bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[14] Vanraure Hachinohe
0 - 0
Giravanz Kita. [12]
+0 0 - 0
- 11:00 FT
[3] Fukushima Utd
1 - 2
Omiya Ardija [1]
+1/4 0 - 0
NHATW 11:00 FT
[10] Sperenza Osaka Nữ
1 - 0
AS Harima Albion Nữ [11]
0 - 0
- 11:00 FT
[4] Orca Kamogawa Nữ
2 - 1
Iga Kunoichi Nữ [5]
1 - 0
- 11:00 FT
[2] Nippatsu Yokohama Nữ
1 - 0
Nittaidai FIELDS (W) [8]
1 - 0
- 11:00 FT
[3] NGU Loverledge Nữ
1 - 0
Gunma W. Star Nữ [12]
0 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[4] WS Wanderers U21 1
3 - 0
Blacktown City [3] 1
+0 3 - 0
- 12:00 FT
[9] Sydney Olympic
2 - 1
Spirit FC [11] 1
-3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Sydney Utd
3 - 2
Marconi Stallions [2]
+3/4 0 - 2
- 12:00 FT
[7] Wollongong Wolves
3 - 2
Sydney FC U21 [13]
-1 1/4 2 - 0
AUSWW 12:00 FT
[5] Central Coast Nữ
0 - 1
Sydney FC Nữ [2]
+1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Newcastle Jets Nữ
0 - 3
Melbourne City Nữ [1]
+1/4 0 - 1
NHATB 12:00 FT
[6] Renofa Yamaguchi
1 - 2
Mito Hollyhock [17] 1
-1/4 1 - 2
- 12:00 FT
[13] Oita Trinita
0 - 2
Iwaki FC [8]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[7] JEF United Chiba
1 - 2
Blaublitz Akita [10] 1
0 - 0
- 12:00 FT
[16] Kagoshima
2 - 1
Tochigi SC [19]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[2] V-Varen Nagasaki
1 - 0
Yokohama FC [1]
+1/4 1 - 0
NHATW 12:00 FT
[6] Setagaya Sfida Nữ
2 - 0
Ehime FC Nữ [9]
1 - 0
HQA 12:00 FT
[4] Gangwon
4 - 1
Incheon Utd [8]
+0 3 - 0
HQB 12:00 FT
[1] Anyang
1 - 3
Suwon Bluewings [5]
+1/4 0 - 2
- 12:00 FT
[13] Ansan Greeners
1 - 2
GimPo Citizen [3]
+1/2 0 - 2
HQ3 12:00 FT
[7] Hwaseong FC
1 - 4
Pocheon Citizen [14]
0 - 2
- 12:00 FT
[8] Gangneung City
0 - 0
Yeoju Citizen [13]
0 - 0
AUSSL 12:30 FT
[10] Adelaide Utd U21
2 - 1
SA Panthers [12]
1 - 0
NHATA 13:00 FT
[9] Nagoya Grampus
2 - 1
Cerezo Osaka [7]
+0 0 - 0
- 13:00 FT
[6] FC Tokyo
1 - 2
Machida Zelvia [1]
+1/4 1 - 2
NHATW 13:00 FT
[7] Shizuoka SSU(W)
0 - 4
Via. Miyazaki Nữ [1]
0 - 2
HQ3 13:00 FT
[4] Changwon City
2 - 0
Yangpyeong [9]
2 - 0
- 13:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
2 - 0
Mokpo City [6]
2 - 0
AUSQSL 13:15 FT
[11] Rochedale Rovers
1 - 5
Brisbane Roar U21 [5]
-1/4 0 - 2
AUSNSW 13:30 FT
[5] APIA Tigers
3 - 2
Rockdale Ilinden FC [1]
-1/4 2 - 1
AUSQSL 13:30 FT
[9] Olympic FC QLD
0 - 0
Gold Coast Utd [7]
+1/4 0 - 0
AUSA 14:00 FT
[12] Perth Glory
3 - 4
Western United [11]
+0 1 - 1
HKGA 14:00 FT
[7] North District
3 - 2
Resources Capital [11]
2 - 1
- 14:00 FT
[10] Hồng Kông U23
0 - 6
Eastern AA [2]
0 - 4
HQA 14:30 FT
[9] Daegu
0 - 0
Daejeon Hana Citizen [11]
-1/4 0 - 0
HQB 14:30 FT
[7] Chungnam Asan
1 - 1
Jeonnam Dragons [2]
-1/4 0 - 0
- 14:30 FT
[12] Gyeongnam
2 - 1
Seoul E-Land [4]
+0 2 - 0
TQB 14:30 FT
[14] Dongguan Utd
0 - 4
Chong. Tongliang [2]
+3/4 0 - 1
- 14:30 FT
[3] Dalian Young Boy
2 - 0
Yanbian Longding [10]
1 - 0
GHW 15:00 FT
  Georgia U16 Nữ
5 - 2
Estonia U17 Nữ  
3 - 1
IDNA 15:00 FT
[4] Madura United FC
2 - 0
PSM Makassar [11]
-1/2 2 - 0
CZEB 15:15 FT
[10] Vik.Zizkov
3 - 1
MFK Chrudim [5]
-1/4 1 - 1
AUTB 15:30 FT
[1] Grazer AK
3 - 1
St.Polten [9]
-1/2 1 - 1
MLTA 16:00 FT
[13] Sirens
2 - 0
Gudja United [14]
1 - 0
TBN3 17:00 FT
[A2-20] Granada II
5 - 0
San Fernando [A2-16]
+1/4 3 - 0
- 17:00 FT
[A2-4] UD Ibiza
0 - 1
Atletico Madrid B [A2-9]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-18] UD Melilla
2 - 0
Merida [A2-12]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A2-5] Ceuta
2 - 1
Atl. Baleares [A2-19]
-1 1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-3] Malaga 1
0 - 0
Murcia [A2-7]
-3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A1-3] Gimnastic T.
1 - 0
Celta Vigo II [A1-4]
-1/4 0 - 0
DUC4B 17:00 FT
[1] Hannover II
1 - 1
Oldenburg 1897 [5]
-1/4 0 - 1
BDNB 17:00 FT
[15] UD Oliveirense
1 - 2
Belenenses [18]
-1/4 0 - 1
LITA 17:00 FT
[10] FK Panevezys
1 - 1
TransINVEST [9]
1 - 0
UKRA 17:00 FT
[13] Veres Rivne
1 - 1
SK Dnipro-1 [4]
+3/4 1 - 1
ITAA 17:30 FT
[19] Sassuolo 1
0 - 3
Lecce [14]
-1/4 0 - 2
POLA 17:30 FT
[13] Cracovia Krakow
0 - 1
Puszcza Nie. [12]
-3/4 0 - 1
TNKA 17:30 FT
[4] Istanbul BB
2 - 0
Rizespor [9] 1
1 - 0
TNKB 17:30 FT
[4] Bodrumspor SK
2 - 1
Sanliurfaspor [15]
-3/4 0 - 0
THAA 17:30 FT
[5] Muang Thong Utd
2 - 1
Lamphun Warrior [12]
-1/2 0 - 0
POLB 17:40 FT
[3] Arka Gdynia
2 - 0
Wisla Plock [8]
-3/4 1 - 0
AFCFS 18:00 FT
[A-1] Thái Lan Futsal
2 - 1
Việt Nam Futsal [A-2]
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[A-3] Myanmar Futsal
3 - 1
Trung Quốc Futsal [A-4]
+1/2 2 - 1
DUC4B 18:00 FT
[16] Eimsbutteler
1 - 1
Holstein Kiel II [6]
+3/4 1 - 1
DUC4DB 18:00 FT
[7] CZ Jena
3 - 3
Berlin AK 07 [18]
-2 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[14] Hertha Berlin II 1
0 - 5
Chemnitzer [9]
-1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[5] Babelsberg
0 - 3
E.Cottbus [1]
+1/2 0 - 1
NGA 18:00 FT
[14] Nizhny Nov
1 - 4
Din. Moscow [3]
+1/4 0 - 2
BLRA 18:00 FT
[14] FK Slutsk
1 - 3
Isloch [10]
0 - 2
LATA 18:00 FT
[7] METTA/LU Riga
1 - 2
Riga FC [2]
+2 1/4 0 - 1
TDB 18:00 FT
[12] Oddevold
2 - 1
Gefle IF [13] 1
-1/2 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Tvaakers IF
1 - 2
BK Olympic Malmo  
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
  Pitea IF
1 - 1
Orebro Syrianska  
-1/4 1 - 1
TQA 18:00 FT
[11] Henan Songshan
1 - 0
Qingdao Hainiu [9]
-1/2 0 - 0
THAA 18:00 FT
[9] Prachuap FC
2 - 1
Sukhothai [11]
-3/4 1 - 0
ANHB 18:30 FT
[19] Blackburn Rovers
1 - 3
Sheffield Wed. [20]
-1/4 1 - 1
DUB 18:30 FT
[6] Hannover 96
1 - 2
St. Pauli [1]
+1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[5] Karlsruher
3 - 2
Hertha Berlin [9]
-1/4 2 - 1
- 18:30 FT
[17] Hansa Rostock
0 - 2
Magdeburg [14]
+0 0 - 2
DUC3 18:30 FT
[16] Waldhof Man.
0 - 2
Essen [7]
-1/4 0 - 1
BIA 18:30 FT
[7] Cercle Brugge
0 - 1
Antwerpen [6]
-1/4 0 - 0
ESTA 18:30 FT
[6] Kuressaare
5 - 0
Trans Narva [5]
+0 5 - 0
KAZA 18:30 FT
[8] Astana
2 - 2
Tobol Kostanay [6]
-3/4 1 - 1
TQB 18:30 FT
[8] Nanjing City
2 - 2
Suzhou Dongwu [7]
-1/2 1 - 2
TBNA 19:00 FT
[12] Getafe
1 - 1
Real Sociedad [6]
+1/4 1 - 1
TBNB 19:00 FT
[4] Espanyol
1 - 1
Andorra FC [21]
-3/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[13] St. Pauli II
1 - 2
Drochtersen/Assel [4]
+0 0 - 1
DUC4N 19:00 FT
[1] Stuttgart II
4 - 3
TSV Steinbach [12]
-3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[16] TSV Schott Mainz
3 - 0
Ein.Frankfurt II [6]
+1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[9] FSV Frankfurt
3 - 1
Stuttgart Kickers [2]
+1 2 - 0
ARMA 19:00 FT
[1] Pyunik
2 - 2
Ararat-Armenia [3]
1 - 1
GREA 19:00 FT
[9] Panserraikos
2 - 1
Pas Giannina [14]
-3/4 2 - 0
LITA 19:00 FT
[2] Hegelmann Litauen
2 - 2
Banga [6]
-1 1 - 1
MLTA 19:00 FT
[10] Mosta
3 - 1
Hibernians Paola [6]
+1/2 1 - 1
MDVA 19:00 FT
[2] Sheriff Tiraspol
3 - 0
Dacia Buiucani [6] 1
0 - 0
TDA 19:00 FT
[8] AIK Solna
2 - 0
Djurgardens [2]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[5] GAIS
2 - 1
Mjallby AIF [3]
+1/4 0 - 0
DENA 19:00 FT
[7] Viborg
2 - 1
Lyngby [10]
-3/4 1 - 1
- 19:00 FT
[12] Hvidovre IF
2 - 1
Vejle [8]
+1/4 1 - 0
TQA 19:00 FT
[5] Beijing Guoan
4 - 1
Qingdao West Coast [15] 1
-1 1/4 1 - 0
IDNA 19:00 FT
[10] Barito Putera
2 - 2
Persija Jakarta [8]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[1] Borneo FC
1 - 2
Arema Indonesia [15]
-1/2 1 - 1
THAA 19:00 FT
[10] Nakhon Pathom
1 - 2
Bangkok Utd [2]
+1 1/4 1 - 0
HUNA 19:05 FT
[6] Kecskemeti
2 - 1
Mezokovesdi SE [12]
-1 1 - 1
BULA 19:15 FT
[4] Lok. Plovdiv
1 - 1
CSKA 1948 Sofia [8]
-1/2 0 - 0
ANHA 19:30 FT
[15] Everton
2 - 0
Nottingham Forest [17]
-1/4 1 - 0
AZEA 19:30 FT
[9] Kapaz
1 - 2
Sabah FK [3]
+1/2 0 - 2
NORA 19:30 FT
[13] HamKam
0 - 1
Stromsgodset [6]
-1/4 0 - 1
UKRA 19:30 FT
[8] PFK Aleksandriya
1 - 2
LNZ Cherkasy [7]
-1/4 1 - 1
AUTA 19:30 FT
[3] Lask
1 - 3
Hartberg [4]
-3/4 0 - 2
ITAA 20:00 FT
[10] Torino 2
0 - 0
Frosinone [18] 2
-3/4 0 - 0
PHA 20:00 FT
[15] Le Havre 2
0 - 1
Metz [17] 3
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Lille 2
1 - 0
Strasbourg [13] 3
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Stade Reims 3
1 - 2
Montpellier [12] 3
-1/2 0 - 1
BDNB 20:00 FT
[11] Academico Viseu
0 - 1
CD Mafra [10]
-1/4 0 - 1
POLA 20:00 FT
[18] LKS Lodz 1
2 - 3
Lech Poznan [5]
+3/4 0 - 1
POLB 20:00 FT
[7] Miedz Legnica
2 - 0
Motor Lublin [4] 1
-1/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[3] Dinamo Minsk
0 - 0
Torpedo Zhodino [1]
0 - 0
LATA 20:00 FT
[5] FK Auda
2 - 0
Tukums/Salaspils [6]
1 - 0
MNEA 20:00 FT
[10] Rudar
1 - 0
OFK Petrovac [6]
1 - 0
FIN3 20:00 FT
  OLS Oulu
1 - 2
Atlantis  
1 - 1
- 20:00 FT
  KuPS Akatemia
0 - 2
HJK Klubi 04  
0 - 1
RMNA 20:00 FT
[11] Otelul Galati 1
1 - 0
Universitaea Cluj [7]
+0 1 - 0
SLOA 20:00 FT
[2] Maribor
3 - 0
NK Rogaska [8]
-1 1/4 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[13] Pardubice
1 - 2
Mlada Boleslav [5]
+0 0 - 2
- 20:00 FT
[2] Slavia Praha
2 - 2
Sigma Olomouc [8]
-2 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Slovan Liberec
0 - 0
Hradec Kralove [9]
-3/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[8] Genclerbirligi
2 - 0
Erzurumspor FK [10]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Corum FK
2 - 0
Adanaspor [14]
-1 1/4 1 - 0
TDB 20:00 FT
[4] Brage
1 - 1
Landskrona [1] 1
-1/4 0 - 1
TD3 20:00 FT
  Taby IS
2 - 2
Umea  
+0 0 - 2
- 20:00 FT
  Falkenbergs
0 - 1
Norrby  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  Ljungskile SK
0 - 0
Torns IF   1
-1/4 0 - 0
DENB 20:00 FT
[1] Aalborg BK
3 - 3
Kolding IF [5]
-1/2 1 - 2
IRNA 20:00 FT
[6] Zobahan
2 - 0
Aluminium Arak [8]
-1/4 0 - 0
NPA 20:00 FT
[8] Polokwane
2 - 2
Cape Town City [5]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[15] Richards Bay
1 - 0
Kaizer Chiefs [10]
+1/4 0 - 0
NGA 20:15 FT
[1] Zenit
1 - 0
FK Orenburg [12]
-1 1/2 1 - 0
WALA 20:15 FT
[1] The New Saints
2 - 0
Connah's QN [2]
-2 0 - 0
- 20:15 FT
[11] Aberystwyth
3 - 0
Pontypridd Town [10]
-1/4 1 - 0
- 20:15 FT
[4] Cardiff Metropolitan
1 - 3
Newtown AFC [5]
+1/2 0 - 2
- 20:15 FT
[8] Penybont
1 - 0
Haverfordwest [7]
-3/4 1 - 0
- 20:15 FT
[6] Caernarfon Town
2 - 2
Bala Town [3] 1
+1/4 1 - 1
- 20:15 FT
[12] Colwyn Bay
1 - 0
Barry Town [9]
-1/4 0 - 0
DUA 20:30 FT
[9] Wer.Bremen 3
2 - 1
Stuttgart [2] 3
+1 1 - 0
IRNA 20:30 FT
[7] Malavan Bandar
1 - 2
Sepahan [3]
+1/4 1 - 0
AFCFS 21:00 FT
[B-2] Iraq Futsal
6 - 2
Australia Futsal [B-4]
-1 1 - 2
- 21:00 FT
[B-1] Uzbekistan Futsal
3 - 1
Arập Xêut Futsal [B-3]
0 - 1
ANHA 21:00 FT
[4] Aston Villa
3 - 1
Bournemouth [12]
-1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[10] Crystal Palace
5 - 2
West Ham Utd [9]
-1/4 4 - 1
TBN3 21:00 FT
[A1-2] Barcelona B
1 - 0
Lugo [A1-10]
-3/4 0 - 0
SCOFA 21:00 FT
  Rangers
2 - 0
Hearts  
-1 1/4 1 - 0
MKDA 21:00 FT
[10] Vardar
0 - 1
Voska Sport [8]
0 - 1
- 21:00 FT
[11] Makedonija
0 - 1
FC Struga [1]
0 - 1
- 21:00 FT
[6] Sileks Kratovo
0 - 0
Shkupi [3]
0 - 0
- 21:00 FT
[4] Tikves Kavadarci
2 - 1
Shkendija [2]
1 - 1
- 21:00 FT
[9] Gostivari
1 - 1
Academy Pandev [5]
0 - 0
BIA 21:00 FT
[16] Kortrijk
2 - 4
RWD Molenbeek [14]
-1/4 1 - 3
ESTA 21:00 FT
[2] Flora Tallinn
2 - 2
Nomme Kalju [3]
1 - 1
HUNA 21:00 FT
[4] MOL Fehervar FC
1 - 1
Zalaegerzseg [9]
-1/2 0 - 0
GREA 21:00 FT
[6] Lamia FC
0 - 5
Panathinaikos [4]
+2 0 - 2
ICEA 21:00 FT
[11] KA Akureyri
0 - 1
Vestri [10]
-1 0 - 0
KAZA 21:00 FT
[9] Zhetysu Taldykorgan
1 - 0
Shakhter Kar. [13]
-1/4 1 - 0
LUXA 21:00 FT
[3] Dudelange
1 - 0
Schifflingen [16]
1 - 0
- 21:00 FT
[10] Racing Union
2 - 4
Wiltz [11]
0 - 3
- 21:00 FT
[6] UNA Strassen
3 - 1
Fola Esch [14]
3 - 1
- 21:00 FT
[13] Kaerjeng 97 1
0 - 0
Victoria Rosport [7]
0 - 0
SRBA 21:00 FT
[8] Spartak Subotica
1 - 0
Javor Ivanjica [12]
-1/4 0 - 0
CYPA 21:00 FT
[4] Pafos FC
5 - 1
Anorthosis [6]
-3/4 4 - 1
TD3 21:00 FT
  Karlbergs BK
2 - 2
Hammarby Talang  
+3/4 1 - 0
DENA 21:00 FT
[3] Kobenhavn
2 - 0
Silkeborg IF [9]
-1 1/4 1 - 0
UAEA 21:00 FT
[12] Khorfakkan
2 - 1
Baniyas [11]
+1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[7] Bataeh SC
1 - 3
Al Nasr (UAE) [6]
+3/4 0 - 1
TBNA 21:15 FT
[19] Almeria 1 3
1 - 2
Villarreal [8] 4
+1/2 1 - 1
TBNB 21:15 FT
[16] Eldense
0 - 1
Albacete [14]
+1/4 0 - 0
- 21:15 FT
[3] Eibar
2 - 0
Alcorcon [20] 1
-1 1/4 1 - 0
MLTA 21:15 FT
[12] Valletta
1 - 0
Balzan [8]
1 - 0
FA 21:30 FT
  Coventry 2
3 - 3
Man Utd   1
+1 1/4 0 - 2
TS 90: 3-3; HP: 0-0; Pen: 2-4
ITA3 21:30 FT
[B-4] Perugia
1 - 1
Arezzo [B-8]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[B-9] Pontedera
2 - 2
US Olbia [B-20]
2 - 1
- 21:30 FT
[B-2] Torres
1 - 1
Cesena [B-1]
+0 1 - 0
- 21:30 FT
[B-11] SPAL 1907
2 - 0
Pineto Calcio [B-13]
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[B-7] Juventus U23 1
2 - 1
US Fermana [B-19]
-1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[B-18] Recanatese
2 - 2
Gubbio [B-5]
-1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[B-15] Sestri Levante
3 - 2
Pesaro [B-17] 2
+0 1 - 2
- 21:30 FT
[B-14] Luchese
0 - 1
Carrarese [B-3]
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[B-6] Pescara
0 - 2
Ancona [B-16]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[B-10] Rimini
1 - 0
Virtus Entella [B-12]
-1/4 0 - 0
DUC3 21:30 FT
[2] Preussen Munster
2 - 0
Freiburg II [20]
-1 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[8] Famalicao 1
2 - 2
Portimonense [16]
-3/4 0 - 1
- 21:30 FT
[18] Chaves
2 - 2
Estoril [13] 2
+0 1 - 0
BDNB 21:30 FT
[17] Vilaverdense SC
0 - 2
Maritimo [3]
+3/4 0 - 1
MNEA 21:30 FT
[7] Arsenal Tivat
1 - 2
Mornar Bar [2]
0 - 1
TSA 21:30 FT
[6] Luzern
1 - 1
Basel [8]
-1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[7] Winterthur
1 - 2
Young Boys [1]
+1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[4] Zurich
0 - 1
St. Gallen [5]
-1/4 0 - 0
TDA 21:30 FT
[6] Hacken
2 - 1
Hammarby [4]
0 - 1
- 21:30 FT
[7] Halmstads
0 - 2
Brommapojkarna [11]
+1/2 0 - 1
ARGB 21:30 FT
[B-12] CA Mitre Salta
0 - 1
Gim.Mendoza [B-7]
-1/4 0 - 0
BULA 21:45 FT
[14] Lok. Sofia
0 - 4
Botev Plovdiv [6]
+1/2 0 - 2
AZEA 22:00 FT
[8] Araz Nakhchivan
0 - 2
Səbail FK [7]
-1/4 0 - 1
BLRA 22:00 FT
[2] Neman Grodno
0 - 1
Vitebsk [7]
-1 1/2 0 - 0
CROA 22:00 FT
[5] Lok. Zagreb
0 - 1
Dinamo Zagreb [1]
+1 1/4 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[3] Zimbru
3 - 1
Milsami [4]
1 - 1
NORA 22:00 FT
[2] Brann
2 - 0
Odd Grenland [12]
-1 3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Sandefjord
0 - 1
Lillestrom [11]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Kristiansund
1 - 0
Tromso [14]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Sarpsborg
0 - 2
KFUM Oslo [7]
-1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[10] Haugesund
1 - 3
Rosenborg [8]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[5] Viking
1 - 1
Fredrikstad [3]
-1/2 1 - 1
CZEB 22:00 FT
[15] Jihlava
3 - 1
Sparta Praha B [11]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[14] Varnsdorf
5 - 1
SK Prostejov [12]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Slavia Kromeriz
0 - 2
Dukla Praha [1]
+1/2 0 - 1
UKRA 22:00 FT
[2] Dinamo Kiev
3 - 0
Polissya Zhytomyr [5] 1
-1 1/2 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
4 - 2
Austria Klagenfurt [5]
-1 1/2 4 - 1
PHA 22:05 FT
[3] Stade Brestois
0 - 2
Monaco [2] 2
+0 0 - 1
NGA 22:15 FT
[16] FK Sochi
2 - 2
Ural S.r. [13]
-1/2 0 - 0
ASI23 22:30 FT
[A-1] Qatar U23
0 - 0
Australia U23 [A-3]
+3/4 0 - 0
- 22:30 FT
[A-4] Jordan U23
1 - 4
Indonesia U23 [A-2]
-1/4 0 - 2
ANHA 22:30 FT
[13] Fulham
1 - 3
Liverpool [3]
+3/4 1 - 1
DUA 22:30 FT
[5] B.Dortmund
1 - 1
B.Leverkusen [1]
+0 0 - 0
POLA 22:30 FT
[3] Legia Wars.
0 - 0
Slask Wroclaw [2]
-3/4 0 - 0
LITA 22:30 FT
[1] Zalgiris
3 - 1
Dziugas FC [3]
-1 1/4 0 - 1
FINA 22:30 FT
[12] EIF Ekenas
1 - 1
AC Oulu [10]
+1/2 1 - 0
SVKA 22:30 FT
[3] Spartak Trnava
1 - 2
Slo. Bratislava [1]
+0 1 - 0
SLOA 22:30 FT
[1] NK Celje 1
2 - 3
Domzale [6]
-1 1/2 1 - 0
NPA 22:30 FT
[6] TS Galaxy
1 - 2
Stellenbosch FC [3]
+0 1 - 0
TBN3 23:00 FT
[A2-17] Linares Deportivo
0 - 1
Castellon [A2-1]
+1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[A2-15] CF Intercity
0 - 2
Cordoba [A2-2]
+1/2 0 - 1
- 23:00 FT
[A1-8] CD Arenteiro
0 - 0
SD Ponferradina [A1-5]
+1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[A1-19] SD Logrones
1 - 1
Osasuna B [A1-11]
+1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[A1-15] Real Union
3 - 1
Salamanca [A1-7]
-1/4 0 - 0
ITAA 23:00 FT
[20] Salernitana
0 - 2
Fiorentina [8]
+1 0 - 0
HLC 23:00 FT
  Feyenoord 1
1 - 0
NEC Nijmegen  
-1 3/4 0 - 0
POLB 23:00 FT
[14] Nieciecza
2 - 2
Katowice [2] 1
+1/4 0 - 2
GEOA 23:00 FT
[8] Gagra Tbilisi
0 - 1
Dila Gori [1]
0 - 1
ISRA 23:00 FT
[11] Hapoel Hadera
2 - 2
Ashdod [13]
+1/4 1 - 2
MNEA 23:00 FT
[4] Sutjeska
3 - 1
Jedinstvo [8]
2 - 0
RMNA 23:00 FT
[5] Sepsi OSK
1 - 3
Universitatea Craiova [4]
+0 1 - 2
CZEA 23:00 FT
[6] Slovacko
1 - 1
Vik.Plzen [3]
+0 0 - 1
CZEB 23:00 FT
[6] Opava
2 - 2
Sellier&Bellot Vlasim [7]
-
CYPA 23:00 FT
[3] AEK Larnaca
2 - 0
Omonia Nicosia [5]
-1/2 0 - 0
TNKA 23:00 FT
[10] Antalyaspor
2 - 1
Hatayspor [15]
-1/2 0 - 1
- 23:00 FT
[12] Gaziantep B.B
2 - 0
Kasimpasa [6]
+0 2 - 0
- 23:00 FT
[1] Galatasaray
4 - 1
Pendikspor [19]
-2 2 - 0
TNKB 23:00 FT
[3] Sakaryaspor
2 - 1
Keciorengucu [13]
-1/2 2 - 0
DENA 23:00 FT
[2] Brondby
2 - 1
Midtjylland [1]
-1/4 2 - 0
ARGB 23:00 FT
[B-9] Deportivo Madryn
1 - 0
Chaco For Ever [B-15]
-3/4 0 - 0
- 23:00 FT
[A-6] CA San Miguel
2 - 0
Racing Cordoba [A-13]
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[A-19] Arsenal Sarandi
0 - 0
San Martin SJ [A-1]
+0 0 - 0
PERA 23:00 FT
[2] Sporting Cristal
2 - 0
Cusco FC [5]
-1 3/4 1 - 0
URUA 23:00 FT
[15] CA Fenix
1 - 2
Wanderers [8]
+0 0 - 1
MARA 23:00 FT
  US Touarga
0 - 1
JS Soualem   1
-1/2 0 - 1
TBNA 23:30 FT
[10] Alaves 5
2 - 0
Atletico Madrid [4] 3
+1/2 1 - 0
TBNB 23:30 FT
[18] Mirandes
2 - 1
Burgos CF [9]
+0 0 - 0
BIA 23:30 FT
[1] Union Saint-Gilloise
1 - 2
Club Brugge [3] 1
-1/2 0 - 0
HUNA 23:30 FT
[10] Ujpest
1 - 2
MTK Budapest [8]
-1/4 1 - 0
GREA 23:30 FT
[5] Aris Salonica
1 - 2
AEK Athens [2]
+1 1/2 1 - 0
CYPA 23:30 FT
[1] Apoel FC
2 - 0
Aris Limassol [2] 1
-1/2 2 - 0
UAEA 23:30 FT
[4] Al Sharjah
1 - 1
Al Jazira [8]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[2] Al Shabab (UAE)
4 - 1
Ittihad Kalba [10] 1
-1 1/4 2 - 1
CHIA 23:30 FT
[11] Huachipato
2 - 1
Iquique [7] 1
-1/2 1 - 1
CHIB 23:30 FT
[5] Antofagasta 1
3 - 0
Deportes Recoleta [8] 1
2 - 0
PHA 00:00 FT
[11] Toulouse 1
2 - 2
Marseille [8] 2
+0 1 - 1
BDNA 00:00 FT
[9] Casa Pia AC
1 - 2
Porto [3]
+1 1/2 1 - 1
ICEA 00:00 FT
[4] IA Akranes
5 - 1
Fylkir [12] 1
-1/2 1 - 0
MNEA 00:00 FT
[1] Decic Tuzi
2 - 0
Mladost Donja [9]
0 - 0
- 00:00 FT
[5] FK Jerezo
3 - 1
Buducnost [3]
2 - 1
FIN3 00:00 FT
  PK Keski Uusimaa
0 - 3
Jazz  
0 - 1
BULA 00:15 FT
[9] Arda Kardzhali
2 - 3
Cska Sofia [2]
+3/4 2 - 1
BIA 00:15 FT
[12] Charleroi
1 - 0
Eupen [15]
-3/4 1 - 0
ISRA 00:15 FT
[14] H. Petah Tikva
0 - 2
Beitar Jerusalem [8]
+1/2 0 - 1
NORA 00:15 FT
[1] Bodo Glimt
1 - 1
Molde [4]
-3/4 1 - 0
DUA 00:30 FT
[10] Freiburg 3
1 - 1
Mainz [13] 4
+1/4 1 - 1
DUC3 00:30 FT
[1] SSV Ulm
1 - 0
Jahn Regensburg [3]
-1/4 0 - 0
NGA 00:30 FT
[7] Rostov
1 - 5
Spartak Moscow [5]
-1/4 1 - 1
CROA 00:30 FT
[2] HNK Rijeka
3 - 0
HNK Gorica [7]
-1 3/4 0 - 0
GREA 00:30 FT
[3] Olympiakos
2 - 1
PAOK [1]
-1/4 1 - 0
TBN3 01:00 FT
[A2-14] Atl. Sanluqueno
1 - 0
Recreativo Huelva [A2-6]
-1/4 -
ITA3 01:00 FT
[C-11] Foggia
1 - 2
Audace Cerignola [C-7]
+1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[C-4] Benevento
4 - 0
Latina [C-10]
-1 1 - 0
- 01:00 FT
[C-3] Taranto
1 - 0
Avellino [C-2]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[C-19] Virtus Francavilla
1 - 1
Juve Stabia [C-1]
0 - 0
- 01:00 FT
[C-6] AZ Picerno
0 - 0
Brindisi [C-20]
-1 0 - 0
- 01:00 FT
[C-15] Turris Neapolis
0 - 0
Monterosi FC [C-18] 1
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[C-8] Giugliano
1 - 1
Casertana [C-5]
+1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[C-12] Sorrento
3 - 2
Catania [C-13] 1
+1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[C-9] Crotone
3 - 1
SS Monopoli [C-17]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[C-14] Messina
2 - 2
Potenza SC [C-16]
+0 0 - 1
SRBA 01:00 FT
[7] FK Novi Pazar 1
0 - 1
FK Vozdovac [15]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[11] Radnicki Nis
1 - 0
Radnik Surdulica [16]
-1 1/4 0 - 0
MARA 01:00 FT
  FAR Rabat
3 - 1
Maghreb Fes  
-1 1/2 1 - 1
SLOA 01:15 FT
[5] Koper
0 - 0
NK Bravo [4]
-1/4 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[A-2] River Plate
2 - 3
Boca Juniors [B-4]
-1/4 1 - 1
ARGB 01:30 FT
[A-5] Chacarita Jrs
2 - 1
Agropecuario AAC [A-11]
-1/4 0 - 1
URUA 01:30 FT
[13] CA River Plate (URU)
2 - 2
CA Progreso [6]
+1/4 1 - 1
ITAA 01:45 FT
[12] Monza 3
1 - 2
Atalanta [4] 2
+1/2 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[1] Real Madrid 3
3 - 2
Barcelona [2] 2
-3/4 1 - 1
PHA 02:00 FT
[1] PSG
4 - 1
Lyon [6]
-1 4 - 1
ARGB 02:00 FT
[B-5] Aldosivi
0 - 0
Nueva Chicago [B-4]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[B-10] Gimnasia y Tiro
0 - 0
Gimnasia Jujuy [A-12]
-1/2 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[4] Athletico/PR 1
1 - 0
Internacional/RS [6]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[17] Vitoria/BA
2 - 2
Bahia/BA [5]
+1/4 1 - 0
- 02:00 FT
[2] Palmeiras/SP
0 - 0
Flamengo/RJ [1]
-1/4 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[5] Palestino 1
2 - 2
Univ. de Chile [1] 1
+0 1 - 1
COLA 02:00 FT
[3] Santa Fe 1
1 - 0
America Cali [10]
-1/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[1] Vikingur Rey.
4 - 1
Breidablik [3]
-1/2 2 - 1
BDNA 02:30 FT
[1] Sporting Lisbon
3 - 0
Vitoria Guimaraes [5]
-1 3/4 2 - 0
PERA 02:30 FT
[11] Atletico Grau
1 - 2
Melgar [3]
0 - 1
MARA 03:00 FT
  Renai. Zemamra
1 - 2
Raja Casablanca  
0 - 1
COLB 03:30 FT
[15] Real Santander
2 - 3
Boca Juniors Cali [10]
+0 0 - 3
BRB 04:00 FT
[16] Ponte Preta/SP
1 - 1
Coritiba/PR [7]
+1/4 1 - 0
COLA 04:10 FT
[15] Deportivo Cali
2 - 0
Envigado [18]
-3/4 1 - 0
ARGB 04:30 FT
[B-18] Atletico Rafaela
1 - 2
San Telmo [B-2]
-1/4 0 - 0
BRAA 04:30 FT
[16] Atletico/GO 2
0 - 3
Sao Paulo/SP [8]
+0 0 - 1
- 04:30 FT
[3] Botafogo/RJ
5 - 1
Juventude/RS [11] 1
-3/4 2 - 0
CHIA 04:30 FT
[6] U. Espanola
5 - 3
Dep. Copiapo [13] 1
3 - 1
CHIB 04:30 FT
[4] Deportes Limache
2 - 2
San. Wanderers [13] 1
-1/4 2 - 0
PARA 04:30 FT
[10] Tacuary FBC
4 - 4
Guarani CA [5]
+0 3 - 1
VENA 04:30 FT
[2] UCV FC
0 - 0
Puerto Cabello [7]
-1/4 0 - 0
USAA 05:00 FT
[Dong-3] Charlotte FC
0 - 3
Minnesota Utd [Tay-5]
-1/4 0 - 1
USW 05:05 FT
[13] OL Reign Nữ
1 - 2
Chicago RS Nữ [6]
-1 3/4 0 - 2
ARGB 06:00 FT
[B-6] Estudiantes Rio Cuarto
2 - 0
Deportivo Moron [B-14]
0 - 0
CRCA 06:00 FT
[12] Santos Guapiles
2 - 1
Puntarenas [10]
-1/4 1 - 1
COLA 06:20 FT
[9] Inde.Medellin
2 - 2
Atl. Nacional [12]
-1/4 1 - 2
USW 06:35 FT
[10] Angel City Nữ
2 - 1
NC Courage (W) [7]
+0 1 - 0
CHIA 07:00 FT
[15] Cobreloa
0 - 3
Audax Italiano [14]
-1/4 0 - 2
PARA 07:00 FT
[9] Nacional(PAR)
0 - 1
Olimpia Asuncion [3]
+1/4 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[2] Cruz Azul
2 - 2
Atlas [17]
-1 1/4 1 - 2
CRCA 07:00 FT
[5] Municipal Liberia
3 - 1
Cartagines [9]
-1/4 1 - 0
USAA 07:22 FT
[Tay-3] LA Galaxy 1
4 - 3
San Jose EQ [Tay-14]
-1 1/4 3 - 1
CRCA 08:15 FT
[4] San Carlos
0 - 1
Sporting (CRC) [6]
-1 1/4 0 - 1
COLA 08:30 FT
[2] Deportes Tolima
2 - 1
Patriotas [20]
-1 1/4 0 - 0
KAZA 16:00 Hoãn
[14] FK Aksu
-
Yelimay Semey [4]
-
BLVA 04:30 Hoãn
[A-2] San Antonio (BOL)
-
Inde. Petrolero [C-2]
-
 
« 21 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: