bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFCFS 14:00 FT
[C-1] Tajikistan Futsal
1 - 1
Afghanistan Futsal [D-2]
1 - 0
TS 40': 1-1; HP: 1-0
IDNA 15:00 FT
[12] Persebaya Surabaya
0 - 2
Bali United Pusam [3]
+1/4 0 - 1
GHU18 15:30 FT
  Ma Rốc U18
1 - 1
Guatemala U18  
1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
AFCC 16:00 FT
[G-1] Central Coast
3 - 0
Abdysh-Ata Kant [E-1]
-1 1/2 0 - 0
AFCFS 16:00 FT
[D-1] Iran Futsal
6 - 1
Kyrgyzstan Futsal [C-2]
-3 1/2 2 - 1
NGB 16:00 FT
[12] SKA-Khabarovsk
2 - 1
Rodina Moscow [4]
+0 0 - 0
CZEU19 16:00 FT
[11] Jihlava U19
0 - 5
Sparta Praha U19 [1]
0 - 3
ACL 17:00 FT
[G-3] Yokohama FM 1
3 - 2
Ulsan Hyundai [I-2]
-1/2 3 - 2
TS 90': 3-2; HP: 0-0; Pen: 5-4
GHW 17:00 FT
  Uzbekistan U18 Nữ
6 - 1
Kyrgyzstan U18 Nữ  
4 - 0
NHATLC 17:00 FT
[57] Nara Club 1
0 - 6
Sanf Hiroshima [1]
+2 0 - 1
- 17:00 FT
[10] Nagano Parceiro
2 - 2
Kyoto Sanga [29]
+1/4 1 - 2
TS 90': 2-2; HP: 1-0
- 17:00 FT
[41] Thespa Kusatsu
1 - 3
Kashiwa Reysol [7]
+1 1/4 0 - 3
- 17:00 FT
[19] Roas. Kumamoto
0 - 1
Sagan Tosu [14]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[12] Okayama
2 - 2
Yokohama FC [40]
+0 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 3-5
- 17:00 FT
[15] Kataller Toyama
0 - 0
Shimizu S-Pulse [36]
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 6-5
- 17:00 FT
[11] Blaublitz Akita
1 - 1
Shonan Bellmare [33]
+1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
- 17:00 FT
[9] Ryukyu
2 - 1
Gamba Osaka [47]
+1/4 1 - 0
GHU16 17:30 FT
  Phần Lan U16
0 - 2
Thụy Điển U16  
0 - 0
AUSQSL 17:30 FT
[9] SC Wanderers
3 - 1
Queensland Lion [2]
+1 1/2 2 - 0
NHATLC 17:30 FT
[54] Gainare Tottori
2 - 5
Urawa Red [16]
+1 1/4 1 - 2
AFCFS 18:00 FT
[A-1] Thái Lan Futsal
3 - 2
Iraq Futsal [B-2]
-1 1 - 2
THALC 18:00 FT
  Chiangrai Utd
1 - 2
Port FC  
+3/4 1 - 1
- 18:30 FT
  Ratchaburi
0 - 3
BG Pathum United  
+0 0 - 1
IDNA 19:00 FT
[9] Persik Kediri
4 - 4
PSS Sleman [13] 1
-3/4 2 - 3
THALC 19:00 FT
  Buriram Utd
1 - 1
Lamphun Warrior  
-1 1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
GHW 20:00 FT
  Tajikistan U18 Nữ
4 - 0
Turkmenistan U18 Nữ  
3 - 0
GHU18 20:00 FT
  Ecuador U18
0 - 2
Slovakia U18  
0 - 1
NGA 20:00 FT
[12] FK Orenburg
1 - 2
Din. Moscow [3]
+0 0 - 0
NGB 20:00 FT
[9] Tyumen
1 - 1
Chernomorets N. [15]
+0 1 - 1
AZEC 20:00 FT
  Gabala FC
0 - 2
Zire IK  
+1/2 0 - 0
GHU18 20:30 FT
  T.N.Kỳ U18
10 - 1
Jamaica U18  
6 - 0
RMNA 20:45 FT
[7] Universitaea Cluj
1 - 0
Politehnica Iasi [12]
-3/4 0 - 0
AFCFS 21:00 FT
[B-1] Uzbekistan Futsal
2 - 1
Việt Nam Futsal [A-2]
-1 1/2 0 - 1
GHU17 21:00 FT
  Algeria U17
2 - 0
Libya U17  
1 - 0
NGB 21:00 FT
[8] Alania Vla
3 - 0
Kuban [18]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Volgar Astrakhan
1 - 1
Torpedo Moscow [10]
+0 0 - 1
BIHA 21:00 FT
[12] Zvijezda Bijeljina
3 - 2
FK Tuzla City [11]
1 - 1
GREA 21:00 FT
[6] Lamia FC 1
1 - 1
PAOK [1]
+2 1 - 0
SRBC 21:00 FT
  FK Radnicki 1923
0 - 1
FK Vojvodina  
+0 0 - 0
INDA 21:00 FT
[3] FC Goa
2 - 3
Mumbai [2]
-1/4 1 - 0
NGB 21:30 FT
[3] Akron Togliatti
0 - 0
Leningradets [17]
-1 0 - 0
EGYA 21:30 FT
[10] Tala'ea Al Jaish
1 - 0
ENPPI Cairo [4]
+0 0 - 0
GHW 22:00 FT
  Jordan U20 Nữ
0 - 3
Lebanon U20 Nữ  
-3/4 0 - 0
NGB 22:00 FT
[14] Sokol Saratov
0 - 2
Yenisey [6]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[11] Neftekhimik Nizh
1 - 2
Shinnik Yaroslavl [7]
-1/2 1 - 1
LITA 22:00 FT
[10] TransINVEST
1 - 2
Hegelmann Litauen [2]
0 - 0
CYPA 22:00 FT
[11] Karmiotissa Pol.
6 - 6
Othellos Athienou [13]
-1/2 1 - 4
NGA 22:15 FT
[14] Nizhny Nov
2 - 3
Lok. Moscow [4]
+1/2 1 - 0
FINB 22:30 FT
[5] PK-35
1 - 1
TPS Turku [2]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[1] KTP Kotka
5 - 1
SJK Akatemia [7]
-1 3 - 1
- 22:30 FT
[6] JaPS
2 - 3
SalPa Salo [8]
-1/4 1 - 2
- 22:30 FT
[4] Jaro
4 - 2
KaPa [9]
-1 3/4 2 - 0
- 22:30 FT
[10] MP Mikkeli
1 - 1
JIPPO [3]
+1/4 1 - 1
QATA 22:30 FT
[5] Al Arabi (QAT)
1 - 2
Markhiya SC [11]
-1 1 - 1
- 22:30 FT
[4] Al Wakra
2 - 4
Al Garrafa [3]
+1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[9] Shamal 2
0 - 4
Al Sadd [1] 1
+2 1/4 0 - 2
- 22:30 FT
[2] Al Rayyan
4 - 1
Ahli Doha [10]
-1 3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[12] Muaither SC
3 - 5
Qatar SC [8]
+1/4 2 - 3
- 22:30 FT
[7] Umm salal
2 - 0
Al Duhail SC [6] 2
+1 1/4 0 - 0
BULC 22:45 FT
  Ludogorets
4 - 0
Hebar Pazardzhik  
-2 1/4 2 - 0
NGB 23:00 FT
[1] Khimki
1 - 0
Kamaz [13]
-1 0 - 0
ALBC 23:00 FT
  KF Tirana
1 - 0
Kukesi  
-1 1/4 1 - 0
- 23:00 FT
  Vllaznia Shkoder
1 - 0
Egnatia Rrogozhine   1
1 - 0
TS 90': 1-0; HP: 0-1
AZEC 23:00 FT
  Karabakh Agdam
4 - 1
Neftchi Baku  
1 - 0
POLB 23:00 FT
[8] Wisla Plock 1
2 - 1
Miedz Legnica [7]
-1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[12] Znicz Pruszkow
2 - 0
Arka Gdynia [3]
+3/4 0 - 0
BIHA 23:00 FT
[1] Borac Banja Luka
1 - 0
NK Posusje [5]
-1 1/2 1 - 0
LITA 23:00 FT
[6] Kauno Zalgiris
0 - 3
Banga [5]
0 - 2
MDVC 23:00 FT
  Zimbru
1 - 0
Sheriff Tiraspol  
0 - 0
- 23:00 FT
  Petrocub
5 - 1
FC Balti  
2 - 1
NORC 23:00 FT
  Baerum SK
0 - 5
Stabaek  
+2 0 - 3
- 23:00 FT
  Traeff
1 - 2
Kristiansund  
+2 1 - 1
- 23:00 FT
  Fram Larvik
0 - 3
FK Arendal  
0 - 2
- 23:00 FT
  Elverum
2 - 4
HamKam  
+2 1/4 1 - 3
- 23:00 FT
  Vard Haugesund
0 - 4
Sandnes Ulf  
0 - 3
- 23:00 FT
  Frigg Oslo FK
0 - 3
KFUM Oslo  
0 - 1
- 23:00 FT
  Flekkeroy IL
0 - 1
Egersunds IK   1
+1 0 - 0
- 23:00 FT
  Pors Grenland
0 - 1
Odd Grenland  
+2 1/4 0 - 0
- 23:00 FT
  Strindheim IL
1 - 2
Molde  
+2 1/2 0 - 1
- 23:00 FT
  Eidsvold Turn
1 - 0
Mjondalen  
0 - 0
- 23:00 FT
  Stord IL
0 - 4
Lysekloster  
0 - 1
- 23:00 FT
  Stjordals Blink
0 - 1
Levanger FK  
0 - 1
- 23:00 FT
  IF Floya
0 - 6
Tromso  
+2 3/4 0 - 2
- 23:00 FT
  Junkeren
0 - 2
Bodo Glimt  
+3 0 - 1
- 23:00 FT
  Skjervoy IK
0 - 1
Alta  
0 - 1
- 23:00 FT
  IL Bjarg
0 - 3
Asane Fotball  
0 - 2
- 23:00 FT
  Melhus
1 - 5
Ranheim IL   1
+2 1/4 0 - 4
- 23:00 FT
  Froya FK 2
2 - 2
Sogndal  
1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-6
- 23:00 FT
  Askoy FK
2 - 5
Brann  
2 - 2
- 23:00 FT
  Rade IL
2 - 1
Moss FK  
0 - 1
- 23:00 FT
  Torvastad IL
3 - 4
Viking  
1 - 2
- 23:00 FT
  Mandalskameratene
0 - 7
Bryne  
0 - 2
- 23:00 FT
  Ulensaker
1 - 3
Rosenborg  
+1 3/4 1 - 2
- 23:00 FT
  IL Hodd
0 - 0
Aalesund  
0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 1-0
- 23:00 FT
  Kjelsas
3 - 2
Kongsvinger  
1 - 2
FINA 23:00 FT
[5] Seinajoen JK
3 - 3
Helsinki [2]
+1/2 1 - 1
RMNA 23:00 FT
[6] Farul Constanta
3 - 1
Rapid Bucuresti [2]
+0 1 - 1
CZEC 23:00 FT
  Vik.Plzen
3 - 0
Zlin  
-1 3/4 2 - 0
CYPA 23:00 FT
[9] AEL Limassol
5 - 4
Nea Salamina [8]
-1/4 2 - 0
KSB 23:15 FT
[8] Al Jabalain
0 - 2
Al Najma (KSA) [9]
-1/2 0 - 0
- 23:15 FT
[14] Al Bukiryah
1 - 1
Al Qadisiya [1]
+3/4 1 - 1
NGB 23:30 FT
[2] Dyn. Makhachkala
0 - 0
Arsenal-Tula [5]
+0 0 - 0
GREA 23:30 FT
[5] Aris Salonica
1 - 1
Olympiakos [3]
+1 1/4 0 - 0
AUTA 23:30 FT
[4] Hartberg
1 - 2
Lask [3]
+1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[5] Austria Klagenfurt
4 - 3
RB Salzburg [1]
+1 1/2 0 - 2
HLA 23:45 FT
[3] Twente
3 - 1
Almere City [13]
-1 1/2 1 - 0
GHU17 00:00 FT
  Ma Rốc U17
1 - 3
Ai Cập U17  
0 - 2
DUC3 00:00 FT
[5] Saarbrucken
1 - 1
Essen [7]
-3/4 0 - 1
DUC4B 00:00 FT
[7] Hamburger II
0 - 2
Oldenburg 1897 [5]
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[14] SSV Jeddeloh 1
0 - 2
Phonix Lubeck [3]
+3/4 0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[6] Bayern Munich II 1
0 - 0
Buchbach [16]
-1 1/4 0 - 0
PHA 00:00 FT
[16] Lorient 1
1 - 4
PSG [1] 1
+1 1/4 0 - 2
LITA 00:00 FT
[1] Zalgiris
4 - 0
Dainava Alytus [4]
-1 1/2 2 - 0
NORC 00:00 FT
  FK Jerv
0 - 3
Stromsgodset  
+1 3/4 0 - 2
- 00:00 FT
  Tromsdalen
1 - 1
Lyn  
1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 2-0
SRBC 00:00 FT
  Crvena Zvezda
2 - 0
FK Partizan  
-1 1/2 2 - 0
TDA 00:00 FT
[8] AIK Solna
2 - 0
Varnamo [12]
-1 2 - 0
- 00:00 FT
[13] Goteborg
0 - 1
Hacken [6]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[11] Brommapojkarna 1
1 - 1
Sirius [10]
-1/4 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[1] Pyramids FC 1
3 - 2
National Bank SC [14]
-1 1/4 1 - 0
NORC 00:05 FT
  Strommen
4 - 5
Lillestrom  
+2 0 - 4
NGA 00:30 FT
[2] Krasnodar
3 - 2
Baltika [15]
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[1] Zenit
0 - 2
Rubin Kazan [8]
-1 1/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[2] AEK Athens
3 - 0
Panathinaikos [4]
-3/4 2 - 0
ISRC 00:30 FT
  Hap. Beer Sheva
2 - 2
Maccabi Netanya  
-1/4 0 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
TNKC 00:30 FT
  Trabzonspor 1
3 - 2
Fatih Karagumruk  
-3/4 2 - 1
TSB 00:30 FT
[5] Stade Nyonnais
0 - 2
Vaduz [3] 1
+0 0 - 2
KSB 00:45 FT
[13] Jeddah Club
0 - 3
Al Qaisoma [16]
-1/2 0 - 2
HUNC 01:00 FT
  Nyiregyhaza
1 - 2
Ferencvaros  
+1 1/4 0 - 0
SLOC 01:00 FT
  Gorica
1 - 1
ND Beltinci  
0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 5-3
BRAU20 01:00 FT
[1] Palmeiras/SP U20
3 - 2
Athletico/PR U20 [6]
2 - 2
- 01:00 FT
[5] Ceara/CE U20
2 - 0
Corinthians/SP U20 [15] 1
0 - 0
- 01:00 FT
[13] America/MG U20
3 - 4
Atletico/MG U20 [11]
2 - 2
- 01:00 FT
[19] Internacional/RS U20 1
1 - 3
Bahia/BA U20 [4]
0 - 1
URUA 01:00 FT
[12] Rampla Juniors
2 - 1
Defensor SC [5]
+3/4 1 - 1
POLB 01:30 FT
[1] Lechia GD
1 - 0
Polonia Wars. [15]
-1 1 - 0
BIHA 01:30 FT
[2] Zrinjski
4 - 3
Sarajevo [4]
-1 3 - 1
AUTA 01:30 FT
[6] Rapid Wien
1 - 3
Sturm Graz [2]
+0 1 - 3
BRAU20 01:30 FT
[14] Goias/GO U20
4 - 3
Sao Paulo/SP U20 [20]
1 - 0
ANHA 01:45 FT
[14] Wolves 4
0 - 1
Bournemouth [12] 1 1
+0 0 - 1
ANHB 01:45 FT
[9] Coventry 2
2 - 3
Hull City [7] 4
+0 1 - 2
RMNA 01:45 FT
[5] Sepsi OSK
2 - 2
Steaua Bucuresti [1]
+1/4 1 - 2
ANHA 02:00 FT
[10] Crystal Palace 3
2 - 0
Newcastle [7] 3
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Everton
2 - 0
Liverpool [3] 3
+1 1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[8] Man Utd
4 - 2
Sheffield Utd [20] 1
-1 1/2 1 - 1
ITC 02:00 FT
  Atalanta 2
4 - 1
Fiorentina   1 2
-1/2 1 - 0
PHA 02:00 FT
[8] Marseille 1 2
2 - 2
Nice [5] 3
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[2] Monaco 1
1 - 0
Lille [4] 2
-1/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[5] Ajax 1
2 - 2
SBV Excelsior [16]
-1 3/4 1 - 1
BRAU20 02:00 FT
[9] Cruzeiro/MG U20
1 - 0
Fortaleza/CE U20 [10]
0 - 0
BDNB 02:15 FT
[4] AVS Futebol 1
0 - 2
Porto B [9]
-3/4 0 - 1
ICEC 02:15 FT
  Valur Rey.
3 - 0
Hafnarfjordur   1
-3/4 2 - 0
- 02:15 FT
  Trottur Rey.
1 - 2
HK Kopavogur  
+1/4 0 - 1
BIA 02:30 FT
[2] Anderlecht
3 - 0
Cercle Brugge [7]
-1/2 2 - 0
- 02:30 FT
[3] Club Brugge
4 - 0
Genk [4]
-3/4 1 - 0
ALGC 02:45 FT
  CR Belouizdad
0 - 0
USM Alger  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-1
ICEC 03:00 FT
  Augnablik
1 - 2
Stjarnan  
0 - 1
BRAU20 03:00 FT
[3] Santos/SP U20
1 - 3
Flamengo/RJ U20 [2]
0 - 1
COLC 04:00 FT
[3] Jag de Cordoba
1 - 1
Llaneros FC [11]
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
LIB 05:00 FT
[H-2] Nacional(URU) 2
2 - 1
Dep.Tachira [H-4] 3
-1 1/2 2 - 1
- 05:00 FT
[C-3] Huachipato 2
0 - 0
The Strongest [C-1] 2
-1 0 - 0
- 05:00 FT
[D-2] Botafogo/RJ 2
3 - 1
Universitario [D-4] 4
-1 1/4 0 - 0
SUD 05:00 FT
[E-3] Danubio
0 - 1
Athletico/PR [E-2]
+1/4 0 - 1
- 05:00 FT
[H-3] Coquimbo Unido
1 - 2
Racing Club [H-1]
+1/2 1 - 2
- 07:00 FT
[H-2] Bragantino/SP
2 - 1
Sportivo Luqueno [H-4]
-1 1/4 1 - 0
COLC 07:00 FT
[12] Leones FC 1
1 - 1
Pereira [9]
+1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 3-4
CCFCL 07:15 FT
  Columbus Crew
2 - 1
Monterrey  
-1/4 1 - 0
LIB 07:30 FT
[F-3] Independiente JT 3
2 - 3
Palmeiras/SP [F-1] 2
-1/4 2 - 1
- 07:30 FT
[E-1] Bolivar
2 - 1
Flamengo/RJ [E-2]
-1/2 1 - 1
- 07:30 FT
[H-3] Libertad 3
1 - 2
River Plate [H-1] 3
+1/4 1 - 1
SUD 07:30 FT
[C-4] Real Tomayapo
0 - 2
Belgrano [C-1] 1
+3/4 0 - 1
COLC 07:30 FT
[6] Santa Fe
1 - 0
Interna. Palmira [17]
1 - 0
MEXB 08:00 FT
[5] Celaya
4 - 3
CD Tapatio [4]
0 - 2
SUD 09:00 FT
[E-4] Rayo Zuliano
0 - 4
Sportivo Ameliano [E-1]
+1/4 0 - 2
CRCA 09:00 FT
[5] Municipal Liberia
3 - 3
San Carlos [4] 1
+0 1 - 0
MEXB 10:05 FT
[7] Atletico La Paz
3 - 1
Venados [1]
+1/4 1 - 0
GHU18 16:00 Hoãn
  Mali U18
-
Arập Xêut U18  
-
AUSQSL 17:30 Hoãn
[4] Peninsula Power
-
Olympic FC QLD [8]
-
GHW 20:00 Hoãn
  Luxembourg U16 Nữ
-
Bỉ U16 Nữ  
-
LITA 22:00 Hoãn
[9] FK Panevezys
-
Dziugas FC [3]
-
EGYA 00:00 Hoãn
[17] Arab Contractors
-
Zamalek SC [11]
-
COLC 05:30 Hoãn
[21] Patriotas
-
Atl. Bucaramanga [4]
-
 
« 24 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: