bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQW 14:00 FT
[7] Mung. Sangmu Nữ
0 - 0
Sejong Sportstoto Nữ [5]
0 - 0
IDNA 15:00 FT
[7] Persis Solo FC
2 - 1
Persikabo 1973 [18]
-1 1/2 2 - 0
GHU18 15:30 FT
  T.N.Kỳ U18
2 - 2
Mali U18  
1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 3-4
- 16:00 FT
  Slovakia U18
1 - 1
Ma Rốc U18  
1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-2
UKRA 17:00 FT
[15] FC Mynai
1 - 1
Rukh Vynnyky [6]
+1 0 - 0
HQW 17:00 FT
[1] Red Angels Nữ
2 - 0
Seoul Amaz Nữ [6]
-1 3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Hwacheon KSPO Nữ
2 - 0
Changnyeong Nữ [8]
-1 1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[4] Suwon Nữ
3 - 2
Gyeongju Nữ [3]
+0 1 - 0
AFCFS 18:00 FT
[C-3] Nhật Bản Futsal
1 - 1
Tajikistan Futsal [C-1]
1 - 0
- 18:00 FT
[C-4] Hàn Quốc Futsal
5 - 5
Kyrgyzstan Futsal [C-2]
3 - 2
ARMA 18:00 FT
[8] Van Yerevan
2 - 3
Alashkert [5]
0 - 1
TQB 18:30 FT
[6] Guangzhou FC
2 - 1
Wuxi Wugo [15]
1 - 1
IDNA 19:00 FT
[6] PSIS Semarang 1
2 - 1
RANS Nusantara [16] 1
-3/4 1 - 0
ANHU23 19:30 FT
[24] Leeds Utd U21
1 - 1
Everton U21 [25]
+1/2 1 - 1
UKRA 19:30 FT
[16] Metalist 1925 Kharkiv
1 - 1
Obolon Kiev [14]
0 - 1
ASI23 20:00 FT
[B-2] Nhật Bản U23
0 - 1
Hàn Quốc U23 [B-1]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-4] UAE U23
1 - 2
Trung Quốc U23 [B-3]
+1/4 0 - 2
GHU18 20:00 FT
  Arập Xêut U18
2 - 1
Jamaica U18  
-
ARMA 20:00 FT
[7] West Armenia
1 - 2
Ararat Y [6]
+0 0 - 0
GHU18 20:30 FT
  Guatemala U18
2 - 2
Ecuador U18  
1 - 1
OMAA 20:55 FT
[4] Sohar Club (OMA)
1 - 1
Bahla Club [11]
-1/2 0 - 1
- 20:55 FT
[5] Nasr Salalah
1 - 2
Rustaq Club [6]
+0 0 - 2
AFCFS 21:00 FT
[D-1] Iran Futsal
4 - 0
Kuwait Futsal [D-3]
-3 3 - 0
- 21:00 FT
[D-4] Bahrain Futsal
2 - 3
Afghanistan Futsal [D-2]
+1 2 - 1
GHU17 21:00 FT
  Libya U17
1 - 1
Ma Rốc U17  
1 - 0
SRBA 21:00 FT
[10] IMT Novi Beograd
0 - 0
Zeleznicar Pancevo [14]
-1/4 0 - 0
EGYA 21:00 FT
[7] ZED FC
3 - 0
El Gouna [13]
-1/4 3 - 0
LATA 21:30 FT
[3] Valmiera / BSS
0 - 1
Daugava [4]
-1 0 - 1
UKRA 22:00 FT
[1] Shakhtar Donetsk
2 - 1
Zorya [10] 1
-1 3/4 0 - 0
ASI23 22:30 FT
[C-4] Thái Lan U23
0 - 1
Tajikistan U23 [C-3]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[C-1] Arập Xêut U23
1 - 2
Iraq U23 [C-2]
-1/4 1 - 1
C1U19 23:00 FT
[Play off-8] Olympiakos U19
3 - 0
AC Milan U19 [F-1]
+3/4 0 - 0
CROA 23:00 FT
[10] Rudes Zagreb
0 - 2
NK Varazdin [6]
+1/2 0 - 1
RMNA 23:00 FT
[10] Petrolul Ploiesti
1 - 1
UTA Arad [9]
-1/4 1 - 0
SRBA 23:00 FT
[9] Mladost Lucani
3 - 1
FK Napredak [13]
-1/2 1 - 0
BHRA 23:00 FT
[12] Busaiteen
2 - 1
Muharraq [2]
+3/4 0 - 1
- 23:00 FT
[4] Al Ahli (BHR)
0 - 0
Manama [5]
0 - 0
- 23:00 FT
[1] Al Khaldiya(BHR)
4 - 2
Al Najma (BHR) [6]
1 - 1
KSB 23:10 FT
[10] Al Ain (KSA)
3 - 1
Hajer [17]
-1/4 2 - 0
OMAA 23:15 FT
[8] Sur Club
3 - 1
Al Seeb [1]
+1 1/4 1 - 1
KSB 23:25 FT
[15] Ohud Medina
1 - 1
Al Safa (KSA) [11] 1
0 - 1
ITAA 23:30 FT
[6] Roma 5
1 - 3
Bologna [5] 2
-1/4 0 - 2
GHU17 00:00 FT
  Algeria U17
1 - 1
Tunisia U17  
1 - 0
BDNB 00:00 FT
[2] Nacional Madeira
3 - 1
Benfica B [8]
-3/4 2 - 0
POLA 00:00 FT
[16] Warta Poznan
5 - 2
Stal Mielec [11]
-1/4 2 - 2
TNKA 00:00 FT
[7] Sivasspor
2 - 2
Fenerbahce [2]
+1 1/2 0 - 1
TNKB 00:00 FT
[11] Umraniyespor
1 - 0
Kocaelispor [6]
+1/4 0 - 0
TDA 00:00 FT
[9] Elfsborg
1 - 2
Kalmar [15]
-1 0 - 1
TDB 00:00 FT
[14] Orebro 1
3 - 1
Varbergs BoIS [10]
+0 1 - 0
DENA 00:00 FT
[4] Nordsjaelland
7 - 2
Aarhus AGF [5]
-3/4 3 - 1
EGYA 00:00 FT
[18] Dakhleya
1 - 1
Future FC [8]
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[9] Ittihad Alexandria
1 - 1
Ismaily SC [12]
+0 1 - 1
KSB 00:45 FT
[18] Al Taraji
0 - 3
Al Baten [7]
+1/2 0 - 2
ANHU23 01:00 FT
[15] Blackburn U21
2 - 2
Arsenal U21 [5]
+1/2 2 - 2
- 01:00 FT
[7] Sunderland U21
2 - 1
Liverpool U21 [8]
1 - 1
HLB 01:00 FT
[16] PSV Eindhoven U21
2 - 0
Utrecht U21 [20] 1
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[10] AZ Alkmaar U21 1
2 - 1
VVV Venlo [12]
-1/4 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[B-17] Almirante Brown
1 - 2
Brown de Adrogue [B-19] 1
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[A-9] Deportivo Maipu
1 - 1
CA Guemes [A-17]
-1/4 0 - 0
TSB 01:15 FT
[2] Thun
1 - 0
Sion [1]
+0 1 - 0
TBNB 01:30 FT
[15] Cartagena
2 - 0
Real Oviedo [6] 1
+1/4 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[2] AC Milan 2 3
1 - 2
Inter Milan [1] 1 2
+1/2 0 - 1
NIRA 01:45 FT
[2] Linfield
1 - 1
Larne [1]
-1/4 1 - 1
IREA 01:45 FT
[2] Derry City
3 - 1
St. Patricks [6]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[1] Shelbourne 1
0 - 0
Shamrock Rovers [3]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Sligo Rovers
0 - 0
Galway [5]
+0 0 - 0
ANHB 02:00 FT
[8] Middlesbrough 3
3 - 4
Leeds Utd [3] 1
+3/4 2 - 3
TBNA 02:00 FT
[13] Sevilla
2 - 1
Mallorca [15] 2
-1/2 0 - 0
PH3 02:00 FT
[8] Sochaux 1
2 - 1
Niort [3]
+0 2 - 0
BDNA 02:15 FT
[10] SC Farense
1 - 3
Benfica [2]
+1 1/2 1 - 2
COLA 04:00 FT
[13] Fortaleza
0 - 2
Atl. Bucaramanga [1]
-1/2 0 - 1
CHIB 05:00 FT
[6] Barnechea
1 - 0
U. San Felipe [16]
1 - 0
COLA 06:10 FT
[17] Boyaca Chico
1 - 2
Aguilas Doradas [11]
+0 1 - 1
BRB 07:00 FT
[9] Vila Nova/GO
2 - 0
Guarani/SP [20]
1 - 0
ARGB 07:10 FT
[A-4] Quilmes
2 - 2
Patronato Parana [A-18]
0 - 1
CHIB 07:30 FT
[14] U.Concepcion
2 - 0
Curico Unido [11]
-1/4 1 - 0
- 07:30 FT
[1] La Serena
2 - 1
Deportes Santa Cruz [10]
-1/4 1 - 1
COLA 08:20 FT
[16] Deportivo Pasto 1
2 - 3
La Equidad [8]
+0 2 - 0
CRCA 09:00 FT
[7] Guanacasteca
1 - 2
Herediano [2]
+1/4 0 - 2
 
« 22 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: