bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFCFS 14:00 FT
[C-1] Tajikistan Futsal
2 - 0
Hàn Quốc Futsal [C-4]
-
GHW 15:30 FT
  Luxembourg U16 Nữ
1 - 4
Georgia U16 Nữ  
1 - 1
AFCFS 16:00 FT
[D-1] Iran Futsal
3 - 1
Afghanistan Futsal [D-2]
-
HQW 17:00 FT
[6] Seoul Amaz Nữ
1 - 1
Hwacheon KSPO Nữ [1]
1 - 1
- 17:00 FT
[5] Sejong Sportstoto Nữ
4 - 0
Changnyeong Nữ [8]
-1/2 3 - 0
- 17:00 FT
[3] Suwon Nữ
1 - 1
Red Angels Nữ [2]
0 - 0
- 17:00 FT
[4] Gyeongju Nữ
2 - 2
Mung. Sangmu Nữ [7]
0 - 2
AFCFS 18:00 FT
[C-3] Nhật Bản Futsal
2 - 3
Kyrgyzstan Futsal [C-2]
-
GHU16 18:00 FT
  Hungary U16 1
1 - 3
Na Uy U16  
1 - 0
THAA 19:00 FT
[2] Bangkok Utd
2 - 2
Lamphun Warrior [12]
-1 1/4 2 - 1
UKRA 19:30 FT
[10] Zorya 1
1 - 3
Shakhtar Donetsk [1]
+1 1/4 0 - 1
ASI23 20:00 FT
[A-2] Indonesia U23
1 - 0
Australia U23 [A-3]
+1 1/2 1 - 0
ARMA 20:00 FT
[5] Alashkert
1 - 2
West Armenia [7]
-3/4 0 - 1
IRNA 20:00 FT
[15] Peykan
2 - 2
Havadar SC [12]
+0 1 - 2
OMAA 20:45 FT
[1] Al Seeb
2 - 0
Al Wahda Oman [12]
0 - 0
- 20:50 FT
[5] Nasr Salalah
0 - 2
Oman Club [3]
-
- 20:50 FT
[11] Bahla Club
0 - 0
Sur Club [8]
-
AFCFS 21:00 FT
[D-3] Kuwait Futsal
2 - 1
Bahrain Futsal [D-4]
-
GHU17 21:00 FT
  Tunisia U17
1 - 1
Ai Cập U17  
1 - 0
SLOA 21:00 FT
[6] Domzale
1 - 0
Koper [5]
+1/4 0 - 0
EGYA 21:00 FT
[8] Ceramica Cleopatra
1 - 1
Ittihad Alexandria [5]
-1/2 1 - 1
IRNA 21:15 FT
[9] Gol Gohar
2 - 2
Esteghlal Khu. [14]
-1/2 0 - 0
LATA 21:30 FT
[9] Grobinas
3 - 2
FK Liepaja [8]
+1/2 1 - 1
ARMA 22:00 FT
[9] Shirak
0 - 0
Van Yerevan [8]
-1/4 0 - 0
KSAA 22:00 FT
[4] Al Taawon (KSA)
1 - 1
Al Khaleej(KSA) [12]
-3/4 1 - 1
ASI23 22:30 FT
[A-1] Qatar U23
2 - 1
Jordan U23 [A-4]
-1/4 1 - 0
IRNA 22:30 FT
[16] Sanat Naft
0 - 3
Persepolis [1]
+1 1/4 0 - 1
DENB 23:00 FT
[2] Sonderjyske
0 - 0
Vendsyssel FF [3]
-3/4 0 - 0
BHRA 23:00 FT
[5] Manama
0 - 4
Al Khaldiya(BHR) [1]
+1/4 0 - 2
- 23:00 FT
[6] Al Najma (BHR)
2 - 2
Sitra Club [9]
+0 1 - 0
- 23:00 FT
[12] Busaiteen
0 - 2
Al Ahli (BHR) [4]
0 - 0
OMAA 23:10 FT
[6] Rustaq Club
2 - 1
Ibri Club [9]
+0 0 - 0
LATA 23:30 FT
[10] Jelgava
0 - 3
Valmiera / BSS [2]
+1 0 - 1
C3 23:45 FT
[F-1] Fiorentina 2
0 - 0
Vik.Plzen [C-1] 1 2
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 2-0
- 23:45 FT
[A-1] Lille 4
2 - 1
Aston Villa [E-1] 7
+0 1 - 0
TS 90': 2-1; HP: 0-0; Pen: 3-4
GHU17 00:00 FT
  Algeria U17
1 - 1
Ma Rốc U17  
0 - 0
GHU19 00:00 FT
  Malta U19
1 - 4
Montenegro U19  
0 - 1
DEN3 00:00 FT
[1] Esbjerg FB
5 - 2
Middelfart [4]
-1 2 - 0
EGYA 00:00 FT
[6] Future FC
2 - 0
Pharco FC [16]
-1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[13] Ismaily SC
1 - 2
ZED FC [3]
+0 0 - 2
RMNC 00:30 FT
[C-1] Otelul Galati
2 - 1
Universitaea Cluj [B-1] 1
+0 1 - 1
KSAA 01:00 FT
[7] Al Fateh
3 - 1
Al Raed [11]
-1/2 2 - 0
- 01:00 FT
[8] Al Shabab (KSA)
5 - 0
Abha [16]
-1 1/4 1 - 0
BRAU20 01:00 FT
[4] Bahia/BA U20
1 - 0
Cruzeiro/MG U20 [9]
1 - 0
- 01:15 FT
[8] Gremio/RS U20
2 - 1
America/MG U20 [13] 1
1 - 1
C2 02:00 FT
[D-1] Atalanta 3
0 - 1
Liverpool [E-1]
+1 0 - 1
- 02:00 FT
[B-2] Marseille 3
1 - 0
Benfica   4
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-0; HP: 0-0; Pen: 4-2
- 02:00 FT
[G-2] Roma 1
2 - 1
AC Milan   6
+1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[A-1] West Ham Utd 6
1 - 1
B.Leverkusen [H-1] 5
+1/2 1 - 0
C3 02:00 FT
[H-1] Fenerbahce 1
1 - 0
Olympiakos   1 7
-1 1 - 0
TS 90': 1-0; HP: 0-0; Pen: 2-3
- 02:00 FT
[G-1] PAOK
0 - 2
Club Brugge [D-1]
-1/2 0 - 2
ARGC 02:00 FT
  Deportivo Maipu 1
1 - 1
Juv. Unida SL   1
-1/2 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 7-8
ECUA 02:00 FT
[14] Imbabura
2 - 2
Univ Catolica Quito [5]
+3/4 2 - 0
BRAU20 03:00 FT
[11] Atletico/MG U20
3 - 3
Cuiaba/MT U20 [7]
2 - 1
CSUW20 04:00 FT
[B-2] Colombia U20 Nữ
3 - 0
Bolivia U20 Nữ [B-5]
2 - 0
COLA 04:00 FT
[8] La Equidad
0 - 0
Fortaleza [13] 1
-1/4 0 - 0
ECUA 04:30 FT
[1] Independiente JT
2 - 1
Mushuc Runa [8]
-1 1/2 2 - 0
BRAU20 05:00 FT
[10] Fortaleza/CE U20
2 - 1
Atletico/GO U20 [18]
0 - 1
VENA 05:00 FT
[12] Estu.Merida
2 - 1
Rayo Zuliano [13]
-1/2 0 - 1
BLVA 06:00 FT
[D-1] Bolivar
1 - 1
San Antonio (BOL) [A-2]
0 - 1
COLA 06:10 FT
[20] Patriotas
2 - 3
Inde.Medellin [9]
-1/4 2 - 0
CSUW20 06:30 FT
[B-3] Venezuela U20 Nữ
1 - 2
Brazil U20 Nữ [B-1]
0 - 2
BLVA 07:00 FT
[B-1] Aurora
2 - 3
Inde. Petrolero [C-2]
-3/4 1 - 1
TS 90': 2-3; Pen: 4-5
ECUA 07:00 FT
[2] Barcelona SC
1 - 0
Nacional Quito [7]
-1 1/4 0 - 0
BRAA 07:30 FT
[1] Botafogo/RJ
1 - 0
Atletico/GO [13]
-3/4 1 - 0
PERA 08:00 FT
[4] Alianza Lima
3 - 0
Sport Boys [12] 1
-1 1/2 1 - 0
COLA 08:20 FT
[10] America Cali
0 - 0
Deportivo Pasto [16]
-1 1/4 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[2] Herediano
1 - 1
Cartagines [9]
-1 0 - 1
 
« 18 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: