bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:00 FT
[12] Persebaya Surabaya 1
0 - 3
Dewa United [5]
-1/2 0 - 1
GHW 15:30 FT
  T.N.Kỳ U16 Nữ
3 - 1
Việt Nam U16 Nữ  
2 - 0
- 16:00 FT
  Wales U16 Nữ
0 - 0
Paraguay U16 Nữ  
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 3-4
AUSA 16:00 FT
[11] Western United 4
3 - 3
Adelaide Utd [8] 3
+0 2 - 1
GHW 18:30 FT
  Estonia U17 Nữ
2 - 3
Luxembourg U16 Nữ  
2 - 2
IDNA 19:00 FT
[17] Bhayangkara
7 - 0
Persik Kediri [9]
+1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[11] PSM Makassar
3 - 1
PSIS Semarang [6]
-3/4 0 - 1
ASI23 20:00 FT
[B-2] Nhật Bản U23 1
1 - 0
Trung Quốc U23 [B-3]
-1 3/4 1 - 0
GHW 20:00 FT
  Mỹ U16 Nữ
15 - 0
Botswana Nữ U16  
-
TDU21 20:00 FT
  Utsiktens BK U21
1 - 4
Hacken U21  
1 - 2
GHW 20:30 FT
  Trung Quốc U16 Nữ
4 - 1
Uganda Nữ U16  
GHU16 20:30 FT
  Síp U16
2 - 1
Montenegro U17  
SVKC 20:30 FT
  Ruzomberok
0 - 1
SK Odeva Lipany  
-2 3/4 0 - 0
TDU21 21:00 FT
  Elfsborg U21
3 - 1
Varbergs BoIS U21  
3 - 1
- 21:00 FT
  Landskrona U21
1 - 0
Trelleborgs U21   1
0 - 0
LATA 21:30 FT
[6] Tukums/Salaspils
2 - 1
Riga FC [3]
+2 1/2 0 - 0
GEOA 22:00 FT
[8] Gagra Tbilisi
0 - 2
Dinamo Tbilisi [5]
+3/4 0 - 0
TDU21 22:00 FT
  GAIS U21
7 - 2
Oddevold U21  
3 - 2
ASI23 22:30 FT
[C-2] Iraq U23 1
0 - 2
Thái Lan U23 [C-4]
-3/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-1] Hàn Quốc U23
1 - 0
UAE U23 [B-4]
-1 1/4 0 - 0
QATA 22:30 FT
[9] Shamal
0 - 0
Al Wakra [4] 1
+1 0 - 0
AFCC 23:00 FT
[A-2] AL Ahed
1 - 0
Al Nahda (OMA) [A-1]
+0 0 - 0
ESTA 23:00 FT
[7] Tallinna Kalev
1 - 2
Levadia T. [1]
+2 1/4 0 - 0
GEOA 23:00 FT
[6] Kolkheti Poti
1 - 3
Dila Gori [1]
+1/4 0 - 2
KSB 23:05 FT
[7] Al Baten
1 - 2
Al Adalah [5]
+0 0 - 0
- 23:05 FT
[3] Al Kholood
2 - 0
Ohud Medina [15] 1
-3/4 2 - 0
NGC 23:30 FT
  CSKA Moscow
2 - 0
Baltika  
-3/4 2 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[8] Greuther Furth II
3 - 1
Wurzburger [1]
+1 1/4 2 - 1
GEOA 00:00 FT
[4] Dinamo Batumi
3 - 1
Samtredia [10]
-2 1 - 1
NORA 00:00 FT
[7] KFUM Oslo
1 - 3
Stromsgodset [6]
+0 0 - 2
TDB 00:00 FT
[4] Osters
2 - 0
Orebro [13]
-3/4 0 - 0
ALGA 00:00 FT
[2] CR Belouizdad
1 - 1
Paradou AC [6]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[7] JS Kabylie
3 - 1
MC Oran [13]
-3/4 2 - 0
QATA 00:30 FT
[11] Markhiya SC
3 - 2
Al Garrafa [3]
+1 1 - 1
KSB 00:45 FT
[13] Jeddah Club
0 - 3
Al Qadisiya [1]
+3/4 0 - 2
ASI23 01:00 FT
[C-1] Arập Xêut U23
4 - 2
Tajikistan U23 [C-3]
-1 1/2 2 - 1
ANHL1 01:45 FT
[4] Peterborough Utd
4 - 1
Fleetwood Town [22]
-1 1 - 1
- 01:45 FT
[16] Bristol Rovers
1 - 0
Cambridge Utd [18]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[3] Bolton
2 - 2
Shrewsbury [19]
-1 1/2 1 - 2
- 01:45 FT
[20] Burton Albion
1 - 2
Cheltenham [21]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[5] Oxford Utd
0 - 1
Lincoln [7] 1
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[1] Portsmouth
3 - 2
Barnsley [6]
-3/4 1 - 1
- 01:45 FT
[23] Port Vale
1 - 2
Wycombe [11]
+0 0 - 1
ANHL2 01:45 FT
[14] Notts County
2 - 5
Stockport [1]
+1/2 0 - 3
- 01:45 FT
[7] Crawley Town
1 - 1
Barrow [8]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[22] Colchester Utd 1
2 - 0
Grimsby [21]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[3] Mansfield
2 - 1
Accrington [17]
-1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[11] Walsall
2 - 1
Swindon [19]
-1/2 1 - 0
SCO2 01:45 FT
[10] Edinburgh City
1 - 0
Montrose [4]
0 - 0
NIRA 01:45 FT
[5] Glentoran
1 - 2
Larne [1]
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[2] Linfield
2 - 2
Coleraine [8]
-1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Dungannon Swi.
2 - 0
Loughgall [9]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[12] Newry City 1
1 - 3
Carrick Rangers [6]
+3/4 1 - 3
- 01:45 FT
[11] Ballymena Utd 1
1 - 0
Glenavon [10] 1
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[4] Crusaders Belfast
2 - 1
Cliftonville [3]
-1/4 1 - 0
IREB 01:45 FT
[6] Wexford Youths
2 - 2
Longford Town [10]
-1 0 - 0
C1 02:00 FT
[H-2] Barcelona 1 5
1 - 4
PSG [F-2] 4
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[F-1] B.Dortmund 1
4 - 2
Atletico Madrid [E-1] 2
-1/4 2 - 0
ANHB 02:00 FT
[4] Southampton
3 - 0
Preston North End [10] 2
-1 1/2 3 - 0
BDNA 02:15 FT
[8] Famalicao
0 - 1
Sporting Lisbon [1]
+1 1/2 0 - 1
ALGC 02:30 FT
  US Biskra
1 - 3
USM Alger  
+1/4 1 - 1
CSUW20 04:00 FT
[B-4] Chile U20 Nữ
1 - 0
Bolivia U20 Nữ [B-5]
-2 1/4 0 - 0
COLA 04:00 FT
[18] Envigado
0 - 2
Deportes Tolima [2]
+1/4 0 - 2
URUA 04:00 FT
[8] Wanderers
2 - 3
Liverpool P. (URU) [10]
+1/4 0 - 1
ARGA 05:30 FT
[B-7] Defensa YJ
1 - 0
Newells Old Boys [B-8]
-1/4 0 - 0
- 05:30 FT
[B-10] Belgrano
0 - 4
Racing Club [B-1]
+1/2 0 - 2
- 05:30 FT
[B-4] Boca Juniors 1
1 - 0
Godoy Cruz [B-5]
-1 1 - 0
- 05:30 FT
[B-6] Lanus 1
1 - 2
Estudiantes LP [B-2]
+0 1 - 0
COLA 06:10 FT
[14] Jag de Cordoba
1 - 1
Deportivo Cali [15]
+0 0 - 1
CSUW20 06:30 FT
[B-2] Colombia U20 Nữ
4 - 1
Venezuela U20 Nữ [B-3]
-1/2 3 - 1
URUA 06:30 FT
[16] Miramar Misiones
1 - 2
Nacional(URU) [2]
+3/4 1 - 1
BRAA 07:30 FT
[3] Bahia/BA
2 - 1
Fluminense/RJ [19]
-1/4 1 - 1
COLA 08:20 FT
[6] Once Caldas
0 - 1
Santa Fe [3]
+1/4 0 - 1
CRCA 09:00 FT
[1] Dep. Saprissa
2 - 2
Municipal Liberia [5]
-1 1/2 0 - 1
 
« 16 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: