bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
NHAT3 11:00 FT
[8] FC Imabari
1 - 2
Fukushima Utd [3] 1
-1/4 1 - 0
NHATJFL 11:00 FT
[13] Urayasu SC
0 - 1
Honda FC [4]
+3/4 0 - 0
- 11:00 FT
[16] Minebea Mitsumi FC
0 - 1
TIAMO Hirakata [2]
+1 0 - 0
NHATW 11:00 FT
[9] Ehime FC Nữ
0 - 1
Nippatsu Yokohama Nữ [2]
0 - 0
AUSVPL 12:00 FT
[12] Manningham Utd 1
1 - 4
Oakleigh Cannons [4] 1
+2 0 - 2
NHATB 12:00 FT
[1] Yokohama FC
2 - 0
Shimizu S-Pulse [3]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[7] JEF United Chiba
7 - 1
Ehime FC [9]
-1 5 - 0
- 12:00 FT
[15] Montedio Yama.
0 - 2
Blaublitz Akita [10]
+0 0 - 2
- 12:00 FT
[20] Thespa Kusatsu
0 - 1
Iwaki FC [8]
+3/4 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Tokushima Vortis
1 - 2
Roas. Kumamoto [18]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[17] Mito Hollyhock
1 - 1
Oita Trinita [13]
-1/4 0 - 1
NHAT3 12:00 FT
[15] Nara Club
2 - 1
FC Gifu [10]
+0 0 - 1
- 12:00 FT
[13] Nagano Parceiro
1 - 2
Zweigen Kan. [6]
+0 1 - 1
- 12:00 FT
[20] Grulla Morioka
0 - 1
Yokohama SCC [16]
+0 0 - 0
- 12:00 FT
[11] Kataller Toyama
2 - 0
FC Osaka [4]
+0 1 - 0
- 12:00 FT
[19] Kamatamare San.
0 - 2
Omiya Ardija [1]
+1/4 0 - 1
- 12:00 FT
[9] Matsumoto Yama.
1 - 1
Giravanz Kita. [12]
-1/4 1 - 0
NHATW 12:00 FT
[6] Setagaya Sfida Nữ
4 - 0
Sperenza Osaka Nữ [10]
2 - 0
HQ3 12:00 FT
[16] Busan Transp.
2 - 1
Pocheon Citizen [14]
+1/4 0 - 1
AUSSL 12:30 FT
[10] Adelaide Utd U21
0 - 2
Adelaide Raiders [7]
-1/4 0 - 1
NHATB 13:00 FT
[16] Kagoshima
0 - 3
V-Varen Nagasaki [2]
+1/2 0 - 1
NHATJFL 13:00 FT
[1] Kochi United SC
0 - 1
Rayluck Shiga [8]
0 - 0
HQ3 13:00 FT
[4] Changwon City
2 - 2
Siheung Citizen [1]
2 - 2
- 13:00 FT
[10] Paju Citizen
1 - 1
Yangpyeong [9]
0 - 0
- 13:00 FT
[7] Hwaseong FC
1 - 0
Ulsan Citizen [11]
-3/4 0 - 0
AUSA 13:30 FT
[2] Wellington Phoenix
1 - 1
Melb. Victory [3]
+0 0 - 0
TS 90': 1-1; HP: 0-1
NHATW 13:30 FT
[3] NGU Loverledge Nữ
0 - 0
Orca Kamogawa Nữ [4]
-1/2 0 - 0
AUSBPL 14:00 FT
[6] Samford Rang.
7 - 2
Bayside Utd [11]
3 - 1
AUSFWP 14:00 FT
[7] Armadale SC
3 - 0
Floreat Athena [8] 1
+0 2 - 0
- 14:00 FT
[11] Balcatta
0 - 3
Stirling Macedonia [4]
+1/2 0 - 1
- 14:00 FT
[6] Western Knights
0 - 3
Fremantle City [3]
-1/2 0 - 1
AUSQSL 14:00 FT
[8] Brisbane City
0 - 4
Olympic FC QLD [9]
-1/2 0 - 4
AUSVPL 14:00 FT
[13] St Albans Saints
3 - 5
Port Melbourne [6]
+1 1/4 2 - 4
NHATA 14:00 FT
[8] Avispa Fukuoka 1
0 - 3
Cerezo Osaka [7]
+0 0 - 2
HKGA 14:00 FT
[5] Southern District
0 - 3
Kitchee [4]
+1 0 - 1
- 14:00 FT
[11] Resources Capital
1 - 1
Tai Po [3]
+2 3/4 0 - 1
AUSNSW 14:30 FT
[11] Spirit FC
0 - 2
APIA Tigers [5]
+1 1/2 0 - 1
AUSSL 14:30 FT
[2] Metro Stars
2 - 2
Adelaide Comets [3] 1
-1/2 2 - 1
HQA 14:30 FT
[11] Daejeon Hana Citizen
0 - 1
Incheon Utd [8]
+1/4 0 - 0
HQB 14:30 FT
[13] Ansan Greeners
0 - 0
Chungbuk Cheongju [6]
+1/4 0 - 0
CZEU19 15:00 FT
[13] Mlada Boleslav U19
1 - 1
Frydek Mistek U19 [16]
0 - 0
- 15:00 FT
[14] Slovan Liberec U19
2 - 2
Slavia Praha U19 [4]
1 - 0
AUSBPL 15:00 FT
[10] Taringa Rovers
4 - 4
Ipswich Knights [12]
-3/4 2 - 1
- 15:00 FT
[8] North Lakes United
7 - 3
Souths Utd [9]
+1/2 2 - 2
AUSQSL 15:00 FT
[12] Redlands Utd
0 - 4
Peninsula Power [4]
+1 1/2 0 - 2
NHAT3 15:00 FT
[7] Ryukyu
2 - 1
Tegevajaro Miyazaki [18]
-1/2 0 - 1
CZEU19 15:15 FT
[5] C. Budejovice U19
1 - 3
Vik. Plzen U19 [2]
0 - 1
AUSSL 15:30 FT
[11] Adelaide Olympic 1
1 - 6
Adelaide City [5]
+1/2 1 - 2
CZEU19 16:00 FT
[9] Zlin U19
2 - 2
Slovacko U19 [10]
0 - 2
- 16:00 FT
[12] Pardubice U19
1 - 0
Sigma Olomouc U19 [7]
0 - 0
- 16:00 FT
[8] Dukla Praha U19
4 - 0
Banik Ostrava U19 [6]
2 - 0
AUSFWP 16:00 FT
[10] Perth Glory U21
0 - 1
Perth RedStar [2]
+3/4 0 - 0
AUSNSW 16:00 FT
[4] WS Wanderers U21
2 - 5
Marconi Stallions [2]
-1/4 1 - 1
- 16:00 FT
[14] Hills Brumbies
0 - 2
Blacktown City [3]
+1 3/4 0 - 0
- 16:00 FT
[12] St George Saints
3 - 1
Sutherland Sharks [15]
-1/4 2 - 1
AUSQSL 16:00 FT
[2] Queensland Lion
1 - 1
Gold Coast Knights [1]
+1/4 0 - 1
AUSVPL 16:00 FT
[5] Hume City
0 - 0
Dandenong Th. [11]
-1 0 - 0
AUSNSW 16:15 FT
[10] Manly Utd 1
2 - 1
Wollongong Wolves [7] 1
+3/4 1 - 0
- 16:15 FT
[8] St George City
2 - 1
Sydney Utd [6]
-3/4 0 - 1
AUSSL 16:30 FT
[6] Croydon Kings
2 - 3
White City W. [9]
1 - 0
MASL 16:30 FT
[1] Darul Takzim
3 - 1
Negeri Sembilan [10]
-3 1/2 2 - 1
AUSA 16:45 FT
[1] Central Coast
0 - 0
Sydney FC [4]
-1/4 0 - 0
BDNB 17:00 FT
[16] Feirense
1 - 1
Vilaverdense SC [17]
-1/4 0 - 0
NHATA 17:00 FT
[17] Sagan Tosu 1
0 - 2
Nagoya Grampus [9]
+0 0 - 1
HQA 17:00 FT
[3] Gimcheon Sangmu
1 - 0
Jeju Utd [10]
-1/2 0 - 0
HQB 17:00 FT
[4] Seoul E-Land
1 - 2
Jeonnam Dragons [2]
-1/4 0 - 0
- 17:00 FT
[5] Suwon Bluewings 1
0 - 1
Bucheon 1995 [9]
-3/4 0 - 0
SINA 17:00 FT
[7] Alb. Niigata (SIN) 1
1 - 0
Hougang Utd [8]
1 - 0
- 17:00 FT
[1] Lion City Sailors 1
3 - 1
Young Lions [5]
2 - 0
VNA 17:00 FT
[13] SL Nghệ An
2 - 1
Khánh Hòa [14]
-1/2 0 - 1
VNB 17:00 FT
[1] SHB Đà Nẵng
3 - 0
Phú Thọ [11]
1 - 0
EUW17 18:00 FT
[B-2] Ba Lan U17 Nữ
2 - 2
Pháp U17 Nữ [A-2]
1 - 2
TS 90': 2-2; Pen: 4-2
NGA 18:00 FT
[3] Din. Moscow
4 - 1
Krylya Sovetov [9]
-1 1/4 1 - 1
CZEU19 18:00 FT
[11] Jihlava U19
3 - 0
MFk Karvina U19 [15]
1 - 0
TDB 18:00 FT
[11] Skovde
1 - 0
Ostersunds [9]
+1/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[9] Prachuap FC
1 - 0
Chiangrai Utd [13]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[5] Muang Thong Utd
6 - 0
Chonburi [14] 1
-1/2 1 - 0
VNA 18:00 FT
[2] Bình Định
1 - 1
Hải Phòng [4]
-1/4 0 - 1
DUC3 18:30 FT
[1] SSV Ulm
4 - 2
Verl [12]
-3/4 1 - 0
- 18:30 FT
[20] Freiburg II
1 - 0
Vik.Koln [13]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[3] Jahn Regensburg
0 - 1
Saarbrucken [5]
-1/2 0 - 1
- 18:30 FT
[2] Preussen Munster
2 - 0
Unterhaching [9]
-1 1/4 2 - 0
- 18:30 FT
[15] Munchen 1860
0 - 2
A.Bielefeld [14]
-1/4 0 - 1
- 18:30 FT
[8] Sandhausen
1 - 1
Ingolstadt [10]
+0 1 - 0
- 18:30 FT
[19] Lubeck
3 - 3
Essen [7]
+1/2 2 - 2
- 18:30 FT
[17] Hallescher
1 - 1
B.Dortmund II [11]
-1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[6] Erzgebirge Aue
2 - 0
Waldhof Man. [16]
-1/4 1 - 0
- 18:30 FT
[4] Dynamo Dresden
4 - 0
Duisburg [18]
-1 3/4 3 - 0
SCOA 18:30 FT
[9] Dundee
1 - 1
Kilmarnock [4] 1
-1/4 1 - 1
- 18:30 FT
[1] Celtic
3 - 2
St. Mirren [6]
-2 1/4 2 - 2
- 18:30 FT
[3] Hearts
3 - 3
Rangers [2]
+3/4 1 - 0
ESTA 18:30 FT
[7] Tammeka Tartu
1 - 2
Paide Linname. [4]
+3/4 1 - 1
CZEU19 18:30 FT
[3] Brno U19
1 - 2
Sparta Praha U19 [1]
1 - 2
THAA 18:30 FT
[16] Trat FC
2 - 2
Lamphun Warrior [12]
+1/4 1 - 1
TQA 18:35 FT
[15] Qingdao West Coast
3 - 5
Shanghai Port [1]
+2 1/2 1 - 3
DEN3 18:45 FT
[11] FA 2000
2 - 1
Fremad Amager [5]
+0 1 - 1
TBNB 19:00 FT
[21] Andorra FC
1 - 0
Burgos CF [9]
-1/4 0 - 0
DUC4BA 19:00 FT
[3] Nurnberg II
4 - 0
Schalding Hein. [17]
-1 1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[16] Buchbach
5 - 2
TSV Aubstadt [4]
+0 2 - 1
- 19:00 FT
[1] Wurzburger
4 - 0
DJK Vilzing [2]
-1 1/4 3 - 0
- 19:00 FT
[14] V. Aschaffenburg
4 - 4
Ansbach [13]
-1/2 1 - 2
- 19:00 FT
[15] Ein.Bamberg
2 - 1
Bayern Munich II [6]
+1/2 0 - 0
- 19:00 FT
[11] Schweinfurt
3 - 1
SpVgg Bayreuth [12]
+0 2 - 0
- 19:00 FT
[9] Wacker Burghausen
4 - 1
Augsburg II [7]
+0 3 - 0
DUC4N 19:00 FT
[1] Stuttgart II
2 - 0
Hoffenheim II [3]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[18] Koblenz
1 - 3
Mainz II [8]
+1 1 - 1
- 19:00 FT
[5] Homburg
3 - 0
Stuttgart Kickers [2]
+1/2 1 - 0
- 19:00 FT
[14] Astoria Walldorf
0 - 0
Ein.Frankfurt II [6]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[17] TSG Balingen
4 - 3
Hessen Kassel [10]
+3/4 3 - 0
- 19:00 FT
[4] SGV Freiberg
3 - 1
Aalen [15]
-3/4 3 - 0
- 19:00 FT
[9] FSV Frankfurt
4 - 0
Barockstadt FL [7]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[13] Bahlinger
2 - 2
TSV Schott Mainz [16]
-1/2 1 - 2
- 19:00 FT
[11] Offenbach
0 - 3
TSV Steinbach [12]
-1/2 0 - 2
DUC4T 19:00 FT
[8] Rodinghausen
1 - 0
Fortuna Koln [4]
-1/4 1 - 0
- 19:00 FT
[13] M.gladbach II
3 - 3
FC Bocholt [2]
+0 1 - 1
- 19:00 FT
[6] FC Koln II
3 - 2
Fort.Dusseldorf II [11]
-1/2 2 - 0
- 19:00 FT
[3] Wuppertaler
1 - 1
FC Duren [9]
0 - 1
- 19:00 FT
[10] Wiedenbruck
1 - 1
Lippstadt [15]
-1/2 1 - 1
- 19:00 FT
[17] Wegberg-Beeck
1 - 2
Gutersloh [12]
+1/2 0 - 1
- 19:00 FT
[14] Paderborn 07 II
1 - 1
Oberhausen [7]
+0 0 - 0
- 19:00 FT
[1] A.Aachen
2 - 0
Velbert [16] 1
-1 1/2 1 - 0
NGB 19:00 FT
[15] Chernomorets N.
0 - 2
Yenisey [6]
-1/2 0 - 2
GEOA 19:00 FT
[7] Samgurali Tskh.
4 - 0
Samtredia [10]
-1 1/4 4 - 0
KAZA 19:00 FT
[5] Atyrau
1 - 0
Astana [8]
+1/4 1 - 0
FINB 19:00 FT
[3] TPS Turku 1
1 - 4
KTP Kotka [1]
+0 1 - 2
FIN3 19:00 FT
  RoPS Rovaniemi
4 - 2
Vaajakoski  
-1 2 - 0
DEN3 19:00 FT
[3] Aarhus Fremad
2 - 0
Esbjerg FB [1]
+1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[12] Brabrand IF
2 - 1
Skive IK [8]
+1/4 2 - 1
IDNA 19:00 FT
[2] Persib Bandung
3 - 0
Bali United Pusam [3]
-3/4 2 - 0
THAA 19:00 FT
[8] Uthai Thani FC
0 - 2
Buriram Utd [1]
+1 0 - 0
MASL 19:15 FT
[5] Selangor FA
1 - 0
Kedah FA [4]
-1 0 - 0
VNA 19:15 FT
[5] Viettel
2 - 1
Nam Định [1]
+1/4 0 - 1
UKRA 19:30 FT
[2] Dinamo Kiev
3 - 1
Kryvbas [3]
-1 1/2 2 - 1
AZEA 20:00 FT
[9] Kapaz
0 - 1
Zire IK [2]
+1 0 - 0
- 20:00 FT
[7] Səbail FK
0 - 3
Neftchi Baku [5]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Sabah FK
2 - 0
Sumqayit [4]
-1/4 1 - 0
POLA 20:00 FT
[14] Korona Kielce
2 - 0
Ruch Chorzow [17]
-3/4 1 - 0
POLB 20:00 FT
[18] Zaglebie Sosno
1 - 2
Miedz Legnica [7]
+1/2 0 - 0
BLRA 20:00 FT
[12] Naftan Novo.
2 - 1
Dnepr Mogilev [15]
0 - 0
LITA 20:00 FT
[9] TransINVEST
1 - 3
Siauliai [8]
0 - 2
FINB 20:00 FT
[4] JIPPO
2 - 0
KaPa [9]
-3/4 0 - 0
FIN3 20:00 FT
  EPS Espoo
2 - 0
Jazz  
+1/4 2 - 0
- 20:00 FT
  KPV Kokkola
1 - 0
KuPS Akatemia  
-2 0 - 0
SLOA 20:00 FT
[7] Mura
1 - 2
NK Rogaska [8]
+1/2 0 - 2
- 20:00 FT
[10] Aluminij
1 - 3
Domzale [6] 1
-1 0 - 3
- 20:00 FT
[9] NK Radomlje
1 - 1
NK Celje [1]
+0 1 - 0
TDB 20:00 FT
[12] Oddevold
1 - 1
Brage [4]
+0 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Degerfors IF
4 - 1
Orgryte [15]
-1/4 1 - 0
MASL 20:00 FT
[12] Perak FA
2 - 3
PDRM FA [7]
+1/2 1 - 1
NPA 20:00 FT
[7] SuperSport Utd
2 - 0
Moroka Swallows [14]
-1/2 2 - 0
- 20:00 FT
[9] Golden Arrows
1 - 1
Cape Town Spurs [16]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[5] Cape Town City
3 - 1
Richards Bay [15]
1 - 0
- 20:00 FT
[3] Stellenbosch FC
0 - 1
Mamelodi Sun. [1]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[6] TS Galaxy
1 - 0
Orlando Pirates [2]
+1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[13] Royal AM
0 - 0
Chippa Utd [12]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[4] Sekhukhune Utd
0 - 1
Amazulu [11]
-1/4 0 - 1
- 20:00 FT
[10] Kaizer Chiefs
0 - 0
Polokwane [8]
-1/2 0 - 0
DUA 20:30 FT
[7] Hoffenheim
4 - 2
Bayern Munich [3]
+1/2 1 - 2
- 20:30 FT
[15] Union Berlin
2 - 1
Freiburg [10]
-1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Heidenheim
4 - 1
FC Koln [17]
-1/4 3 - 0
- 20:30 FT
[9] Wer.Bremen
4 - 1
Bochum [16]
-1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[5] B.Dortmund
4 - 0
Darmstadt [18]
-2 1/2 2 - 0
- 20:30 FT
[6] Ein.Frankfurt
2 - 2
Leipzig [4]
-1/4 0 - 1
- 20:30 FT
[1] B.Leverkusen
2 - 1
Augsburg [11]
-2 2 - 0
- 20:30 FT
[2] Stuttgart
4 - 0
M.gladbach [14]
-2 2 - 0
- 20:30 FT
[12] Wolfsburg
1 - 3
Mainz [13]
+1/4 1 - 1
DUC4B 20:30 FT
[15] Weiche Flensburg 1
0 - 2
Ein. Norderstedt [12]
-1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[8] Havelse
1 - 2
Drochtersen/Assel [4]
+0 1 - 0
- 20:30 FT
[16] Eimsbutteler
0 - 2
SSV Jeddeloh [14]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[2] Meppen
3 - 1
Teutonia Ottensen [9]
-1 1 - 1
- 20:30 FT
[3] Phonix Lubeck
3 - 4
Bremer SV [11]
-1 1 - 2
- 20:30 FT
[10] TuS BW Lohne
0 - 2
Oldenburg 1897 [5]
+1/2 0 - 1
- 20:30 FT
[17] FC Kilia Kiel
3 - 3
Holstein Kiel II [6]
2 - 1
NGA 20:30 FT
[4] Lok. Moscow
2 - 0
Fakel [11]
-1/2 1 - 0
WALA 20:45 FT
[6] Caernarfon Town
3 - 1
Penybont [8]
-1/2 3 - 0
ESTA 21:00 FT
[5] Trans Narva 2
1 - 3
Flora Tallinn [2]
+1 0 - 0
ICEB 21:00 FT
[12] Leiknir Rey.
1 - 0
IR Reykjavik [8]
+1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[10] Trottur Rey.
0 - 1
UMF Njardvik [1]
+0 0 - 0
KAZA 21:00 FT
[2] Aktobe
0 - 0
Ordabasy [1]
-1/4 0 - 0
FIN3 21:00 FT
  VIFK Vaasa
0 - 5
HJK Klubi 04  
+1 0 - 0
SRBA 21:00 FT
[11] Radnicki Nis
1 - 2
Javor Ivanjica [12]
0 - 0
- 21:00 FT
[10] IMT Novi Beograd
2 - 1
FK Vozdovac [15]
1 - 1
- 21:00 FT
[14] Zeleznicar Pancevo
3 - 1
FK Novi Pazar [7] 1
-1 1/2 1 - 1
TD3 21:00 FT
  Eskilsminne IF
0 - 3
Torslanda  
-1/2 0 - 1
- 21:00 FT
  Oskarshamns AIK
1 - 1
Angelholms  
+0 1 - 0
- 21:00 FT
  Taby IS
1 - 4
Orebro Syrianska  
-1/4 0 - 2
- 21:00 FT
  Falkenbergs
5 - 0
Torns IF  
-1 3/4 4 - 0
- 21:00 FT
  Karlstad BK
2 - 1
IFK Stocksund  
-1/4 0 - 1
UZBA 21:00 FT
[11] Qyzylqum 1
2 - 4
Olympic FK [10]
1 - 0
- 21:00 FT
[6] Andijan
1 - 1
Metallurg Bekabad [14]
0 - 0
TBNB 21:15 FT
[1] Leganes
2 - 1
Sporting Gijon [5]
-1/2 1 - 0
- 21:15 FT
[17] Huesca
0 - 3
Racing Santander [7]
+0 0 - 1
BDNA 21:30 FT
[10] SC Farense
1 - 3
Portimonense [16] 1
+1/4 0 - 2
- 21:30 FT
[14] CD Estrela
1 - 0
Gil Vicente [12]
-3/4 1 - 0
- 21:30 FT
[7] Arouca
1 - 3
Vitoria Guimaraes [5]
+1/4 1 - 0
- 21:30 FT
[15] Boavista
2 - 2
Vizela [17]
-1/2 0 - 1
HLB 21:30 FT
[4] Dordrecht 90
0 - 1
Emmen [7]
-3/4 0 - 0
BULA 21:45 FT
[2] Cska Sofia
2 - 2
Krumovgrad [7]
-1 1/4 1 - 1
EUW17 22:00 FT
[A-1] Anh U17 Nữ
0 - 4
T.B.Nha U17 Nữ [B-1]
0 - 2
GHW 22:00 FT
  B.D.Nha U16 Nữ
3 - 2
Pháp U16 Nữ  
2 - 1
TBN3 22:00 FT
[A1-9] Real Sociedad B
1 - 1
Deportivo [A1-1]
+1/4 0 - 0
BLRA 22:00 FT
[16] FK Minsk
1 - 2
Vitebsk [7]
+1/4 0 - 0
MKDA 22:00 FT
[12] Bregalnica Stip
1 - 1
Sileks Kratovo [6]
1 - 0
- 22:00 FT
[10] Vardar
2 - 2
Tikves Kavadarci [4]
1 - 2
- 22:00 FT
[7] Rabotnicki
0 - 2
Shkendija [2]
0 - 1
- 22:00 FT
[5] Academy Pandev
5 - 3
Makedonija [11]
1 - 2
- 22:00 FT
[1] FC Struga
1 - 2
Shkupi [3]
1 - 1
- 22:00 FT
[8] Voska Sport
1 - 1
Gostivari [9]
1 - 0
CROA 22:00 FT
[10] Rudes Zagreb
3 - 3
Lok. Zagreb [5]
+1 1/2 0 - 3
ISRA 22:00 FT
[13] Ashdod
3 - 1
Hapoel Jerusalem [7] 1
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Hapoel Hadera
0 - 1
Hapoel Tel Aviv [12]
-1/4 0 - 1
LITA 22:00 FT
[10] FK Panevezys
0 - 2
Hegelmann Litauen [2]
+0 0 - 0
SVKA 22:00 FT
[3] Spartak Trnava
5 - 0
Zelez. Podbrezova [7]
-1 1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[1] Slo. Bratislava
5 - 1
Ruzomberok [8]
-1 1/2 3 - 1
- 22:00 FT
[2] MSK Zilina
2 - 3
Dunajska Stred [4]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[12] Zlate Moravce
2 - 2
Trencin [6]
+1 1 - 0
- 22:00 FT
[10] FC Kosice
2 - 0
Zemplin Michalovce [11]
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[5] Dukla BB
2 - 2
Skalica [9]
-1/2 1 - 0
CZEA 22:00 FT
[5] Mlada Boleslav
0 - 5
Sparta Praha [1]
+1 1/4 0 - 3
- 22:00 FT
[6] Slovacko
1 - 2
Slavia Praha [2]
+1 1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[3] Vik.Plzen
1 - 1
Banik Ostrava [4]
-3/4 0 - 0
AUTA 22:00 FT
[10] Blau Weiss Linz
1 - 2
Austria Wien [7]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[9] SCR Altach
2 - 2
Aust Lustenau [12]
-3/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Wolfsberger AC
3 - 1
WSG Swarovski Tirol [11] 2
-1/4 0 - 1
DENB 22:00 FT
[9] AC Horsens
1 - 1
B93 Kobenhavn [8]
-3/4 1 - 1
ANHL1 22:15 FT
[3] Bolton
0 - 2
Oxford Utd [5]
-1/2 0 - 2
POLA 22:30 FT
[2] Slask Wroclaw
2 - 0
Radomiak Radom [15] 1
-3/4 1 - 0
POLB 22:30 FT
[2] Katowice
5 - 2
Wisla Krakow [10] 1
-1/4 2 - 1
URUA 22:30 FT
[15] CA Fenix
1 - 0
CA Progreso [6]
+0 0 - 0
HUNA 22:45 FT
[4] MOL Fehervar FC
0 - 0
Diosgyori [7]
-3/4 0 - 0
- 22:45 FT
[3] Puskas Akademia
4 - 1
Debreceni [5] 1
-1 1/4 2 - 1
- 22:45 FT
[2] Paksi
2 - 1
Kisvarda FC [11]
-1 1/4 1 - 0
ITAA 23:00 FT
[14] Lecce
0 - 2
Atalanta [4] 4
+1/2 0 - 0
PH3 23:00 FT
[14] GOAL FC
1 - 1
Orleans [10]
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[15] Avranches 1
1 - 3
Niort [3] 1
+1 0 - 1
- 23:00 FT
[5] Rouen 1
0 - 5
Dijon [4]
+0 0 - 2
- 23:00 FT
[13] Villefranche
2 - 1
Nancy [7]
-1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[2] FC Martigues
1 - 0
Nimes [11]
-1 1 - 0
- 23:00 FT
[1] Red Star 93
4 - 2
Epinal [17] 1
-1 1/4 3 - 2
- 23:00 FT
[12] Chateauroux
1 - 2
SO Cholet [18]
-3/4 1 - 1
- 23:00 FT
[6] Le Mans
2 - 1
Marignane [16]
-3/4 0 - 0
- 23:00 FT
[8] Sochaux
1 - 1
Versailles [9]
-1/4 1 - 0
NGA 23:00 FT
[16] FK Sochi
2 - 3
Krasnodar [2]
+1/2 1 - 1
NGB 23:00 FT
[2] Dyn. Makhachkala
2 - 0
Rodina Moscow [4] 1
-1/4 0 - 0
ESTA 23:00 FT
[3] Nomme Kalju
3 - 0
Kuressaare [6]
2 - 0
GEOA 23:00 FT
[1] Dila Gori
2 - 1
Dinamo Tbilisi [5] 2
0 - 1
KAZA 23:00 FT
[7] Kaisar Kyzylorda
1 - 0
FC Zhenis [12]
-1/2 1 - 0
LUXA 23:00 FT
[3] Dudelange
0 - 2
Progres Niedercorn [4]
0 - 2
- 23:00 FT
[9] Mondorf-les.
6 - 0
Fola Esch [14]
3 - 0
- 23:00 FT
[6] UNA Strassen
1 - 0
Mondercange [12]
1 - 0
- 23:00 FT
[1] Differdange
1 - 1
Wiltz [11]
0 - 0
- 23:00 FT
[13] Kaerjeng 97
1 - 4
Racing Union [10]
1 - 3
- 23:00 FT
[15] Marisca Miersch
1 - 4
UT Petange [8]
1 - 1
- 23:00 FT
[16] Schifflingen
1 - 4
Swift Hesperange [2]
1 - 1
- 23:00 FT
[5] Jeunesse Esch 1
0 - 2
Victoria Rosport [7]
0 - 0
SRBA 23:00 FT
[16] Radnik Surdulica
0 - 0
Spartak Subotica [8]
+1/4 0 - 0
TNKA 23:00 FT
[11] Kayserispor 1
2 - 2
Konyaspor [16]
+0 1 - 1
- 23:00 FT
[18] Ankaragucu
0 - 0
Pendikspor [19]
-1/2 0 - 0
- 23:00 FT
[9] Rizespor
0 - 0
Kasimpasa [6]
-1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[4] Istanbul BB
0 - 1
Trabzonspor [3]
-1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[12] Gaziantep B.B
3 - 1
Fatih Karagumruk [17] 1
+0 0 - 0
- 23:00 FT
[14] Samsunspor
1 - 1
Alanyaspor [8]
-1/4 0 - 1
- 23:00 FT
[5] Besiktas
2 - 2
Hatayspor [15]
-1 0 - 1
TSA 23:00 FT
[11] Grasshoppers
0 - 1
Basel [8]
-1/4 0 - 0
- 23:00 FT
[12] Stade L. Ouchy
0 - 4
Lausanne Sports [10]
+1 1/4 0 - 3
- 23:00 FT
[9] Yverdon
3 - 1
Luzern [6]
+1/4 1 - 0
QATC 23:00 FT
  Al Duhail SC
0 - 1
Al Sadd  
+3/4 0 - 0
CHIB 23:00 FT
[1] La Serena
3 - 0
U. San Felipe [16] 1
3 - 0
BIA 23:15 FT
[13] Westerlo
0 - 2
KV Mechelen [8]
-1/4 0 - 1
KSAA 23:20 FT
[4] Al Taawon (KSA)
1 - 0
Al Shabab (KSA) [8]
+0 0 - 0
- 23:20 FT
[18] Hazm
1 - 1
Al Riyadh [14]
+0 0 - 0
SCOB 23:30 FT
[9] Inverness C.T.
2 - 3
Hamilton [11]
-1/4 1 - 3
ICEB 23:30 FT
[9] Dalvik/Reynir
0 - 0
Fjolnir [2]
+3/4 0 - 0
CHIA 23:30 FT
[8] Everton CD 1
1 - 0
Dep. Copiapo [13]
-1 1 - 0
TBN3 00:00 FT
[A2-14] Atl. Sanluqueno
0 - 1
San Fernando [A2-16]
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-12] Sestao
1 - 1
SD Tarazona [A1-13]
-1/2 1 - 0
- 00:00 FT
[A2-13] Algeciras
1 - 1
Castellon [A2-1]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A2-20] Granada II
2 - 1
Recreativo Huelva [A2-6]
+3/4 0 - 1
- 00:00 FT
[A1-18] Cornella
1 - 2
Cultural Leonesa [A1-6]
+1/4 1 - 2
- 00:00 FT
[A2-17] Linares Deportivo
1 - 0
Alcoyano [A2-11]
-1/2 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-20] Rayo Majada.
0 - 0
Salamanca [A1-7]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A2-4] UD Ibiza 1
1 - 1
Cordoba [A2-2]
-1/4 1 - 1
- 00:00 FT
[A2-15] CF Intercity
0 - 1
Real Madrid B [A2-10]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[A1-8] CD Arenteiro
1 - 1
Celta Vigo II [A1-4]
+1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[A2-18] UD Melilla
2 - 0
Atl. Baleares [A2-19]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[A1-2] Barcelona B
1 - 2
Gimnastic T. [A1-3]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[A1-17] Teruel
2 - 3
Osasuna B [A1-11]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[A1-16] Sabadell
1 - 0
SD Ponferradina [A1-5] 1
-1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A2-5] Ceuta
4 - 0
Atletico Madrid B [A2-9]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[A1-19] SD Logrones 1
2 - 1
Lugo [A1-10] 1
+1/4 2 - 1
- 00:00 FT
[A2-3] Malaga
3 - 0
Antequera CF [A2-8] 1
-3/4 2 - 0
- 00:00 FT
[A2-7] Murcia
1 - 1
Merida [A2-12]
-1 1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-15] Real Union
2 - 1
Fuenlabrada [A1-14]
-1/4 1 - 1
BDNA 00:00 FT
[6] Moreirense
2 - 1
Estoril [13]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[1] Sporting Lisbon
3 - 0
Chaves [18] 1
-3 2 - 0
MDVA 00:00 FT
[2] Sheriff Tiraspol
2 - 1
FC Balti [5]
1 - 0
- 00:00 FT
[1] Petrocub
4 - 1
Zimbru [3]
1 - 0
- 00:00 FT
[4] Milsami
1 - 1
Dacia Buiucani [6]
1 - 0
MNEA 00:00 FT
[8] Jedinstvo
4 - 2
OFK Petrovac [6]
2 - 2
- 00:00 FT
[5] FK Jerezo
2 - 1
Rudar [10]
1 - 0
- 00:00 FT
[7] Arsenal Tivat
3 - 1
Mladost Donja [9]
1 - 0
- 00:00 FT
[4] Sutjeska
0 - 1
Decic Tuzi [1] 1
0 - 1
- 00:00 FT
[3] Buducnost
0 - 1
Mornar Bar [2]
0 - 0
CYPC 00:00 FT
  Omonia Nicosia 1
0 - 3
Pafos FC  
-1/4 0 - 3
CROA 00:10 FT
[9] Slaven Belupo 1
2 - 3
Dinamo Zagreb [1]
+1 1 - 0
BULA 00:15 FT
[4] Lok. Plovdiv
1 - 2
Levski Sofia [5]
+0 1 - 2
ISRA 00:30 FT
[5] Maccabi Bnei Raina
0 - 1
Hapoel Haifa [4]
+0 0 - 1
- 00:30 FT
[1] Maccabi TA
3 - 0
Hap. Beer Sheva [3] 1
-1 2 - 0
- 00:30 FT
[6] Bnei Sakhnin 1
1 - 2
Maccabi Haifa [2]
+1 1/4 0 - 0
USAA 00:52 FT
[Dong-7] Nashville FC
1 - 1
Atlanta United [Dong-9]
-1/2 1 - 0
HLB 01:00 FT
[5] ADO Den Haag 1
2 - 2
De Graafschap [6]
-1/2 2 - 0
POLA 01:00 FT
[10] Piast Gliwice
1 - 1
Jagiellonia [1]
+1/4 0 - 0
POLB 01:00 FT
[5] Gornik Leczna
1 - 3
Stal Rzeszow [11]
-1/2 0 - 1
BLRA 01:00 FT
[9] Gomel
0 - 0
Torpedo Zhodino [1]
0 - 0
RMNA 01:00 FT
[4] Universitatea Craiova
3 - 2
Sepsi OSK [5]
-1 0 - 1
- 01:00 FT
[3] CFR Cluj
5 - 1
Farul Constanta [6]
-1 1/4 4 - 0
KSAA 01:00 FT
[3] Al Ahli (KSA)
5 - 1
Abha [16]
-2 1/4 2 - 0
ECUA 01:00 FT
[16] Libertad (ECU)
0 - 2
Nacional Quito [7]
+0 0 - 1
URUA 01:00 FT
[13] CA River Plate (URU)
0 - 2
Rampla Juniors [12]
-1/4 0 - 2
ITB 01:30 FT
[5] Catanzaro
2 - 2
Brescia [8]
-1/4 1 - 1
TS 90': 2-2; HP: 2-0
ITA3 01:30 FT
[B-3] Carrarese
1 - 2
Perugia [B-4]
-1/4 1 - 1
- 01:30 FT
[C-4] Benevento
2 - 1
Triestina [A-4]
-1/4 2 - 1
- 01:30 FT
[C-5] Casertana
1 - 3
Juventus U23 [B-7]
-1/2 0 - 1
- 01:30 FT
[C-13] Catania
0 - 1
Atalanta U23 [A-5]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[A-3] Vicenza
0 - 0
Taranto [C-3]
-1/2 0 - 0
IREB 01:30 FT
[10] Longford Town
1 - 1
Athlone [5]
+1/4 0 - 0
ARGA 01:30 FT
[A-14] Ind.Rivadavia
0 - 0
Godoy Cruz [B-5]
+1/4 0 - 0
ARGB 01:30 FT
[A-16] Talleres (RdE)
0 - 0
CA Guemes [A-17]
-1/4 0 - 0
- 01:30 FT
[A-6] CA San Miguel
2 - 1
Deportivo Maipu [A-9]
-1/2 0 - 0
ITAA 01:45 FT
[10] Torino 1
3 - 1
AC Milan [2] 1
+0 2 - 0
BIA 01:45 FT
[10] Standard Liege
1 - 4
Gent [5]
+3/4 1 - 1
CAFCL 02:00 FT
[Bang C-2] Esperanse ST
0 - 0
Ahly Cairo [Bang D-1]
+0 0 - 0
TBNA 02:00 FT
[10] Alaves 5
1 - 0
Getafe [12] 1 7
-1/2 1 - 0
TBNB 02:00 FT
[16] Eldense
0 - 0
Levante [8]
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[12] Tenerife
0 - 1
Amorebieta [19]
-1/4 0 - 0
BLVA 02:00 FT
[D-2] Gua. Villarroel SJ 1
2 - 2
Inde. Petrolero [C-2]
-3/4 1 - 2
CHIA 02:00 FT
[15] Cobreloa
2 - 2
Iquique [7]
+0 0 - 2
CHIB 02:00 FT
[15] Temuco 1
0 - 1
Barnechea [6]
0 - 0
PARA 02:00 FT
[3] Olimpia Asuncion
2 - 1
Guarani CA [5]
-1/4 0 - 1
BDNA 02:30 FT
[4] Braga 1
0 - 1
Porto [3]
+1/4 0 - 0
PERA 03:00 FT
[2] Sporting Cristal
5 - 1
DU Comercio [18]
-2 4 - 1
VENA 03:00 FT
[6] Dep.Guaira
2 - 1
Inter de Barinas [8]
0 - 0
CNDA 03:00 FT
[7] Forge FC
1 - 2
Vancouver FC [5]
-1 0 - 2
BRB 03:30 FT
[17] Amazonas/AM 1
1 - 1
Paysandu/PA [14] 1
-1/4 1 - 1
ECUA 03:30 FT
[6] Emelec
0 - 1
Macara [9]
-3/4 0 - 1
ARGA 04:00 FT
[A-2] River Plate
3 - 0
Belgrano [B-10]
-1 1/2 1 - 0
URUA 04:00 FT
[5] Defensor SC
0 - 2
CA Penarol [1]
+1/4 0 - 1
BRB 04:30 FT
[5] Goias/GO
4 - 0
Botafogo/SP [11]
-3/4 2 - 0
BLVA 04:30 FT
[B-2] Nacional Potosi 1
1 - 0
Real Santa Cruz [A-4]
-1 3/4 1 - 0
CHIA 04:30 FT
[1] Univ. de Chile
1 - 2
Univ. Catolica(CHL) [3]
1 - 1
PARA 04:30 FT
[10] Tacuary FBC
0 - 0
Libertad [1]
+3/4 0 - 0
ARGB 05:00 FT
[A-4] Quilmes
2 - 1
Gimnasia Jujuy [A-12]
-1/2 1 - 1
COLA 05:15 FT
[8] La Equidad
2 - 3
Deportes Tolima [2]
-1/4 2 - 0
ARGA 06:00 FT
[B-7] Defensa YJ
1 - 1
Gimnasia LP [A-9]
-1/4 0 - 1
ECUA 06:00 FT
[1] Independiente JT
1 - 1
LDU Quito [3]
-1/4 1 - 1
PERA 06:00 FT
[3] Melgar
4 - 1
Sport Huancayo [13]
2 - 0
CNDA 06:00 FT
[3] Cavalry FC
2 - 2
York United FC [2]
1 - 0
USB 06:05 FT
[A-3] Indy Eleven
4 - 1
Hartford Athletic [A-9]
-1 2 - 0
- 06:05 FT
[A-7] Loudoun United
3 - 0
Monterey Bay FC [B-5] 1
-1/4 1 - 0
- 06:05 FT
[A-11] Pittsburgh R.
1 - 1
North Carolina [A-8]
-1/2 1 - 0
ARGA 06:30 FT
[A-8] Instituto 1
1 - 1
Union Santa Fe [B-3]
-1/4 1 - 1
USB 06:35 FT
[A-4] Tampa Bay Rowdies
5 - 0
FC Tulsa [B-11]
-1 1/4 4 - 0
USW 06:35 FT
[3] Wash. Spirit Nữ
4 - 2
Angel City Nữ [10]
4 - 2
USAA 06:37 FT
[Dong-6] New York City
2 - 1
New York RB [Dong-4] 1
+0 1 - 1
- 06:37 FT
[Dong-2] Cincinnati
3 - 1
St. Louis City SC [Tay-12]
-1/2 1 - 0
- 06:37 FT
[Dong-13] New England 1
0 - 3
Philadelphia Union [Dong-11]
+0 0 - 1
- 06:37 FT
[Dong-8] Toronto
5 - 1
CF Montreal [Dong-14]
-1/2 3 - 0
- 06:37 FT
[Dong-1] Inter Miami
1 - 0
D.C. Utd [Dong-12]
-1 1/4 0 - 0
- 06:37 FT
[Dong-3] Charlotte FC
0 - 0
LA Galaxy [Tay-3]
-1/4 0 - 0
BRB 07:00 FT
[4] SC Recife/PE 2
1 - 2
Avai/SC [2]
-1 1/4 1 - 0
BLVA 07:00 FT
[D-3] Oriente Petrolero
2 - 1
Univ de Vinto [C-1]
0 - 0
CHIB 07:00 FT
[12] San Luis Qui.
1 - 2
Deportes Santa Cruz [10]
-1/4 1 - 1
VENA 07:00 FT
[1] Metropolitano
5 - 2
UCV FC [2] 1
+0 2 - 0
MEXB 07:00 FT
[3] Atlante
0 - 0
Cancun FC [6]
-3/4 0 - 0
TS 90': 0-0; Pen: 1-3
ARGB 07:10 FT
[A-3] Estudiantes BsAs
4 - 0
Alvarado MDP [A-8]
-1/2 2 - 0
COLA 07:30 FT
[6] Once Caldas
0 - 0
Santa Fe [3]
+0 0 - 0
USAA 07:37 FT
[Tay-5] Minnesota Utd 1
2 - 1
Portland Timbers [Tay-6]
-3/4 0 - 1
- 07:37 FT
[Dong-15] Chicago Fire
1 - 3
Columbus Crew [Dong-5]
+0 0 - 1
- 07:37 FT
[Tay-7] Houston Dynamo
1 - 1
Dallas [Tay-11]
-3/4 1 - 0
- 07:37 FT
[Tay-8] Austin FC
3 - 2
Sporting Kansas [Tay-13]
-1/2 2 - 1
USW 08:35 FT
[2] Kansas City Nữ
3 - 3
Racing Louisville Nữ [8]
1 - 1
USAA 08:37 FT
[Tay-1] Real Salt Lake
5 - 3
Colorado Rapids [Tay-4]
2 - 2
MEXA 09:00 FT
[1] Club America
1 - 0
Chivas Guad. [6]
-3/4 0 - 0
CRCA 09:00 FT
[2] Herediano
1 - 0
Alajuelense [3]
-1/4 0 - 0
TS 90': 1-0; Pen: 0-2
USB 09:05 FT
[B-3] Oakland Roots
2 - 1
Orange County SC [B-8]
+0 1 - 1
- 09:35 FT
[B-7] Phoenix Rising
2 - 0
Miami FC [A-12]
-1 1/4 2 - 0
- 09:35 FT
[B-9] Las Vegas Lights
2 - 2
Louisville City [A-1]
+3/4 2 - 1
USAA 09:37 FT
[Tay-14] San Jose EQ
0 - 1
Orlando City [Dong-10]
-1/4 0 - 0
- 09:40 FT
[Tay-10] Seattle Sounders
1 - 1
Vancouver WC [Tay-9]
1 - 0
AUSBPL 13:00 Hoãn
[2] Magic United
-
Maroochydore Swans [7]
-
AUSQSL 15:30 Hoãn
[7] Gold Coast Utd
-
Wynnum Wolves [6]
-
KAZA 17:00 Hoãn
[14] FK Aksu
-
Turan (KAZ) [11]
-
DEN3 19:00 Hoãn
[2] Roskilde
-
Middelfart [4]
-
 
« 18 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: