x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATB 11:00 FT
[3] Okayama
3 - 0
Vegalta Sendai [6]
-1/4 1 - 0
NHAT3 11:00 FT
[1] Iwaki FC
2 - 1
FC Gifu [10]
-1 1/4 1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[16] MIO Biwako
1 - 2
Criacao Shinjuku [15]
0 - 2
- 11:00 FT
[12] Kagura Shimane
1 - 1
Honda Lock [11]
0 - 1
- 11:00 FT
[3] Reinmeer Aomori
0 - 0
Maruyasu Okazaki [6]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Veertien Mie
1 - 1
Honda FC [2]
0 - 1
NHATW 11:00 FT
[8] Nippatsu Yokohama Nữ
1 - 0
Orca Kamogawa Nữ [6]
0 - 0
- 11:00 FT
[9] Gunma W. Star Nữ
1 - 0
Cerezo Osaka Nữ [3]
0 - 0
HQB 11:30 FT
[2] Daejeon Hana Citizen
3 - 0
Gyeongnam [5]
-1/2 2 - 0
NHATB 12:00 FT
[21] Grulla Morioka
1 - 3
Zweigen Kan. [17]
+0 0 - 2
- 12:00 FT
[1] Alb. Niigata (JPN)
1 - 0
Omiya Ardija [19]
-1 0 - 0
- 12:00 FT
[10] JEF United Chiba
0 - 1
Roas. Kumamoto [4]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[15] Blaublitz Akita
2 - 1
Machida Zelvia [11]
+1/4 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[16] Sagamihara
0 - 2
Vanraure Hachinohe [15]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[13] Tegevajaro Miyazaki
2 - 3
FC Imabari [6]
+1/4 1 - 2
- 12:00 FT
[17] Kamatamare San.
0 - 4
Kataller Toyama [5]
+1/2 0 - 3
NHATJFL 12:00 FT
[10] Suzuka Point Getters 1
1 - 1
Tokyo Musashino [5]
0 - 0
NHATW 12:00 FT
[2] Setagaya Sfida Nữ
2 - 1
Ehime FC Nữ [10]
1 - 0
NHAT3 13:00 FT
[9] Fukushima Utd
2 - 1
Giravanz Kita. [14]
-1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[3] Matsumoto Yama.
0 - 1
Yokohama SCC [18]
-1 1/4 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[4] Hwaseong FC
1 - 0
Cheongju FC [13]
-1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[16] Dangjin Citizen
1 - 1
Siheung Citizen [5]
+1/2 0 - 1
NGB 14:00 FT
[8] SKA-Khabarovsk
2 - 0
Kuban [13]
-1/2 1 - 0
HQB 14:00 FT
[7] Seoul E-Land
3 - 2
Anyang [3]
+0 1 - 1
TQB 14:30 FT
[15] Liaoning Shenyang (T) 1
1 - 2
Shaanxi Changan [5]
+1 1 - 0
- 14:30 FT
[7] Nanjing City (T)
2 - 3
Zibo Cuju [10]
-3/4 0 - 1
- 14:30 FT
[4] Shijiazhuang Gongfu (T)
1 - 0
Sichuan Jiuniu [6]
+1/4 0 - 0
NHATB 15:00 FT
[9] Tokushima Vortis
1 - 1
Mito Hollyhock [13]
-1/4 0 - 0
NHATLC 15:00 FT
[A-6] Urawa Red
0 - 4
Cerezo Osaka [A-2]
-1/4 0 - 2
- 15:00 FT
[B-1] Sanf Hiroshima
0 - 0
Avispa Fukuoka [D-2]
-1/2 0 - 0
HQ3 15:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
2 - 1
Paju Citizen [2]
-1/4 0 - 0
GHU17 16:00 FT
  Mexico U17
2 - 0
Uzbekistan U17  
- 16:00 FT
  Romania U17
1 - 3
Séc U17  
1 - 3
GHU18 16:00 FT
  Séc U18
1 - 4
Mỹ U18  
0 - 2
- 16:00 FT
  Đức U18
0 - 1
Mexico U18  
0 - 0
- 16:00 FT
  Phần Lan U18
3 - 1
Slovakia U18  
0 - 0
NHATB 16:00 FT
[18] Tochigi SC
0 - 0
Ryukyu [22]
-1/4 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[7] Nagano Parceiro
2 - 1
Azul Claro Numazu [12]
-3/4 0 - 0
EUW17VL 16:30 FT
[2-1] T.B.Nha U17 Nữ
3 - 0
Ba Lan U17 Nữ [2-2]
2 - 0
- 16:30 FT
[2-4] Hy Lạp U17 Nữ
0 - 1
Bỉ U17 Nữ [2-3]
0 - 0
TQA 16:30 FT
[4] Shanghai Port
2 - 0
Guangzhou City [17]
-1 3/4 2 - 0
TBN3 17:00 FT
[A2-20] Atl. Baleares 1
1 - 2
UD Logrones [A2-9]
-1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[A1-2] Linares Deportivo
1 - 0
Alcorcon [A1-7]
+0 0 - 0
- 17:00 FT
[A1-19] Rayo Majada.
1 - 2
Ceuta [A1-17] 1
-1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[A2-10] Sabadell 1
1 - 0
CD Calahorra [A2-18]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[A2-5] SD Logrones
1 - 0
CF Intercity [A2-4]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[A1-4] Real Madrid B
3 - 1
Badajoz [A1-13]
-1/2 3 - 0
- 17:00 FT
[A2-19] Real Union
1 - 2
Alcoyano [A2-1]
+1/4 0 - 1
HQ3 17:00 FT
[6] Gimhae City
1 - 1
Yangju Citizen [8]
-3/4 0 - 1
THAKC 17:30 FT
  Thái Lan
2 - 1
Trinidad & T.  
-3/4 1 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Konyaspor
4 - 1
Adanaspor  
3 - 0
NGB 18:00 FT
[15] Veles Moscow
1 - 1
Kamaz [5]
+0 0 - 1
FIN3 18:00 FT
  Narpes Kraft
0 - 0
Kajaanin Haka  
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  OTP
4 - 1
FC Komeetat  
-1 1/4 1 - 1
TD3 18:00 FT
  Sollentuna FK
1 - 1
Vasalunds  
+1/4 0 - 1
- 18:00 FT
  Pitea IF
2 - 2
Orebro Syrianska  
+0 1 - 1
- 18:00 FT
  Team Thoren
1 - 1
Motala AIF  
+1 3/4 0 - 0
ANHL1 18:30 FT
[1] Plymouth Argyle
2 - 1
Ipswich [2]
+1/4 0 - 1
TBNB 19:00 FT
[7] Burgos CF
0 - 0
Levante [11]
+1/4 0 - 0
DUC4B 19:00 FT
[10] Holstein Kiel II
7 - 0
Kickers Emden [19]
-1 3/4 3 - 0
- 19:00 FT
[15] Teutonia Ottensen 1
1 - 1
Rehden [14]
-1 1/4 1 - 1
- 19:00 FT
[11] Phonix Lubeck
3 - 1
Hamburger II [5]
-1/2 0 - 0
NGB 19:00 FT
[14] Krasnodar B
0 - 0
Neftekhimik Nizh [10]
+0 0 - 0
TQA 19:00 FT
[8] Chengdu Rongcheng (T)
0 - 0
Henan Songshan [5]
-1/4 0 - 0
SCOC 19:45 FT
  Cliftonville
2 - 3
Queen's Park  
-1/4 1 - 2
UEFA 20:00 FT
[D1-3] Andorra 2
1 - 1
Latvia [D1-1] 4
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[D1-2] Moldova 2
2 - 0
Liechtenstein [D1-4] 3
-1 3/4 0 - 0
GHU21 20:00 FT
  Scotland U21
1 - 1
Bắc Ireland U21  
-3/4 1 - 1
DUC4B 20:00 FT
[7] VfV 06 Hildesheim
0 - 4
Bremer SV [13]
-1 1/4 0 - 2
NGB 20:00 FT
[11] Shinnik Yaroslavl
1 - 0
Rubin Kazan [4]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Akron Togliatti
1 - 1
Ufa [12]
+0 0 - 0
TD3 20:00 FT
  Gefle IF
3 - 1
Karlstad BK  
-1 0 - 1
THAKC 20:30 FT
  Malaysia (T)
0 - 0
Tajikistan  
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 0-3
GHU17 21:00 FT
  Ba Lan U17
0 - 2
B.D.Nha U17  
0 - 0
TBN3 21:00 FT
[A2-17] Cornella
0 - 0
Castellon [A2-6]
+1/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[2] Baltika
3 - 2
Yenisey [7]
-1/2 2 - 0
- 21:00 FT
[3] Arsenal-Tula
2 - 0
Volga Ulyanovsk [18]
-1 2 - 0
- 21:00 FT
[9] Volgar Astrakhan
0 - 0
Alania Vla [1]
0 - 0
ICEW 21:00 FT
[5] UMF Selfoss Nữ
2 - 0
Breidablik Nữ [2]
+1 1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Trottur Rey. Nữ
5 - 0
KR Reykjavik Nữ [10]
3 - 0
- 21:00 FT
[8] Keflavik IF Nữ
1 - 2
Vestmannaeyjar Nữ [6]
+1/2 0 - 2
IREB 21:00 FT
[7] Bray Wanderers
0 - 3
Waterford Utd [3]
+1 0 - 2
FINB 21:00 FT
[11] PK-35
1 - 0
PIF Parainen [12]
-1 1 - 0
- 21:00 FT
[4] EIF Ekenas
4 - 0
JaPS [6]
-3/4 3 - 0
ARGB 21:00 FT
[34] Tristan Suarez
2 - 2
Gimnasia Jujuy [25]
-3/4 0 - 0
BRAU20 21:00 FT
  Corinthians/SP U20
0 - 1
Palmeiras/SP U20  
0 - 0
URUA 21:00 FT
[11] CA Rentistas
0 - 1
Plaza Colonia [12]
+0 0 - 1
TBNB 21:15 FT
[16] Lugo
0 - 0
Real Oviedo [14]
+1/4 0 - 0
GHU20 21:30 FT
  Croatia U20
3 - 1
Albania U20  
-1 3/4 3 - 1
GHQG 22:00 FT
  Niger (T)
0 - 0
Liberia  
+0 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A1-15] Pontevedra
0 - 0
Linense [A1-14]
-1/2 0 - 0
NGB 22:00 FT
[6] Dyn. Makhachkala
0 - 0
Rodina Moscow [16]
-1/4 0 - 0
FIN3 22:00 FT
  JS Hercules (T)
1 - 1
OLS Oulu  
-1/4 0 - 1
CHIB 22:30 FT
[11] Iquique
1 - 2
U.Concepcion [8]
-1/4 1 - 1
UEFA 22:59 FT
[C3-2] Azerbaijan
3 - 0
Kazakhstan [C3-1]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[C3-3] Slovakia (T)
1 - 1
Belarus [C3-4]
-1 0 - 1
TBN3 22:59 FT
[A1-5] Fuenlabrada
2 - 1
Talavera [A1-21]
-3/4 0 - 1
- 22:59 FT
[A1-10] Cultural Leonesa
0 - 3
Cordoba [A1-1]
+1/2 0 - 3
- 22:59 FT
[A2-11] Gimnastic T.
1 - 0
Amorebieta [A2-12]
-1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[A2-13] Numancia
2 - 0
La Nucía [A2-14]
-1/4 1 - 0
GHU18 23:15 FT
  Scotland U18
4 - 1
Estonia U18  
2 - 0
TBNB 23:30 FT
[9] Albacete
1 - 1
Andorra FC [10]
-1/2 0 - 0
- 23:30 FT
[3] Eibar
2 - 1
Racing Santander [21]
-3/4 2 - 0
ARGB 23:40 FT
[24] Brown de Adrogue
2 - 3
Belgrano [1]
+3/4 1 - 1
CRCA 00:00 FT
[B-4] Cartagines
1 - 1
Santos Guapiles [B-6]
-1 0 - 0
GHU23 00:30 FT
  Ma Rốc U23
1 - 3
Senegal U23  
1 - 2
ARGB 01:00 FT
[22] Guillermo
1 - 1
CA Guemes [26]
-1/4 0 - 1
CHIB 01:00 FT
[17] CCDA Fernandez Vial
1 - 2
Dep. Copiapo [4]
+0 0 - 1
- 01:00 FT
[7] San. Wanderers
0 - 0
Deportes Recoleta [15]
+0 0 - 0
PERA 01:00 FT
[18] Carlos Stein
1 - 2
Carlos A. Mannucci [12]
-1/4 1 - 0
ARGA 01:30 FT
[5] Gimnasia LP
0 - 1
Tigre [9]
+0 0 - 1
- 01:30 FT
[23] Rosario Central
1 - 1
CA Platense [10]
-1/4 1 - 1
UEFA 01:45 FT
[C1-2] Luxembourg 4
1 - 0
Lithuania [C1-4] 4
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[A1-4] Áo 2
1 - 3
Croatia [A1-1] 2
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[A1-2] Đan Mạch 2
2 - 0
Pháp [A1-3]
+1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[C1-3] Đảo Faroe 2
2 - 1
T.N.Kỳ [C1-1] 1
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[A4-1] Hà Lan 2
1 - 0
Bỉ [A4-2] 2
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[A4-4] Wales 4
0 - 1
Ba Lan [A4-3] 3
+0 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[18] CA Mitre Salta
1 - 0
Deportivo Madryn [17]
-1/4 0 - 0
COLA 02:00 FT
[14] Envigado
1 - 2
Inde.Medellin [8]
+1/4 1 - 0
ARGB 03:00 FT
[8] Ind.Rivadavia
1 - 0
Alvarado MDP [28]
-3/4 0 - 0
- 03:00 FT
[14] Deportivo Maipu
1 - 0
Nueva Chicago [35]
-1/4 1 - 0
PARA 03:00 FT
[11] Resistencia SC
0 - 1
Nacional(PAR) [2]
+3/4 0 - 1
USW 03:00 FT
[1] Portland Tho. Nữ
3 - 0
Chicago RS Nữ [7]
-3/4 0 - 0
CHIC 03:30 FT
[7] Univ. de Chile
1 - 0
Univ. Catolica(CHL) [2]
+3/4 1 - 0
ECUA 03:30 FT
[12] Delfin SC 1
0 - 0
Mushuc Runa [14]
-3/4 0 - 0
GHCLB 04:00 FT
  Chivas Guad.
1 - 3
Club America  
+1/4 1 - 1
ARGA 04:00 FT
[3] Racing Club
2 - 1
Union Santa Fe [20]
-3/4 0 - 0
ARGB 04:00 FT
[10] Def.Belgrano
0 - 0
Villa Dalmine [31]
-3/4 0 - 0
URUA 04:00 FT
[2] Nacional(URU)
1 - 1
Cerro Largo [14]
-1 1/2 0 - 0
USB 04:00 FT
[A-8] Indy Eleven
1 - 0
Loudoun United [A-11]
-1 0 - 0
USW 04:00 FT
[3] Kansas City Nữ
3 - 0
Wash. Spirit Nữ [11]
-1/4 3 - 0
CRCA 04:00 FT
[A-6] Guanacasteca
1 - 1
Puntarenas [A-3]
+1/4 0 - 1
COLA 04:05 FT
[4] Union Magdalena 1
0 - 2
Santa Fe [9]
-1/4 0 - 0
BRB 04:30 FT
[8] Criciuma/SC
2 - 0
Chapecoense [15]
-1/4 1 - 0
MEXB 05:00 FT
[13] Ala. Durango
1 - 1
Celaya [1]
+1/4 1 - 0
ARGB 05:30 FT
[29] Atletico Rafaela
4 - 1
All Boys [5]
-1/2 3 - 0
PARA 05:30 FT
[1] Cerro Porteno
5 - 0
Tacuary FBC [6]
-1 3 - 0
BRAA 06:00 FT
[9] Sao Paulo/SP
4 - 0
Avai/SC [18]
-1 1/4 3 - 0
ECUA 06:00 FT
[3] Emelec
3 - 1
Dep.Cuenca [7]
-1 0 - 1
USW 06:00 FT
[9] Orlando Pride Nữ
2 - 2
San Diego Wave Nữ [4]
+1/2 1 - 0
COLA 06:10 FT
[16] Alianza Petrolera
0 - 1
Junior Barranquilla [12]
+1/4 0 - 1
CRCA 06:15 FT
[B-1] Dep. Saprissa
2 - 1
Sporting (CRC) [A-4]
-1 1 - 1
ARGA 06:30 FT
[1] Atletico Tucuman
3 - 1
Estudiantes LP [18]
-1/4 1 - 1
- 06:30 FT
[27] Velez Sarsfield
1 - 0
Barracas Central [19]
-1/2 1 - 0
ARGB 06:30 FT
[2] Instituto
1 - 0
Temperley [27]
-1 1/4 1 - 0
CHIB 06:30 FT
[13] Deportes Santa Cruz
0 - 2
Puerto Montt [5]
+0 0 - 1
URUA 06:30 FT
[15] Sportivo Cerrito (T)
1 - 2
Defensor SC [10]
+1 0 - 0
USW 07:05 FT
[8] Angel City Nữ
1 - 3
Racing Louisville Nữ [10]
-3/4 1 - 2
MEXB 07:05 FT
[3] Leones Negros UdeG
2 - 2
Atlante [2]
+1/4 0 - 1
- 07:05 FT
[15] Cancun FC 2
1 - 2
Dorados [8]
-1/4 1 - 2
COLA 08:15 FT
[15] Deportes Tolima 1
1 - 3
Pereira [7]
-1/2 1 - 1
MEXB 09:05 FT
[6] Venados
3 - 0
Atletico La Paz [17]
-3/4 0 - 0
GHU18 20:00 Hoãn
  Pháp U18 4
-
Ba Lan U18  
-
GHU17 21:00 Hoãn
  Na Uy U17
-
Anh U17  
-
GHCLB 22:00 Hoãn
  Verona
-
Koper  
-
ICEW 22:59 Hoãn
[7] Thor Akureyri Nữ
-
Stjarnan Nữ [3]
-
GHQG 23:30 Hoãn
  Bolivia (T)
-
Senegal  
-
PARA 01:00 Hoãn
[7] Sol de America
-
Cerro Porteno [1]
-
- 01:00 Hoãn
[6] Tacuary FBC
-
Sportivo Ameliano [8]
-
- 01:00 Hoãn
[5] Guairena FC
-
Olimpia Asuncion [4]
-
- 01:00 Hoãn
[10] Guarani CA
-
Resistencia SC [11]
-
- 01:00 Hoãn
[2] Nacional(PAR)
-
12 de Octubre [12]
-
- 01:00 Hoãn
[3] Libertad
-
General Caballero [9]
-
GHQG 02:00 Hoãn
  Mali
-
Zambia  
-
GHU20 04:00 Hoãn
  Guatemala U20
-
Ecuador U20  
-
 
« 25 tháng 09 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: