bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 14:00 FT
[7] Mung. Sangmu Nữ
0 - 2
Hwacheon KSPO Nữ [2]
0 - 2
IDNA 15:00 FT
[10] Barito Putera
1 - 5
Bhayangkara [17]
-1/2 0 - 2
- 15:00 FT
[5] Dewa United
2 - 2
Madura United FC [4]
-1/4 0 - 0
GHU16 16:00 FT
  Romania U16
3 - 0
Ba Lan U16  
1 - 0
AUSSL 16:30 FT
[9] White City W.
2 - 2
Campbelltown City [4]
+1 0 - 0
HQW 17:00 FT
[8] Changnyeong Nữ
0 - 0
Seoul Amaz Nữ [6]
0 - 0
- 17:00 FT
[5] Sejong Sportstoto Nữ
0 - 2
Suwon Nữ [4]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[3] Gyeongju Nữ
1 - 2
Red Angels Nữ [1]
0 - 1
GHU18 18:59 FT
  T.B.Nha U18
3 - 0
Thụy Sỹ U18  
2 - 0
GHU16 19:00 FT
  Azerbaijan U16
0 - 2
Uzbekistan U16  
0 - 1
IDNA 19:00 FT
[2] Persib Bandung
2 - 1
Borneo FC [1]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Arema Indonesia
3 - 2
PSM Makassar [11]
-1/2 2 - 1
NGA 20:00 FT
[13] Ural S.r.
0 - 1
Rostov [7]
+0 0 - 0
RMNA 20:45 FT
[9] UTA Arad
3 - 1
Otelul Galati [11]
-1/4 0 - 0
ASI23 21:00 FT
[A-1] Qatar U23 1
2 - 2
Nhật Bản U23 [B-2]
+3/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-2
GHU16 21:00 FT
  Trung Quốc U16
4 - 4
Đan Mạch U16  
1 - 0
ICEC 21:00 FT
  Hottur/Huginn
0 - 1
Fylkir  
0 - 0
- 21:00 FT
  Arbaer 1
0 - 3
Fram Rey.  
0 - 1
- 21:00 FT
  Haukar
2 - 4
Vestri  
+1 3/4 2 - 2
- 21:00 FT
  Vestmannaeyjar
1 - 2
UMF Grindavik   1
-1/4 1 - 1
IRNC 21:15 FT
  Mes Rafsanjan
1 - 1
Peykan  
-1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 5-4
GHU16 22:00 FT
  Belarus U16
5 - 1
Tajikistan U16  
1 - 0
ICEC 22:00 FT
  IA Akranes
3 - 0
Tindastoll/Hvot  
2 - 0
- 22:00 FT
  KA Akureyri
1 - 1
IR Reykjavik  
0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 22:00 FT
  Grotta 1
0 - 3
Thor Akureyri   1
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
  Afturelding
4 - 1
Dalvik/Reynir  
1 - 0
- 22:00 FT
  Vikingur Rey.
4 - 1
Vidir Gardur  
1 - 1
NORC 22:00 FT
  Oppsal
0 - 4
Valerenga  
+2 3/4 0 - 1
KSAA 22:00 FT
[9] Al Fayha
1 - 0
Al Tai [17]
+0 0 - 0
JORA 22:00 FT
[5] Al Salt
2 - 0
Ma'an SC [6]
-1/4 1 - 0
NGA 22:15 FT
[11] Fakel
0 - 1
Krylya Sovetov [9]
+0 0 - 0
POLB 23:00 FT
[14] Nieciecza
0 - 1
Odra Opole [6]
-1/2 0 - 1
- 23:00 FT
[4] Motor Lublin
1 - 1
Chrobry Glogow [13]
-3/4 1 - 0
NORC 23:00 FT
  Eik Tonsberg
2 - 5
Fredrikstad  
+1 1/2 1 - 2
- 23:00 FT
  Honefoss
1 - 2
Sarpsborg  
+1 1/4 1 - 1
RMNA 23:00 FT
[8] Hermannstadt
2 - 0
Petrolul Ploiesti [10]
-1/4 1 - 0
DENB 23:00 FT
[4] Fredericia
2 - 1
Aalborg BK [1]
+1/2 2 - 0
ICEC 23:30 FT
  Hafnarfjordur
4 - 2
Hafnir  
4 - 1
HLA 23:45 FT
[11] Heerenveen
0 - 8
PSV Eindhoven [1]
+1 1/2 0 - 5
BDNB 00:00 FT
[12] Uniao Leiria 1
0 - 2
Penafiel [13]
-1/4 0 - 1
TDA 00:00 FT
[16] Vasteras
2 - 1
Mjallby AIF [3]
-1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[15] Kalmar
2 - 3
GAIS [5]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[2] Djurgardens 1
0 - 1
Malmo [1]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Norrkoping
4 - 2
Elfsborg [9]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[7] Halmstads
2 - 1
Hammarby [4]
+1/2 1 - 0
ASI23 00:30 FT
[B-1] Hàn Quốc U23 1
2 - 2
Indonesia U23 [A-2]
-1 1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 10-11
NGA 00:30 FT
[10] Akhmat Groznyi
1 - 0
FK Sochi [16]
-1/4 1 - 0
- 00:30 FT
[6] CSKA Moscow
0 - 0
Spartak Moscow [5]
+0 0 - 0
JORA 00:45 FT
[12] Jalil Club
0 - 1
Moghayer Al Sarhan [9]
0 - 0
ITAA 01:00 FT
[15] Udinese 3
1 - 2
Roma [6] 2
+1/4 1 - 0
SLOC 01:00 FT
  Mura
2 - 2
NK Rogaska  
+0 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 4-5
KSAA 01:00 FT
[13] Al Wehda (KSA)
0 - 2
Hazm [18] 1
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Al Riyadh
2 - 1
Al Ahli (KSA) [3]
+1 1/2 1 - 1
BRAU20 01:00 FT
[18] Atletico/GO U20
0 - 1
Gremio/RS U20 [8]
0 - 1
POLB 01:30 FT
[2] Katowice
0 - 0
Gornik Leczna [5]
-1/2 0 - 0
BIA 01:30 FT
[6] Antwerpen
0 - 3
Union Saint-Gilloise [1]
+1/4 0 - 0
RMNA 01:45 FT
[4] Universitatea Craiova
0 - 1
CFR Cluj [3]
+0 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[11] Brighton 2
0 - 4
Man City [1]
+1 1/4 0 - 3
HLA 02:00 FT
[9] Go Ahead Eagles
1 - 3
Feyenoord [2]
+1 1 - 2
BRAU20 02:00 FT
[7] Cuiaba/MT U20
2 - 0
RB Bragantino/SP U20 [12]
0 - 0
ICEC 02:15 FT
  Keflavik
2 - 1
Breidablik  
+1 1/2 1 - 0
BRAU20 03:30 FT
[17] Botafogo/RJ U20
0 - 0
Fluminense/RJ U20 [16]
0 - 0
LIB 05:00 FT
[B-4] Cobresal 1
0 - 2
Talleres Cordoba [B-2] 2
+1/2 0 - 2
- 05:00 FT
[A-3] Cerro Porteno 3
0 - 0
Fluminense/RJ [A-1] 2
+0 0 - 0
SUD 05:00 FT
[G-4] Metropolitano
0 - 2
Lanus [G-1]
+3/4 0 - 2
- 05:00 FT
[F-4] Nacional(PAR)
2 - 2
Racing Club (URU) [F-2]
-1/4 1 - 1
LIB 07:00 FT
[E-3] Palestino 1
3 - 1
Millonarios [E-4] 1
+0 2 - 1
- 07:00 FT
[B-3] Barcelona SC 1
0 - 2
Sao Paulo/SP [B-1]
+1/4 0 - 1
SUD 07:00 FT
[A-2] Always Ready
2 - 0
Cesar Vallejo [A-4]
-1 1/2 1 - 0
- 07:00 FT
[D-1] Fortaleza/CE
4 - 2
Boca Juniors [D-2]
-1/2 1 - 1
COLC 07:00 FT
[18] Dep.Quindio
2 - 3
Envigado [1]
-1/4 1 - 0
- 08:00 FT
[8] Once Caldas
0 - 1
Fortaleza [2]
-1/2 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[6] Cancun FC
0 - 1
Atlante [3] 1
+1/4 0 - 0
SUD 09:00 FT
[A-1] Inde.Medellin
2 - 1
Defensa YJ [A-3]
-1/4 2 - 0
- 09:00 FT
[C-3] Delfin SC
1 - 2
Internacional/RS [C-2]
+1/2 0 - 1
MEXB 10:05 FT
[8] Mineros de Zac.
0 - 0
Leones Negros UdeG [2]
-1/4 0 - 0
COLC 03:30 Hoãn
[22] Real Cartagena
-
Atletico Huila [7]
-
 
« 25 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: