bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHU16 16:00 FT
  Romania U16
4 - 0
Trung Quốc U16  
1 - 0
LATA 17:00 FT
[9] Grobinas
0 - 4
Rigas Futbola Skola [1]
+2 0 - 2
AUSQSL 17:30 FT
[12] Redlands Utd
0 - 1
Moreton Bay Utd [3]
+1 0 - 0
ARMA 20:00 FT
[10] BKMA Yerevan
0 - 0
Shirak [9]
0 - 0
TDU21 20:00 FT
  Orgryte IS U21
2 - 2
Skovde U21  
2 - 2
OMAA 20:40 FT
[12] Al Wahda Oman
1 - 2
Al Shabab (OMA) [7]
0 - 0
- 20:50 FT
[9] Ibri Club 1
1 - 0
Dhofar [10]
+0 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[10] Igman Konjic
0 - 0
GOSK Gabela [9]
0 - 0
RMNA 21:00 FT
[15] Voluntari 1
0 - 0
FC U Craiova 1948 [13]
-1/4 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[10] Ethnikos Achnas
3 - 3
Apollon Limassol [7]
+0 2 - 0
INDA 21:00 FT
[4] Odisha 1
2 - 1
Mohun Bagan [1] 1
2 - 1
GHU16 21:15 FT
  Đan Mạch U16
2 - 2
Ba Lan U16  
1 - 1
LATA 21:30 FT
[8] FK Liepaja
0 - 1
Jelgava [10]
-3/4 0 - 0
EGYA 21:30 FT
[6] Semouha Club
4 - 0
B. Al Mahalla [16]
-1/2 2 - 0
GHU16 22:00 FT
  Belarus U16
4 - 0
Azerbaijan U16  
3 - 0
ARMA 22:00 FT
[4] Urartu
0 - 1
FC Noah [2]
0 - 1
ASI23 22:30 FT
[D-3] Kuwait U23 1
2 - 1
Malaysia U23 [D-4] 1
+1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[D-1] Uzbekistan U23
3 - 0
Việt Nam U23 [D-2]
-3/4 3 - 0
KSB 22:50 FT
[5] Al Adalah
2 - 0
Al Jndal [12]
-3/4 1 - 0
AFCC 23:00 FT
[A-1] Al Nahda (OMA)
2 - 2
AL Ahed [A-2]
-1/2 0 - 0
GHU18 23:00 FT
  T.B.Nha U18
1 - 1
Thụy Sỹ U18  
1 - 0
POLB 23:00 FT
[17] Podbeskidzie
0 - 2
GKS Tychy [9]
+0 0 - 1
- 23:00 FT
[18] Zaglebie Sosno
0 - 1
Stal Rzeszow [11]
+0 0 - 1
BIHA 23:00 FT
[3] Velez Mostar
1 - 0
FK Sloga Doboj [7]
1 - 0
LITA 23:00 FT
[8] Siauliai
0 - 1
Suduva [7]
-1/2 0 - 0
NORC 23:00 FT
  Skeid Fotball
1 - 2
Raufoss IL  
+3/4 0 - 1
CYPA 23:00 FT
[12] AE Zakakiou
2 - 3
Doxa Katokopia [14]
+1 1 - 0
BHRA 23:00 FT
[11] Al Hala
0 - 1
Al Shabab (BHR) [7]
+1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[8] East Riffa
1 - 1
AL Riffa [3]
+3/4 1 - 0
- 23:00 FT
[9] Sitra Club
1 - 1
Al Hidd [10]
+0 0 - 0
RMNA 23:30 FT
[16] Botosani
2 - 1
Dinamo Bucuresti [14] 1
+0 1 - 1
AUTA 23:30 FT
[12] Aust Lustenau
1 - 2
Wolfsberger AC [8]
+1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[11] WSG Swarovski Tirol
1 - 0
Austria Wien [7] 1
+1/2 0 - 0
KSB 23:30 FT
[2] Al Oruba (KSA)
1 - 0
Al Kholood [3] 1
-1/4 0 - 0
TDB 00:00 FT
[3] Degerfors IF
2 - 1
Helsingborg [8]
-3/4 1 - 1
EGYA 00:00 FT
[15] Pharco FC
1 - 2
Al Masry [2]
+1/4 0 - 1
TNKC 00:30 FT
  Ankaragucu
0 - 0
Besiktas  
+0 0 - 0
TSB 00:30 FT
[4] Neuchatel Xamax
2 - 2
Wil 1900 [6]
+0 0 - 1
- 00:30 FT
[8] Bellinzona
1 - 1
Schaffhausen [9]
+1/4 0 - 1
NPA 00:30 FT
[1] Mamelodi Sun.
2 - 1
Sekhukhune Utd [4]
-1 2 - 0
KSB 00:45 FT
[6] Al Faisaly (KSA)
2 - 1
Al Arabi (KSA) [4]
+1/4 1 - 0
ACL 01:00 FT
[D-1] Al Hilal 1
2 - 1
Al Ain [A-1] 4
-2 1 - 1
HUNC 01:00 FT
  Paksi
2 - 1
Kisvarda FC  
-3/4 1 - 1
TSB 01:15 FT
[10] Baden
0 - 1
Aarau [7]
0 - 0
POLB 01:30 FT
[16] Resovia
1 - 1
Wisla Krakow [10]
+3/4 0 - 0
BIHA 01:30 FT
[6] Zeljeznicar
1 - 0
Siroki Brijeg [8]
-1 1/4 0 - 0
BIA 01:30 FT
[9] Sint Truiden
0 - 2
Gent [5]
+1/2 0 - 1
- 01:30 FT
[10] Standard Liege
0 - 0
KV Mechelen [8]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[13] Westerlo
1 - 1
OH Leuven [11]
+0 1 - 0
AUTA 01:30 FT
[10] Blau Weiss Linz
2 - 1
SCR Altach [9]
+0 0 - 1
ANHL1 01:45 FT
[18] Cambridge Utd
1 - 1
Wycombe [11]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[21] Cheltenham
2 - 0
Peterborough Utd [4]
+1/4 2 - 0
ANHL2 01:45 FT
[8] Barrow
1 - 2
Bradford City [9]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[22] Colchester Utd
1 - 4
Doncaster Rovers [5]
+1/2 1 - 2
PHB 01:45 FT
[4] Rodez
1 - 0
Paris FC [5]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[18] Quevilly
3 - 3
Amiens [8]
-1/4 1 - 3
- 01:45 FT
[1] Auxerre
4 - 0
Stade Lavallois [7] 1
-1 3 - 0
- 01:45 FT
[13] SC Bastia
2 - 0
Concarneau [19] 1
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[12] Bordeaux
2 - 0
Dunkerque [16]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[6] Caen
2 - 1
Annecy FC [14] 1
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[11] Grenoble
0 - 2
Saint Etienne [3]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Guingamp
1 - 2
Angers [2]
-1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[17] Troyes
2 - 2
Pau FC [10]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[20] Valenciennes
1 - 0
Ajaccio [15]
+1/2 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[2] Arsenal 2
5 - 0
Chelsea [6] 2
-1 1/4 1 - 0
ANHB 02:00 FT
[1] Leicester City 1
5 - 0
Southampton [4]
-1/2 1 - 0
ITC 02:00 FT
  Lazio
2 - 1
Juventus   1
+0 1 - 0
ICEC 02:15 FT
  Fjolnir
4 - 2
UMF Selfoss  
-1 1/2 1 - 1
ALGC 02:45 FT
  MC Alger
1 - 1
CS Constantine  
-1/2 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
PERA 03:00 FT
[8] Comerciantes Unidos
0 - 0
Alianza Atletico [16]
-1/2 0 - 0
CSUW20 04:00 FT
[A-2] Argentina U20 Nữ
0 - 2
Brazil U20 Nữ [B-1]
0 - 2
LIB 05:00 FT
[G-4] Caracas 3
1 - 1
Rosario Central [G-3] 2
+1/2 1 - 0
- 05:00 FT
[C-4] Estudiantes LP 2
0 - 1
Gremio/RS [C-2] 1 7
-1/2 0 - 0
SUD 05:00 FT
[B-4] U. La Calera
0 - 0
Cruzeiro/MG [B-1]
+1/2 0 - 0
ARGB 05:00 FT
[A-10] Ferro Carril Oeste
3 - 0
Alvarado MDP [A-8]
-1/2 1 - 0
CSUW20 06:30 FT
[A-1] Paraguay U20 Nữ
2 - 0
Venezuela U20 Nữ [B-3]
0 - 0
LIB 07:00 FT
[F-4] Liverpool P. (URU) 1
1 - 0
San Lorenzo [F-2] 3
+1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[G-1] Atl. Mineiro/MG 4
3 - 2
CA Penarol [G-2] 1
-1 1/4 2 - 0
SUD 07:00 FT
[D-4] Sportivo Trinidense
2 - 0
Nacional Potosi [D-3]
-1 1 - 0
- 07:00 FT
[G-3] Dep. Garcilaso 1
1 - 1
Cuiaba/MT [G-2] 1
-1/4 0 - 0
BRB 07:00 FT
[18] Brusque FC/SC
3 - 1
Mirassol/SP [8]
+0 1 - 0
LIB 07:30 FT
[A-2] Colo Colo 5
0 - 0
Alianza Lima [A-4] 4
-1/2 0 - 0
SUD 07:30 FT
[F-3] Argentinos Jun.
1 - 0
Corinthians/SP [F-1] 1
+0 1 - 0
COLC 07:40 FT
[5] Tigres(COL)
1 - 0
Cucuta [13] 1
-1/4 0 - 0
LIB 09:00 FT
[D-1] Junior Barranquilla 3
1 - 1
LDU Quito [D-3] 3
-1/4 1 - 1
SUD 09:00 FT
[B-3] Alianza Petrolera
1 - 3
Univ Catolica Quito [B-2]
1 - 0
CCFCL 09:15 FT
  Club America
1 - 1
Pachuca  
-1 1 - 1
CSUW20 09:45 FT
[B-2] Colombia U20 Nữ
1 - 0
Peru U20 Nữ [A-3]
-3 0 - 0
EGYA 00:00 Hoãn
[5] Ahly Cairo
-
Ceramica Cleopatra [3]
-
 
« 23 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: