x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSQSL 12:00 FT
  Brisbane City
4 - 0
Brisbane Roar U21  
-1 2 - 0
AUSSL 12:00 FT
[1] Adelaide City
0 - 0
Campbelltown City [2]
-1/2 0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[2] Port Melbourne
2 - 0
Melb. Knights [9]
-1 1/4 0 - 0
- 12:00 FT
[14] Eastern Lions
1 - 5
Heidelberg Utd [6]
+2 1/4 0 - 3
- 12:00 FT
[7] Avondale Heights 1
0 - 1
South Melbourne [1]
-1/2 0 - 1
- 12:00 FT
[13] Dandenong City
0 - 5
Bentleigh Greens [5]
+1 3/4 0 - 2
- 12:00 FT
[11] Altona City
1 - 5
St Albans Saints [10]
-3/4 0 - 3
- 12:00 FT
[3] Oakleigh Cannons
0 - 1
Hume City [12]
-1 1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[8] Dandenong Th.
3 - 0
Green Gully SC [4]
+1/4 2 - 0
NHAT3 13:00 FT
[13] Tegevajaro Miyazaki
0 - 2
Gainare Tottori [11]
-3/4 0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[8] North Star
2 - 3
Wynnum Wolves [3]
1 - 2
- 14:00 FT
[9] Taringa Rovers
1 - 1
Albany Creek [2]
+1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[12] Virginia Utd
0 - 5
Souths Utd [6]
0 - 1
- 14:00 FT
[5] Holland Park Hawks
5 - 4
Samford Rang. [4]
+1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[7] Grange Thistle
3 - 0
Coomera Colts [11]
1 - 0
- 14:00 FT
[10] Magic United 1
1 - 0
Surfers Paradise [1]
+2 1/2 0 - 0
NHAT3 14:00 FT
[6] FC Imabari
2 - 1
Kamatamare San. [17]
-3/4 1 - 0
- 15:00 FT
[18] Yokohama SCC
4 - 2
Azul Claro Numazu [12]
+1/4 3 - 1
HQ3 15:00 FT
[8] Yangju Citizen
3 - 4
Paju Citizen [2]
+1/4 2 - 1
CZEB 15:30 FT
[13] Sparta Praha B
3 - 1
Sellier&Bellot Vlasim [16]
1 - 0
AUTB 15:30 FT
[13] Vorwarts Steyr
1 - 1
Grazer AK [6]
+1/4 0 - 0
- 15:30 FT
[11] Sturm Graz II
0 - 2
Blau Weiss Linz [8]
+1/2 0 - 2
NHATB 16:00 FT
[12] Tokyo Verdy
0 - 0
Ventforet Kofu [16]
+0 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[14] Giravanz Kita.
0 - 1
Matsumoto Yama. [3]
+1/2 0 - 0
HQA 16:00 FT
[8] FC Seoul
2 - 0
Seongnam Ilhwa Ch. [12]
-1 0 - 0
HQB 16:00 FT
[2] Daejeon Hana Citizen
2 - 3
Anyang [3]
-1/2 0 - 2
MAPL 16:00 FT
[3] Kelantan
2 - 2
Terengganu II [4]
+1/4 2 - 2
VNB 16:00 FT
[7] Thừa Thiên Huế
1 - 0
Phố Hiến [3]
+1/4 1 - 0
SINA 16:30 FT
[4] Geylang Intl
3 - 0
Balestier Kh. [7]
1 - 0
NGB 16:45 FT
[18] Volga Ulyanovsk 1
1 - 2
Rubin Kazan [4]
+1 1 - 1
BDNB 17:00 FT
[8] Feirense
1 - 1
Leixoes [10] 1
-1/4 0 - 1
NGB 17:00 FT
[7] Yenisey
2 - 1
Shinnik Yaroslavl [11]
-1 2 - 1
NHATA 17:00 FT
[15] Shonan Bellmare
1 - 1
Kashima Antlers [5]
+0 0 - 0
HQA 17:00 FT
[10] Gimcheon Sangmu
1 - 2
Ulsan Hyundai [1]
+1 1/2 1 - 1
HQ3 17:00 FT
[4] Hwaseong FC
1 - 2
Pocheon Citizen [9]
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[10] Cheonan City
2 - 0
Mokpo City [14]
-1/2 1 - 0
VNB 17:00 FT
[12] Bình Phước
1 - 2
Quảng Nam [4]
+3/4 0 - 0
- 17:00 FT
[2] Khánh Hòa
2 - 0
Đăk Lăk [11]
-3/4 2 - 0
HLA 17:15 FT
[12] Groningen
1 - 0
Go Ahead Eagles [13]
-1/2 1 - 0
HLB 17:15 FT
[8] VVV Venlo 1
0 - 4
Zwolle [1]
+3/4 0 - 2
POLB 17:40 FT
[2] Arka Gdynia
1 - 2
Odra Opole [15]
-1 0 - 0
ANHB 18:00 FT
[9] Bristol City 4
2 - 0
Cardiff City [18] 3
-1/4 1 - 0
DUC3 18:00 FT
[10] Oldenburg 1897
1 - 0
Verl [17]
-1/4 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[1] CZ Jena
1 - 0
Greifswalder FC [11]
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[15] SV Lichtenberg
0 - 0
E.Cottbus [7]
+1 1/4 0 - 0
- 18:00 FT
[4] Berlin AK 07
2 - 0
Ger.Halberstadt [17]
-1 1/4 2 - 0
PHA 18:00 FT
[18] Strasbourg 1
1 - 1
Stade Reims [17] 4
-3/4 1 - 0
BLRA 18:00 FT
[3] Bate Borisov
2 - 1
Dnepr Mogilev [16]
-2 1/4 1 - 1
TDB 18:00 FT
[7] Eskilstuna City 1
3 - 1
Utsiktens BK [10]
+0 2 - 1
- 18:00 FT
[5] Trelleborgs
4 - 2
Dalkurd FF [16]
-3/4 2 - 2
DENB 18:00 FT
[4] Naestved BK
3 - 0
Nykobing [12]
-3/4 2 - 0
HQB 18:00 FT
[8] GimPo Citizen
1 - 1
Jeonnam Dragons [10]
+1/2 0 - 0
TQA 18:00 FT
[15] Wuhan Yangtze
2 - 2
Henan Songshan [5]
+3/4 2 - 1
- 18:00 FT
[2] Shandong Taishan
2 - 1
Chengdu Rongcheng [8]
-1 1/4 1 - 0
THAA 18:00 FT
[9] Prachuap FC
0 - 1
Nakhon Ratch. [8]
-1/2 0 - 0
VNB 18:00 FT
[9] Cần Thơ
0 - 1
Bà Rịa Vũng Tàu [6]
0 - 0
DUB 18:30 FT
[5] Heidenheim
1 - 1
A.Bielefeld [14]
-3/4 1 - 1
- 18:30 FT
[17] Greuther Furth
1 - 3
Kaiserslautern [7]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[9] Hansa Rostock
2 - 0
St. Pauli [12]
+0 2 - 0
BIA 18:30 FT
[3] Club Brugge
2 - 1
Kortrijk [14]
-1 1/2 2 - 1
TQA 18:30 FT
[16] Guangzhou FC
4 - 1
Shenzhen FC [13]
+0 2 - 1
- 18:30 FT
[10] Tianjin Tigers
1 - 1
Sh. Shenhua [3]
1 - 0
THAA 18:30 FT
[14] Lamphun Warrior
0 - 1
Chiangrai Utd [5]
+0 0 - 1
- 18:30 FT
[10] Muang Thong Utd
2 - 2
Lampang [13] 1
-1 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[11] Meppen
0 - 3
Duisburg [12]
-1/4 0 - 1
DUC4B 19:00 FT
[17] St. Pauli II
3 - 3
TuS BW Lohne [12] 2
-1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[10] Holstein Kiel II
1 - 2
Weiche Flensburg [3]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Phonix Lubeck
2 - 1
Rehden [14]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[9] Wer.Bremen II
1 - 0
Atlas Delmenhorst [8]
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[19] Kickers Emden
0 - 3
Ein. Norderstedt [16]
+1 0 - 2
DUC4N 19:00 FT
[17] Koblenz
1 - 0
Offenbach [9]
+1 1/4 0 - 0
DUC4T 19:00 FT
  FC Duren
3 - 2
FC Koln II  
-1/2 2 - 1
NGA 19:00 FT
[3] CSKA Moscow
4 - 2
Akhmat Groznyi [8]
-3/4 3 - 1
LATA 19:00 FT
[5] FK Auda
0 - 2
Riga FC [3]
+1 1/4 0 - 0
TD3 19:00 FT
  Umea
1 - 1
Motala AIF  
-3/4 0 - 1
DENA 19:00 FT
[2] Nordsjaelland
0 - 2
Silkeborg IF [4]
-1/4 0 - 2
DENB 19:00 FT
[9] Fredericia
2 - 0
Vendsyssel FF [6]
-1/2 1 - 0
THAA 19:00 FT
[11] Khonkaen Utd
0 - 2
Ratchaburi [4]
+1/4 0 - 1
MASL 19:15 FT
[7] Pahang
1 - 2
Terengganu [4]
+0 0 - 0
MAPL 19:15 FT
[6] PDRM FA
0 - 3
Johor Darul Takzim II [1]
0 - 2
HLA 19:30 FT
[7] Sparta Rotterdam
0 - 1
Ajax [2]
+1 3/4 0 - 1
ANHA 20:00 FT
[11] Leeds Utd
3 - 0
Chelsea [7] 1 3
+1 2 - 0
- 20:00 FT
[18] West Ham Utd 2
0 - 2
Brighton [4]
-1/4 0 - 1
DUC4B 20:00 FT
[13] Bremer SV
3 - 2
SSV Jeddeloh [4] 1
+3/4 3 - 0
- 20:00 FT
[7] VfV 06 Hildesheim
0 - 0
Lubeck [2]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Drochtersen/Assel
4 - 1
Hamburger II [5]
+1/2 2 - 0
PHA 20:00 FT
[11] Clermont 1
1 - 0
Nice [13] 2 2
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[14] Angers 1 2
1 - 3
Stade Brestois [19]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[9] Montpellier 2 1
1 - 2
Auxerre [16] 2 3
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[12] Toulouse 2
2 - 2
Lorient [3] 1
-1/2 1 - 1
BDNB 20:00 FT
[14] Nacional Madeira
0 - 2
CD Mafra [11]
-1/4 0 - 1
NGB 20:00 FT
[12] Ufa
0 - 0
Volgar Astrakhan [9]
-3/4 0 - 0
POLA 20:00 FT
[11] Zaglebie Lubin
0 - 1
Radomiak Radom [8]
-1/4 0 - 0
POLB 20:00 FT
[12] Zaglebie Sosno 1
1 - 2
Chrobry Glogow [8]
-1/4 1 - 0
BLRA 20:00 FT
[2] Dinamo Minsk
0 - 0
Slavia Mozyr [9]
-1 1/4 0 - 0
NIRA 20:00 FT
[8] Newry City
1 - 3
Linfield [7]
+1 1 - 2
KAZA 20:00 FT
[3] Tobol Kostanay
2 - 2
FK Taraz [10]
-1 2 - 2
- 20:00 FT
[2] Astana
1 - 0
FK Kyzylzhar [11]
-1 1/2 1 - 0
NORB 20:00 FT
[2] Stabaek
5 - 0
Start Kristiansand [4]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[5] Sandnes Ulf
0 - 0
Stjordals Blink [15]
-1 1/2 0 - 0
FINA 20:00 FT
[4] Haka
0 - 3
Helsinki [1]
+1/2 0 - 3
- 20:00 FT
[5] AC Oulu 1
1 - 0
Inter Turku [7]
+3/4 0 - 0
TDA 20:00 FT
[9] Mjallby AIF
1 - 1
Malmo [4]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[10] Varnamo
1 - 1
Elfsborg [8]
+1/2 1 - 0
TDB 20:00 FT
[3] Brage 1
0 - 3
Osters [4]
+1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[1] Halmstads
1 - 1
Vasteras [13]
-1 1/4 0 - 0
MASL 20:00 FT
[8] Selangor FA
0 - 1
Petaling Jaya City [10]
-1 1/4 0 - 0
MAPL 20:00 FT
[8] Perak FA
1 - 3
FAM-MSN [10]
1 - 1
NPA 20:00 FT
[4] Royal AM
2 - 2
Marumo Gallants FC [16]
-1/4 1 - 1
DUA 20:30 FT
[7] Ein.Frankfurt
1 - 1
FC Koln [9] 1
-1/4 0 - 0
GEOA 20:30 FT
[3] Torpedo Kut.
3 - 1
Lokomotiv T [10]
1 - 1
- 20:30 FT
[9] Gagra Tbilisi
1 - 1
FC Telavi [7]
-1/4 1 - 0
TNKB 20:30 FT
[3] Keciorengucu
1 - 3
Bodrumspor SK [2]
-1/4 0 - 2
SCOA 21:00 FT
[1] Celtic
2 - 0
Hearts [3]
-2 1/4 1 - 0
NGB 21:00 FT
[5] Kamaz
4 - 0
Akron Togliatti [17]
+0 1 - 0
AZEA 21:00 FT
[9] Kapaz
0 - 3
Gabala FC [4]
+1 0 - 2
BIA 21:00 FT
[18] Zulte-Waregem
1 - 3
Charleroi [10]
+1/4 1 - 1
BIB 21:00 FT
[4] Lommel
0 - 2
Anderlecht II [2]
+0 0 - 0
LUXA 21:00 FT
[10] Wiltz
1 - 3
Mondercange [5]
0 - 1
- 21:00 FT
[7] Mondorf-les.
1 - 2
UNA Strassen [11]
1 - 0
- 21:00 FT
[4] Differdange
1 - 1
UT Petange [9]
1 - 0
- 21:00 FT
[8] Kaerjeng 97
1 - 1
Progres Niedercorn [3]
0 - 0
CZEA 21:00 FT
[14] Zlin
2 - 2
Jablonec [10]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[9] Sigma Olomouc
1 - 2
Slovacko [12]
+0 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Slovan Liberec
1 - 1
C. Budejovice [15]
-1/2 1 - 0
TNKB 21:00 FT
[8] Pendikspor
1 - 0
Altay [15]
-1 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Atvidabergs
0 - 1
BK Olympic Malmo  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Trollhattan
2 - 2
Lunds BK  
-1/2 0 - 0
DENA 21:00 FT
[1] Randers
1 - 0
Viborg [3]
-1/4 0 - 0
BRAA 21:00 FT
[20] Juventude/RS
2 - 2
Botafogo/RJ [11]
-1/4 1 - 0
URUA 21:15 FT
[10] Defensor SC (T) 1
0 - 1
Boston River [4] 1
-1/2 0 - 1
BDNA 21:30 FT
[6] Casa Pia AC
2 - 0
Boavista [5]
-1/4 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[5] Porto B
2 - 0
UD Oliveirense [16]
-1 1/4 2 - 0
NGA 21:30 FT
[1] Zenit
2 - 0
Torpedo Moscow [16]
-2 1/4 0 - 0
LATA 21:30 FT
[2] Rigas Futbola Skola
2 - 2
Valmiera / BSS [1]
+1/4 1 - 0
HLA 21:45 FT
[8] RKC Waalwijk
0 - 1
Feyenoord [4]
+1 1/4 0 - 0
LITA 21:55 FT
[5] FK Panevezys
2 - 1
Banga [8]
-1 1/4 2 - 0
NGB 22:00 FT
[2] Baltika
2 - 1
Krasnodar B [14]
-1 2 - 0
- 22:00 FT
[10] Neftekhimik Nizh
2 - 0
Veles Moscow [15]
-3/4 0 - 0
ALBA 22:00 FT
[5] Bylis Ballsh
2 - 0
Kastrioti Kruje [7]
0 - 0
- 22:00 FT
[8] KF Laci
3 - 1
Teuta Durres [9]
1 - 0
BLRA 22:00 FT
[4] Shakhter Soligo.
1 - 0
Isloch [5]
-3/4 1 - 0
MKDA 22:00 FT
[2] Sileks Kratovo 2
3 - 1
FK Skopje [11] 1
1 - 0
- 22:00 FT
[7] Academy Pandev
0 - 1
Shkendija [3]
0 - 0
- 22:00 FT
[1] FC Struga 2
2 - 1
Rabotnicki [9] 1
1 - 1
- 22:00 FT
[6] Tikves Kavadarci
1 - 1
Bregalnica Stip [5] 1
0 - 1
ESTA 22:00 FT
[3] Nomme Kalju
1 - 1
Tammeka Tartu [7]
0 - 1
KAZA 22:00 FT
[1] Aktobe
3 - 1
Ordabasy [6]
-1/2 2 - 1
- 22:00 FT
[8] FK Aksu
1 - 2
Kairat Almaty [5]
+1/4 0 - 2
MDVA 22:00 FT
[6] Dacia Buiucani
0 - 2
Milsami [3]
0 - 2
CZEB 22:00 FT
[12] Taborsko 1
0 - 1
MFK Chrudim [10]
-1/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[11] SV Ried
1 - 2
WSG Swarovski Tirol [7]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[6] Wolfsberger AC
1 - 2
Austria Wien [4]
-1/4 1 - 1
PHA 22:05 FT
[8] Rennes 1 3
2 - 1
Ajaccio [20] 2
-1 1 - 0
ANHA 22:30 FT
[10] Newcastle 4
3 - 3
Man City [2] 2
+1 1/4 2 - 1
TBNA 22:30 FT
[4] Athletic Bilbao 5
1 - 0
Valencia [9] 2
-3/4 1 - 0
TBNB 22:30 FT
[14] Real Oviedo
1 - 0
Leganes [20] 1
+0 0 - 0
DUA 22:30 FT
[18] Bochum 1
0 - 7
Bayern Munich [5]
+2 1/4 0 - 4
POLA 22:30 FT
[14] Piast Gliwice
4 - 0
Stal Mielec [13]
-3/4 1 - 0
BIHA 22:30 FT
[11] NK Posusje
2 - 2
Igman Konjic [10]
0 - 2
FINA 22:30 FT
[10] IFK Mariehamn
1 - 5
Ilves Tampere [9]
-1/4 1 - 4
FINB 22:30 FT
[7] MP Mikkeli
1 - 1
KPV Kokkola [9]
-1/4 0 - 0
FIN3 22:30 FT
  GBK Kokkola 1
1 - 3
Jyvaskyla JK  
+1 3/4 1 - 1
- 22:30 FT
  Futura
4 - 4
KuPS Akatemia  
+3/4 1 - 1
- 22:30 FT
  JBK
1 - 1
JS Hercules  
-1/4 0 - 0
SLOA 22:30 FT
[4] Maribor
2 - 2
CM Celje [2]
+0 2 - 2
TDA 22:30 FT
[11] Norrkoping
2 - 4
AIK Solna [5]
+0 0 - 3
- 22:30 FT
[16] GIF Sundsvall
1 - 2
Helsingborg [15]
+0 0 - 1
NPA 22:30 FT
[8] SuperSport Utd
0 - 0
Orlando Pirates [2]
+1/4 0 - 0
BULA 22:45 FT
[2] CSKA 1948 Sofia 1
2 - 0
Lok. Sofia [8]
-1 0 - 0
ESTA 22:45 FT
[5] Kuressaare
2 - 3
Levadia T. [2]
2 - 0
HUNA 22:55 FT
[6] Zalaegerzseg
1 - 3
Kisvarda FC [2]
+1/4 1 - 1
NGB 22:59 FT
[6] Dyn. Makhachkala
0 - 0
SKA-Khabarovsk [8]
+0 0 - 0
ARMA 22:59 FT
[4] Pyunik
0 - 1
Van Yerevan [5]
-3/4 0 - 0
POLB 22:59 FT
[17] Resovia 1
0 - 1
Katowice [9]
+0 0 - 1
LITA 22:59 FT
[1] Zalgiris
3 - 1
FK Jonava [10]
1 - 0
NORA 22:59 FT
[2] Lillestrom
3 - 0
Sandefjord [14]
-2 1 - 0
- 22:59 FT
[5] Valerenga
1 - 0
Tromso [9]
-3/4 0 - 0
- 22:59 FT
[8] Stromsgodset
6 - 0
FK Jerv [16]
-1 3/4 1 - 0
- 22:59 FT
[10] Haugesund
0 - 1
Molde [1]
+1/2 0 - 1
SRBA 22:59 FT
[16] Radnik Surdulica 1
1 - 3
Radnicki Nis [10]
+0 0 - 1
- 22:59 FT
[3] Backa Topola
3 - 0
Novi Sad [15]
-1 1/4 2 - 0
DENA 22:59 FT
[11] Aalborg BK
2 - 1
Brondby [10]
+0 1 - 0
ARGA 22:59 FT
[26] Lanus
1 - 0
Arsenal Sarandi [24]
-1/4 0 - 0
CHIC 22:59 FT
[21] Curico Unido
2 - 1
Antofagasta [4]
-3/4 2 - 1
PERA 22:59 FT
[4] Alianza Lima
1 - 0
Sport Huancayo [2]
-3/4 0 - 0
ARGB 23:10 FT
[23] Almirante Brown
2 - 0
CA Mitre Salta [18]
-1/4 2 - 0
TNKA 23:15 FT
[3] Istanbul BB
2 - 0
Kayserispor [8]
-3/4 1 - 0
TNKB 23:15 FT
[18] Malatyaspor
1 - 1
Adanaspor [12]
+1/2 0 - 1
ITA 23:30 FT
[14] Empoli 1 1
0 - 0
Fiorentina [10] 3
+1/4 0 - 0
- 23:30 FT
[1] Napoli 2
4 - 0
Monza [18] 1
-1 3/4 2 - 0
AZEA 23:30 FT
[6] Zire IK
0 - 0
Sumqayit [8]
-1/2 0 - 0
BIA 23:30 FT
[5] Standard Liege
1 - 3
OH Leuven [4]
-1/2 0 - 2
LUXA 23:30 FT
[1] Dudelange 1
3 - 1
Hostert [16] 1
0 - 1
MLTA 23:30 FT
[8] Valletta
1 - 1
Hibernians Paola [9]
0 - 0
CROA 23:55 FT
[6] Istra 1961
1 - 1
HNK Rijeka [9]
+3/4 1 - 1
BDNA 00:00 FT
[2] Braga
5 - 0
Maritimo [18]
-1 3/4 2 - 0
NGA 00:00 FT
[4] Krasnodar
2 - 0
FK Orenburg [10]
-1/2 1 - 0
NGB 00:00 FT
[13] Kuban
1 - 2
Alania Vla [1]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[16] Rodina Moscow 1
1 - 1
Arsenal-Tula [3]
+1/4 0 - 0
GEOA 00:00 FT
[1] Dinamo Batumi
3 - 2
Saburtalo [6]
2 - 0
GREA 00:00 FT
[1] Panathinaikos
1 - 0
Ionikos [14]
-1 1/2 1 - 0
ICEA 00:00 FT
[12] IA Akranes
2 - 1
Vestmannaeyjar [9]
+1/2 1 - 0
LITA 00:00 FT
[3] Suduva
2 - 1
FK Riteriai [4]
-1/4 1 - 1
MDVA 00:00 FT
[4] FC Balti
0 - 3
Sheriff Tiraspol [1]
0 - 1
CZEA 00:00 FT
[2] Slavia Praha
7 - 0
Pardubice [16]
-2 2 - 0
MEXA 00:00 FT
[16] Pumas UNAM
1 - 5
Santos Laguna [4]
+0 0 - 3
ISRA 00:15 FT
[1] Maccabi TA
5 - 0
Maccabi Bnei Raina [12]
4 - 0
TBNA 00:30 FT
[7] Atletico Madrid 1 2
0 - 2
Villarreal [6] 3
-1/2 0 - 0
TBNB 00:30 FT
[12] Huesca
2 - 3
Cartagena [4]
-1/4 1 - 1
GREA 00:30 FT
[3] Aris Salonica
3 - 0
Levadiakos [13]
-1 1/4 2 - 0
BULA 01:00 FT
[12] Septemvri Sofia
3 - 1
Beroe [10]
+0 2 - 1
BIB 01:00 FT
[1] Lierse
3 - 1
Club Brugge II [9]
-1/4 2 - 1
HUNA 01:00 FT
[11] Vasas Budapest
1 - 2
Budapest Honved [8]
-1/4 1 - 1
IREA 01:00 FT
[1] Shamrock Rovers
3 - 0
Dundalk [4]
-1/2 2 - 0
MNEA 01:00 FT
[3] Decic Tuzi
5 - 1
Rudar [7]
3 - 1
NORA 01:00 FT
[3] Rosenborg
2 - 1
Aalesund [12]
-1 1/4 1 - 1
ARGB 01:00 FT
[17] Deportivo Madryn
1 - 0
Nueva Chicago [35]
-1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[25] Gimnasia Jujuy
0 - 1
Ferro Carril Oeste [21]
-1/4 0 - 0
PERA 01:00 FT
[18] Carlos Stein
0 - 2
Melgar [1]
+1 0 - 0
ARGB 01:10 FT
[7] Chaco For Ever
2 - 0
Chacarita Jrs [15]
-1/2 0 - 0
PERA 01:15 FT
[7] Cesar Vallejo
4 - 1
Carlos A. Mannucci [12]
-1/2 3 - 1
SVKA 01:30 FT
[1] Slo. Bratislava
3 - 1
MSK Zilina [4]
-1 1/4 2 - 0
ARGA 01:30 FT
[8] Godoy Cruz 1
1 - 1
Independiente [17]
-1/4 0 - 1
ARGB 01:30 FT
[32] San Telmo
1 - 1
Brown de Adrogue [24]
+0 0 - 1
ITA 01:45 FT
[2] Atalanta 4
1 - 1
AC Milan [5] 3
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[16] Bologna 1 3
1 - 1
Verona [17] 3
-1/2 1 - 1
ITB 01:45 FT
[15] Alto Adige
1 - 2
Venezia [16]
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[10] Cosenza
2 - 1
Modena [18]
+1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[3] Frosinone
3 - 0
Brescia [2]
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[20] Pisa
2 - 2
Como [19]
-1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[6] Cagliari
2 - 1
Cittadella [12]
-1/4 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Ternana
1 - 0
Reggina [1]
-1/2 1 - 0
PHA 01:45 FT
[7] Lille 2
1 - 7
PSG [1] 1
+1 1/2 0 - 4
TNKA 01:45 FT
[4] Besiktas
4 - 1
Fatih Karagumruk [13]
-3/4 2 - 0
TNKB 01:45 FT
[11] Goztepe
1 - 1
Erzurumspor FK [17]
-1/2 1 - 0
BIA 02:00 FT
[12] KV Mechelen
5 - 4
Westerlo [11]
+1/4 1 - 1
GREA 02:00 FT
[6] Olympiakos
2 - 0
Pas Giannina [11]
-1 1/2 0 - 0
BRAA 02:00 FT
[1] Palmeiras/SP
1 - 1
Flamengo/RJ [5]
-1/2 0 - 1
BRB 02:00 FT
[2] Gremio/RS
2 - 2
Cruzeiro/MG [1]
-1/2 1 - 1
BRAU20 02:00 FT
  Corinthians/SP U20
0 - 2
America/MG U20  
0 - 1
TS 90': 0-2; Pen: 4-2
BLVA 02:00 FT
[A-1] CA Palmaflor 1
2 - 4
Always Ready [B-3]
+0 1 - 1
CHIB 02:00 FT
[11] Iquique
0 - 0
CCDA Fernandez Vial [17]
0 - 0
- 02:00 FT
[7] San. Wanderers
1 - 0
Dep. Copiapo [4]
0 - 0
EGYA 02:00 FT
[3] Ahly Cairo
0 - 0
Ismaily SC [13]
-1/2 0 - 0
CROA 02:05 FT
[2] Hajduk Split
2 - 1
Lok. Zagreb [8]
-1 2 - 0
ICEA 02:15 FT
[6] Stjarnan
2 - 4
KA Akureyri [3]
+0 2 - 3
BDNA 02:30 FT
[4] Portimonense
2 - 1
Vitoria Guimaraes [9]
-1/4 0 - 0
ARGB 02:30 FT
[9] Estudiantes Rio Cuarto
1 - 0
Almagro [11]
-1/4 0 - 0
PARA 02:30 FT
[2] Nacional(PAR) 1
0 - 2
Libertad [3]
+1/2 0 - 0
ARGB 02:45 FT
[16] Deportivo Moron
1 - 0
Deportivo Maipu [14]
-1/2 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[8] Real Sociedad 2
1 - 4
Barcelona [2] 1
+1/4 1 - 1
TBNB 03:00 FT
[15] Tenerife 1
1 - 1
Lugo [16] 1
-3/4 1 - 0
COLB 03:00 FT
[2] Fortaleza
2 - 0
Atletico [11]
-1 2 - 0
PERA 03:00 FT
[15] AD Tarma
1 - 1
Universitario [9]
-1/4 0 - 1
COLA 03:30 FT
[10] America Cali
2 - 1
Junior Barranquilla [12]
+1/4 2 - 1
COLB 03:30 FT
[16] Cucuta
0 - 0
Llaneros FC [7]
-1/4 0 - 0
PERA 03:30 FT
[17] Uni.San Martin
1 - 2
Sporting Cristal [3]
+1 1/2 1 - 1
ARGA 04:00 FT
[7] River Plate
3 - 0
C. Cordoba SdE [16]
-1 1/2 2 - 0
BRAA 04:00 FT
[6] Athletico/PR
1 - 1
America/MG [8]
-1/2 1 - 0
- 04:00 FT
[19] Atletico/GO 1
1 - 1
Cuiaba/MT [17]
-1/4 1 - 0
- 04:00 FT
[13] Bragantino/SP
1 - 1
Ceara/CE [15]
-1/2 0 - 0
- 04:00 FT
[14] Fortaleza/CE
1 - 0
Corinthians/SP [4]
-1/2 0 - 0
VENA 04:00 FT
[11] Caracas 1
3 - 1
Puerto Cabello [7]
-1/2 0 - 1
CRCA 04:00 FT
[A-6] Guanacasteca
1 - 2
Alajuelense [A-2]
+3/4 1 - 1
BLVA 04:15 FT
[B-2] Blooming
1 - 3
CD Guabira [A-5]
-1/2 1 - 1
CHIC 04:30 FT
[5] Colo Colo
1 - 1
Nublense [14]
-1 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[10] Santos/SP
1 - 0
Sao Paulo/SP [9]
-1/4 1 - 0
PARA 05:00 FT
[1] Cerro Porteno
1 - 1
Guarani CA [10]
-1/2 0 - 0
USAA 05:00 FT
[Dong-12] Chicago Fire
0 - 2
New York City [Dong-4]
-1/4 0 - 2
MEXA 05:00 FT
[12] San Luis
1 - 0
Toluca [6]
-1/4 1 - 0
CRCA 05:00 FT
[A-3] Puntarenas
1 - 1
Cartagines [B-4]
-1/4 0 - 1
WC20W 05:30 FT
[C-1] Nigeria U20 Nữ
0 - 2
Hà Lan U20 Nữ [D-2]
+0 0 - 2
COLA 05:35 FT
[4] Union Magdalena 1
2 - 2
Atl. Nacional [6]
+1/4 2 - 0
USAA 05:45 FT
[Dong-7] Columbus Crew
2 - 2
Atlanta United [Dong-9]
-3/4 0 - 1
PERA 06:00 FT
[6] Binacional
3 - 0
Sport Boys [13]
-1 3/4 1 - 0
USAA 06:00 FT
[Dong-11] Charlotte FC
1 - 2
Orlando City [Dong-6]
-1/4 0 - 0
VENA 06:15 FT
[9] Estu.Merida 1
2 - 1
Dep.Guaira [5]
+1/4 1 - 0
ARGA 06:30 FT
[14] Defensa YJ
0 - 1
Boca Juniors [2]
+0 0 - 0
CHIC 07:00 FT
[1] U. Espanola
1 - 0
O Higgins [12]
-1/4 0 - 0
MEXA 07:05 FT
[3] Pachuca
1 - 0
Club Leon [9]
-3/4 0 - 0
CRCA 07:15 FT
[A-4] Sporting (CRC) 1
4 - 2
Guadalupe FC [A-5]
-1/2 3 - 1
USAA 07:30 FT
[Tay-4] Nashville FC
4 - 0
Dallas [Tay-3]
-1/2 3 - 0
COLA 07:40 FT
[15] Deportes Tolima
1 - 1
La Equidad [11]
-1/2 0 - 1
USAA 07:55 FT
[Tay-12] Sporting Kansas
4 - 1
Portland Timbers [Tay-6]
-1/4 3 - 0
WC20W 09:00 FT
[D-1] Nhật Bản U20 Nữ
2 - 2
Pháp U20 Nữ [C-2]
-1/2 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 1-1; Pen: 5-3
MEXB 09:00 FT
[4] Morelia
2 - 1
Sonora [5]
-1/2 1 - 0
RMNA 20:00 Hoãn
[3] Hermannstadt
-
CFR Cluj [4]
-
AUTA 22:00 Hoãn
[8] Rapid Wien
-
Hartberg [10]
-
RMNA 22:30 Hoãn
[16] Chindia Targoviste
-
Universitatea Craiova [5]
-
- 01:30 Hoãn
[12] Botosani
-
Steaua Bucuresti [14]
-
 
« 21 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: