bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
GHCLB 15:00 FT
  Din. Moscow
1 - 1
Krylya Sovetov  
1 - 1
GHW 17:00 FT
  Montenegro U19 Nữ
0 - 1
North Macedonia U19 Nữ  
0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Homburg
0 - 1
Elversberg  
0 - 1
TNKB 18:00 FT
[10] Genclerbirligi
0 - 1
Bandirmaspor [6]
+0 0 - 1
THAA 18:30 FT
[11] Khonkaen Utd 1
0 - 0
Chiangrai Utd [7]
+0 0 - 0
GHCLB 19:00 FT
  FK Sochi
2 - 1
Tyumen  
2 - 1
ANHU23 19:00 FT
[23] Leeds Utd U21
0 - 2
Chelsea U21 [5]
+3/4 0 - 1
GHCLB 20:00 FT
  Baltika
1 - 2
Rotor Volgograd  
1 - 1
KSB 20:05 FT
[4] Al Jabalain
1 - 1
Al Faisaly (KSA) [6]
+0 0 - 1
- 20:05 FT
[15] Al Ain (KSA)
2 - 2
Al Qaisoma [16]
-1/4 1 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Rigas Futbola Skola
2 - 0
Pakhtakor  
2 - 0
WAFFW 21:00 FT
[A-3] Đảo Guam Nữ
3 - 4
Lebanon Nữ [A-2]
2 - 0
GHCLB 21:00 FT
  Volgar Astrakhan
0 - 2
Chernomorets N.  
0 - 2
ANHU23 21:00 FT
[13] Stoke City U21
4 - 3
Brighton U21 [7]
1 - 1
BULA 21:00 FT
[2] Ludogorets
3 - 1
Cherno More [1]
-3/4 3 - 1
EGYA 21:00 FT
[12] Future FC
2 - 2
Arab Contractors [16]
2 - 2
KSB 22:15 FT
[7] Al Adalah
2 - 2
Al Najma (KSA) [8]
-1/2 0 - 2
GREA 22:30 FT
[9] OFI Creta
4 - 0
Panserraikos [10]
-1/4 3 - 0
RMNA 22:30 FT
[9] Sepsi OSK
0 - 1
Farul Constanta [5]
-1/4 0 - 0
AFCC 23:00 FT
[A-1] Al Nahda (OMA)
1 - 1
AL Riffa [C-1]
-1/4 0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 2-0
GREA 23:00 FT
[7] Asteras Tripolis
2 - 2
Panetolikos [12]
-3/4 1 - 1
SRBA 23:00 FT
[9] FK Vozdovac
1 - 2
FK Napredak [10]
-1/4 1 - 1
WAFFW 00:00 FT
[A-4] Arập Xêut Nữ
1 - 3
Jordan Nữ [A-1]
+1 1/4 1 - 1
DUC4BA 00:00 FT
[8] Bayern Munich II
0 - 1
Greuther Furth II [9]
-1/2 0 - 1
POLB 00:00 FT
[10] Katowice
2 - 0
Motor Lublin [4]
+0 1 - 0
ISRB 00:00 FT
[6] INR HaSharon 1
2 - 2
Hapoel Acre [10] 1
-1 0 - 1
- 00:00 FT
[13] HR Letzion
1 - 2
Maccabi Herzliya [8]
-1/4 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Maccabi K.Jaffa
0 - 5
HIK Shmona [1]
+1/4 0 - 1
CYPA 00:00 FT
[4] Pafos FC
0 - 0
Nea Salamina [8]
-1 1/2 0 - 0
TNKA 00:00 FT
[9] Istanbul BB
2 - 3
Kayserispor [8]
-1/2 0 - 2
- 00:00 FT
[4] Besiktas
2 - 0
Konyaspor [18]
-1 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[14] Ismaily SC
0 - 0
Zamalek SC [11]
+1/4 0 - 0
PH3 00:30 FT
[6] Rouen
1 - 0
Red Star 93 [1]
+0 0 - 0
TDC 00:30 FT
[4-1] Djurgardens
2 - 0
Skovde [4-3]
-1 3/4 2 - 0
- 00:30 FT
[1-4] Lulea
0 - 4
Varbergs BoIS [1-2]
+1 3/4 0 - 1
BDNB 01:00 FT
[17] Vilaverdense SC
2 - 3
AVS Futebol [2]
+1/2 0 - 2
POLA 01:00 FT
[7] Gornik Zabrze
3 - 1
Korona Kielce [15]
-1/2 2 - 0
ISRA 01:00 FT
[10] Maccabi Netanya
1 - 5
Maccabi TA [1]
+1 1 - 2
DENA 01:00 FT
[11] Vejle
0 - 0
Aarhus AGF [5]
+1/4 0 - 0
RMNA 01:30 FT
[8] Universitaea Cluj
0 - 0
Steaua Bucuresti [1]
+1/4 0 - 0
GHW 02:00 FT
  Uruguay U17 Nữ
0 - 2
Colombia U17 Nữ  
0 - 1
ANHU23 02:00 FT
[22] Everton U21
1 - 2
Nottingham Forest U21 [16]
-1/4 1 - 2
- 02:00 FT
[12] Man Utd U21 1
2 - 1
Man City U21 [26]
1 - 0
- 02:00 FT
[8] Wolves U21
3 - 0
West Brom U21 [18]
-1/2 0 - 0
- 02:00 FT
[24] Leicester City U21
1 - 1
Crystal Palace U21 [19]
1 - 1
- 02:00 FT
[20] Derby County U21
1 - 3
Blackburn U21 [15]
-1/4 1 - 2
HLB 02:00 FT
[8] MVV Maastricht
3 - 3
PSV Eindhoven U21 [16]
-1/2 1 - 2
- 02:00 FT
[7] NAC Breda
1 - 2
Cambuur [10]
-1/2 0 - 1
TBNB 02:30 FT
[14] Tenerife
1 - 0
Eldense [11]
-1/2 1 - 0
ITA3 02:30 FT
[B-5] Gubbio
0 - 0
Virtus Entella [B-12]
-1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[C-16] Turris Neapolis
1 - 0
Potenza SC [C-12]
+0 0 - 0
- 02:45 FT
[A-6] Legnano 1
2 - 1
Fiorenzuola [A-18]
-1/2 1 - 1
- 02:45 FT
[C-20] Brindisi
0 - 2
Foggia [C-14]
+1/4 0 - 1
- 02:45 FT
[B-17] Sestri Levante
1 - 3
Cesena [B-1]
+1 1 - 1
- 02:45 FT
[C-7] Sorrento 1
1 - 0
Virtus Francavilla [C-18]
-1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[C-5] Avellino
2 - 1
Casertana [C-11]
-3/4 2 - 1
PHB 02:45 FT
[9] Amiens
1 - 1
Bordeaux [11]
+0 1 - 0
ANHA 03:00 FT
[16] Everton
1 - 1
Crystal Palace [14] 2
-3/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[5] Athletic Bilbao 1
3 - 2
Girona [2] 1
-1/2 1 - 0
ARGA 03:00 FT
[A-13] Deportivo Riestra
1 - 0
Atletico Tucuman [A-14]
+0 0 - 0
PERA 03:00 FT
[8] Comerciantes Unidos
2 - 2
Atletico Grau [12]
-1/2 1 - 0
BDNA 03:15 FT
[6] Moreirense
0 - 2
Sporting Lisbon [2]
+1 1/2 0 - 2
COLA 04:00 FT
[17] Boyaca Chico
1 - 0
Alianza Petrolera [14]
-1/2 0 - 0
BRASP 05:00 FT
[D-3] Sao Bernardo/SP
1 - 0
Santo Andre/SP [A-4] 1
-1/4 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[A-1] Barracas Central
2 - 1
Talleres Cordoba [A-6]
+1/2 1 - 1
- 05:15 FT
[B-2] Estudiantes LP
2 - 0
Newells Old Boys [B-7] 1
0 - 0
PARA 05:30 FT
[9] Tacuary FBC
1 - 1
2 de Mayo [7] 1
-1/2 1 - 0
ARGB 06:00 FT
[A-11] All Boys
0 - 0
Racing Cordoba [A-18]
+0 0 - 0
BRARS 06:00 FT
[10] Avenida/RS
0 - 1
Guarany/RS [4]
0 - 0
- 06:00 FT
[5] Juventude/RS
1 - 1
Caxias/RS [3]
0 - 1
CHIA 06:00 FT
[16] Audax Italiano 1
2 - 3
Iquique [3]
-1/4 1 - 1
ARGA 07:30 FT
[B-11] Belgrano
4 - 1
Sarmiento Junin [B-14]
-1/4 3 - 1
- 07:30 FT
[B-6] Union Santa Fe
0 - 0
CA Platense [B-10]
-1/4 0 - 0
ARGB 08:00 FT
[B-15] Gim.Mendoza
1 - 1
San Telmo [B-11]
-3/4 0 - 0
COLA 08:20 FT
[10] Atl. Bucaramanga
1 - 0
Deportivo Pasto [20]
-1/2 0 - 0
BLVA 07:00 Hoãn
[B-3] Aurora
-
Royal Pari [B-4]
-
 
« 19 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: