bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
HQ3 13:00 FT
[5] Daejeon Korail
3 - 1
Yeoju Citizen [13]
-1 1 - 1
GHW 16:00 FT
  Phần Lan U16 Nữ
2 - 3
Italia U16 Nữ  
1 - 3
VNW 16:00 FT
[2] Hà Nội I Nữ
3 - 0
CLB TPHCM II Nữ [6]
1 - 0
- 16:00 FT
[4] Than Khoáng Sản Nữ
0 - 0
Thái Nguyên T&T Nữ [3]
-
AUSNSW 16:30 FT
[13] Sydney FC U21
1 - 3
Sydney Olympic [9]
+1 1/4 1 - 0
AUSVPL 16:30 FT
[7] Melb. Knights
0 - 1
South Melbourne [1]
+3/4 0 - 0
- 16:45 FT
[8] Dandenong City
0 - 1
Avondale Heights [2]
+1 1/4 0 - 0
NGAU21 17:00 FT
  Kryliya Sov. U21
3 - 3
Baltika U21   1
2 - 3
- 17:00 FT
  Fakel U21 1
0 - 1
Zenit U21  
0 - 1
AUSNSW 17:00 FT
[16] Central Coast U21
1 - 2
Rockdale Ilinden FC [1]
1 - 0
AUSSL 17:00 FT
[8] Para Hills Knights
3 - 0
SA Panthers [12]
-1/2 2 - 0
- 17:00 FT
[1] Modbury Jets
0 - 1
Campbelltown City [4]
+1/4 0 - 1
AUSVPL 17:30 FT
[14] Moreland City SC
2 - 1
Green Gully SC [9]
+3/4 1 - 1
AUSFWP 18:00 FT
[9] Perth SC
3 - 3
Bayswater City [5]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[1] Olympic Kingsway
3 - 1
Inglewood Utd [12]
2 - 1
TQA 18:00 FT
[6] Zhejiang Professional
5 - 2
Nantong Zhiyun [16]
-1 1/4 3 - 1
VNA 18:00 FT
[12] HL Hà Tĩnh
2 - 1
TP.HCM [7]
-1/4 0 - 1
- 18:00 FT
[9] BCM Bình Dương
4 - 1
CA Hà Nội [6]
+1/4 1 - 0
- 18:00 FT
[8] Thanh Hóa
3 - 1
Quảng Nam [10]
-3/4 1 - 0
TQA 18:35 FT
[10] Cangzhou Mighty Lions
2 - 4
Tianjin Tigers [7]
+3/4 0 - 1
- 18:35 FT
[12] Meizhou Hakka
1 - 4
Chengdu Rongcheng [3] 1
+1 0 - 1
- 18:35 FT
[11] Henan Songshan
2 - 3
Wuhan Three T. [8]
-3/4 1 - 2
SINA 18:45 FT
[3] Geylang Intl
4 - 4
Tampines Rovers [2]
2 - 2
NGAU21 19:00 FT
  Rubin Kazan U21
1 - 0
Master Saturn U21  
0 - 0
- 19:00 FT
  Din. Moscow U21
1 - 1
Ural U21  
-1 1/4 0 - 1
- 19:00 FT
  Konoplev FA U21
4 - 2
Krasnodar U21  
1 - 1
TQA 19:00 FT
[13] Changchun Yatai
3 - 2
Beijing Guoan [5]
+1/4 1 - 1
THAA 19:00 FT
[15] Police Tero FC
3 - 0
Bangkok Utd [2]
+1 1/2 1 - 0
BULA 19:15 FT
[13] Pirin Blagoevgrad
2 - 2
Etar [16]
-1 1 - 0
VNA 19:15 FT
[3] Hà Nội FC
2 - 0
HA Gia Lai [11]
-1 1 - 0
ISRB 20:00 FT
[6] Hapoel Acre
0 - 1
Hapoel Kfar Saba [13]
+3/4 0 - 0
- 20:00 FT
[14] HR Letzion
2 - 1
Hapoel R. Gan [11]
+1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[15] Sektzia Nes Tziona 1
0 - 2
Hapoel Afula [12]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[3] Bnei Yehuda
2 - 0
INR HaSharon [7] 1
-1 1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[2] Ironi Tiberias
4 - 2
Maccabi K.Jaffa [5]
-1 1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[9] Kafr Qasim
8 - 4
Ihud Bnei Shfaram [16]
4 - 1
- 20:00 FT
[4] Hapoel Nof HaGalil
2 - 1
Hapoel Umm Al Fahm [10]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[1] HIK Shmona
5 - 0
Maccabi Herzliya [8]
-1 1/2 3 - 0
MASL 20:00 FT
[13] Kelantan United
2 - 3
Sabah FA [3]
0 - 1
GHW 21:00 FT
  Slovakia U16 Nữ
1 - 2
Serbia U16 Nữ  
1 - 0
NGAU21 21:00 FT
  Orenburg U21
0 - 1
Rostov U21  
0 - 0
- 21:00 FT
  FK Sochi U21
1 - 1
Spartak Mos. U21  
+1/2 0 - 0
- 21:00 FT
  Nizhny Nov U21
4 - 0
Akhmat Gr. U21  
+0 3 - 0
TNKA 21:00 FT
[20] Istanbulspor AS 1
1 - 3
Sivasspor [7]
+1/4 0 - 2
BULA 21:45 FT
[14] Lok. Sofia 1
1 - 1
Botev Vratsa [15]
-1/4 1 - 1
FINA 22:00 FT
[1] Helsinki
1 - 2
VPS Vaasa [3]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[10] AC Oulu
1 - 1
IFK Mariehamn [7]
-1/2 1 - 0
GHU16 22:30 FT
  El Salvador U16
1 - 5
Guatemala U16  
0 - 3
- 22:30 FT
  Panama U16
0 - 1
Puerto Rico U16  
0 - 0
FIN3 22:30 FT
  Jyvaskyla JK
0 - 1
Atlantis  
+1/4 0 - 1
UAEC 22:30 FT
[1] Al Wasl
4 - 0
Al Nasr (UAE) [7] 1
-3/4 1 - 0
BLRA 22:55 FT
[14] FK Slutsk
1 - 4
Dinamo Brest [5]
+1/2 0 - 1
NGAU21 23:00 FT
  CSKA Mos. U21
5 - 1
Chertanovo U21  
1 - 0
POLA 23:00 FT
[11] Stal Mielec
0 - 0
Pogon Szczecin [4]
+3/4 0 - 0
POLB 23:00 FT
[12] Znicz Pruszkow
2 - 1
Wisla Plock [8]
+1/2 1 - 0
CROA 23:00 FT
[8] Istra 1961
2 - 0
NK Varazdin [6]
-1/4 0 - 0
LITA 23:00 FT
[5] Dainava Alytus
0 - 1
Suduva [7]
+0 0 - 0
FINA 23:00 FT
[5] Seinajoen JK
3 - 1
Inter Turku [9]
+0 2 - 1
ALGA 23:00 FT
[8] ASO Chlef
4 - 1
USM Khenchela [10]
-1 2 - 1
- 23:00 FT
[3] CS Constantine
1 - 1
CR Belouizdad [2]
-1/4 1 - 0
- 23:00 FT
[9] JS Saoura
2 - 1
Paradou AC [6]
-3/4 1 - 0
- 23:00 FT
[13] MC Oran
4 - 1
ES Setif [5]
1 - 1
- 23:00 FT
[11] MC El Bayadh 1
1 - 1
JS Kabylie [7] 1
0 - 0
- 23:00 FT
[16] US Souf
0 - 2
NC Magra [12]
0 - 0
- 23:00 FT
[15] ES Ben Aknoun
2 - 1
US Biskra [14]
-3/4 2 - 0
AUTB 23:10 FT
[8] Horn
2 - 3
Floridsdorfer AC [5]
+1/4 1 - 0
- 23:10 FT
[14] Dornbirn
3 - 1
St.Polten [9]
+0 0 - 1
- 23:10 FT
[2] SV Ried 1
1 - 0
Sturm Graz II [15]
-2 1/4 1 - 0
- 23:10 FT
[16] SKU Amstetten
1 - 1
Liefering [6]
+3/4 0 - 1
- 23:10 FT
[11] SV Lafnitz
1 - 3
Admira [7]
+1/2 0 - 2
- 23:10 FT
[13] SV Stripfing
2 - 5
Grazer AK [1]
+3/4 1 - 4
- 23:10 FT
[3] Leoben
2 - 0
SW Bregenz [10]
-1 1/4 2 - 0
- 23:10 FT
[4] First Vienna
4 - 2
Kapfenberg [12]
-1/2 0 - 2
KUWA 23:10 FT
[10] Al Jahra
0 - 1
Khaitan [9]
+1 0 - 1
- 23:10 FT
[8] Al Shabab (KUW)
0 - 2
Kazma [7]
+1/4 0 - 1
KSAA 23:15 FT
[10] Dhamak
1 - 1
Al Fayha [9]
-1/2 0 - 1
DUC4BA 23:30 FT
[10] Turkgucu-Ataspor
0 - 1
Memmingen [18]
0 - 1
AZEA 23:30 FT
[1] Karabakh Agdam
4 - 3
Turan Tovuz [6]
-1 3/4 1 - 0
SRBA 23:30 FT
[6] Cukaricki Belgrade 1
0 - 1
FK Partizan [2]
+0 0 - 0
- 23:30 FT
[9] Mladost Lucani
2 - 0
Backa Topola [3]
+1 1 - 0
BDNB 00:00 FT
[8] Benfica B
5 - 2
Porto B [9]
+0 3 - 0
- 00:00 FT
[5] Pacos Ferreira
2 - 1
Belenenses [18]
-1/2 0 - 0
FINA 00:00 FT
[4] Ilves Tampere
5 - 0
Haka [6]
-1/4 2 - 0
RMNA 00:00 FT
[16] Botosani
1 - 0
Mioveni [18]
-1 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[10] Antalyaspor
2 - 1
Adana Demirspor [13]
-1/4 1 - 0
TDB 00:00 FT
[13] Gefle IF
1 - 0
GIF Sundsvall [16]
-1/4 1 - 0
- 00:00 FT
[6] Utsiktens BK
1 - 1
Osters [5]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Trelleborgs
0 - 0
Helsingborg [8] 1
+0 0 - 0
TD3 00:00 FT
  Rosengard
2 - 0
BK Olympic Malmo  
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
  FBK Karlstad
0 - 1
Hammarby Talang  
+3/4 0 - 1
DENB 00:00 FT
[1] Aalborg BK
1 - 0
Fredericia [4]
-1 1 - 0
- 00:00 FT
[3] Vendsyssel FF
0 - 0
Sonderjyske [2]
+3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[5] Kolding IF
2 - 1
Hobro I.K. [6]
-1/2 1 - 0
DEN3 00:00 FT
[6] AB Gladsaxe
1 - 1
Nykobing [7]
-3/4 0 - 1
ALGA 00:00 FT
[1] MC Alger
1 - 0
USM Alger [4]
-3/4 1 - 0
BULA 00:15 FT
[12] Hebar Pazardzhik 1
0 - 1
Beroe [11]
-1/2 0 - 0
DUC4B 00:30 FT
[18] Spelle-Venhaus
2 - 6
Hamburger II [7]
+1 1/2 1 - 3
BLRA 00:30 FT
[8] Bate Borisov
1 - 0
Slavia Mozyr [6]
+1/4 1 - 0
BDNA 00:45 FT
[8] Famalicao
1 - 2
Casa Pia AC [9]
-1 1 - 1
ALBA 01:00 FT
[1] Partizani Tirana
1 - 0
Skenderbeu [4]
0 - 0
KSAA 01:00 FT
[6] Al Ettifaq 1
1 - 1
Al Akhdood [15]
-1/2 0 - 0
- 01:00 FT
[2] Al Nassr (KSA)
1 - 1
Al Hilal [1]
+1/4 1 - 0
TSB 01:15 FT
[9] Schaffhausen
2 - 2
Baden [10] 1
-1 1/4 2 - 1
- 01:15 FT
[7] Aarau
0 - 4
Wil 1900 [6]
+1/4 0 - 3
- 01:15 FT
[4] Neuchatel Xamax
4 - 0
Stade Nyonnais [5]
-1/2 1 - 0
- 01:15 FT
[8] Bellinzona
0 - 2
Sion [1]
+1 1/2 0 - 1
- 01:15 FT
[2] Thun
6 - 3
Vaduz [3] 1
-1 1/4 3 - 0
TBNB 01:30 FT
[18] Mirandes
1 - 1
Elche [11]
+1/4 0 - 0
ITB 01:30 FT
[7] Palermo
2 - 0
Sampdoria [6]
-1/4 1 - 0
SCO2 01:30 FT
[12] Spartans
2 - 2
Dumbarton [11]
-1/4 1 - 1
POLA 01:30 FT
[6] Gornik Zabrze 1
1 - 1
Puszcza Nie. [12] 1
-3/4 1 - 0
POLB 01:30 FT
[16] Resovia
1 - 3
Motor Lublin [4]
+1/4 1 - 3
HUNA 01:30 FT
[12] Mezokovesdi SE
1 - 1
MTK Budapest [8]
0 - 1
ARGB 01:30 FT
[B-10] Gimnasia y Tiro
0 - 2
Temperley [B-8]
-1/2 0 - 1
ITAA 01:45 FT
[8] Fiorentina 1
2 - 2
Napoli [9] 2
-1/4 2 - 1
PHB 01:45 FT
[4] Rodez
2 - 0
Ajaccio [15]
-1 1/4 2 - 0
- 01:45 FT
[2] Angers
0 - 0
Dunkerque [16]
-1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[18] Quevilly
2 - 1
Saint Etienne [3]
+1 1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[1] Auxerre
4 - 1
Concarneau [19]
-1 1/2 1 - 1
- 01:45 FT
[13] SC Bastia
1 - 1
Paris FC [5]
+3/4 1 - 1
- 01:45 FT
[12] Bordeaux
3 - 2
Pau FC [10]
-3/4 2 - 0
- 01:45 FT
[6] Caen
3 - 0
Valenciennes [20]
-1 1/2 1 - 0
- 01:45 FT
[11] Grenoble
1 - 3
Amiens [8]
+0 1 - 0
- 01:45 FT
[9] Guingamp
0 - 1
Stade Lavallois [7]
-3/4 0 - 1
- 01:45 FT
[17] Troyes
1 - 1
Annecy FC [14]
+1/4 1 - 1
SCOB 01:45 FT
[2] Raith Rovers
1 - 2
Partick Thistle [3]
-1/2 1 - 2
TS 90': 1-2; HP: 0-0; Pen: 4-3
BIA 01:45 FT
[9] Sint Truiden
1 - 1
OH Leuven [11]
-1/4 0 - 0
IREA 01:45 FT
[10] Drogheda Utd
2 - 3
Galway [5]
+1/4 1 - 1
- 01:45 FT
[1] Shelbourne
1 - 0
Waterford Utd [4]
-3/4 0 - 0
- 01:45 FT
[6] St. Patricks
0 - 1
Derry City [2]
+1/4 0 - 0
- 01:45 FT
[7] Sligo Rovers
0 - 3
Bohemians [8]
+0 0 - 2
IREB 01:45 FT
[8] Cobh Ramblers
1 - 1
Treaty United [7] 1
-1/4 1 - 0
- 01:45 FT
[2] UC Dublin
3 - 3
Finn Harps [3]
-1/4 1 - 2
- 01:45 FT
[4] Bray Wanderers
1 - 3
Cork City [1]
+1/2 0 - 3
- 01:45 FT
[6] Wexford Youths
2 - 0
Kerry FC [9]
-1 2 - 0
GHU16 02:00 FT
  Costa Rica U16
3 - 0
Belize U16  
0 - 0
- 02:00 FT
  Honduras U16
4 - 3
Nicaragua U16  
2 - 2
ANHB 02:00 FT
[4] Southampton
3 - 1
West Brom [5] 4
-3/4 0 - 0
ICEC 02:15 FT
  Fram Rey.
3 - 0
Hafnarfjordur  
1 - 0
IREA 02:15 FT
[9] Dundalk
1 - 0
Shamrock Rovers [3]
+1 0 - 0
ICEC 02:30 FT
  Afturelding
1 - 3
Valur Rey.  
+1 1/2 1 - 2
PERA 02:30 FT
[11] Atletico Grau
4 - 0
Cusco FC [5]
-3/4 3 - 0
BDNA 02:45 FT
[11] Rio Ave
1 - 1
Benfica [2]
+1 1/2 0 - 1
PARA 04:30 FT
[8] Sportivo Ameliano
0 - 2
Sportivo Trinidense [11]
-1/4 0 - 1
BRB 05:00 FT
[15] CRB/AL
1 - 0
Vila Nova/GO [9]
-1/2 1 - 0
COLB 06:00 FT
[4] Union Magdalena
2 - 0
Cucuta [6]
-1/4 1 - 0
BLVA 07:00 FT
[B-3] Blooming
1 - 0
San Antonio (BOL) [A-2]
-1/2 1 - 0
ECUA 07:00 FT
[10] Dep.Cuenca
5 - 2
Imbabura [14] 1
-3/4 4 - 1
PARA 07:00 FT
[9] Nacional(PAR)
3 - 1
2 de Mayo [6]
+0 2 - 1
USW 07:05 FT
[7] NC Courage (W)
1 - 0
Utah Royals Nữ [14]
-1 0 - 0
BRB 07:30 FT
[13] Novorizontino/SP
0 - 0
Coritiba/PR [7]
-1/4 0 - 0
COLB 08:05 FT
[7] Dep.Quindio
1 - 1
Llaneros FC [2]
0 - 1
USB 08:05 FT
[B-6] Colorado Springs
3 - 1
Rhode Island FC [A-10]
1 - 1
- 08:05 FT
[B-12] El Paso Locomotive
1 - 2
Memphis 901 [B-4]
+0 1 - 1
CNDA 09:00 FT
[4] Pacific FC
0 - 1
Atletico Ottawa [1]
0 - 1
USW 09:35 FT
[12] Houston Dash Nữ
0 - 2
Portland Tho. Nữ [5]
+3/4 0 - 0
- 09:35 FT
[11] Bay FC Nữ
2 - 1
San Diego Wave Nữ [9]
0 - 1
 
« 17 tháng 05 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: