x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHQG 11:00 FT
  Solomon Islands
2 - 2
Fiji  
1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[1] FC Osaka
2 - 0
Sony Sendai [14]
-1 1/4 0 - 0
NHATW 11:00 FT
[11] Sperenza Osaka Nữ
0 - 1
AS Harima Albion Nữ [4]
+1 0 - 0
- 11:00 FT
[5] NGU Loverledge Nữ
1 - 1
Iga Kunoichi Nữ [1]
+1 1 - 0
NHATB 12:00 FT
[19] Thespa Kusatsu
1 - 6
Renofa Yamaguchi [14]
+0 0 - 2
NHATJFL 13:00 FT
[4] Nara Club
1 - 3
Verspah Oita [7]
-1/4 0 - 1
NHATB 14:00 FT
[11] Tokyo Verdy
1 - 0
Montedio Yama. [7]
+0 0 - 0
HQB 14:00 FT
[4] Bucheon 1995
0 - 1
GimPo Citizen [8]
-1 0 - 0
TQB 14:00 FT
[14] Guangxi Pingguo (T) 1
2 - 1
Heilongjiang Ice City [11]
-1/4 2 - 0
- 14:30 FT
[17] Xinjiang Tianshan (T)
1 - 0
Suzhou Dongwu [7]
+1 1/2 0 - 0
- 14:30 FT
[18] Beijing BIT (T)
1 - 1
Beijing Sport Univ [16]
+1 1/4 1 - 0
- 14:30 FT
[3] Qingdao Hainiu (T)
1 - 1
Nantong Zhiyun [2]
+1/4 1 - 1
GHCLB 15:00 FT
  Isloch
2 - 1
Ostrovets  
1 - 1
GHQG 15:00 FT
  Lào
1 - 3
Maldives  
1 - 1
HQ3 15:00 FT
[9] Pocheon Citizen
2 - 3
Busan Transp. [7]
+0 1 - 1
EU19VL 16:00 FT
[12-2] Slovakia U19
2 - 0
Armenia U19 [12-4]
-1 1/2 0 - 0
GHCLB 16:00 FT
  Cukaricki Belgrade
3 - 0
Arsenal Tivat  
-2 1/2 0 - 0
- 16:00 FT
  Odra Opole
0 - 2
Podbeskidzie  
0 - 1
- 16:00 FT
  FK Smorgon
0 - 1
Energetik-BGU  
0 - 0
- 16:00 FT
  Lokomotiv Gomel
2 - 3
Slavia Mozyr  
1 - 3
GHU18 16:30 FT
  Romania U18 (T)
0 - 1
B.D.Nha U18  
0 - 0
NHAT3 16:30 FT
[13] Gainare Tottori
6 - 0
Kagoshima [2]
+1/2 2 - 0
TQA 16:30 FT
[11] Changchun Yatai
2 - 0
Wuhan Yangtze [15]
-1 1/2 1 - 0
EU19VL 17:00 FT
[2-1] T.N.Kỳ U19 (T)
5 - 1
Azerbaijan U19 [2-4]
-1 1/4 3 - 1
- 17:00 FT
[5-3] Italia U19 (T)
3 - 2
Bosnia & Herz U19 [5-4]
-1 3/4 1 - 1
GHCLB 17:00 FT
  Korona Kielce
1 - 1
Skra Czestochowa  
1 - 1
NHATB 17:00 FT
[5] Oita Trinita
2 - 1
Ventforet Kofu [18]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[10] V-Varen Nagasaki
0 - 2
Yokohama FC [2]
+1/4 0 - 1
NHAT3 17:00 FT
[8] Ehime FC
0 - 1
Fujieda MYFC [3]
+0 0 - 0
HQ3 17:00 FT
[15] Ulsan Citizen
0 - 1
Mokpo City [14]
-1/4 0 - 0
VNB 17:00 FT
[3] Khánh Hòa
1 - 1
CA Nhân Dân [1]
-1/4 0 - 0
GHCLB 17:15 FT
  Pogon Szczecin
3 - 1
Warta Poznan  
3 - 1
ITA3 17:30 FT
[C-10] Monterosi FC
2 - 1
Virtus Francavilla [C-7]
-1/4 1 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Vasas Budapest
0 - 0
Kozarmisleny SE  
0 - 0
- 18:00 FT
  NK Osijek (T) 1
2 - 3
Siroki Brijeg  
-1/2 1 - 3
FINB 18:00 FT
[2] TPS Turku
0 - 1
Jaro [3]
-3/4 0 - 1
FIN3 18:00 FT
  SalPa Salo
4 - 1
Hameenlinna  
-1 1 - 0
- 18:00 FT
  JBK
2 - 0
GBK Kokkola  
-1/2 1 - 0
TD3 18:00 FT
  Sylvia
4 - 3
Hammarby Talang  
+1/4 0 - 2
- 18:00 FT
  Torns IF
0 - 1
Tvaakers IF  
+1/2 0 - 0
VNB 18:00 FT
[4] Phố Hiến
3 - 1
Đăk Lăk [11]
-3/4 0 - 0
ANHL1 18:30 FT
[22] Forest Green
0 - 4
Exeter City [11]
+1/2 0 - 3
TQA 18:30 FT
[12] Dalian Professional
2 - 2
Beijing Guoan [9]
+0 1 - 1
- 18:30 FT
[1] Wuhan Three T.
3 - 4
Cangzhou Mighty Lions [13]
-1 1 - 2
EU19VL 19:00 FT
[1-1] Hy Lạp U19
3 - 0
Andorra U19 [1-4]
2 - 0
- 19:00 FT
[4-1] Ireland U19
2 - 0
Wales U19 [4-3]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[4-2] Hungary U19
8 - 0
Gibraltar U19 [4-4]
4 - 0
- 19:00 FT
[9-1] Anh U19 (T)
6 - 0
Georgia U19 [9-4]
-2 1/4 3 - 0
- 19:00 FT
[6-3] Áo U19 (T)
0 - 0
Latvia U19 [6-2]
-1 3/4 0 - 0
GHQG 19:00 FT
  Ấn Độ (T)
1 - 1
Singapore  
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
  Hồng Kông
0 - 0
Myanmar  
-1 1/4 0 - 0
TBNB 19:00 FT
[11] Huesca
1 - 0
Leganes [22]
-1/4 1 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[4] Nurnberg II
4 - 0
Buchbach [13]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[16] Greuther Furth II
2 - 2
Wacker Burghausen [3]
+1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[1] Wurzburger
6 - 3
Augsburg II [15]
-1 3/4 4 - 2
- 19:00 FT
[19] VfB Eichstatt 1
0 - 3
Unterhaching [2]
+1 0 - 0
- 19:00 FT
[5] TSV Aubstadt
4 - 1
Heimstetten [20]
-1 3/4 3 - 0
- 19:00 FT
[17] TSV 1896 Rain
0 - 3
Bayern Munich II [11]
+1 0 - 2
- 19:00 FT
[7] Turkgucu-Ataspor
3 - 0
DJK Vilzing [10]
-3/4 1 - 0
- 19:00 FT
[9] Hankofen-Hailing
3 - 0
Illertissen [18]
+0 1 - 0
- 19:00 FT
[12] Ansbach
2 - 1
V. Aschaffenburg [6]
+0 1 - 1
DUC4N 19:00 FT
[17] Koblenz
0 - 1
Bahlinger [9]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[18] Hessen Kassel
0 - 1
Offenbach [8]
+1 0 - 0
- 19:00 FT
[14] SGV Freiberg
0 - 2
TSV Steinbach [3]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Barockstadt FL
4 - 1
Wormatia Worms [16]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[12] Aalen
1 - 1
SSV Ulm [1]
+3/4 1 - 1
FIN3 19:00 FT
  PK Keski Uusimaa
4 - 0
FC LaPa  
2 - 0
- 19:00 FT
  NJS Nurmijarvi
3 - 3
Futura  
-3/4 2 - 2
- 19:00 FT
  PeKa
2 - 3
JIPPO  
+1 1/4 1 - 2
- 19:00 FT
  Lahden Reipas
3 - 0
FC Kiffen  
-1 2 - 0
- 19:00 FT
  PPJ 1
3 - 4
Atlantis  
+1/4 2 - 2
- 19:00 FT
  Espoo
3 - 1
Ilves-Kissat  
-1/4 1 - 0
TQA 19:00 FT
[14] Shenzhen FC (T)
0 - 4
Shandong Taishan [2]
+1 3/4 0 - 1
GHCLB 19:30 FT
  Gaziantep B.B
1 - 1
Malatyaspor  
1 - 0
ITA3 19:30 FT
[A-6] Aurora Pro Patria
1 - 1
AC Renate [A-8]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[A-5] Pordenone 1
0 - 1
Padova [A-2]
-1/4 0 - 0
- 19:30 FT
[C-18] Fidelis Andria
1 - 1
AZ Picerno [C-16]
-1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[A-19] Virtus Verona
0 - 1
Feralpisalo [A-3]
+1/4 0 - 1
- 19:30 FT
[A-10] Lecco
3 - 0
Mantova [A-18]
-1/2 1 - 0
- 19:30 FT
[A-9] Pergolettese
1 - 1
ArzignanoChiampo [A-7]
+0 1 - 1
- 19:30 FT
[A-14] AC Trento
1 - 1
Triestina [A-12]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[B-20] Recanatese
0 - 2
Torres [B-13]
-1/4 0 - 2
- 19:30 FT
[A-16] Pro Sesto
1 - 2
Sangiuliano City [A-4]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[B-10] Cesena
1 - 1
Pontedera [B-18]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[A-20] Piacenza
2 - 2
Albinoleffe [A-17]
+0 0 - 0
DUC4T 19:30 FT
  A.Aachen
4 - 2
Preussen Munster  
+3/4 2 - 2
UEFA 20:00 FT
[B1-4] Armenia 2
0 - 5
Ukraina [B1-2] 2
+1 0 - 1
EU19VL 20:00 FT
[13-1] Slovenia U19 (T)
4 - 0
Moldova U19 [13-4]
-1 1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[13-3] Hà Lan U19
0 - 0
Bắc Ireland U19 [13-2]
-2 0 - 0
CAFU23 20:00 FT
  Madagascar U23
5 - 0
Seychelles U23  
3 - 0
- 20:00 FT
  Mozambique U23
3 - 0
Mauritius U23  
2 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Lok. Plovdiv
1 - 0
Arda Kardzhali  
1 - 0
- 20:00 FT
  Makedonija 1
1 - 0
Vardar  
0 - 0
- 20:00 FT
  Pirin Blagoevgrad
0 - 1
Bregalnica Stip  
0 - 0
GHQG 20:00 FT
  Indonesia
3 - 2
Curacao  
+1/4 2 - 2
- 20:00 FT
  Nam Phi (T)
4 - 0
Sierra Leone  
-1 1 - 0
GHU18 20:00 FT
  Thụy Điển U18
2 - 1
Iceland U18  
1 - 0
ANHL2 20:00 FT
[2] Northampton
2 - 1
Stockport [19]
+0 0 - 1
SCOC 20:00 FT
  Montrose
4 - 2
Kilmarnock U21  
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
  Inverness C.T.
3 - 3
Brechin City  
-1 3/4 2 - 1
FINB 20:00 FT
[5] Gnistan
4 - 2
PEPO [11]
+0 2 - 1
- 20:00 FT
[6] MP Mikkeli
1 - 2
SJK Akatemia [7]
-1/2 0 - 2
FIN3 20:00 FT
  VJS
1 - 0
Grankulla IFK  
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
  Jazz
2 - 1
KaaPo Kaarina  
2 - 1
MASL 20:00 FT
[12] Penang FA
1 - 0
Kuala Lumpur FA [5]
+3/4 0 - 0
GHCLB 20:30 FT
  HNK Rijeka
4 - 0
CM Celje  
0 - 0
GHU18 20:30 FT
  T.N.Kỳ U18
1 - 2
T.B.Nha U18  
1 - 2
WALA 20:30 FT
[3] Bala Town
2 - 0
Cardiff Metropolitan [5]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[2] Connah's QN
1 - 0
Pontypridd Town [9]
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[8] Haverfordwest
1 - 1
Flint Town Utd [7]
-1/2 1 - 1
EU19VL 21:00 FT
[2-3] Bulgaria U19
0 - 0
Luxembourg U19 [2-2]
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[12-1] Đức U19
5 - 1
Belarus U19 [12-3]
-2 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[7-1] T.B.Nha U19 (T)
5 - 0
Albania U19 [7-3]
-2 1/4 3 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Botev Vratsa
1 - 1
CSKA 1948 Sofia  
0 - 0
- 21:00 FT
  Panionios
0 - 2
Kalamata  
0 - 0
- 21:00 FT
  Budapest Honved
1 - 2
Backa Topola  
0 - 1
- 21:00 FT
  Botev Plovdiv
7 - 0
Maritsa Plovdiv  
4 - 0
GHQG 21:00 FT
  Kyrgyzstan
1 - 2
Nga  
+1 1/4 1 - 1
GHU19 21:00 FT
  Pháp U19 (T)
2 - 0
Phần Lan U19  
2 - 0
- 21:00 FT
  Serbia U19 1
0 - 3
B.D.Nha U19  
+3/4 0 - 0
ANHL1 21:00 FT
[12] Shrewsbury
2 - 1
Burton Albion [23]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Peterborough Utd
3 - 0
Port Vale [16]
-1/4 2 - 0
- 21:00 FT
[21] Bristol Rovers
0 - 1
Accrington [9]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[24] Morecambe
1 - 2
Cambridge Utd [10]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Barnsley
3 - 1
Charlton Athletic [14]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[3] Sheffield Wed.
3 - 1
Wycombe [19]
-1 2 - 1
ANHL2 21:00 FT
[23] Hartlepool
0 - 0
Gillingham [18]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Newport
1 - 1
Carlisle [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[6] Barrow 1
0 - 2
Leyton Orient [1]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[12] Crewe Alexandra
1 - 2
Mansfield [7]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[14] Sutton Utd 1
1 - 2
Salford City [5]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Bradford City
2 - 2
Wimbledon [15]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[21] Colchester Utd
0 - 1
Rochdale [24]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Doncaster Rovers
4 - 1
Crawley Town [22]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Grimsby
1 - 2
Swindon [10]
-1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[3] Stevenage
1 - 0
Harrogate Town [20]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[17] Walsall
0 - 1
Tranmere Rovers [11]
-1/4 0 - 0
DUC4B 21:00 FT
[17] St. Pauli II
0 - 2
Havelse [18]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Atlas Delmenhorst
2 - 2
Weiche Flensburg [4]
+1/2 0 - 1
SCOC 21:00 FT
  Cove Rangers
0 - 1
Raith Rovers  
+0 0 - 1
- 21:00 FT
  Arbroath
2 - 1
East Fife  
-1 1/2 2 - 0
- 21:00 FT
  Clyde
1 - 0
Caernarfon Town  
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Peterhead
0 - 4
Elgin City  
-1/2 0 - 2
- 21:00 FT
  Buckie Thistle
1 - 2
Linfield  
+1 0 - 0
ICEW 21:00 FT
[9] Afturelding Nữ
1 - 3
Valur Nữ [1]
1 - 2
FIN3 21:00 FT
  Honka 2
4 - 1
Tampere Utd  
-1 1/4 3 - 1
TD3 21:00 FT
  Sandvikens
7 - 0
Haninge/Brand.  
-1 1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Qviding
2 - 0
Lunds BK  
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  Oddevold
3 - 0
Atvidabergs  
-1 1/4 2 - 0
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
0 - 3
Angelholms  
-1 0 - 1
- 21:00 FT
  IFK Malmo
2 - 0
Vanersborgs FK  
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
  BK Olympic Malmo
1 - 2
Trollhattan  
+0 0 - 2
BRB 21:00 FT
[6] Ituano/SP
2 - 0
Brusque FC/SC [19]
-1/4 1 - 0
URUA 21:00 FT
[1] Liverpool P. (URU)
1 - 1
Wanderers [9]
-3/4 0 - 0
TBNB 21:15 FT
[19] Mirandes
2 - 0
Zaragoza [17]
+1/4 1 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Niki Volos
2 - 2
Lamia FC  
1 - 0
ITA3 21:30 FT
[A-15] Pro Vercelli
1 - 2
Novara [A-1]
+0 1 - 1
CAFU23 22:00 FT
  Namibia U23
0 - 6
Angola U23  
0 - 3
GHCLB 22:00 FT
  Radomiak Radom (T)
2 - 0
Shakhtar Donetsk  
+1 1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-11] Osasuna B
0 - 2
Eldense [A2-2]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[A1-14] Merida
1 - 1
Salamanca [A1-13]
+0 0 - 0
IREA 22:00 FT
[9] Finn Harps 1
0 - 2
Bohemians [6]
+0 0 - 0
IREB 22:00 FT
[4] Longford Town
1 - 1
Treaty United [5]
-1/2 1 - 1
FIN3 22:00 FT
  VIFK Vaasa 1
1 - 0
Jyvaskyla JK  
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
  RoPS Rovaniemi
1 - 0
Vaajakoski  
-1 1 - 0
ALGA 22:00 FT
[4] RC Arbaa
2 - 0
US Biskra [9]
-1/4 2 - 0
ITA3 22:30 FT
[B-14] US Olbia
0 - 0
Siena [B-1]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[B-17] Imolese Calcio
0 - 2
Fiorenzuola [B-3]
-1/4 0 - 1
- 22:30 FT
[B-8] Pesaro 1
0 - 3
Ancona [B-9]
+0 0 - 1
- 22:30 FT
[B-16] Montevarchi
2 - 2
US Fermana [B-12]
-1/4 1 - 0
- 22:30 FT
[B-5] Reggiana
2 - 0
San Donato [B-15]
-1 1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[B-2] Gubbio
0 - 0
Virtus Entella [B-11]
+0 0 - 0
- 22:30 FT
[B-7] Luchese
2 - 1
Rimini [B-6]
-1/4 2 - 0
- 22:30 FT
[B-21] Alessandria
2 - 1
Carrarese [B-4]
+3/4 0 - 0
CHIB 22:30 FT
[8] Barnechea
4 - 2
Melipilla [16]
0 - 0
ALGA 22:30 FT
[5] ASO Chlef
4 - 0
ES Setif [7]
+0 2 - 0
- 22:30 FT
[1] CS Constantine
0 - 0
MC Oran [12]
-1 1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[13] NC Magra
1 - 0
JS Saoura [10]
+1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[8] MC El Bayadh
0 - 0
JS Kabylie [14]
0 - 0
- 22:30 FT
[11] USM Khenchela
2 - 0
HB Chelghoum Laid [16]
-1/4 2 - 0
UEFA 22:59 FT
[C2-3] Bắc Ireland
2 - 1
Kosovo [C2-2]
-1/4 0 - 0
- 22:59 FT
[B4-3] Slovenia
2 - 1
Na Uy [B4-2]
+3/4 0 - 0
EU19VL 22:59 FT
[5-1] Ba Lan U19
2 - 0
Estonia U19 [5-2]
-2 0 - 0
- 22:59 FT
[9-2] Đan Mạch U19
6 - 1
Montenegro U19 [9-3]
-2 4 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Galatasaray
2 - 1
Istanbulspor AS  
-3/4 1 - 1
GHQG 22:59 FT
  B.B.Ngà (T)
2 - 1
Togo  
-3/4 0 - 0
GHU20 22:59 FT
  Anh U20
2 - 1
Ma Rốc U20  
-1 3/4 1 - 0
TBN3 22:59 FT
[A1-12] Celta Vigo II
1 - 1
Deportivo [A1-10]
1 - 1
ARGA 22:59 FT
[16] Defensa YJ
2 - 1
Patronato Parana [11]
-1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[15] Sarmiento Junin
2 - 0
Arsenal Sarandi [24]
+0 1 - 0
EU19VL 23:30 FT
[1-2] Séc U19
3 - 2
Thụy Sỹ U19 [1-3]
+0 3 - 0
TBNB 23:30 FT
[13] SD Ponferradina
2 - 2
Tenerife [15]
+1/4 1 - 1
- 23:30 FT
[21] Malaga
1 - 1
Villarreal B [10]
-1/2 1 - 1
EU19VL 00:00 FT
[6-1] Romania U19
0 - 0
Lithuania U19 [6-4]
-1 3/4 0 - 0
GHQG 00:00 FT
  Tanzania
1 - 0
Uganda  
1 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-11] San Fernando
1 - 1
S.S. Reyes [A1-8]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A2-12] Athletic Bilbao B
1 - 1
Real Sociedad B [A2-10]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-6] Algeciras
1 - 1
Racing Ferrol [A1-1] 1
+0 1 - 0
- 00:00 FT
[A2-5] Barcelona B
2 - 0
Murcia [A2-4]
-1/4 1 - 0
CHIB 01:00 FT
[13] San.Morning
3 - 0
Rangers Talca [6]
-1/2 1 - 0
ITA3 01:30 FT
[C-6] Latina
1 - 0
Avellino [C-12]
+0 1 - 0
- 01:30 FT
[C-1] Catanzaro
3 - 0
Messina [B-19]
-1 1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[C-17] Foggia 1
0 - 4
Pescara [C-3]
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[C-5] Juve Stabia
0 - 0
Viterbese Calcio [C-19]
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[C-4] SS Monopoli 1
2 - 1
Audace Cerignola [C-13]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[C-15] Potenza SC
1 - 1
Crotone [C-2]
+1/2 0 - 1
- 01:30 FT
[C-11] Gelbison
3 - 0
Taranto [C-14]
-1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[C-9] Giugliano 1
4 - 1
Turris Neapolis [C-8]
+0 2 - 1
ARGA 01:30 FT
[26] Lanus
2 - 0
San Lorenzo [13]
+0 1 - 0
ARGB 01:30 FT
[7] Estudiantes BsAs
2 - 0
San Telmo [28]
-3/4 2 - 0
- 01:30 FT
[31] Agropecuario AAC
0 - 0
Flandria [34]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[16] Chacarita Jrs
1 - 1
Deportivo Riestra [12]
+0 1 - 1
UEFA 01:45 FT
[C2-4] Síp
1 - 0
Hy Lạp [C2-1]
+1 1 - 0
- 01:45 FT
[A2-4] Séc
0 - 4
B.D.Nha [A2-2]
+3/4 0 - 2
- 01:45 FT
[B2-1] Israel
2 - 1
Albania [B2-3]
-1/2 0 - 0
- 01:45 FT
[B4-1] Serbia
4 - 1
Thụy Điển [B4-4]
-1/2 2 - 1
- 01:45 FT
[B1-1] Scotland
2 - 1
Ireland [B1-3]
-1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[A2-1] T.B.Nha
1 - 2
Thụy Sỹ [A2-3]
-1 0 - 1
CAFU23 02:00 FT
  Mauritania U23
1 - 0
Togo U23   1
-1/2 0 - 0
GHU20 02:00 FT
  Australia U20
1 - 3
Chile U20  
+1/2 1 - 2
ARGB 02:00 FT
[3] San Martin Tucuman
2 - 0
Almirante Brown [24]
-1 1/4 0 - 0
COLA 02:00 FT
[12] Atl. Bucaramanga
0 - 0
Once Caldas [7]
-1/4 0 - 0
URUA 02:00 FT
[6] Danubio
3 - 0
CA River Plate (URU) [8]
+0 2 - 0
GHQG 03:00 FT
  Grenada
1 - 3
St.Vincent  
0 - 2
COLB 03:30 FT
[7] Llaneros FC
2 - 0
Tigres(COL) [5]
-1/2 2 - 0
PERA 03:30 FT
[7] Cesar Vallejo
3 - 2
Melgar [1]
+1/4 2 - 2
ARGA 04:00 FT
[6] River Plate
0 - 1
Talleres Cordoba [23]
-1 0 - 0
PARA 04:00 FT
[12] 12 de Octubre 1
0 - 2
Sol de America [8]
+0 0 - 1
BRB 04:15 FT
[3] Bahia/BA
2 - 2
Operario/PR [18]
-1 1/4 1 - 2
COLA 04:30 FT
[1] Millonarios
2 - 2
America Cali [13]
-3/4 1 - 1
ECUA 04:30 FT
[2] Catolica Quito
3 - 0
9 de Octubre [15]
-1 0 - 0
GHCLB 05:00 FT
  Dallas
0 - 3
Tigres UANL  
+0 0 - 1
- 05:00 FT
  Philadelphia Union
1 - 0
Pachuca  
+1/4 0 - 0
COLB 05:00 FT
[13] Barranquilla
2 - 3
Real Cartagena [4]
+0 1 - 2
URUA 05:00 FT
[5] CA Penarol
0 - 1
CA Torque [13]
-3/4 0 - 0
MEXB 05:05 FT
[8] Oaxaca
3 - 0
Tlaxcala FC [11]
-3/4 1 - 0
GHU20 06:00 FT
  Mexico U20
2 - 1
Mỹ U20  
2 - 1
CHIC 06:00 FT
[6] Huachipato
1 - 0
Nublense [14]
-1/4 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-7] Miami FC
0 - 0
Monterey Bay FC [B-10]
-3/4 0 - 0
- 06:00 FT
[A-6] Pittsburgh R.
1 - 1
Orange County SC [B-13]
-1 1/4 1 - 0
USW 06:00 FT
[7] NC Courage (W)
3 - 0
NJ/NY Gotham Nữ [12]
2 - 0
CRCA 06:00 FT
[A-5] Guadalupe FC
0 - 1
Municipal Grecia [B-2]
-1/2 0 - 0
GHQG 06:30 FT
  Martinique
1 - 1
Guinea Bissau  
1 - 0
ARGA 06:30 FT
[14] Independiente
1 - 0
Newells Old Boys [10]
-1/2 0 - 0
USB 06:30 FT
[A-5] Detroit City FC
2 - 2
FC Tulsa [A-8]
-3/4 0 - 0
GHQG 07:00 FT
  Colombia (T)
4 - 1
Guatemala  
-2 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[3] Independiente JT
1 - 0
Macara [16]
-1 0 - 0
USB 07:00 FT
[B-3] Colorado Springs 1
1 - 1
Oakland Roots [B-7]
-1/2 1 - 0
MEXB 07:05 FT
[18] Pumas Tabasco
0 - 1
Sonora [5]
+1/4 0 - 0
USB 07:30 FT
[B-1] SA Scorpions 1
1 - 0
Sacramento [B-4]
-1/4 1 - 0
USW 07:30 FT
[4] Houston Dash Nữ
0 - 2
OL Reign Nữ [1]
0 - 1
GHQG 08:00 FT
  Mexico (T)
1 - 0
Peru  
-1/2 0 - 0
GHU20 09:00 FT
  Paraguay U20 2
1 - 1
Peru U20  
-1/4 0 - 0
USB 09:00 FT
[B-9] Las Vegas Lights
1 - 2
San Diego Loyal [B-2]
+1/2 0 - 2
CRCA 09:00 FT
[B-4] Perez Zeledon
1 - 3
Herediano [A-1]
+0 1 - 0
- 09:00 FT
[B-3] San Carlos
0 - 0
Alajuelense [A-2]
+0 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[10] Mineros de Zac. 1
2 - 2
Morelia [4]
+0 2 - 1
USA 09:07 FT
[Tay-14] San Jose EQ
2 - 3
LA Galaxy [Tay-5]
+1/2 0 - 2
GHQG 10:00 FT
  New Zealand
0 - 2
Australia  
+0 0 - 0
- 14:00 Hoãn
  Vanuatu
-
Papua New Guinea  
-
GHCLB 16:00 Hoãn
  Dinamo Minsk
-
Arsenal Dzyarzhynsk  
-
GHU17 16:00 Hoãn
  Đức U17
-
Bỉ U17  
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Bochum
-
Fort.Dusseldorf  
-
DUC4T 19:00 Hoãn
  FC Bocholt
-
Fortuna Koln  
-
GHU18 19:30 Hoãn
  Italia U18
-
Serbia U18  
-
GHCLB 20:00 Hoãn
  FK Gostivar
-
Shkendija  
-
GHU17 20:00 Hoãn
  Uruguay U17 (T)
-
Israel U17  
-
ANHL1 21:00 Hoãn
[13] Lincoln
-
Milton Keynes Dons [20]
-
- 21:00 Hoãn
[8] Derby County
-
Cheltenham [17]
-
- 21:00 Hoãn
[18] Oxford Utd
-
Fleetwood Town [15]
-
- 21:00 Hoãn
[4] Portsmouth
-
Bolton [6]
-
TD3 21:00 Hoãn
  Forward
-
Tvaakers IF  
-
ALGA 22:00 Hoãn
[2] CR Belouizdad
-
MC Alger [6]
-
- 22:30 Hoãn
[3] USM Alger
-
Paradou AC [15]
-
COLB 03:00 Hoãn
[9] Valledupar
-
Leones FC [1]
2 - 0
PARA 06:30 Hoãn
[4] Olimpia Asuncion
-
Libertad [3]
-
 
« 24 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: