bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NGB 11:00 FT
[12] SKA-Khabarovsk
3 - 0
Yenisey [6]
-1/4 1 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[12] Manningham Utd 1
1 - 3
Hume City [5]
+3/4 1 - 0
NHATA 12:00 FT
[20] Consa. Sapporo
1 - 1
Sanf Hiroshima [5]
+3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[17] Sagan Tosu
4 - 2
Kashima Antlers [2]
+1/2 2 - 1
- 12:00 FT
[19] Kyoto Sanga
0 - 1
Alb. Niigata (JPN) [15]
+0 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[14] Fujieda MYFC
0 - 1
Tokushima Vortis [11]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[3] Shimizu S-Pulse
3 - 2
Vegalta Sendai [5]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[12] Ventforet Kofu
4 - 1
Thespa Kusatsu [20]
-1 3 - 0
- 12:00 FT
[15] Montedio Yama.
2 - 1
Ehime FC [9]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[4] Okayama
2 - 0
Roas. Kumamoto [18]
-1/4 2 - 0
NHAT3 12:00 FT
[20] Grulla Morioka
1 - 1
Ryukyu [7]
+1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[9] Matsumoto Yama.
2 - 1
Kamatamare San. [19]
-1/2 0 - 0
HQA 12:00 FT
[5] Suwon FC
2 - 1
Jeju Utd [10] 1
+0 0 - 1
HQB 12:00 FT
[9] Bucheon 1995
1 - 3
Busan I'Park [8]
+1/4 1 - 1
HQ3 12:00 FT
[12] Chuncheon FC
2 - 0
Ulsan Citizen [11]
+1/4 2 - 0
- 12:00 FT
[15] Daegu B
1 - 4
Siheung Citizen [1]
1 - 1
- 12:00 FT
[16] Busan Transp.
2 - 3
Gimhae City [3]
2 - 2
AUSA 12:30 FT
[7] WS Wanderers
1 - 2
Melbourne City [6]
+1/2 0 - 2
AUSSL 12:30 FT
[4] Campbelltown City 2
0 - 4
Adelaide Comets [3]
-1/2 0 - 2
AUSBPL 13:00 FT
[2] Magic United 1
4 - 2
Taringa Rovers [10]
2 - 2
NHATA 13:00 FT
[8] Avispa Fukuoka
2 - 2
Jubilo Iwata [16]
-1/4 0 - 1
- 13:00 FT
[18] Shonan Bellmare
0 - 1
Vissel Kobe [4]
+3/4 0 - 0
AUSNSW 13:30 FT
[15] Sutherland Sharks
1 - 2
Manly Utd [10]
+0 1 - 2
AFCFS 14:00 FT
[C-2] Kyrgyzstan Futsal
2 - 2
Tajikistan Futsal [C-1]
+0 -
AUSFWP 14:00 FT
[5] Bayswater City
5 - 2
Perth Glory U21 [10]
-3/4 1 - 2
- 14:00 FT
[8] Floreat Athena
2 - 0
Stirling Macedonia [4]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[7] Armadale SC
1 - 1
Perth SC [9]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[2] Perth RedStar
2 - 3
Fremantle City [3]
-3/4 1 - 1
- 14:00 FT
[11] Balcatta
3 - 1
Inglewood Utd [12] 1
-3/4 3 - 1
- 14:00 FT
[6] Western Knights
3 - 3
Olympic Kingsway [1]
+1/4 1 - 2
NHATA 14:00 FT
[11] Urawa Red
0 - 1
Gamba Osaka [3]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[14] Kawasaki Fro.
0 - 0
Tokyo Verdy [10]
-1/2 0 - 0
TQB 14:00 FT
[12] Liaoning Tieren
2 - 1
Jiangxi Lushan [16]
-1 1 - 1
- 14:00 FT
[5] Shijiazhuang Gongfu
1 - 0
Heilongjiang Ice City [13]
-1 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[5] Southern District
0 - 2
Sham Shui Po [9]
0 - 1
- 14:00 FT
[3] Tai Po
0 - 0
Kitchee [4] 1
+1 0 - 0
AUSA 14:30 FT
[3] Melb. Victory 1 1
0 - 0
Brisbane Roar [9]
-3/4 0 - 0
AUSSL 14:30 FT
[7] Adelaide Raiders
3 - 2
White City W. [9]
-1/4 2 - 0
HQA 14:30 FT
[2] Pohang Steelers
0 - 0
Gimcheon Sangmu [3]
-1/2 0 - 0
- 14:30 FT
[7] FC Seoul
2 - 3
Jeonbuk H.Motor [12]
+0 2 - 2
HQB 14:30 FT
[11] Seongnam
1 - 2
Chungbuk Cheongju [6]
-1/4 1 - 0
TQA 14:30 FT
[4] Shandong Taishan
4 - 1
Cangzhou Mighty Lions [10]
-1 1/4 3 - 0
TQB 14:30 FT
[11] Shanghai Jiading
1 - 1
Qingdao Red Lions [9]
+1/4 1 - 0
CZEU19 15:00 FT
[13] Mlada Boleslav U19
2 - 3
Sparta Praha U19 [1]
0 - 2
- 15:00 FT
[10] Slovacko U19
2 - 1
Vik. Plzen U19 [2]
+3/4 2 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[9] Souths Utd
0 - 1
North Star [4]
+1 0 - 1
- 15:00 FT
[7] Maroochydore Swans
6 - 1
Bayside Utd [11]
-1 1/4 3 - 1
AUSQSL 15:00 FT
[12] Redlands Utd 1
2 - 4
Queensland Lion [2]
+1 1/2 0 - 3
IDNA 15:00 FT
[2] Persib Bandung
3 - 1
Persebaya Surabaya [12] 1
-1 1 - 0
- 15:00 FT
[9] Persik Kediri 1
1 - 1
Persita Tangerang [14]
-1 0 - 0
CZEB 15:15 FT
[4] MFK Vyskov
1 - 1
Brno [9]
-1/4 0 - 0
CZEU19 15:15 FT
[8] Dukla Praha U19
3 - 2
Slovan Liberec U19 [14]
2 - 2
AUSQSL 15:15 FT
[6] Wynnum Wolves
0 - 4
Moreton Bay Utd [3]
+3/4 0 - 2
AUSVPL 15:15 FT
[10] Altona Magic SC
1 - 0
Melb. Knights [7]
+1/2 0 - 0
NGB 15:30 FT
[9] Tyumen 1
0 - 3
Neftekhimik Nizh [11]
+0 0 - 2
CZEU19 15:30 FT
[5] C. Budejovice U19
2 - 3
Slavia Praha U19 [4]
1 - 1
AUSQSL 15:30 FT
[4] Peninsula Power
1 - 2
SC Wanderers [10]
-1 1/4 1 - 2
AFCFS 16:00 FT
[D-2] Afghanistan Futsal
3 - 3
Kuwait Futsal [D-3]
+1/2 1 - 2
KAZA 16:00 FT
[7] Kaisar Kyzylorda
1 - 1
Atyrau [5] 1
+1/4 0 - 0
- 16:00 FT
[12] FC Zhenis
1 - 0
Turan (KAZ) [11]
+0 1 - 0
CZEU19 16:00 FT
[7] Sigma Olomouc U19
7 - 0
MFk Karvina U19 [15]
2 - 0
- 16:00 FT
[9] Zlin U19 1
3 - 1
Frydek Mistek U19 [16]
1 - 0
- 16:00 FT
[11] Jihlava U19
1 - 3
Brno U19 [3]
1 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[12] St George Saints
1 - 0
Hills Brumbies [14] 1
-1/2 1 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[11] Dandenong Th. 1
0 - 8
Avondale Heights [2]
+1 1/4 0 - 2
AUSNSW 16:15 FT
[8] St George City
2 - 0
Central Coast U21 [16]
1 - 0
ESTA 16:30 FT
[10] Nomme United 1
0 - 2
Tallinna Kalev [9] 1
+1/4 0 - 2
AUSBPL 16:30 FT
[1] Holland Park Hawks
3 - 2
Samford Rang. [6]
-1 1/4 2 - 1
AUSA 16:45 FT
[5] Macarthur FC 2
1 - 0
Sydney FC [4]
+3/4 1 - 0
BDNB 17:00 FT
[13] Penafiel
1 - 1
Pacos Ferreira [5]
+0 0 - 0
CZEU19 17:00 FT
[12] Pardubice U19
0 - 3
Banik Ostrava U19 [6]
0 - 1
TD3 17:00 FT
  Friska Viljor
2 - 4
United IK Nordic  
+1 1/2 1 - 2
HKGA 17:00 FT
[1] Lee Man FC
2 - 0
Hong Kong FC [8]
-2 3/4 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[20] Istanbulspor AS
1 - 2
Fatih Karagumruk [17]
+3/4 0 - 0
TNKB 17:30 FT
[9] Bandirmaspor
1 - 1
Tuzlaspor [16]
-1 1 - 0
AFCFS 18:00 FT
[C-4] Hàn Quốc Futsal
0 - 5
Nhật Bản Futsal [C-3]
0 - 3
ANHU23 18:00 FT
[1] Tottenham U21
2 - 2
Man Utd U21 [12]
-3/4 2 - 2
DUB 18:00 FT
[3] Fort.Dusseldorf
1 - 0
Greuther Furth [8]
-1 0 - 0
- 18:00 FT
[13] Kaiserslautern
1 - 1
Wehen [16]
-1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[18] Osnabruck
0 - 3
Ein.Braunschweig [15]
+1/4 0 - 2
DUC4B 18:00 FT
[3] Phonix Lubeck
4 - 2
Ein. Norderstedt [12]
-1 1/4 2 - 2
DUC4DB 18:00 FT
[16] FC Eilenburg
0 - 2
Zwickau [12]
+1/4 0 - 1
NGA 18:00 FT
[8] Rubin Kazan 1
1 - 1
Lok. Moscow [4]
+1/4 1 - 1
GEOA 18:00 FT
[10] Samtredia
0 - 0
Torpedo Kut. [2]
+1 1/4 0 - 0
TDB 18:00 FT
[2] Sandvikens
1 - 0
Osters [5]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[11] Skovde
1 - 0
Trelleborgs [7]
+1/4 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Eskilstuna City 1
3 - 3
Assyriska  
-3/4 0 - 1
- 18:00 FT
  Rosengard
2 - 1
Onsala BK  
-1 0 - 1
TQA 18:00 FT
[3] Chengdu Rongcheng
3 - 1
Shenzhen Peng City [14] 1
-1 1 - 1
THAA 18:00 FT
[4] BG Pathum United
1 - 1
Chonburi [14]
-1 1 - 0
BLRA 18:10 FT
[16] FK Minsk
1 - 1
Naftan Novo. [12]
1 - 1
C1W 18:30 FT
[A-1] Barcelona Nữ
0 - 1
Chelsea Nữ [D-1]
-1 3/4 0 - 1
ANHB 18:30 FT
[1] Leicester City 3
2 - 1
West Brom [5] 2
-1 1 - 0
ANHL2 18:30 FT
[6] Crewe Alexandra 1
0 - 3
Wrexham [2]
+1/4 0 - 2
DUC4DB 18:30 FT
[11] Meuselwitz
2 - 2
VSG Altglienicke [6]
+1/4 1 - 1
SCOFA 18:30 FT
  Aberdeen
2 - 2
Celtic  
+1 3/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 5-6
BIHA 18:30 FT
[8] Siroki Brijeg
4 - 1
Igman Konjic [10]
1 - 1
ESTA 18:30 FT
[4] Paide Linname.
0 - 1
Tammeka Tartu [7]
-1 1/4 0 - 0
KAZA 18:30 FT
[1] Ordabasy
1 - 1
FK Kyzylzhar [10]
-1 0 - 1
THAA 18:30 FT
[15] Police Tero FC
1 - 0
Uthai Thani FC [8]
+1/4 0 - 0
TQA 18:35 FT
[8] Wuhan Three T.
0 - 0
Changchun Yatai [13]
-3/4 0 - 0
TBNA 19:00 FT
[14] Celta Vigo 1
4 - 1
Las Palmas [16]
-3/4 2 - 1
TBNB 19:00 FT
[19] Amorebieta 1
0 - 3
Valladolid [2]
+1/4 0 - 0
ITB 19:00 FT
[19] Feralpisalo
2 - 5
Como [2]
+1/2 2 - 3
- 19:00 FT
[17] Ascoli
0 - 0
Modena [11]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Bari
1 - 1
Pisa [13]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[8] Brescia
0 - 0
Ternana [16]
-1/2 0 - 0
DUC3 19:00 FT
[15] Munchen 1860 1
1 - 1
Saarbrucken [5]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[19] Lubeck 1
0 - 5
B.Dortmund II [11]
+1/4 0 - 3
- 19:00 FT
[17] Hallescher
1 - 0
Verl [12]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[6] Erzgebirge Aue
2 - 1
Unterhaching [9]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[4] Dynamo Dresden
0 - 2
Vik.Koln [13]
-1 3/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[8] Havelse
1 - 0
Weiche Flensburg [15]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[8] Greuther Furth II
2 - 1
DJK Vilzing [2]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Ein.Bamberg
2 - 0
Schalding Hein. [17] 1
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[4] TSV Aubstadt
0 - 2
Illertissen [5]
-1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[10] Turkgucu-Ataspor
0 - 2
Nurnberg II [3]
0 - 0
- 19:00 FT
[13] Ansbach
0 - 2
Bayern Munich II [6]
+1/2 0 - 0
DUC4N 19:00 FT
[5] Homburg
2 - 0
Koblenz [18]
-1 3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Astoria Walldorf
4 - 1
Mainz II [8]
+1/4 3 - 0
- 19:00 FT
[4] SGV Freiberg
1 - 1
Hessen Kassel [10]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Barockstadt FL
1 - 0
Hoffenheim II [3]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Bahlinger
2 - 1
Aalen [15]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[11] Offenbach
5 - 0
TSG Balingen [17] 1
-1 1/2 1 - 0
DUC4T 19:00 FT
[13] M.gladbach II
0 - 0
Gutersloh [12]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] FC Koln II
0 - 3
Velbert [16]
-1 0 - 2
- 19:00 FT
[17] Wegberg-Beeck 1
2 - 3
Wiedenbruck [10]
2 - 1
- 19:00 FT
[9] FC Duren
2 - 2
Fortuna Koln [4]
+1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[2] FC Bocholt
5 - 0
RW Ahlen [18]
-3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Paderborn 07 II
0 - 1
A.Aachen [1]
+1/2 0 - 1
LITA 19:00 FT
[4] Kauno Zalgiris
2 - 1
Suduva [7]
-3/4 1 - 1
MLTA 19:00 FT
[1] Hamrun Spartans
4 - 1
Santa Lucia FC [11] 1
2 - 0
- 19:00 FT
[9] Gzira Utd
0 - 0
Birkirkara [5]
+0 0 - 0
FINA 19:00 FT
[1] Helsinki
2 - 1
IFK Mariehamn [7]
-1 1/4 1 - 0
RMNA 19:00 FT
[12] Politehnica Iasi
3 - 1
Voluntari [15]
-1/4 1 - 0
SRBA 19:00 FT
[5] FK Radnicki 1923
4 - 3
Cukaricki Belgrade [6]
+0 2 - 3
DENB 19:00 FT
[6] Hobro I.K.
1 - 2
Fredericia [4]
+0 0 - 1
DEN3 19:00 FT
[10] Hellerup
1 - 0
Thisted [9]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[3] Aarhus Fremad
5 - 0
Nykobing [7]
3 - 0
- 19:00 FT
[8] Skive IK
2 - 1
Brabrand IF [12]
-1/2 1 - 0
TQA 19:00 FT
[16] Nantong Zhiyun
0 - 2
Sh. Shenhua [2]
+1 1/4 0 - 1
IDNA 19:00 FT
[3] Bali United Pusam
2 - 1
Bhayangkara [17]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[13] PSS Sleman
2 - 3
Dewa United [5]
+0 1 - 1
THAA 19:00 FT
[7] Khonkaen Utd
1 - 1
Trat FC [16]
0 - 1
BULA 19:15 FT
[13] Pirin Blagoevgrad
0 - 0
Cherno More [3]
+3/4 0 - 0
AZEA 19:30 FT
[1] Karabakh Agdam
2 - 2
Gabala FC [10]
0 - 1
HUNA 19:30 FT
[3] Puskas Akademia
5 - 0
Paksi [2]
-1/2 1 - 0
UKRA 19:30 FT
[11] Chernomorets
1 - 2
Kryvbas [3]
+3/4 1 - 0
AUTB 19:30 FT
[13] SV Stripfing 1
2 - 2
Dornbirn [14]
+0 0 - 1
ASI23 20:00 FT
[D-4] Malaysia U23
0 - 2
Việt Nam U23 [D-2]
+1/4 0 - 1
CAFCL 20:00 FT
[Bang A-2] TP Mazembe
0 - 0
Ahly Cairo [Bang D-1]
0 - 0
ANHL1 20:00 FT
[14] Northampton
1 - 2
Exeter City [13] 1
+0 0 - 1
PHB 20:00 FT
[4] Rodez
2 - 0
Auxerre [1]
+1/4 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[7] Uniao Torreense
0 - 3
Uniao Leiria [12]
+0 0 - 2
NGB 20:00 FT
[3] Akron Togliatti
6 - 0
Kuban [18]
-1 1 - 0
- 20:00 FT
[17] Leningradets
0 - 2
Sokol Saratov [14]
-1/4 0 - 1
ALBA 20:00 FT
[8] KF Laci
1 - 2
Egnatia Rrogozhine [2]
1 - 0
POLA 20:00 FT
[4] Pogon Szczecin
0 - 2
Piast Gliwice [10]
-1/2 0 - 2
POLB 20:00 FT
[9] GKS Tychy
1 - 3
Resovia [16] 1
-3/4 1 - 1
BLRA 20:00 FT
[4] Arsenal Dzyarzhynsk
2 - 0
Shakhter Soligo. [13]
2 - 0
BIB 20:00 FT
[13] Anderlecht II
1 - 2
Club Brugge II [11]
-3/4 1 - 2
FINA 20:00 FT
[11] Lahti
1 - 1
Haka [6]
+0 0 - 1
FINB 20:00 FT
[5] JaPS
3 - 1
PK-35 [6]
2 - 0
- 20:00 FT
[7] SJK Akatemia
0 - 1
Jaro [2]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] JIPPO
1 - 0
KTP Kotka [1]
1 - 0
- 20:00 FT
[3] TPS Turku
1 - 0
MP Mikkeli [10]
-1 1 - 0
FIN3 20:00 FT
  RoPS Rovaniemi
2 - 3
Jyvaskyla JK  
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
  KPV Kokkola
3 - 1
Vaajakoski  
-1 1/4 2 - 0
SRBA 20:00 FT
[3] Backa Topola
3 - 2
FK Vojvodina [4]
-1/4 2 - 1
SLOA 20:00 FT
[9] NK Radomlje
1 - 2
Mura [7]
+0 1 - 1
CZEA 20:00 FT
[12] Jablonec
0 - 0
Zlin [15] 1
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[14] MFk Karvina
1 - 1
Bohemians 1905 [11] 1
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Sparta Praha
4 - 3
Banik Ostrava [4]
-1 1/2 1 - 0
TNKA 20:00 FT
[16] Konyaspor
0 - 2
Alanyaspor [8]
-1/4 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[18] Giresunspor
0 - 3
Goztepe [2]
+2 1/2 0 - 1
TDA 20:00 FT
[13] Goteborg 1
1 - 1
Norrkoping [14]
-3/4 1 - 1
- 20:00 FT
[10] Sirius
0 - 1
Varnamo [12]
0 - 1
TDB 20:00 FT
[6] Utsiktens BK
1 - 0
GIF Sundsvall [16]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Ostersunds
1 - 1
Orgryte [15]
-1/2 0 - 0
THAA 20:00 FT
[6] Ratchaburi
1 - 4
Buriram Utd [1]
+1 0 - 2
URUA 20:00 FT
[14] Danubio
1 - 1
Cerro Largo [3]
-1/4 1 - 0
NPA 20:00 FT
[9] Golden Arrows
1 - 1
Royal AM [13]
-1/4 1 - 0
DUA 20:30 FT
[7] Hoffenheim 1
4 - 3
M.gladbach [14] 3
-1/4 1 - 1
- 20:30 FT
[8] Heidenheim 3
1 - 2
Leipzig [4] 1
+1 1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[17] FC Koln
0 - 2
Darmstadt [18] 1
-1 1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[12] Wolfsburg 4
1 - 0
Bochum [16] 3
-1/2 1 - 0
NGA 20:30 FT
[15] Baltika
2 - 1
Krylya Sovetov [9]
-1/4 0 - 0
SVKA 20:30 FT
[7] Zelez. Podbrezova
1 - 2
MSK Zilina [2]
-1/4 0 - 1
AFCFS 21:00 FT
[D-4] Bahrain Futsal
3 - 5
Iran Futsal [D-1]
+4 1/2 2 - 1
GHU17 21:00 FT
  Tunisia U17
1 - 2
Ma Rốc U17  
1 - 0
ANHA 21:00 FT
[18] Luton Town 1
1 - 5
Brentford [16] 2
+1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[20] Sheffield Utd 1
1 - 4
Burnley [19]
+0 0 - 2
ANHB 21:00 FT
[24] Rotherham Utd 4
0 - 0
Birmingham [22] 2
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Cardiff City 1
2 - 1
Southampton [4] 3
+1 1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[23] Huddersfield 2
0 - 4
Swansea City [14] 1
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Norwich 1
1 - 1
Bristol City [11] 2
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Stoke City 3
3 - 0
Plymouth Argyle [21] 4
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
[16] Sunderland 3
0 - 1
Millwall [13] 2
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[15] Watford 4
0 - 0
Hull City [7] 4
+0 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[8] Blackpool
3 - 2
Barnsley [6]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[16] Bristol Rovers
0 - 2
Peterborough Utd [4]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[24] Carlisle
1 - 3
Wycombe [11]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[18] Cambridge Utd
0 - 1
Derby County [2]
+1 0 - 1
- 21:00 FT
[3] Bolton
2 - 0
Port Vale [23]
-1 1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[20] Burton Albion
3 - 2
Reading [15]
+1/4 3 - 1
- 21:00 FT
[17] Charlton Athletic
1 - 1
Shrewsbury [19]
-3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[21] Cheltenham
1 - 2
Lincoln [7]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Leyton Orient
0 - 1
Fleetwood Town [22]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Portsmouth
1 - 2
Wigan [10]
-3/4 0 - 1
ANHL2 21:00 FT
[16] Tranmere Rovers
3 - 2
Wimbledon [10] 1
+0 2 - 0
- 21:00 FT
[1] Stockport
4 - 2
Accrington [17]
-1 1/2 2 - 1
- 21:00 FT
[14] Notts County
1 - 0
Colchester Utd [22]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Harrogate Town
3 - 5
Milton Keynes Dons [4]
+1/4 2 - 2
- 21:00 FT
[15] Morecambe
1 - 2
Forest Green [24]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[18] Newport
0 - 1
Salford City [20]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[23] Sutton Utd
2 - 2
Crawley Town [7]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Doncaster Rovers
4 - 2
Barrow [8]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[21] Grimsby
2 - 0
Swindon [19]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Mansfield
2 - 1
Gillingham [12]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Walsall
2 - 3
Bradford City [9] 1
-1/4 2 - 2
TBN3 21:00 FT
[A1-9] Real Sociedad B
2 - 0
Fuenlabrada [A1-14] 1
-1/2 1 - 0
DUC4DB 21:00 FT
[2] Greifswalder FC 1
3 - 0
C. Leipzig [8]
-1/2 2 - 0
SCOB 21:00 FT
[3] Partick Thistle
4 - 0
Airdrieonians [4]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Arbroath
1 - 2
Greenock Morton [5]
+1 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Dunfermline
0 - 0
Queen's Park [8]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[1] Dundee Utd
1 - 0
Ayr Utd [7] 1
-1 1/4 0 - 0
SCO2 21:00 FT
[9] Stirling Albion
0 - 0
Queen of South [7]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Edinburgh City
1 - 2
Annan Athletic [8]
1 - 1
- 21:00 FT
[4] Montrose
1 - 2
Hamilton [2]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[1] Falkirk 1
2 - 2
Kelty Hearts [6]
-2 2 - 2
NGB 21:00 FT
[7] Shinnik Yaroslavl
0 - 1
Dyn. Makhachkala [2]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Alania Vla
1 - 2
Volgar Astrakhan [16]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[13] Kamaz
1 - 0
Chernomorets N. [15] 1
+0 0 - 0
BIHA 21:00 FT
[7] FK Sloga Doboj 1
0 - 2
Zrinjski [2]
0 - 0
NIRA 21:00 FT
[3] Cliftonville
2 - 0
Glentoran [5]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Coleraine
0 - 2
Crusaders Belfast [4]
+1/2 0 - 2
- 21:00 FT
[7] Dungannon Swi.
2 - 0
Glenavon [10]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Carrick Rangers 1
2 - 1
Loughgall [9]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[11] Ballymena Utd
4 - 0
Newry City [12]
-3/4 2 - 0
MKDA 21:00 FT
[12] Bregalnica Stip
0 - 1
Rabotnicki [7]
0 - 0
BIA 21:00 FT
[11] OH Leuven
1 - 0
Sint Truiden [9]
+0 0 - 0
ESTA 21:00 FT
[1] Levadia T.
1 - 1
Vaprus Parnu [8]
1 - 0
ICEA 21:00 FT
[9] Hafnarfjordur 1
0 - 2
HK Kopavogur [5]
0 - 0
ISRA 21:00 FT
[1] Maccabi TA
4 - 0
Hapoel Haifa [4]
-1 1/4 2 - 0
KAZA 21:00 FT
[3] Kairat Almaty
1 - 3
Aktobe [2]
0 - 1
LITA 21:00 FT
[8] Siauliai
1 - 0
Dainava Alytus [5]
0 - 0
NORB 21:00 FT
[9] Raufoss IL 1
0 - 1
Bryne [5]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Start Kristiansand
1 - 1
Sandnes Ulf [16]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[2] Egersunds IK
3 - 1
Aalesund [15] 1
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[11] Levanger FK
1 - 2
Kongsvinger [4]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[6] Sogndal
1 - 0
Moss FK [3]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Ranheim IL
2 - 2
Asane Fotball [13]
-3/4 0 - 1
TD3 21:00 FT
  Lunds BK
3 - 2
Trollhattan  
-1/2 1 - 2
- 21:00 FT
  Sollentuna FK
2 - 2
FBK Karlstad  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Eskilsminne IF
1 - 3
Jonkopings  
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
1 - 1
Torslanda  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Karlstad BK
1 - 4
Stockholm Intl  
+1/4 0 - 2
UAEA 21:00 FT
[14] Hatta
1 - 1
Emirates Club [13] 1
+1/2 1 - 0
INDA 21:00 FT
[3] FC Goa
2 - 1
Chennaiyin FC [6]
-1 2 - 1
TBNA 21:15 FT
[17] Rayo Vallecano 4
2 - 1
Osasuna [11] 1
-1/4 0 - 1
TBNB 21:15 FT
[22] Villarreal B
1 - 0
Racing Ferrol [10]
+0 0 - 0
- 21:15 FT
[7] Racing Santander
0 - 0
Levante [8]
-1/4 0 - 0
ITB 21:15 FT
[15] Spezia
0 - 0
Sampdoria [6]
-1/4 0 - 0
- 21:15 FT
[10] Alto Adige
0 - 0
Cittadella [14]
-1/4 0 - 0
- 21:15 FT
[5] Catanzaro
0 - 0
Cremonese [4]
+1/4 0 - 0
- 21:15 FT
[20] Lecco 1
1 - 2
Venezia [3]
+3/4 1 - 0
MLTA 21:15 FT
[4] Marsaxlok 1
1 - 0
Floriana [2]
0 - 0
- 21:15 FT
[3] Sliema Wanderers
0 - 0
Naxxar Lions [7]
0 - 0
DUC3 21:30 FT
[10] Ingolstadt
2 - 0
Duisburg [18]
-3/4 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[6] Moreirense
0 - 1
Gil Vicente [12]
-1/4 0 - 1
BDNB 21:30 FT
[1] Santa Clara 1
1 - 0
Tondela [6] 1
-1 0 - 0
HLB 21:30 FT
[5] ADO Den Haag
1 - 1
Eindhoven [14]
-1 1 - 0
RMNA 21:30 FT
[13] FC U Craiova 1948
1 - 1
Dinamo Bucuresti [14]
-1/4 0 - 1
BULA 21:45 FT
[12] Hebar Pazardzhik
0 - 3
Ludogorets [1]
+1 3/4 0 - 2
TBN3 22:00 FT
[A1-16] Sabadell
2 - 1
Cornella [A1-18]
-1/4 1 - 1
DUC4B 22:00 FT
[17] FC Kilia Kiel
1 - 1
Hamburger II [7]
+1 1/4 0 - 1
PHA 22:00 FT
[14] Nantes 1
0 - 3
Rennes [10] 4
+0 0 - 0
NGB 22:00 FT
[10] Torpedo Moscow
1 - 1
Arsenal-Tula [5]
+1/4 1 - 0
AZEA 22:00 FT
[2] Zire IK 1
3 - 1
Neftchi Baku [5]
1 - 1
BLRA 22:00 FT
[6] Slavia Mozyr
1 - 1
Dinamo Brest [5]
1 - 1
CROA 22:00 FT
[4] NK Osijek 1
1 - 2
Istra 1961 [8]
-3/4 1 - 1
GEOA 22:00 FT
[7] Samgurali Tskh.
3 - 1
Dinamo Tbilisi [5]
+1/4 1 - 1
HUNA 22:00 FT
[1] Ferencvaros
0 - 0
Kisvarda FC [11]
-2 0 - 0
ISRA 22:00 FT
[10] Maccabi Netanya
1 - 0
Hapoel Jerusalem [7]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Bnei Sakhnin
0 - 2
Maccabi Bnei Raina [5]
+0 0 - 0
MDVA 22:00 FT
[5] FC Balti
0 - 3
Petrocub [1]
0 - 1
CZEB 22:00 FT
[8] SK Lisen 1
1 - 2
Sigma Olomouc II [2]
1 - 0
- 22:00 FT
[13] Pribram
1 - 1
Taborsko [3]
1 - 1
UKRA 22:00 FT
[9] Vorskla
0 - 2
Kolos Kovalivka [12]
+0 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[7] Austria Wien
3 - 0
WSG Swarovski Tirol [11]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[9] SCR Altach
2 - 2
Blau Weiss Linz [10]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Wolfsberger AC
1 - 1
Aust Lustenau [12]
-3/4 1 - 1
KSAA 22:00 FT
[15] Al Akhdood
1 - 2
Dhamak [10]
-1/4 0 - 2
ALGA 22:00 FT
[6] Paradou AC
1 - 0
MC El Bayadh [11]
1 - 0
NPA 22:00 FT
[4] Sekhukhune Utd
1 - 0
Cape Town Spurs [16]
-3/4 0 - 0
ASI23 22:30 FT
[D-3] Kuwait U23 1
0 - 5
Uzbekistan U23 [D-1]
+2 0 - 1
POLA 22:30 FT
[17] Ruch Chorzow
2 - 3
Widzew Lodz [9]
-1/4 0 - 1
POLB 22:30 FT
[5] Gornik Leczna
0 - 1
Lechia GD [1]
+1/4 0 - 0
GREA 22:30 FT
[10] OFI Creta
2 - 1
Volos NFC [12]
-1/4 1 - 0
FINA 22:30 FT
[3] VPS Vaasa
3 - 2
Gnistan [8]
2 - 1
SLOA 22:30 FT
[3] O.Ljubljana
5 - 0
Aluminij [10]
-1 3/4 1 - 0
TDA 22:30 FT
[1] Malmo
1 - 0
Vasteras [16]
-1 3/4 0 - 0
NPA 22:30 FT
[2] Orlando Pirates
1 - 0
Amazulu [11] 1
-1 0 - 0
TBN3 23:00 FT
[A2-13] Algeciras 1
2 - 3
Antequera CF [A2-8]
-1/4 0 - 2
- 23:00 FT
[A1-17] Teruel
1 - 0
Sestao [A1-12]
-1/4 1 - 0
ITAA 23:00 FT
[16] Empoli
1 - 0
Napoli [9]
+3/4 1 - 0
ALBA 23:00 FT
[1] Partizani Tirana
2 - 0
Dinamo Tirana [7] 1
1 - 0
- 23:00 FT
[6] Teuta Durres
0 - 0
Vllaznia Shkoder [3]
0 - 0
LUXA 23:00 FT
[9] Mondorf-les.
2 - 1
UT Petange [8]
2 - 0
- 23:00 FT
[1] Differdange
2 - 0
Swift Hesperange [2]
0 - 0
- 23:00 FT
[12] Mondercange
2 - 1
Progres Niedercorn [4]
1 - 0
- 23:00 FT
[5] Jeunesse Esch
3 - 1
Marisca Miersch [15] 1
1 - 1
NORB 23:00 FT
[8] Lyn
1 - 1
Valerenga [1] 1
1 - 1
SRBA 23:00 FT
[1] Crvena Zvezda
3 - 2
FK Partizan [2]
-1 1/4 1 - 1
SVKA 23:00 FT
[4] Dunajska Stred
0 - 0
Ruzomberok [8]
-1 0 - 0
- 23:00 FT
[11] Zemplin Michalovce
1 - 3
Skalica [9]
-1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[12] Zlate Moravce
0 - 1
Dukla BB [5]
+1/2 0 - 0
CZEA 23:00 FT
[10] Teplice
2 - 2
C. Budejovice [16]
-1 2 - 1
CYPA 23:00 FT
[12] AE Zakakiou
2 - 5
Karmiotissa Pol. [11]
+1 1/2 2 - 1
TNKA 23:00 FT
[11] Kayserispor
1 - 2
Trabzonspor [3]
+1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[14] Samsunspor
1 - 1
Adana Demirspor [13]
-1/4 0 - 1
TNKB 23:00 FT
[1] Eyupspor
0 - 0
Boluspor [7]
-1 0 - 0
TSA 23:00 FT
[3] Servette
1 - 0
Grasshoppers [11]
-1 1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[9] Yverdon
3 - 0
Stade L. Ouchy [12]
-1/2 1 - 0
TSB 23:00 FT
[3] Vaduz
3 - 1
Wil 1900 [6]
+0 1 - 1
MARA 23:00 FT
  Ittihad Tanger
2 - 1
FUS Rabat  
+0 1 - 1
ANHB 23:15 FT
[18] QPR
1 - 0
Preston North End [10]
-1/2 1 - 0
FA 23:15 FT
  Man City 3
1 - 0
Chelsea   3
-1 0 - 0
BIA 23:15 FT
[13] Westerlo
3 - 3
Standard Liege [10]
+1/4 1 - 1
ICEA 23:15 FT
[7] KR Reykjavik
0 - 1
Fram Rey. [8]
-3/4 0 - 1
TBNA 23:30 FT
[9] Valencia
1 - 2
Real Betis [7]
+0 0 - 1
TBNB 23:30 FT
[11] Elche
2 - 1
Sporting Gijon [5]
-3/4 2 - 0
ITA3 23:30 FT
[A-15] AC Renate 1
0 - 2
Giana Erminio [A-8]
-1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[A-7] Pro Vercelli
2 - 0
ArzignanoChiampo [A-16]
+0 2 - 0
- 23:30 FT
[A-12] Aurora Pro Patria
1 - 3
Virtus Verona [A-11]
-1/4 0 - 2
- 23:30 FT
[A-9] Lumezzane
4 - 3
Mantova [A-1]
+0 1 - 1
- 23:30 FT
[A-14] Pergolettese
1 - 1
Albinoleffe [A-13]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[A-6] Legnano
0 - 0
Alessandria [A-20]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[A-18] Fiorenzuola
1 - 1
Padova [A-2] 1
+1/2 1 - 0
- 23:30 FT
[A-5] Atalanta U23
3 - 0
Pro Sesto [A-19]
-1/4 2 - 0
- 23:30 FT
[A-3] Vicenza
2 - 0
AC Trento [A-10]
-3/4 2 - 0
- 23:30 FT
[A-4] Triestina
2 - 2
Novara [A-17]
-1/4 1 - 1
DUA 23:30 FT
[15] Union Berlin
1 - 5
Bayern Munich [3]
+3/4 0 - 2
SCO2 23:30 FT
[5] Cove Rangers
2 - 3
Alloa Athletic [3]
+0 0 - 1
NGA 23:30 FT
[6] CSKA Moscow 2
1 - 2
Akhmat Groznyi [10]
-1 0 - 0
GREA 23:30 FT
[8] Atromitos
1 - 2
Kifisia FC [13]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[7] Asteras Tripolis
0 - 2
Panetolikos [11]
+0 0 - 1
CYPA 23:30 FT
[7] Apollon Limassol
4 - 1
AEL Limassol [9]
-1/2 3 - 0
UAEA 23:30 FT
[5] Al Wahda(UAE) 2
1 - 2
Ajman [9]
-1 1 - 0
CHIB 23:30 FT
[2] CD Magallanes
0 - 2
San Marcos A. [7] 1
0 - 2
ARGB 23:35 FT
[B-11] Atletico Atlanta
3 - 0
Almagro [B-16]
-1/4 1 - 0
HLB 23:45 FT
[9] MVV Maastricht
1 - 1
Willem II [1]
+1 1 - 0
C1W 00:00 FT
[B-1] Lyon Nữ
3 - 2
PSG Nữ [C-1]
-1 0 - 1
GHU17 00:00 FT
  Ai Cập U17
2 - 1
Libya U17  
1 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-1] Deportivo
2 - 0
Cultural Leonesa [A1-6]
-1 1 - 0
PHB 00:00 FT
[14] Annecy FC
0 - 1
Grenoble [11]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[10] Pau FC
3 - 0
Stade Lavallois [7]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[2] Angers
2 - 1
Troyes [17]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[19] Concarneau
0 - 0
Quevilly [18]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Paris FC
2 - 1
Valenciennes [20]
-1 1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[15] Ajaccio
2 - 1
Caen [6]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[3] Saint Etienne 1
2 - 1
Bordeaux [12]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[9] Guingamp
0 - 1
SC Bastia [13]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[8] Amiens
0 - 1
Dunkerque [16]
-1/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[15] Boavista
1 - 1
CD Estrela [14]
+0 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[6] Kolkheti Poti
2 - 2
Dinamo Batumi [4]
0 - 2
ISRA 00:00 FT
[2] Maccabi Haifa
4 - 1
Hap. Beer Sheva [3]
-1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[9] Maccabi P.Tikva 1
4 - 2
Hapoel Tel Aviv [12]
+1/4 2 - 0
USW 00:05 FT
[3] Wash. Spirit Nữ
2 - 0
NJ/NY Gotham Nữ [4]
1 - 0
CROA 00:10 FT
[9] Slaven Belupo
0 - 1
Hajduk Split [3]
+3/4 0 - 1
BULA 00:15 FT
[5] Levski Sofia
1 - 0
Beroe [11] 1
-1 1/2 0 - 0
HUNA 00:30 FT
[7] Diosgyori
5 - 3
Debreceni [5]
+0 2 - 1
RMNA 00:30 FT
[1] Steaua Bucuresti
2 - 2
Rapid Bucuresti [2]
-1/2 1 - 2
TBN3 01:00 FT
[A1-20] Rayo Majada. 1
0 - 0
SD Tarazona [A1-13]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[A2-10] Real Madrid B
3 - 1
Alcoyano [A2-11]
-1/2 1 - 0
HLB 01:00 FT
[2] Groningen 1
3 - 0
Cambuur [13]
-1 1/4 2 - 0
POLA 01:00 FT
[8] Zaglebie Lubin
1 - 2
Jagiellonia [1]
+1/4 0 - 1
POLB 01:00 FT
[6] Odra Opole
3 - 0
Chrobry Glogow [13]
-1/4 1 - 0
BIA 01:00 FT
[5] Gent
3 - 1
KV Mechelen [8]
-1 1 - 0
KSAA 01:00 FT
[18] Hazm
2 - 3
Al Ittihad (KSA) [5]
+1 0 - 1
- 01:00 FT
[6] Al Ettifaq
0 - 0
Al Wehda (KSA) [13]
-3/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[A-3] Estudiantes BsAs
1 - 1
All Boys [A-7]
-1/4 0 - 0
PERA 01:00 FT
[9] CD Los Chankas
6 - 0
Sport Huancayo [13] 1
-1/2 2 - 0
URUA 01:00 FT
[4] Boston River
1 - 3
CA Penarol [1]
+1/2 1 - 2
MARA 01:00 FT
  Mouloudia Oujda
0 - 0
Chabab Mohammedia  
0 - 0
NPA 01:00 FT
[7] SuperSport Utd
0 - 2
Chippa Utd [12]
-1/2 0 - 1
ANHA 01:30 FT
[14] Wolves 3
0 - 2
Arsenal [2] 2
+1 3/4 0 - 1
DUB 01:30 FT
[4] Hamburger
0 - 1
Holstein Kiel [2] 1
-1/4 0 - 0
IREB 01:30 FT
[10] Longford Town
1 - 4
Cork City [1]
1 - 2
TSA 01:30 FT
[2] Lugano
2 - 0
Lausanne Sports [10]
-1/2 2 - 0
ARGA 01:30 FT
[A-3] Argentinos Jun.
1 - 1
Defensa YJ [B-7]
-1/4 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-13] Defensores Unidos
3 - 2
Def.Belgrano [B-3]
+1/4 2 - 0
BRB 01:30 FT
[14] Chapecoense
3 - 1
Ituano/SP [19]
-1/2 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[13] Verona 2
1 - 0
Udinese [15] 2
+0 0 - 0
BIHA 01:45 FT
[4] Sarajevo
1 - 1
Borac Banja Luka [1]
0 - 1
BIA 01:45 FT
[4] Genk
2 - 1
Anderlecht [2]
-1/4 1 - 0
CAFCL 02:00 FT
[Bang C-2] Esperanse ST
1 - 0
Mamelodi Sun. [Bang A-1]
1 - 0
TBNA 02:00 FT
[3] Girona 1
4 - 1
Cadiz [18] 2
-1 1/4 2 - 0
TBNB 02:00 FT
[17] Huesca 1
1 - 2
Zaragoza [13] 1
-1/4 1 - 2
PHA 02:00 FT
[7] Lens 1
1 - 0
Clermont [18] 4
-1 1/4 1 - 0
BRAA 02:00 FT
[20] Fluminense/RJ
2 - 1
Vasco DG/RJ [15]
-1/2 1 - 0
CHIA 02:00 FT
[12] Cobresal
2 - 2
Nublense [10]
-1/4 1 - 2
CHIB 02:00 FT
[15] Temuco 1
0 - 3
San Luis Qui. [12]
-1/4 0 - 1
COLB 02:00 FT
[12] Real Soacha
2 - 2
Bogota FC [14]
-1 0 - 2
BDNA 02:30 FT
[4] Braga
2 - 1
Vizela [17]
-1 3/4 0 - 0
BRB 02:30 FT
[5] Santos/SP
2 - 0
Paysandu/PA [12]
-1 1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[17] Amazonas/AM
2 - 3
SC Recife/PE [4]
+1/4 0 - 1
COLB 03:00 FT
[13] Leones FC
0 - 0
Real Cartagena [3]
+1/4 0 - 0
MARA 03:00 FT
  Wydad Casablanca
1 - 0
Hassania Agadir  
-1 1 - 0
USB 03:05 FT
[A-7] Loudoun United
0 - 1
Louisville City [A-1]
+1/4 0 - 0
- 03:05 FT
[A-5] Detroit City FC
3 - 1
Oakland Roots [B-3] 1
-1/2 2 - 0
COLB 03:30 FT
[16] Atletico
0 - 1
Dep.Quindio [7]
+1 0 - 0
- 03:30 FT
[1] Atletico Huila
2 - 0
Barranquilla [11]
-1 1 - 0
PERA 03:30 FT
[17] Carlos A. Mannucci
2 - 0
UTC Cajamarca [14]
-1/4 1 - 0
- 03:30 FT
[6] AD Tarma
1 - 0
Cesar Vallejo [10]
-3/4 1 - 0
CSUW20 04:00 FT
[B-3] Venezuela U20 Nữ
1 - 0
Chile U20 Nữ [B-4]
-3/4 0 - 0
BRB 04:00 FT
[10] Ceara/CE
1 - 1
Goias/GO [6]
-1/4 1 - 1
COLA 04:00 FT
[4] Pereira 1
1 - 2
Millonarios [5]
+0 0 - 1
URUA 04:00 FT
[2] Nacional(URU)
6 - 2
Rampla Juniors [12]
-1 1/2 3 - 0
USB 04:05 FT
[A-9] Hartford Athletic
1 - 3
SA Scorpions [B-10]
+0 1 - 1
USW 04:05 FT
[8] Racing Louisville Nữ
5 - 1
Utah Royals Nữ [14]
1 - 1
ARGA 04:30 FT
[B-2] Estudiantes LP
3 - 0
Barracas Central [A-4]
-1 1 - 0
BRAA 04:30 FT
[9] Bragantino/SP
1 - 0
Corinthians/SP [18]
-1/4 1 - 0
- 04:30 FT
[19] Gremio/RS
1 - 0
Cuiaba/MT [14]
-3/4 1 - 0
BLVA 04:30 FT
[C-1] Univ de Vinto
0 - 1
The Strongest [A-1] 2
0 - 0
CHIA 04:30 FT
[3] Univ. Catolica(CHL)
0 - 1
Colo Colo [4]
0 - 1
PARA 04:30 FT
[8] Sportivo Ameliano
2 - 0
General Caballero [12] 2
-1/4 1 - 0
CRCA 05:00 FT
[8] Perez Zeledon
1 - 1
Municipal Grecia [11]
0 - 0
ARGB 05:05 FT
[B-1] Colon
0 - 0
Temperley [B-8]
-3/4 0 - 0
USB 05:05 FT
[B-11] FC Tulsa
1 - 4
Ch. Battery [A-2]
+1/4 1 - 3
ARGB 06:00 FT
[A-17] Talleres (RdE)
1 - 0
Tristan Suarez [A-14]
-1/4 0 - 0
VENA 06:00 FT
[6] Dep.Guaira
1 - 0
Dep.Tachira [9]
+0 1 - 0
- 06:00 FT
[8] Inter de Barinas
1 - 0
Monagas [10]
0 - 0
MEXA 06:00 FT
[11] Club Leon
2 - 0
Monterrey [4]
+0 1 - 0
USB 06:05 FT
[A-8] North Carolina
2 - 3
New Mexico United [B-1]
-1/4 2 - 2
- 06:05 FT
[A-12] Miami FC
0 - 1
Birmingham Legion [A-6]
+1/4 0 - 0
COLA 06:10 FT
[7] Junior Barranquilla
1 - 0
Once Caldas [6]
-1 1 - 0
CSUW20 06:30 FT
[B-1] Brazil U20 Nữ
1 - 2
Colombia U20 Nữ [B-2]
0 - 0
URUA 06:30 FT
[11] Dep. Maldonado 1
1 - 2
Miramar Misiones [16]
-1/4 1 - 1
USB 06:35 FT
[A-4] Tampa Bay Rowdies
1 - 1
El Paso Locomotive [B-12]
-1 0 - 0
USW 06:35 FT
[2] Kansas City Nữ
5 - 2
Bay FC Nữ [11]
2 - 1
USAA 06:37 FT
[Dong-5] Columbus Crew
2 - 2
Portland Timbers [Tay-6]
-1 0 - 1
- 06:37 FT
[Dong-6] New York City
2 - 0
D.C. Utd [Dong-12]
-1/2 1 - 0
- 06:37 FT
[Dong-9] Atlanta United
1 - 2
Cincinnati [Dong-2]
-1/4 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-8] Toronto
1 - 0
New England [Dong-13]
-1/4 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-1] Inter Miami
3 - 1
Nashville FC [Dong-7]
-1 2 - 1
- 06:37 FT
[Dong-14] CF Montreal
2 - 2
Orlando City [Dong-10]
+0 1 - 1
BRAA 07:00 FT
[10] Atl. Mineiro/MG
3 - 0
Cruzeiro/MG [7]
-1/2 3 - 0
PARA 07:00 FT
[1] Libertad
2 - 0
Sportivo Trinidense [11]
-1 1 - 0
USB 07:05 FT
[B-6] Colorado Springs 1
1 - 1
Indy Eleven [A-3]
-1/4 1 - 1
- 07:05 FT
[B-9] Las Vegas Lights
1 - 2
Rhode Island FC [A-10]
0 - 2
- 07:05 FT
[B-4] Memphis 901
1 - 2
Monterey Bay FC [B-5]
-1/2 1 - 0
ARGA 07:15 FT
[B-5] Godoy Cruz 1
1 - 2
Velez Sarsfield [A-5] 1
+0 1 - 1
CHIA 07:30 FT
[2] Coquimbo Unido
2 - 0
O Higgins [9]
-1/4 2 - 0
CHIB 07:30 FT
[3] Rangers Talca 1
0 - 0
San.Morning [9]
0 - 0
USAA 07:37 FT
[Dong-15] Chicago Fire
0 - 4
Real Salt Lake [Tay-1]
-1/4 0 - 3
- 07:37 FT
[Tay-7] Houston Dynamo
0 - 1
Austin FC [Tay-8]
-3/4 0 - 0
- 07:37 FT
[Tay-13] Sporting Kansas
3 - 3
St. Louis City SC [Tay-12]
-1/2 1 - 2
MEXA 08:00 FT
[6] Chivas Guad.
2 - 0
Queretaro [10]
0 - 0
- 08:00 FT
[15] Santos Laguna
0 - 2
Pachuca [7]
+1/4 0 - 0
- 08:00 FT
[5] Tigres UANL
5 - 2
Necaxa [9]
-1 0 - 1
COLA 08:30 FT
[19] Alianza Petrolera
2 - 1
Jag de Cordoba [14]
-1/4 0 - 1
USAA 08:37 FT
[Tay-4] Colorado Rapids
2 - 1
Dallas [Tay-11]
-3/4 1 - 0
CRCA 09:00 FT
[3] Alajuelense 1
2 - 2
Dep. Saprissa [1] 1
-1/4 0 - 0
USB 09:05 FT
[B-8] Orange County SC
0 - 2
Sacramento [B-2]
+1/4 0 - 2
USW 09:05 FT
[5] Portland Tho. Nữ
4 - 1
Houston Dash Nữ [12]
2 - 0
USB 09:35 FT
[B-7] Phoenix Rising
1 - 3
Pittsburgh R. [A-11]
-1/4 1 - 1
USAA 09:37 FT
[Tay-2] Los Angeles FC
2 - 2
New York RB [Dong-4]
-3/4 0 - 1
- 09:37 FT
[Tay-10] Seattle Sounders 2
0 - 2
Vancouver WC [Tay-9]
-3/4 0 - 0
MEXA 10:00 FT
[8] Pumas UNAM
2 - 1
Club America [1] 1
+1/4 1 - 1
MEXB 10:00 FT
[7] Atletico La Paz
3 - 2
Oaxaca [9]
-1/2 0 - 2
 
« 20 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: