bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:00 FT
[14] Persita Tangerang
3 - 3
Persib Bandung [2]
+3/4 0 - 2
- 15:00 FT
[13] PSS Sleman
4 - 1
Arema Indonesia [15]
-1/4 2 - 1
ANHU23 19:00 FT
[24] Leeds Utd U21
3 - 0
Derby County U21 [26]
+0 3 - 0
IDNA 19:00 FT
[18] Persikabo 1973
3 - 2
Bali United Pusam [3]
+1 0 - 2
UKRA 19:30 FT
[7] LNZ Cherkasy
1 - 0
Veres Rivne [13]
-1/4 0 - 0
ASI23 20:00 FT
[A-3] Australia U23
0 - 0
Jordan U23 [A-4] 1
-3/4 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[7] FK Novi Pazar
2 - 2
Radnicki Nis [11]
-1/4 1 - 1
TNKB 21:00 FT
[10] Erzurumspor FK
0 - 0
Sakaryaspor [3]
+0 0 - 0
UAEA 21:00 FT
[1] Al Wasl
3 - 0
Hatta [14]
2 - 0
INDA 21:00 FT
[1] Mohun Bagan 1
2 - 1
Mumbai [2]
1 - 0
EGYA 21:00 FT
[17] Arab Contractors
0 - 2
Pyramids FC [1]
+1 0 - 1
BULA 21:30 FT
[8] CSKA 1948 Sofia
2 - 1
Lok. Sofia [14]
-3/4 1 - 1
GHU16 22:00 FT
  Anh U16
1 - 2
Bỉ U16  
0 - 1
GEOA 22:00 FT
[7] Samgurali Tskh.
2 - 3
FC Iberia 1999 [3]
2 - 1
UKRA 22:00 FT
[16] Metalist 1925 Kharkiv
1 - 1
SK Dnipro-1 [4]
+1/2 0 - 1
ASI23 22:30 FT
[A-1] Qatar U23
2 - 0
Indonesia U23 [A-2] 2
-1 1 - 0
SLOA 22:30 FT
[10] Aluminij
1 - 1
NK Radomlje [9]
+1/2 1 - 0
KSB 22:40 FT
[17] Hajer
0 - 1
Al Bukiryah [14]
-1/2 0 - 0
NGB 23:00 FT
[11] Neftekhimik Nizh 1
0 - 3
Dyn. Makhachkala [2]
-1/4 0 - 1
GEOA 23:00 FT
[9] FC Telavi
0 - 0
Torpedo Kut. [2]
0 - 0
SRBA 23:00 FT
[8] Spartak Subotica
1 - 0
Javor Ivanjica [12]
-1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[9] Mladost Lucani
1 - 2
IMT Novi Beograd [10]
+1/4 1 - 0
BHRA 23:00 FT
[2] Muharraq
3 - 0
Al Shabab (BHR) [7]
-3/4 1 - 0
- 23:00 FT
[10] Al Hidd
1 - 1
East Riffa [8]
+0 0 - 1
- 23:00 FT
[3] AL Riffa
2 - 0
Al Hala [11]
-1 1/4 0 - 0
KSB 23:05 FT
[4] Al Arabi (KSA)
2 - 2
Al Ain (KSA) [10]
-1 1/4 1 - 0
ITAA 23:30 FT
[8] Fiorentina 1
1 - 1
Genoa [11] 2
-1/2 0 - 1
PH3 23:30 FT
[7] Nancy
3 - 2
FC Martigues [2] 1
+1/4 2 - 1
UAEA 23:30 FT
[10] Ittihad Kalba
1 - 0
Al Wahda(UAE) [5]
+3/4 1 - 0
POLA 00:00 FT
[10] Piast Gliwice
2 - 0
Zaglebie Lubin [8]
-1/4 2 - 0
BULA 00:00 FT
[1] Ludogorets
2 - 0
Arda Kardzhali [9] 1
-1 3/4 2 - 0
NORB 00:00 FT
[16] Aalesund 1
0 - 3
Lyn [8]
0 - 1
- 00:00 FT
[5] Bryne
0 - 1
Levanger FK [9]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[12] Mjondalen
1 - 1
Start Kristiansand [14]
1 - 1
- 00:00 FT
[1] Kongsvinger
3 - 3
Egersunds IK [3]
-1 1 - 1
- 00:00 FT
[4] Moss FK
2 - 1
Ranheim IL [11]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[15] Sandnes Ulf
2 - 0
Raufoss IL [10]
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[13] Asane Fotball
1 - 1
Sogndal [6]
+0 0 - 1
TNKA 00:00 FT
[8] Alanyaspor 1
0 - 4
Galatasaray [1]
+1 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[14] Adanaspor
1 - 1
Bodrumspor SK [4]
+3/4 1 - 0
TDA 00:00 FT
[6] Hacken
4 - 3
Brommapojkarna [11]
2 - 2
- 00:00 FT
[12] Varnamo
0 - 4
Malmo [1]
+1 3/4 0 - 2
TDB 00:00 FT
[10] Gefle IF
2 - 2
Degerfors IF [2]
+1/2 1 - 2
- 00:00 FT
[15] Orgryte
1 - 2
Brage [6]
+1/4 0 - 0
DENA 00:00 FT
[9] Silkeborg IF
0 - 1
Nordsjaelland [4]
+1/2 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[11] Zamalek SC
2 - 1
Ahly Cairo [9]
+1/2 1 - 0
MARA 00:00 FT
  JS Soualem
1 - 1
Renai. Zemamra  
-
TDA 00:10 FT
[4] Hammarby
3 - 0
Elfsborg [9] 1
+0 0 - 0
DUC4T 00:30 FT
[14] Paderborn 07 II
4 - 1
Wegberg-Beeck [17]
-1 1/4 3 - 0
ISRA 00:30 FT
[3] Hap. Beer Sheva
1 - 0
Maccabi TA [1]
+1/2 0 - 0
RMNA 00:30 FT
[2] Rapid Bucuresti
0 - 1
Sepsi OSK [5]
-3/4 0 - 0
NPA 00:30 FT
[14] Moroka Swallows
2 - 2
Mamelodi Sun. [1]
+1 1/4 0 - 1
KSB 00:45 FT
[11] Al Safa (KSA)
4 - 1
Al Taraji [18]
-1 2 - 1
ANHU23 01:00 FT
[5] Arsenal U21
3 - 5
Aston Villa U21 [16]
-3/4 1 - 3
- 01:00 FT
[7] Sunderland U21
1 - 2
Middlesbrough U21 [11]
0 - 1
- 01:00 FT
[1] Tottenham U21
5 - 1
Wolves U21 [10]
-1 1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[20] Leicester City U21
3 - 0
Stoke City U21 [19]
-1/4 2 - 0
HLB 01:00 FT
[15] Ajax U21
2 - 1
Cambuur [13]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[20] Utrecht U21
0 - 2
Den Bosch [19]
+0 0 - 0
SRBA 01:00 FT
[15] FK Vozdovac
1 - 2
FK Radnicki 1923 [5]
+1/4 1 - 1
TBNB 01:30 FT
[20] Alcorcon
1 - 0
Villarreal B [22]
-1/4 0 - 0
ITA3 01:30 FT
[C-1] Juve Stabia
1 - 1
Crotone [C-9] 1
-1/4 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[4] Atalanta
2 - 2
Verona [13] 2
-1 1/4 2 - 0
ITA3 01:45 FT
[B-8] Arezzo
1 - 1
Torres [B-2]
+0 1 - 1
- 01:45 FT
[C-2] Avellino
1 - 0
Benevento [C-4]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[B-1] Cesena
3 - 0
Recanatese [B-18]
-1 1/2 2 - 0
PHB 01:45 FT
[11] Grenoble
0 - 0
Angers [2]
+1/4 0 - 0
IREA 01:45 FT
[8] Bohemians
1 - 0
Dundalk [9]
-1/2 0 - 0
ANHA 02:00 FT
[6] Chelsea 1
6 - 0
Everton [15] 4
-3/4 4 - 0
TBNA 02:00 FT
[11] Osasuna
0 - 1
Valencia [9] 2
-1/4 0 - 1
BDNA 02:15 FT
[17] Vizela
0 - 1
Chaves [18]
-1/2 0 - 1
ICEA 02:15 FT
[5] Fram Rey.
0 - 1
Vikingur Rey. [1]
+1 1/4 0 - 0
PERA 03:00 FT
[14] UTC Cajamarca
2 - 0
CD Los Chankas [9]
-3/4 1 - 0
COLB 03:30 FT
[5] Orsomarso 1
2 - 2
Barranquilla [11]
-1/4 1 - 2
CSUW20 04:00 FT
[A-3] Peru U20 Nữ
1 - 2
Paraguay U20 Nữ [A-1]
+1 1/2 0 - 1
CHIA 05:00 FT
[12] Cobresal
3 - 0
Dep. Copiapo [13]
1 - 0
CHIB 05:00 FT
[11] Curico Unido 1
0 - 0
CD Magallanes [2]
+1/4 0 - 0
COLB 05:35 FT
[14] Bogota FC
1 - 2
Llaneros FC [2]
+3/4 1 - 1
ARGA 06:00 FT
[A-8] Instituto
1 - 3
River Plate [A-2]
+1/4 1 - 0
- 06:00 FT
[A-14] Ind.Rivadavia
0 - 1
Velez Sarsfield [A-5]
+1/2 0 - 1
- 06:00 FT
[A-3] Argentinos Jun.
3 - 3
Barracas Central [A-4]
-1/2 3 - 1
- 06:00 FT
[A-7] Independiente
2 - 2
Talleres Cordoba [A-1] 1
-1/4 2 - 0
VENA 06:00 FT
[7] Puerto Cabello
2 - 3
Metropolitano [1] 1
-3/4 0 - 1
CSUW20 06:30 FT
[A-5] Uruguay U20 Nữ
0 - 1
Argentina U20 Nữ [A-2]
+1/2 0 - 1
ECUA 07:00 FT
[3] LDU Quito 1
2 - 1
Delfin SC [15]
-1 1/2 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[4] Colo Colo 1
0 - 2
Cobreloa [15] 2
-1 1/4 0 - 1
PERA 07:30 FT
[15] Dep. Garcilaso
2 - 3
Sporting Cristal [2]
+1/4 1 - 3
COLB 07:40 FT
[7] Dep.Quindio
1 - 1
Interna. Palmira [9]
1 - 1
GHU16 17:00 Hoãn
  Serbia U16
-
Thụy Sỹ U16  
-
 
« 15 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: