bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[15] Vanraure Hachinohe
0 - 1
FC Imabari [8]
+1/4 0 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[7] Rayluck Shiga
2 - 0
Maruyasu Okazaki [12]
1 - 0
- 11:00 FT
[8] Verspah Oita
2 - 3
TIAMO Hirakata [2]
-1/4 2 - 2
- 11:00 FT
[10] Reinmeer Aomori 1
1 - 1
Veertien Mie [4]
+0 1 - 1
- 11:00 FT
[13] Yokogawa M.
1 - 1
Okinawa SV [6]
0 - 1
- 11:00 FT
[9] Suzuka Point Getters
0 - 0
Criacao Shinjuku [15]
0 - 0
NHATW 11:00 FT
[6] Iga Kunoichi Nữ
2 - 2
Setagaya Sfida Nữ [5]
0 - 2
- 11:00 FT
[10] AS Harima Albion Nữ
1 - 4
NGU Loverledge Nữ [3]
1 - 2
- 11:00 FT
[12] Gunma W. Star Nữ
0 - 2
Nippatsu Yokohama Nữ [2]
0 - 0
- 11:00 FT
[1] Via. Miyazaki Nữ
3 - 1
Sperenza Osaka Nữ [11]
1 - 0
AUSA 12:00 FT
[6] Melbourne City
8 - 0
Perth Glory [12]
-1 1/2 5 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[1] Rockdale Ilinden FC
3 - 2
Sydney Olympic [9]
-1/2 3 - 1
- 12:00 FT
[2] Blacktown City
3 - 1
Central Coast U21 [16]
1 - 0
- 12:00 FT
[3] WS Wanderers U21
6 - 1
St George City [7]
-1/2 5 - 1
AUSQSL 12:00 FT
[6] Brisbane Roar U21
1 - 1
Peninsula Power [4]
+3/4 1 - 1
NHATB 12:00 FT
[3] Yokohama FC
2 - 0
Fujieda MYFC [13]
-1 1 - 0
- 12:00 FT
[4] Renofa Yamaguchi
4 - 0
Thespa Kusatsu [20]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[17] Roas. Kumamoto
3 - 3
Ventforet Kofu [11]
+0 2 - 3
- 12:00 FT
[10] Blaublitz Akita
0 - 0
Okayama [5]
+1/4 0 - 0
NHAT3 12:00 FT
[20] Grulla Morioka
0 - 1
FC Osaka [3]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[1] Omiya Ardija
1 - 1
Azul Claro Numazu [2]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[13] Giravanz Kita.
1 - 1
Kamatamare San. [19]
-1/4 1 - 0
- 12:00 FT
[12] Kataller Toyama
2 - 0
Gainare Tottori [17]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[7] Zweigen Kan.
3 - 1
Yokohama SCC [16]
-3/4 1 - 0
HQA 12:00 FT
[5] Suwon FC
1 - 0
Daejeon Hana Citizen [12]
+0 0 - 0
HQB 12:00 FT
[2] Jeonnam Dragons
1 - 1
Ansan Greeners [13]
-3/4 0 - 1
HQ3 12:00 FT
[8] Yangpyeong
1 - 1
Gangneung City [7]
+1/4 1 - 1
- 12:00 FT
[16] Busan Transp. 1
1 - 3
Hwaseong FC [6]
+1/2 0 - 0
AUSQSL 12:30 FT
[9] SC Wanderers
0 - 1
Gold Coast Knights [1]
+2 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[3] Gamba Osaka
2 - 1
Sagan Tosu [18] 1
-1/2 1 - 1
NHAT3 13:00 FT
[11] FC Gifu
1 - 2
Tegevajaro Miyazaki [18]
-3/4 0 - 2
HQ3 13:00 FT
[13] Yeoju Citizen
1 - 5
Gyeongju KHNP [2]
-1/4 1 - 2
- 13:00 FT
[11] Ulsan Citizen
0 - 2
Siheung Citizen [1]
-1/2 0 - 0
AUSNSW 13:30 FT
[4] APIA Tigers
1 - 5
Sydney Utd [6]
-1 1/4 0 - 4
AUSQSL 13:30 FT
[3] Moreton Bay Utd
2 - 4
Queensland Lion [2] 1
+1/2 0 - 3
- 13:30 FT
[8] Olympic FC QLD 1
2 - 0
Rochedale Rovers [11] 1
-3/4 2 - 0
NHAT3 14:00 FT
[4] Ryukyu
4 - 3
Nagano Parceiro [10]
+0 3 - 0
TQB 14:00 FT
[13] Heilongjiang Ice City
0 - 0
Jiangxi Lushan [16]
0 - 0
HKGA 14:00 FT
[9] Sham Shui Po 1
0 - 1
Tai Po [3]
0 - 0
- 14:00 FT
[4] Kitchee
4 - 0
North District [7]
2 - 0
HQA 14:30 FT
[7] Incheon Utd
1 - 1
Daegu [10]
-1/4 1 - 0
HQB 14:30 FT
[9] Chungnam Asan
2 - 2
Cheonan City [11]
-3/4 0 - 0
- 14:30 FT
[5] Suwon Bluewings
2 - 1
GimPo Citizen [4]
-3/4 1 - 0
TQA 14:30 FT
[12] Changchun Yatai 1
1 - 2
Chengdu Rongcheng [3]
+3/4 1 - 0
TQB 14:30 FT
[7] Suzhou Dongwu
1 - 0
Shanghai Jiading [11]
1 - 0
- 14:30 FT
[9] Qingdao Red Lions
2 - 3
Guangxi Pingguo [4]
1 - 1
CZEB 15:15 FT
[10] Vik.Zizkov
3 - 2
Slavia Kromeriz [16]
-1/2 0 - 0
AUSBPL 15:15 FT
[9] North Lakes United
1 - 3
Maroochydore Swans [7]
0 - 2
AUTB 15:30 FT
[11] SV Lafnitz
2 - 2
SKU Amstetten [16]
+0 0 - 0
- 15:30 FT
[15] Sturm Graz II
2 - 1
Horn [8]
+0 1 - 1
NGA 16:00 FT
[12] FK Orenburg
3 - 1
Nizhny Nov [14]
-1/2 1 - 1
TBN3 17:00 FT
[A2-19] Atl. Baleares
0 - 1
UD Ibiza [A2-4]
+3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A1-11] Osasuna B
2 - 0
Sabadell [A1-16]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-5] Ceuta
4 - 0
Linares Deportivo [A2-17]
-3/4 2 - 0
- 17:00 FT
[A2-7] Murcia
2 - 0
UD Melilla [A2-18]
-3/4 2 - 0
BDNB 17:00 FT
[5] Pacos Ferreira
1 - 1
Nacional Madeira [2]
-1/4 0 - 1
LITA 17:00 FT
[3] Dziugas FC
2 - 1
Siauliai [8] 1
+1/4 0 - 0
UKRA 17:00 FT
[9] Vorskla
0 - 1
Shakhtar Donetsk [1] 1
+1 1/4 0 - 1
HLA 17:15 FT
[14] Heracles Almelo
0 - 2
Heerenveen [11]
+1/4 0 - 1
ITAA 17:30 FT
[9] Napoli 1 3
2 - 2
Frosinone [18] 1
-1 1/2 1 - 0
NGB 17:30 FT
[14] Sokol Saratov
0 - 2
Torpedo Moscow [10]
0 - 2
POLA 17:30 FT
[18] LKS Lodz
3 - 2
Radomiak Radom [15] 1
+1/2 1 - 0
RMNA 17:30 FT
[16] Botosani
4 - 1
FC U Craiova 1948 [13] 1
-1/4 0 - 1
TNKA 17:30 FT
[19] Pendikspor 1
2 - 3
Istanbul BB [4]
+0 1 - 1
TNKB 17:30 FT
[16] Tuzlaspor
1 - 1
Goztepe [2]
+3/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[1] Lechia GD
3 - 1
Nieciecza [14]
-1 1 - 0
DUC4B 18:00 FT
[7] Hamburger II
1 - 1
Phonix Lubeck [3]
+0 0 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[14] Hertha Berlin II
1 - 0
Luckenwalde [15]
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[8] C. Leipzig
2 - 2
CZ Jena [7]
+0 0 - 2
- 18:00 FT
[17] Hansa Rostock II 1
2 - 1
Babelsberg [5]
+1/2 1 - 0
PHA 18:00 FT
[15] Le Havre 3
0 - 1
Nantes [14] 2
-1/4 0 - 0
SCOA 18:00 FT
[11] Ross County
3 - 2
Rangers [2]
+2 0 - 1
BLRA 18:00 FT
[11] Naftan Novo.
1 - 1
FK Smorgon [12]
-1/4 0 - 0
BIHA 18:00 FT
[10] Igman Konjic
1 - 1
NK Posusje [5]
1 - 0
TDB 18:00 FT
[8] Trelleborgs
1 - 0
Sandvikens [3]
+0 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Orebro Syrianska
3 - 2
Friska Viljor  
2 - 1
- 18:00 FT
  Umea
5 - 2
Karlstad BK  
-1/4 2 - 1
TQA 18:00 FT
[7] Tianjin Tigers
0 - 0
Meizhou Hakka [14]
-1 1/2 0 - 0
NGA 18:15 FT
[13] Ural S.r. 1
2 - 1
Din. Moscow [3]
+1/4 1 - 1
DUB 18:30 FT
[14] Magdeburg
2 - 2
Hamburger [4] 1
+1/2 2 - 0
- 18:30 FT
[15] Ein.Braunschweig
0 - 0
Hannover 96 [6]
+0 0 - 0
- 18:30 FT
[1] St. Pauli
3 - 4
Elversberg [11]
-1 1/4 1 - 0
DUC3 18:30 FT
[3] Jahn Regensburg
1 - 1
Munchen 1860 [15]
-1/2 0 - 0
BIA 18:30 FT
[3] Club Brugge
3 - 0
Antwerpen [6]
-3/4 1 - 0
BIB 18:30 FT
[8] Beveren
2 - 0
Beerschot-Wilrijk [1]
+1/4 1 - 0
ESTA 18:30 FT
[9] Vaprus Parnu
1 - 3
Flora Tallinn [2]
0 - 3
TQB 18:30 FT
[2] Chong. Tongliang
2 - 1
Guangzhou FC [6]
1 - 0
TQA 18:35 FT
[2] Shanghai Port
4 - 3
Shandong Taishan [4]
-3/4 2 - 3
- 18:35 FT
[10] Cangzhou Mighty Lions
3 - 2
Qingdao West Coast [15]
-3/4 0 - 2
- 18:35 FT
[9] Qingdao Hainiu
2 - 0
Zhejiang Professional [6]
+1/4 1 - 0
TBNA 19:00 FT
[16] Las Palmas 1 3
0 - 2
Sevilla [13] 3
+0 0 - 1
TBNB 19:00 FT
[6] Real Oviedo
1 - 1
Mirandes [18]
-1 1 - 0
ITA3 19:00 FT
[A-8] Giana Erminio
0 - 1
Triestina [A-4]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[B-19] US Fermana
2 - 1
Luchese [B-14]
+1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[B-20] US Olbia 1
0 - 3
Pescara [B-6]
0 - 2
- 19:00 FT
[B-13] Pineto Calcio
1 - 2
Juventus U23 [B-7]
+0 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[12] Ein. Norderstedt 1
0 - 1
TuS BW Lohne [10]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Teutonia Ottensen
3 - 3
St. Pauli II [13]
-1/2 1 - 1
DUC4N 19:00 FT
[8] Mainz II
1 - 1
Stuttgart II [1]
+1/2 1 - 1
ARMA 19:00 FT
[7] West Armenia
1 - 0
Shirak [9] 1
0 - 0
HUNA 19:00 FT
[8] MTK Budapest
1 - 1
Diosgyori [7]
-1/4 1 - 0
LITA 19:00 FT
[9] FK Panevezys
1 - 2
Zalgiris [1]
+1/2 0 - 0
MLTA 19:00 FT
[5] Birkirkara
2 - 0
Gudja United [14]
1 - 0
- 19:00 FT
[8] Balzan
1 - 1
Sliema Wanderers [3]
1 - 0
MNEA 19:00 FT
[7] Arsenal Tivat
1 - 0
Sutjeska [4] 1
0 - 0
TDA 19:00 FT
[15] Kalmar
0 - 1
Goteborg [13]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Norrkoping
1 - 0
GAIS [5]
-1/4 0 - 0
DENA 19:00 FT
[8] Vejle
1 - 2
Randers [6]
+1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[10] Lyngby
1 - 1
Hvidovre IF [12]
-1/2 0 - 0
DENB 19:00 FT
[4] Fredericia
0 - 2
Sonderjyske [2]
+3/4 0 - 1
DEN3 19:00 FT
[6] AB Gladsaxe
2 - 1
Esbjerg FB [1]
0 - 0
- 19:00 FT
[9] Thisted
1 - 2
Fremad Amager [5]
0 - 2
TQA 19:00 FT
[13] Shenzhen Peng City
1 - 1
Wuhan Three T. [8]
-1/4 0 - 0
TSA 19:15 FT
[8] Basel
2 - 1
Servette [3]
+1/4 2 - 0
TSB 19:15 FT
[6] Wil 1900
0 - 0
Stade Nyonnais [5] 1
-3/4 0 - 0
HLA 19:30 FT
[10] Fortuna Sittard
0 - 1
Feyenoord [2]
+1 1/2 0 - 1
- 19:30 FT
[7] Utrecht
2 - 1
Go Ahead Eagles [9]
-3/4 1 - 1
AZEA 19:30 FT
[7] Səbail FK 1
3 - 3
Kapaz [9]
-1/2 0 - 2
NORA 19:30 FT
[5] Viking
1 - 1
Brann [2]
+0 1 - 0
UKRA 19:30 FT
[10] Zorya
1 - 0
Chernomorets [11]
-1/4 1 - 0
AUTA 19:30 FT
[4] Hartberg
1 - 3
Sturm Graz [2]
+3/4 0 - 1
ANHA 20:00 FT
[3] Liverpool
0 - 1
Crystal Palace [10]
-2 0 - 1
- 20:00 FT
[9] West Ham Utd
0 - 2
Fulham [13]
-1/4 0 - 1
ITAA 20:00 FT
[19] Sassuolo
3 - 3
AC Milan [2]
+1/2 2 - 1
DUC4B 20:00 FT
[11] Bremer SV
1 - 0
Hannover II [1]
+1 1/4 1 - 0
PHA 20:00 FT
[18] Clermont
1 - 1
Montpellier [12]
+1/4 1 - 0
BDNB 20:00 FT
[10] CD Mafra
0 - 0
Feirense [16]
-1/2 0 - 0
ALBA 20:00 FT
[2] Egnatia Rrogozhine
2 - 1
Partizani Tirana [1]
2 - 0
POLA 20:00 FT
[1] Jagiellonia 1
1 - 3
Cracovia Krakow [13]
-3/4 1 - 2
POLB 20:00 FT
[12] Znicz Pruszkow
2 - 3
GKS Tychy [9]
+0 1 - 1
BLRA 20:00 FT
[14] Shakhter Soligo.
1 - 3
Slavia Mozyr [6]
+1/2 0 - 2
MKDA 20:00 FT
[7] Rabotnicki
2 - 0
Vardar [10]
0 - 0
- 20:00 FT
[1] FC Struga
2 - 2
Bregalnica Stip [12]
1 - 0
- 20:00 FT
[2] Shkendija
6 - 1
Sileks Kratovo [6]
1 - 1
LATA 20:00 FT
[2] Valmiera / BSS
0 - 1
FK Liepaja [8]
-1 1/4 0 - 1
SLOA 20:00 FT
[4] NK Bravo
1 - 1
Maribor [2]
+1/2 1 - 1
CZEA 20:00 FT
[4] Banik Ostrava
2 - 2
MFk Karvina [14]
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Zlin
1 - 1
Pardubice [13]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[8] Sigma Olomouc 1
1 - 0
Jablonec [12]
-1/4 0 - 0
TNKA 20:00 FT
[9] Rizespor
3 - 0
Antalyaspor [10]
1 - 0
- 20:00 FT
[15] Hatayspor
0 - 3
Istanbulspor AS [20]
-1 1/4 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[15] Sanliurfaspor
1 - 1
Bandirmaspor [9]
+0 0 - 1
TDB 20:00 FT
[7] Helsingborg
1 - 1
Utsiktens BK [5]
-1/4 1 - 1
URUA 20:00 FT
[12] Rampla Juniors
0 - 1
Racing Club (URU) [7]
+1/2 0 - 1
DUA 20:30 FT
[18] Darmstadt
0 - 1
Freiburg [10]
+3/4 0 - 1
NGA 20:45 FT
[11] Fakel
0 - 1
Rostov [7]
+1/4 0 - 0
TBN3 21:00 FT
[A1-13] SD Tarazona
1 - 0
Gimnastic T. [A1-3]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[A1-5] SD Ponferradina
3 - 0
SD Logrones [A1-19]
-1 3 - 0
NGB 21:00 FT
[5] Arsenal-Tula
1 - 0
SKA-Khabarovsk [12]
-1/2 1 - 0
BULA 21:00 FT
[16] Etar
0 - 0
Krumovgrad [7]
+1/2 0 - 0
BIA 21:00 FT
[16] Kortrijk
1 - 2
Charleroi [12]
+0 1 - 0
BIB 21:00 FT
[16] Standard Liege II
1 - 2
RFC Seraing [15]
+3/4 1 - 0
ESTA 21:00 FT
[3] Nomme Kalju
2 - 1
Paide Linname. [4]
+1/4 1 - 1
GREA 21:00 FT
[4] Panathinaikos
3 - 1
Lamia FC [6]
-2 1/4 1 - 1
LUXA 21:00 FT
[11] Wiltz
1 - 1
Fola Esch [14]
1 - 0
- 21:00 FT
[4] Progres Niedercorn
2 - 1
Racing Union [10]
1 - 0
- 21:00 FT
[2] Swift Hesperange 1
1 - 2
Mondorf-les. [9]
0 - 0
- 21:00 FT
[7] Victoria Rosport
2 - 1
Mondercange [12]
2 - 0
- 21:00 FT
[8] UT Petange
1 - 1
Kaerjeng 97 [13]
0 - 1
- 21:00 FT
[15] Marisca Miersch
3 - 4
Dudelange [3]
0 - 1
- 21:00 FT
[16] Schifflingen
0 - 4
Differdange [1]
0 - 1
- 21:00 FT
[5] Jeunesse Esch 1
1 - 2
UNA Strassen [6]
0 - 2
CYPA 21:00 FT
[4] Pafos FC
0 - 2
Apoel FC [1]
+0 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Norrby
1 - 2
Ariana FC  
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  Torns IF
1 - 0
Oskarshamns AIK  
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Hammarby Talang
5 - 0
Assyriska   2
-3/4 2 - 0
- 21:00 FT
  FBK Karlstad 1
4 - 2
IFK Stocksund  
+0 2 - 1
DENA 21:00 FT
[5] Aarhus AGF
2 - 2
Brondby [2]
+1/2 1 - 1
INDA 21:00 FT
[3] FC Goa
4 - 1
Chennaiyin FC [6] 1
-1 1/2 3 - 1
EGYA 21:00 FT
[8] Ceramica Cleopatra
1 - 1
Al Masry [2]
-1/4 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[20] Granada
2 - 0
Alaves [10]
+0 2 - 0
TBNB 21:15 FT
[21] Andorra FC
0 - 2
Eibar [3]
+0 0 - 0
- 21:15 FT
[14] Albacete
1 - 0
Tenerife [12] 1
-1/2 0 - 0
ITB 21:15 FT
[3] Venezia
2 - 0
Brescia [8]
-3/4 1 - 0
ITA3 21:15 FT
[B-12] Virtus Entella
1 - 2
SPAL 1907 [B-11]
-1/4 1 - 1
- 21:15 FT
[B-16] Ancona
3 - 1
Sestri Levante [B-15]
-3/4 1 - 1
MLTA 21:15 FT
[6] Hibernians Paola
2 - 2
Valletta [12] 1
0 - 1
- 21:15 FT
[7] Naxxar Lions
1 - 2
Sirens [13]
0 - 0
DUC3 21:30 FT
[14] A.Bielefeld
1 - 1
Essen [7]
-1/4 1 - 0
BDNA 21:30 FT
[14] CD Estrela
2 - 2
Rio Ave [11]
+0 1 - 1
BDNB 21:30 FT
[9] Porto B
0 - 1
UD Oliveirense [15]
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[14] Leixoes
1 - 1
Uniao Torreense [7]
-1/4 0 - 1
CROA 21:30 FT
[3] Hajduk Split
1 - 2
NK Osijek [4]
-1/2 1 - 2
HUNA 21:30 FT
[9] Zalaegerzseg
2 - 3
Ferencvaros [1]
+1 1/4 0 - 2
SRBA 21:30 FT
[13] FK Napredak
0 - 2
Radnik Surdulica [16]
0 - 1
- 21:30 FT
[4] FK Vojvodina
3 - 2
Backa Topola [3]
+0 2 - 0
CZEB 21:30 FT
[14] Varnsdorf
4 - 1
Brno [9] 1
+1/4 2 - 1
TSA 21:30 FT
[12] Stade L. Ouchy 1
0 - 1
Winterthur [7]
+1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[1] Young Boys
4 - 2
Luzern [6]
-3/4 1 - 2
TDA 21:30 FT
[2] Djurgardens
2 - 0
Sirius [10]
-1 1 - 0
HLA 21:45 FT
[5] Ajax
2 - 1
Twente [3]
+0 0 - 1
HLB 21:45 FT
[12] VVV Venlo
0 - 1
Groningen [2]
+3/4 0 - 0
AZEA 22:00 FT
[3] Sabah FK
3 - 2
Karabakh Agdam [1]
+3/4 2 - 1
BLRA 22:00 FT
[4] Dinamo Brest
3 - 0
FK Minsk [16] 1
-3/4 1 - 0
MDVA 22:00 FT
[3] Zimbru
1 - 1
Petrocub [1]
0 - 1
NORA 22:00 FT
[12] Odd Grenland
2 - 2
Sandefjord [16]
1 - 1
- 22:00 FT
[4] Molde
2 - 0
Kristiansund [9]
-2 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Tromso
0 - 1
Haugesund [10]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Rosenborg
1 - 0
HamKam [13] 1
-3/4 1 - 0
NORB 22:00 FT
[2] Valerenga
1 - 3
Stabaek [7]
-1 1 - 1
SRBA 22:00 FT
[1] Crvena Zvezda
3 - 0
Zeleznicar Pancevo [14]
-2 3/4 1 - 0
TD3 22:00 FT
  Trollhattan
1 - 3
Tvaakers IF  
-1/2 1 - 1
UKRA 22:00 FT
[5] Polissya Zhytomyr
1 - 0
Kolos Kovalivka [12]
-1/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[6] Rapid Wien
1 - 1
Austria Klagenfurt [5]
-3/4 1 - 0
RMNA 22:15 FT
[14] Dinamo Bucuresti
1 - 0
Politehnica Iasi [12] 1
-1/4 0 - 0
ANHA 22:30 FT
[2] Arsenal
0 - 2
Aston Villa [4]
-1 3/4 0 - 0
DUA 22:30 FT
[1] B.Leverkusen
5 - 0
Wer.Bremen [9]
-2 1 - 0
POLA 22:30 FT
[6] Gornik Zabrze
2 - 0
Slask Wroclaw [2]
-1/4 1 - 0
LITA 22:30 FT
[4] Dainava Alytus
1 - 0
Kauno Zalgiris [6]
0 - 0
SVKA 22:30 FT
[7] Zelez. Podbrezova
0 - 2
Spartak Trnava [3]
+1/4 0 - 1
SLOA 22:30 FT
[7] Mura 1
1 - 1
Koper [5]
+0 1 - 0
TBN3 23:00 FT
[A2-9] Atletico Madrid B
0 - 1
Malaga [A2-3]
+0 0 - 1
- 23:00 FT
[A2-6] Recreativo Huelva
1 - 0
Real Madrid B [A2-10]
-1/4 1 - 0
NGA 23:00 FT
[9] Krylya Sovetov
2 - 0
Rubin Kazan [8]
-1/4 1 - 0
NGB 23:00 FT
[18] Kuban
1 - 2
Kamaz [13]
+0 1 - 1
ALBA 23:00 FT
[7] Dinamo Tirana
2 - 0
Erzeni Shijak [9]
1 - 0
POLB 23:00 FT
[17] Podbeskidzie
1 - 2
Polonia Wars. [15]
-1/4 0 - 1
ISRA 23:00 FT
[7] Hapoel Jerusalem
2 - 0
Maccabi P.Tikva [9]
-1/4 0 - 0
CZEA 23:00 FT
[3] Vik.Plzen
1 - 0
Slavia Praha [2]
+1/2 0 - 0
CYPA 23:00 FT
[2] Aris Limassol
0 - 1
AEK Larnaca [3]
+0 0 - 0
TNKA 23:00 FT
[17] Fatih Karagumruk 2
1 - 2
Fenerbahce [2]
+1 1/4 1 - 0
TNKB 23:00 FT
[6] Kocaelispor
2 - 0
Giresunspor [18]
-2 3/4 1 - 0
DENA 23:00 FT
[1] Midtjylland
2 - 2
Kobenhavn [3]
+1/4 2 - 1
MARA 23:00 FT
  Olympique Safi
1 - 2
Renai. Berkane  
-
TBNA 23:30 FT
[5] Athletic Bilbao 3
1 - 1
Villarreal [8] 1 3
-1 0 - 0
TBNB 23:30 FT
[9] Burgos CF
2 - 1
Racing Santander [7]
-1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[13] Zaragoza
1 - 1
Elche [11]
+0 0 - 0
ITA3 23:30 FT
[C-10] Latina 1
1 - 2
Turris Neapolis [C-15]
1 - 1
- 23:30 FT
[B-3] Carrarese
3 - 0
Rimini [B-10]
-3/4 1 - 0
- 23:30 FT
[C-5] Casertana
2 - 1
AZ Picerno [C-6] 1
1 - 0
- 23:30 FT
[B-5] Gubbio
0 - 0
Pontedera [B-9]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[A-1] Mantova
1 - 2
Vicenza [A-3]
+0 0 - 2
NGB 23:30 FT
[4] Rodina Moscow
2 - 0
Leningradets [17]
-1 0 - 0
BULA 23:30 FT
[11] Beroe
2 - 2
Lok. Plovdiv [4]
+1/4 1 - 1
BIA 23:30 FT
[2] Anderlecht 1
2 - 1
Union Saint-Gilloise [1]
+0 1 - 0
CYPA 23:30 FT
[6] Anorthosis
0 - 2
Omonia Nicosia [5]
+1/2 0 - 0
CHIA 23:30 FT
[9] O Higgins
0 - 0
Huachipato [11]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[1] Univ. de Chile
1 - 1
Coquimbo Unido [2]
-1/2 0 - 0
HUNA 23:45 FT
[12] Mezokovesdi SE
0 - 4
Puskas Akademia [3]
+1 0 - 3
ISRA 23:45 FT
[4] Hapoel Haifa
2 - 0
Maccabi Bnei Raina [5]
-1/4 2 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-7] Salamanca
4 - 1
Barcelona B [A1-2]
+0 3 - 0
- 00:00 FT
[A1-4] Celta Vigo II
4 - 1
Lugo [A1-10]
-1/2 1 - 1
BDNA 00:00 FT
[16] Portimonense
2 - 2
Casa Pia AC [9] 1
+0 2 - 1
- 00:00 FT
[7] Arouca
2 - 1
Boavista [15] 1
-3/4 2 - 0
CROA 00:00 FT
[8] Istra 1961
0 - 2
HNK Rijeka [2]
+1 1/4 0 - 1
ICEA 00:00 FT
[9] HK Kopavogur 1
0 - 4
IA Akranes [4]
+0 0 - 0
ISRA 00:00 FT
[13] Ashdod
0 - 0
Maccabi Netanya [10]
+1/4 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[13] Ismaily SC
1 - 1
Future FC [6]
+0 0 - 1
BIA 00:15 FT
[11] OH Leuven
2 - 1
Gent [5]
+1 2 - 1
BIB 00:15 FT
[6] Patro Eisden
2 - 3
Oostende [9]
-1/2 1 - 2
NORA 00:15 FT
[11] Lillestrom
0 - 5
Bodo Glimt [1]
+1/4 0 - 1
SRBA 00:15 FT
[6] Cukaricki Belgrade
3 - 2
FK Partizan [2]
+1/4 1 - 0
DUC3 00:30 FT
[20] Freiburg II
1 - 1
Dynamo Dresden [4]
+1 1/2 1 - 1
GREA 00:30 FT
[2] AEK Athens
2 - 0
Aris Salonica [5]
-2 2 - 0
ARGB 00:30 FT
[A-14] Tristan Suarez
1 - 3
Quilmes [A-3]
+1/4 0 - 1
TBN3 01:00 FT
[A2-8] Antequera CF
2 - 1
Atl. Sanluqueno [A2-14]
-1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[A2-1] Castellon
3 - 0
Granada II [A2-20]
-1 3/4 1 - 0
HLA 01:00 FT
[6] NEC Nijmegen
2 - 2
Zwolle [12]
-1 0 - 1
BIHA 01:00 FT
[6] Zeljeznicar 2
0 - 0
Sarajevo [4] 1
0 - 0
RMNA 01:00 FT
[3] CFR Cluj 1
0 - 1
Steaua Bucuresti [1]
-1/4 0 - 1
ARGB 01:00 FT
[A-19] Arsenal Sarandi
0 - 0
San Telmo [B-2]
-1/4 0 - 0
ECUA 01:00 FT
[5] Univ Catolica Quito
2 - 2
Independiente JT [1]
+0 2 - 2
PERA 01:00 FT
[10] Cesar Vallejo
3 - 1
Comerciantes Unidos [8]
-1 2 - 1
URUA 01:00 FT
[5] Defensor SC 1
2 - 1
CA River Plate (URU) [13]
-1 1 - 0
MARA 01:00 FT
  Maghreb Tetouan
1 - 1
Ittihad Tanger  
-
SLOA 01:15 FT
[6] Domzale
1 - 3
O.Ljubljana [3] 1
+1 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[A-15] Guillermo 1
0 - 3
Chacarita Jrs [A-9]
+1/4 0 - 2
USAA 01:37 FT
[Dong-13] Atlanta United
2 - 2
Philadelphia Union [Dong-8]
-1/4 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[1] Inter Milan
2 - 2
Cagliari [17] 2
-2 1 - 0
ITA3 01:45 FT
[C-17] SS Monopoli
1 - 2
Taranto [C-3]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[B-17] Pesaro 1
1 - 0
Perugia [B-4]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[C-7] Audace Cerignola
3 - 0
Virtus Francavilla [C-19]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[C-13] Catania
1 - 0
Messina [C-14]
-3/4 1 - 0
PHA 01:45 FT
[6] Lyon 1 5
4 - 3
Stade Brestois [3] 1 5
-1/4 1 - 0
TBNA 02:00 FT
[6] Real Sociedad 1 2
2 - 2
Almeria [19] 2
-1 1/2 1 - 1
TBNB 02:00 FT
[10] Racing Ferrol
2 - 1
Huesca [17]
-1/4 0 - 1
ARGB 02:00 FT
[B-10] Gimnasia y Tiro
1 - 0
CA Mitre Salta [B-12]
-1/4 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[4] Athletico/PR
4 - 0
Cuiaba/MT [14]
-3/4 3 - 0
- 02:00 FT
[13] Atletico/GO 2
1 - 2
Flamengo/RJ [2]
+1/2 0 - 1
- 02:00 FT
[17] Corinthians/SP
0 - 0
Atl. Mineiro/MG [9] 1
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[15] Vasco DG/RJ
2 - 1
Gremio/RS [18]
-1/4 2 - 0
CHIA 02:00 FT
[10] Nublense
0 - 2
Palestino [5]
+0 0 - 1
COLA 02:00 FT
[17] Boyaca Chico
1 - 2
Patriotas [20]
-1/4 1 - 1
VENA 02:00 FT
[13] Rayo Zuliano
2 - 2
Dep.Guaira [6]
+1/4 1 - 0
ICEA 02:15 FT
[12] Fylkir
0 - 0
Valur Rey. [3]
+1 1/4 0 - 0
BDNA 02:30 FT
[2] Benfica
3 - 0
Moreirense [6]
-1 1/2 2 - 0
BDNB 02:30 FT
[3] Maritimo
0 - 0
Santa Clara [1]
+0 0 - 0
ARGB 02:30 FT
[A-13] Racing Cordoba
1 - 1
Ferro Carril Oeste [A-8]
-1/4 1 - 0
ARGA 03:00 FT
[B-12] Sarmiento Junin 1
0 - 1
CA Platense [B-9]
-1/4 0 - 1
BRAA 03:00 FT
[8] Cruzeiro/MG
3 - 2
Botafogo/RJ [1] 1
-1/4 1 - 1
MARA 03:00 FT
  Chabab Mohammedia
0 - 1
Raja Casablanca  
-
ECUA 03:30 FT
[7] Nacional Quito
2 - 0
Imbabura [14]
-3/4 1 - 0
USAA 03:37 FT
[Tay-11] St. Louis City SC
1 - 0
Austin FC [Tay-8]
-3/4 0 - 0
CSUW20 04:00 FT
[B-4] Chile U20 Nữ
0 - 2
Colombia U20 Nữ [B-2] 1
0 - 2
ARGB 04:00 FT
[A-16] CA Guemes
1 - 1
Gimnasia Jujuy [A-12] 1
-1/4 0 - 0
COLB 04:00 FT
[3] Real Cartagena
2 - 1
Real Soacha [12]
-3/4 2 - 1
- 04:00 FT
[6] Cucuta
1 - 1
Leones FC [13]
-1 1/4 1 - 1
- 04:00 FT
[1] Atletico Huila
1 - 0
Real Santander [15]
-1 1/4 0 - 0
URUA 04:00 FT
[1] CA Penarol
2 - 0
Danubio [14]
-3/4 1 - 0
USB 04:05 FT
[A-8] North Carolina
1 - 1
Birmingham Legion [A-7]
-1/2 1 - 1
COLA 04:10 FT
[9] Inde.Medellin
1 - 0
Atl. Bucaramanga [1]
-1/2 0 - 0
BRAA 04:30 FT
[20] Vitoria/BA
0 - 1
Palmeiras/SP [7]
+1/2 0 - 1
CHIB 04:30 FT
[16] U. San Felipe
2 - 3
Temuco [15]
-1/4 1 - 2
- 04:30 FT
[12] San Luis Qui.
0 - 1
La Serena [1]
-1/2 0 - 0
PARA 04:30 FT
[4] Sportivo Luqueno 1
0 - 3
Libertad [1]
+1/4 0 - 1
VENA 04:45 FT
[9] Dep.Tachira
1 - 0
Carabobo [3]
-1/4 1 - 0
ARGB 04:50 FT
[A-1] San Martin SJ
0 - 0
San Martin Tucuman [A-2]
-1/4 0 - 0
PERA 05:00 FT
[5] Cusco FC 1
3 - 2
AD Tarma [6] 3
+0 2 - 2
USW 05:05 FT
[4] NJ/NY Gotham Nữ
1 - 1
Kansas City Nữ [1]
-1/4 0 - 1
ARGA 06:00 FT
[B-13] C. Cordoba SdE
0 - 0
San Lorenzo [B-11]
+1/4 0 - 0
ECUA 06:00 FT
[16] Libertad (ECU)
0 - 3
Barcelona SC [2]
+3/4 0 - 3
COLA 06:20 FT
[16] Deportivo Pasto
2 - 3
Millonarios [5]
+1/4 0 - 1
CSUW20 06:30 FT
[B-5] Bolivia U20 Nữ
0 - 2
Brazil U20 Nữ [B-1]
0 - 2
ARGA 07:00 FT
[A-9] Gimnasia LP
1 - 2
Banfield [A-10]
+0 1 - 0
ARGB 07:00 FT
[B-3] Def.Belgrano
2 - 3
Deportivo Madryn [B-9]
-1/4 2 - 0
CHIA 07:00 FT
[14] Audax Italiano
2 - 2
U. La Calera [16] 1
-1/4 1 - 1
PARA 07:00 FT
[2] Cerro Porteno
3 - 0
Sportivo Ameliano [8]
-1 1 - 0
MEXA 07:00 FT
[17] Atlas
2 - 1
San Luis [13] 1
-1/4 1 - 1
- 07:00 FT
[8] Pumas UNAM
1 - 0
Club Leon [11] 1
-1/2 0 - 0
USW 07:05 FT
[12] Bay FC Nữ
3 - 2
OL Reign Nữ [13]
0 - 1
PERA 07:30 FT
[4] Alianza Lima 1
2 - 0
Atletico Grau [11] 1
-1 1/4 0 - 0
VENA 07:30 FT
[11] Caracas
2 - 2
UCV FC [2]
-1/4 2 - 2
COLA 08:30 FT
[19] Alianza Petrolera 1
0 - 3
La Equidad [8]
+1/4 0 - 0
MEXA 09:00 FT
[12] Juarez
0 - 1
Club Tijuana [16]
-1/4 0 - 0
AUSWW 13:00 Hoãn
[4] Melb. Victory Nữ
-
Central Coast Nữ [5]
p.2 - 4
ARGB 03:00 Hoãn
[A-18] Patronato Parana
-
CA San Miguel [A-5]
0 - 0
 
« 14 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: