bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 13:00 FT
[5] Daejeon Korail
0 - 0
Paju Citizen [10]
0 - 0
AFCFS 14:00 FT
[A-4] Trung Quốc Futsal
0 - 1
Việt Nam Futsal [A-2]
+1 1/2 0 - 1
NGAU21 15:00 FT
  Rostov U21
3 - 1
Fakel U21  
0 - 0
AFCFS 16:00 FT
[B-4] Australia Futsal
2 - 4
Arập Xêut Futsal [B-3]
0 - 0
AUSVPL 16:30 FT
[3] Heidelberg Utd
3 - 2
Moreland City SC [14]
-2 0 - 1
AUSA 16:45 FT
[10] Newcastle Jets 3
1 - 1
Wellington Phoenix [2] 1
+1/4 1 - 0
AUSVPL 16:45 FT
[8] Dandenong City
0 - 4
South Melbourne [1]
+3/4 0 - 3
NGAU21 17:00 FT
  Krasnodar U21
1 - 2
Rubin Kazan U21  
0 - 0
- 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
1 - 0
Master Saturn U21  
0 - 0
- 17:00 FT
  Nizhny Nov U21
1 - 1
Ural U21  
1 - 0
AUSSL 17:00 FT
[8] Para Hills Knights
0 - 5
Metro Stars [2]
+1 1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[6] Croydon Kings
2 - 2
Adelaide Olympic [11]
2 - 0
- 17:00 FT
[1] Modbury Jets
2 - 0
Adelaide City [5]
+0 2 - 0
AUSBPL 17:30 FT
[3] Grange Thistle
3 - 0
North Lakes United [8]
-1 1/2 1 - 0
AUSQSL 17:30 FT
[1] Gold Coast Knights
3 - 1
Brisbane City [8]
-1 1/4 2 - 1
AUSVPL 17:30 FT
[4] Oakleigh Cannons
3 - 2
St Albans Saints [13]
-2 1/4 1 - 1
AFCFS 18:00 FT
[A-3] Myanmar Futsal
0 - 5
Thái Lan Futsal [A-1]
0 - 1
C1U19 19:00 FT
[Play off-8] Olympiakos U19
0 - 0
Nantes U19 [Play off-7]
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-1
NGAU21 19:00 FT
  CSKA Mos. U21 1
3 - 1
Din. Moscow U21  
2 - 1
- 19:00 FT
  Lok. Moscow U21
2 - 1
FK Sochi U21  
0 - 1
- 19:00 FT
  Orenburg U21
0 - 3
Akhmat Gr. U21  
0 - 2
TQA 19:00 FT
[6] Zhejiang Professional
3 - 2
Tianjin Tigers [7] 1
-1/4 1 - 1
THAA 19:00 FT
[3] Port FC
1 - 2
Chiangrai Utd [13]
-1 1/2 0 - 0
AZEA 19:30 FT
[6] Turan Tovuz
1 - 4
Sumqayit [4]
-1/2 0 - 2
ASI23 20:00 FT
[B-3] Trung Quốc U23
0 - 2
Hàn Quốc U23 [B-1]
+1 1/4 0 - 1
ALBA 20:00 FT
[10] Kukesi
0 - 2
Skenderbeu [4]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[9] Erzeni Shijak
0 - 2
KF Tirana [5]
+1/2 0 - 1
ISRB 20:00 FT
[6] Hapoel Acre
0 - 0
Sektzia Nes Tziona [15]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[11] Hapoel R. Gan
3 - 0
Ihud Bnei Shfaram [16]
2 - 0
- 20:00 FT
[14] HR Letzion
1 - 2
Hapoel Kfar Saba [13]
+0 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Maccabi K.Jaffa
2 - 3
Maccabi Herzliya [8] 1
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[3] Bnei Yehuda
1 - 3
Hapoel Nof HaGalil [4]
-3/4 1 - 2
- 20:00 FT
[2] Ironi Tiberias
3 - 1
INR HaSharon [7]
-3/4 2 - 0
- 20:00 FT
[9] Kafr Qasim
0 - 1
Hapoel Afula [12] 1
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] HIK Shmona
2 - 1
Hapoel Umm Al Fahm [10]
-1 1/2 2 - 1
IRNA 20:00 FT
[11] Nassaji Mazandaran
1 - 0
Tractor SC [4]
0 - 0
OMAA 20:45 FT
[7] Al Shabab (OMA)
0 - 0
Dhofar [10]
+0 0 - 0
AFCFS 21:00 FT
[B-2] Iraq Futsal
1 - 4
Uzbekistan Futsal [B-1]
+1/2 0 - 2
NGAU21 21:00 FT
  Chertanovo U21
2 - 3
Zenit U21  
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Konoplev FA U21
3 - 0
Kryliya Sov. U21  
3 - 0
BLRA 21:00 FT
[11] FK Smorgon
2 - 2
Gomel [9]
+1/2 1 - 1
BIHA 21:00 FT
[9] GOSK Gabela
1 - 0
FK Tuzla City [11]
+0 0 - 0
INDA 21:00 FT
[4] Odisha
1 - 1
Kerala Blasters [5]
-3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-0
EGYA 21:00 FT
[16] B. Al Mahalla
2 - 0
Arab Contractors [17] 1
+1/4 0 - 0
BULA 21:30 FT
[15] Botev Vratsa
2 - 0
Etar [16] 1
-3/4 1 - 0
RMNA 21:30 FT
[8] Hermannstadt 1
1 - 1
Botosani [16]
-1/2 0 - 0
IRNA 21:30 FT
[2] Esteghlal Tehran
3 - 2
Shamsazar Qazvin [5]
-3/4 1 - 0
- 21:40 FT
[13] Foolad Khozestan
0 - 1
Mes Rafsanjan [10]
+0 0 - 0
ARMA 22:00 FT
[2] FC Noah
1 - 0
BKMA Yerevan [10]
1 - 0
FINA 22:00 FT
[5] Seinajoen JK
1 - 0
Ilves Tampere [4]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Inter Turku
1 - 1
KuPS [2]
+0 1 - 0
KSAA 22:00 FT
[14] Al Riyadh 1
1 - 2
Al Tai [17]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[2] Al Nassr (KSA)
3 - 1
Al Fayha [9] 1
-1 1/2 0 - 1
ALGA 22:00 FT
[5] ES Setif
2 - 1
JS Saoura [9]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[12] NC Magra
0 - 0
MC Alger [1]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[10] USM Khenchela
1 - 2
CS Constantine [3]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[16] US Souf
0 - 2
ASO Chlef [8]
+1 3/4 0 - 1
ASI23 22:30 FT
[C-4] Thái Lan U23
0 - 5
Arập Xêut U23 [C-1]
+1 0 - 3
- 22:30 FT
[B-4] UAE U23
0 - 2
Nhật Bản U23 [B-2]
+1 1/4 0 - 1
FINB 22:30 FT
[9] KaPa
1 - 1
SalPa Salo [8]
+0 1 - 1
SVKA 22:30 FT
[6] Trencin
1 - 2
FC Kosice [10]
-1 1/4 0 - 0
C1U19 23:00 FT
[H-1] Porto U19
2 - 2
AC Milan U19 [F-1]
-1/2 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 3-4
NGA 23:00 FT
[2] Krasnodar
2 - 0
Fakel [11]
-3/4 0 - 0
NGAU21 23:00 FT
  Baltika U21
3 - 1
Spartak Mos. U21  
2 - 1
POLA 23:00 FT
[14] Korona Kielce
4 - 0
Radomiak Radom [15]
-1/4 2 - 0
POLB 23:00 FT
[11] Stal Rzeszow 1
2 - 2
Podbeskidzie [17]
-1/4 2 - 0
- 23:00 FT
[15] Polonia Wars.
3 - 3
Zaglebie Sosno [18]
-1/2 1 - 2
BIHA 23:00 FT
[5] NK Posusje 1
1 - 0
Zeljeznicar [6]
1 - 0
GEOA 23:00 FT
[9] FC Telavi
0 - 3
FC Iberia 1999 [3]
0 - 1
CYPA 23:00 FT
[14] Doxa Katokopia
1 - 0
Nea Salamina [8]
+0 0 - 0
- 23:00 FT
[13] Othellos Athienou
2 - 1
Ethnikos Achnas [10]
+1/4 2 - 0
AUTB 23:10 FT
[8] Horn
0 - 2
SV Ried [2]
+1 1/4 0 - 1
- 23:10 FT
[16] SKU Amstetten
1 - 4
Sturm Graz II [15]
-1/4 1 - 1
- 23:10 FT
[3] Leoben
1 - 2
Liefering [6]
-1/4 0 - 0
- 23:10 FT
[7] Admira
1 - 0
Kapfenberg [12]
-3/4 0 - 0
- 23:10 FT
[4] First Vienna
2 - 0
SV Lafnitz [11]
-1/4 2 - 0
ITAA 23:30 FT
[11] Genoa 1
0 - 1
Lazio [7] 2
+1/4 0 - 0
DUB 23:30 FT
[11] Elversberg
1 - 1
Schalke 04 [10]
+0 1 - 0
- 23:30 FT
[12] Nurnberg 2
0 - 2
Paderborn 07 [7] 4
+1/4 0 - 1
DUC4BA 23:30 FT
[9] Wacker Burghausen
1 - 1
SpVgg Bayreuth [12]
-1/4 0 - 0
BLRA 23:30 FT
[8] Bate Borisov
1 - 1
Dnepr Mogilev [15]
-1/4 0 - 0
URUA 23:30 FT
[7] Racing Club (URU)
1 - 1
Cerro Montevideo [9]
-1/4 1 - 0
DUC3 00:00 FT
[8] Sandhausen
1 - 2
A.Bielefeld [14]
+0 0 - 0
DUC4B 00:00 FT
[2] Meppen
3 - 0
Spelle-Venhaus [18]
0 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[16] Buchbach
3 - 2
Memmingen [18]
+0 1 - 2
- 00:00 FT
[1] Wurzburger
3 - 0
Schweinfurt [11]
-1 3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[14] V. Aschaffenburg
1 - 1
Augsburg II [7]
+1/4 0 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[4] BFC Dynamo
2 - 2
RW Erfurt [13]
-1 2 - 1
- 00:00 FT
[15] Luckenwalde 1
1 - 2
Viktoria Berlin [3]
+1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[10] Lok.Leipzig
1 - 1
Hansa Rostock II [17]
-3/4 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[16] Feirense
1 - 1
Leixoes [14]
+0 0 - 1
BULA 00:00 FT
[7] Krumovgrad 1
2 - 0
Slavia Sofia [10]
+0 2 - 0
TNKA 00:00 FT
[5] Besiktas
2 - 0
Ankaragucu [18]
-1/2 1 - 0
TNKB 00:00 FT
[17] Altay
0 - 2
Manisa FK [12] 1
+1 3/4 0 - 2
TD3 00:00 FT
  IFK Stocksund
0 - 0
Vasalunds  
+3/4 0 - 0
- 00:00 FT
  Ariana FC
3 - 1
Angelholms  
-1 1/4 2 - 1
DENA 00:00 FT
[6] Randers
2 - 2
Odense BK [11]
-3/4 0 - 0
DENB 00:00 FT
[8] B93 Kobenhavn
2 - 0
Naestved BK [11]
+1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[9] AC Horsens
1 - 1
Helsingor [12]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Hillerod
1 - 1
HB Koge [10]
-1 1/4 0 - 0
DEN3 00:00 FT
[5] Fremad Amager
2 - 1
FA 2000 [11]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Roskilde
1 - 1
AB Gladsaxe [6]
-1 0 - 0
ALGA 00:00 FT
[2] CR Belouizdad
4 - 0
US Biskra [14]
-1 1/2 1 - 0
DUC4B 00:30 FT
[14] SSV Jeddeloh
1 - 3
Bremer SV [11]
-1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[10] TuS BW Lohne
3 - 3
Teutonia Ottensen [9]
+1/4 1 - 2
DUC4T 00:30 FT
[8] Rodinghausen
2 - 3
Lippstadt [15]
-1 1/4 2 - 1
- 00:30 FT
[5] Schalke 04 II
1 - 1
Oberhausen [7]
+0 0 - 0
PH3 00:30 FT
[10] Orleans
0 - 1
Nimes [11]
-1/2 0 - 1
- 00:30 FT
[14] GOAL FC
3 - 0
Marignane [16] 1
-3/4 3 - 0
- 00:30 FT
[17] Epinal
0 - 1
Versailles [9]
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[15] Avranches
1 - 0
Chateauroux [12] 1
+1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[5] Rouen
2 - 3
Nancy [7]
-1/2 1 - 2
- 00:30 FT
[2] FC Martigues
2 - 2
SO Cholet [18]
-1 2 - 1
- 00:30 FT
[1] Red Star 93
0 - 2
Dijon [4]
-1 0 - 1
- 00:30 FT
[6] Le Mans
1 - 1
Villefranche [13]
-1/2 1 - 1
RMNA 00:30 FT
[6] Farul Constanta
5 - 1
CFR Cluj [3]
+1/4 2 - 0
TSB 00:30 FT
[9] Schaffhausen
1 - 1
Neuchatel Xamax [4]
-1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[8] Bellinzona
4 - 0
Baden [10]
-1/4 1 - 0
AUTA 00:30 FT
[2] Sturm Graz
1 - 0
Rapid Wien [6]
-1/2 0 - 0
ASI23 01:00 FT
[C-3] Tajikistan U23
2 - 4
Iraq U23 [C-2]
+3/4 1 - 2
ANHU23 01:00 FT
[22] Newcastle U21
0 - 2
Leeds Utd U21 [24]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[14] Nottingham Forest U21
3 - 0
Aston Villa U21 [16]
+0 2 - 0
HLB 01:00 FT
[4] Dordrecht 90
3 - 1
TOP Oss [18]
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[17] Telstar 1
2 - 3
Emmen [7]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[19] Den Bosch
2 - 2
NAC Breda [8]
+1/4 1 - 2
- 01:00 FT
[11] Helmond Sport
3 - 1
Ajax U21 [15]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[3] Roda JC
1 - 1
De Graafschap [6]
-3/4 1 - 0
NGB 01:00 FT
[4] Rodina Moscow
1 - 2
Khimki [1]
-1/4 1 - 2
BIHA 01:00 FT
[3] Velez Mostar
3 - 1
Zvijezda Bijeljina [12]
1 - 0
BIB 01:00 FT
[5] Zulte-Waregem
4 - 1
Lierse [12]
-1 1/4 3 - 1
- 01:00 FT
[4] Lommel
3 - 1
Beveren [8]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[1] Beerschot-Wilrijk
0 - 1
Patro Eisden [6]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] RFC Liege
5 - 0
Genk II [10] 1
-1 1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[15] RFC Seraing
1 - 2
Deinze [3]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[14] Francs Borains
0 - 3
Dender [2]
+1 0 - 2
- 01:00 FT
[9] Oostende
2 - 1
Standard Liege II [16]
-1 1/2 1 - 0
TSB 01:15 FT
[1] Sion
1 - 0
Stade Nyonnais [5]
-1 1/4 0 - 0
- 01:15 FT
[7] Aarau
3 - 0
Thun [2] 1
+1/2 2 - 0
TBNB 01:30 FT
[12] Tenerife
0 - 0
Leganes [1]
+0 0 - 0
ITB 01:30 FT
[12] Reggiana
0 - 4
Cosenza [9]
-1/4 0 - 2
- 01:30 FT
[7] Palermo
0 - 0
Parma [1]
+1/4 0 - 0
DUA 01:30 FT
[6] Ein.Frankfurt 3
3 - 1
Augsburg [11] 3
-1/2 0 - 1
POLA 01:30 FT
[7] Rakow Czestochowa 1
0 - 1
Gornik Zabrze [6]
-1 0 - 0
POLB 01:30 FT
[12] Znicz Pruszkow
2 - 3
Wisla Krakow [10]
+1/2 2 - 0
AUTB 01:30 FT
[10] SW Bregenz
0 - 2
Floridsdorfer AC [5]
+1/2 0 - 1
URUA 01:30 FT
[10] Liverpool P. (URU)
1 - 1
Defensor SC [5]
+1/4 0 - 1
ITAA 01:45 FT
[17] Cagliari 2
2 - 2
Juventus [3] 3
+1/2 2 - 0
SCOB 01:45 FT
[9] Inverness C.T.
0 - 1
Raith Rovers [2]
+0 0 - 0
IREA 01:45 FT
[2] Derry City
1 - 3
Shamrock Rovers [3]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[8] Bohemians
1 - 0
Drogheda Utd [10]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[6] St. Patricks
1 - 1
Waterford Utd [4]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Sligo Rovers
1 - 1
Dundalk [9]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[5] Galway
1 - 0
Shelbourne [1]
+0 1 - 0
IREB 01:45 FT
[9] Kerry FC
1 - 2
Athlone [5]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[4] Bray Wanderers
2 - 1
Treaty United [7]
-1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[3] Finn Harps
2 - 0
Cobh Ramblers [8]
2 - 0
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
2 - 3
UC Dublin [2]
-1/4 1 - 2
ANHL1 02:00 FT
[5] Oxford Utd
1 - 1
Stevenage [9]
-1/2 0 - 1
TBNA 02:00 FT
[5] Athletic Bilbao 4
1 - 1
Granada [20] 2
-1 1/2 1 - 1
PHA 02:00 FT
[5] Nice
3 - 0
Lorient [16] 2
-1 1 - 0
ECUA 02:00 FT
[15] Delfin SC 1
1 - 1
Macara [9]
-1/4 1 - 0
MARA 02:00 FT
  Youssoufia. Berre
0 - 1
Olympique Safi  
0 - 1
BDNA 02:15 FT
[11] Rio Ave
1 - 1
Arouca [7]
+0 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[6] Stjarnan
1 - 0
Valur Rey. [3] 1
+1/4 1 - 0
PERA 03:00 FT
[18] DU Comercio
1 - 2
Universitario [1]
+1 0 - 1
CSUW20 04:00 FT
[A-2] Argentina U20 Nữ
0 - 0
Paraguay U20 Nữ [A-1]
-3/4 0 - 0
COLB 04:00 FT
[9] Interna. Palmira
0 - 2
Union Magdalena [4]
0 - 1
- 04:00 FT
[8] Tigres(COL)
4 - 0
Cucuta [6]
+0 1 - 0
ECUA 04:30 FT
[4] SD Aucas
3 - 1
Emelec [6]
-1/2 3 - 0
- 04:30 FT
[12] Orense SC
1 - 0
LDU Quito [3]
+1/4 1 - 0
BRB 05:00 FT
[11] Botafogo/SP
1 - 1
America/MG [1]
+1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[13] Novorizontino/SP
2 - 1
CRB/AL [15]
-3/4 0 - 1
PARA 05:00 FT
[7] Sol de America
0 - 3
Sportivo Luqueno [4]
+0 0 - 2
VENA 06:00 FT
[1] Metropolitano
2 - 0
Angostura [4]
-1/2 1 - 0
- 06:00 FT
[3] Carabobo
1 - 0
Caracas [11] 1
-1/2 0 - 0
- 06:00 FT
[14] Zamora Barinas
0 - 2
Portuguesa [5]
+1/2 0 - 1
COLB 06:05 FT
[2] Llaneros FC
1 - 0
Orsomarso [5] 1
-1 1 - 0
ARGB 06:10 FT
[A-2] San Martin Tucuman
0 - 0
Guillermo [A-15]
-1 1/4 0 - 0
CSUW20 06:30 FT
[A-4] Ecuador U20 Nữ
2 - 1
Uruguay U20 Nữ [A-5]
-1/4 1 - 0
BRB 07:00 FT
[3] Operario/PR
1 - 0
Avai/SC [2]
-1/4 0 - 0
CHIA 07:00 FT
[16] U. La Calera
0 - 1
Everton CD [8]
+1/4 0 - 0
USW 07:05 FT
[2] Orlando Pride Nữ
1 - 0
San Diego Wave Nữ [9]
1 - 0
PARA 07:30 FT
[6] 2 de Mayo 1
0 - 2
Cerro Porteno [2]
+1/2 0 - 1
PERA 08:00 FT
[7] Cienciano
0 - 2
Dep. Garcilaso [15]
-1/2 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[14] Mazatlan FC 1
0 - 2
Juarez [12]
-1/2 0 - 0
COLA 08:10 FT
[1] Atl. Bucaramanga
2 - 3
Boyaca Chico [17]
-1/2 1 - 1
AUSVPL 10:00 FT
[9] Green Gully SC
1 - 2
Port Melbourne [6]
+0 1 - 1
MEXA 10:00 FT
[13] San Luis
1 - 5
Toluca [3]
+3/4 1 - 2
- 10:00 FT
[16] Club Tijuana
3 - 1
Puebla [18] 1
-1 0 - 1
EGYA 00:00 Hoãn
[10] Zamalek SC
-
Pyramids FC [1]
-
- 00:00 Hoãn
[2] Al Masry
-
Ahly Cairo [5]
-
BRAA 02:00 Hoãn
[12] Criciuma/SC
-
Fortaleza/CE [13]
-
 
« 19 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: