bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
ACL 15:00 FT
[I-1] Kawasaki Fro.
2 - 4
Shandong Taishan [G-1]
-3/4 1 - 2
GHCLB 15:00 FT
  Khimki
0 - 1
Chertanovo  
0 - 1
GHU17 15:00 FT
  Nga U16
1 - 0
Azerbaijan U16  
1 - 0
AUSA 15:00 FT
[3] Melb. Victory
2 - 1
Western United [12]
-1 1/4 0 - 0
GHCLB 16:30 FT
  Villarreal B
4 - 1
Torpedo Kut.  
3 - 1
ACL 17:00 FT
[J-1] Pohang Steelers
1 - 1
Jeonbuk H.Motor [F-2]
-1/4 1 - 0
GHU17 17:20 FT
  Nga U17
6 - 1
Tajikistan U16  
3 - 1
GHW 18:00 FT
  Ba Lan U17 Nữ
3 - 0
Áo U17 Nữ  
1 - 0
ALBC 19:30 FT
  Kukesi
0 - 1
Partizani Tirana  
+3/4 0 - 1
GHU17 19:40 FT
  Belarus U16
4 - 0
Kazakhstan U17  
1 - 0
KSB 19:55 FT
[7] Al Arabi (KSA)
0 - 1
Al Safa (KSA) [14]
-1 0 - 0
EUW17VL 20:00 FT
[11-3] Albania U17 Nữ
1 - 7
Ireland U17 Nữ [2-4]
0 - 1
KSB 20:05 FT
[9] Al Jndal
1 - 2
Al Kholood [2]
+1/4 1 - 1
GHCLB 20:30 FT
  Spartak Moscow
4 - 0
Abdysh-Ata Kant  
-2 3/4 2 - 0
WAFFW 21:00 FT
[B-1] Nepal Nữ
4 - 1
Syria Nữ [B-3]
-3 3 - 1
GHCLB 21:00 FT
  CSKA Moscow
3 - 0
Khimki  
0 - 0
GHU16 21:00 FT
  Thụy Điển U16
0 - 2
Hàn Quốc U16  
0 - 1
GHU19 21:00 FT
  Séc U19
2 - 3
Đan Mạch U19  
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
  T.B.Nha U19
5 - 0
Na Uy U19  
-1 1/4 4 - 0
EGYA 21:00 FT
[8] Ceramica Cleopatra 1
1 - 1
El Gouna [9] 1
-1/2 0 - 0
GHCLB 21:30 FT
  Riga FC
3 - 0
Dinamo Batumi  
2 - 0
- 22:00 FT
  Moss FK
0 - 0
Viking  
+1 1/2 0 - 0
GHU17 22:00 FT
  Belarus U17
1 - 1
Uzbekistan U17  
1 - 1
MARA 22:00 FT
  Raja Casablanca
2 - 0
Hassania Agadir  
1 - 0
AFCC 23:00 FT
[B-1] Kahrabaa
0 - 1
AL Ahed [A-2]
-1/4 0 - 0
TS 90': 0-1; HP: 0-0; Pen: 2-4
ALBC 23:00 FT
  Teuta Durres
0 - 0
KF Tirana  
+3/4 0 - 0
KSB 23:00 FT
[12] Jeddah Club 1
0 - 3
Hajer [16]
-1/2 0 - 2
SLOA 23:30 FT
[9] NK Radomlje
1 - 2
Aluminij [8]
-1/2 0 - 1
WAFFW 00:00 FT
[B-2] Palestine Nữ
3 - 0
Iraq Nữ [B-4]
-1 3/4 0 - 0
GHCLB 00:00 FT
  Landskrona
2 - 1
Angelholms  
1 - 0
POLB 00:00 FT
[7] Gornik Leczna
2 - 0
GKS Tychy [2]
+1/4 1 - 0
ISRB 00:00 FT
[16] Ihud Bnei Shfaram 1
1 - 2
Kafr Qasim [6]
+1/4 1 - 2
EGYA 00:00 FT
[17] Dakhleya
1 - 1
Pharco FC [18]
+0 0 - 1
- 00:00 FT
[4] Al Masry
3 - 0
B. Al Mahalla [12]
-1/2 2 - 0
DUC4DB 01:00 FT
[6] Babelsberg
3 - 1
Zwickau [11]
-1/2 2 - 0
ICELC 01:00 FT
[A-1] Hafnarfjordur
2 - 3
UMF Grindavik [A-2]
-2 0 - 1
MARA 01:00 FT
  JS Soualem
1 - 1
Maghreb Fes  
+1/4 0 - 0
BRARJ 01:45 FT
[10] Sampaio Correa/RJ
2 - 0
Bangu/RJ [11] 1
-1/4 0 - 0
ANHA 02:30 FT
[2] Man City 2
1 - 0
Brentford [14] 4
-2 0 - 0
BRC 02:30 FT
  Porto Velho/RO
1 - 0
Remo/PA  
+3/4 1 - 0
ANHB 02:45 FT
[14] Cardiff City 2
0 - 0
Blackburn Rovers [16] 3
+1/4 0 - 0
- 02:45 FT
[3] Ipswich 1
4 - 3
Rotherham Utd [24] 2
-1 3/4 3 - 1
- 02:45 FT
[17] Plymouth Argyle 1
0 - 3
West Brom [5]
+1/2 0 - 0
- 02:45 FT
[4] Southampton 1
1 - 2
Hull City [6] 2
-1 0 - 2
ANHL1 02:45 FT
[17] Cambridge Utd 1
1 - 2
Bolton [3]
+1/4 1 - 0
- 02:45 FT
[5] Oxford Utd
2 - 2
Northampton [12]
-3/4 1 - 1
ANHL2 02:45 FT
[5] Milton Keynes Dons 1
1 - 1
Wrexham [3] 1
-1/4 1 - 1
- 02:45 FT
[9] Wimbledon
0 - 1
Crawley Town [13]
-3/4 0 - 0
- 02:45 FT
[8] Gillingham
0 - 0
Stockport [1]
+0 0 - 0
- 02:45 FT
[14] Walsall
3 - 0
Morecambe [11]
-1/2 2 - 0
SCO2 02:45 FT
[1] Falkirk
3 - 0
Montrose [3]
-1 3/4 2 - 0
NIRA 02:45 FT
[3] Cliftonville
0 - 3
Linfield [2]
+0 0 - 0
C1 03:00 FT
[D-2] Inter Milan 2
1 - 0
Atletico Madrid [E-1] 4
-1 0 - 0
- 03:00 FT
[B-2] PSV Eindhoven 1
1 - 1
B.Dortmund [F-1] 2
-1/4 0 - 1
ANHFLT 03:00 FT
[N.A-1] Blackpool
0 - 3
Peterborough Utd [S.D-1]
+0 0 - 1
ANHL1 03:00 FT
[14] Reading
2 - 0
Port Vale [22]
-3/4 0 - 0
COLB 03:30 FT
  Tigres(COL)
0 - 1
Orsomarso  
-1/2 0 - 0
LIB 05:00 FT
[15] Portuguesa
1 - 2
Palestino [14]
+1/4 1 - 2
BLVA 05:00 FT
[A-1] Real Tomayapo
2 - 2
San Antonio (BOL) [A-3] 1
-1 1/4 0 - 1
COLB 05:00 FT
  Cucuta
1 - 0
Boca Juniors Cali  
-1 0 - 0
ARGA 05:30 FT
[A-4] Argentinos Jun.
2 - 1
Ind.Rivadavia [A-10]
-3/4 1 - 0
- 06:00 FT
[B-5] Defensa YJ
1 - 1
C. Cordoba SdE [B-12]
-3/4 1 - 1
BRC 06:00 FT
  Nova Venecia/ES
1 - 2
Botafogo/SP  
+3/4 1 - 0
COLB 06:00 FT
  Union Magdalena
1 - 3
Barranquilla  
-3/4 0 - 1
BLVA 07:00 FT
[A-2] The Strongest
3 - 0
Real Santa Cruz [A-4]
-2 3/4 1 - 0
LIB 07:30 FT
[1] Aguilas Doradas
0 - 0
Bragantino/SP [6]
+1/2 0 - 0
- 07:30 FT
[2] Always Ready
6 - 1
Sporting Cristal [18] 2
-1 1 - 1
CCFW 07:30 FT
[A-3] Mexico Nữ
0 - 0
Argentina Nữ [A-2]
-1 1/4 0 - 0
BRARJ 07:30 FT
[1] Flamengo/RJ
4 - 0
Boavista/RJ [9]
-2 1/2 2 - 0
COLB 07:40 FT
  Atletico Huila
1 - 0
Real Soacha  
0 - 0
CCFCL 08:00 FT
  St. Louis City SC
2 - 1
Houston Dynamo  
-1/4 0 - 0
MEXA 08:00 FT
[17] Puebla
1 - 4
Pachuca [2]
+1/2 1 - 1
CRCA 08:00 FT
[9] Sporting (CRC)
1 - 0
Puntarenas [10]
-1/4 0 - 0
MEXB 08:05 FT
[10] Mineros de Zac.
0 - 2
Cancun FC [5]
-1/2 0 - 1
CRCA 09:00 FT
[3] Alajuelense
3 - 2
Perez Zeledon [8]
-1 1/2 3 - 1
CCFCL 10:00 FT
  Dep. Saprissa
2 - 3
Philadelphia Union  
+0 1 - 0
MEXA 10:00 FT
[7] Necaxa
1 - 0
Chivas Guad. [9]
+1/4 1 - 0
MEXB 10:05 FT
[14] Correcaminos
3 - 1
Morelia [15]
+0 2 - 0
CCFW 10:15 FT
[A-1] Mỹ Nữ
5 - 0
Dominican Nữ [A-4]
2 - 0
MARA 22:00 Hoãn
  Renai. Berkane
-
FAR Rabat  
-
- 22:00 Hoãn
  Renai. Zemamra
-
Wydad Casablanca  
-
DUC4DB 01:00 Hoãn
[17] FC Eilenburg
-
CZ Jena [13]
-
 
« 20 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: