bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 11:00 FT
[20] Consa. Sapporo
3 - 3
Shonan Bellmare [17]
-1/4 2 - 0
NHAT3 11:00 FT
[10] Nagano Parceiro
3 - 2
Giravanz Kita. [13]
-1/4 3 - 1
- 11:00 FT
[8] FC Imabari
1 - 4
Omiya Ardija [1]
+0 0 - 2
NHATJFL 11:00 FT
[12] Maruyasu Okazaki
1 - 1
Reinmeer Aomori [10]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[14] Urayasu SC
1 - 2
Suzuka Point Getters [9]
1 - 1
AUSVPL 12:00 FT
[14] Moreland City SC
2 - 3
Altona Magic SC [9]
+1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[2] Avondale Heights
0 - 1
Green Gully SC [10]
-1 1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[12] Manningham Utd
2 - 3
Dandenong City [7]
+1/2 1 - 2
- 12:00 FT
[11] Dandenong Th.
3 - 0
St Albans Saints [13]
-3/4 2 - 0
AUSWW 12:00 FT
[2] Sydney FC Nữ
1 - 1
Central Coast Nữ [5]
-1 1 - 1
NHATA 12:00 FT
[16] Jubilo Iwata
2 - 0
Machida Zelvia [1]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[4] Vissel Kobe
0 - 1
Kyoto Sanga [19]
-1 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Alb. Niigata (JPN)
1 - 3
FC Tokyo [8]
-1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[20] Thespa Kusatsu
1 - 2
V-Varen Nagasaki [2]
+3/4 1 - 2
- 12:00 FT
[16] Mito Hollyhock
2 - 3
Fujieda MYFC [13]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[6] Vegalta Sendai
0 - 2
JEF United Chiba [7]
0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[16] Yokohama SCC
1 - 1
Nara Club [14]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[18] Tegevajaro Miyazaki
1 - 1
Sagamihara [9]
+0 0 - 1
HQA 12:00 FT
[12] Daejeon Hana Citizen
3 - 1
FC Seoul [9]
+1/4 2 - 0
HQB 12:00 FT
[3] Seoul E-Land
5 - 0
Chungnam Asan [9]
+0 3 - 0
HQ3 12:00 FT
[15] Daegu B
2 - 4
Paju Citizen [10]
1 - 4
- 12:00 FT
[14] Pocheon Citizen
0 - 0
Gimhae City [4] 1
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[16] Busan Transp.
0 - 0
Daejeon Korail [3]
0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[6] Adelaide Raiders
2 - 2
Para Hills Knights [7]
-3/4 1 - 1
NHATB 12:55 FT
[9] Ehime FC
2 - 1
Ventforet Kofu [11]
+1/4 1 - 1
NHATA 13:00 FT
[6] Cerezo Osaka
2 - 2
Yokohama FM [13]
-1/4 1 - 1
HQ3 13:00 FT
[9] Mokpo City
1 - 1
Gangneung City [7]
+0 1 - 0
AUSVPL 14:00 FT
[6] Port Melbourne
2 - 3
South Melbourne [1]
+3/4 1 - 1
HKGA 14:00 FT
[5] Southern District
0 - 1
Lee Man FC [1]
0 - 0
AUSA 14:15 FT
[10] Newcastle Jets 4
1 - 3
Central Coast [1] 1
+1/2 0 - 1
- 14:15 FT
[2] Wellington Phoenix 3
3 - 0
Macarthur FC [5] 1
-3/4 2 - 0
AUSSL 14:30 FT
[3] Adelaide Comets
1 - 1
Modbury Jets [1]
-1/4 0 - 1
HQA 14:30 FT
[6] Gwangju
1 - 2
Suwon FC [5]
-1/4 1 - 1
- 14:30 FT
[4] Gimcheon Sangmu
1 - 0
Gangwon [2]
-1/4 0 - 0
HQB 14:30 FT
[6] Busan I'Park 1
2 - 1
Ansan Greeners [13] 1
-1 2 - 0
- 14:30 FT
[11] Cheonan City
1 - 2
GimPo Citizen [4]
+1/4 0 - 1
TQB 14:30 FT
[16] Jiangxi Lushan
1 - 2
Qingdao Red Lions [9]
1 - 1
- 14:30 FT
[7] Suzhou Dongwu
1 - 1
Guangzhou FC [6]
1 - 1
CZEU19 15:00 FT
[2] Vik. Plzen U19 1
1 - 0
Sigma Olomouc U19 [7]
0 - 0
- 15:00 FT
[14] Slovan Liberec U19
2 - 1
Mlada Boleslav U19 [13]
1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[8] Taringa Rovers 1
3 - 4
Holland Park Hawks [1]
2 - 1
CZEB 15:15 FT
[5] MFK Chrudim
6 - 3
Pribram [13]
-1/2 2 - 2
- 15:15 FT
[4] MFK Vyskov 1
2 - 1
Varnsdorf [14]
-3/4 1 - 1
AUSBPL 15:15 FT
[3] North Star
1 - 0
Ipswich Knights [12]
1 - 0
CZEB 15:30 FT
[12] SK Prostejov
3 - 0
Jihlava [15]
-1/4 2 - 0
AUSSL 15:30 FT
[11] Adelaide Olympic
4 - 3
Metro Stars [2] 1
+2 1/4 2 - 1
GHU16 16:00 FT
  Romania U16
1 - 1
Đan Mạch U16  
0 - 0
GHU18 16:00 FT
  Slovakia U18
1 - 0
Guatemala U18  
1 - 0
KAZA 16:00 FT
[6] Tobol Kostanay
1 - 1
FC Zhenis [12]
-1 3/4 1 - 0
CZEU19 16:00 FT
[6] Banik Ostrava U19
1 - 1
Zlin U19 [9]
0 - 1
- 16:00 FT
[4] Slavia Praha U19
3 - 1
Jihlava U19 [11] 1
0 - 0
- 16:00 FT
[3] Brno U19
2 - 1
Dukla Praha U19 [8]
0 - 1
AUSBPL 16:00 FT
[6] Samford Rang.
3 - 3
Souths Utd [10]
1 - 0
- 16:00 FT
[4] Grange Thistle
5 - 0
Maroochydore Swans [7]
3 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[5] Marconi Stallions
4 - 0
St George Saints [12]
-3/4 2 - 0
- 16:00 FT
[14] Hills Brumbies
2 - 0
St George City [7] 1
+1 1 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[5] Hume City
2 - 2
Heidelberg Utd [4]
+0 0 - 1
CZEU19 16:30 FT
[16] Frydek Mistek U19
0 - 0
C. Budejovice U19 [5]
0 - 0
AUSBPL 16:30 FT
[9] North Lakes United
1 - 7
Magic United [2]
1 - 2
AUSA 16:45 FT
[3] Melb. Victory
3 - 4
WS Wanderers [7]
-1/2 2 - 2
BDNB 17:00 FT
[10] CD Mafra
3 - 3
UD Oliveirense [15] 1
+0 2 - 1
CZEU19 17:00 FT
[15] MFk Karvina U19
2 - 3
Pardubice U19 [12]
0 - 1
UKRA 17:00 FT
[4] SK Dnipro-1
1 - 2
Dinamo Kiev [2] 1
+3/4 1 - 0
- 17:00 FT
[15] FC Mynai
2 - 0
Chernomorets [11]
+1/4 1 - 0
GHU18 18:00 FT
  Mali U18
1 - 0
Jamaica U18  
-
DUB 18:00 FT
[2] Holstein Kiel
1 - 3
Kaiserslautern [13]
-3/4 1 - 2
- 18:00 FT
[15] Ein.Braunschweig
0 - 4
Hamburger [4]
+1/4 0 - 2
- 18:00 FT
[7] Paderborn 07
3 - 1
Elversberg [11]
-1/2 0 - 0
DUC4B 18:00 FT
[7] Hamburger II
3 - 2
Havelse [8]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[6] Holstein Kiel II
1 - 1
St. Pauli II [13]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[9] Chemnitzer
1 - 2
Meuselwitz [11]
-1/2 0 - 1
- 18:00 FT
[13] RW Erfurt
5 - 2
Luckenwalde [15]
-1/2 3 - 1
CZEU19 18:00 FT
[1] Sparta Praha U19
1 - 3
Slovacko U19 [10]
0 - 2
TD3 18:00 FT
  Torns IF
2 - 1
Tvaakers IF  
+0 1 - 0
- 18:00 FT
  Onsala BK
2 - 2
Falkenbergs  
+1 1/4 1 - 1
THAA 18:00 FT
[1] Buriram Utd
3 - 1
Muang Thong Utd [5]
-1 1/2 2 - 0
ANHA 18:30 FT
[9] West Ham Utd
2 - 2
Liverpool [3] 2
+1 1 - 0
ANHL1 18:30 FT
[7] Lincoln
0 - 2
Portsmouth [1]
-1/2 0 - 0
- 18:30 FT
[22] Fleetwood Town
3 - 0
Burton Albion [20]
+0 2 - 0
- 18:30 FT
[19] Shrewsbury
1 - 3
Leyton Orient [12]
+0 0 - 2
- 18:30 FT
[4] Peterborough Utd
3 - 3
Bolton [3]
+1/4 0 - 2
- 18:30 FT
[11] Wycombe
1 - 0
Charlton Athletic [17]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[13] Exeter City
1 - 2
Oxford Utd [5]
+3/4 0 - 2
- 18:30 FT
[6] Barnsley
1 - 1
Northampton [14]
-1 1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[2] Derby County
2 - 0
Carlisle [24]
-1 3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[23] Port Vale
0 - 0
Cambridge Utd [18]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[15] Reading
3 - 2
Blackpool [8]
+1/2 1 - 1
- 18:30 FT
[9] Stevenage
2 - 1
Cheltenham [21]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[10] Wigan
2 - 0
Bristol Rovers [16]
-1/2 1 - 0
BIHA 18:30 FT
[7] FK Sloga Doboj
2 - 0
Zvijezda Bijeljina [12] 2
0 - 0
ESTA 18:30 FT
[7] Tallinna Kalev
0 - 2
Nomme Kalju [3]
0 - 1
KAZA 18:30 FT
[11] Turan (KAZ) 1
0 - 2
Astana [9]
+1 1/4 0 - 0
- 18:30 FT
[5] Atyrau
2 - 0
FK Kyzylzhar [10]
+0 0 - 0
TQB 18:30 FT
[1] Yunnan Yukun
1 - 1
Chong. Tongliang [2]
-1/4 1 - 0
THAA 18:30 FT
[14] Chonburi
0 - 1
Nakhon Pathom [10] 1
-3/4 0 - 1
TQA 18:35 FT
[2] Shanghai Port
1 - 1
Sh. Shenhua [1]
-1/2 0 - 0
DEN3 18:45 FT
[11] FA 2000
0 - 0
Brabrand IF [12] 1
0 - 0
TBNA 19:00 FT
[16] Las Palmas 2
0 - 2
Girona [3] 3
+3/4 0 - 1
ITB 19:00 FT
[8] Brescia
0 - 0
Spezia [15]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Modena
1 - 0
Alto Adige [10]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[1] Parma
4 - 0
Lecco [20]
-1 1/2 3 - 0
- 19:00 FT
[16] Ternana
0 - 1
Ascoli [17]
+0 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[11] B.Dortmund II
2 - 2
Erzgebirge Aue [6]
-1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[13] Vik.Koln
3 - 5
Preussen Munster [2]
+1/4 2 - 1
- 19:00 FT
[3] Jahn Regensburg
1 - 1
Dynamo Dresden [4]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Duisburg
3 - 1
Sandhausen [8]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[5] Saarbrucken
0 - 1
Hallescher [17]
-1 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[3] Nurnberg II
1 - 0
Wurzburger [1]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Bayern Munich II
1 - 1
V. Aschaffenburg [14]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[17] Schalding Hein.
1 - 2
Wacker Burghausen [9]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[11] Schweinfurt
2 - 2
TSV Aubstadt [4]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[2] DJK Vilzing
0 - 1
Ein.Bamberg [15]
-1 1/4 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[3] Hoffenheim II
1 - 1
TSV Schott Mainz [16]
-1 3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[6] Ein.Frankfurt II
1 - 0
Bahlinger [13]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Mainz II
0 - 2
SGV Freiberg [4]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[18] Koblenz
3 - 1
Offenbach [11]
+1 1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[12] TSV Steinbach
2 - 0
Astoria Walldorf [14]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[10] Hessen Kassel
2 - 1
Homburg [5]
+1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[2] Stuttgart Kickers
2 - 2
Stuttgart II [1] 1
-1/2 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
[10] Wiedenbruck
1 - 1
Paderborn 07 II [14]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Oberhausen
1 - 1
Rodinghausen [8]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[18] RW Ahlen
2 - 2
FC Duren [9]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[1] A.Aachen
1 - 2
FC Bocholt [2]
-3/4 0 - 1
ARMA 19:00 FT
[7] West Armenia
0 - 1
Ararat-Armenia [3]
0 - 1
LITA 19:00 FT
[3] Dziugas FC
2 - 0
TransINVEST [10]
0 - 0
MLTA 19:00 FT
[14] Gudja United
0 - 6
Sliema Wanderers [3]
0 - 4
FINA 19:00 FT
[6] Haka
1 - 1
Helsinki [2]
+1/2 1 - 0
CZEB 19:00 FT
[1] Dukla Praha
0 - 3
Sigma Olomouc II [2]
-1 0 - 3
DEN3 19:00 FT
[4] Middelfart
2 - 0
Roskilde [2]
1 - 0
TQB 19:00 FT
[4] Guangxi Pingguo
2 - 1
Dongguan Utd [14]
-1 3/4 1 - 0
THAA 19:00 FT
[11] Sukhothai 1
1 - 3
Uthai Thani FC [8]
+0 0 - 3
AUTB 19:15 FT
[5] Floridsdorfer AC
1 - 0
First Vienna [4]
-1/4 0 - 0
HUNA 19:30 FT
[2] Paksi
2 - 1
Mezokovesdi SE [12]
-1 1/4 1 - 0
UKRA 19:30 FT
[7] LNZ Cherkasy
0 - 3
Shakhtar Donetsk [1]
+1 1/2 0 - 1
AUTB 19:30 FT
[15] Sturm Graz II
2 - 3
Dornbirn [14]
-1/4 2 - 0
- 19:30 FT
[10] SW Bregenz
0 - 3
Grazer AK [1]
+1 0 - 2
- 19:30 FT
[7] Admira
0 - 0
Liefering [6] 1
-1/4 0 - 0
ITAA 20:00 FT
[14] Lecce 2
1 - 1
Monza [12] 3
-1/2 0 - 0
PHB 20:00 FT
[3] Saint Etienne
1 - 0
Caen [6] 1
-3/4 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[3] Maritimo
3 - 2
Feirense [16]
-1 1/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[6] Gornik Zabrze
4 - 1
LKS Lodz [18]
-1 2 - 0
BLRA 20:00 FT
[9] Isloch
2 - 0
Neman Grodno [2]
1 - 0
LATA 20:00 FT
[6] Tukums/Salaspils
1 - 2
Valmiera / BSS [2]
+1 0 - 1
MLTA 20:00 FT
[2] Floriana
0 - 5
Hamrun Spartans [1]
0 - 4
FIN3 20:00 FT
  Jazz
6 - 1
KuPS Akatemia  
-1 3/4 3 - 0
TNKA 20:00 FT
[7] Sivasspor
1 - 0
Konyaspor [16]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Kasimpasa
1 - 0
Samsunspor [14]
-1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[10] Gefle IF
2 - 2
Sandvikens [3] 1
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[1] Landskrona
1 - 0
Utsiktens BK [5]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] GIF Sundsvall
1 - 1
Varbergs BoIS [14]
+0 0 - 0
THAA 20:00 FT
[4] BG Pathum United
1 - 3
Port FC [3]
+0 1 - 2
EGYA 20:00 FT
[15] B. Al Mahalla
0 - 3
ZED FC [3]
+1/2 0 - 1
NPA 20:00 FT
[11] Amazulu
2 - 1
Chippa Utd [12] 1
-1/4 0 - 1
BULA 20:15 FT
[2] Cska Sofia
3 - 1
Levski Sofia [5]
-1/2 3 - 0
GHU18 20:30 FT
  Ma Rốc U18
1 - 1
Ecuador U18  
0 - 0
DUA 20:30 FT
[4] Leipzig 1
4 - 1
B.Dortmund [5] 2
-1 2 - 1
- 20:30 FT
[11] Augsburg 1
0 - 3
Wer.Bremen [9] 2
-3/4 0 - 0
- 20:30 FT
[10] Freiburg 1 4
1 - 2
Wolfsburg [12] 2
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[3] Bayern Munich
2 - 1
Ein.Frankfurt [6] 3
-1 1/4 1 - 1
SVKA 20:30 FT
[2] MSK Zilina
2 - 0
Spartak Trnava [3]
+0 1 - 0
OMAA 20:55 FT
[2] Al Nahda (OMA)
1 - 0
Bahla Club [11]
1 - 0
GHU16 21:00 FT
  Ba Lan U16
4 - 1
Trung Quốc U16  
ANHA 21:00 FT
[13] Fulham
1 - 1
Crystal Palace [10] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Man Utd 1
1 - 1
Burnley [19] 3
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[7] Newcastle
5 - 1
Sheffield Utd [20]
-2 1 - 1
- 21:00 FT
[14] Wolves 3
2 - 1
Luton Town [18] 1
-1/2 1 - 0
ANHB 21:00 FT
[19] Blackburn Rovers
0 - 0
Coventry [9] 1 1
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[11] Bristol City 1
2 - 0
Rotherham Utd [24] 2
-1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Cardiff City
1 - 4
Middlesbrough [8]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[23] Huddersfield 1
1 - 1
Birmingham [22] 4
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Millwall
1 - 0
Plymouth Argyle [21]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Norwich 3
2 - 2
Swansea City [14] 2
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[20] Sheffield Wed. 3
3 - 0
West Brom [5] 1
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Southampton 2
0 - 1
Stoke City [17] 1
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Watford 2
1 - 0
Sunderland [16] 1
-1/4 0 - 0
ANHL2 21:00 FT
[2] Wrexham
2 - 1
Stockport [1]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[17] Accrington
4 - 1
Tranmere Rovers [16]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[19] Swindon
3 - 3
Morecambe [15]
-1 2 - 2
- 21:00 FT
[20] Salford City
2 - 2
Harrogate Town [13]
-3/4 2 - 2
- 21:00 FT
[4] Milton Keynes Dons
4 - 4
Sutton Utd [23]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[24] Forest Green
1 - 0
Notts County [14]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Barrow
1 - 1
Mansfield [3]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Wimbledon
5 - 1
Walsall [11]
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[7] Crawley Town
2 - 0
Grimsby [21]
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[9] Bradford City
4 - 1
Newport [18]
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[22] Colchester Utd
1 - 1
Crewe Alexandra [6]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[12] Gillingham
2 - 2
Doncaster Rovers [5] 1
+1/4 0 - 2
TBN3 21:00 FT
[A1-7] Salamanca
4 - 0
Sabadell [A1-16]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[A1-11] Osasuna B 1
2 - 1
Real Union [A1-15]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A1-5] SD Ponferradina
1 - 3
Barcelona B [A1-2]
-1/4 1 - 1
DUC4DB 21:00 FT
[1] E.Cottbus
4 - 3
Lok.Leipzig [10]
-1 1/4 1 - 0
SCOA 21:00 FT
[10] St. Johnstone
1 - 3
Hibernian [7]
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[5] Aberdeen
1 - 0
Motherwell [8] 1
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Kilmarnock
0 - 0
Hearts [3]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Livingston
2 - 0
Ross County [11]
+1/4 1 - 0
SCOB 21:00 FT
[5] Greenock Morton
0 - 0
Raith Rovers [2]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Partick Thistle
0 - 0
Ayr Utd [7]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Arbroath
0 - 5
Queen's Park [8]
+3/4 0 - 3
- 21:00 FT
[6] Dunfermline
1 - 1
Inverness C.T. [9]
+1/4 1 - 0
SCO2 21:00 FT
[6] Kelty Hearts
0 - 2
Montrose [4]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Alloa Athletic
0 - 1
Hamilton [2]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[7] Queen of South
2 - 0
Cove Rangers [5]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[10] Edinburgh City
1 - 3
Stirling Albion [9]
1 - 1
- 21:00 FT
[8] Annan Athletic
3 - 3
Falkirk [1]
+1 1/4 1 - 1
AZEA 21:00 FT
[3] Sabah FK
2 - 0
Səbail FK [7]
2 - 0
BIHA 21:00 FT
[9] GOSK Gabela
1 - 2
Zeljeznicar [6]
1 - 1
BIA 21:00 FT
[8] KV Mechelen
3 - 0
OH Leuven [11]
-1/4 0 - 0
BIB 21:00 FT
[6] Patro Eisden
0 - 4
Deinze [3]
-1/4 0 - 1
ESTA 21:00 FT
[8] Kuressaare
2 - 2
Flora Tallinn [2]
1 - 0
ISRA 21:00 FT
[5] Maccabi Bnei Raina
2 - 3
Maccabi TA [1]
+1 1/4 1 - 3
KAZA 21:00 FT
[8] Kaisar Kyzylorda
1 - 0
Kairat Almaty [3]
0 - 0
NORB 21:00 FT
[16] Aalesund
1 - 4
Raufoss IL [10]
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
[5] Bryne
1 - 0
Sogndal [6]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Kongsvinger
3 - 0
Start Kristiansand [14]
-3/4 3 - 0
- 21:00 FT
[4] Moss FK
1 - 2
Egersunds IK [3]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[15] Sandnes Ulf
2 - 2
Levanger FK [9]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[13] Asane Fotball
2 - 2
Stabaek [7]
+1/2 2 - 1
FINA 21:00 FT
[11] Lahti 1
0 - 1
KuPS [1]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[10] AC Oulu
1 - 1
VPS Vaasa [3]
+1/4 0 - 0
FIN3 21:00 FT
  Atlantis
0 - 0
RoPS Rovaniemi  
-1 1/4 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[16] Radnik Surdulica
1 - 4
FK Novi Pazar [7]
+1/2 0 - 2
TD3 21:00 FT
  Hammarby Talang
3 - 0
Friska Viljor  
-2 0 - 0
- 21:00 FT
  BK Olympic Malmo
0 - 3
Norrby  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Ariana FC
1 - 1
Oskarshamns AIK  
-1 1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  FBK Karlstad
0 - 3
Karlbergs BK  
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
  Jonkopings
1 - 3
Rosengard  
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
  Vasalunds
0 - 1
Karlstad BK  
-3/4 0 - 1
UAEA 21:05 FT
[9] Ajman
2 - 2
Khorfakkan [12] 1
-3/4 2 - 1
- 21:05 FT
[4] Al Sharjah
2 - 2
Bataeh SC [7] 1
-1 1/4 1 - 0
TBNA 21:15 FT
[19] Almeria 1 5
1 - 3
Getafe [12] 4
+0 1 - 1
TBNB 21:15 FT
[9] Burgos CF
2 - 2
Amorebieta [19]
-3/4 1 - 0
- 21:15 FT
[1] Leganes
1 - 1
Zaragoza [13]
-1/2 0 - 0
ITB 21:15 FT
[9] Cosenza
4 - 1
Bari [18] 1
-1/4 2 - 1
- 21:15 FT
[14] Cittadella
1 - 1
Feralpisalo [19]
-1/2 1 - 0
- 21:15 FT
[7] Palermo
1 - 2
Reggiana [12]
-1/2 1 - 0
- 21:15 FT
[6] Sampdoria
1 - 1
Como [2]
+0 0 - 0
MLTA 21:15 FT
[6] Hibernians Paola
0 - 2
Marsaxlok [4]
0 - 0
DUC3 21:30 FT
[12] Verl
1 - 1
Waldhof Man. [16] 1
+0 0 - 1
BDNA 21:30 FT
[9] Casa Pia AC
3 - 1
Chaves [18]
-1/2 1 - 0
- 21:30 FT
[17] Vizela
1 - 1
Rio Ave [11]
+0 1 - 1
BDNB 21:30 FT
[14] Leixoes
1 - 3
Vilaverdense SC [17]
-3/4 1 - 1
ISRA 21:30 FT
[7] Hapoel Jerusalem 1
2 - 1
Hapoel Hadera [11]
+0 0 - 1
RMNA 21:30 FT
[13] FC U Craiova 1948
3 - 2
Universitaea Cluj [7]
+0 1 - 1
KUWA 21:30 FT
[6] Fahaheel
0 - 2
Al Arabi (KUW) [2]
0 - 1
GHW 22:00 FT
  Jordan U20 Nữ
0 - 1
Lebanon U20 Nữ  
0 - 1
DUC4B 22:00 FT
[5] Oldenburg 1897
1 - 2
SSV Jeddeloh [14]
-1 1/2 0 - 0
ARMA 22:00 FT
[9] Shirak
1 - 0
FC Noah [2] 2
0 - 0
BLRA 22:00 FT
[1] Torpedo Zhodino
2 - 0
FK Smorgon [12]
1 - 0
CROA 22:00 FT
[6] NK Varazdin
0 - 1
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/2 0 - 0
GEOA 22:00 FT
[3] FC Iberia 1999
3 - 3
Torpedo Kut. [2]
2 - 1
HUNA 22:00 FT
[7] Diosgyori
0 - 0
Kecskemeti [6]
-1/2 0 - 0
ISRA 22:00 FT
[9] Maccabi P.Tikva
0 - 2
Maccabi Netanya [10]
+1/4 0 - 1
MDVA 22:00 FT
[4] Milsami
3 - 0
FC Balti [5]
2 - 0
CZEB 22:00 FT
[7] Sellier&Bellot Vlasim
2 - 0
Slavia Kromeriz [16]
0 - 0
- 22:00 FT
[3] Taborsko
1 - 0
SK Lisen [8]
-1 0 - 0
TDB 22:00 FT
[15] Orgryte
2 - 2
Osters [4]
+1/2 1 - 0
TD3 22:00 FT
  United IK Nordic
4 - 1
IFK Stocksund  
-1 1/2 2 - 0
UKRA 22:00 FT
[6] Rukh Vynnyky
3 - 1
Veres Rivne [13]
-3/4 0 - 1
AUTA 22:00 FT
[11] WSG Swarovski Tirol
0 - 0
Aust Lustenau [12]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] Wolfsberger AC
0 - 2
Blau Weiss Linz [10]
+0 0 - 1
KSAA 22:00 FT
[11] Al Raed
2 - 2
Al Ettifaq [6]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Al Akhdood
4 - 0
Abha [16]
-1 1 - 0
JORA 22:00 FT
[2] Faisaly (JOR)
5 - 0
Ahli Amman [10]
3 - 0
ALGA 22:00 FT
[8] ASO Chlef
2 - 2
NC Magra [12]
-1 2 - 1
- 22:00 FT
[15] ES Ben Aknoun
2 - 3
JS Kabylie [7]
-1/4 1 - 1
OMAA 22:05 FT
[6] Rustaq Club
0 - 0
Oman Club [3] 1
0 - 0
POLA 22:30 FT
[2] Slask Wroclaw
2 - 3
Ruch Chorzow [17]
-1/2 0 - 2
POLB 22:30 FT
[11] Stal Rzeszow
4 - 2
Lechia GD [1]
+1/2 1 - 0
SLOA 22:30 FT
[4] NK Bravo
1 - 1
NK Radomlje [9]
-1/4 1 - 1
URUA 22:30 FT
[12] Rampla Juniors
1 - 1
Dep. Maldonado [11]
+1/4 1 - 0
NPA 22:30 FT
[10] Kaizer Chiefs
2 - 1
SuperSport Utd [7]
+0 1 - 0
TBN3 23:00 FT
[A2-16] San Fernando
1 - 3
Real Madrid B [A2-10]
+0 1 - 1
- 23:00 FT
[A1-14] Fuenlabrada
0 - 0
Teruel [A1-17]
-1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[A1-10] Lugo
3 - 1
Rayo Majada. [A1-20] 1
-3/4 1 - 0
ITAA 23:00 FT
[3] Juventus
0 - 0
AC Milan [2] 1
-1/4 0 - 0
ALBA 23:00 FT
[7] Dinamo Tirana
0 - 0
KF Laci [8]
0 - 0
- 23:00 FT
[4] Skenderbeu
1 - 0
Erzeni Shijak [9] 1
1 - 0
BULA 23:00 FT
[6] Botev Plovdiv
0 - 1
Slavia Sofia [10]
-1/2 0 - 1
GEOA 23:00 FT
[1] Dila Gori 1
1 - 1
Samgurali Tskh. [7]
0 - 1
LATA 23:00 FT
[3] Riga FC
1 - 2
Rigas Futbola Skola [1]
+0 0 - 1
MNEA 23:00 FT
[8] Jedinstvo
1 - 1
Arsenal Tivat [7]
0 - 1
- 23:00 FT
[9] Mladost Donja
1 - 0
Rudar [10]
0 - 0
- 23:00 FT
[3] Buducnost
2 - 2
Sutjeska [4]
1 - 1
- 23:00 FT
[6] OFK Petrovac
2 - 1
FK Jerezo [5]
1 - 0
NORA 23:00 FT
[8] Rosenborg
1 - 3
Bodo Glimt [1]
+3/4 0 - 2
SRBA 23:00 FT
[12] Javor Ivanjica 1
1 - 1
IMT Novi Beograd [10]
1 - 1
SVKA 23:00 FT
[8] Ruzomberok
3 - 2
Zelez. Podbrezova [7]
+1/4 2 - 1
- 23:00 FT
[9] Skalica
0 - 4
Trencin [6]
+1/4 0 - 3
- 23:00 FT
[10] FC Kosice
0 - 2
Zlate Moravce [12]
-1 0 - 1
CZEB 23:00 FT
[9] Brno 1
0 - 1
Opava [6] 1
-3/4 0 - 1
CYPA 23:00 FT
[8] Nea Salamina
2 - 1
Ethnikos Achnas [10]
+0 0 - 1
TNKA 23:00 FT
[15] Hatayspor
1 - 2
Istanbul BB [4]
+1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[2] Fenerbahce
2 - 1
Besiktas [5] 1
-1 1/4 1 - 0
TSB 23:00 FT
[3] Vaduz
6 - 0
Baden [10]
-1 2 - 0
- 23:00 FT
[5] Stade Nyonnais
0 - 0
Thun [2]
+3/4 0 - 0
- 23:00 FT
[6] Wil 1900
0 - 1
Schaffhausen [9]
-1/4 0 - 0
BHRA 23:00 FT
[7] Al Shabab (BHR)
1 - 2
East Riffa [8]
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[2] Muharraq
3 - 1
Al Hala [11]
-1 1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[3] AL Riffa
1 - 1
Sitra Club [9]
-1 1 - 0
MARA 23:00 FT
  Chabab Mohammedia
0 - 2
US Touarga  
-
BIA 23:15 FT
[10] Standard Liege
1 - 1
Sint Truiden [9]
-1/4 0 - 1
OMAA 23:15 FT
[1] Al Seeb
0 - 0
Sohar Club (OMA) [4]
0 - 0
C1W 23:30 FT
[D-1] Chelsea Nữ 1
0 - 2
Barcelona Nữ [A-1]
+1 1/4 0 - 1
ANHA 23:30 FT
[15] Everton 1
1 - 0
Brentford [16] 2
+0 0 - 0
TBNA 23:30 FT
[10] Alaves 3
3 - 0
Celta Vigo [14] 3
+0 0 - 0
TBNB 23:30 FT
[11] Elche
2 - 2
Espanyol [4]
-1/2 1 - 1
ITA3 23:30 FT
[C-10] Latina
1 - 2
Taranto [C-3]
+0 0 - 2
- 23:30 FT
[C-1] Juve Stabia
3 - 2
AZ Picerno [C-6]
-1/2 2 - 1
- 23:30 FT
[C-5] Casertana
5 - 2
Sorrento [C-12]
-1/2 3 - 1
- 23:30 FT
[C-17] SS Monopoli
2 - 1
Messina [C-14]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[C-18] Monterosi FC
1 - 0
Foggia [C-11]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[C-16] Potenza SC
0 - 0
Virtus Francavilla [C-19]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[C-7] Audace Cerignola
3 - 0
Giugliano [C-8]
-1 3 - 0
- 23:30 FT
[C-20] Brindisi
1 - 2
Turris Neapolis [C-15]
+3/4 1 - 2
- 23:30 FT
[C-2] Avellino
1 - 0
Crotone [C-9]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[C-13] Catania
1 - 0
Benevento [C-4]
+0 1 - 0
DUA 23:30 FT
[1] B.Leverkusen 4
2 - 2
Stuttgart [2] 3
-3/4 0 - 0
NIRA 23:30 FT
[5] Glentoran
4 - 0
Crusaders Belfast [4]
-1 1 - 0
- 23:30 FT
[2] Linfield
1 - 1
Cliftonville [3]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[7] Dungannon Swi.
3 - 0
Ballymena Utd [11]
-1 3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[10] Glenavon
1 - 2
Carrick Rangers [6]
+1/2 1 - 2
- 23:30 FT
[1] Larne
5 - 0
Coleraine [8] 1
-1 1/4 3 - 0
- 23:30 FT
[12] Newry City
1 - 4
Loughgall [9]
+1/2 1 - 2
UAEA 23:45 FT
[3] Al Ain
1 - 2
Al Shabab (UAE) [2]
+0 0 - 1
TBN3 00:00 FT
[A1-4] Celta Vigo II
4 - 0
SD Logrones [A1-19]
-1 3/4 2 - 0
PHB 00:00 FT
[14] Annecy FC 1
3 - 2
SC Bastia [13]
-1/2 3 - 0
- 00:00 FT
[10] Pau FC
1 - 2
Guingamp [9]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[19] Concarneau
1 - 2
Rodez [4]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Paris FC
3 - 1
Angers [2]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[15] Ajaccio
1 - 1
Quevilly [18]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[7] Stade Lavallois
1 - 0
Bordeaux [12] 1
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[8] Amiens
0 - 0
Troyes [17]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[20] Valenciennes
2 - 0
Grenoble [11]
+1/4 1 - 0
BDNA 00:00 FT
[2] Benfica
3 - 1
Braga [4] 1
-1 0 - 1
GEOA 00:00 FT
[4] Dinamo Batumi
0 - 1
Gagra Tbilisi [8]
0 - 0
GREA 00:00 FT
[12] Volos NFC
1 - 0
Panserraikos [9] 1
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Asteras Tripolis
1 - 1
OFI Creta [10]
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Kifisia FC
2 - 3
Pas Giannina [14]
-1 1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[11] Panetolikos 1
1 - 0
Atromitos [8] 1
-3/4 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[13] Ashdod
1 - 0
H. Petah Tikva [14] 1
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[12] Hapoel Tel Aviv 1
1 - 5
Beitar Jerusalem [8]
+1/4 0 - 1
MDVA 00:00 FT
[3] Zimbru
2 - 0
Dacia Buiucani [6] 1
1 - 0
MNEA 00:00 FT
[2] Mornar Bar 1
1 - 1
Decic Tuzi [1]
1 - 1
EGYA 00:00 FT
[12] El Gouna 1
2 - 1
Ittihad Alexandria [5]
+0 0 - 0
CROA 00:10 FT
[3] Hajduk Split
5 - 1
Rudes Zagreb [10]
-2 1/2 2 - 1
BLRA 00:15 FT
[15] Dnepr Mogilev
0 - 2
Dinamo Minsk [3]
0 - 0
KUWA 00:15 FT
[1] Al Kuwait
2 - 0
Al Quadisiya [3]
-1/4 2 - 0
HUNA 00:30 FT
[5] Debreceni
1 - 0
Ujpest [10] 1
-3/4 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[1] Steaua Bucuresti
2 - 1
Farul Constanta [6]
-1/2 1 - 0
ARGB 00:30 FT
[A-14] Tristan Suarez
0 - 1
Estudiantes BsAs [A-4]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[B-16] Almagro 1
1 - 0
Almirante Brown [B-17]
-1/4 1 - 0
JORA 00:45 FT
[1] Sheikh Hussein
3 - 0
Al Aqaba SC [7]
0 - 0
USAA 00:52 FT
[Tay-8] Austin FC
2 - 0
LA Galaxy [Tay-3]
+0 2 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-18] Cornella
1 - 1
Sestao [A1-12]
-1/4 1 - 0
POLA 01:00 FT
[9] Widzew Lodz 1
0 - 1
Rakow Czestochowa [7]
+1/2 0 - 0
POLB 01:00 FT
[9] GKS Tychy
2 - 0
Zaglebie Sosno [18]
-3/4 1 - 0
BIB 01:00 FT
[5] Zulte-Waregem
1 - 1
Lommel [4]
-1/2 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[14] Zeleznicar Pancevo
1 - 1
Radnicki Nis [11]
-1 0 - 0
KSAA 01:00 FT
[12] Al Khaleej(KSA)
0 - 1
Al Nassr (KSA) [2]
+1 1/2 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[5] Univ Catolica Quito
2 - 1
Cumbaya FC [13]
-1 1/2 -
PERA 01:00 FT
[12] Sport Boys 1
0 - 0
DU Comercio [18]
-3/4 0 - 0
URUA 01:00 FT
[3] Cerro Largo
2 - 0
Boston River [4]
+0 1 - 0
MARA 01:00 FT
  Hassania Agadir
2 - 1
FAR Rabat  
-
NPA 01:00 FT
[3] Stellenbosch FC
5 - 0
Polokwane [8]
-1/2 1 - 0
SLOA 01:15 FT
[6] Domzale
1 - 1
Maribor [2]
+1 0 - 1
DUB 01:30 FT
[10] Schalke 04
1 - 1
Fort.Dusseldorf [3]
+0 0 - 0
IREB 01:30 FT
[10] Longford Town 1
1 - 2
Wexford Youths [6]
+3/4 0 - 2
TSC 01:30 FT
  Sion
0 - 2
Lugano  
+1/4 0 - 1
ITAA 01:45 FT
[7] Lazio 4
1 - 0
Verona [13] 4
-1 0 - 0
BIA 01:45 FT
[5] Gent
3 - 2
Westerlo [13]
-1 3/4 2 - 2
ANHA 02:00 FT
[4] Aston Villa 3
2 - 2
Chelsea [6] 5
-1/2 2 - 0
ANHB 02:00 FT
[7] Hull City 1
3 - 3
Ipswich [2] 3
+1/4 1 - 2
TBNA 02:00 FT
[4] Atletico Madrid 3
3 - 1
Athletic Bilbao [5] 2
-1/2 1 - 1
PHA 02:00 FT
[1] PSG 2
3 - 3
Le Havre [15] 1
-1 1/2 1 - 2
BRAA 02:00 FT
[15] Vasco DG/RJ
0 - 4
Criciuma/SC [16]
-3/4 0 - 1
CHIA 02:00 FT
[13] Dep. Copiapo
0 - 1
Univ. Catolica(CHL) [3]
+0 0 - 0
CHIB 02:00 FT
[10] Deportes Santa Cruz
2 - 1
Antofagasta [5] 1
+0 2 - 0
ALGA 02:00 FT
[1] MC Alger
1 - 0
Paradou AC [6]
-1 1/4 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[5] Vitoria Guimaraes
1 - 0
Boavista [15] 1
-3/4 1 - 0
ARGB 02:35 FT
[A-18] Patronato Parana
1 - 1
Talleres (RdE) [A-17]
-1/4 1 - 1
BRB 03:00 FT
[18] CRB/AL
0 - 0
Amazonas/AM [15] 1
-1 0 - 0
- 03:00 FT
[14] Paysandu/PA 1
1 - 1
Botafogo/SP [16]
-1/2 0 - 0
COLB 03:00 FT
[14] Bogota FC
2 - 2
Leones FC [13]
+1/4 1 - 0
PERA 03:00 FT
[14] UTC Cajamarca
3 - 2
Atletico Grau [11]
-1/4 1 - 0
VENA 03:00 FT
[6] Dep.Guaira
0 - 2
UCV FC [2]
+0 0 - 1
MARA 03:00 FT
  Olympique Safi
1 - 1
Ittihad Tanger  
-
USB 03:05 FT
[A-2] Ch. Battery
6 - 0
Las Vegas Lights [B-10]
-1 4 - 0
COLB 03:30 FT
[6] Cucuta
1 - 0
Interna. Palmira [9] 1
1 - 0
ECUA 03:30 FT
[16] Libertad (ECU)
1 - 1
Orense SC [12]
+0 0 - 0
ARGB 04:00 FT
[B-5] Nueva Chicago
1 - 0
CA Mitre Salta [B-12]
-1/4 1 - 0
BRB 04:00 FT
[1] America/MG
2 - 0
Novorizontino/SP [12] 1
-1/2 1 - 0
CRCA 04:00 FT
[10] Puntarenas
2 - 2
San Carlos [4]
+1/4 1 - 2
- 04:00 FT
[11] Municipal Grecia
0 - 1
Santos Guapiles [12]
-1/4 0 - 1
BRAA 04:30 FT
[14] Cuiaba/MT
0 - 3
Atl. Mineiro/MG [9] 1
+1/4 0 - 1
CHIB 04:30 FT
[9] San.Morning
2 - 1
U.Concepcion [14]
0 - 0
- 04:30 FT
[11] Curico Unido
0 - 0
Temuco [15]
-1/4 0 - 0
ARGB 04:40 FT
[A-11] Agropecuario AAC
0 - 1
San Martin Tucuman [A-2]
-1/4 0 - 1
PERA 05:30 FT
[5] Cusco FC
2 - 0
Cienciano [7] 1
+0 1 - 0
ECUA 06:00 FT
[3] LDU Quito 1
1 - 0
Tecnico Uni. [11] 1
-1 1 - 0
MEXA 06:00 FT
[12] Juarez
1 - 1
Club Leon [11] 1
+0 1 - 0
MEXB 06:00 FT
[1] Venados 1
2 - 3
Atletico La Paz [7]
-1 1 - 1
USB 06:05 FT
[A-3] Indy Eleven
2 - 1
North Carolina [A-8]
-1/4 0 - 0
- 06:05 FT
[A-12] Miami FC
2 - 1
SA Scorpions [B-9]
+3/4 2 - 1
- 06:05 FT
[A-10] Pittsburgh R.
2 - 0
Detroit City FC [A-5] 1
-1/2 2 - 0
USW 06:05 FT
[7] NC Courage (W)
1 - 0
OL Reign Nữ [13]
1 - 0
USB 06:30 FT
[A-1] Louisville City
6 - 0
Hartford Athletic [A-9]
-1 1/4 3 - 0
- 06:30 FT
[A-7] Birmingham Legion
0 - 3
Memphis 901 [B-3]
-1/4 0 - 2
- 06:30 FT
[A-4] Tampa Bay Rowdies
3 - 0
New Mexico United [B-1]
-1 2 - 0
USW 06:35 FT
[6] Chicago RS Nữ
0 - 2
Portland Tho. Nữ [5]
0 - 2
- 06:35 FT
[14] Utah Royals Nữ
0 - 0
Houston Dash Nữ [10]
0 - 0
USAA 06:37 FT
[Dong-6] Columbus Crew
0 - 0
CF Montreal [Dong-12]
-1 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-10] D.C. Utd
2 - 1
Seattle Sounders [Tay-9] 1
-1/4 2 - 1
- 06:37 FT
[Dong-3] New York RB 1
1 - 1
Vancouver WC [Tay-5]
-3/4 0 - 1
- 06:37 FT
[Dong-4] New York City
2 - 1
Charlotte FC [Dong-5]
-3/4 1 - 1
- 06:37 FT
[Dong-2] Cincinnati
2 - 1
Colorado Rapids [Tay-6]
-3/4 1 - 0
- 06:37 FT
[Dong-15] New England
1 - 4
Inter Miami [Dong-1]
+1/4 1 - 1
- 06:37 FT
[Dong-14] Orlando City
1 - 2
Toronto [Dong-7]
-1 1 - 0
- 06:37 FT
[Dong-8] Philadelphia Union
1 - 2
Real Salt Lake [Tay-1]
-3/4 0 - 1
ARGB 06:40 FT
[B-3] Def.Belgrano
2 - 0
Atletico Atlanta [B-11]
-1/4 0 - 0
BRAA 07:00 FT
[3] Bahia/BA
1 - 0
Gremio/RS [18]
-3/4 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[10] Nublense
6 - 0
Cobreloa [15] 1
-3/4 5 - 0
CHIB 07:00 FT
[7] San Marcos A.
1 - 4
Barnechea [6]
0 - 1
COLA 07:00 FT
[12] Atl. Nacional
3 - 1
Deportes Tolima [2] 1
-1/4 1 - 0
PARA 07:00 FT
[4] Sportivo Luqueno 1
1 - 2
Tacuary FBC [10]
-1/2 0 - 1
VENA 07:00 FT
[1] Metropolitano
2 - 0
Inter de Barinas [8]
1 - 0
CRCA 07:00 FT
[6] Sporting (CRC)
3 - 2
Municipal Liberia [5]
-1/4 2 - 1
USAA 07:37 FT
[Tay-4] Minnesota Utd
2 - 1
Sporting Kansas [Tay-13]
-1/2 2 - 1
- 07:37 FT
[Dong-9] Nashville FC
1 - 1
San Jose EQ [Tay-14]
-1/2 1 - 0
- 07:37 FT
[Dong-11] Chicago Fire
0 - 0
Atlanta United [Dong-13]
+0 0 - 0
- 07:37 FT
[Tay-12] Dallas
2 - 0
Houston Dynamo [Tay-7] 1
+0 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[3] Toluca
0 - 1
Cruz Azul [2]
+0 0 - 1
- 08:00 FT
[5] Tigres UANL
4 - 1
Club Tijuana [16]
-1 1/4 1 - 0
USB 08:05 FT
[B-12] El Paso Locomotive
0 - 1
FC Tulsa [B-11]
-1/2 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[4] CD Tapatio
2 - 0
Celaya [5]
-1/2 0 - 0
MEXA 08:10 FT
[7] Pachuca
1 - 1
Mazatlan FC [14]
-1 0 - 0
USB 09:05 FT
[B-2] Sacramento
3 - 1
Loudoun United [A-6]
-1 1/2 1 - 1
- 09:05 FT
[B-8] Orange County SC
2 - 0
Monterey Bay FC [B-7]
-1/2 1 - 0
- 09:05 FT
[B-6] Oakland Roots
0 - 2
Colorado Springs [B-4]
-1/4 0 - 0
USW 09:05 FT
[9] San Diego Wave Nữ
2 - 1
Bay FC Nữ [12]
1 - 0
USAA 09:37 FT
[Tay-2] Los Angeles FC
3 - 2
Portland Timbers [Tay-10] 1
-1 1/4 2 - 0
AUSWW 10:00 FT
[1] Melbourne City Nữ
3 - 0
Newcastle Jets Nữ [6]
-3/4 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[17] Atlas
0 - 1
Chivas Guad. [6]
+1/2 0 - 0
GHU18 15:30 Hoãn
  T.N.Kỳ U18
-
Arập Xêut U18  
-
 
« 27 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: