- 23:15 FT
[2] Al Arabi (KUW)
1 - 1
Fahaheel [6]
-1 1/2 0 - 1
- 23:15 FT
[3] Al Quadisiya
0 - 3
Al Kuwait [1]
0 - 2
SRBA 23:30 FT
[12] Javor Ivanjica
1 - 1
Zeleznicar Pancevo [14]
0 - 0
- 23:30 FT
[7] FK Novi Pazar
2 - 1
Radnicki Nis [11]
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[8] Spartak Subotica
1 - 1
IMT Novi Beograd [10]
0 - 0
- 23:30 FT
[15] FK Vozdovac
3 - 2
Radnik Surdulica [16]
-1 1/2 0 - 1
DEN3 23:30 FT
[4] Middelfart
0 - 2
Esbjerg FB [1]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[7] Nykobing
1 - 4
Aarhus Fremad [3]
+1 1/2 0 - 3
DUC4BA 00:00 FT
[16] Buchbach 1
1 - 1
VfB Eichstatt [19]
1 - 0
ALBA 00:00 FT
[4] Skenderbeu
3 - 2
Vllaznia Shkoder [3] 1
3 - 1
NORA 00:00 FT
[1] Bodo Glimt
2 - 2
KFUM Oslo [7]
-1 3/4 1 - 1
RMNA 00:00 FT
[18] Mioveni
0 - 1
Botosani [16]
+1/2 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[8] Alanyaspor
1 - 1
Antalyaspor [10]
-3/4 1 - 0
TDA 00:00 FT
[9] Elfsborg
2 - 0
Halmstads [7]
-1 1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[1] Malmo
5 - 0
Kalmar [15]
-2 4 - 0
TD3 00:00 FT
  Torns IF
3 - 2
Ariana FC  
+1/2 1 - 1
- 00:00 FT
  Orebro Syrianska
2 - 1
FBK Karlstad  
-1/2 2 - 1
DENB 00:00 FT
[3] Vendsyssel FF
1 - 4
Fredericia [4]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Kolding IF
2 - 3
Aalborg BK [1]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[7] Hillerod
2 - 0
AC Horsens [9]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[6] Hobro I.K.
2 - 2
Sonderjyske [2]
+3/4 0 - 1
DEN3 00:00 FT
[6] AB Gladsaxe 1
3 - 3
Roskilde [2]
+1/2 1 - 2
UAEA 00:00 FT
[13] Emirates Club
2 - 1
Al Nasr (UAE) [6]
+3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[5] Al Wahda(UAE) 1
1 - 1
Khorfakkan [12]
-1 1/4 0 - 0
TD3 00:15 FT
  Tvaakers IF
0 - 2
Ljungskile SK  
-3/4 0 - 1
EU17 00:30 FT
[D-2] B.D.Nha U17
4 - 1
Anh U17 [D-1]
1 - 1
- 00:30 FT
[D-3] Pháp U17
1 - 0
T.B.Nha U17 [D-4]
0 - 0
AUTA 00:30 FT
[7] Austria Wien
2 - 1
Hartberg [4]
-1/4 0 - 0
BLRA 01:00 FT
[5] Dinamo Brest
0 - 1
Torpedo Zhodino [1]
0 - 0
ICEW 01:00 FT
[9] Stjarnan Nữ
2 - 1
Fylkir Nữ [11]
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[1] Breidablik Nữ
2 - 1
Valur Nữ [3]
+0 0 - 1
URUA 01:00 FT
[7] Racing Club (URU)
1 - 2
Boston River [4]
-1/4 1 - 0
MARA 01:00 FT
  Raja Casablanca
3 - 0
Renai. Berkane  
1 - 0
ITB 01:30 FT
[3] Venezia
2 - 1
Palermo [7]
-1/4 2 - 0
DUB 01:30 FT
[19] Jahn Regensburg
2 - 2
Wehen [16]
+0 1 - 0
PHB 01:30 FT
[3] Saint Etienne
2 - 0
Rodez [4]
-3/4 0 - 0
SLOC 01:30 FT
  NK Rogaska
0 - 0
Gorica  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 6-5
ARGA 01:30 FT
[A-12] Deportivo Riestra
0 - 2
Rosario Central [A-11]
-1/4 0 - 1
ITAA 01:45 FT
[11] Genoa 1
2 - 0
Bologna [5] 2
+1/4 1 - 0
IREA 01:45 FT
[2] Derry City
2 - 2
Sligo Rovers [7]
-1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[8] Bohemians
2 - 2
St. Patricks [6]
+0 1 - 2
- 01:45 FT
[5] Galway
2 - 0
Dundalk [9]
-1/2 1 - 0
IREB 01:45 FT
[1] Cork City
1 - 1
Treaty United [7]
-1 1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[9] Kerry FC
2 - 0
Finn Harps [3]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Athlone
2 - 2
UC Dublin [2]
+1/4 2 - 1
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
1 - 2
Bray Wanderers [4]
-1/4 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[3] Girona 3
7 - 0
Granada [20] 1 5
-2 3 - 0
IREA 02:00 FT
[3] Shamrock Rovers 1
0 - 2
Shelbourne [1]
-3/4 0 - 1
CHIA 02:30 FT
[5] Palestino 1
0 - 1
U. Espanola [6]
-1/4 0 - 0
ICEW 03:15 FT
[2] Thor Akureyri Nữ
5 - 0
UMF Tindastoll Nữ [5]
4 - 0
ARGA 05:00 FT
[B-14] Tigre
0 - 4
Racing Club [B-1]
+3/4 0 - 2
CHIA 06:00 FT
[16] U. La Calera
1 - 2
Coquimbo Unido [2]
+1/4 1 - 1
COLB 06:00 FT
[1] Atletico Huila
0 - 1
Orsomarso [5]
-1 1/4 0 - 0
PERA 06:00 FT
[5] Cusco FC
3 - 0
Alianza Lima [4]
-1/4 1 - 0
CNDA 06:00 FT
[2] York United FC
2 - 1
HFX Wanderers [8]
-1/4 2 - 0
USW 06:05 FT
[1] Orlando Pride Nữ
2 - 1
Portland Tho. Nữ [5]
-3/4 2 - 0
USB 06:35 FT
[A-9] Hartford Athletic
2 - 1
Monterey Bay FC [B-5]
-1/2 1 - 1
- 06:35 FT
[A-2] Ch. Battery 1
1 - 2
El Paso Locomotive [B-12]
-1 1/4 0 - 0
USW 06:35 FT
[3] Wash. Spirit Nữ
3 - 2
OL Reign Nữ [13]
-1/2 3 - 1
ECUA 07:00 FT
[14] Imbabura
1 - 2
Emelec [6]
+1/4 1 - 1
USW 07:05 FT
[12] Houston Dash Nữ
3 - 0
NC Courage (W) [7]
+3/4 1 - 0
ARGA 07:15 FT
[B-10] Belgrano 1
2 - 1
C. Cordoba SdE [B-13]
-3/4 0 - 1
- 07:15 FT
[B-6] Lanus 1
2 - 1
Estudiantes LP [B-2]
+0 0 - 0
BRB 07:30 FT
[1] America/MG
2 - 1
Santos/SP [6]
+0 1 - 1
USB 07:35 FT
[B-11] FC Tulsa
0 - 1
Oakland Roots [B-3]
-1/4 0 - 1
COLB 08:10 FT
[3] Real Cartagena
1 - 0
Tigres(COL) [8]
1 - 0
PERA 08:30 FT
[10] Cesar Vallejo
2 - 1
Atletico Grau [11]
-1/4 0 - 1
USW 09:05 FT
[11] Bay FC Nữ
0 - 2
NJ/NY Gotham Nữ [4]
+1/4 0 - 2
AUSVPL 10:00 FT
[9] Green Gully SC 2
1 - 2
Hume City [5]
+1/4 1 - 0
BHRSC 23:00 Hoãn
  Al Khaldiya(BHR)
-
Al Hala  
-
GHU18 01:00 Hoãn
  Bắc Ireland U18
-
Ma Rốc U18  
-
 
« 24 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: