bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHW 16:00 FT
  Serbia U16 Nữ
1 - 2
Phần Lan U16 Nữ  
0 - 1
- 16:00 FT
  Slovakia U16 Nữ
1 - 1
Italia U16 Nữ  
1 - 1
TS 90': 1-1; Pen: 4-3
GHU16 16:00 FT
  T.N.Kỳ U16
3 - 3
Séc U16  
1 - 3
TS 90': 1-3; Pen: 4-2
NGB 16:00 FT
[12] SKA-Khabarovsk 1
0 - 1
Alania Vla [8]
-1/4 0 - 0
VNB 16:00 FT
[10] Đồng Tháp 1
2 - 0
Bà Rịa Vũng Tàu [7]
2 - 0
HQW 17:00 FT
[1] Red Angels Nữ
2 - 2
Hwacheon KSPO Nữ [2]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[6] Seoul Amaz Nữ
2 - 2
Sejong Sportstoto Nữ [5]
+1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[4] Suwon Nữ
1 - 0
Mung. Sangmu Nữ [7]
-1 1/2 1 - 0
- 17:00 FT
[3] Gyeongju Nữ
2 - 0
Changnyeong Nữ [8]
0 - 0
DENB 18:00 FT
[11] Naestved BK
1 - 3
Hillerod [7]
+1/4 0 - 0
GHU16 18:30 FT
  Ba Lan U16
3 - 0
Wales U16  
2 - 0
DENA 19:00 FT
[8] Vejle
2 - 0
Hvidovre IF [12]
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[10] Lyngby
3 - 1
Viborg [7]
+0 0 - 1
TSB 19:15 FT
[3] Vaduz
2 - 2
Bellinzona [8]
-1/2 0 - 1
- 19:15 FT
[1] Sion
3 - 0
Schaffhausen [9]
-1 1/4 1 - 0
- 19:15 FT
[5] Stade Nyonnais
4 - 3
Aarau [7]
-1/4 2 - 1
- 19:15 FT
[10] Baden
2 - 2
Neuchatel Xamax [4]
+3/4 1 - 1
- 19:15 FT
[6] Wil 1900
0 - 3
Thun [2]
+1/2 0 - 0
ARMA 20:00 FT
[8] Van Yerevan
1 - 1
Urartu [4]
+1/4 1 - 1
DENB 20:00 FT
[10] HB Koge
3 - 1
Helsingor [12]
-1/2 0 - 1
EGYA 20:00 FT
[2] Al Masry
0 - 0
ENPPI Cairo [4]
-1/4 0 - 0
NGB 21:00 FT
[9] Tyumen
2 - 0
Kamaz [13]
-1/2 0 - 0
ICEA 21:00 FT
[10] Vestri
1 - 4
Vikingur Rey. [1]
+1 3/4 1 - 3
ICEB 21:00 FT
[6] UMF Grindavik
2 - 2
Grotta [3]
-1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[7] Vestmannaeyjar 1
1 - 1
Thor Akureyri [11] 1
-1/2 0 - 0
AUTB 21:00 FT
[14] Dornbirn
2 - 1
Leoben [3]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[16] SKU Amstetten
1 - 1
Horn [8]
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[11] SV Lafnitz 1
0 - 4
SV Ried [2]
+1 1/4 0 - 3
- 21:00 FT
[5] Floridsdorfer AC
0 - 0
Grazer AK [1]
+1/4 0 - 0
- 21:00 FT
[12] Kapfenberg
1 - 3
Liefering [6]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[15] Sturm Graz II
2 - 0
SV Stripfing [13] 1
+1/2 1 - 0
- 21:00 FT
[9] St.Polten
2 - 2
SW Bregenz [10]
-3/4 2 - 1
- 21:00 FT
[7] Admira
0 - 3
First Vienna [4]
-1/2 0 - 1
DENA 21:00 FT
[9] Silkeborg IF
0 - 2
Brondby [2]
+1 0 - 2
UZBA 21:00 FT
[9] Dinamo Samarkand
1 - 1
Pakhtakor [7]
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[8] Surkhon Termiz
0 - 1
Nasaf Qarshi [2]
+1/2 0 - 1
UAEA 21:10 FT
[12] Khorfakkan
1 - 3
Al Sharjah [4]
+3/4 0 - 0
- 21:10 FT
[8] Al Jazira
2 - 0
Emirates Club [13]
-1 1/2 1 - 0
LATA 21:30 FT
[9] Grobinas
0 - 2
Valmiera / BSS [3]
+1 1/4 0 - 0
NGB 21:45 FT
[5] Arsenal-Tula
1 - 0
Akron Togliatti [3]
-1/4 1 - 0
BULA 21:45 FT
[9] Arda Kardzhali
0 - 0
CSKA 1948 Sofia [8]
-1/4 0 - 0
EU17 22:00 FT
[B-2] Đan Mạch U17
2 - 0
Wales U17 [B-4]
1 - 0
- 22:00 FT
[A-2] Serbia U17
1 - 0
Ukraina U17 [A-3]
1 - 0
NGB 22:00 FT
[14] Sokol Saratov
1 - 0
Volgar Astrakhan [16]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[18] Kuban
0 - 1
Khimki [1]
+1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[11] Neftekhimik Nizh
1 - 2
Leningradets [17]
-1/4 1 - 1
ARMA 22:00 FT
[6] Ararat Y
1 - 3
Alashkert [5]
+0 0 - 2
BIHA 22:00 FT
[4] Sarajevo
1 - 1
NK Posusje [5]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Zrinjski
4 - 0
FK Tuzla City [11]
2 - 0
- 22:00 FT
[3] Velez Mostar
3 - 3
GOSK Gabela [9]
-1 1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[12] Zvijezda Bijeljina
0 - 5
Zeljeznicar [6]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[7] FK Sloga Doboj
2 - 3
Siroki Brijeg [8] 1
2 - 2
- 22:00 FT
[1] Borac Banja Luka
4 - 3
Igman Konjic [10]
-2 1 - 2
NORA 22:00 FT
[11] Lillestrom
0 - 3
Fredrikstad [3]
-1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[13] HamKam
1 - 0
Bodo Glimt [1]
+1 1 - 0
- 22:00 FT
[16] Sandefjord
0 - 3
Viking [5]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Molde
2 - 4
Sarpsborg [15]
-1 1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[9] Kristiansund
2 - 2
Brann [2]
+1 1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[7] KFUM Oslo
0 - 0
Odd Grenland [12]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Stromsgodset
2 - 0
Haugesund [10]
-1/2 1 - 0
POLB 23:00 FT
[17] Podbeskidzie
0 - 1
Chrobry Glogow [13]
+0 0 - 0
LATA 23:00 FT
[1] Rigas Futbola Skola
5 - 0
Daugava [4] 1
-2 1 - 0
TSA 23:00 FT
[3] Servette
0 - 1
Young Boys [1]
-1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[7] Winterthur
1 - 3
St. Gallen [5]
+1/2 0 - 2
- 23:00 FT
[4] Zurich
2 - 1
Lugano [2]
-1/4 1 - 0
DENA 23:00 FT
[4] Nordsjaelland
3 - 3
Midtjylland [1]
-1/2 3 - 2
BHRA 23:00 FT
[3] AL Riffa
1 - 2
Manama [5]
-3/4 0 - 0
JORA 23:00 FT
[1] Sheikh Hussein
0 - 1
Faisaly (JOR) [2]
+0 0 - 1
- 23:00 FT
[5] Al Salt
2 - 1
Jalil Club [12] 1
0 - 1
EGYA 23:00 FT
[17] Arab Contractors
1 - 1
Pharco FC [15]
+0 1 - 0
- 23:00 FT
[7] ZED FC
0 - 0
Ittihad Alexandria [9]
+0 0 - 0
ICEA 23:15 FT
[11] KA Akureyri
4 - 2
Fylkir [12]
-3/4 3 - 0
ITAA 23:30 FT
[20] Salernitana 3
1 - 2
Verona [13] 2
+1 0 - 2
NGB 23:30 FT
[10] Torpedo Moscow
1 - 1
Shinnik Yaroslavl [7]
-1/4 0 - 0
BIA 23:30 FT
[4] Genk
1 - 0
Antwerpen [6]
-3/4 1 - 0
NGA 00:00 FT
[14] Nizhny Nov
2 - 6
CSKA Moscow [6]
+1/4 0 - 3
POLA 00:00 FT
[8] Zaglebie Lubin 1
2 - 1
LKS Lodz [18]
-1 1/4 1 - 0
ICEA 00:00 FT
[9] Hafnarfjordur
1 - 2
KR Reykjavik [7]
-1/4 0 - 2
ISRA 00:00 FT
[8] Beitar Jerusalem
1 - 1
Maccabi P.Tikva [9]
-1/2 1 - 0
RMNA 00:00 FT
[14] Dinamo Bucuresti
2 - 0
Miercurea Ciuc [17]
-1 1/2 0 - 0
TNKB 00:00 FT
[5] Corum FK 1
1 - 1
Bodrumspor SK [4]
+0 0 - 0
TDA 00:00 FT
[2] Djurgardens
2 - 0
Halmstads [7]
-1 1/2 2 - 0
- 00:00 FT
[10] Sirius
0 - 0
Vasteras [16]
-1/4 0 - 0
UAEA 00:00 FT
[7] Bataeh SC
1 - 1
Hatta [14]
-3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[5] Al Wahda(UAE)
0 - 2
Al Ain [3]
-1 1/4 0 - 1
TDA 00:10 FT
[6] Hacken
2 - 2
Malmo [1]
+1/2 0 - 1
BULA 00:15 FT
[10] Slavia Sofia 1
3 - 1
Botev Plovdiv [6]
-3/4 2 - 1
NORA 00:15 FT
[14] Tromso
3 - 2
Rosenborg [8]
-1/2 0 - 2
EU17 00:30 FT
[B-3] Croatia U17
0 - 0
Áo U17 [B-1]
0 - 0
- 00:30 FT
[A-4] Síp U17
0 - 5
Séc U17 [A-1]
0 - 3
ANHU23 01:00 FT
[6] Reading U21 1
3 - 3
Sunderland U21 [7]
1 - 2
TS 90': 3-3; HP: 0-1
URUA 01:00 FT
[10] Liverpool P. (URU)
2 - 1
Miramar Misiones [16] 2
-1/2 0 - 0
TBNB 01:30 FT
[22] Villarreal B
2 - 2
Albacete [14]
+0 1 - 2
- 01:30 FT
[4] Espanyol
2 - 1
Real Oviedo [6]
-1/4 1 - 1
ITB 01:30 FT
[7] Palermo
0 - 1
Venezia [3]
+0 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-17] Almirante Brown
0 - 0
San Telmo [B-2]
+0 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[5] Bologna 1
3 - 3
Juventus [3] 5
+0 2 - 0
IREA 01:45 FT
[3] Shamrock Rovers
1 - 0
Derry City [2]
-1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[6] St. Patricks
1 - 2
Shelbourne [1]
+0 0 - 1
IREB 01:45 FT
[6] Wexford Youths
1 - 1
Cobh Ramblers [8]
-1/2 1 - 0
CNDA 02:00 FT
[8] HFX Wanderers
1 - 2
Valour FC [6]
-1/2 0 - 0
COLB 03:00 FT
[5] Orsomarso
0 - 0
Real Cartagena [3]
+1/4 0 - 0
PERA 03:00 FT
[14] UTC Cajamarca
2 - 4
Sport Boys [12]
-3/4 0 - 2
ARGA 05:00 FT
[B-2] Estudiantes LP
2 - 0
Deportivo Riestra [A-12]
-1 1 - 0
- 05:00 FT
[B-11] San Lorenzo
1 - 1
Lanus [B-6]
-1/4 0 - 1
CHIA 05:00 FT
[12] Cobresal
2 - 3
Coquimbo Unido [2] 1
+0 1 - 2
BLVA 06:00 FT
[B-4] Royal Pari 1
0 - 2
Always Ready [C-4]
-1/4 0 - 0
URUA 06:00 FT
[11] Dep. Maldonado
0 - 2
Nacional(URU) [2]
+3/4 0 - 0
BRB 07:00 FT
[20] Guarani/SP
1 - 2
America/MG [1]
+1/4 1 - 1
ECUA 07:00 FT
[11] Tecnico Uni.
1 - 0
Orense SC [12]
-1/4 1 - 0
ARGB 07:10 FT
[A-2] San Martin Tucuman
2 - 0
Patronato Parana [A-18]
-3/4 0 - 0
ARGA 07:15 FT
[B-1] Racing Club
3 - 0
Argentinos Jun. [A-3] 1
-1/2 1 - 0
- 07:15 FT
[A-11] Rosario Central
1 - 1
Tigre [B-14]
-1/2 0 - 1
ARGB 07:30 FT
[B-12] CA Mitre Salta
1 - 0
Brown de Adrogue [B-19] 1
-1/2 1 - 0
CHIA 07:30 FT
[11] Huachipato
0 - 1
Audax Italiano [14]
0 - 1
CHIB 07:30 FT
[4] Deportes Limache
1 - 3
San Marcos A. [7]
-1/2 0 - 2
PERA 08:00 FT
[7] Cienciano
0 - 0
Universitario [1]
+1/4 0 - 0
COLB 08:05 FT
[8] Tigres(COL)
0 - 1
Atletico Huila [1]
-1/4 0 - 0
 
« 20 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: