x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHATA 12:00 FT
[11] Consa. Sapporo
1 - 2
Sagan Tosu [8]
-1/4 1 - 0
AUSSL 12:30 FT
[3] Adelaide Comets
1 - 0
Croydon Kings [6]
-1 1/4 0 - 0
AUSFWP 14:00 FT
[6] Inglewood Utd 1
0 - 1
Armadale SC [7]
-1/2 0 - 0
- 14:00 FT
[5] Bayswater City
2 - 1
Perth SC [9]
-1/2 1 - 1
- 14:00 FT
[1] Floreat Athena
0 - 0
Stirling Macedonia [3]
+0 0 - 0
- 14:00 FT
[4] Sorrento
5 - 2
Perth RedStar [2]
+1/4 3 - 0
- 14:00 FT
[10] Cockburn City
1 - 4
Perth Glory U21 [8]
-1/4 1 - 3
- 14:00 FT
[12] Gwelup Croatia
0 - 3
Balcatta [11]
-1/4 0 - 1
NHAT3 14:30 FT
[1] Iwaki FC
4 - 1
Fukushima Utd [9]
-1 2 - 1
AUSQSL 15:00 FT
  Queensland Lion
1 - 3
Logan Light.  
-2 0 - 2
- 15:00 FT
  Capalaba
2 - 2
Peninsula Power  
0 - 1
- 15:00 FT
  Olympic FC QLD
0 - 4
SC Wanderers  
-1 1/4 0 - 3
- 15:00 FT
  Gold Coast Knights 1
0 - 2
Moreton Bay Utd  
-1 0 - 0
- 15:00 FT
  Gold Coast Utd
3 - 2
Eastern Suburbs  
-3/4 1 - 0
HQ3 15:00 FT
[5] Siheung Citizen
2 - 1
Busan Transp. [7]
-1/4 0 - 1
CZEB 15:15 FT
[9] Fotbal Trinec
4 - 2
Slavia Praha B [15]
+0 3 - 0
NHATA 16:00 FT
[12] Shimizu S-Pulse
1 - 1
Kashiwa Reysol [6]
+0 1 - 0
NHATB 16:00 FT
[2] Yokohama FC
1 - 0
Okayama [3]
-1/2 0 - 0
- 16:00 FT
[1] Alb. Niigata (JPN)
1 - 0
Roas. Kumamoto [4]
-1/2 1 - 0
- 16:00 FT
[10] JEF United Chiba
0 - 0
Tokushima Vortis [9]
+0 0 - 0
NHAT3 16:00 FT
[16] Sagamihara
0 - 1
Kagoshima [2]
+1/2 0 - 0
HQA 16:00 FT
[3] Pohang Steelers
1 - 1
Incheon Utd [4]
-1/2 0 - 1
IDNA 16:00 FT
[2] PSM Makassar
1 - 0
Arema Indonesia [9]
+0 1 - 0
VNB 16:00 FT
[10] Phù Đổng
1 - 2
Phú Thọ [9]
-1/2 1 - 0
NHATB 16:30 FT
[22] Ryukyu
2 - 2
Montedio Yama. [7]
+1/2 1 - 0
NHAT3 16:30 FT
[5] Kataller Toyama
2 - 1
Ehime FC [8]
+0 1 - 0
SINA 16:30 FT
[6] Hougang Utd
5 - 1
Young Lions [8]
3 - 1
- 16:30 FT
[1] Lion City Sailors
7 - 0
Tanjong Pagar [5]
2 - 0
AUSSL 16:45 FT
[4] Metro Stars
2 - 1
Adelaide Utd U21 [5]
-3/4 1 - 1
BDNB 17:00 FT
[4] SC Farense
2 - 2
Academico Viseu [13]
-3/4 1 - 2
NGA 17:00 FT
[15] Ural S.r. 1
0 - 1
Nizhny Nov [9]
-1/2 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[3] Sanf Hiroshima
5 - 2
Gamba Osaka [17]
-1 1/4 1 - 2
- 17:00 FT
[14] Avispa Fukuoka 1
1 - 4
Kawasaki Fro. [2]
+1/2 1 - 2
NHATB 17:00 FT
[14] Renofa Yamaguchi 1
1 - 0
Mito Hollyhock [13]
+1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[5] Oita Trinita
3 - 0
Grulla Morioka [21]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[19] Omiya Ardija
0 - 2
Machida Zelvia [11]
+1/2 0 - 1
- 17:00 FT
[20] Thespa Kusatsu
1 - 0
Vegalta Sendai [6]
+1/2 0 - 0
- 17:00 FT
[15] Blaublitz Akita
0 - 3
Tochigi SC [18]
+1/4 0 - 3
NHAT3 17:00 FT
[15] Vanraure Hachinohe
3 - 1
Nagano Parceiro [7]
+3/4 0 - 1
HQB 17:00 FT
[7] Seoul E-Land
0 - 4
Gwangju [1]
+1/2 0 - 2
HQ3 17:00 FT
[13] Cheongju FC
1 - 1
Gangneung City [12]
-1/4 1 - 0
- 17:00 FT
[16] Dangjin Citizen
1 - 2
Gimhae City [6]
1 - 0
- 17:00 FT
[3] Gyeongju KHNP
2 - 0
Ulsan Citizen [15]
-1/4 1 - 0
VNA 17:00 FT
[7] BCM Bình Dương
0 - 3
Hà Nội FC [1]
+1/2 0 - 1
VNB 17:00 FT
[5] ĐT Long An
0 - 0
CA Nhân Dân [1]
0 - 0
DUB 18:00 FT
[11] Jahn Regensburg
0 - 6
Karlsruher [10]
-1/4 0 - 3
- 18:00 FT
[15] Sandhausen
1 - 2
Nurnberg [13]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[2] Paderborn 07
7 - 2
Holstein Kiel [8]
-1 5 - 2
DUC4B 18:00 FT
[6] Hannover II
4 - 0
Havelse [18] 1
-1/4 1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[9] Hertha Berlin II 1
3 - 2
Viktoria Berlin [14]
+0 3 - 2
- 18:00 FT
[6] Lok.Leipzig
4 - 0
Tennis Borussia B. [18]
-1 1/2 1 - 0
BLRA 18:00 FT
[12] FK Slutsk
1 - 2
Energetik-BGU [1]
+1/2 1 - 0
LATA 18:00 FT
[6] Tukums/Salaspils 1
2 - 1
FK Liepaja [4]
2 - 1
TD3 18:00 FT
  Pitea IF
1 - 6
Forward  
-1 1 - 2
- 18:00 FT
  Orebro Syrianska
0 - 0
Taby IS  
-1/2 0 - 0
- 18:00 FT
  Ljungskile SK
3 - 1
Qviding  
-1 1 - 1
- 18:00 FT
  Vasalunds
4 - 2
Haninge/Brand.  
-1 3 - 0
DENB 18:00 FT
[1] Vejle
2 - 1
Sonderjyske [3]
-1/2 1 - 1
HQA 18:00 FT
[5] Jeju Utd
1 - 2
Suwon Bluewings [11]
-1/2 1 - 2
THAA 18:00 FT
[16] Nong Bua Pitchaya
0 - 1
Bangkok Utd [2]
+1/2 0 - 1
VNA 18:00 FT
[2] Bình Định
2 - 1
Thanh Hóa [8]
-1/4 0 - 0
ANHA 18:30 FT
[3] Tottenham 2
1 - 0
Wolves [17] 2
-1 1/4 0 - 0
DUC4DB 18:30 FT
[16] Meuselwitz
1 - 4
RW Erfurt [5]
-1/4 0 - 2
SCOA 18:30 FT
[6] Hibernian
2 - 2
Rangers [2]
+1 0 - 1
ESTA 18:30 FT
[8] Tallinna Kalev
2 - 7
Paide Linname. [4]
+2 1/2 0 - 5
TQA 18:30 FT
[5] Shanghai Port (T)
1 - 1
Zhejiang Professional [7]
-1/4 1 - 1
ANHL2 19:00 FT
[24] Hartlepool
1 - 3
Bradford City [7]
+1/4 1 - 1
DUC3 19:00 FT
[3] Freiburg II
1 - 0
Vik.Koln [9]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[15] Essen
2 - 2
Ingolstadt [8]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[7] Wehen
1 - 1
Osnabruck [13]
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[6] Waldhof Man.
2 - 1
B.Dortmund II [18]
-1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[5] Dynamo Dresden
2 - 3
Elversberg [1]
+1/4 1 - 2
- 19:00 FT
[4] Saarbrucken
0 - 0
Erzgebirge Aue [20]
-1/2 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[4] Nurnberg II
2 - 2
Ansbach [11]
-1 2 - 2
- 19:00 FT
[15] Greuther Furth II 1
0 - 1
Unterhaching [2]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[8] Hankofen-Hailing 1
1 - 4
Turkgucu-Ataspor [12]
+3/4 1 - 3
DUC4N 19:00 FT
[13] Ein.Trier 1
0 - 1
SSV Ulm [1]
+3/4 0 - 0
- 19:00 FT
[16] SGV Freiberg
2 - 0
Homburg [2]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[4] Barockstadt FL
1 - 3
Mainz II [3]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[14] Wormatia Worms
0 - 1
Stuttgart II [6]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[12] FSV Frankfurt
3 - 1
Hessen Kassel [18]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[8] Bahlinger
0 - 5
TSV Steinbach [5]
+1/4 0 - 2
DUC4T 19:00 FT
  Fortuna Koln
0 - 0
Schalke 04 II  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Fort.Dusseldorf II 1
2 - 0
SV Straelen  
-1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Preussen Munster
1 - 1
M.gladbach II  
-1 1/2 1 - 0
- 19:00 FT
  Kaan-Marienborn
2 - 1
Rodinghausen  
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
  Oberhausen
3 - 1
Lippstadt  
-1 2 - 1
- 19:00 FT
  RW Ahlen
2 - 2
FC Bocholt  
-1/2 1 - 2
NGA 19:00 FT
[14] Khimki
0 - 3
Lok. Moscow [12]
+0 0 - 2
FIN3 19:00 FT
  PeKa
3 - 3
PK Keski Uusimaa  
+1/2 1 - 0
THAA 19:00 FT
[15] Police Tero FC
0 - 2
Chonburi [1]
+0 0 - 2
MAPL 19:15 FT
[2] Kuching FA
2 - 1
UiTM FC [7]
0 - 0
VNA 19:15 FT
[13] Sài Gòn FC
1 - 2
TP.HCM [12]
+0 0 - 0
AUTB 19:30 FT
[9] SV Lafnitz
1 - 1
Dornbirn [10]
-1 3/4 0 - 0
PHB 20:00 FT
[12] Saint Etienne 3
0 - 6
Le Havre [2]
-1/4 0 - 0
ARMA 20:00 FT
[8] Shirak
0 - 0
Ararat Y [7]
0 - 0
- 20:00 FT
[10] FC Noah
0 - 6
Urartu [3]
0 - 2
POLA 20:00 FT
[4] Wisla Plock
2 - 1
Korona Kielce [15]
-1 1 - 0
POLB 20:00 FT
[10] Podbeskidzie
0 - 1
Puszcza Nie. [4]
-1/2 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[13] Vitebsk
3 - 0
Arsenal Dzyarzhynsk [15]
3 - 0
KAZA 20:00 FT
[13] Akzhayik Oral
2 - 0
Caspiy Aktau [9]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Shakhter Kar.
0 - 0
Atyrau [7]
-1/4 0 - 0
LATA 20:00 FT
[8] METTA/LU Riga
0 - 0
Spartaks Jurmala [9]
0 - 0
TDA 20:00 FT
[13] Varbergs BoIS 1
2 - 2
Djurgardens [1]
+3/4 2 - 0
TDB 20:00 FT
[8] Landskrona
1 - 1
Jonkopings [11]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[15] Ostersunds
2 - 3
Brommapojkarna [2]
+1/4 2 - 1
DENB 20:00 FT
[11] Hobro I.K.
1 - 1
Hillerod [10]
-3/4 1 - 0
URUA 20:00 FT
[11] CA Rentistas 1
0 - 2
Liverpool P. (URU) [1]
+3/4 0 - 1
NPA 20:00 FT
[5] Golden Arrows
0 - 0
TS Galaxy [10]
-3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[15] Sekhukhune Utd
1 - 1
Mamelodi Sun. [1]
+1/4 0 - 1
DUA 20:30 FT
[11] Augsburg 2
1 - 2
Mainz [8] 2
+1/2 1 - 1
- 20:30 FT
[2] B.Dortmund 4
2 - 3
Wer.Bremen [10] 1
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[15] B.Leverkusen 1
0 - 3
Hoffenheim [4] 4
-1 0 - 2
- 20:30 FT
[16] Stuttgart 4
0 - 1
Freiburg [3] 2
+0 0 - 1
- 20:30 FT
[17] Wolfsburg 1
0 - 0
Schalke 04 [14] 3
-1/2 0 - 0
GEOA 20:30 FT
[8] Sioni Bolnisi
0 - 0
Samgurali Tskh. [4]
0 - 0
WALA 20:30 FT
[1] The New Saints
1 - 0
Penybont [2]
-1 1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[6] Bala Town
1 - 1
Haverfordwest [8]
-3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[3] Caernarfon Town
2 - 0
Pontypridd Town [10]
-1/4 0 - 0
IDNA 20:30 FT
[16] RANS Cilegon
0 - 3
Persija Jakarta [4]
+3/4 0 - 3
ANHA 21:00 FT
[16] Crystal Palace 2
3 - 1
Aston Villa [15] 1
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[13] Everton 3
1 - 1
Nottingham Forest [19] 2
-1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Fulham 3
3 - 2
Brentford [9] 2
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[20] Leicester City 2
1 - 2
Southampton [14] 3
-3/4 0 - 0
ANHB 21:00 FT
[16] Swansea City
0 - 2
Luton Town [11]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[17] Birmingham
0 - 1
Wigan [12] 1
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] Burnley 1
3 - 3
Blackpool [19] 1
-1 3 - 1
- 21:00 FT
[15] Preston North End
0 - 0
Watford [10]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] QPR
1 - 1
Rotherham Utd [8]
-1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[3] Reading
1 - 0
Middlesbrough [22]
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[1] Sheffield Utd
3 - 0
Blackburn Rovers [7]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[14] Stoke City
0 - 1
Sunderland [5]
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[21] West Brom
5 - 2
Hull City [20]
-1 1 - 0
ANHL1 21:00 FT
[14] Fleetwood Town
0 - 0
Derby County [11]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Shrewsbury
0 - 3
Ipswich [2]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Peterborough Utd
4 - 0
Lincoln [12]
-1/2 3 - 0
- 21:00 FT
[18] Milton Keynes Dons
1 - 1
Accrington [13]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Forest Green
0 - 3
Plymouth Argyle [1]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[10] Exeter City
0 - 1
Cheltenham [20]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[5] Barnsley
0 - 3
Wycombe [17]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[6] Bolton
0 - 2
Sheffield Wed. [4]
+0 0 - 2
- 21:00 FT
[24] Burton Albion
0 - 2
Port Vale [15]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[16] Charlton Athletic
1 - 1
Cambridge Utd [7]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[19] Oxford Utd
1 - 1
Morecambe [23]
-1 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Portsmouth
3 - 1
Bristol Rovers [21]
-3/4 1 - 0
ANHL2 21:00 FT
[8] Swindon
3 - 0
Rochdale [23]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[18] Newport
2 - 1
Tranmere Rovers [14]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[4] Barrow
1 - 0
Harrogate Town [19]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[22] Crawley Town 1
0 - 2
Wimbledon [16]
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
[11] Crewe Alexandra
2 - 2
Northampton [2]
+0 2 - 1
- 21:00 FT
[21] Colchester Utd
1 - 3
Leyton Orient [1]
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[9] Doncaster Rovers
2 - 1
Salford City [5]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[20] Gillingham
0 - 0
Walsall [15]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[10] Grimsby
0 - 0
Sutton Utd [13]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[6] Mansfield
2 - 1
Stockport [17]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Stevenage
2 - 1
Carlisle [12]
-3/4 2 - 1
SCOA 21:00 FT
[10] Ross County 1
1 - 0
Kilmarnock [11]
-1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Dundee Utd
0 - 3
St. Mirren [4]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Motherwell
1 - 0
Livingston [5]
-1/4 0 - 0
SCOB 21:00 FT
[7] Greenock Morton
0 - 0
Dundee [5]
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Cove Rangers
1 - 2
Ayr Utd [2]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Hamilton
0 - 2
Raith Rovers [6]
+0 0 - 1
- 21:00 FT
[10] Arbroath
1 - 2
Queen's Park [3]
-3/4 0 - 1
SCO2 21:00 FT
[9] Kelty Hearts
0 - 0
Dunfermline [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[2] Airdrieonians
2 - 0
Alloa Athletic [3]
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[4] Edinburgh City
0 - 3
Falkirk [6]
+3/4 0 - 1
- 21:00 FT
[5] Montrose
2 - 1
Clyde [8]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Peterhead
1 - 4
Queen of South [7]
+1/2 1 - 2
NIRA 21:00 FT
[4] Cliftonville
3 - 2
Carrick Rangers [6] 1
-1 1/4 1 - 2
- 21:00 FT
[12] Portadown FC
0 - 2
Coleraine [3]
+1 1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[11] Dungannon Swi.
0 - 2
Ballymena Utd [10]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[9] Glenavon 2
1 - 2
Larne [5]
+1/2 1 - 1
BIA 21:00 FT
[13] Oostende
0 - 1
Sint Truiden [9]
+0 0 - 1
BIB 21:00 FT
[5] Beveren
2 - 2
Excelsior Virton [8]
-1 2 - 1
ESTA 21:00 FT
[6] Trans Narva 1
2 - 1
TJK Legion [9]
2 - 1
LITA 21:00 FT
[2] Hegelmann Litauen
1 - 1
Kauno Zalgiris [6]
1 - 0
LUXA 21:00 FT
[15] Victoria Rosport
1 - 1
Jeunesse Esch [14]
0 - 1
NORB 21:00 FT
[8] Sogndal 1
0 - 4
Brann [1]
+1 3/4 0 - 2
FINA 21:00 FT
[6] Seinajoen JK
2 - 1
KuPS [2]
+1/2 1 - 1
- 21:00 FT
[9] VPS Vaasa
2 - 3
Lahti [11]
-3/4 1 - 1
FINB 21:00 FT
[11] PK-35
2 - 2
Gnistan [5]
-1/4 2 - 1
- 21:00 FT
[10] PEPO
0 - 2
KTP Kotka [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[3] Jaro
3 - 1
JaPS [6]
-1 1/4 1 - 1
FIN3 21:00 FT
  Grankulla IFK 1
1 - 0
Klubi 04 Helsinki  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Vaajakoski
0 - 1
OLS Oulu  
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Kajaanin Haka
2 - 0
FC Komeetat  
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Atlantis
2 - 0
FC LaPa  
1 - 0
- 21:00 FT
  JIPPO
1 - 1
FC Kiffen  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Jazz
3 - 4
Ilves II  
-3/4 0 - 2
CZEA 21:00 FT
[11] Banik Ostrava
1 - 2
Teplice [13]
-1 1 - 1
TNKB 21:00 FT
[10] Tuzlaspor
0 - 2
Bandirmaspor [5]
+1/2 0 - 1
TD3 21:00 FT
  Gefle IF 1
2 - 1
Sandvikens  
+1/4 0 - 1
- 21:00 FT
  Sollentuna FK
1 - 1
Karlstad BK  
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
1 - 2
Falkenbergs  
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Torns IF
4 - 2
GAIS  
+1 1/2 1 - 1
DENA 21:00 FT
[7] Midtjylland
0 - 2
Aarhus AGF [5]
-3/4 0 - 0
OMAA 21:00 FT
[10] Al Ittihad (OMA)
1 - 1
Oman Club [9] 1
0 - 0
BRB 21:00 FT
[8] Ponte Preta/SP
1 - 0
Guarani/SP [17]
-1/4 0 - 0
SCOA 21:15 FT
[9] St. Johnstone
0 - 1
Aberdeen [7]
+1/4 0 - 0
BDNA 21:30 FT
[14] Santa Clara
1 - 2
Arouca [12]
-1/2 0 - 0
BDNB 21:30 FT
[1] Moreirense
3 - 0
Uniao Torreense [18]
-3/4 2 - 0
HLA 21:30 FT
[14] Vitesse Arnhem
0 - 4
Heerenveen [6]
-1/4 0 - 2
NGA 21:30 FT
[7] Din. Moscow 1
1 - 0
Spartak Moscow [5]
+1/2 1 - 0
DUC4BA 22:00 FT
[5] TSV Aubstadt
1 - 1
V. Aschaffenburg [9]
-1/2 1 - 1
PHA 22:00 FT
[5] Monaco 1 5
1 - 4
Lens [4]
-1/2 1 - 2
ALBA 22:00 FT
[2] Erzeni Shijak
1 - 0
Vllaznia Shkoder [3]
1 - 0
BLRA 22:00 FT
[10] Gomel 1
0 - 3
Belshina Bobruisk [11]
-3/4 0 - 2
BIHA 22:00 FT
[1] Borac Banja Luka
2 - 1
Zeljeznicar [3]
2 - 0
BULA 22:00 FT
[16] Spartak Varna
1 - 3
Arda Kardzhali [9]
+1/2 1 - 1
MKDA 22:00 FT
[8] Makedonija
4 - 1
Pobeda [10]
3 - 1
ISRA 22:00 FT
[7] Hapoel Haifa
2 - 0
Hapoel Tel Aviv [11]
+0 1 - 0
KAZA 22:00 FT
[14] FK Maktaaral
2 - 0
Turan (KAZ) [12]
+0 0 - 0
LATA 22:00 FT
[10] Supernova Riga
1 - 0
BFC Daugava [7]
0 - 0
MDVA 22:00 FT
[5] Sfintul Gheorghe
3 - 0
Dinamo-Auto [8]
2 - 0
FIN3 22:00 FT
  Ilves-Kissat
1 - 2
Hameenlinna  
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
  RoPS Rovaniemi
2 - 1
OTP  
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
  KaPa
2 - 2
Lahden Reipas  
+1/4 2 - 1
CZEB 22:00 FT
[14] SK Prostejov 1
1 - 3
Sigma Olomouc II [5]
1 - 2
- 22:00 FT
[1] SK Lisen
0 - 0
Pribram [3]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[8] MFk Karvina
2 - 1
Jihlava [6]
-1/2 1 - 0
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
2 - 0
Austria Klagenfurt [9]
-2 0 - 0
- 22:00 FT
[12] SCR Altach 1
1 - 2
Aust Lustenau [5]
-1/4 1 - 1
CHIB 22:00 FT
[15] Deportes Recoleta
0 - 3
Puerto Montt [5]
0 - 0
TBNA 22:30 FT
[5] Osasuna
2 - 0
Cadiz [19] 1
-1/2 1 - 0
TBNB 22:30 FT
[6] Sporting Gijon
4 - 1
Andorra FC [10]
-1/2 1 - 0
POLA 22:30 FT
[12] Slask Wroclaw
1 - 1
Cracovia Krakow [6]
+0 1 - 1
POLB 22:30 FT
[7] Wisla Krakow
3 - 0
Skra Czestochowa [13]
-1 1 - 0
BIHA 22:30 FT
[4] FK Tuzla City
4 - 1
Leotar Trebinje [12]
4 - 0
SLOA 22:30 FT
[7] NK Bravo
0 - 1
Mura [5]
+1/4 0 - 0
NPA 22:30 FT
[12] Cape Town City
1 - 1
Stellenbosch FC [11]
-1/4 1 - 0
SRBA 22:55 FT
[4] FK Vojvodina 1
1 - 1
Mladost Lucani [14]
-1 1/4 0 - 0
ESTA 22:59 FT
[1] Flora Tallinn
3 - 1
Vaprus Parnu [10]
1 - 1
GEOA 22:59 FT
[2] Dinamo Tbilisi
3 - 0
Dila Gori [5]
1 - 0
LITA 22:59 FT
[7] Siauliai 1
2 - 2
Dziugas FC [9]
1 - 2
MNEA 22:59 FT
[4] FK Jerezo
2 - 2
OFK Petrovac [5]
0 - 0
NORA 22:59 FT
[7] Odd Grenland
1 - 0
Sarpsborg [11]
+0 1 - 0
- 22:59 FT
[4] Bodo Glimt
2 - 2
HamKam [13]
-2 1 - 0
FIN3 22:59 FT
  VJS 1
0 - 2
SalPa Salo  
+1/2 0 - 0
SVKA 22:59 FT
[3] Spartak Trnava 1
3 - 1
Dunajska Stred [5]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[9] Zemplin Michalovce
3 - 1
Skalica [8]
-1/2 1 - 0
- 22:59 FT
[11] Zlate Moravce
2 - 2
Ruzomberok [6]
+1/4 0 - 1
- 22:59 FT
[10] Trencin
2 - 1
Liptovsky Mikulas [12]
-1 1 - 0
TD3 22:59 FT
  Team Thoren
1 - 2
Sylvia  
+1 1 - 1
OMAA 22:59 FT
[5] Sohar Club (OMA)
1 - 0
Al Nasr (OMA) [7]
+0 1 - 0
ISRA 23:00 FT
[3] Hapoel Jerusalem
1 - 1
Hapoel Hadera [9]
-
BIA 23:15 FT
[2] Genk
2 - 1
Cercle Brugge [17]
-3/4 1 - 0
TNKA 23:15 FT
[19] Hatayspor
1 - 2
Gaziantep B.B [9]
+0 1 - 1
- 23:15 FT
[12] Giresunspor
1 - 0
Kasimpasa [10]
-1/4 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[12] Bournemouth
0 - 3
Arsenal [1]
+1 1/4 0 - 2
ITAA 23:30 FT
[9] Torino
0 - 0
Lazio [4]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[3] Udinese 1
0 - 0
Salernitana [13]
-3/4 0 - 0
DUA 23:30 FT
[1] Union Berlin
2 - 1
Leipzig [12]
+1/4 2 - 0
AZEA 23:30 FT
[2] Sabah FK
2 - 1
Neftchi Baku [1]
+0 0 - 1
CROA 23:30 FT
[5] NK Varazdin
2 - 2
Sibenik [7]
-1/4 1 - 1
MLTA 23:30 FT
[5] Gzira Utd
3 - 1
Santa Lucia FC [13]
3 - 1
EGYA 23:30 FT
[12] Ittihad Alexandria
3 - 0
NBE SC [7]
-1/4 1 - 0
HLA 23:45 FT
[16] Fortuna Sittard
1 - 4
Cambuur [17]
-1/4 1 - 0
WALA 23:45 FT
[11] Aberystwyth
0 - 4
Cardiff Metropolitan [5]
+1/4 0 - 3
PHB 00:00 FT
[20] Niort
2 - 1
Paris FC [13]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[17] Rodez
2 - 2
Annecy FC [16]
+0 1 - 2
- 00:00 FT
[15] Pau FC
0 - 3
Sochaux [1]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[6] Caen
4 - 1
Guingamp [5]
-1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[11] Dijon
2 - 1
Nimes [18]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[14] Stade Lavallois
3 - 3
Metz [10]
+0 1 - 3
- 00:00 FT
[4] Amiens
3 - 1
SC Bastia [8]
-1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[7] Valenciennes
0 - 0
Quevilly [19]
-1/4 0 - 0
BDNA 00:00 FT
[11] Chaves 1
1 - 1
Vizela [15] 1
-1/4 1 - 1
BDNB 00:00 FT
[12] Trofense
1 - 3
Vilafranquense [2]
-1/4 1 - 1
NGA 00:00 FT
[2] Rostov 1
2 - 2
FK Sochi [6]
+0 0 - 1
BIHA 00:00 FT
[6] FK Sloga Doboj
1 - 1
Siroki Brijeg [2] 1
0 - 1
GREA 00:00 FT
[5] Atromitos
3 - 1
OFI Creta [10]
-1/4 2 - 1
LUXA 00:00 FT
[2] Swift Hesperange
2 - 0
Racing Union [6]
1 - 0
- 00:00 FT
[13] Fola Esch
0 - 0
Etzella Ettelbruc [12]
0 - 0
MDVA 00:00 FT
[2] Petrocub
2 - 2
Zimbru [7]
0 - 1
CZEA 00:00 FT
[8] Mlada Boleslav
1 - 3
Sparta Praha [3]
+1/2 1 - 0
TNKB 00:00 FT
[6] Samsunspor
1 - 1
Eyupspor [1]
+0 1 - 1
ARGB 00:10 FT
[4] Gim.Mendoza
0 - 1
Def.Belgrano [10]
-1/2 0 - 0
BULA 00:15 FT
[6] Levski Sofia
4 - 0
Hebar Pazardzhik [15]
-2 1/4 3 - 0
ISRA 00:15 FT
[10] Maccabi Netanya
4 - 1
Beitar Jerusalem [14]
-3/4 3 - 1
CHIC 00:15 FT
[8] CD Magallanes
4 - 1
U.Concepcion [3]
-3/4 3 - 1
TBNA 00:30 FT
[10] Mallorca
1 - 2
Real Betis [3]
+1/4 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[9] Albacete 1
0 - 0
Burgos CF [7]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[17] Zaragoza
0 - 0
Levante [11]
+0 0 - 0
ALBA 00:30 FT
[1] Partizani Tirana
2 - 1
Egnatia Rrogozhine [6]
0 - 1
MLTA 00:30 FT
[7] Mosta
1 - 2
Gudja United [3]
0 - 1
AUTA 00:30 FT
[2] Sturm Graz
0 - 1
Lask [3]
+0 0 - 0
POLA 01:00 FT
[16] Warta Poznan
0 - 1
Widzew Lodz [5]
-1/4 0 - 0
POLB 01:00 FT
[6] Nieciecza
2 - 1
Stal Rzeszow [5]
-3/4 1 - 1
BIB 01:00 FT
[7] RWD Molenbeek
1 - 0
Dender [12]
-3/4 1 - 0
MNEA 01:00 FT
[9] Mornar Bar
2 - 2
Jedinstvo [8]
0 - 0
- 01:00 FT
[10] Iskra Danilo
2 - 3
Arsenal Tivat [6]
0 - 1
- 01:00 FT
[2] Buducnost
2 - 0
Sutjeska [1]
0 - 0
SRBA 01:00 FT
[11] Javor Ivanjica
0 - 1
FK Radnicki 1923 [9]
-1/4 0 - 0
ARGB 01:00 FT
[31] Villa Dalmine 1
0 - 0
Sacachispas [36]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[33] Flandria
0 - 1
Ind.Rivadavia [8]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[12] Deportivo Riestra
1 - 0
Agropecuario AAC [30]
-1/2 1 - 0
URUA 01:00 FT
[7] CA Fenix
1 - 2
CA River Plate (URU) [8]
+0 1 - 1
NPA 01:00 FT
[13] Maritzburg Utd
2 - 1
Chippa Utd [7]
-1/2 1 - 1
- 01:00 FT
[9] Kaizer Chiefs 1
1 - 0
Richards Bay [3]
-3/4 0 - 0
SLOA 01:15 FT
[3] Koper
0 - 2
O.Ljubljana [1]
+0 0 - 1
PERA 01:15 FT
[10] Dep. Municipal
0 - 1
Alianza Atletico [8]
-1/4 0 - 0
DUB 01:30 FT
[16] Ein.Braunschweig
2 - 2
Fort.Dusseldorf [6]
+1/2 0 - 0
GREA 01:30 FT
[12] Lamia FC
0 - 3
AEK Athens [4]
+1 1/2 0 - 1
IREB 01:30 FT
[4] Longford Town
1 - 0
Wexford Youths [6]
-1/2 1 - 0
RMNA 01:30 FT
[2] Rapid Bucuresti
1 - 0
UTA Arad [8]
-1/2 1 - 0
ITAA 01:45 FT
[11] Sassuolo
1 - 0
Lecce [15]
-3/4 1 - 0
- 01:45 FT
[7] Inter Milan
3 - 0
Spezia [12]
-2 1/4 1 - 0
ITB 01:45 FT
[17] Perugia
0 - 0
Parma [8]
+0 0 - 0
- 01:45 FT
[11] Ascoli
1 - 1
SPAL 1907 [9]
-1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[5] Genoa
0 - 0
Benevento [13]
-1 0 - 0
GREA 01:45 FT
[2] PAOK
1 - 0
Panetolikos [8]
-1 1 - 0
MLTA 01:45 FT
[6] Floriana
2 - 0
Pieta Hotspurs [14]
2 - 0
TNKA 01:45 FT
[14] Antalyaspor
5 - 2
Trabzonspor [7]
+0 2 - 1
TNKB 01:45 FT
[16] Altinordu SK
0 - 2
Sakaryaspor [7]
-1/4 0 - 2
ARGB 01:45 FT
[13] San Martin SJ
4 - 1
Guillermo [21]
-1/2 3 - 1
PHA 02:00 FT
[2] Marseille 1
2 - 1
Nantes [15]
-3/4 0 - 0
HLA 02:00 FT
[18] Emmen
3 - 2
Utrecht [9]
+0 1 - 2
BLVA 02:00 FT
[B-4] Royal Pari
0 - 2
The Strongest [A-2]
+0 0 - 1
COLA 02:00 FT
[7] Pereira
2 - 1
Cortulua [20]
-1/2 2 - 1
CROA 02:05 FT
[1] Dinamo Zagreb
5 - 2
NK Osijek [4]
-1 1 - 1
BDNA 02:30 FT
[3] Porto
3 - 0
Sporting Lisbon [8] 1
-1/2 1 - 0
BRAA 02:30 FT
[7] Atl. Mineiro/MG
0 - 1
Goias/GO [10]
-1 3/4 0 - 0
BRB 02:30 FT
[15] Chapecoense
1 - 0
Brusque FC/SC [18]
-1/4 0 - 0
CHIC 02:45 FT
[17] Cobreloa 1
1 - 0
San.Morning [16]
-3/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[13] Celta Vigo
1 - 4
Real Madrid [1]
+3/4 1 - 2
TBNB 03:00 FT
[5] Granada
2 - 0
Racing Santander [21]
-3/4 0 - 0
ECUA 03:00 FT
[8] Orense SC
1 - 2
Barcelona SC [6]
+1/4 1 - 0
PARA 03:00 FT
[9] General Caballero 1
0 - 2
Olimpia Asuncion [4]
+3/4 0 - 1
PERA 03:30 FT
[5] Cienciano
2 - 2
Atletico Grau [14]
-1 1/2 0 - 2
ARGA 04:00 FT
[25] Colon
2 - 1
Tigre [9]
+0 1 - 0
URUA 04:00 FT
[2] Nacional(URU) (T)
2 - 0
Wanderers [9]
-1 1/2 1 - 0
VENA 04:00 FT
[15] UCV FC
2 - 0
Portuguesa [10]
+1/4 0 - 0
COLA 04:05 FT
[18] Patriotas
0 - 1
Rionegro Aguilas [4]
+0 0 - 0
ARGB 04:10 FT
[27] Temperley
2 - 3
Quilmes [19]
+0 1 - 0
BLVA 04:15 FT
[B-1] Bolivar 1
1 - 0
Oriente Petrolero [A-4]
-1 3/4 0 - 0
BRAA 05:00 FT
[3] Fluminense/RJ
5 - 2
Coritiba/PR [16]
-1 1/4 2 - 0
BRB 05:00 FT
[10] Sampaio Correa/MA
1 - 2
CRB/AL [12]
-1/2 1 - 1
COLB 05:00 FT
[13] Barranquilla
1 - 1
Dep.Quindio [3]
1 - 1
USAA 05:00 FT
[Dong-3] New York RB
1 - 1
Cincinnati [Dong-5]
-1/4 1 - 1
MEXA 05:00 FT
[18] Queretaro
2 - 0
Club Tijuana [15]
-1/4 1 - 0
WC20W 05:30 FT
[A-1] T.B.Nha U20 Nữ
1 - 0
Mexico U20 Nữ [B-2]
1 - 0
CHIC 05:30 FT
[2] Univ. Catolica(CHL)
3 - 0
Audax Italiano [11]
-3/4 2 - 0
ECUA 05:30 FT
[5] LDU Quito
1 - 0
Cumbaya FC [11]
-1 1/2 1 - 0
PARA 05:30 FT
[12] 12 de Octubre
0 - 2
Tacuary FBC [6]
+1/4 0 - 0
USB 06:00 FT
[A-10] Hartford Athletic
0 - 2
Miami FC [A-6]
+1/4 0 - 1
- 06:00 FT
[A-4] Pittsburgh R.
2 - 2
New York RB II [A-14]
-2 2 - 1
USW 06:00 FT
[12] NJ/NY Gotham Nữ
1 - 2
Orlando Pride Nữ [9]
0 - 0
- 06:00 FT
[6] NC Courage (W)
4 - 0
Chicago RS Nữ [7]
1 - 0
ARGB 06:10 FT
[5] All Boys
2 - 2
San Martin Tucuman [3]
+0 1 - 0
COLA 06:10 FT
[1] Millonarios
2 - 0
Jag de Cordoba [17]
-1 1/2 1 - 0
VENA 06:15 FT
[4] Carabobo
2 - 0
Metropolitano [2]
+0 0 - 0
ARGA 06:30 FT
[4] CA Huracan 1
1 - 0
Newells Old Boys [11]
-1/2 0 - 0
BLVA 06:30 FT
[B-6] Jorge Wilstermann
5 - 1
Univ. De Sucre [A-8]
-1 1/4 3 - 0
USAA 06:30 FT
[Dong-14] D.C. Utd
0 - 6
Philadelphia Union [Dong-1]
+1/2 0 - 2
- 06:30 FT
[Dong-2] CF Montreal
4 - 0
New England [Dong-10]
-3/4 2 - 0
USB 06:30 FT
[A-11] Loudoun United
3 - 1
Atlanta United II [A-13]
-1/2 1 - 1
- 06:30 FT
[A-7] Detroit City FC
0 - 1
Louisville City [A-1]
+1/4 0 - 0
USAA 07:00 FT
[Tay-7] Minnesota Utd
2 - 1
Austin FC [Tay-2]
-1/4 1 - 1
- 07:00 FT
[Dong-8] Inter Miami
2 - 1
Toronto [Dong-13]
+0 2 - 1
CRCA 07:00 FT
[B-6] Santos Guapiles
1 - 2
Herediano [A-1]
+1/2 1 - 1
MEXA 07:05 FT
[2] Monterrey
0 - 0
Tigres UANL [5]
-1/4 0 - 0
- 07:05 FT
[17] Atlas
1 - 1
Puebla [7]
-1/2 1 - 1
USB 07:30 FT
[A-8] FC Tulsa
1 - 0
Indy Eleven [A-9]
-1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[A-2] Memphis 901
2 - 4
Birmingham Legion [A-5]
-1/2 1 - 2
ECUA 08:00 FT
[15] Macara 1
1 - 1
SD Aucas [1]
+1/2 0 - 0
USAA 08:00 FT
[Tay-11] Colorado Rapids 1
1 - 1
Houston Dynamo [Tay-13]
-3/4 0 - 0
USB 08:00 FT
[B-1] SA Scorpions
2 - 2
Rio Grande Valley [B-7]
-1/2 0 - 2
- 08:00 FT
[B-3] Colorado Springs
1 - 0
Tampa Bay Rowdies [A-3]
+1/4 0 - 0
- 08:00 FT
[B-6] New Mexico United
2 - 0
Monterey Bay FC [B-9]
-3/4 2 - 0
COLA 08:15 FT
[8] Inde.Medellin
2 - 0
Santa Fe [9]
-1/4 1 - 0
USB 08:30 FT
[B-5] El Paso Locomotive
1 - 3
San Diego Loyal [B-2]
-1/4 0 - 2
WC20W 09:00 FT
[B-1] Colombia U20 Nữ
0 - 1
Brazil U20 Nữ [A-2]
0 - 1
USAA 09:00 FT
[Tay-8] Real Salt Lake
1 - 1
Vancouver WC [Tay-9]
-3/4 0 - 0
- 09:00 FT
[Tay-14] San Jose EQ
2 - 1
Los Angeles FC [Tay-1]
+1/2 1 - 0
USW 09:00 FT
[4] San Diego Wave Nữ
3 - 1
Houston Dash Nữ [5]
1 - 1
CRCA 09:00 FT
[B-1] Dep. Saprissa
4 - 0
Perez Zeledon [B-5]
-1 1/4 3 - 0
MEXA 09:05 FT
[1] Club America
7 - 0
Cruz Azul [10]
-3/4 3 - 0
- 09:05 FT
[14] Juarez 1
1 - 1
Mazatlan FC [13]
-1/2 0 - 1
CRCA 09:15 FT
[B-3] San Carlos
1 - 2
Municipal Grecia [B-2]
-1/2 1 - 1
USB 09:30 FT
[B-11] LA Galaxy II
1 - 1
Ch. Battery [A-12]
-3/4 0 - 1
- 09:30 FT
[B-10] Las Vegas Lights
2 - 1
Sacramento [B-4]
+1/4 2 - 1
GHU23 18:00 Hoãn
  Campuchia U23
-
Nhật Bản U23  
-
AZEA 18:00 Hoãn
[5] Turan Tovuz
-
Karabakh Agdam [3]
-
ANHB 21:00 Hoãn
[24] Coventry
-
Huddersfield [23]
-
CZEA 21:00 Hoãn
[1] Vik.Plzen
-
Brno [6]
-
BIHA 22:00 Hoãn
[8] Velez Mostar
-
Zrinjski [7]
-
SRBA 23:00 Hoãn
[2] Cukaricki Belgrade
-
Crvena Zvezda [1]
-
 
« 20 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: