x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ACL 15:00 FT
[G-1] BG Pathum United (T)
4 - 0
Kitchee [J-2]
-3/4 2 - 0
NGAU21 15:00 FT
  Ural U21
2 - 1
ORS 5 U21  
1 - 1
CZEU19 15:00 FT
[13] Banik Ostrava U19
1 - 3
Slovacko U19 [11]
-3/4 1 - 1
- 15:15 FT
[14] Pardubice U19
1 - 2
Mlada Boleslav U19 [10]
-1 1 - 2
IDNA 15:30 FT
[15] Bhayangkara
0 - 1
Persis Solo FC [13]
-3/4 0 - 0
MAPL 15:45 FT
[5] Kelantan United
4 - 0
Selangor II [9]
2 - 0
NGAU21 16:00 FT
  Kryliya Sov. U21
3 - 0
Orenburg U21  
1 - 0
- 16:00 FT
  Nizhny Nov U21
3 - 3
CSKA Mos. U21  
2 - 1
CZEU19 16:00 FT
[15] Hradec Kralove U19
2 - 3
Brno U19 [6]
+1 2 - 1
- 16:00 FT
[8] C. Budejovice U19
2 - 1
Sigma Olomouc U19 [7]
+1 2 - 0
- 16:00 FT
[16] Pribram U19
1 - 4
Dukla Praha U19 [9] 1
+0 1 - 2
IDNA 16:00 FT
[5] Borneo FC
2 - 1
Persebaya Surabaya [14]
-1 0 - 0
NHATJFL 16:15 FT
[4] Nara Club
3 - 1
TIAMO Hirakata [13]
-1/2 2 - 1
NGAU21 17:00 FT
  Strogino Moscow U21
0 - 0
Torpedo Moscow U21  
0 - 0
CZEU19 17:00 FT
[3] Jihlava U19
1 - 2
Vik. Plzen U19 [5]
-1/4 1 - 2
HQ3 17:00 FT
[11] Daejeon Korail
1 - 0
Changwon City [1]
+1/4 0 - 0
VNA 17:00 FT
[6] HA Gia Lai
1 - 2
Hải Phòng [3]
-1/2 0 - 1
NHATA 17:30 FT
[10] Nagoya Grampus
1 - 0
Jubilo Iwata [18]
-3/4 1 - 0
ACL 18:00 FT
[I-1] Darul Takzim (T)
0 - 5
Urawa Red [F-1]
+1 1/4 0 - 3
IDNA 18:15 FT
[1] Madura United FC
1 - 0
Dewa United [12]
-1 1 - 0
CZEU19 18:30 FT
[12] MFk Karvina U19
2 - 3
Sparta Praha U19 [1]
+1/2 1 - 3
SINA 18:45 FT
[2] Alb. Niigata (SIN)
4 - 2
Tampines Rovers [3]
3 - 2
TQA 19:00 FT
[18] Hebei CFFC
1 - 7
Changchun Yatai [11]
+2 0 - 2
THAA 19:00 FT
[3] Buriram Utd
6 - 1
Sukhothai [12]
-2 4 - 0
VNA 19:15 FT
[4] Viettel
2 - 0
SL Nghệ An [5]
-1/4 1 - 0
- 19:15 FT
[11] HL Hà Tĩnh
2 - 0
Nam Định [10]
-1/2 1 - 0
AZEA 19:30 FT
[10] Keşla FK
1 - 1
Səbail FK [7]
+1/4 0 - 1
NGAU21 20:00 FT
  Spartak Mos. U21
1 - 2
Zenit U21  
1 - 1
ARMA 20:00 FT
[1] Alashkert
1 - 1
Ararat-Armenia [2]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[6] Lernayin Artsakh
1 - 1
BKMA Yerevan [9]
-1/4 0 - 0
IDNA 20:30 FT
[6] Persita Tangerang
5 - 3
TIRA-Persikabo [7]
+0 3 - 1
- 20:30 FT
[10] PSS Sleman
0 - 1
Persib Bandung [8]
+0 0 - 1
OMAA 20:55 FT
[6] Bahla Club
0 - 2
Rustaq Club [2]
+0 0 - 1
NGAU21 21:00 FT
  Akhmat Gr. U21
0 - 1
Lok. Moscow U21  
0 - 0
- 21:00 FT
  Kuban U21
1 - 0
Din. Moscow U21  
1 - 0
- 21:00 FT
  FK Sochi U21
3 - 3
Krasnodar U21  
1 - 1
- 21:00 FT
  Chertanovo U21
3 - 0
Khimki U21  
2 - 0
IRNA 21:00 FT
[6] Tractor SC
1 - 1
Zobahan [10]
-1/2 0 - 1
OMAA 21:00 FT
[3] Al Nahda (OMA)
0 - 0
Dhofar [1]
+1/4 0 - 0
NGAU21 22:00 FT
  Rostov U21
4 - 0
Fakel U21  
2 - 0
ALBA 22:00 FT
[10] Kukesi 1
1 - 1
KF Tirana [4]
1 - 0
BLRA 22:00 FT
[6] Torpedo Zhodino
1 - 1
FK Minsk [7]
-1/2 0 - 0
RMNA 22:00 FT
[15] Mioveni
0 - 1
Arges Pitesti [10]
+0 0 - 0
IRNA 22:00 FT
[12] Mes Kerman
3 - 0
Peykan [9]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[13] Havadar SC
1 - 1
Naft M. Soleyman [8]
-1/4 0 - 1
FIN3 22:30 FT
  KaaPo Kaarina
2 - 1
MuSa Pori  
+2 1 - 0
DUC4BA 22:59 FT
[13] FC Pipinsried 1
4 - 1
VfB Eichstatt [20]
-1/4 4 - 0
NGA 22:59 FT
[11] Krylya Sovetov
1 - 1
Fakel [13]
-3/4 0 - 0
POLA 22:59 FT
[9] Jagiellonia
2 - 1
Miedz Legnica [17]
-1/2 0 - 1
POLB 22:59 FT
[14] Chojniczanka
2 - 1
Gornik Leczna [16]
+0 1 - 1
FIN3 22:59 FT
  VIFK Vaasa
2 - 1
Narpes Kraft  
-3/4 1 - 0
- 22:59 FT
  PPJ
3 - 0
NJS Nurmijarvi  
-3/4 1 - 0
CZEB 22:59 FT
[7] Opava
0 - 1
MFK Vyskov [2]
-3/4 0 - 1
IRNA 22:59 FT
[1] Persepolis
0 - 0
Foolad Khozestan [5] 1
-1/2 0 - 0
- 22:59 FT
[15] Sanat Naft
0 - 1
Aluminium Arak [14] 1
+0 0 - 0
AUTB 23:10 FT
[2] Horn
1 - 1
Floridsdorfer AC [5]
+1/4 0 - 1
- 23:10 FT
[1] SKU Amstetten
1 - 0
Liefering [14]
-3/4 0 - 0
- 23:10 FT
[12] Austria Wien II 1
3 - 3
Rapid Wien II [15]
+1/2 1 - 1
- 23:10 FT
[3] St.Polten
2 - 0
Kapfenberg [16]
-1 1/2 1 - 0
DUB 23:30 FT
[18] Magdeburg
0 - 4
Hannover 96 [4]
+0 0 - 2
- 23:30 FT
[1] Hamburger 2
1 - 2
Darmstadt [3]
-1/4 0 - 2
DUC4BA 23:30 FT
[1] Wurzburger
2 - 1
DJK Vilzing [6]
-1/4 2 - 0
MLTA 23:30 FT
[1] Birkirkara
2 - 0
Sirens [11]
0 - 0
DENB 23:30 FT
[2] Hvidovre IF
1 - 0
HB Koge [7]
-1/4 0 - 0
EGYA 23:30 FT
[18] Masr lel Maqassah
0 - 3
Arab Contractors [10]
+1 0 - 2
- 23:30 FT
[8] Pharco FC
0 - 1
Zamalek SC [1]
+1 0 - 1
DUC3 00:00 FT
[2] Munchen 1860 1
3 - 1
Hallescher [16]
-1 1 - 0
DUC4BA 00:00 FT
[17] Heimstetten
0 - 3
Illertissen [16]
+0 0 - 2
- 00:00 FT
[10] Schweinfurt
2 - 0
Bayern Munich II [7]
+0 2 - 0
- 00:00 FT
[3] Wacker Burghausen 1
2 - 2
Buchbach [14]
-3/4 1 - 1
DUC4DB 00:00 FT
[10] Chemnitzer
1 - 0
Berliner FC Dynamo [13]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[3] Babelsberg
2 - 2
VSG Altglienicke [2]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[12] Luckenwalde 1
2 - 2
C. Leipzig [8] 1
-1/2 2 - 0
DUC4N 00:00 FT
[11] Hoffenheim II
5 - 4
Astoria Walldorf [15]
-1/2 3 - 3
- 00:00 FT
[10] Aalen
1 - 2
TSG Balingen [7]
-1/4 1 - 1
DUC4T 00:00 FT
  Wuppertaler
0 - 0
A.Aachen  
-1/2 0 - 0
BDNB 00:00 FT
[3] Tondela
1 - 1
SC Covilha [17]
-1/2 0 - 1
TD3 00:00 FT
  Oddevold
2 - 1
Lindome GIF  
-1 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
  Tvaakers IF
1 - 2
Vanersborgs FK  
-3/4 1 - 0
DENA 00:00 FT
[12] Lyngby
0 - 3
Kobenhavn [9]
+3/4 0 - 1
DENB 00:00 FT
[5] Helsingor
4 - 0
Fremad Amager [8]
-1 1/2 2 - 0
DUC4T 00:30 FT
  Wattenscheid
0 - 0
Wiedenbruck  
+1 1/4 0 - 0
PH3 00:30 FT
[11] Bourg Peronnas 1
1 - 1
FC Bastia-Borgo [16] 1
-1 0 - 1
- 00:30 FT
[9] Orleans 1
0 - 0
Nancy [5]
-1/4 0 - 0
- 00:30 FT
[13] Le Puy Foot
2 - 0
Versailles [6] 1
+0 1 - 0
- 00:30 FT
[15] Paris 13 Atletico
1 - 1
Stade Briochin [17]
+0 0 - 0
- 00:30 FT
[3] Dunkerque
0 - 1
Concarneau [2]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[1] Avranches
1 - 2
Chateauroux [4]
+1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[7] FC Martigues
2 - 1
SO Cholet [14]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[8] Red Star 93
1 - 0
Villefranche [10]
-1/4 1 - 0
NPA 00:30 FT
[14] Moroka Swallows
2 - 3
Amazulu [6]
+0 1 - 1
TBNA 01:00 FT
[17] Espanyol 1 2
0 - 2
Rayo Vallecano [12] 1 5
+0 0 - 1
TBNB 01:00 FT
[8] Villarreal B 1
2 - 2
Eibar [3]
+0 2 - 1
HLB 01:00 FT
[16] Dordrecht 90
2 - 1
Utrecht U21 [20]
+0 2 - 1
- 01:00 FT
[18] Den Bosch
0 - 3
Roda JC [4]
+3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] MVV Maastricht
3 - 1
ADO Den Haag [13]
+1/2 2 - 1
- 01:00 FT
[6] NAC Breda
1 - 0
TOP Oss [15]
-3/4 1 - 0
- 01:00 FT
[17] Helmond Sport
0 - 1
Eindhoven [3]
+1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[5] Willem II
2 - 1
Telstar [14]
-1 3/4 1 - 0
BIHA 01:00 FT
[5] Sarajevo
1 - 1
Sloboda Tuzla [9]
0 - 1
BULA 01:00 FT
[13] Botev Plovdiv
3 - 4
Cherno More [5]
-1/4 2 - 1
BIB 01:00 FT
[6] Standard Liege II
2 - 2
Beerschot-Wilrijk [3]
1 - 0
- 01:00 FT
[11] Deinze
3 - 2
Genk II [10]
-3/4 1 - 1
CROA 01:00 FT
[3] Slaven Belupo
2 - 1
HNK Gorica [10]
-1/4 0 - 1
RMNA 01:00 FT
[9] FC U Craiova 1948
0 - 1
Petrolul Ploiesti [6]
-1/2 0 - 1
SRBA 01:00 FT
[6] FK Novi Pazar
2 - 1
FK Napredak [12]
-1/2 1 - 0
TNKA 01:00 FT
[18] Umraniyespor
0 - 1
Galatasaray [2]
+3/4 0 - 0
TNKB 01:00 FT
[4] Boluspor 1
1 - 2
Genclerbirligi [14] 1
-1/2 0 - 1
URUA 01:00 FT
[6] Danubio (T)
3 - 2
CA Torque [13]
-1/4 2 - 0
SLOA 01:15 FT
[8] NK Radomlje
0 - 0
Tabor Sezana [10]
-1/2 0 - 0
DUA 01:30 FT
[6] M.gladbach 1
1 - 0
Hertha Berlin [13] 1 2
-1 1 - 0
POLA 01:30 FT
[1] Legia Wars.
2 - 2
Gornik Zabrze [10]
-3/4 0 - 1
POLB 01:30 FT
[3] LKS Lodz
2 - 0
Ruch Chorzow [1]
+0 1 - 0
GREA 01:30 FT
[7] Volos NFC
3 - 3
Asteras Tripolis [9]
1 - 1
SVKA 01:30 FT
[2] Zelez. Podbrezova
3 - 1
Dukla BB [7]
-1/2 2 - 0
AUTB 01:30 FT
[4] First Vienna
1 - 1
Admira [7]
+0 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[6] Estudiantes BsAs
1 - 0
Ramon Santamarina [37]
0 - 0
BRAU20 01:30 FT
  Atletico/PR U20
4 - 1
Sao Paulo/SP U20  
1 - 1
ITB 01:45 FT
[4] Bari
1 - 1
Palermo [14] 1
-1/4 0 - 1
SCOB 01:45 FT
[1] Partick Thistle
4 - 1
Inverness C.T. [4]
-1/4 2 - 0
NIRA 01:45 FT
[1] Glentoran
3 - 1
Crusaders Belfast [2]
-1/4 1 - 1
BIA 01:45 FT
[15] Eupen
1 - 3
RFC Seraing [16]
-3/4 0 - 3
IREA 01:45 FT
[8] Drogheda Utd
1 - 1
Derry City [2]
+3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[7] Shelbourne 1
1 - 1
Bohemians [6]
+0 0 - 1
- 01:45 FT
[9] UC Dublin
1 - 2
St. Patrick's [3]
+1 0 - 1
IREB 01:45 FT
[8] Cobh Ramblers
1 - 2
Cork City [1]
+1 3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[9] Athlone
2 - 0
Treaty United [5]
+1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[2] Galway
1 - 2
Bray Wanderers [7]
-1 3/4 0 - 2
MLTA 01:45 FT
[4] Balzan
3 - 1
Zebbug Rangers [10]
2 - 1
WALA 01:45 FT
[3] Connah's QN
1 - 0
Airbus UK [12]
-1 0 - 0
- 01:45 FT
[10] Newtown AFC
0 - 2
Flint Town Utd [8] 1
-3/4 0 - 2
ANHB 02:00 FT
[2] Norwich 2
2 - 0
Millwall [13] 2
-1/2 0 - 0
PHA 02:00 FT
[6] Lyon
4 - 1
Troyes [10] 1
-1 3/4 1 - 1
IREA 02:00 FT
[10] Finn Harps 1
3 - 2
Sligo Rovers [5]
+1/4 2 - 0
BLVA 02:00 FT
[B-5] Univ de Vinto
3 - 1
Nacional Potosi [A-3]
+0 2 - 1
EGYA 02:00 FT
[2] Pyramids FC
5 - 1
Semouha Club [6]
-1 1/2 1 - 1
BDNA 02:15 FT
[7] Estoril
2 - 2
Rio Ave [13] 1
-1/4 1 - 0
HUNA 02:45 FT
[4] Puskas Akademia
1 - 1
Kecskemeti [3] 1
-1 0 - 1
TBNA 03:00 FT
[15] Sevilla 1 3
1 - 1
Valladolid [18] 1 2
-1 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[2] Alaves
1 - 0
Mirandes [19]
-3/4 1 - 0
ICEC 03:00 FT
  HK Kopavogur
0 - 1
Breidablik  
+1 1/2 0 - 0
PERA 03:00 FT
[11] UTC Cajamarca 1
2 - 1
Ayacucho FC [19]
-1/4 1 - 0
COLA 04:00 FT
[14] Envigado 1
2 - 1
Atl. Bucaramanga [13]
-1/4 1 - 1
PARA 04:00 FT
[11] Resistencia SC
2 - 1
Sportivo Ameliano [8]
+1/4 2 - 0
VENA 04:00 FT
[3] Monagas
3 - 1
Hermanos Colmenares [8]
-1 1 - 1
BRB 05:00 FT
[6] Ituano/SP
1 - 0
Novorizontino/SP [14]
-1/4 1 - 0
BLVA 05:00 FT
[B-8] Real Tomayapo
3 - 0
Aurora [A-7]
+0 0 - 0
URUA 06:00 FT
[15] Sportivo Cerrito (T) 1
0 - 0
Cerro Largo [14]
+1/4 0 - 0
PARA 06:15 FT
[7] Sol de America
2 - 0
Guairena FC [5]
+0 1 - 0
VENA 06:15 FT
[12] Dep.Lara
2 - 0
Dep.Tachira [6]
+0 2 - 0
ECUA 07:00 FT
[13] Gualaceo SC
0 - 3
Tecnico Uni. [9]
-1/4 0 - 2
USW 07:00 FT
[3] Kansas City Nữ
1 - 1
Angel City Nữ [8]
-1/4 0 - 0
MEXA 07:00 FT
[11] Necaxa
0 - 4
Chivas Guad. [8]
+0 0 - 2
ARGB 07:10 FT
[1] Belgrano
1 - 0
Instituto [2]
-1/4 1 - 0
BLVA 07:15 FT
[B-7] Inde. Petrolero
1 - 0
Real Santa Cruz [A-6]
-1 1/4 0 - 0
BRB 07:30 FT
[20] Nautico/PE
1 - 2
Vila Nova/GO [13]
-1/4 1 - 0
COLA 07:30 FT
[16] Alianza Petrolera
4 - 4
Deportivo Cali [19]
-1/4 0 - 0
USAA 09:00 FT
[Tay-5] LA Galaxy
3 - 3
Seattle Sounders [Tay-9]
-1/2 2 - 0
BULA 21:00 Hoãn
[3] Lok. Plovdiv
-
Cska Sofia [4]
-
HUNA 23:00 Hoãn
[7] MOL Fehervar FC
-
Ujpest [10]
-
- 23:00 Hoãn
[5] Paksi
-
Ferencvaros [1]
-
 
« 19 tháng 08 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tl, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: