x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ACL 14:00 FT
[J-1] Vissel Kobe (T) 5
1 - 1
Jeonbuk H.Motor [H-2] 1
+1/4 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-2
TQC 14:30 FT
  Jiangxi Liansheng
4 - 3
Xinjiang Tianshan  
-1 2 - 3
- 15:00 FT
  Nanjing City
0 - 0
Qingdao Y.Island  
+1 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-2
GHU19 16:00 FT
  Cerezo Osaka U18
5 - 2
Việt Nam U19  
HQB 17:00 FT
[9] Ansan Greeners
2 - 2
Chungnam Asan [6]
+1/2 0 - 0
- 17:30 FT
[4] Bucheon 1995
1 - 1
Busan I'Park [11]
-1/2 0 - 0
ACL 18:00 FT
[F-1] Urawa Red
4 - 0
BG Pathum United [G-1]
-1 3/4 2 - 0
TQA 18:30 FT
[6] Meizhou Hakka
1 - 2
Wuhan Three T. [1]
+1 1 - 2
- 18:30 FT
[9] Beijing Guoan
1 - 0
Guangzhou City [17]
-2 1 - 0
UZBC 18:30 FT
  Andijan
3 - 2
Turon Yaypan  
3 - 0
GHU16 21:00 FT
  Uzbekistan U16
1 - 1
Iran U16  
RMNA 21:00 FT
[13] Universitaea Cluj
0 - 1
Sepsi OSK [7]
+1/4 0 - 0
QATA 21:20 FT
[8] Markhiya SC
0 - 1
Al Duhail SC [3]
+3/4 0 - 0
FINA 22:00 FT
[3] Honka
4 - 1
HIFK [12]
-1 3/4 1 - 0
SRBA 22:00 FT
[7] FK Vozdovac
1 - 0
FK Kolubara [8]
-3/4 0 - 0
TDU21 22:00 FT
  Varnamo U21
5 - 1
Trelleborgs U21  
4 - 1
BULA 22:15 FT
[7] Slavia Sofia
2 - 1
Botev Vratsa [11]
-1 1/4 1 - 1
EGYA 22:30 FT
[15] Ghazl Al Mahalla
1 - 0
Masr lel Maqassah [18]
-1 1/2 0 - 0
- 22:30 FT
[14] Ceramica Cleopatra
1 - 1
Tala'ea Al Jaish [5]
-1/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[18] Sandecja 1
0 - 5
GKS Tychy [11]
+0 0 - 1
ISRA 22:59 FT
[13] Sektzia Nes Tziona
0 - 2
HIK Shmona [8]
+1/2 0 - 1
ISRB 22:59 FT
[3] INR HaSharon
1 - 0
Bnei Yehuda [10]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[12] Ahi Nazareth 1
0 - 0
AS Ashdod [11]
-1/4 0 - 0
NORB 22:59 FT
[9] Raufoss IL
0 - 1
Kongsvinger [7]
-1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[16] Grorud IL 1
1 - 1
Skeid Fotball [14]
+1/4 1 - 0
- 22:59 FT
[3] KFUM Oslo
2 - 1
Fredrikstad [12]
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[6] Ranheim IL
1 - 1
Bryne [13]
-1 0 - 0
- 22:59 FT
[11] Asane Fotball
3 - 1
Mjondalen [10]
+0 1 - 1
KSB 23:10 FT
[5] Al Arabi (KSA)
2 - 2
Hajer [15]
0 - 0
TNKA 23:15 FT
[17] Sivasspor
1 - 1
Alanyaspor [11]
+0 1 - 0
- 23:15 FT
[15] Istanbulspor AS
0 - 4
Konyaspor [5]
+1/4 0 - 2
KSB 23:25 FT
[13] Ohud Medina
1 - 1
Najran [17] 1
1 - 0
ITAA 23:30 FT
[6] Roma
1 - 0
Cremonese [19] 3
-1 3/4 0 - 0
PH3 23:30 FT
[12] Le Mans
6 - 1
Sedan [18] 1
-1/4 3 - 0
BLRA 23:30 FT
[14] Dinamo Brest
0 - 0
Neman Grodno [8]
+3/4 0 - 0
RMNA 23:30 FT
[1] Farul Constanta
2 - 1
Voluntari [11]
-1/2 0 - 1
QATA 23:30 FT
[7] Qatar SC
0 - 3
Al Wakra [2]
+3/4 0 - 1
ISRB 23:45 FT
[13] Hapoel Nof HaGalil
0 - 3
Maccabi P.Tikva [1]
+3/4 0 - 0
DUC3 00:00 FT
[14] Zwickau
2 - 0
SpVgg Bayreuth [19]
-1/4 2 - 0
BDNB 00:00 FT
[7] Penafiel 1
3 - 3
Belenenses [15]
-3/4 0 - 2
CZEA 00:00 FT
[5] Bohemians 1905
1 - 2
Hradec Kralove [7]
-1/4 1 - 2
TDA 00:00 FT
[6] Kalmar
1 - 0
Goteborg [7]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[12] Sirius
0 - 1
Hacken [2]
+3/4 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Hammarby Talang
1 - 1
Stockholm Intl  
+0 1 - 0
DENA 00:00 FT
[8] Odense BK 1
1 - 0
AC Horsens [6]
-1/4 0 - 0
TDA 00:10 FT
[3] Hammarby
5 - 1
Degerfors IF [14]
-2 1/4 2 - 1
BULA 00:30 FT
[14] Pirin Blagoevgrad
0 - 4
Ludogorets [1]
+1 3/4 0 - 0
TBNA 01:00 FT
[20] Elche 1
1 - 1
Almeria [16] 4
-1/4 1 - 1
TBNB 01:00 FT
[13] SD Ponferradina
2 - 1
Ibiza-Eivissa [18]
-1/2 1 - 1
HLB 01:00 FT
[10] Ajax U21
5 - 1
De Graafschap [19]
-1/4 2 - 1
- 01:00 FT
[12] PSV Eindhoven U21
0 - 3
Heracles Almelo [2]
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[9] AZ Alkmaar U21
3 - 2
Almere City [11]
+1/4 2 - 0
HUNA 01:00 FT
[12] Mezokovesdi SE 1
4 - 2
Debreceni [9]
-1/4 3 - 1
ICEA 01:00 FT
[10] Leiknir Rey.
4 - 3
KR Reykjavik [5]
+3/4 2 - 1
- 01:00 FT
[11] Hafnarfjordur
3 - 0
Keflavik [7]
-1/4 2 - 0
TNKB 01:00 FT
[19] Denizlispor
0 - 0
Rizespor [13]
+1/2 0 - 0
EGYA 01:00 FT
[4] Future FC
1 - 0
Pyramids FC [2]
+1/2 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[9] Gorica
0 - 0
Domzale [6]
+1/4 0 - 0
URUA 01:30 FT
[16] Albion FC (URU) (T)
1 - 0
Plaza Colonia [12]
+0 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[20] Sampdoria 3
0 - 0
Juventus [8] 2
+3/4 0 - 0
PHB 01:45 FT
[9] Grenoble 1
0 - 0
Bordeaux [3]
-1/4 0 - 0
TNKA 01:45 FT
[6] Fenerbahce
4 - 2
Adana Demirspor [1] 1
-3/4 2 - 0
ANHA 02:00 FT
[5] Man Utd 3
2 - 1
Liverpool [8] 1
+3/4 1 - 0
BDNA 02:15 FT
[10] Gil Vicente
0 - 0
Famalicao [16]
-1/4 0 - 0
ICEA 02:15 FT
[8] Fram Rey. 1
0 - 2
Breidablik [1]
+3/4 0 - 0
ARGA 02:30 FT
[18] Estudiantes LP
1 - 0
Union Santa Fe [20]
-1/2 0 - 0
- 02:30 FT
[23] Rosario Central
0 - 1
Banfield [22]
-1/4 0 - 1
TD3 02:45 FT
  Angelholms
1 - 1
IFK Malmo  
-1 3/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[11] Girona 2
3 - 1
Getafe [14] 1 6
-1/4 1 - 0
TBNB 03:00 FT
[22] Malaga
0 - 4
Las Palmas [1]
-1/4 0 - 1
COLB 03:00 FT
[15] Boca Juniors Cali
1 - 1
Leones FC [1]
+0 1 - 0
ICEA 03:15 FT
[2] Vikingur Rey.
2 - 2
Valur Rey. [4]
-1/2 2 - 1
ARGA 05:00 FT
[3] Racing Club 2
1 - 2
San Lorenzo [15]
-1/2 0 - 0
ARGB 05:00 FT
[24] Atletico Atlanta
0 - 0
Atletico Rafaela [29]
-1/4 0 - 0
CHIC 05:00 FT
[7] Univ. de Chile 1
1 - 0
Cobresal [9]
+0 1 - 0
URUA 05:00 FT
[3] Dep. Maldonado (T)
1 - 1
CA Penarol [5]
+3/4 0 - 0
BRAA 06:00 FT
[17] Avai/SC
0 - 1
Internacional/RS [2]
+1/4 0 - 0
COLB 06:00 FT
[9] Valledupar
3 - 3
Bogota FC [8]
-1/2 2 - 1
ARGB 07:00 FT
[26] CA Guemes
0 - 0
Tristan Suarez [34]
-1/2 0 - 0
ECUA 07:00 FT
[10] Guayaquil City
0 - 1
Independiente JT [2]
+3/4 0 - 0
ARGA 07:30 FT
[10] CA Platense
0 - 0
Talleres Cordoba [21]
+0 0 - 0
- 07:30 FT
[27] Velez Sarsfield
1 - 1
Sarmiento Junin [13]
-3/4 0 - 1
CHIC 07:30 FT
[10] Coquimbo Unido
0 - 0
Huachipato [6]
+0 0 - 0
COLA 09:15 FT
[5] Deportivo Pasto
2 - 0
Once Caldas [2]
-1/4 2 - 0
KSB 00:50 Hoãn
[14] Al Shoalah
-
Al Oruba (KSA) [12]
-
 
« 22 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: