bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
VNW 16:00 FT
[8] Hà Nội II Nữ
2 - 3
Sơn La Nữ [7]
2 - 2
- 16:00 FT
[5] PP Hà Nam Nữ
0 - 2
CLB TPHCM Nữ [1]
0 - 0
GHW 17:00 FT
  B.D.Nha U16 Nữ
0 - 4
Áo U17 Nữ  
0 - 3
- 17:00 FT
  Pháp U16 Nữ 1
0 - 1
Ireland U16 Nữ  
0 - 0
VNA 17:00 FT
[11] HA Gia Lai
2 - 1
HL Hà Tĩnh [12] 1
-1/4 0 - 1
- 17:00 FT
[10] Quảng Nam
2 - 1
BCM Bình Dương [9]
+0 0 - 0
HQB 17:30 FT
[7] Chungnam Asan
1 - 0
Suwon Bluewings [5] 1
+1/2 0 - 0
- 17:30 FT
[4] Seoul E-Land
1 - 1
Bucheon 1995 [9]
-1/4 1 - 0
- 17:30 FT
[2] Jeonnam Dragons
1 - 1
Chungbuk Cheongju [6]
-1/4 0 - 0
TQA 18:00 FT
[12] Meizhou Hakka
0 - 0
Shenzhen Peng City [14]
-1/4 0 - 0
TDU21 18:30 FT
  Brommapojkarna U21
2 - 1
Djurgardens U21  
1 - 1
TQA 18:35 FT
[6] Zhejiang Professional
3 - 1
Wuhan Three T. [8]
-3/4 2 - 1
- 18:35 FT
[9] Qingdao Hainiu
1 - 1
Beijing Guoan [5] 1
+1/2 0 - 0
- 18:35 FT
[11] Henan Songshan
1 - 2
Sh. Shenhua [2]
+1 1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[16] Nantong Zhiyun
1 - 1
Cangzhou Mighty Lions [10] 1
-1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[7] Tianjin Tigers
1 - 1
Shandong Taishan [4]
+1/4 1 - 0
VNA 19:15 FT
[7] TP.HCM
2 - 1
CA Hà Nội [6] 1
+3/4 1 - 0
- 19:15 FT
[3] Hà Nội FC
2 - 1
Thanh Hóa [8]
-1/2 1 - 1
ARMA 20:00 FT
[1] Pyunik
3 - 0
FC Noah [2]
-1/2 1 - 0
EGYA 20:00 FT
[16] B. Al Mahalla
1 - 0
Dakhleya [18]
-1/2 1 - 0
BULA 20:30 FT
[16] Etar
1 - 1
Botev Vratsa [15]
+3/4 1 - 1
BLRA 20:45 FT
[10] Isloch
3 - 0
FK Minsk [16]
1 - 0
UZBA 21:00 FT
[13] Bunyodkor
3 - 2
Lok. Tashkent [12] 1
0 - 1
UAEA 21:10 FT
[6] Al Nasr (UAE)
1 - 1
Ajman [9]
-3/4 1 - 1
KSB 21:55 FT
[14] Al Bukiryah
2 - 3
Al Jndal [12]
-1/4 1 - 2
EU17 22:00 FT
[C-4] Slovakia U17
0 - 0
Thụy Điển U17 [C-3]
0 - 0
- 22:00 FT
[D-4] T.B.Nha U17
1 - 2
B.D.Nha U17 [D-2]
1 - 2
GHU19 22:00 FT
  North Macedonia U19
1 - 5
Montenegro U19  
-1/4 1 - 3
LATA 22:00 FT
[7] METTA/LU Riga
1 - 1
Tukums/Salaspils [6]
-1/4 0 - 0
GHU16 22:30 FT
  El Salvador U16
2 - 0
Belize U16  
1 - 0
- 22:30 FT
  Nicaragua U16
2 - 2
Puerto Rico U16  
1 - 1
FIN3 22:30 FT
  HJK Klubi 04 1
3 - 0
Jyvaskyla JK  
-1 2 - 0
SVKA 22:30 FT
[13] FC Petrzalka
2 - 1
Zemplin Michalovce [11]
2 - 1
BLRA 22:45 FT
[14] FK Slutsk
2 - 0
Neman Grodno [2]
1 - 0
BULA 22:45 FT
[11] Beroe 1
0 - 3
Lok. Sofia [14]
-1/4 0 - 2
ARMA 23:00 FT
[3] Ararat-Armenia
1 - 1
Shirak [9]
-1 1/4 0 - 0
ESTA 23:00 FT
[2] Flora Tallinn
1 - 0
Kuressaare [6]
-1 1/4 0 - 0
NOR3 23:00 FT
  Lysekloster
4 - 3
Brann II  
-1 1/2 2 - 2
KSB 23:00 FT
[18] Al Taraji 1
1 - 3
Al Qaisoma [16]
1 - 2
EGYA 23:00 FT
[13] El Gouna
0 - 0
Tala'ea Al Jaish [11]
+0 0 - 0
- 23:00 FT
[3] Ceramica Cleopatra
1 - 0
National Bank SC [14]
-1/4 0 - 0
KSB 23:10 FT
[13] Jeddah Club
1 - 1
Al Ain (KSA) [10]
1 - 0
KUWC 23:15 FT
  Salmiya 1
0 - 1
Al Qadsia   1
+1/4 0 - 0
KSB 23:20 FT
[9] Al Najma (KSA)
0 - 2
Al Faisaly (KSA) [6]
+1/4 0 - 1
DUC4BA 23:30 FT
[19] VfB Eichstatt
0 - 0
Ein.Bamberg [15]
0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
NORB 00:00 FT
[3] Moss FK
2 - 1
Start Kristiansand [14]
-1/4 1 - 0
NOR3 00:00 FT
  Vard Haugesund
1 - 1
Viking FK II  
1 - 1
TDA 00:00 FT
[13] Goteborg
1 - 0
Mjallby AIF [3]
-1/4 0 - 0
AUTA 00:00 FT
[8] Wolfsberger AC
1 - 2
Austria Wien [7]
+1/4 0 - 1
DENA 00:00 FT
[5] Aarhus AGF
3 - 2
Kobenhavn [3]
+1 1/2 3 - 1
UAEA 00:00 FT
[10] Ittihad Kalba 1
2 - 4
Al Wasl [1]
+1 1/2 1 - 1
- 00:00 FT
[2] Al Shabab (UAE)
2 - 1
Baniyas [11]
-1 1/2 1 - 1
EU17 00:30 FT
[D-3] Pháp U17
0 - 4
Anh U17 [D-1]
0 - 3
- 00:30 FT
[C-1] Italia U17 1
2 - 0
Ba Lan U17 [C-2]
1 - 0
ISRA 00:30 FT
[3] Hap. Beer Sheva
1 - 4
Maccabi Haifa [2]
+1/4 1 - 3
- 00:30 FT
[4] Hapoel Haifa
0 - 3
Maccabi TA [1]
+3/4 0 - 0
- 00:30 FT
[5] Maccabi Bnei Raina
2 - 2
Bnei Sakhnin [6]
+0 1 - 1
NPA 00:30 FT
[6] TS Galaxy
1 - 1
Mamelodi Sun. [1]
0 - 0
HLB 01:00 FT
[8] NAC Breda
1 - 1
Emmen [7]
-3/4 1 - 0
BULA 01:00 FT
[13] Pirin Blagoevgrad
0 - 0
Hebar Pazardzhik [12]
-1/4 0 - 0
KSB 01:00 FT
[2] Al Oruba (KSA) 1
1 - 0
Al Jabalain [8] 1
-3/4 0 - 0
- 01:00 FT
[7] Al Baten
1 - 1
Al Arabi (KSA) [4]
+1 1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[11] Al Safa (KSA) 1
1 - 5
Al Kholood [3]
+1/2 0 - 1
- 01:00 FT
[5] Al Adalah
2 - 0
Ohud Medina [15]
-1/2 1 - 0
ALGA 01:00 FT
[13] MC Oran
1 - 0
USM Alger [4]
-3/4 1 - 0
SRBC 01:15 FT
  Crvena Zvezda
2 - 1
FK Vojvodina  
1 - 0
ITB 01:30 FT
[5] Catanzaro
2 - 2
Cremonese [4]
+1/4 0 - 1
ITA3 01:30 FT
[C-4] Benevento
1 - 0
Torres [B-2]
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[B-7] Juventus U23
1 - 1
Carrarese [B-3]
+1/4 1 - 0
- 01:30 FT
[C-13] Catania
1 - 0
Avellino [C-2]
+0 0 - 0
PHB 01:30 FT
[4] Rodez
2 - 2
Paris FC [5] 1
-1/4 2 - 1
TS 90': 2-2; Pen: 3-2
TSA 01:30 FT
[6] Luzern
1 - 2
Stade L. Ouchy [12]
-1 1/2 0 - 2
- 01:30 FT
[10] Lausanne Sports
0 - 0
Grasshoppers [11]
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[8] Basel
0 - 0
Yverdon [9]
-1 0 - 0
GHU16 02:00 FT
  Costa Rica U16
3 - 4
Guatemala U16  
1 - 2
- 02:00 FT
  Honduras U16
1 - 1
Panama U16  
0 - 1
ARGB 02:05 FT
[B-4] Nueva Chicago
3 - 1
Ferro Carril Oeste [A-11]
+0 2 - 0
ICEA 02:15 FT
[2] Breidablik
2 - 1
Stjarnan [6]
-1/2 2 - 1
- 02:15 FT
[5] HK Kopavogur
1 - 2
Valur Rey. [3]
+1 1/4 0 - 0
- 02:15 FT
[9] Fram Rey.
1 - 1
IA Akranes [4]
-1/4 0 - 0
ICEB 02:15 FT
[5] Keflavik
3 - 0
Afturelding [4] 1
-1/2 1 - 0
BRB 03:00 FT
[14] Chapecoense
0 - 0
Ponte Preta/SP [16]
-1/4 0 - 0
COLB 03:30 FT
[6] Cucuta
1 - 0
Dep.Quindio [7]
-1/2 1 - 0
PARA 04:30 FT
[6] 2 de Mayo
2 - 1
Sportivo Ameliano [8]
-1/2 2 - 1
BRC 05:30 FT
  Bragantino/SP
3 - 0
Sousa/PB  
-2 1/4 1 - 0
ARGA 06:00 FT
[A-5] Velez Sarsfield
1 - 0
Newells Old Boys [B-8]
-1/2 1 - 0
USC 06:00 FT
  Ch. Battery
0 - 0
Atlanta United  
-1/2 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 4-5
CNDC 06:00 FT
  Toronto
8 - 1
CS Saint-Laurent   1
3 - 0
USC 06:30 FT
  New York City II 1
0 - 3
New Mexico United  
+1/2 0 - 0
BLVA 07:00 FT
[C-2] Inde. Petrolero
3 - 2
Oriente Petrolero [D-3]
-1/4 2 - 1
COLB 07:00 FT
[2] Llaneros FC
1 - 1
Union Magdalena [4]
-3/4 1 - 0
PARA 07:00 FT
[1] Libertad
5 - 0
Nacional(PAR) [9]
-1 1/4 2 - 0
ARGC 07:10 FT
  Temperley
1 - 1
River Plate  
+1 3/4 0 - 0
TS 90': 1-1; Pen: 5-4
BRC 07:30 FT
  Vasco DG/RJ
3 - 3
Fortaleza/CE  
-1/4 1 - 1
TS 90': 3-3; Pen: 5-4
USC 07:30 FT
  Sporting Kansas
4 - 0
FC Tulsa   1
-2 2 - 0
- 09:00 FT
  Sacramento
2 - 2
San Jose EQ  
-1/4 2 - 1
TS 90': 2-2; HP: 2-1
- 09:30 FT
  Los Angeles FC
3 - 0
Loudoun United  
-2 1/4 1 - 0
CNDC 09:30 FT
  Vancouver WC
0 - 1
Cavalry FC  
0 - 1
BRAU20 01:00 Hoãn
[4] Bahia/BA U20
-
Palmeiras/SP U20 [1]
-
CHIA 01:00 Hoãn
[9] O Higgins
-
Dep. Copiapo [13]
-
 
« 21 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: