x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHQG 13:00 FT
  Cameroon (T)
0 - 2
Uzbekistan  
0 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[8] Kochi United SC
2 - 1
TIAMO Hirakata [13]
0 - 1
TQB 14:00 FT
[8] Qingdao Y.Island (T)
2 - 2
Jiangxi Liansheng [12]
-1 1/4 0 - 1
GHCLB 16:00 FT
  Rosenborg
2 - 1
Ranheim IL  
-3/4 1 - 1
GHQG 16:00 FT
  Ethiopia
1 - 1
Sudan  
1 - 0
GHU17 16:00 FT
  Romania U17 (T)
1 - 2
Na Uy U17  
1 - 1
VNB 16:00 FT
[8] Phù Đổng
1 - 3
Thừa Thiên Huế [7]
-1/4 1 - 0
- 16:00 FT
[10] Phú Thọ
1 - 0
Bình Phước [12]
-3/4 1 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Rakow Czestochowa
6 - 0
Gornik Zabrze  
2 - 0
- 16:30 FT
  Toulouse
2 - 1
Nimes  
0 - 1
GHU18 16:30 FT
  Hà Lan U18 (T)
3 - 1
Bỉ U18  
2 - 1
HQ3 17:00 FT
[11] Daejeon Korail
0 - 0
Cheonan City [10]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[1] Changwon City
2 - 0
Gangneung City [12]
-3/4 1 - 0
VNB 17:00 FT
[4] Quảng Nam
2 - 1
Bà Rịa Vũng Tàu [6]
-1/2 2 - 1
GHQG 18:00 FT
  Hàn Quốc 3
2 - 2
Costa Rica   1 2
-1 1/4 1 - 1
GHU17 18:00 FT
  Ba Lan U17
5 - 2
Uzbekistan U17   1
2 - 1
VNB 18:00 FT
[9] Cần Thơ
1 - 6
ĐT Long An [5]
+1/2 0 - 2
TQB 18:30 FT
[13] Shanghai Jiading (T)
2 - 6
Kunshan FC [1]
+2 1 - 3
GHCLB 19:00 FT
  SKU Amstetten
2 - 9
Lask  
+1 1/2 1 - 4
GHQG 19:25 FT
  Nhật Bản (T)
2 - 0
Mỹ   1
-1/4 1 - 0
GHU18 19:30 FT
  Anh U18 (T)
2 - 1
Đảo Faroe U18  
1 - 1
CAFU23 20:00 FT
  Tanzania U23
0 - 0
South Sudan U23  
-1 0 - 0
- 20:00 FT
  Eswatini U23
2 - 0
Botswana U23  
1 - 0
GHCLB 20:30 FT
  Austria Klagenfurt
6 - 2
Grazer AK  
-1 1/4 2 - 1
- 21:00 FT
  Hartberg
1 - 0
First Vienna  
1 - 0
GHU17 21:00 FT
  Anh U17 (T)
1 - 0
Séc U17  
0 - 0
- 21:00 FT
  B.D.Nha U17 (T)
4 - 2
Mexico U17  
2 - 0
GHU18 21:00 FT
  Séc U18
2 - 2
Phần Lan U18  
1 - 0
- 21:00 FT
  Đức U18 (T)
2 - 0
Mỹ U18  
1 - 0
- 21:00 FT
  Ba Lan U18 (T)
1 - 0
Estonia U18  
1 - 0
- 21:00 FT
  Slovakia U18 (T)
1 - 1
Mexico U18  
1 - 0
GHU21 21:30 FT
  Ba Lan U21
0 - 1
Hy Lạp U21  
-1/2 0 - 0
GHQG 22:00 FT
  Iraq (T)
1 - 1
Oman  
+1/4 0 - 0
GHU20 22:00 FT
  B.D.Nha U20 2
1 - 2
Italia U20   2
+0 0 - 1
GHU21 22:00 FT
  Romania U21
1 - 4
T.B.Nha U21  
+1 1/2 0 - 2
DUC4BA 22:00 FT
[13] FC Pipinsried
0 - 2
Schweinfurt [10]
+1/4 0 - 0
GHQG 22:30 FT
  Bahrain 1
1 - 2
Cape Verde  
-1/4 1 - 1
FINB 22:30 FT
[1] KTP Kotka
6 - 2
KPV Kokkola [9]
-1 1/4 2 - 1
CHIC 22:30 FT
[8] CD Magallanes
0 - 0
Cobreloa [17]
-1/2 0 - 0
UEFA 22:59 FT
[D2-1] Estonia 1
2 - 1
Malta [D2-2] 1 1
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[C4-1] Georgia 1
2 - 0
North Macedonia [C4-3] 1
-1/4 1 - 0
EU21VL 22:59 FT
[4-3] Iceland U21
1 - 2
Séc U21 [7-2]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[3-3] Slovakia U21
3 - 2
Ukraina U21 [8-2]
+1/4 1 - 1
- 22:59 FT
[1-1] Croatia U21
2 - 1
Đan Mạch U21 [9-2]
-1/4 2 - 0
CAFU23 22:59 FT
  Guinea Bissau U23
0 - 0
Niger U23  
0 - 0
GHCLB 22:59 FT
  Luzern
6 - 0
Aarau  
2 - 0
GHQG 22:59 FT
  Equatorial Guinea
0 - 0
Rwanda  
0 - 0
- 22:59 FT
  CHDC Congo (T)
0 - 1
Burkina Faso  
0 - 0
- 22:59 FT
  Iran (T)
1 - 0
Uruguay   1
+3/4 0 - 0
- 22:59 FT
  Paraguay (T)
1 - 0
UAE  
-3/4 0 - 0
GHU20 22:59 FT
  Đức U20
2 - 1
Ba Lan U20  
-1 1/4 0 - 1
GHU21 23:15 FT
  Đức U21
0 - 1
Pháp U21  
+0 0 - 0
- 23:30 FT
  Bỉ U21
1 - 2
Hà Lan U21  
+1/4 0 - 2
CAFU23 00:00 FT
  Libya U23
4 - 1
Rwanda U23  
1 - 0
GHQG 00:00 FT
  Canada (T)
2 - 0
Qatar  
-3/4 2 - 0
GHU16 00:00 FT
  Áo U16
2 - 3
Đức U16  
1 - 1
GHU17 00:00 FT
  Hà Lan U17
3 - 0
Ireland U17  
1 - 0
GHU18 00:00 FT
  Pháp U18
5 - 1
Scotland U18  
2 - 1
DUC4N 00:00 FT
[2] Homburg
4 - 0
Astoria Walldorf [15]
-1 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[7] TSG Balingen
1 - 1
Stuttgart II [6]
+0 0 - 1
DUC4B 00:30 FT
[1] Drochtersen/Assel
2 - 0
Hannover II [6]
+0 0 - 0
PH3 00:30 FT
[14] SO Cholet
1 - 1
Concarneau [2]
+1/2 1 - 0
- 00:30 FT
[17] Stade Briochin 1
1 - 1
Orleans [9]
+0 0 - 1
- 00:30 FT
[16] FC Bastia-Borgo
2 - 2
Le Mans [12]
+1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[15] Paris 13 Atletico
0 - 1
Avranches [1]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[6] Versailles
2 - 2
Nancy [5]
-1/4 1 - 2
- 00:30 FT
[10] Villefranche
3 - 2
Bourg Peronnas [11]
+0 1 - 2
- 00:30 FT
[8] Red Star 93
2 - 2
FC Martigues [7]
-1/2 1 - 1
- 00:30 FT
[18] Sedan
0 - 0
Le Puy Foot [13]
-1/4 0 - 0
EU21VL 01:00 FT
[6-3] Ireland U21
1 - 1
Israel U21 [2-3]
-1/4 0 - 1
GHQG 01:00 FT
  Arập Xêut (T)
0 - 0
Ecuador  
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
  Ai Cập
3 - 0
Niger  
-2 1 - 0
- 01:00 FT
  Jordan
2 - 0
Syria  
-3/4 2 - 0
ANHU23 01:00 FT
[2-5] Middlesbrough U21
2 - 0
Sunderland U21 [2-10]
-1/4 1 - 0
GHQG 01:30 FT
  Brazil (T) 3
3 - 0
Ghana   3
-2 3 - 0
GHU21 01:30 FT
  Áo U21
5 - 1
Montenegro U21  
-1 3 - 0
UEFA 01:45 FT
[B3-1] Bosnia & Herz 5
1 - 0
Montenegro [B3-3] 4
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[C4-2] Bulgaria
5 - 1
Gibraltar [C4-4]
-2 1/4 2 - 1
- 01:45 FT
[B3-2] Phần Lan 3
1 - 1
Romania [B3-4] 2
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[A3-3] Đức 2
0 - 1
Hungary [A3-2] 1
-1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
[A3-1] Italia 2
1 - 0
Anh [A3-4] 1
+1/4 0 - 0
SCOC 01:45 FT
  Alloa Athletic
1 - 0
Airdrieonians  
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Annan Athletic
1 - 2
Kelty Hearts  
+1/2 0 - 0
- 01:45 FT
  Falkirk
2 - 0
Partick Thistle  
+1/2 1 - 0
NIRA 01:45 FT
[3] Coleraine
2 - 0
Newry City [8]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[11] Dungannon Swi.
2 - 0
Portadown FC [12]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[6] Carrick Rangers
0 - 1
Larne [5]
+3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[2] Crusaders Belfast
3 - 0
Ballymena Utd [10]
-1 3/4 2 - 0
WALA 01:45 FT
[12] Airbus UK
4 - 4
Newtown AFC [10]
+1 2 - 2
- 01:45 FT
[2] Penybont
3 - 1
Aberystwyth [9]
-1 2 - 1
GHQG 02:00 FT
  Mali
1 - 0
Zambia  
1 - 0
- 02:00 FT
  Algeria
1 - 0
Guinea  
-1 0 - 0
- 02:00 FT
  Ma Rốc (T)
2 - 0
Chile  
+0 0 - 0
TBNB 02:00 FT
[6] Sporting Gijon
2 - 1
Ibiza-Eivissa [18]
-1/2 1 - 1
SCOC 02:00 FT
  The New Saints
0 - 3
Dundee  
-1/2 0 - 0
HLB 02:00 FT
[16] Dordrecht 90
1 - 2
MVV Maastricht [7]
-1/4 1 - 1
- 02:00 FT
[8] VVV Venlo
1 - 1
Telstar [14]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[15] TOP Oss
1 - 3
Willem II [5]
+3/4 0 - 3
- 02:00 FT
[2] Heracles Almelo 1
2 - 0
Helmond Sport [17]
-1 1/2 0 - 0
COLB 03:00 FT
[8] Bogota FC 2
1 - 0
Orsomarso [10]
-1 1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[11] Atletico
1 - 1
Dep.Quindio [3]
+1/4 0 - 0
- 04:00 FT
[16] Cucuta
0 - 0
Real Santander [12]
-1/4 0 - 0
PARA 04:00 FT
[8] Sportivo Ameliano
2 - 0
Guairena FC [5]
-1/4 0 - 0
ARGB 04:30 FT
[20] Quilmes
1 - 1
Almagro [11]
-1/4 1 - 1
ARGA 05:00 FT
[8] Godoy Cruz
0 - 1
Boca Juniors [2]
-1/4 0 - 1
- 05:00 FT
[4] CA Huracan
3 - 1
Banfield [22]
-1/2 2 - 1
BRB 05:00 FT
[20] Nautico/PE
1 - 3
Sampaio Correa/MA [10]
-1/4 1 - 1
URUA 05:00 FT
[3] Dep. Maldonado
2 - 1
Boston River [4]
+0 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[12] Tepatitlan FC 1
3 - 2
CD Tapatio [11]
-1/4 1 - 2
CHIC 06:00 FT
[4] Antofagasta
1 - 2
U. Espanola [1]
+1/4 1 - 2
USB 06:00 FT
[A-12] Ch. Battery
0 - 3
Rio Grande Valley [B-8]
+3/4 0 - 0
PARA 06:30 FT
[9] General Caballero
3 - 0
Guarani CA [10]
+1/4 2 - 0
USB 06:30 FT
[A-3] Tampa Bay Rowdies
1 - 1
Birmingham Legion [A-5]
-3/4 1 - 1
GHQG 07:00 FT
  Argentina (T)
3 - 0
Honduras   2
-2 1/4 2 - 0
USB 07:00 FT
[A-1] Louisville City
1 - 2
Memphis 901 [A-2]
-3/4 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[11] Necaxa
2 - 2
Mazatlan FC [13]
-1/2 1 - 2
MEXB 07:05 FT
[15] Correcaminos
1 - 1
Raya2 [14]
-1/4 1 - 1
BRB 07:30 FT
[5] Londrina/PR 1
0 - 2
Ponte Preta/SP [8]
-1/4 0 - 0
COLB 08:00 FT
[6] Boyaca Chico
0 - 0
Fortaleza [2]
+0 0 - 0
MEXA 09:05 FT
[7] Puebla
2 - 1
Pumas UNAM [16]
-1/4 2 - 0
GHU21 18:00 Hoãn
  North Macedonia U21
-
Albania U21  
-
- 18:00 Hoãn
  Croatia U21
-
Arập Xêut U21  
-
GHU20 21:00 Hoãn
  Bosnia & Herz U20
-
Thụy Sỹ U20  
-
GHQG 00:00 Hoãn
  Madagascar
-
Congo  
-
WALA 01:45 Hoãn
[1] The New Saints
-
Caernarfon Town [5]
-
GHQG 02:00 Hoãn
  Mauritania
-
Benin  
-
- 05:00 Hoãn
  Honduras
-
El Salvador  
-
NHATW 10:00 Hoãn
[7] Nittaidai FIELDS (W)
-
Angeviolet Hiroshima Nữ [12]
-
 
« 23 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: