bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFCFS 14:00 FT
[B-2] Iraq Futsal
3 - 5
Afghanistan Futsal [D-2]
-1 1/2 2 - 4
GHU16 15:00 FT
  Ghana U16
5 - 1
Serbia U16  
3 - 0
NGAU21 15:00 FT
  Ural U21
1 - 0
Orenburg U21  
-1 1/4 0 - 0
- 15:00 FT
  Fakel U21
1 - 1
Chertanovo U21  
+3/4 0 - 0
IDNA 15:00 FT
[7] Persis Solo FC
1 - 2
Persita Tangerang [14]
-1/2 1 - 1
- 15:00 FT
[6] PSIS Semarang
3 - 0
Persikabo 1973 [18]
-1 1/4 2 - 0
AFCFS 16:00 FT
[A-2] Việt Nam Futsal
2 - 3
Kyrgyzstan Futsal [C-2]
-1/2 1 - 1
AUSNSW 16:30 FT
[13] Sydney FC U21 1
0 - 2
Sydney Utd [6]
+1/2 0 - 1
- 16:30 FT
[10] Manly Utd
3 - 2
Spirit FC [11]
-1/4 2 - 1
AUSVPL 16:30 FT
[8] Melb. Knights
0 - 1
Oakleigh Cannons [3]
+1 0 - 1
AUSA 16:50 FT
[9] Brisbane Roar 3
3 - 4
Adelaide Utd [8] 3
-1/4 1 - 1
GHW 17:00 FT
  Uzbekistan U18 Nữ
9 - 1
Turkmenistan U18 Nữ  
6 - 1
NGAU21 17:00 FT
  Kryliya Sov. U21
0 - 7
Lok. Moscow U21  
+1 3/4 0 - 4
- 17:00 FT
  Master Saturn U21
0 - 0
Baltika U21  
0 - 0
AUSSL 17:00 FT
[5] Adelaide City
2 - 3
Adelaide Utd U21 [9]
-1/2 1 - 1
- 17:00 FT
[12] SA Panthers
2 - 2
Croydon Kings [8]
2 - 2
TQA 17:00 FT
[15] Qingdao West Coast
0 - 2
Nantong Zhiyun [16]
+0 0 - 2
GHU16 17:30 FT
  Croatia U16
2 - 3
Thụy Điển U16  
0 - 2
AUSQSL 17:30 FT
[12] Redlands Utd
0 - 1
Wynnum Wolves [5]
+0 0 - 0
AFCFS 18:00 FT
[A-1] Thái Lan Futsal
3 - 3
Tajikistan Futsal [C-1]
1 - 1
TS 40': 3-3; HP: 0-0; Pen: 6-5
TQA 18:00 FT
[13] Shenzhen Peng City
1 - 3
Qingdao Hainiu [9]
-1/4 0 - 3
- 18:35 FT
[10] Cangzhou Mighty Lions
2 - 3
Henan Songshan [11]
+1/2 0 - 1
- 18:35 FT
[6] Zhejiang Professional
1 - 2
Beijing Guoan [5]
+1/2 0 - 1
- 18:35 FT
[8] Wuhan Three T.
2 - 1
Tianjin Tigers [7]
-1/2 1 - 1
- 18:35 FT
[12] Changchun Yatai
0 - 1
Meizhou Hakka [14]
-3/4 0 - 0
NGAU21 19:00 FT
  Zenit U21
3 - 1
Nizhny Nov U21  
-2 1/2 3 - 0
- 19:00 FT
  Rubin Kazan U21
2 - 0
Strogino Moscow U21  
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
  Akhmat Gr. U21
2 - 4
CSKA Mos. U21  
+3/4 1 - 3
- 19:00 FT
  Din. Moscow U21
1 - 2
Rostov U21  
+1/4 0 - 1
TQA 19:00 FT
[3] Chengdu Rongcheng
0 - 1
Shandong Taishan [4]
-1/4 0 - 1
IDNA 19:00 FT
[16] RANS Nusantara
0 - 1
Persija Jakarta [8] 1
-1/4 0 - 1
ISRB 20:00 FT
[6] Hapoel Acre
5 - 2
Kafr Qasim [9]
+0 1 - 1
- 20:00 FT
[7] INR HaSharon
4 - 2
Maccabi K.Jaffa [5]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[15] Sektzia Nes Tziona
2 - 2
Ihud Bnei Shfaram [16]
0 - 1
- 20:00 FT
[13] Hapoel Kfar Saba
2 - 2
Hapoel R. Gan [11]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[12] Hapoel Afula
2 - 0
HR Letzion [14]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Bnei Yehuda
0 - 0
HIK Shmona [1]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Hapoel Umm Al Fahm
0 - 2
Ironi Tiberias [2]
+1 0 - 1
- 20:00 FT
[4] Hapoel Nof HaGalil
5 - 0
Maccabi Herzliya [8]
-1/2 3 - 0
GHU16 20:15 FT
  Phần Lan U16
0 - 3
Uruguay U16  
0 - 1
- 20:30 FT
  Nga U16
1 - 0
Kazakhstan U16  
1 - 0
ANHU23 20:30 FT
[6] Reading U21
3 - 0
Man City U21 [23]
1 - 0
AFCFS 21:00 FT
[B-1] Uzbekistan Futsal
3 - 3
Iran Futsal [D-1]
2 - 1
TS 40': 3-3; HP: 0-0; Pen: 4-5
ASI23 21:00 FT
[D-1] Uzbekistan U23
2 - 0
Arập Xêut U23 [C-1] 1
-1/4 1 - 0
GHU17 21:00 FT
  Tunisia U17
1 - 1
Libya U17  
1 - 0
NGAU21 21:00 FT
  Spartak Mos. U21
1 - 0
Konoplev FA U21  
-1 3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  FK Sochi U21
0 - 1
Krasnodar U21  
0 - 1
UAEA 21:05 FT
[11] Baniyas
4 - 2
Hatta [14]
-1 1/4 1 - 1
- 21:05 FT
[6] Al Nasr (UAE)
2 - 2
Ittihad Kalba [10]
-1/2 1 - 2
IRNC 21:15 FT
  Mes Kerman
1 - 1
Chad. Ardakan  
+0 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4
- 21:30 FT
  Fajr Sepasi
0 - 3
Gol Gohar  
0 - 1
- 21:45 FT
  Aluminium Arak
2 - 2
Persepolis  
0 - 2
TS 90': 2-2; HP: 2-2; Pen: 6-5
- 21:45 FT
  Havadar SC
3 - 1
Mes Sungun  
2 - 1
ARMA 22:00 FT
[6] Ararat Y
1 - 1
Van Yerevan [8]
-1/4 0 - 0
GEOA 22:00 FT
[6] Kolkheti Poti
2 - 0
Samtredia [10] 1
-1 0 - 0
LATA 22:00 FT
[7] METTA/LU Riga
1 - 3
FK Auda [5]
0 - 2
FINA 22:00 FT
[9] Inter Turku
2 - 1
EIF Ekenas [12]
-1 1/4 1 - 0
SRBA 22:00 FT
[15] FK Vozdovac
0 - 0
Spartak Subotica [8]
-1/4 0 - 0
KSAA 22:00 FT
[10] Dhamak 1
0 - 1
Al Taawon (KSA) [4]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[1] Al Hilal
3 - 1
Al Fateh [7]
-1 3/4 0 - 0
IRNC 22:00 FT
  Malavan Bandar
1 - 1
SaiPa Karadj  
-1 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 22:00 FT
  Tractor SC
1 - 1
Zobahan  
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-1
JORA 22:00 FT
[8] S.Al.Ordon
0 - 3
Wehdat Amman [3]
0 - 0
ALGA 22:00 FT
[9] JS Saoura
6 - 0
US Souf [16]
-2 3 - 0
- 22:00 FT
[14] US Biskra
2 - 2
ES Setif [5]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[11] MC El Bayadh
1 - 0
USM Khenchela [10]
1 - 0
BLRA 22:30 FT
[7] Vitebsk
1 - 0
Bate Borisov [10]
+1/4 1 - 0
SVKA 22:30 FT
[11] Zemplin Michalovce
2 - 0
Dukla BB [5]
-1/4 0 - 0
POLA 23:00 FT
[10] Piast Gliwice
2 - 0
Warta Poznan [16]
-1/2 1 - 0
CROA 23:00 FT
[8] Istra 1961
3 - 0
Slaven Belupo [9]
-1/2 3 - 0
ESTA 23:00 FT
[9] Vaprus Parnu
2 - 1
Nomme United [10] 1
1 - 1
GEOA 23:00 FT
[5] Dinamo Tbilisi
0 - 0
FC Telavi [9]
-3/4 0 - 0
FIN3 23:00 FT
  Jyvaskyla JK
3 - 1
EPS Espoo  
-1 2 - 0
IRNC 23:00 FT
  Esteghlal Molasani
1 - 1
Sepahan  
0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
AUTB 23:10 FT
[2] SV Ried
3 - 0
SKU Amstetten [16]
-1 3/4 3 - 0
- 23:10 FT
[11] SV Lafnitz 1
2 - 3
Leoben [3]
+1/2 0 - 3
- 23:10 FT
[12] Kapfenberg 1
1 - 3
Horn [8]
+0 1 - 2
DUB 23:30 FT
[9] Hertha Berlin
1 - 1
Hannover 96 [6] 1
-1/4 1 - 0
- 23:30 FT
[1] St. Pauli
1 - 0
Hansa Rostock [17] 4
-1 1/2 0 - 0
PH3 23:30 FT
[3] Niort
1 - 3
FC Martigues [2]
-1/4 1 - 2
UAEA 23:45 FT
[1] Al Wasl
2 - 2
Al Jazira [8]
-3/4 1 - 1
- 23:45 FT
[13] Emirates Club
0 - 0
Al Wahda(UAE) [5]
+1 1/4 0 - 0
GHU17 00:00 FT
  Algeria U17
1 - 1
Ai Cập U17  
0 - 0
DUC3 00:00 FT
[14] A.Bielefeld
0 - 0
Lubeck [19] 1
-1 0 - 0
DUC4B 00:00 FT
[15] Weiche Flensburg
0 - 1
Meppen [2] 1
+1/2 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[18] Memmingen
1 - 0
Greuther Furth II [8]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[5] Illertissen
4 - 0
Ansbach [13] 1
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[12] SpVgg Bayreuth
4 - 0
Turkgucu-Ataspor [10] 1
3 - 0
DUC4DB 00:00 FT
[8] C. Leipzig
0 - 0
Babelsberg [5]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[6] VSG Altglienicke
2 - 3
FC Eilenburg [16]
-1 1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[17] Hansa Rostock II 1
3 - 2
BFC Dynamo [4]
+1 1 - 1
DUC4N 00:00 FT
[17] TSG Balingen
1 - 0
Barockstadt FL [7]
+1/2 1 - 0
BULA 00:00 FT
[13] Pirin Blagoevgrad
1 - 2
Botev Vratsa [15] 1
-1/4 1 - 1
IREB 00:00 FT
[3] Finn Harps
0 - 2
Cork City [1]
+1/2 0 - 0
RMNA 00:00 FT
[14] Dinamo Bucuresti
1 - 1
Voluntari [15]
-1/2 1 - 1
SRBA 00:00 FT
[6] Cukaricki Belgrade
4 - 1
Mladost Lucani [9]
-1 1/4 2 - 1
TNKA 00:00 FT
[13] Adana Demirspor
0 - 3
Galatasaray [1]
+1 1/4 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Torslanda
2 - 2
Trollhattan  
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Orebro Syrianska
2 - 2
Eskilstuna City  
+0 1 - 2
- 00:00 FT
  Angelholms
1 - 1
Lunds BK  
+1 1 - 0
DENA 00:00 FT
[10] Lyngby
1 - 1
Vejle [8]
+0 1 - 0
DENB 00:00 FT
[8] B93 Kobenhavn
0 - 1
AC Horsens [9]
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Kolding IF
0 - 3
Sonderjyske [2]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[7] Hillerod
0 - 0
Naestved BK [11]
-3/4 0 - 0
DEN3 00:00 FT
[1] Esbjerg FB
0 - 1
Aarhus Fremad [3]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Fremad Amager
3 - 0
Hellerup [10]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[9] Thisted
1 - 0
Skive IK [8]
1 - 0
- 00:00 FT
[7] Nykobing 1
0 - 1
AB Gladsaxe [6]
+1/4 0 - 1
ASI23 00:30 FT
[C-2] Iraq U23
1 - 0
Việt Nam U23 [D-2] 1
-1 0 - 0
DUC4B 00:30 FT
[4] Drochtersen/Assel
2 - 3
TuS BW Lohne [10]
-1 1 - 1
- 00:30 FT
[18] Spelle-Venhaus
0 - 3
Hannover II [1]
0 - 2
DUC4T 00:30 FT
[16] Velbert
2 - 1
Wegberg-Beeck [17]
-1 1 - 0
- 00:30 FT
[4] Fortuna Koln
2 - 1
Wuppertaler [3]
1 - 0
- 00:30 FT
[12] Gutersloh
1 - 3
Schalke 04 II [5]
+1/4 0 - 1
PH3 00:30 FT
[18] SO Cholet 1
1 - 2
Rouen [5]
+1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[16] Marignane
1 - 2
Sochaux [8]
+1/4 0 - 2
- 00:30 FT
[9] Versailles
0 - 0
Orleans [10]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[13] Villefranche
0 - 1
Avranches [15]
-3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[12] Chateauroux
1 - 4
Epinal [17]
-1 1 - 3
- 00:30 FT
[4] Dijon
3 - 0
GOAL FC [14]
-1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[7] Nancy
3 - 6
Le Mans [6]
-1/4 2 - 2
BLRA 00:30 FT
[4] Dinamo Brest
2 - 2
Naftan Novo. [11]
-1 1 - 0
AUTA 00:30 FT
[7] Austria Wien
2 - 2
SCR Altach [9]
-1/2 1 - 1
NPA 00:30 FT
[16] Cape Town Spurs
1 - 0
Richards Bay [15]
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[6] TS Galaxy
2 - 1
Moroka Swallows [14]
-1/2 1 - 0
JORA 00:45 FT
[4] Ramtha
1 - 0
Sahab [11]
0 - 0
CAFCL 01:00 FT
[Bang A-1] Mamelodi Sun.
0 - 1
Esperanse ST [Bang C-2]
-1/2 0 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2] West Ham U21
1 - 3
Leicester City U21 [20]
-1 1/2 0 - 3
- 01:00 FT
[16] Aston Villa U21 1
1 - 4
Norwich U21 [18]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[19] Stoke City U21 2
1 - 2
Newcastle U21 [22]
-1/2 1 - 2
- 01:00 FT
[11] Middlesbrough U21
2 - 3
Crystal Palace U21 [9]
1 - 2
- 01:00 FT
[4] Chelsea U21
2 - 0
Southampton U21 [17]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[3] Fulham U21
0 - 2
Tottenham U21 [1]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Nottingham Forest U21 1
0 - 0
Man Utd U21 [12]
+1/4 0 - 0
HLB 01:00 FT
[15] Ajax U21
1 - 1
Roda JC [3]
+1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[6] De Graafschap
3 - 0
MVV Maastricht [9]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[12] VVV Venlo
2 - 3
Den Bosch [19]
-3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[13] Cambuur
3 - 3
Dordrecht 90 [4]
+1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[18] TOP Oss
1 - 1
AZ Alkmaar U21 [10]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[1] Willem II
1 - 1
Groningen [2]
+0 0 - 0
HUNA 01:00 FT
[9] Zalaegerzseg
1 - 0
Puskas Akademia [3]
+1/2 0 - 0
KSAA 01:00 FT
[5] Al Ittihad (KSA)
1 - 3
Al Shabab (KSA) [8]
-1/4 0 - 0
MARA 01:00 FT
  JS Soualem
0 - 0
Mouloudia Oujda  
-
TSB 01:15 FT
[7] Aarau
0 - 2
Bellinzona [8]
-1/4 0 - 0
TBNB 01:30 FT
[21] Andorra FC
1 - 1
Racing Santander [7]
-1/2 1 - 0
ITB 01:30 FT
[3] Venezia
2 - 1
Cremonese [4]
-1/4 0 - 1
- 01:30 FT
[13] Pisa
2 - 2
Catanzaro [5]
-1/4 0 - 1
DUA 01:30 FT
[16] Bochum 1
3 - 2
Hoffenheim [7] 1
-1/4 2 - 0
POLA 01:30 FT
[1] Jagiellonia
2 - 2
Pogon Szczecin [4]
-1/2 2 - 1
POLB 01:30 FT
[10] Wisla Krakow
3 - 1
Podbeskidzie [17]
-1 1/4 2 - 1
ITAA 01:45 FT
[18] Frosinone 2
3 - 0
Salernitana [20] 2
-1 1/2 2 - 0
SCOB 01:45 FT
[4] Airdrieonians
0 - 0
Dundee Utd [1]
+1 1/4 0 - 0
BIA 01:45 FT
[15] Eupen
1 - 2
Charleroi [12]
+1/4 0 - 2
IREA 01:45 FT
[10] Drogheda Utd
3 - 1
Sligo Rovers [7]
-1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[1] Shelbourne
1 - 0
St. Patricks [6]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[9] Dundalk
2 - 0
Bohemians [8]
+0 2 - 0
- 01:45 FT
[4] Waterford Utd
0 - 2
Derry City [2]
+1/2 0 - 1
IREB 01:45 FT
[7] Treaty United
0 - 2
UC Dublin [2]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[4] Bray Wanderers
2 - 0
Kerry FC [9]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[5] Athlone
2 - 1
Cobh Ramblers [8]
-1/4 1 - 0
CAFCL 02:00 FT
[Bang D-1] Ahly Cairo
3 - 0
TP Mazembe [Bang A-2]
-1 1/4 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[18] QPR 1
4 - 0
Leeds Utd [3] 1
+3/4 2 - 0
TBNA 02:00 FT
[6] Real Sociedad 3
0 - 1
Real Madrid [1] 4
-1/4 0 - 1
PHA 02:00 FT
[12] Montpellier 2 2
1 - 1
Nantes [14] 1
-1/2 1 - 1
IREA 02:00 FT
[3] Shamrock Rovers
1 - 1
Galway [5]
-3/4 0 - 0
BDNA 02:15 FT
[12] Gil Vicente
2 - 2
Arouca [7]
+0 0 - 0
PERA 03:00 FT
[13] Sport Huancayo
1 - 0
Carlos A. Mannucci [17]
-1 1 - 0
COLB 03:30 FT
[16] Atletico
1 - 3
Tigres(COL) [8]
+1/2 0 - 2
CSUW20 04:00 FT
[B-2] Colombia U20 Nữ
3 - 2
Venezuela U20 Nữ [B-3]
-1 1/4 2 - 0
COLB 04:00 FT
[5] Orsomarso
1 - 2
Boca Juniors Cali [10]
-1/4 1 - 1
BRB 05:00 FT
[19] Ituano/SP
0 - 2
Operario/PR [5]
+0 0 - 1
- 05:00 FT
[4] SC Recife/PE
2 - 0
Vila Nova/GO [11]
-3/4 1 - 0
- 06:00 FT
[2] Avai/SC
0 - 2
Santos/SP [7]
+1/2 0 - 0
CHIA 06:00 FT
[9] O Higgins 1
2 - 2
U. Espanola [6]
-1/4 1 - 1
CSUW20 06:30 FT
[A-1] Paraguay U20 Nữ
0 - 3
Brazil U20 Nữ [B-1]
+1 3/4 0 - 3
PARA 06:30 FT
[11] Sportivo Trinidense
4 - 0
Sol de America [7]
+1/4 1 - 0
USB 06:30 FT
[A-11] Rhode Island FC
1 - 3
Phoenix Rising [B-5]
0 - 2
USW 06:35 FT
[3] Wash. Spirit Nữ
2 - 3
Orlando Pride Nữ [2] 1
+0 1 - 1
BRB 07:00 FT
[20] Guarani/SP
0 - 1
Chapecoense [10] 1
-1/4 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[10] Dep.Cuenca
5 - 0
Mushuc Runa [8] 1
-1/4 4 - 0
COLB 07:40 FT
[11] Barranquilla
1 - 1
Real Soacha [12]
-1/2 1 - 1
MEXA 08:00 FT
[18] Puebla
1 - 2
Club America [1]
+1 1 - 2
CSUW20 09:00 FT
[A-3] Peru U20 Nữ
0 - 5
Argentina U20 Nữ [A-2]
+1 1/4 0 - 2
USW 09:05 FT
[11] Angel City Nữ
1 - 3
Kansas City Nữ [1]
1 - 0
NHATW 10:00 FT
[9] Ehime FC Nữ
2 - 3
Via. Miyazaki Nữ [1]
+2 2 - 0
MEXA 10:00 FT
[10] Queretaro
1 - 1
Pumas UNAM [8]
+1/4 0 - 0
 
« 26 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: