x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
IDNA 15:30 FT
[8] Persib Bandung
2 - 3
Bali United Pusam [3]
-1/4 0 - 2
- 15:30 FT
[14] Persebaya Surabaya
1 - 0
PSIS Semarang [11]
-1/2 0 - 0
- 15:30 FT
[18] Persik Kediri
0 - 2
PSS Sleman [10]
-1/4 0 - 1
GHU17 16:30 FT
  Italia U17
4 - 0
Thụy Sỹ U17  
1 - 0
UKRA 17:00 FT
[2] Shakhtar Donetsk (T)
0 - 0
Metalist 1925 Kharkiv [7]
-2 0 - 0
NHATB 17:00 FT
[13] Mito Hollyhock
2 - 0
Oita Trinita [5]
-1/4 2 - 0
GHU16 18:00 FT
  Tajikistan U16 (T)
0 - 2
Nhật Bản U16  
0 - 0
AUSFWP 18:00 FT
[4] Sorrento
2 - 1
Inglewood Utd [6]
-1 1 - 1
IDNA 18:15 FT
[7] TIRA-Persikabo
0 - 1
Bhayangkara [15]
+1/4 0 - 0
- 18:15 FT
[5] Borneo FC 1
3 - 0
Dewa United [12]
-1 2 - 0
UKRA 19:00 FT
[13] Chernomorets (T)
0 - 1
Veres Rivne [5]
-1/4 0 - 1
- 19:00 FT
[4] Zorya (T)
3 - 1
Vorskla [16]
+1/4 2 - 0
IDNA 20:00 FT
[13] Persis Solo FC
1 - 0
Madura United FC [1]
+3/4 0 - 0
GHU17 21:00 FT
  Bulgaria U17
3 - 3
Slovakia U17  
0 - 1
TDU21 21:00 FT
  Helsingborg U21
0 - 1
Kalmar U21  
0 - 1
UKRA 21:00 FT
[1] Kolos Kovalivka (T)
1 - 0
Kryvbas [15]
-1/4 1 - 0
UZBC 21:00 FT
  Surkhon Termiz
1 - 2
Nasaf Qarshi  
+1 1 - 1
- 21:00 FT
  Olympic FK
0 - 1
Navbahor  
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Pakhtakor
5 - 0
Shurtan Guzar  
1 - 0
QATA 21:20 FT
[12] Al Rayyan 2
1 - 2
Ahli Doha [5]
-3/4 0 - 1
GHQG 22:00 FT
  Jamaica (T)
0 - 3
Ma Rốc  
0 - 1
GHU19 22:00 FT
  Slovakia U19
1 - 0
Hungary U19  
+0 1 - 0
- 22:00 FT
  Bosnia & Herz U19
1 - 0
Azerbaijan U19   1
-3/4 0 - 0
TDU21 22:00 FT
  Elfsborg U21
3 - 0
Varbergs BoIS U21  
1 - 0
- 22:00 FT
  Mjallby U21
3 - 1
Halmstads U21  
1 - 0
- 22:00 FT
  AFC Eskilstuna U21
0 - 0
Djurgardens U21  
0 - 0
FINB 22:30 FT
[8] SJK Akatemia
4 - 0
PIF Parainen [12]
-3/4 1 - 0
FIN3 22:30 FT
  Klubi 04 Helsinki
0 - 2
Honka 2  
-3/4 0 - 0
EGYA 22:30 FT
[6] Semouha Club
2 - 2
El Gouna [16]
-1/4 1 - 2
- 22:30 FT
[10] Arab Contractors 1
2 - 0
Pharco FC [8]
-1/2 0 - 0
C3 22:59 FT
  Apoel FC
3 - 2
Djurgardens [F-2]
-1/4 2 - 0
GHU16 22:59 FT
  Italia U16
2 - 1
Anh U16  
1 - 0
GHU17 22:59 FT
  UAE U17
0 - 2
Sudan U17  
0 - 1
- 22:59 FT
  Algeria U17
4 - 0
Palestine U17  
1 - 0
DUC4BA 22:59 FT
[20] VfB Eichstatt
1 - 1
TSV 1896 Rain [18]
-1/2 0 - 1
- 22:59 FT
[6] DJK Vilzing
1 - 1
Hankofen-Hailing [8]
-1 1 - 1
- 22:59 FT
[11] Ansbach
1 - 0
FC Pipinsried [13]
+0 1 - 0
TDU21 22:59 FT
  Goteborg U21
3 - 1
Jonkopings U21  
1 - 0
KSB 23:15 FT
[18] Al Ain (KSA) 1
0 - 3
Al Kholood [9]
+1/4 0 - 1
- 23:25 FT
[4] Al Jabalain
1 - 1
Sahel (KSA) [10]
-1/2 1 - 1
GHQG 23:30 FT
  Qatar (T)
2 - 1
Ghana  
2 - 0
DUC4BA 23:30 FT
[12] Turkgucu-Ataspor
0 - 1
Nurnberg II [4]
-1/4 0 - 1
QATA 23:30 FT
[9] Al Sadd 1
1 - 2
Al Garrafa [4]
-3/4 0 - 1
GHW 00:00 FT
  T.B.Nha U17 Nữ
0 - 2
Mỹ U17 Nữ  
0 - 2
GHU19 00:00 FT
  Bulgaria U19
1 - 3
Slovenia U19  
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
  Luxembourg U19
3 - 2
Montenegro U19  
1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[16] Illertissen
0 - 0
Wacker Burghausen [3]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[14] Buchbach
4 - 4
Bayern Munich II [7]
+1 1 - 2
- 00:00 FT
[9] V. Aschaffenburg
1 - 3
Wurzburger [1]
+1/2 1 - 2
- 00:00 FT
[19] Augsburg II
4 - 4
Heimstetten [17]
-1 2 - 0
- 00:00 FT
[10] Schweinfurt
1 - 0
Greuther Furth II [15]
-1 1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[2] Unterhaching
2 - 1
TSV Aubstadt [5]
-3/4 1 - 0
TDB 00:00 FT
[14] Orgryte
5 - 1
Norrby [12]
+0 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Orebro
0 - 1
Skovde [6]
-1/4 0 - 1
NPA 00:30 FT
[14] Moroka Swallows
2 - 1
Sekhukhune Utd [15]
-1/4 1 - 1
- 00:30 FT
[12] Cape Town City
2 - 0
Kaizer Chiefs [9]
+0 1 - 0
KSB 00:50 FT
[16] Al Qadisiya 1
1 - 3
Al Akhdood [1]
-1/2 0 - 2
ANHLC 01:00 FT
  Walsall
0 - 1
Charlton Athletic  
+1/4 0 - 0
ICEB 01:00 FT
[11] Knat. Vesturbaejar
1 - 3
UMF Grindavik [10]
+3/4 1 - 1
- 01:00 FT
[9] Vestri
4 - 1
Fjolnir [4]
+1/4 2 - 0
- 01:00 FT
[6] UMF Selfoss
0 - 1
Kordrengir [5]
+1/4 0 - 1
ICEW 01:00 FT
[7] Thor Akureyri Nữ
1 - 0
Trottur Rey. Nữ [4]
0 - 0
EGYA 01:00 FT
[1] Zamalek SC 1
1 - 1
Ittihad Alexandria [12]
-1 0 - 1
- 01:00 FT
[7] NBE SC
2 - 2
Al Masry [11]
+1/4 1 - 0
ANHLC 01:30 FT
  Shrewsbury
0 - 1
Burnley  
+3/4 0 - 0
- 01:30 FT
  Sheffield Wed.
3 - 0
Rochdale  
-1 3 - 0
- 01:45 FT
  Rotherham Utd
0 - 1
Morecambe  
-1 0 - 0
- 01:45 FT
  Stockport
0 - 0
Leicester City  
+1 3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 1-3
- 01:45 FT
  Fleetwood Town
0 - 1
Everton  
+1 1/2 0 - 1
- 01:45 FT
  Newport
3 - 2
Portsmouth  
+1/4 1 - 2
- 01:45 FT
  Cambridge Utd
0 - 3
Southampton  
+1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Barrow
2 - 2
Lincoln  
-1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 1-3
- 01:45 FT
  Crawley Town
2 - 0
Fulham  
+1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
  Bolton
1 - 4
Aston Villa  
+1 3/4 1 - 1
- 01:45 FT
  Bradford City
1 - 2
Blackburn Rovers  
+0 1 - 2
- 01:45 FT
  Colchester Utd
0 - 2
Brentford  
+1 3/4 0 - 1
- 01:45 FT
  Derby County
1 - 0
West Brom  
+1/4 1 - 0
- 01:45 FT
  Gillingham
0 - 0
Exeter City  
+1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 6-5
- 01:45 FT
  Grimsby
0 - 3
Nottingham Forest  
+1 0 - 2
- 01:45 FT
  Norwich
2 - 2
Bournemouth  
+0 1 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 3-5
- 01:45 FT
  Oxford Utd
0 - 2
Crystal Palace  
+1 1/2 0 - 0
- 01:45 FT
  Stevenage
1 - 0
Peterborough Utd  
-1/4 0 - 0
- 01:45 FT
  Watford
0 - 2
Milton Keynes Dons  
-1 0 - 1
- 01:45 FT
  Wolves
2 - 1
Preston North End  
-1 1/2 2 - 0
NIRA 01:45 FT
[11] Dungannon Swi.
0 - 1
Glentoran [1]
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] Carrick Rangers
1 - 4
Coleraine [3]
+1/2 1 - 2
- 01:45 FT
[10] Ballymena Utd
1 - 2
Cliftonville [4]
+1 1 - 1
- 01:45 FT
[2] Crusaders Belfast 1
2 - 1
Portadown FC [12]
-1 3/4 0 - 1
C1 02:00 FT
[C-4] Vik.Plzen
2 - 1
Karabakh Agdam  
-1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[H-2] Benfica
3 - 0
Dinamo Kiev  
-1 1/2 3 - 0
- 02:00 FT
  Crvena Zvezda
2 - 2
Maccabi Haifa [H-4]
-1 2 - 1
GHU17 02:00 FT
  Tunisia U17
0 - 0
Libya U17  
0 - 0
- 02:00 FT
  Oman U17
0 - 3
Yemen U17  
0 - 2
BLVA 02:00 FT
[A-6] Real Santa Cruz 1
2 - 1
Royal Pari [B-4]
+0 2 - 0
ICEB 02:15 FT
[3] Grotta 1
1 - 0
Thor Akureyri [7]
-1 1 - 0
- 02:15 FT
[8] Afturelding
4 - 0
Trottur Vogum [12]
-2 2 - 0
- 02:15 FT
[2] HK Kopavogur
0 - 2
Fylkir [1]
+0 0 - 0
ICEW 02:15 FT
[3] Stjarnan Nữ
7 - 1
Afturelding Nữ [9]
3 - 1
ARGA 05:00 FT
[12] Patronato Parana
0 - 0
Argentinos Jun. [6]
+1/4 0 - 0
CHIB 05:00 FT
[10] Temuco
1 - 2
Rangers Talca [6]
-1/4 0 - 1
BLVA 05:15 FT
[A-4] Oriente Petrolero 1
0 - 0
Univ de Vinto [B-5] 1
-1 1/4 0 - 0
COLB 06:00 FT
[5] Tigres(COL)
1 - 2
Atletico Huila [14]
-1/2 0 - 1
MEXA 07:05 FT
[8] Chivas Guad.
1 - 0
Monterrey [2]
+0 0 - 0
MEXB 07:05 FT
[15] Correcaminos
0 - 2
Tlaxcala FC [10]
-3/4 0 - 1
ARGA 07:30 FT
[5] Gimnasia LP
0 - 0
Aldosivi [28]
-3/4 0 - 0
- 07:30 FT
[1] Atletico Tucuman
4 - 0
Barracas Central [19]
-3/4 1 - 0
BRB 07:30 FT
[9] SC Recife/PE 1
1 - 0
Chapecoense [15]
-1/2 0 - 0
BLVA 07:30 FT
[A-7] Aurora
1 - 4
Bolivar [B-1]
+1/4 0 - 1
CHIB 07:30 FT
[14] San Luis Qui.
2 - 2
U. San Felipe [3]
+0 0 - 0
COLB 08:00 FT
[6] Boyaca Chico
4 - 0
Real Cartagena [4]
-1 1 - 0
MEXA 09:05 FT
[18] Queretaro
0 - 1
Club America [1]
+3/4 0 - 0
MEXB 09:05 FT
[17] Atletico La Paz 1
1 - 0
Raya2 [14]
-1/2 0 - 0
TDU21 21:30 Hoãn
  Utsiktens BK U21
-
Hacken U21  
-
- 23:00 Hoãn
  Malmo U21
-
Landskrona U21  
-
 
« 23 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: