bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AFCFS 14:00 FT
[A-2] Việt Nam Futsal
1 - 1
Myanmar Futsal [A-3]
-
IDNA 15:00 FT
[1] Borneo FC
0 - 4
Madura United FC [4]
-1/2 0 - 1
AFCFS 16:00 FT
[B-1] Uzbekistan Futsal
3 - 2
Australia Futsal [B-4]
-
- 16:00 FT
[B-3] Arập Xêut Futsal
1 - 5
Iraq Futsal [B-2]
-
GHU16 16:00 FT
  Italia U16
3 - 1
Bỉ U16  
3 - 1
CZEU19 16:00 FT
[4] Slavia Praha U19 1
0 - 2
Sparta Praha U19 [1]
-1/4 0 - 1
NHATLC 16:00 FT
[20] Grulla Morioka
0 - 1
Cerezo Osaka [8]
+1 0 - 0
- 16:30 FT
[27] Vanraure Hachinohe
1 - 1
Kashima Antlers [42] 1
+1 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
ACL 17:00 FT
[I-2] Ulsan Hyundai
1 - 0
Yokohama FM [G-3]
-1/4 1 - 0
CZEU19 17:00 FT
[5] C. Budejovice U19
1 - 0
Dukla Praha U19 [8]
-1/4 1 - 0
NHATLC 17:00 FT
[24] Yokohama SCC
0 - 4
FC Tokyo [13]
+1 0 - 2
- 17:00 FT
[30] FC Imabari
1 - 1
Vissel Kobe [26]
+3/4 1 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 17:00 FT
[22] Azul Claro Numazu
1 - 3
Consa. Sapporo [4]
0 - 1
- 17:00 FT
[18] Iwaki FC
0 - 2
Alb. Niigata (JPN) [5]
+0 0 - 1
- 17:00 FT
[23] Omiya Ardija
0 - 2
Nagoya Grampus [3]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[39] Giravanz Kita.
1 - 2
Machida Zelvia [2]
+1 0 - 0
- 17:00 FT
[21] Kagoshima
0 - 1
Tokyo Verdy [17]
+1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[6] V-Varen Nagasaki
1 - 0
Jubilo Iwata [49]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[25] Matsumoto Yama.
1 - 1
Avispa Fukuoka [38]
+1/4 1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 2-4
HQFA 17:00 FT
  Anyang
0 - 0
GimPo Citizen  
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; HP: 0-1
- 17:00 FT
  Jeju Utd
1 - 1
Cheonan City  
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-3
- 17:00 FT
  Gangwon
1 - 1
Hwaseong FC  
-1 1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 2-0
- 17:00 FT
  Seongnam
1 - 0
Suwon FC  
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
  Incheon Utd
1 - 0
Gimhae City  
-1 1/2 0 - 0
- 17:00 FT
  Daegu
1 - 1
Chungbuk Cheongju  
-1 1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-1
- 17:00 FT
  Jinju Citizen
0 - 2
Daejeon Hana Citizen  
0 - 1
- 17:00 FT
  Gyeongnam
1 - 0
Jeonnam Dragons  
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
  Gimcheon Sangmu
2 - 2
Busan I'Park  
-3/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-0
- 17:00 FT
  Mokpo City
1 - 2
Bucheon 1995  
+1/2 1 - 0
AUSQSL 17:30 FT
[7] Gold Coast Utd
2 - 2
Rochedale Rovers [11]
1 - 1
HQFA 17:30 FT
  Seoul E-Land
0 - 1
FC Seoul  
+1 0 - 0
- 17:30 FT
  Ansan Greeners
0 - 1
Suwon Bluewings  
+1 1/4 0 - 0
AFCFS 18:00 FT
[A-1] Thái Lan Futsal
3 - 1
Trung Quốc Futsal [A-4]
-
AFCC 19:00 FT
[E-1] Abdysh-Ata Kant
1 - 1
Central Coast [G-1]
+1 0 - 0
HKGA 19:00 FT
[6] HK Ranger
0 - 3
Lee Man FC [1] 1
+1 1/2 0 - 1
IDNA 19:00 FT
[8] Persija Jakarta 1
1 - 0
Persis Solo FC [7] 1
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[16] RANS Nusantara
1 - 1
Barito Putera [10]
-1/4 1 - 1
UKRA 19:30 FT
[15] FC Mynai
1 - 3
Dinamo Kiev [2]
+2 0 - 2
ASI23 20:00 FT
[D-1] Uzbekistan U23
2 - 0
Malaysia U23 [D-4]
-1 3/4 1 - 0
ARMA 20:00 FT
[6] Ararat Y
0 - 1
Pyunik [1]
+1 0 - 0
MKDC 20:00 FT
  Makedonija
2 - 1
Voska Sport  
+0 1 - 1
- 20:00 FT
  Tikves Kavadarci
0 - 0
Shkupi  
+1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 5-3
IRNA 20:00 FT
[3] Sepahan
1 - 0
Zobahan [6]
0 - 0
GHU18 21:00 FT
  Hungary U18
1 - 1
Hy Lạp U18  
1 - 1
NGC 21:00 FT
  FK Orenburg
2 - 4
Din. Moscow  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Ural S.r.
1 - 3
Rostov  
-1/4 1 - 0
EGYA 21:00 FT
[12] El Gouna
1 - 0
Semouha Club [7]
+1/4 1 - 0
LATA 21:30 FT
[5] FK Auda
1 - 0
Daugava [4] 1
1 - 0
CZEB 21:30 FT
[12] SK Prostejov
0 - 1
MFK Vyskov [4] 1
+1/4 0 - 0
ARMA 22:00 FT
[3] Ararat-Armenia
2 - 0
Urartu [4] 1
-3/4 1 - 0
BLRC 22:00 FT
  Isloch
1 - 0
Torpedo Zhodino  
+1/4 1 - 0
CROA 22:00 FT
[1] Dinamo Zagreb
2 - 1
NK Varazdin [6] 1
-1 3/4 1 - 0
CZEB 22:00 FT
[3] Taborsko
5 - 0
Vik.Zizkov [10]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[11] Sparta Praha B
5 - 1
Pribram [13]
-1/4 2 - 1
- 22:00 FT
[5] MFK Chrudim
1 - 1
Varnsdorf [14]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Sigma Olomouc II
4 - 2
Slavia Kromeriz [16]
-1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[1] Dukla Praha
2 - 0
Opava [6]
-3/4 1 - 0
UKRA 22:00 FT
[8] PFK Aleksandriya
2 - 2
Obolon Kiev [14]
-1/2 0 - 0
ASI23 22:30 FT
[D-2] Việt Nam U23 1
3 - 1
Kuwait U23 [D-3] 1
+0 1 - 1
QATA 22:30 FT
[12] Muaither SC
2 - 5
Al Duhail SC [6]
+1/2 2 - 2
- 22:30 FT
[7] Umm salal
2 - 1
Al Arabi (QAT) [5]
0 - 1
ACL 23:00 FT
[A-1] Al Ain
4 - 2
Al Hilal [D-1]
+1 3 - 0
BULC 23:00 FT
  Cska Sofia 1
0 - 1
Botev Plovdiv   1
-3/4 0 - 0
ESTA 23:00 FT
[2] Flora Tallinn 1
1 - 3
Paide Linname. [4]
+0 1 - 2
MNEC 23:00 FT
  Decic Tuzi
0 - 0
FK Jerezo  
-3/4 0 - 0
- 23:00 FT
  Buducnost
4 - 1
Rudar  
3 - 0
NORA 23:00 FT
[2] Brann
1 - 0
HamKam [13]
-1 1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[4] Molde
1 - 2
Odd Grenland [12]
-1 1/2 1 - 1
RMNC 23:00 FT
[A-1] Corvinul Hunedoara
3 - 1
Voluntari [D-2]
-3/4 1 - 1
SVKC 23:00 FT
  Zelez. Podbrezova
0 - 0
Spartak Trnava  
+0 0 - 0
CZEB 23:00 FT
[7] Sellier&Bellot Vlasim
4 - 5
SK Lisen [8]
3 - 2
- 23:00 FT
[9] Brno
1 - 0
Jihlava [15]
-3/4 0 - 0
CYPC 23:00 FT
  Omonia Nicosia
0 - 0
Aris Limassol  
+0 0 - 0
KSB 23:00 FT
[16] Al Qaisoma
1 - 2
Al Faisaly (KSA) [6]
+1/2 0 - 1
- 23:05 FT
[9] Al Najma (KSA)
0 - 0
Al Oruba (KSA) [2]
+1/4 0 - 0
- 23:25 FT
[12] Al Jndal
1 - 0
Al Jabalain [8]
+1/4 1 - 0
NGC 23:30 FT
  Zenit
0 - 0
Spartak Moscow  
-3/4 0 - 0
LATA 23:30 FT
[1] Rigas Futbola Skola
2 - 0
METTA/LU Riga [7]
-2 1/4 0 - 0
SLOA 23:30 FT
[3] O.Ljubljana 1
1 - 2
Maribor [2]
-1/4 1 - 0
UAEA 23:30 FT
[6] Al Nasr (UAE)
3 - 2
Al Shabab (UAE) [2] 1
+1/2 2 - 1
DUC4N 00:00 FT
[12] TSV Steinbach
1 - 0
Hoffenheim II [3]
+3/4 0 - 0
BLRC 00:00 FT
  Dinamo Minsk 1
1 - 0
Neman Grodno  
+0 0 - 0
CYPC 00:00 FT
  Apollon Limassol
1 - 1
Pafos FC  
+0 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[4] ENPPI Cairo
0 - 0
Dakhleya [18]
-3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[14] National Bank SC
0 - 1
Tala'ea Al Jaish [10]
-1/4 0 - 0
DUC4B 00:15 FT
[16] Eimsbutteler
5 - 1
FC Kilia Kiel [17]
-1/4 2 - 1
QATA 00:30 FT
[8] Qatar SC
0 - 3
Al Rayyan [2]
+3/4 0 - 2
- 00:30 FT
[10] Ahli Doha 1
1 - 9
Al Sadd [1]
+2 1 - 3
NPA 00:30 FT
[7] SuperSport Utd 1
1 - 1
Polokwane [8]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[4] Sekhukhune Utd
1 - 1
Stellenbosch FC [3]
+0 0 - 1
BRAU20 01:00 FT
[16] Fluminense/RJ U20
1 - 0
Goias/GO U20 [14]
1 - 0
- 01:00 FT
[6] Athletico/PR U20
1 - 1
Santos/SP U20 [3]
0 - 0
- 01:00 FT
[12] RB Bragantino/SP U20
0 - 0
Ceara/CE U20 [5]
0 - 0
- 01:15 FT
[2] Flamengo/RJ U20
1 - 2
Palmeiras/SP U20 [1]
0 - 0
C1 02:00 FT
[G-1] Man City 3
1 - 1
Real Madrid [C-1] 2
-1 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 3-4
- 02:00 FT
[A-1] Bayern Munich 2
1 - 0
Arsenal [B-1] 2
+0 0 - 0
SCOA 02:00 FT
[9] Dundee
0 - 0
Rangers [2]
+2 0 - 0
BRAU20 02:00 FT
[15] Corinthians/SP U20
2 - 1
Internacional/RS U20 [19]
1 - 0
BLVA 02:00 FT
[C-1] Univ de Vinto
3 - 1
Nacional Potosi [B-2] 1
-1/2 0 - 0
BDNC 02:15 FT
  Porto
3 - 1
Vitoria Guimaraes  
-1 1/4 2 - 1
BRAU20 02:30 FT
[20] Sao Paulo/SP U20
1 - 3
Botafogo/RJ U20 [17]
1 - 0
CHIA 02:30 FT
[5] Palestino
2 - 0
Huachipato [11]
-1/4 2 - 0
ARGB 02:40 FT
[B-17] Almirante Brown
0 - 3
Estudiantes Rio Cuarto [B-6]
0 - 2
CSUW20 04:00 FT
[A-5] Uruguay U20 Nữ
1 - 2
Peru U20 Nữ [A-3]
-1 0 - 0
COLA 04:00 FT
[11] Aguilas Doradas
4 - 0
Alianza Petrolera [19]
-3/4 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[10] Puntarenas
0 - 0
Perez Zeledon [8]
-3/4 0 - 0
- 04:00 FT
[7] Guanacasteca 1
0 - 1
San Carlos [4]
+1/4 0 - 1
ECUA 04:30 FT
[13] Cumbaya FC
0 - 0
Libertad (ECU) [16]
+0 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[6] Bragantino/SP
2 - 1
Vasco DG/RJ [15]
-1/2 1 - 0
- 05:00 FT
[18] Gremio/RS
2 - 0
Athletico/PR [4]
+0 1 - 0
CRCA 05:00 FT
[6] Sporting (CRC)
2 - 1
Santos Guapiles [12]
-1 0 - 0
ARGA 05:30 FT
[A-11] Rosario Central
1 - 1
Deportivo Riestra [A-12] 1
-1/2 1 - 1
BRAA 06:00 FT
[9] Atl. Mineiro/MG
1 - 1
Criciuma/SC [16]
-1 1/4 1 - 0
- 06:00 FT
[12] Fortaleza/CE
1 - 1
Cruzeiro/MG [8] 1
-1/2 1 - 0
- 06:00 FT
[11] Juventude/RS 1
2 - 0
Corinthians/SP [17]
+1/4 0 - 0
- 06:00 FT
[7] Palmeiras/SP
0 - 1
Internacional/RS [10]
-3/4 0 - 1
PARA 06:00 FT
[9] Nacional(PAR)
1 - 1
Libertad [1]
+3/4 0 - 0
COLA 06:10 FT
[5] Millonarios
3 - 2
Junior Barranquilla [7]
-1 1 - 0
CSUW20 06:30 FT
[A-4] Ecuador U20 Nữ
1 - 1
Argentina U20 Nữ [A-2]
+1 0 - 1
BLVA 07:00 FT
[A-1] The Strongest
2 - 1
Gua. Villarroel SJ [D-2]
-1 3/4 1 - 1
ECUA 07:00 FT
[11] Tecnico Uni.
2 - 1
Dep.Cuenca [10]
-1/4 0 - 1
ARGC 07:15 FT
  Union Santa Fe
1 - 2
Gim.Mendoza  
1 - 1
BRAA 07:30 FT
[2] Flamengo/RJ
2 - 1
Sao Paulo/SP [5]
-3/4 1 - 0
COLA 08:20 FT
[12] Atl. Nacional 1
0 - 1
Pereira [4]
-1/2 0 - 1
CRCA 09:00 FT
[3] Alajuelense
3 - 1
Municipal Grecia [11]
-2 1 - 1
 
« 17 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: