bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[17] Gainare Tottori
0 - 3
Sagamihara [9]
+0 0 - 1
NHATJFL 11:00 FT
[12] Maruyasu Okazaki
3 - 0
Yokogawa M. [13]
2 - 0
- 11:00 FT
[10] Reinmeer Aomori
2 - 2
Tochigi City [3]
2 - 0
- 11:00 FT
[4] Veertien Mie
1 - 3
Suzuka Point Getters [9]
1 - 2
- 11:00 FT
[15] Criacao Shinjuku
1 - 1
Verspah Oita [8]
+1/4 1 - 0
NHATW 11:00 FT
[6] Iga Kunoichi Nữ
1 - 3
Shizuoka SSU(W) [7]
1 - 1
- 11:00 FT
[10] AS Harima Albion Nữ
1 - 0
Gunma W. Star Nữ [12]
0 - 0
- 11:00 FT
[1] Via. Miyazaki Nữ
1 - 0
Nittaidai FIELDS (W) [8]
-2 1/4 1 - 0
AUSQSL 12:00 FT
[9] SC Wanderers
3 - 0
Brisbane Roar U21 [6] 1
+0 2 - 0
NHATA 12:00 FT
[16] Jubilo Iwata
1 - 1
Urawa Red [10]
+1/2 0 - 0
- 12:00 FT
[19] Kyoto Sanga
0 - 5
Sanf Hiroshima [5]
+3/4 0 - 3
- 12:00 FT
[1] Machida Zelvia
5 - 0
Tokyo Verdy [11]
-1/2 2 - 0
NHATB 12:00 FT
[4] Renofa Yamaguchi
2 - 1
Fujieda MYFC [13]
-1/2 1 - 0
- 12:00 FT
[5] Okayama
2 - 0
Ventforet Kofu [11]
-1/4 1 - 0
NHAT3 12:00 FT
[2] Azul Claro Numazu
0 - 0
Vanraure Hachinohe [15]
-1/2 0 - 0
AUSVPL 13:00 FT
[4] Heidelberg Utd
1 - 1
Altona Magic SC [9]
-1 1/2 0 - 1
NHATA 13:00 FT
[2] Kashima Antlers
1 - 0
Vissel Kobe [4]
+1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[3] Gamba Osaka
3 - 1
Kawasaki Fro. [14]
+0 1 - 1
- 13:00 FT
[8] FC Tokyo
1 - 1
Yokohama FM [13]
+1/4 0 - 1
HQ3 13:00 FT
[7] Gangneung City
0 - 0
Chuncheon FC [12]
-1/2 0 - 0
- 13:00 FT
[2] Gyeongju KHNP
3 - 0
Daegu B [15]
1 - 0
- 13:00 FT
[4] Gimhae City
0 - 2
Mokpo City [9]
-3/4 0 - 0
AUSBPL 13:15 FT
[4] Grange Thistle
1 - 2
Holland Park Hawks [1]
+0 0 - 1
AUSQSL 13:30 FT
[3] Moreton Bay Utd
2 - 0
Rochedale Rovers [11]
-1 1/4 0 - 0
ASIW17 14:00 FT
[A-2] Hàn Quốc U17 Nữ
2 - 1
Trung Quốc U17 Nữ [B-2]
1 - 0
NHATA 14:00 FT
[12] Kashiwa Reysol
2 - 1
Consa. Sapporo [20]
-1/2 1 - 0
- 14:00 FT
[17] Shonan Bellmare
2 - 1
Alb. Niigata (JPN) [15]
+0 1 - 1
HKGA 14:00 FT
[9] Sham Shui Po
1 - 6
Lee Man FC [1]
+2 1/2 0 - 2
- 14:00 FT
[7] North District
0 - 1
Hồng Kông U23 [10]
0 - 1
HQA 14:30 FT
[2] Gangwon
1 - 0
Ulsan Hyundai [1]
+1/2 0 - 0
- 14:30 FT
[6] Gwangju
0 - 3
Jeonbuk H.Motor [11]
-1/4 0 - 2
- 14:30 FT
[9] FC Seoul
1 - 2
Daegu [10]
-1/4 0 - 0
HQB 14:30 FT
[10] Seongnam
0 - 1
Busan I'Park [6]
+1/4 0 - 1
- 14:30 FT
[11] Cheonan City
0 - 1
Anyang [1]
+1/2 0 - 1
NHATB 15:00 FT
[19] Tochigi SC
1 - 2
Vegalta Sendai [6]
+1/2 1 - 1
MASL 15:45 FT
[11] Kuching FA
2 - 2
Sri Pahang FC [4]
+1/2 2 - 0
GHW 16:00 FT
  Séc U16 Nữ
1 - 7
Thụy Điển U16 Nữ  
1 - 3
- 16:00 FT
  Thụy Sỹ U16 Nữ
3 - 0
Latvia U16 Nữ  
2 - 0
NGA 16:00 FT
[13] Ural S.r.
3 - 3
FK Orenburg [12]
-1/4 1 - 1
BDNB 17:00 FT
[11] Academico Viseu
2 - 2
Maritimo [3]
+3/4 1 - 1
- 17:00 FT
[4] AVS Futebol 1
0 - 1
Tondela [6]
-1 1/4 0 - 1
TD3 17:00 FT
  Friska Viljor
2 - 2
Vasalunds   1
+1 1/2 0 - 0
UKRA 17:00 FT
[7] LNZ Cherkasy
2 - 1
Zorya [10]
+0 0 - 1
HQA 17:00 FT
[5] Suwon FC
1 - 0
Pohang Steelers [3]
+0 0 - 0
HQB 17:00 FT
[12] Gyeongnam
1 - 3
GimPo Citizen [4]
-1/2 1 - 1
HKGA 17:00 FT
[6] HK Ranger
2 - 1
Hong Kong FC [8]
-1 1/4 2 - 0
SINA 17:00 FT
[9] Tanjong Pagar 1
0 - 5
Balestier Kh. [5]
0 - 3
VNB 17:00 FT
[10] Hòa Bình
0 - 0
Phù Đổng [4] 1
-1/4 0 - 0
ITAA 17:30 FT
[19] Sassuolo 1 4
0 - 2
Cagliari [17] 2
-1/4 0 - 0
POLA 17:30 FT
[13] Cracovia Krakow
2 - 0
Rakow Czestochowa [7]
+1/2 1 - 0
NHATJFL 17:30 FT
[6] Okinawa SV
3 - 1
Sony Sendai [11]
+0 1 - 1
THAA 17:30 FT
[7] Khonkaen Utd
5 - 1
Sukhothai [11]
-1/4 3 - 1
ASIW17 18:00 FT
[B-1] Nhật Bản U17 Nữ
0 - 1
Triều Tiên U17 Nữ [A-1]
-1/4 0 - 0
ANHU23 18:00 FT
[1] Tottenham U21
2 - 1
Chelsea U21 [4]
1 - 0
DUC4DB 18:00 FT
[7] CZ Jena
2 - 0
FC Eilenburg [16]
-1 1/2 1 - 0
- 18:00 FT
[14] Hertha Berlin II
0 - 2
E.Cottbus [1]
+1 0 - 2
- 18:00 FT
[9] Chemnitzer
2 - 2
RW Erfurt [13] 1
-1/4 1 - 1
- 18:00 FT
[4] BFC Dynamo
3 - 1
Berlin AK 07 [18]
-2 1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[5] Babelsberg
0 - 0
VSG Altglienicke [6]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[10] Lok.Leipzig
2 - 0
Zwickau [12] 1
-3/4 1 - 0
- 18:00 FT
[2] Greifswalder FC
4 - 1
Meuselwitz [11]
-1 1/2 1 - 1
TDB 18:00 FT
[1] Landskrona
0 - 0
Orebro [13]
-3/4 0 - 0
TD3 18:00 FT
  Eskilstuna City
1 - 1
Sollentuna FK  
-3/4 1 - 1
THAA 18:00 FT
[10] Nakhon Pathom
1 - 3
BG Pathum United [4]
+3/4 0 - 1
VNB 18:00 FT
[3] Bình Phước 1
3 - 0
Đồng Nai [8]
-1 1/4 0 - 0
NGA 18:15 FT
[5] Spartak Moscow
3 - 1
Rubin Kazan [8]
-3/4 2 - 0
BIA 18:30 FT
[7] Cercle Brugge
1 - 2
Union Saint-Gilloise [1]
+1/2 1 - 1
ESTA 18:30 FT
[7] Tallinna Kalev
2 - 0
Nomme United [10]
-1/2 2 - 0
RMNA 18:30 FT
[11] Otelul Galati
0 - 2
Universitaea Cluj [7]
+0 0 - 0
ANHL2 19:00 FT
[7] Crawley Town
2 - 0
Crewe Alexandra [6]
-1/4 1 - 0
TBNB 19:00 FT
[3] Eibar
1 - 0
Cartagena [15]
-1 1/2 1 - 0
AZEA 19:00 FT
[10] Gabala FC
2 - 0
Araz Nakhchivan [8]
+0 0 - 0
KAZA 19:00 FT
[7] Zhetysu Taldykorgan 2
0 - 0
FK Kyzylzhar [10]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[13] Shakhter Kar.
1 - 0
Tobol Kostanay [6]
+3/4 1 - 0
TDA 19:00 FT
[4] Hammarby
2 - 1
AIK Solna [8] 1
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Brommapojkarna
2 - 1
Norrkoping [14]
-1/2 2 - 1
TD3 19:00 FT
  Pitea IF
2 - 2
Stockholm Intl  
+3/4 1 - 0
DENA 19:00 FT
[11] Odense BK
2 - 0
Randers [6]
+1/4 1 - 0
DEN3 19:00 FT
[9] Thisted
1 - 0
Hellerup [10]
+0 1 - 0
IDNA 19:00 FT
[1] Borneo FC
2 - 3
Madura United FC [4]
-3/4 2 - 1
THAA 19:00 FT
[6] Ratchaburi
2 - 2
Port FC [3] 1
+1/2 1 - 2
MASL 19:15 FT
[7] Penang FA
0 - 0
Terengganu [2]
+3/4 0 - 0
VNB 19:15 FT
[2] PVF CAND
4 - 1
ĐT Long An [6]
2 - 0
HLA 19:30 FT
[18] Volendam
1 - 2
Go Ahead Eagles [9]
+1 1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[12] Zwolle
1 - 2
Twente [3]
+1 3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[13] Almere City
1 - 4
NEC Nijmegen [6]
+1/4 1 - 2
- 19:30 FT
[4] AZ Alkmaar 1
3 - 3
Utrecht [7]
-1 1/4 3 - 0
- 19:30 FT
[2] Feyenoord
4 - 0
SBV Excelsior [16]
-1 3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[14] Heracles Almelo
0 - 0
Fortuna Sittard [10]
+0 0 - 0
- 19:30 FT
[1] PSV Eindhoven
3 - 1
RKC Waalwijk [15] 1
-2 1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[8] Sparta Rotterdam
2 - 1
Heerenveen [11]
-3/4 0 - 0
- 19:30 FT
[17] Vitesse Arnhem
2 - 2
Ajax [5]
+3/4 1 - 1
UKRA 19:30 FT
[6] Rukh Vynnyky
2 - 0
Chernomorets [11]
-3/4 1 - 0
- 19:30 FT
[13] Veres Rivne
2 - 2
PFK Aleksandriya [8]
+0 2 - 1
- 19:30 FT
[4] SK Dnipro-1
1 - 1
Shakhtar Donetsk [1]
+1/4 1 - 1
- 19:30 FT
[15] FC Mynai
3 - 2
Kolos Kovalivka [12]
+1/2 1 - 1
- 19:30 FT
[16] Metalist 1925 Kharkiv
3 - 3
Polissya Zhytomyr [5]
+1/2 1 - 3
- 19:30 FT
[9] Vorskla
3 - 1
Obolon Kiev [14]
2 - 0
ITAA 20:00 FT
[12] Monza
0 - 1
Frosinone [18]
+1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[15] Udinese
1 - 1
Empoli [16]
-1/2 0 - 0
BDNB 20:00 FT
[15] UD Oliveirense
1 - 3
Leixoes [14]
+0 0 - 1
ARMA 20:00 FT
[7] West Armenia
3 - 2
BKMA Yerevan [10]
0 - 1
POLA 20:00 FT
[16] Warta Poznan
0 - 1
Legia Wars. [3]
+3/4 0 - 1
POLB 20:00 FT
[15] Polonia Wars.
1 - 1
Odra Opole [6]
+0 0 - 1
FINA 20:00 FT
[8] Gnistan
0 - 0
KuPS [1]
+3/4 0 - 0
FINB 20:00 FT
[7] SJK Akatemia
2 - 0
SalPa Salo [8]
-1/2 2 - 0
CZEA 20:00 FT
[10] Teplice
0 - 1
Hradec Kralove [9] 1
0 - 0
TDB 20:00 FT
[3] Sandvikens
3 - 1
Varbergs BoIS [14]
-1/2 2 - 0
TD3 20:00 FT
  Umea
3 - 1
Karlbergs BK  
-1 0 - 1
DUB 20:30 FT
[16] Wehen
1 - 2
St. Pauli [1]
+1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[3] Fort.Dusseldorf
3 - 2
Magdeburg [14]
-1/2 2 - 1
- 20:30 FT
[11] Elversberg
0 - 3
Karlsruher [5]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Greuther Furth
2 - 0
Schalke 04 [10]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[4] Hamburger
4 - 1
Nurnberg [12]
-1 3/4 3 - 1
- 20:30 FT
[6] Hannover 96
1 - 2
Holstein Kiel [2]
-1/4 0 - 2
- 20:30 FT
[13] Kaiserslautern 1
5 - 0
Ein.Braunschweig [15]
-1/2 1 - 0
- 20:30 FT
[18] Osnabruck
2 - 1
Hertha Berlin [9]
+3/4 1 - 1
- 20:30 FT
[17] Hansa Rostock
1 - 2
Paderborn 07 [7]
+0 0 - 0
DUC4B 20:30 FT
[13] St. Pauli II
0 - 2
Hannover II [1]
0 - 0
NGA 20:30 FT
[7] Rostov
2 - 1
Baltika [15]
-1/4 2 - 1
FIN3 20:30 FT
  OLS Oulu
1 - 0
PK Keski Uusimaa  
-1 3/4 0 - 0
SCOA 21:00 FT
[11] Ross County
2 - 2
Aberdeen [5] 1
+0 1 - 1
- 21:00 FT
[12] Livingston
1 - 1
Hibernian [7]
+3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[8] Motherwell
1 - 2
St. Johnstone [10]
-1/4 0 - 2
ALBA 21:00 FT
[8] KF Laci
1 - 1
Flamurtari Vlore [11] 1
1 - 0
TS 90': 1-1; HP: 2-0
ESTA 21:00 FT
[9] Vaprus Parnu
0 - 2
Levadia T. [1]
0 - 0
LITA 21:00 FT
[3] Dziugas FC
1 - 1
Banga [5]
+0 0 - 0
TD3 21:00 FT
  Lunds BK
1 - 0
Tvaakers IF  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Onsala BK
2 - 1
Norrby  
+3/4 1 - 0
- 21:00 FT
  Ariana FC
0 - 1
Trollhattan  
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
  Ljungskile SK
2 - 2
Jonkopings  
+1/4 1 - 0
UZBA 21:00 FT
[2] Navbahor
1 - 0
Neftchi [3]
-3/4 0 - 0
- 21:00 FT
[4] FK AGMK
5 - 3
Sogdiana Jizzakh [5]
-1/2 2 - 2
BRB 21:00 FT
[7] Santos/SP
4 - 0
Brusque FC/SC [17]
-1 1/4 3 - 0
TBNB 21:15 FT
[20] Alcorcon
1 - 1
Valladolid [2]
+1/4 1 - 0
TDA 21:30 FT
[5] GAIS
2 - 1
Elfsborg [9]
+1/4 2 - 1
- 21:30 FT
[12] Varnamo
0 - 2
Kalmar [15]
-1/4 0 - 2
ANHA 22:00 FT
[11] Brighton
0 - 2
Man Utd [8]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[2] Arsenal
2 - 1
Everton [15]
-2 1 - 1
- 22:00 FT
[16] Brentford
2 - 4
Newcastle [7]
+1/4 0 - 3
- 22:00 FT
[19] Burnley
1 - 2
Nottingham Forest [17]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[6] Chelsea
2 - 1
Bournemouth [12]
-1 1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Crystal Palace
5 - 0
Aston Villa [4]
-3/4 2 - 0
- 22:00 FT
[3] Liverpool
2 - 0
Wolves [14] 1
-2 1/2 2 - 0
- 22:00 FT
[18] Luton Town
2 - 4
Fulham [13]
+1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[1] Man City
3 - 1
West Ham Utd [9]
-2 3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[20] Sheffield Utd 1
0 - 3
Tottenham [5]
+1 3/4 0 - 1
CROA 22:00 FT
[3] Hajduk Split
2 - 1
HNK Gorica [7]
-1 3/4 1 - 1
GEOA 22:00 FT
[8] Gagra Tbilisi
2 - 0
FC Telavi [9]
0 - 0
LATA 22:00 FT
[10] Jelgava
1 - 5
Riga FC [3]
+2 0 - 3
CZEA 22:00 FT
[13] Pardubice
4 - 0
MFk Karvina [14]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[16] C. Budejovice
2 - 2
Jablonec [12]
-3/4 2 - 2
- 22:00 FT
[15] Zlin
1 - 2
Bohemians 1905 [11]
-1/4 1 - 1
CZEB 22:00 FT
[15] Jihlava
1 - 2
Vik.Zizkov [10]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[14] Varnsdorf
1 - 0
Pribram [13]
-1 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Taborsko
0 - 0
Dukla Praha [1]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Sparta Praha B
2 - 2
Sellier&Bellot Vlasim [7]
1 - 0
- 22:00 FT
[12] SK Prostejov
3 - 1
Opava [6] 1
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[5] MFK Chrudim
1 - 3
Sigma Olomouc II [2]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[4] MFK Vyskov
0 - 0
SK Lisen [8]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Brno 1
4 - 3
Slavia Kromeriz [16]
-1 1/2 3 - 0
TD3 22:00 FT
  Assyriska
1 - 2
United IK Nordic  
1 - 2
AUTA 22:00 FT
[1] RB Salzburg
7 - 1
Lask [3]
-1 1/2 3 - 1
- 22:00 FT
[2] Sturm Graz
2 - 0
Austria Klagenfurt [5]
-1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[6] Rapid Wien
0 - 3
Hartberg [4]
-3/4 0 - 1
EGYA 22:00 FT
[13] Ismaily SC
0 - 2
Pyramids FC [1]
+3/4 0 - 0
HUNA 22:15 FT
[6] Kecskemeti
2 - 1
Zalaegerzseg [9]
-1/2 0 - 1
OMAA 22:15 FT
[1] Al Seeb
2 - 1
Al Nahda (OMA) [2]
-
- 22:15 FT
[7] Al Shabab (OMA)
1 - 1
Bahla Club [11]
-
- 22:15 FT
[6] Rustaq Club
2 - 1
Dhofar [10]
-
- 22:15 FT
[5] Nasr Salalah
2 - 0
Sur Club [8]
-
- 22:15 FT
[12] Al Wahda Oman
2 - 5
Oman Club [3]
-
- 22:15 FT
[9] Ibri Club
1 - 2
Sohar Club (OMA) [4]
-
GHU16 22:30 FT
  Guatemala U16
3 - 1
Belize U16  
2 - 1
- 22:30 FT
  Nicaragua U16
0 - 5
Panama U16  
0 - 2
DUC4DB 22:30 FT
[3] Viktoria Berlin
2 - 2
Hansa Rostock II [17]
-1 1/2 1 - 0
BDNB 22:30 FT
[2] Nacional Madeira
2 - 0
CD Mafra [10]
-1 1/2 2 - 0
- 22:30 FT
[1] Santa Clara
2 - 0
Uniao Leiria [12]
-1 1/4 0 - 0
POLA 22:30 FT
[9] Widzew Lodz
1 - 1
Lech Poznan [5]
+3/4 1 - 1
LITA 22:30 FT
[1] Zalgiris
1 - 0
Kauno Zalgiris [6]
0 - 0
FINA 22:30 FT
[12] EIF Ekenas 1
1 - 1
Lahti [11]
+1/4 1 - 0
FINB 22:30 FT
[4] Jaro
2 - 1
PK-35 [5]
-1 0 - 0
- 22:30 FT
[10] MP Mikkeli
0 - 3
JaPS [6]
+0 0 - 2
SLOA 22:30 FT
[5] Koper
1 - 1
Maribor [2]
+3/4 1 - 1
- 22:30 FT
[3] O.Ljubljana
0 - 1
NK Bravo [4]
-1 0 - 0
URUA 22:30 FT
[14] Danubio
0 - 1
Racing Club (URU) [7]
+0 0 - 0
ITA3 22:45 FT
[B-1] Cesena
2 - 2
Juve Stabia [C-1]
-3/4 0 - 2
ITAA 23:00 FT
[1] Inter Milan
1 - 1
Lazio [7]
-1 0 - 1
ITA3 23:00 FT
[A-17] Novara
2 - 1
Fiorenzuola [A-18]
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[B-17] Pesaro
4 - 3
Recanatese [B-18]
-1/4 2 - 1
NGA 23:00 FT
[10] Akhmat Groznyi
1 - 5
Zenit [1]
+1 1 - 3
POLB 23:00 FT
[14] Nieciecza
6 - 1
GKS Tychy [9]
-1/4 3 - 1
GEOA 23:00 FT
[6] Kolkheti Poti
2 - 5
Torpedo Kut. [2]
0 - 2
KAZA 23:00 FT
[4] Yelimay Semey
1 - 1
Kairat Almaty [3]
0 - 0
TNKA 23:00 FT
[1] Galatasaray
0 - 1
Fenerbahce [2] 1
-1/4 0 - 0
BHRA 23:00 FT
[11] Al Hala
0 - 3
Al Ahli (BHR) [4]
0 - 0
- 23:00 FT
[7] Al Shabab (BHR)
3 - 2
Busaiteen [12]
1 - 1
- 23:00 FT
[2] Muharraq
1 - 1
Sitra Club [9]
0 - 1
- 23:00 FT
[10] Al Hidd
2 - 1
Al Najma (BHR) [6]
1 - 1
- 23:00 FT
[8] East Riffa
3 - 0
Al Khaldiya(BHR) [1]
0 - 0
JORA 23:00 FT
[4] Ramtha
0 - 1
Ahli Amman [10]
0 - 1
- 23:00 FT
[7] Al Aqaba SC
0 - 2
Ma'an SC [6]
0 - 1
- 23:00 FT
[8] S.Al.Ordon
4 - 0
Moghayer Al Sarhan [9]
2 - 0
- 23:00 FT
[3] Wehdat Amman
6 - 2
Sahab [11] 1
1 - 0
QATC 23:00 FT
  Al Garrafa
2 - 2
Qatar SC  
0 - 0
TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-4
BIA 23:30 FT
[2] Anderlecht
0 - 1
Club Brugge [3]
+1/4 0 - 1
CHIA 23:30 FT
[10] Nublense
2 - 2
O Higgins [9]
-1/4 2 - 0
CHIB 23:30 FT
[5] Antofagasta
2 - 1
CD Magallanes [2]
-1/4 1 - 0
ARGB 23:45 FT
[B-11] Atletico Atlanta
2 - 0
Atletico Rafaela [B-18]
-1/2 1 - 0
TBNA 00:00 FT
[20] Granada 2
1 - 2
Celta Vigo [14] 1
+1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[4] Atletico Madrid 2
1 - 4
Osasuna [11] 2
-1 1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[2] Barcelona 4
3 - 0
Rayo Vallecano [17] 2
-1 1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[7] Real Betis 3
0 - 2
Real Sociedad [6] 4
+1/4 0 - 2
- 00:00 FT
[5] Athletic Bilbao 1
2 - 0
Sevilla [13] 1
-1 2 - 0
- 00:00 FT
[18] Cadiz 1 3
0 - 0
Las Palmas [16] 1
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[15] Mallorca 2
2 - 2
Almeria [19] 3
-1 1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[9] Valencia 2
1 - 3
Girona [3]
+1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[8] Villarreal 2
4 - 4
Real Madrid [1] 2
+1/4 1 - 4
BLRA 00:00 FT
[3] Dinamo Minsk
3 - 2
Shakhter Soligo. [14]
-1 1 - 1
GEOA 00:00 FT
[4] Dinamo Batumi 1
2 - 3
FC Iberia 1999 [3]
1 - 0
GREA 00:00 FT
[2] AEK Athens
3 - 0
Lamia FC [6]
-3 1/4 2 - 0
- 00:00 FT
[4] Panathinaikos
2 - 2
Olympiakos [3] 1
+1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[5] Aris Salonica
1 - 2
PAOK [1] 1
+1 0 - 1
ISRA 00:00 FT
[14] H. Petah Tikva
1 - 3
Maccabi Netanya [10]
+3/4 0 - 2
BULA 00:30 FT
[3] Cherno More
4 - 0
Ludogorets [1]
-1/4 1 - 0
CROA 00:30 FT
[4] NK Osijek
2 - 0
HNK Rijeka [2]
-3/4 1 - 0
ALBA 01:00 FT
[2] Egnatia Rrogozhine
0 - 0
Vllaznia Shkoder [3]
0 - 0
LATA 01:00 FT
[5] FK Auda
1 - 1
FK Liepaja [8]
1 - 1
RMNA 01:00 FT
[2] Rapid Bucuresti
2 - 0
Steaua Bucuresti [1]
-3/4 2 - 0
ARGA 01:00 FT
[A-4] Barracas Central
1 - 1
Sarmiento Junin [B-12]
-1/4 1 - 1
ARGB 01:00 FT
[A-15] Guillermo
0 - 2
Agropecuario AAC [A-11]
+1/4 0 - 2
- 01:00 FT
[A-19] Arsenal Sarandi
0 - 2
Tristan Suarez [A-14] 1
-1/4 0 - 2
ECUA 01:00 FT
[8] Mushuc Runa
5 - 0
Delfin SC [15] 2
-1/4 2 - 0
PERA 01:00 FT
[6] AD Tarma
2 - 0
Comerciantes Unidos [8]
-1 1/4 1 - 0
URUA 01:00 FT
[4] Boston River
2 - 0
Cerro Montevideo [9]
-1/4 0 - 0
HUNA 01:15 FT
[1] Ferencvaros
2 - 0
Ujpest [10]
-1 3/4 1 - 0
ITA3 01:30 FT
[C-17] SS Monopoli
1 - 1
Virtus Francavilla [C-19] 1
-1/2 0 - 1
- 01:30 FT
[C-16] Potenza SC
1 - 1
Monterosi FC [C-18]
-1/2 0 - 0
POLB 01:30 FT
[1] Lechia GD 1
2 - 1
Arka Gdynia [3] 1
-1/4 1 - 1
ARGA 01:30 FT
[B-9] CA Platense
0 - 0
Independiente [A-7]
+1/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[B-4] Aldosivi
1 - 0
Almagro [B-16]
-3/4 0 - 0
- 01:30 FT
[B-15] Defensores Unidos 1
0 - 0
Deportivo Madryn [B-9]
+0 0 - 0
- 01:30 FT
[B-7] Gim.Mendoza
2 - 1
Deportivo Moron [B-13] 1
-1/2 1 - 0
- 01:30 FT
[A-9] Chacarita Jrs
2 - 2
Racing Cordoba [A-13] 1
-1/2 1 - 1
ITAA 01:45 FT
[6] Roma 1 3
1 - 0
Genoa [11]
-1 1/4 0 - 0
GHU16 02:00 FT
  Costa Rica U16
2 - 1
El Salvador U16  
0 - 0
- 02:00 FT
  Puerto Rico U16
1 - 2
Honduras U16  
0 - 0
TBNB 02:00 FT
[13] Zaragoza
2 - 2
Racing Ferrol [10]
-1/2 1 - 0
PHA 02:00 FT
[7] Lens
2 - 2
Montpellier [12] 1
-1 3/4 2 - 0
- 02:00 FT
[15] Le Havre 1
1 - 2
Marseille [8]
+3/4 0 - 0
- 02:00 FT
[4] Lille 1 3
2 - 2
Nice [5] 1
-1 0 - 1
- 02:00 FT
[16] Lorient 3
5 - 0
Clermont [18] 4
-1 2 - 0
- 02:00 FT
[6] Lyon 1
2 - 1
Strasbourg [13]
-1 1/2 1 - 0
- 02:00 FT
[17] Metz 2
0 - 2
PSG [1] 1
+3/4 0 - 2
- 02:00 FT
[2] Monaco 1
4 - 0
Nantes [14] 2
-1 1/4 3 - 0
- 02:00 FT
[9] Stade Reims 1
2 - 1
Rennes [10] 1
+1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[11] Toulouse 1
0 - 3
Stade Brestois [3] 2
+1/4 0 - 0
ARGB 02:00 FT
[A-1] San Martin SJ
3 - 0
All Boys [A-6]
-3/4 1 - 0
- 02:00 FT
[B-1] Colon
1 - 0
Chaco For Ever [B-14]
-1 1/4 0 - 0
BRB 02:00 FT
[5] Operario/PR
0 - 0
Ceara/CE [9]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[6] Mirassol/SP
2 - 0
Ituano/SP [19]
-1 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[C-3] CD Guabira
1 - 1
Aurora [B-1]
-1/4 0 - 1
CHIB 02:00 FT
[13] San. Wanderers
2 - 2
Curico Unido [11]
-1/4 2 - 0
ECUA 03:30 FT
[4] SD Aucas
2 - 2
Univ Catolica Quito [5]
+0 0 - 1
PERA 03:30 FT
[9] CD Los Chankas
2 - 0
Alianza Atletico [16]
-1 0 - 0
URUA 03:30 FT
[8] Wanderers
1 - 0
Cerro Largo [3]
+0 1 - 0
ARGA 03:45 FT
[A-1] Talleres Cordoba
2 - 0
Atletico Tucuman [A-13]
-3/4 1 - 0
- 03:45 FT
[A-10] Banfield 1
1 - 1
CA Huracan [A-6]
+0 0 - 1
ARGB 04:00 FT
[B-6] Estudiantes Rio Cuarto
1 - 1
Def.Belgrano [B-3]
0 - 1
USW 04:05 FT
[4] NJ/NY Gotham Nữ
2 - 1
Chicago RS Nữ [6]
-1 1/4 0 - 0
BLVA 04:30 FT
[D-1] Bolivar
4 - 1
Real Tomayapo [A-3]
-1 3/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[4] Colo Colo
2 - 0
Palestino [5]
-3/4 1 - 0
PARA 04:30 FT
[12] General Caballero
1 - 2
Sportivo Luqueno [4]
+1/2 1 - 1
VENA 04:30 FT
[3] Carabobo
3 - 0
Angostura [4]
-1 1 - 0
USW 05:05 FT
[13] OL Reign Nữ 1
2 - 3
Orlando Pride Nữ [2]
1 - 2
COLA 05:30 FT
[7] Junior Barranquilla 1
2 - 3
Pereira [4] 1
-3/4 1 - 3
ARGA 06:00 FT
[B-13] C. Cordoba SdE
2 - 4
Boca Juniors [B-4]
+3/4 2 - 0
ECUA 06:00 FT
[13] Cumbaya FC
0 - 1
Barcelona SC [2]
+1/2 0 - 1
PERA 06:00 FT
[17] Carlos A. Mannucci
0 - 0
Cesar Vallejo [10]
+0 0 - 0
CRCA 06:00 FT
[1] Dep. Saprissa
4 - 0
San Carlos [4]
-1 1/4 3 - 0
BLVA 06:30 FT
[D-4] Jorge Wilstermann
0 - 0
The Strongest [A-1]
+0 0 - 0
PARA 07:00 FT
[7] Sol de America 1
0 - 3
Cerro Porteno [2]
+1/4 0 - 2
VENA 07:00 FT
[7] Puerto Cabello 1
1 - 0
Portuguesa [5]
-1/2 1 - 0
MEXA 07:05 FT
[2] Cruz Azul
1 - 2
Monterrey [4]
-1/4 0 - 0
CHIB 07:30 FT
[3] Rangers Talca
1 - 2
U.Concepcion [14]
-1/2 0 - 2
COLA 08:00 FT
[5] Millonarios
0 - 1
Atl. Bucaramanga [1]
-3/4 0 - 0
PERA 08:00 FT
[4] Alianza Lima 1
3 - 2
Dep. Garcilaso [15] 1
-1 3/4 1 - 2
 
« 19 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: