bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[17] Roas. Kumamoto
1 - 2
Oita Trinita [12]
-1/4 1 - 1
- 11:00 FT
[5] Okayama
0 - 1
Shimizu S-Pulse [1]
+1/4 0 - 1
NHAT3 11:00 FT
[17] Gainare Tottori
2 - 1
Ryukyu [4]
+0 2 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[4] Veertien Mie
1 - 0
Yokogawa M. [13]
0 - 0
- 11:00 FT
[1] Kochi United SC
2 - 1
Honda FC [5]
2 - 1
- 11:00 FT
[15] Criacao Shinjuku
1 - 2
Sony Sendai [11]
0 - 0
- 11:00 FT
[16] Minebea Mitsumi FC
1 - 3
Verspah Oita [8]
1 - 2
NHATW 11:00 FT
[6] Iga Kunoichi Nữ
0 - 3
Nippatsu Yokohama Nữ [2]
0 - 1
- 11:00 FT
[8] Nittaidai FIELDS (W)
1 - 2
NGU Loverledge Nữ [3]
1 - 2
- 11:00 FT
[12] Gunma W. Star Nữ
2 - 2
Sperenza Osaka Nữ [11]
2 - 1
AFCFS 12:00 FT
[D-2] Afghanistan Futsal
5 - 3
Kyrgyzstan Futsal [C-2]
-1/2 1 - 0
AUSA 12:00 FT
[4] Sydney FC
7 - 1
Perth Glory [12]
-1 1/2 3 - 0
AUSNSW 12:00 FT
[1] Rockdale Ilinden FC 1
3 - 1
Wollongong Wolves [8]
-1/2 3 - 1
- 12:00 FT
[16] Central Coast U21
3 - 2
Sutherland Sharks [15] 1
2 - 2
- 12:00 FT
[3] WS Wanderers U21
0 - 6
APIA Tigers [4]
+0 0 - 2
- 12:00 FT
[9] Sydney Olympic
3 - 3
Blacktown City [2]
+1/4 1 - 1
AUSQSL 12:00 FT
[9] SC Wanderers
0 - 1
Rochedale Rovers [11] 1
-1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[10] Brisbane City
2 - 4
Peninsula Power [4]
+1/4 1 - 3
NHATA 12:00 FT
[5] Sanf Hiroshima
2 - 2
Kawasaki Fro. [14]
-3/4 1 - 0
- 12:00 FT
[11] Tokyo Verdy
0 - 0
Avispa Fukuoka [7]
-1/4 0 - 0
NHATB 12:00 FT
[19] Tochigi SC
0 - 1
Iwaki FC [8]
+3/4 0 - 1
- 12:00 FT
[15] Tokushima Vortis
2 - 1
Montedio Yama. [14]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[18] Kagoshima
0 - 1
Renofa Yamaguchi [4]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[10] Blaublitz Akita
0 - 2
Yokohama FC [3]
+1/4 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[5] Fukushima Utd
9 - 0
Grulla Morioka [20] 1
-1/4 6 - 0
- 12:00 FT
[19] Kamatamare San.
1 - 1
Vanraure Hachinohe [15]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[7] Zweigen Kan.
0 - 0
FC Gifu [11]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[6] Matsumoto Yama.
3 - 1
Kataller Toyama [12]
+0 1 - 1
NHATW 12:00 FT
[5] Setagaya Sfida Nữ
2 - 2
Orca Kamogawa Nữ [4]
1 - 2
HQA 12:00 FT
[3] Pohang Steelers 1
0 - 0
Incheon Utd [7]
-1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Jeonbuk H.Motor
2 - 2
Daegu [10]
-1/2 1 - 0
HQB 12:00 FT
[2] Jeonnam Dragons
1 - 2
Anyang [1]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[5] Suwon Bluewings
1 - 1
Gyeongnam [12]
-3/4 0 - 0
HQ3 12:00 FT
[8] Yangpyeong
2 - 1
Hwaseong FC [6] 1
1 - 0
- 12:00 FT
[1] Siheung Citizen
0 - 0
Chuncheon FC [12]
0 - 0
- 12:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
1 - 2
Ulsan Citizen [11]
1 - 1
NGB 13:00 FT
[6] Yenisey
1 - 1
Volgar Astrakhan [16]
-1/2 0 - 1
AUSBPL 13:00 FT
[5] Pine Hills
5 - 0
Bayside Utd [11]
3 - 0
NHATA 13:00 FT
[10] Urawa Red
2 - 1
Nagoya Grampus [9]
-1/2 1 - 0
- 13:00 FT
[12] Kashiwa Reysol
1 - 1
Sagan Tosu [18]
-3/4 1 - 1
- 13:00 FT
[3] Gamba Osaka
1 - 2
Kashima Antlers [2]
+0 1 - 1
NHAT3 13:00 FT
[3] FC Osaka
2 - 2
Azul Claro Numazu [2]
-1/4 1 - 1
HQ3 13:00 FT
[13] Yeoju Citizen
0 - 2
Changwon City [5]
0 - 2
AFCFS 14:00 FT
[C-1] Tajikistan Futsal
5 - 5
Uzbekistan Futsal [B-1]
1 - 2
TS 90': 5-5; Pen: 1-3
AUSA 14:00 FT
[6] Melbourne City
1 - 0
Western United [11]
-1 1/4 1 - 0
AUSQSL 14:00 FT
[6] Brisbane Roar U21
3 - 2
Olympic FC QLD [8]
+0 1 - 1
- 14:00 FT
[7] Gold Coast Utd
3 - 2
Queensland Lion [2]
+1/2 1 - 1
TQB 14:00 FT
[13] Heilongjiang Ice City
1 - 1
Shanghai Jiading [11] 1
-1/4 1 - 1
- 14:00 FT
[10] Yanbian Longding
1 - 1
Liaoning Tieren [12]
-1/4 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[9] Sham Shui Po
0 - 3
Eastern AA [2]
+2 1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[7] North District
0 - 1
HK Ranger [6]
+1/4 0 - 0
- 14:00 FT
[10] Hồng Kông U23
0 - 6
Kitchee [4]
0 - 4
HQA 14:30 FT
[1] Ulsan Hyundai
3 - 1
Jeju Utd [8]
-3/4 0 - 0
HQB 14:30 FT
[8] Chungbuk Cheongju
0 - 0
Bucheon 1995 [7]
+0 0 - 0
TQB 14:30 FT
[15] Wuxi Wugo
1 - 1
Nanjing City [8]
0 - 0
GHU16 15:00 FT
  Kazakhstan U16
1 - 5
Ghana U16  
1 - 3
IDNA 15:00 FT
[12] Persebaya Surabaya
2 - 1
Persik Kediri [9]
-1/4 0 - 0
CZEB 15:30 FT
[11] Sparta Praha B
2 - 0
Vik.Zizkov [10]
-1/2 2 - 0
AUTB 15:30 FT
[9] St.Polten
1 - 2
SV Stripfing [13] 1
-1 0 - 1
HKGA 15:30 FT
[8] Hong Kong FC
0 - 3
Tai Po [3]
+1 3/4 0 - 1
GHU16 16:00 FT
  Azerbaijan U16
2 - 2
Tajikistan U16  
2 - 1
KAZA 16:00 FT
[4] Yelimay Semey
1 - 1
Ordabasy [2]
1 - 1
TBN3 17:00 FT
[A2-19] Atl. Baleares
1 - 2
CF Intercity [A2-15]
+0 1 - 1
- 17:00 FT
[A1-6] Cultural Leonesa
3 - 0
Gimnastic T. [A1-3]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A2-8] Antequera CF
3 - 1
UD Ibiza [A2-4] 1
+1/4 1 - 1
- 17:00 FT
[A2-1] Castellon
1 - 0
UD Melilla [A2-18]
-1 3/4 0 - 0
BDNB 17:00 FT
[7] Uniao Torreense
1 - 2
Academico Viseu [11]
+0 1 - 1
ARMA 17:00 FT
[5] Alashkert
0 - 0
BKMA Yerevan [10]
0 - 0
LITA 17:00 FT
[2] Hegelmann Litauen
0 - 1
Kauno Zalgiris [6]
-1/4 0 - 1
UKRA 17:00 FT
[10] Zorya
0 - 0
Obolon Kiev [14]
0 - 0
HLA 17:15 FT
[12] Zwolle
3 - 1
Heracles Almelo [14]
-1/4 1 - 1
- 17:15 FT
[6] NEC Nijmegen
0 - 3
AZ Alkmaar [4]
+1/4 0 - 1
HLB 17:15 FT
[14] Eindhoven
1 - 1
Telstar [17]
+0 1 - 0
ITAA 17:30 FT
[1] Inter Milan
2 - 0
Torino [10] 1
-1 0 - 0
POLA 17:30 FT
[15] Radomiak Radom
3 - 4
Zaglebie Lubin [8]
+0 0 - 3
RMNA 17:30 FT
[11] Otelul Galati 1
1 - 0
Hermannstadt [8]
-1/4 1 - 0
THAA 17:30 FT
[13] Chiangrai Utd
1 - 0
Ratchaburi [6]
+1/4 0 - 0
POLB 17:40 FT
[3] Arka Gdynia
3 - 2
Resovia [16]
-1 1/4 2 - 1
AFCFS 18:00 FT
[A-1] Thái Lan Futsal
1 - 4
Iran Futsal [D-1]
+1 1/2 0 - 2
DUC4DB 18:00 FT
[12] Zwickau 1
1 - 2
CZ Jena [7]
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[3] Viktoria Berlin
3 - 2
Hertha Berlin II [14]
-3/4 1 - 1
- 18:00 FT
[18] Berlin AK 07
0 - 1
Greifswalder FC [2]
+1 3/4 0 - 1
PHA 18:00 FT
[17] Metz 1
1 - 2
Lille [4] 2
+3/4 1 - 2
NGA 18:00 FT
[10] Akhmat Groznyi
5 - 1
Nizhny Nov [14] 1
-1/4 2 - 1
NGB 18:00 FT
[7] Shinnik Yaroslavl
1 - 0
Sokol Saratov [14]
-1/4 0 - 0
BIHA 18:00 FT
[8] Siroki Brijeg
1 - 2
Borac Banja Luka [1]
0 - 1
LATA 18:00 FT
[4] Daugava
0 - 0
FK Liepaja [8]
-1/2 0 - 0
FINB 18:00 FT
[5] PK-35
1 - 5
KTP Kotka [1]
+1/4 1 - 4
TDB 18:00 FT
[7] Helsingborg
0 - 0
Ostersunds [11]
-1/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[16] Trat FC
4 - 2
Police Tero FC [15]
2 - 1
DUB 18:30 FT
[14] Magdeburg
1 - 1
Osnabruck [18]
-1 1 - 1
- 18:30 FT
[16] Wehen
3 - 5
Greuther Furth [8]
-1/4 2 - 3
- 18:30 FT
[12] Nurnberg
0 - 1
Karlsruher [5]
+1/4 0 - 1
DUC3 18:30 FT
[7] Essen
4 - 0
Ingolstadt [10]
-1/4 3 - 0
SCOA 18:30 FT
[6] St. Mirren
1 - 2
Rangers [2]
+1 1/4 1 - 1
AZEA 18:30 FT
[10] Gabala FC
0 - 1
Kapaz [9]
0 - 1
BIA 18:30 FT
[4] Genk
0 - 3
Club Brugge [3]
+1/4 0 - 1
ESTA 18:30 FT
[6] Tammeka Tartu
0 - 3
Levadia T. [1]
+1 1/2 0 - 2
KAZA 18:30 FT
[7] Zhetysu Taldykorgan
2 - 1
Aktobe [1]
+3/4 1 - 0
TQB 18:30 FT
[5] Shijiazhuang Gongfu
0 - 0
Dalian Young Boy [3]
0 - 0
GHU16 19:00 FT
  Belarus U16
2 - 0
Uzbekistan U16  
0 - 0
ANHU23 19:00 FT
[15] Blackburn U21
0 - 4
Sunderland U21 [7]
0 - 1
- 19:00 FT
[8] Liverpool U21
0 - 2
Arsenal U21 [5]
-1/4 0 - 2
TBNA 19:00 FT
[18] Cadiz 3
1 - 1
Mallorca [15] 2
+0 0 - 1
TBNB 19:00 FT
[5] Sporting Gijon
0 - 3
Villarreal B [22]
-3/4 0 - 2
DUC4B 19:00 FT
[12] Ein. Norderstedt
5 - 1
FC Kilia Kiel [17]
2 - 0
- 19:00 FT
[9] Teutonia Ottensen 2
2 - 3
Phonix Lubeck [3]
2 - 0
DUC4N 19:00 FT
[15] Aalen
1 - 3
FSV Frankfurt [9] 1
+0 1 - 1
DUC4T 19:00 FT
[11] Fort.Dusseldorf II 1
0 - 3
M.gladbach II [13]
0 - 1
ARMA 19:00 FT
[1] Pyunik
5 - 0
Urartu [4]
2 - 0
LITA 19:00 FT
[5] Banga 1
0 - 1
Siauliai [8]
+1/2 0 - 1
MLTA 19:00 FT
[8] Balzan
0 - 0
Mosta [10]
0 - 0
- 19:00 FT
[7] Naxxar Lions
4 - 0
Valletta [12]
3 - 0
TDA 19:00 FT
[1] Malmo
5 - 0
AIK Solna [8]
-1 3 - 0
- 19:00 FT
[12] Varnamo
1 - 3
Halmstads [7]
-1/4 0 - 3
DENA 19:00 FT
[11] Odense BK
1 - 2
Hvidovre IF [12]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[7] Viborg
0 - 0
Randers [6]
+0 0 - 0
DENB 19:00 FT
[12] Helsingor
0 - 0
HB Koge [10]
-1/4 0 - 0
THAA 19:00 FT
[12] Lamphun Warrior
2 - 3
Khonkaen Utd [7]
-3/4 0 - 3
BULA 19:15 FT
[12] Hebar Pazardzhik
0 - 2
Lok. Sofia [14]
-1/2 0 - 1
VNC 19:15 FT
  Hà Nội FC
2 - 1
SHB Đà Nẵng  
1 - 0
HLA 19:30 FT
[15] RKC Waalwijk
2 - 2
Utrecht [7]
+1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[8] Sparta Rotterdam
1 - 0
Volendam [18]
-2 0 - 0
NORB 19:30 FT
[12] Mjondalen
5 - 3
Valerenga [2]
3 - 1
UKRA 19:30 FT
[12] Kolos Kovalivka
0 - 0
PFK Aleksandriya [8]
+0 0 - 0
AUTA 19:30 FT
[4] Hartberg
3 - 2
Austria Klagenfurt [5]
-1/4 3 - 0
- 19:30 FT
[3] Lask
5 - 0
Rapid Wien [6]
-1/4 3 - 0
GHW 20:00 FT
  Tajikistan U18 Nữ
0 - 7
Uzbekistan U18 Nữ  
0 - 6
ANHA 20:00 FT
[12] Bournemouth 2
3 - 0
Brighton [11] 2
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[5] Tottenham 2
2 - 3
Arsenal [2] 1
+3/4 0 - 3
ITAA 20:00 FT
[5] Bologna 1 3
1 - 1
Udinese [15] 7
-3/4 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[11] Bremer SV
5 - 0
Eimsbutteler [16]
-1/2 2 - 0
DUC4BA 20:00 FT
[7] Augsburg II
3 - 0
Buchbach [16]
-1 1/4 3 - 0
DUC4T 20:00 FT
[15] Lippstadt
1 - 3
FC Koln II [6]
1 - 1
PHA 20:00 FT
[18] Clermont
4 - 1
Stade Reims [9] 1 3
+1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[16] Lorient 1
1 - 2
Toulouse [11] 3
+0 1 - 0
- 20:00 FT
[13] Strasbourg 2
1 - 3
Nice [5] 3
+1/4 1 - 1
BDNB 20:00 FT
[6] Tondela
1 - 1
Benfica B [8]
+0 1 - 0
ALBA 20:00 FT
[10] Kukesi
0 - 2
Teuta Durres [6]
0 - 1
- 20:00 FT
[2] Egnatia Rrogozhine 1
0 - 1
Vllaznia Shkoder [3]
0 - 1
POLA 20:00 FT
[11] Stal Mielec
1 - 3
Legia Wars. [3]
+1 1 - 1
POLB 20:00 FT
[7] Miedz Legnica
1 - 2
Znicz Pruszkow [12]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Polonia Wars.
1 - 2
Katowice [2]
+1/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[8] Gomel
2 - 0
FK Minsk [16]
1 - 0
LATA 20:00 FT
[10] Jelgava
2 - 1
Grobinas [9]
-1/4 1 - 1
FINA 20:00 FT
[8] Gnistan
0 - 1
Seinajoen JK [5]
+1/4 0 - 0
FINB 20:00 FT
[8] SalPa Salo
5 - 0
MP Mikkeli [10]
-1/4 3 - 0
FIN3 20:00 FT
  HJK Klubi 04
0 - 0
OLS Oulu  
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Vaajakoski
4 - 3
PK Keski Uusimaa  
+0 1 - 2
SLOA 20:00 FT
[1] NK Celje
1 - 0
O.Ljubljana [3]
-1/2 0 - 0
CZEA 20:00 FT
[4] Banik Ostrava
2 - 2
Slovan Liberec [7]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[9] Hradec Kralove
1 - 2
Slavia Praha [2]
+1 1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[12] Jablonec
1 - 1
Mlada Boleslav [5]
-1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[11] Bohemians 1905
2 - 1
Pardubice [13]
-3/4 1 - 0
- 20:00 FT
[16] C. Budejovice
2 - 2
Slovacko [6]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[3] Vik.Plzen
3 - 0
Teplice [10]
-1 1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Zlin
0 - 1
MFk Karvina [14]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[8] Sigma Olomouc
1 - 4
Sparta Praha [1]
+1 1/4 0 - 2
TNKA 20:00 FT
[19] Pendikspor
1 - 2
Kayserispor [11] 1
-1/2 1 - 1
- 20:00 FT
[8] Alanyaspor
6 - 0
Istanbulspor AS [20]
-1 1/2 3 - 0
TNKB 20:00 FT
[7] Boluspor 1
3 - 1
Altay [17]
0 - 1
- 20:00 FT
[2] Goztepe
2 - 0
Genclerbirligi [8]
-1 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Sanliurfaspor
1 - 3
Eyupspor [1]
-1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[16] Tuzlaspor
0 - 0
Bodrumspor SK [4]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Keciorengucu
4 - 2
Umraniyespor [11]
-1/4 4 - 1
- 20:00 FT
[10] Erzurumspor FK
2 - 1
Corum FK [5]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[18] Giresunspor
2 - 3
Sakaryaspor [3]
2 - 1
- 20:00 FT
[6] Kocaelispor
3 - 1
Bandirmaspor [9] 1
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] Adanaspor
1 - 1
Manisa FK [12]
+1/2 1 - 1
TDB 20:00 FT
[13] Orebro
2 - 1
Brage [6]
+1/4 1 - 0
TD3 20:00 FT
  Stockholm Intl 1
1 - 2
Umea  
-1 0 - 1
DENB 20:00 FT
[3] Vendsyssel FF
3 - 1
Hobro I.K. [6]
-1/4 0 - 1
URUA 20:00 FT
[16] Miramar Misiones
3 - 5
Danubio [14]
+1/4 1 - 2
EGYA 20:00 FT
[2] Al Masry
1 - 0
Dakhleya [18]
-1 0 - 0
NPA 20:00 FT
[13] Royal AM
0 - 4
Orlando Pirates [2]
+1/2 0 - 1
NGA 20:15 FT
[5] Spartak Moscow
3 - 2
Lok. Moscow [4]
+0 1 - 0
HUNA 20:15 FT
[11] Kisvarda FC
1 - 0
MOL Fehervar FC [4]
+1/4 0 - 0
GHU16 20:30 FT
  Nga U16
4 - 1
Serbia U16  
1 - 0
DUA 20:30 FT
[14] M.gladbach 2
0 - 0
Union Berlin [15] 2
+0 0 - 0
AZEA 20:45 FT
[5] Neftchi Baku
3 - 0
Turan Tovuz [6] 1
-1/4 2 - 0
OMAA 20:50 FT
[7] Al Shabab (OMA) 1
1 - 2
Sur Club [8]
1 - 0
- 20:55 FT
[9] Ibri Club
1 - 2
Al Wahda Oman [12]
1 - 1
C1W 21:00 FT
[C-1] PSG Nữ
1 - 2
Lyon Nữ [B-1]
+1/2 1 - 1
TBN3 21:00 FT
[A1-13] SD Tarazona 1
0 - 1
Real Sociedad B [A1-9]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[A2-2] Cordoba
1 - 0
Malaga [A2-3]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[A2-11] Alcoyano
0 - 1
Granada II [A2-20]
-3/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[9] Dundee
1 - 2
Celtic [1]
+2 0 - 1
NGB 21:00 FT
[5] Arsenal-Tula
3 - 3
Alania Vla [8]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[17] Leningradets
0 - 1
SKA-Khabarovsk [12]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[13] Kamaz
1 - 0
Akron Togliatti [3]
+1/4 0 - 0
MKDA 21:00 FT
[7] Rabotnicki
1 - 1
Makedonija [11]
0 - 1
- 21:00 FT
[3] Shkupi
3 - 2
Tikves Kavadarci [4]
1 - 0
- 21:00 FT
[5] Academy Pandev
2 - 0
Vardar [10]
1 - 0
- 21:00 FT
[1] FC Struga
2 - 3
Sileks Kratovo [6]
2 - 1
- 21:00 FT
[8] Voska Sport
4 - 0
Bregalnica Stip [12]
3 - 0
- 21:00 FT
[2] Shkendija
4 - 1
Gostivari [9]
2 - 0
BIA 21:00 FT
[7] Cercle Brugge
1 - 1
Anderlecht [2]
-1/4 0 - 1
ESTA 21:00 FT
[5] Trans Narva
1 - 1
Paide Linname. [4]
1 - 0
GREA 21:00 FT
[3] Olympiakos
4 - 1
Lamia FC [6]
-2 3/4 2 - 0
ICEA 21:00 FT
[4] IA Akranes
1 - 2
Hafnarfjordur [8]
1 - 1
- 21:00 FT
[10] Vestri
1 - 0
HK Kopavogur [9]
-3/4 0 - 0
LITA 21:00 FT
[7] Suduva
1 - 1
Zalgiris [1]
+1 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[11] Wiltz
2 - 1
Mondercange [12]
1 - 0
- 21:00 FT
[7] Victoria Rosport
1 - 1
Mondorf-les. [9]
1 - 1
- 21:00 FT
[8] UT Petange
1 - 4
Differdange [1]
1 - 1
- 21:00 FT
[15] Marisca Miersch
2 - 3
UNA Strassen [6] 1
1 - 0
- 21:00 FT
[16] Schifflingen 1
1 - 3
Jeunesse Esch [5]
1 - 1
- 21:00 FT
[14] Fola Esch
1 - 2
Racing Union [10]
0 - 1
TD3 21:00 FT
  Sollentuna FK
2 - 1
Pitea IF  
1 - 1
- 21:00 FT
  Ljungskile SK
3 - 0
Eskilsminne IF  
+1/4 3 - 0
- 21:00 FT
  Assyriska 1
3 - 2
Taby IS  
+1/4 0 - 2
DENA 21:00 FT
[4] Nordsjaelland
1 - 1
Brondby [2]
-1/2 0 - 1
INDA 21:00 FT
[1] Mohun Bagan
2 - 0
Odisha [4]
1 - 0
BRAA 21:00 FT
[2] Flamengo/RJ
0 - 2
Botafogo/RJ [1]
-1 0 - 0
TBNA 21:15 FT
[20] Granada
3 - 0
Osasuna [11]
-1/4 1 - 0
TBNB 21:15 FT
[6] Real Oviedo
0 - 1
Tenerife [12]
-3/4 0 - 1
- 21:15 FT
[20] Alcorcon
0 - 0
Eldense [16]
-1/4 0 - 0
MLTA 21:15 FT
[11] Santa Lucia FC
2 - 1
Gzira Utd [9]
2 - 0
ITA3 21:30 FT
[A-17] Novara
2 - 0
Fiorenzuola [A-18]
-1/2 2 - 0
- 21:30 FT
[A-8] Giana Erminio 1
0 - 1
Pergolettese [A-14] 1
+3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[A-11] Virtus Verona
0 - 1
Pro Vercelli [A-7]
+0 0 - 1
- 21:30 FT
[A-16] ArzignanoChiampo
1 - 1
Atalanta U23 [A-5]
-1/2 1 - 1
- 21:30 FT
[A-10] AC Trento
1 - 0
AC Renate [A-15]
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[A-19] Pro Sesto
1 - 0
Aurora Pro Patria [A-12]
-1/4 0 - 0
- 21:30 FT
[A-2] Padova
3 - 2
Triestina [A-4]
-1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[A-13] Albinoleffe
2 - 3
Lumezzane [A-9]
-1/2 0 - 2
- 21:30 FT
[A-1] Mantova
1 - 1
Legnano [A-6]
-1 0 - 1
- 21:30 FT
[A-20] Alessandria 1
1 - 2
Vicenza [A-3]
+1 1 - 0
DUC3 21:30 FT
[20] Freiburg II
1 - 2
SSV Ulm [1]
+1 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[16] Portimonense
0 - 2
Moreirense [6]
+0 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[9] Porto B
2 - 2
Santa Clara [1]
+1/4 1 - 1
- 21:30 FT
[18] Belenenses
1 - 3
Nacional Madeira [2]
+1/2 0 - 3
MLTA 21:30 FT
[5] Birkirkara
2 - 2
Sirens [13]
1 - 1
TSC 21:30 FT
  Winterthur
0 - 1
Servette  
+1/2 0 - 0
TDA 21:30 FT
[2] Djurgardens
1 - 0
GAIS [5]
-3/4 0 - 0
- 21:30 FT
[6] Hacken
1 - 2
Norrkoping [14]
-1 0 - 1
HLA 21:45 FT
[17] Vitesse Arnhem 1
3 - 2
Fortuna Sittard [10]
+1/4 1 - 1
HLB 21:45 FT
[8] NAC Breda
2 - 0
PSV Eindhoven U21 [16]
-1 1 - 0
BULA 21:45 FT
[1] Ludogorets
3 - 3
Krumovgrad [7]
-2 1/4 0 - 2
TBN3 22:00 FT
[A2-7] Murcia
1 - 0
Ceuta [A2-5]
+0 1 - 0
NGB 22:00 FT
[10] Torpedo Moscow
1 - 2
Khimki [1]
+1/4 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[6] Slavia Mozyr
3 - 0
Arsenal Dzyarzhynsk [5] 1
1 - 0
BIHA 22:00 FT
[5] NK Posusje
0 - 1
Zrinjski [2]
0 - 1
CROA 22:00 FT
[7] HNK Gorica
0 - 3
NK Osijek [4]
+1/2 0 - 1
MDVA 22:00 FT
[1] Petrocub
2 - 1
Sheriff Tiraspol [2]
1 - 0
NORA 22:00 FT
[11] Lillestrom 1
1 - 1
HamKam [13]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Molde
2 - 1
Haugesund [10]
-1 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Fredrikstad
1 - 0
Sandefjord [16]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[14] Tromso
0 - 3
Sarpsborg [15]
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[7] KFUM Oslo
0 - 0
Brann [2] 1
+3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Stromsgodset
2 - 2
Kristiansund [9]
-3/4 0 - 2
NORB 22:00 FT
[8] Lyn
1 - 1
Ranheim IL [11]
1 - 0
FIN3 22:00 FT
  VIFK Vaasa
1 - 1
KPV Kokkola   1
+3/4 1 - 1
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
2 - 2
Sturm Graz [2]
-1/2 0 - 2
PHA 22:05 FT
[10] Rennes
4 - 5
Stade Brestois [3]
-1/4 2 - 1
RMNA 22:15 FT
[12] Politehnica Iasi
0 - 2
UTA Arad [9]
-1/4 0 - 0
ANHA 22:30 FT
[17] Nottingham Forest
0 - 2
Man City [1]
+1 1/2 0 - 1
DUA 22:30 FT
[13] Mainz 1
1 - 1
FC Koln [17]
-1 1 - 0
POLA 22:30 FT
[5] Lech Poznan
0 - 0
Cracovia Krakow [13]
-1/2 0 - 0
FINA 22:30 FT
[7] IFK Mariehamn 1
0 - 1
Ilves Tampere [4] 1
+1/2 0 - 0
FINB 22:30 FT
[3] JIPPO
2 - 0
Jaro [4]
+1/2 1 - 0
- 22:30 FT
[9] KaPa
3 - 3
JaPS [6] 1
+0 2 - 2
SRBA 22:30 FT
[4] FK Vojvodina
0 - 0
Crvena Zvezda [1]
0 - 0
SVKA 22:30 FT
[4] Dunajska Stred
5 - 3
Slo. Bratislava [1]
+1/4 3 - 0
SLOA 22:30 FT
[8] NK Rogaska
2 - 2
Koper [5]
+0 1 - 1
UKRA 22:30 FT
[3] Kryvbas
3 - 0
Metalist 1925 Kharkiv [16]
-1 3 - 0
QATA 22:30 FT
[5] Al Arabi (QAT)
4 - 3
Muaither SC [12]
-1/2 1 - 1
- 22:30 FT
[8] Qatar SC
4 - 2
Al Duhail SC [6] 1
+1/2 2 - 2
- 22:30 FT
[10] Ahli Doha
1 - 0
Al Wakra [4] 1
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[9] Shamal
1 - 0
Al Garrafa [3]
+1 3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[2] Al Rayyan
4 - 0
Al Sadd [1]
-3/4 1 - 0
- 22:30 FT
[11] Markhiya SC
1 - 1
Umm salal [7]
-1/4 1 - 1
NPA 22:30 FT
[5] Cape Town City
1 - 1
Golden Arrows [9]
-3/4 1 - 0
HUNA 22:45 FT
[8] MTK Budapest
1 - 2
Ferencvaros [1]
+1 1/4 1 - 2
KUWA 22:55 FT
[4] Al Nasr (KUW) 1
1 - 2
Salmiya [5]
1 - 1
TBN3 23:00 FT
[A2-6] Recreativo Huelva
1 - 4
Linares Deportivo [A2-17]
-3/4 0 - 1
ITAA 23:00 FT
[4] Atalanta
2 - 0
Empoli [16]
-1 1 - 0
- 23:00 FT
[9] Napoli
2 - 2
Roma [6]
-1/2 0 - 0
NGB 23:00 FT
[18] Kuban
1 - 1
Neftekhimik Nizh [11]
+1/4 0 - 1
AZEA 23:00 FT
[4] Sumqayit
1 - 0
Karabakh Agdam [1]
+1 0 - 0
POLB 23:00 FT
[5] Gornik Leczna
0 - 1
Nieciecza [14]
-1/4 0 - 0
LITA 23:00 FT
[4] Dainava Alytus 1
0 - 0
FK Panevezys [9]
+1/4 0 - 0
LUXA 23:00 FT
[2] Swift Hesperange
2 - 1
Dudelange [3]
1 - 1
SRBA 23:00 FT
[13] FK Napredak
1 - 4
FK Radnicki 1923 [5]
+3/4 0 - 3
CYPA 23:00 FT
[5] Omonia Nicosia
1 - 0
Apoel FC [1]
+1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[2] Aris Limassol
1 - 1
Pafos FC [4]
-1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[3] AEK Larnaca
1 - 1
Anorthosis [6]
-2 1 - 0
TNKA 23:00 FT
[3] Trabzonspor
4 - 2
Gaziantep B.B [12]
-1 0 - 2
- 23:00 FT
[9] Rizespor
2 - 2
Ankaragucu [18]
2 - 0
DENA 23:00 FT
[3] Kobenhavn
3 - 2
Aarhus AGF [5]
-1 1/4 0 - 0
BHRA 23:00 FT
[5] Manama
2 - 1
Busaiteen [12]
-1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[6] Al Najma (BHR)
2 - 1
Al Ahli (BHR) [4]
0 - 1
- 23:00 FT
[10] Al Hidd
0 - 0
Al Khaldiya(BHR) [1]
0 - 0
EGYA 23:00 FT
[17] Arab Contractors 1
0 - 1
Semouha Club [7]
+0 0 - 1
MARA 23:00 FT
  FUS Rabat
0 - 2
Renai. Zemamra  
-
ARGB 23:10 FT
[B-19] Brown de Adrogue
0 - 4
Colon [B-1]
+1/2 0 - 3
NGA 23:15 FT
[3] Din. Moscow
1 - 0
Zenit [1]
+1/2 0 - 0
ICEA 23:15 FT
[1] Vikingur Rey.
4 - 2
KA Akureyri [11]
-1 1/4 3 - 1
WALC 23:25 FT
  Connah's QN
2 - 1
The New Saints  
2 - 1
TBNA 23:30 FT
[8] Villarreal
3 - 0
Rayo Vallecano [17]
-3/4 1 - 0
TBNB 23:30 FT
[8] Levante
0 - 1
Cartagena [15]
-3/4 0 - 0
- 23:30 FT
[2] Valladolid
1 - 0
Huesca [17]
-3/4 1 - 0
BIA 23:30 FT
[1] Union Saint-Gilloise
4 - 1
Antwerpen [6]
-1 2 - 1
GREA 23:30 FT
[1] PAOK
3 - 2
AEK Athens [2]
+0 1 - 1
LUXA 23:30 FT
[4] Progres Niedercorn
2 - 0
Kaerjeng 97 [13]
0 - 0
OMAA 23:30 FT
[10] Dhofar
0 - 4
Nasr Salalah [5]
0 - 0
CHIA 23:30 FT
[8] Everton CD
1 - 2
Coquimbo Unido [2]
-1/4 0 - 0
CHIB 23:30 FT
[8] Deportes Recoleta
0 - 1
CD Magallanes [2]
0 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-1] Deportivo
2 - 2
CD Arenteiro [A1-8]
-1 3/4 1 - 0
PHA 00:00 FT
[6] Lyon 1
3 - 2
Monaco [2] 3
+0 2 - 1
BDNA 00:00 FT
[13] Estoril
1 - 0
Famalicao [8]
+0 1 - 0
ALBA 00:00 FT
[5] KF Tirana 1
1 - 2
Partizani Tirana [1] 1
1 - 1
BLRA 00:00 FT
[14] Shakhter Soligo. 1
1 - 2
FK Slutsk [13]
1 - 2
BULA 00:15 FT
[3] Cherno More
1 - 0
Lok. Plovdiv [4]
-1 1 - 0
BIA 00:15 FT
[14] RWD Molenbeek
0 - 1
Kortrijk [16]
-1/4 0 - 1
NORA 00:15 FT
[12] Odd Grenland 1
3 - 3
Viking [5]
+1/2 2 - 1
DUA 00:30 FT
[18] Darmstadt 2
0 - 1
Heidenheim [8] 1
+1/4 0 - 0
CROA 00:30 FT
[5] Lok. Zagreb
3 - 1
HNK Rijeka [2]
+1 2 - 0
GREA 00:30 FT
[4] Panathinaikos
0 - 1
Aris Salonica [5]
-1 1/2 0 - 1
SRBA 00:30 FT
[2] FK Partizan
1 - 2
Backa Topola [3]
-1/4 1 - 1
ECUA 00:30 FT
[14] Imbabura
0 - 1
Independiente JT [1]
+1 0 - 0
DUC3 00:45 FT
[9] Unterhaching
2 - 0
Munchen 1860 [15]
+1/4 1 - 0
TBN3 01:00 FT
[A2-9] Atletico Madrid B
3 - 1
Algeciras [A2-13]
-3/4 3 - 1
- 01:00 FT
[A2-12] Merida
0 - 0
Atl. Sanluqueno [A2-14]
-1/4 0 - 0
ITA3 01:00 FT
[B-12] Virtus Entella
1 - 0
Recanatese [B-18]
-1 1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[B-3] Carrarese
2 - 1
Pontedera [B-9]
-3/4 2 - 0
- 01:00 FT
[B-19] US Fermana 1
1 - 3
Pescara [B-6]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[B-20] US Olbia
1 - 4
SPAL 1907 [B-11]
+1/2 0 - 2
- 01:00 FT
[B-17] Pesaro
2 - 1
Juventus U23 [B-7]
+0 2 - 1
- 01:00 FT
[B-13] Pineto Calcio
2 - 2
Torres [B-2]
+0 1 - 2
- 01:00 FT
[B-16] Ancona
0 - 0
Luchese [B-14]
-1 1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[B-5] Gubbio
4 - 0
Rimini [B-10]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[B-8] Arezzo
2 - 1
Sestri Levante [B-15]
-1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[B-1] Cesena
2 - 0
Perugia [B-4]
-1 3/4 2 - 0
RMNA 01:00 FT
[3] CFR Cluj
2 - 1
Sepsi OSK [5] 2
-3/4 1 - 1
ARGB 01:00 FT
[A-15] Guillermo
2 - 0
Arsenal Sarandi [A-19]
+0 0 - 0
- 01:00 FT
[B-13] Deportivo Moron
2 - 1
Aldosivi [B-4]
-1/4 0 - 1
URUA 01:00 FT
[6] CA Progreso
2 - 1
Liverpool P. (URU) [10]
+0 0 - 1
ALGA 01:00 FT
[13] MC Oran
1 - 0
CR Belouizdad [2]
+0 0 - 0
MARA 01:00 FT
  Maghreb Fes
1 - 1
Wydad Casablanca  
-
NGA 01:30 FT
[15] Baltika
3 - 1
CSKA Moscow [6]
+0 0 - 0
ICEA 01:30 FT
[7] KR Reykjavik
2 - 3
Breidablik [2]
+1/4 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[A-3] Argentinos Jun.
0 - 0
Velez Sarsfield [A-5] 1
+0 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 2-4
ARGB 01:30 FT
[B-8] Temperley 1
0 - 1
Estudiantes Rio Cuarto [B-6]
0 - 0
- 01:30 FT
[B-2] San Telmo 1
2 - 1
Deportivo Madryn [B-9] 1
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[A-10] Alvarado MDP
1 - 0
CA San Miguel [A-5]
-1/4 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[8] Fiorentina 2
5 - 1
Sassuolo [19] 2
-1 1 - 0
BIHA 01:45 FT
[4] Sarajevo
3 - 0
Velez Mostar [3]
1 - 0
BRB 01:45 FT
[8] Coritiba/PR
1 - 0
Brusque FC/SC [17]
-1 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[7] Real Betis 3
1 - 1
Sevilla [13] 5
-1/2 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[14] Albacete
2 - 1
Eibar [3]
+0 1 - 1
PHA 02:00 FT
[8] Marseille 2
2 - 1
Lens [7] 2
-1/4 1 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-1] San Martin SJ
2 - 1
Atletico Rafaela [B-18]
-1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[A-12] Gimnasia Jujuy
2 - 0
Deportivo Maipu [A-7]
-1/2 1 - 0
BRAA 02:00 FT
[17] Corinthians/SP
3 - 0
Fluminense/RJ [19]
-1/4 2 - 0
- 02:00 FT
[8] Cruzeiro/MG
3 - 1
Vitoria/BA [20]
-1 0 - 0
CHIA 02:00 FT
[11] Huachipato
0 - 4
Univ. de Chile [1]
+0 0 - 2
BDNA 02:30 FT
[3] Porto
2 - 2
Sporting Lisbon [1] 1
-1/4 2 - 0
ARGB 02:30 FT
[B-7] Gim.Mendoza
0 - 0
Gimnasia y Tiro [B-10]
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[A-16] CA Guemes 1
1 - 3
Ferro Carril Oeste [A-8]
+0 0 - 3
- 02:30 FT
[B-14] Chaco For Ever
3 - 0
Defensores Unidos [B-15]
-1/2 0 - 0
PERA 02:30 FT
[16] Alianza Atletico 1
1 - 2
AD Tarma [6]
+0 0 - 1
BLVA 03:00 FT
[A-1] The Strongest
1 - 2
Univ de Vinto [C-1]
-1 1/4 1 - 1
TS 90': 1-2; Pen: 8-9
COLA 03:00 FT
[20] Patriotas
0 - 3
Deportivo Pasto [16]
-1/4 0 - 2
ECUA 03:00 FT
[9] Macara 1
0 - 2
SD Aucas [4]
-1/4 0 - 1
MARA 03:00 FT
  Maghreb Tetouan
0 - 0
Youssoufia. Berre  
-
COLB 03:30 FT
[3] Real Cartagena
3 - 1
Real Santander [15]
-1 3/4 2 - 0
BRB 04:00 FT
[3] Goias/GO
3 - 0
Ponte Preta/SP [13]
-3/4 1 - 0
URUA 04:00 FT
[9] Cerro Montevideo
1 - 2
Nacional(URU) [2]
+3/4 0 - 1
VENA 04:00 FT
[3] Carabobo
2 - 1
Portuguesa [5] 1
-3/4 2 - 0
USW 04:05 FT
[4] NJ/NY Gotham Nữ
1 - 1
Racing Louisville Nữ [8]
0 - 0
BRAA 04:30 FT
[12] Fortaleza/CE
1 - 1
Bragantino/SP [6]
-1/2 1 - 1
- 04:30 FT
[11] Juventude/RS
1 - 1
Athletico/PR [4]
+1/4 1 - 0
PARA 04:30 FT
[6] 2 de Mayo
2 - 0
Libertad [1]
+1/4 1 - 0
- 04:30 FT
[5] Guarani CA
3 - 1
Nacional(PAR) [9]
-1/4 2 - 1
BLVA 05:00 FT
[C-2] Inde. Petrolero
3 - 1
San Antonio (BOL) [A-2] 1
2 - 1
CHIA 05:00 FT
[4] Colo Colo
3 - 1
U. La Calera [16]
-1 1/4 1 - 1
CHIB 05:00 FT
[16] U. San Felipe
1 - 2
Rangers Talca [3]
0 - 1
COLA 05:00 FT
[5] Millonarios
3 - 0
Boyaca Chico [17]
-1 1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[18] Envigado
0 - 1
Inde.Medellin [9]
+3/4 0 - 1
- 05:00 FT
[1] Atl. Bucaramanga
1 - 0
Alianza Petrolera [19]
-1 1/4 1 - 0
- 05:00 FT
[14] Jag de Cordoba
1 - 0
Santa Fe [3]
+1/2 1 - 0
- 05:00 FT
[15] Deportivo Cali
0 - 0
Junior Barranquilla [7]
+0 0 - 0
- 05:00 FT
[11] Aguilas Doradas
1 - 1
Fortaleza [13]
-1/2 1 - 0
- 05:00 FT
[6] Once Caldas
0 - 0
America Cali [10]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[8] La Equidad
0 - 2
Pereira [4]
-1/2 0 - 1
CRCA 05:00 FT
[1] Dep. Saprissa
4 - 1
Guanacasteca [7]
-1 1/2 3 - 1
ARGB 05:10 FT
[A-6] All Boys
0 - 0
Chacarita Jrs [A-9]
+1/4 0 - 0
PERA 05:30 FT
[3] Melgar
1 - 0
Alianza Lima [4]
0 - 0
BRAA 06:00 FT
[10] Internacional/RS
1 - 1
Atletico/GO [13]
-3/4 0 - 0
COLB 06:00 FT
[4] Union Magdalena
2 - 0
Atletico Huila [1] 1
+0 1 - 0
ECUA 06:00 FT
[6] Emelec
1 - 1
Barcelona SC [2]
+0 0 - 1
MEXB 06:00 FT
[3] Atlante
2 - 0
Cancun FC [6]
-3/4 1 - 0
URUA 06:30 FT
[5] Defensor SC
2 - 2
Wanderers [8]
-1 1 - 0
VENA 06:30 FT
[7] Puerto Cabello
1 - 1
Angostura [4]
-1 1 - 1
COLB 07:00 FT
[7] Dep.Quindio
1 - 0
Llaneros FC [2]
+0 0 - 0
PARA 07:00 FT
[2] Cerro Porteno
4 - 0
General Caballero [12]
-1 1/4 2 - 0
MEXA 07:00 FT
[9] Necaxa
2 - 5
Monterrey [4]
+1/4 0 - 0
- 07:00 FT
[15] Santos Laguna
0 - 3
San Luis [13]
-1/4 0 - 2
ARGB 07:10 FT
[A-13] Racing Cordoba
1 - 0
Quilmes [A-3]
+0 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[7] Iquique 1
2 - 1
Palestino [5]
-1/2 1 - 0
PERA 08:00 FT
[1] Universitario
6 - 0
Comerciantes Unidos [8]
-2 4 - 0
- 08:00 FT
[15] Dep. Garcilaso
1 - 1
CD Los Chankas [9]
-1 0 - 1
MEXB 08:05 FT
[2] Leones Negros UdeG
2 - 0
Mineros de Zac. [8]
-1/2 0 - 0
KAZA 18:30 Hoãn
[13] Shakhter Kar.
-
FK Aksu [14]
-
 
« 28 tháng 04 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: