bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 11:00 FT
[12] St Albans Saints
1 - 2
Avondale Heights [3]
+1 3/4 1 - 1
AUSA 13:00 FT
[1] Central Coast
1 - 0
WS Wanderers [6]
-1/2 0 - 0
AUSWW 13:00 FT
[2] Melbourne City Nữ
1 - 1
Adelaide Utd Nữ [11]
-1 1/4 0 - 0
- 13:00 FT
[1] Western United Nữ
3 - 0
Wellington Phoenix Nữ [10]
-1 1/2 1 - 0
AUSA 13:15 FT
[3] Macarthur FC
1 - 2
Wellington Phoenix [2]
-1/4 0 - 1
HKGA 14:00 FT
[9] Resources Capital
1 - 3
Hong Kong FC [8]
+1/2 1 - 3
- 14:00 FT
[10] Hồng Kông U23
1 - 5
Lee Man FC [1]
0 - 3
GHCLB 15:00 FT
  SKA-Khabarovsk
2 - 3
Fakel  
1 - 0
- 15:00 FT
  Yenisey
0 - 0
Ufa  
0 - 0
VNB 15:00 FT
[11] Phú Thọ
1 - 2
Đồng Tháp [9] 1
0 - 1
- 15:00 FT
[3] Thừa Thiên Huế
1 - 2
ĐT Long An [5]
-1/4 1 - 1
MLTA 17:00 FT
[1] Hamrun Spartans
2 - 0
Sirens [13]
2 - 0
VNA 17:00 FT
[11] HL Hà Tĩnh
1 - 0
HA Gia Lai [12]
-1/4 0 - 0
VNB 17:00 FT
[1] SHB Đà Nẵng
1 - 0
Đồng Nai [8]
-1 3/4 1 - 0
TNKA 17:30 FT
[14] Alanyaspor
3 - 3
Adana Demirspor [12]
-1/4 2 - 0
TNKB 17:30 FT
[9] Erzurumspor FK
1 - 0
Adanaspor [16]
-3/4 1 - 0
- 17:30 FT
[5] Bodrumspor SK
3 - 0
Altay [17]
-2 1 - 0
THAA 17:30 FT
[15] Trat FC
3 - 4
Buriram Utd [1]
2 - 2
BULA 17:45 FT
[16] Etar
1 - 1
CSKA 1948 Sofia [6]
+1 0 - 0
GHCLB 18:00 FT
  Malmo
0 - 2
Falkenbergs  
0 - 1
TBN3 18:00 FT
[A2-12] Atletico Madrid B
3 - 0
Atl. Baleares [A2-18]
-1 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-16] Linares Deportivo
2 - 1
UD Ibiza [A2-2]
+1/2 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-19] UD Melilla
0 - 2
Alcoyano [A2-11]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[A2-9] Ceuta
1 - 1
Cordoba [A2-3]
+0 1 - 0
- 18:00 FT
[A2-4] Malaga
2 - 0
Recreativo Huelva [A2-5]
-3/4 2 - 0
- 18:00 FT
[A1-12] Real Union
1 - 1
Celta Vigo II [A1-3]
+0 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[7] Academico Viseu 1
2 - 2
UD Oliveirense [16]
-3/4 0 - 0
THAA 18:00 FT
[10] Muang Thong Utd
2 - 0
BG Pathum United [4]
+1/4 1 - 0
VNA 18:00 FT
[4] Thanh Hóa
2 - 0
Hà Nội FC [10]
+0 0 - 0
- 18:00 FT
[9] SL Nghệ An
2 - 0
Bình Định [5]
+1/4 1 - 0
HLA 18:15 FT
[3] Twente
0 - 1
Utrecht [8]
-1 0 - 1
ITA 18:30 FT
[9] Lazio 2
1 - 2
Bologna [4] 3
-1/4 1 - 1
AZEA 18:30 FT
[4] Sumqayit
0 - 0
Turan Tovuz [7]
-1/4 0 - 0
POLA 18:30 FT
[11] Zaglebie Lubin
1 - 1
Cracovia Krakow [12]
-1/4 1 - 0
AUSWW 18:30 FT
[6] Perth Glory Nữ
1 - 3
Central Coast Nữ [5]
+1/2 1 - 1
POLB 18:40 FT
[13] Stal Rzeszow
1 - 2
Wisla Krakow [5]
+1/2 1 - 1
DUC4B 19:00 FT
[1] Hannover II
2 - 1
Meppen [4]
-1/4 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[1] Greifswalder FC
4 - 0
Lok.Leipzig [12]
-1 2 - 0
- 19:00 FT
[17] Berlin AK 07
2 - 1
Hansa Rostock II [18]
+0 1 - 0
PHA 19:00 FT
[13] Strasbourg 1 3
1 - 3
Lorient [16] 1
-3/4 0 - 2
SCOA 19:00 FT
[9] St. Johnstone
0 - 3
Rangers [1]
+1 3/4 0 - 1
BIHA 19:00 FT
[4] Sarajevo
1 - 3
Siroki Brijeg [6]
0 - 0
SRBA 19:00 FT
[5] FK Radnicki 1923
2 - 1
FK Vojvodina [7]
+1/4 1 - 0
SLOA 19:00 FT
[5] NK Bravo
0 - 0
NK Celje [1]
+3/4 0 - 0
TDC 19:00 FT
[2-2] Elfsborg
2 - 0
GAIS [2-4]
-1 0 - 0
- 19:00 FT
[2-1] Degerfors IF
5 - 0
Orgryte [2-3]
-1/4 2 - 0
- 19:00 FT
[5-2] Varnamo
2 - 0
Trelleborgs [5-3] 1
-1 1/4 0 - 0
- 19:00 FT
[5-1] Halmstads
3 - 2
Helsingborg [5-4] 1
-3/4 1 - 1
THAA 19:00 FT
[13] Uthai Thani FC
1 - 1
Nakhon Pathom [9]
-3/4 0 - 0
VNA 19:15 FT
[3] CA Hà Nội
2 - 0
TP.HCM [6]
-1 2 - 0
DUB 19:30 FT
[11] Elversberg 3
3 - 1
Osnabruck [18] 2
-1/2 3 - 0
- 19:30 FT
[10] Nurnberg 5
1 - 1
Kaiserslautern [15] 3
+0 0 - 1
- 19:30 FT
[1] St. Pauli 1 3
1 - 0
Ein.Braunschweig [16] 2
-1 1/4 1 - 0
DUC3 19:30 FT
[17] Waldhof Man.
0 - 2
Saarbrucken [10]
+1/4 0 - 2
DUC4DB 19:30 FT
[15] Meuselwitz
2 - 2
Hertha Berlin II [14]
+0 2 - 1
BIA 19:30 FT
[7] Cercle Brugge
1 - 1
Club Brugge [3] 1
+1/2 0 - 0
BIB 19:30 FT
[5] Patro Eisden
0 - 0
Anderlecht II [9]
-1 0 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Krasnodar
1 - 0
Ural S.r.  
0 - 0
TBNA 20:00 FT
[15] Rayo Vallecano 4
1 - 1
Real Madrid [1] 1 3
+3/4 1 - 1
TBNB 20:00 FT
[17] Albacete
2 - 0
Racing Santander [10]
-1/2 0 - 0
ITA3 20:00 FT
[A-7] Lumezzane
3 - 0
Triestina [A-4]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[B-2] Torres
1 - 0
Perugia [B-4]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[B-20] US Fermana
1 - 1
SPAL 1907 [B-16]
+1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[B-15] Ancona
2 - 2
Carrarese [B-3]
+1/4 1 - 2
DUC4B 20:00 FT
[15] Bremer SV
1 - 1
Hamburger II [11]
+3/4 0 - 1
- 20:00 FT
[3] Holstein Kiel II
4 - 0
Ein. Norderstedt [12]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[7] Oldenburg 1897
2 - 0
Weiche Flensburg [14] 1
-1/2 1 - 0
DUC4T 20:00 FT
[9] Schalke 04 II
2 - 3
A.Aachen [1]
+1/2 1 - 1
MKDA 20:00 FT
[11] Bregalnica Stip
2 - 1
Tikves Kavadarci [7]
0 - 1
- 20:00 FT
[12] Makedonija
0 - 1
Shkendija [3]
0 - 1
- 20:00 FT
[8] Rabotnicki
0 - 0
FC Struga [2]
0 - 0
- 20:00 FT
[4] Sileks Kratovo
0 - 1
Academy Pandev [5]
0 - 0
- 20:00 FT
[1] Shkupi
3 - 0
Voska Sport [9]
2 - 0
MLTA 20:00 FT
[2] Floriana
2 - 2
Balzan [9]
2 - 1
TNKA 20:00 FT
[19] Pendikspor
0 - 2
Trabzonspor [3]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[17] Gaziantep B.B
1 - 1
Samsunspor [11]
+0 0 - 0
TNKB 20:00 FT
[4] Sakaryaspor
3 - 1
Corum FK [8]
+0 1 - 0
DENA 20:00 FT
[4] Nordsjaelland
3 - 2
Lyngby [9]
-1 1/4 1 - 1
- 20:00 FT
[12] Hvidovre IF
1 - 3
Randers [7]
+3/4 1 - 0
URUA 20:00 FT
[7] Cerro Montevideo
1 - 1
Wanderers [16]
-1/4 1 - 0
BULA 20:15 FT
[9] Arda Kardzhali
1 - 2
Lok. Plovdiv [5]
-1/4 1 - 1
TSA 20:15 FT
[1] Young Boys 1
1 - 0
Stade L. Ouchy [12]
-1 1/2 0 - 0
UAEC 20:20 FT
[2] Ittihad Kalba
3 - 0
Dubba Al Fujairah [15]
1 - 0
- 20:25 FT
[8] Al Shabab (UAE)
1 - 1
Baniyas [9]
0 - 1
TS 90': 1-1; HP: 1-0
HLA 20:30 FT
[7] Ajax
2 - 2
NEC Nijmegen [6]
-1 1/4 1 - 0
- 20:30 FT
[17] Vitesse Arnhem
1 - 1
Volendam [18]
-3/4 1 - 1
GREA 20:30 FT
[11] Volos NFC
1 - 2
Pas Giannina [14]
-1/2 0 - 1
AUTA 20:30 FT
[3] Hartberg 1
0 - 0
Lask [6]
+1/4 0 - 0
- 20:30 FT
[12] Aust Lustenau
0 - 1
Austria Klagenfurt [4]
+1/2 0 - 1
NPA 20:30 FT
[14] Royal AM
0 - 0
Kaizer Chiefs [6]
+1/4 0 - 0
KUWA 20:50 FT
[6] Fahaheel
1 - 1
Al Kuwait [2]
0 - 0
ANHA 21:00 FT
[20] Sheffield Utd 1 1
0 - 5
Brighton [9] 4
+3/4 0 - 2
ITA 21:00 FT
[13] Empoli 3
1 - 1
Fiorentina [7] 2
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[14] Udinese 3
1 - 1
Cagliari [19] 2
-1/2 1 - 1
PHA 21:00 FT
[3] Monaco 1
1 - 2
Toulouse [11] 3
-1 0 - 1
- 21:00 FT
[15] Montpellier 3
3 - 0
Metz [17] 3
-3/4 1 - 0
- 21:00 FT
[8] Rennes 1
3 - 1
Clermont [18] 1
-1 1 - 0
BDNB 21:00 FT
[13] Penafiel
1 - 2
Santa Clara [1] 1
+1/2 1 - 1
AZEA 21:00 FT
[2] Neftchi Baku
1 - 0
Zire IK [3]
-1/4 1 - 0
POLA 21:00 FT
[5] Legia Wars.
1 - 1
Puszcza Nie. [16]
-1 1/2 0 - 1
POLB 21:00 FT
[11] Nieciecza 1
1 - 1
Chrobry Glogow [15]
-1 0 - 1
CROA 21:00 FT
[4] NK Osijek
3 - 0
HNK Gorica [6]
-3/4 0 - 0
HUNA 21:00 FT
[3] MOL Fehervar FC
1 - 0
Debreceni [5]
+0 1 - 0
MNEA 21:00 FT
[3] Mornar Bar
1 - 0
Sutjeska [4] 1
0 - 0
SRBA 21:00 FT
[11] Spartak Subotica
0 - 1
Mladost Lucani [6]
-1/4 0 - 0
SVKA 21:00 FT
[1] Slo. Bratislava
4 - 1
Zlate Moravce [12]
-2 1/4 2 - 0
CZEA 21:00 FT
[14] Zlin
2 - 1
Slovacko [4] 1
+1/2 0 - 1
- 21:00 FT
[16] MFk Karvina
0 - 3
Slavia Praha [2]
+1 1/2 0 - 2
CYPA 21:00 FT
[12] AE Zakakiou
1 - 2
Karmiotissa Pol. [11]
+0 1 - 0
TDC 21:00 FT
[6-2] Kalmar
3 - 1
Gefle IF [6-4]
-1 3/4 1 - 0
KSAA 21:00 FT
[1] Al Hilal
3 - 1
Al Raed [15]
-2 1/4 2 - 0
INDA 21:00 FT
[2] Mumbai
2 - 0
Bengaluru [6]
-1 1 - 0
EGYA 21:00 FT
[1] ENPPI Cairo
0 - 0
Semouha Club [7]
+0 0 - 0
- 21:00 FT
[15] National Bank SC
1 - 1
ZED FC [3]
+0 0 - 1
TDC 21:15 FT
[6-1] AIK Solna
3 - 1
Orebro [6-3]
-1 1/4 1 - 1
- 21:15 FT
[4-4] United IK Nordic
3 - 4
Goteborg [4-2]
+2 2 - 1
DUA 21:30 FT
[9] Freiburg
3 - 3
Ein.Frankfurt [6]
+0 2 - 2
TBN3 22:00 FT
[A1-9] Salamanca
2 - 0
Fuenlabrada [A1-11]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[A2-10] Murcia
0 - 1
CF Intercity [A2-8]
-1/2 0 - 1
BIA 22:00 FT
[16] Kortrijk
1 - 3
Union Saint-Gilloise [1]
+1 1/2 0 - 2
BIB 22:00 FT
[1] Deinze
4 - 2
Beerschot-Wilrijk [2] 1
+0 2 - 1
LUXA 22:00 FT
[11] Wiltz
0 - 1
Marisca Miersch [12]
0 - 1
- 22:00 FT
[4] Progres Niedercorn
4 - 0
Schifflingen [14] 1
2 - 0
- 22:00 FT
[9] Racing Union
0 - 3
Dudelange [2]
0 - 1
- 22:00 FT
[6] Victoria Rosport
1 - 3
Swift Hesperange [3]
0 - 1
- 22:00 FT
[5] UNA Strassen
1 - 0
UT Petange [7]
0 - 0
- 22:00 FT
[13] Kaerjeng 97
2 - 1
Mondorf-les. [10]
0 - 1
- 22:00 FT
[15] Mondercange 1
1 - 1
Differdange [1] 1
0 - 0
DENA 22:00 FT
[6] Silkeborg IF
0 - 3
Kobenhavn [3]
+1/2 0 - 0
TBNA 22:15 FT
[19] Granada 2
1 - 1
Almeria [20] 3
-1/4 0 - 1
TBNB 22:15 FT
[1] Leganes
3 - 0
Alcorcon [20]
-3/4 1 - 0
- 22:15 FT
[9] Racing Ferrol 1
0 - 0
Levante [12]
-1/4 0 - 0
ITB 22:15 FT
[2] Venezia
2 - 2
Modena [8]
-1/2 1 - 0
ITA3 22:15 FT
[B-10] Pineto Calcio
1 - 0
US Olbia [B-19]
-3/4 1 - 0
- 22:15 FT
[B-9] Arezzo
2 - 0
Recanatese [B-18]
-3/4 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[7] Gzira Utd 1
3 - 0
Gudja United [14]
2 - 0
RMNA 22:15 FT
[16] Botosani
2 - 2
Universitatea Craiova [4]
+1/2 2 - 0
DUC3 22:30 FT
[9] Erzgebirge Aue
2 - 1
Dynamo Dresden [3]
+1/2 1 - 0
BDNA 22:30 FT
[11] Casa Pia AC
1 - 0
Arouca [7]
+0 0 - 0
BDNB 22:30 FT
[14] Feirense
2 - 1
Nacional Madeira [3]
+1/4 1 - 1
TSA 22:30 FT
[6] Luzern
0 - 1
Zurich [4]
-1/4 0 - 0
- 22:30 FT
[2] Servette
2 - 1
Lugano [5] 1
-1/2 0 - 1
HLA 22:45 FT
[2] Feyenoord
1 - 0
RKC Waalwijk [16] 1
-2 1/2 0 - 0
HLB 22:45 FT
[14] Eindhoven
0 - 3
Groningen [6]
+3/4 0 - 1
BULA 22:45 FT
[3] Cska Sofia
3 - 0
Botev Vratsa [15]
-2 1/4 2 - 0
NPA 22:45 FT
[8] TS Galaxy
3 - 1
Golden Arrows [13]
2 - 1
TBN3 23:00 FT
[A1-6] Cultural Leonesa
0 - 0
SD Ponferradina [A1-1]
-1/4 0 - 0
MNEA 23:00 FT
[2] Buducnost
2 - 2
Decic Tuzi [1]
2 - 0
SRBA 23:00 FT
[12] Radnicki Nis
1 - 0
Javor Ivanjica [13]
-1/2 1 - 0
- 23:00 FT
[3] Backa Topola
1 - 0
Radnik Surdulica [16]
-1 1/4 0 - 0
TNKA 23:00 FT
[13] Ankaragucu
0 - 3
Galatasaray [2]
+3/4 0 - 3
TNKB 23:00 FT
[12] Umraniyespor 1
1 - 3
Eyupspor [1]
+1 0 - 0
AUTA 23:00 FT
[2] Sturm Graz
1 - 1
Rapid Wien [5]
-1/4 1 - 1
PHA 23:05 FT
[9] Stade Reims
1 - 1
Lens [7]
-1/4 1 - 1
CROA 23:10 FT
[3] Dinamo Zagreb
1 - 0
NK Varazdin [8]
-1 3/4 1 - 0
UAEC 23:20 FT
[5] Al Ain
1 - 0
Al Wahda(UAE) [12]
-1/2 0 - 0
ANHA 23:30 FT
[18] Luton Town
1 - 2
Man Utd [6]
+3/4 1 - 2
DUA 23:30 FT
[15] Bochum
3 - 2
Bayern Munich [2] 1
+1 1/2 2 - 1
POLA 23:30 FT
[18] LKS Lodz
0 - 2
Widzew Lodz [9]
+1/4 0 - 0
BIHA 23:30 FT
[1] Borac Banja Luka
2 - 1
FK Tuzla City [9]
-1 1/2 1 - 0
HUNA 23:30 FT
[4] Puskas Akademia
6 - 1
MTK Budapest [6] 1
-1 3 - 0
SVKA 23:30 FT
[3] Spartak Trnava
1 - 2
Dunajska Stred [4]
-1/2 0 - 1
TDC 23:30 FT
[8-1] Norrkoping 1
1 - 1
Brage [8-3]
-1 0 - 0
- 23:30 FT
[8-2] Sirius
2 - 0
Utsiktens BK [8-4]
-1 1/4 2 - 0
KUWA 23:31 FT
[3] Al Quadisiya
0 - 0
Kazma [7]
-1 0 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-20] Sestao
1 - 1
Gimnastic T. [A1-4]
+0 0 - 0
- 00:00 FT
[A1-5] Barcelona B
3 - 1
Rayo Majada. [A1-19]
-3/4 1 - 1
ITA 00:00 FT
[16] Frosinone
0 - 3
Roma [5] 3
+1/2 0 - 1
POLB 00:00 FT
[18] Zaglebie Sosno
0 - 1
Znicz Pruszkow [12]
+0 0 - 1
GREA 00:00 FT
[1] AEK Athens
3 - 0
Kifisia FC [13] 1
-2 1/4 2 - 0
CZEA 00:00 FT
[1] Sparta Praha
2 - 1
Slovan Liberec [8]
-1 1/2 0 - 0
CYPA 00:00 FT
[14] Doxa Katokopia
0 - 1
Apoel FC [1]
+1 3/4 0 - 0
- 00:00 FT
[2] Aris Limassol 1
4 - 0
AEL Limassol [9] 1
-1 1/2 4 - 0
DENA 00:00 FT
[2] Brondby 1
1 - 0
Midtjylland [1]
-1/4 1 - 0
KSAA 00:00 FT
[5] Al Ittihad (KSA)
2 - 0
Al Riyadh [14]
-2 1 - 0
CRCA 00:00 FT
[8] Cartagines
0 - 1
Municipal Liberia [4]
-3/4 0 - 0
EGYA 00:00 FT
[4] Pyramids FC
1 - 0
Ittihad Alexandria [5]
-3/4 0 - 0
TBNA 00:30 FT
[17] Mallorca 1 7
1 - 2
Real Sociedad [7] 5
+1/4 1 - 1
TBNB 00:30 FT
[15] Huesca
0 - 0
Amorebieta [22]
-1/2 0 - 0
ITA3 00:30 FT
[A-14] AC Trento
1 - 3
Pergolettese [A-16]
-1/4 0 - 1
- 00:30 FT
[A-5] Atalanta U23
2 - 0
Alessandria [A-20] 1
-3/4 1 - 0
- 00:30 FT
[B-11] Rimini
3 - 1
Pontedera [B-7]
+0 0 - 1
BIA 00:30 FT
[2] Anderlecht
4 - 1
Sint Truiden [9]
-3/4 0 - 1
LUXA 00:30 FT
[16] Fola Esch
0 - 1
Jeunesse Esch [8] 1
0 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-2] Deportivo
4 - 1
SD Tarazona [A1-16]
-1 1/2 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[14] Estoril 1
1 - 3
Gil Vicente [9]
-1/4 0 - 0
- 01:00 FT
[1] Benfica
6 - 1
Vizela [18]
-2 1/4 5 - 0
GREA 01:00 FT
[2] PAOK
1 - 4
Olympiakos [4]
-1/2 1 - 1
RMNA 01:00 FT
[15] Dinamo Bucuresti
3 - 1
Otelul Galati [11]
+0 2 - 1
MEXB 01:00 FT
[8] Atlante
2 - 0
Sonora [7]
-1 1/4 2 - 0
BIA 01:15 FT
[15] Eupen
0 - 2
Gent [6]
+3/4 0 - 1
BIB 01:15 FT
[16] Standard Liege II
1 - 2
Francs Borains [13]
+1/2 0 - 1
DUC3 01:30 FT
[12] Munchen 1860
1 - 0
Hallescher [15]
-1/2 1 - 0
ISRA 01:30 FT
[2] Maccabi Haifa
1 - 1
Hapoel Haifa [3]
-1 1/4 1 - 0
TBN3 02:00 FT
[A2-14] Atl. Sanluqueno
1 - 0
Granada II [A2-20]
-3/4 1 - 0
BRAMG 02:00 FT
[A-4] Ipatinga/MG
0 - 1
Uberlandia/MG [B-3]
-1/4 0 - 0
- 02:00 FT
[C-1] America/MG
0 - 0
Villa Nova/MG [B-4]
-1 1/4 0 - 0
BRAPR 02:00 FT
[6] Londrina/PR
5 - 2
Azuriz FC/PR [8] 1
-1/2 2 - 1
- 02:00 FT
[4] Operario/PR
1 - 1
Cascavel/PR [7]
-3/4 1 - 0
BRARJ 02:00 FT
[3] Botafogo/RJ
2 - 4
Vasco DG/RJ [5]
+0 1 - 1
BRARS 02:00 FT
[7] Brasil Pelotas/RS
0 - 0
Sao Jose PoA/RS [6]
-1/4 0 - 0
BRASP 02:00 FT
[A-1] Santos/SP
1 - 2
Novorizontino/SP [D-2]
-1/2 0 - 2
BLVA 02:00 FT
[B-2] Nacional Potosi
3 - 3
Blooming [B-1]
-1 1/2 1 - 2
COLA 02:00 FT
[2] La Equidad
1 - 0
Patriotas [19]
-3/4 0 - 0
PERA 02:00 FT
[17] DU Comercio 1
1 - 3
Alianza Lima [4]
+1 1/4 0 - 2
VENA 02:00 FT
[7] Inter de Barinas
0 - 1
UCV FC [1]
0 - 0
ITA 02:45 FT
[11] Monza 4
4 - 2
AC Milan [3] 1 1
+3/4 2 - 0
ITA3 02:45 FT
[B-8] Juventus U23
1 - 1
Luchese [B-14]
+0 0 - 1
- 02:45 FT
[B-13] Pesaro
4 - 0
Pescara [B-6]
+1/2 2 - 0
PHA 02:45 FT
[2] Stade Brestois 1 3
1 - 0
Marseille [6] 1
-1/4 0 - 0
TBNA 03:00 FT
[6] Real Betis 5
0 - 0
Alaves [12] 2
-1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[8] Elche
0 - 0
Eibar [3]
-1/4 0 - 0
ARGA 03:00 FT
[A-3] Instituto
0 - 2
Independiente [A-5]
+0 0 - 2
- 03:00 FT
[A-7] Velez Sarsfield
1 - 0
CA Huracan [A-10]
-1/2 0 - 0
ARGB 03:00 FT
[A-15] Guillermo 2
1 - 0
CA Guemes [A-10] 1
-1/4 1 - 0
- 03:00 FT
[B-4] Gimnasia y Tiro
1 - 0
Atletico Rafaela [B-6]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[A-12] Arsenal Sarandi
2 - 0
Deportivo Maipu [A-20]
-1/4 1 - 0
URUA 03:00 FT
[14] Racing Club (URU)
2 - 2
Liverpool P. (URU) [11]
+1/4 1 - 0
BDNA 03:30 FT
[4] Braga
2 - 1
SC Farense [8]
-1 1/4 0 - 0
BRAMG 04:00 FT
[A-2] Tombense FC/MG
4 - 0
Patrocinense/MG [C-3]
1 - 0
BRASP 04:00 FT
[A-2] Portuguesa/SP 1
1 - 0
Guarani/SP [B-4] 1
+0 1 - 0
- 04:00 FT
[B-1] Palmeiras/SP
2 - 2
Corinthians/SP [C-4] 1
-3/4 1 - 0
COLA 04:00 FT
[11] Envigado
1 - 1
America Cali [16]
+1/2 0 - 1
BRARJ 04:10 FT
[10] Volta Redonda/RJ 1
1 - 1
Portuguesa/RJ [7]
-1/4 0 - 0
ARGB 04:15 FT
[A-8] San Martin Tucuman 1
1 - 2
Ferro Carril Oeste [A-16] 1
-1/2 1 - 1
PARA 04:15 FT
[11] Sol de America 1
1 - 2
Libertad [1]
+1 1 - 1
BRAMG 04:30 FT
[C-4] Democrata-GV/MG
1 - 3
Cruzeiro/MG [A-1]
1 - 2
BRAPR 04:30 FT
[3] Maringa/PR
2 - 2
Cianorte/PR [5] 1
-3/4 0 - 1
- 04:30 FT
[2] Coritiba/PR
1 - 1
Athletico/PR [1]
+0 1 - 1
BLVA 04:30 FT
[C-2] CD Guabira
2 - 1
Inde. Petrolero [C-4]
-1 1 - 0
VENA 04:45 FT
[10] Monagas
0 - 0
Carabobo [2]
+1/4 0 - 0
ARGB 05:00 FT
[B-5] CA Mitre Salta
1 - 0
Deportivo Madryn [B-18]
-1/4 0 - 0
- 05:00 FT
[A-2] San Martin SJ
2 - 1
Gimnasia Jujuy [A-3]
-1/4 1 - 0
PERA 05:00 FT
[5] Cienciano
3 - 2
Sport Boys [11]
-1 1/4 0 - 1
MEXA 05:00 FT
[14] Atlas
0 - 1
Club Leon [11] 1
+0 0 - 0
ARGA 05:15 FT
[A-4] River Plate
1 - 1
Banfield [A-11]
-1 0 - 0
ARGB 06:00 FT
[B-14] Estudiantes Rio Cuarto
1 - 2
Atletico Atlanta [B-7]
-1/4 0 - 0
BRARS 06:00 FT
[11] Novo Hamburgo/RS 1
1 - 3
Internacional/RS [1]
1 - 2
BRASP 06:00 FT
[B-3] Agua Santa/SP
2 - 1
Inter Limeira/SP [C-3]
+0 0 - 1
URUA 06:00 FT
[6] Cerro Largo
1 - 2
CA Penarol [3]
+3/4 1 - 0
ARGB 06:10 FT
[B-1] Colon
2 - 1
Almirante Brown [B-19]
-1 1 - 0
COLA 06:10 FT
[9] Jag de Cordoba
3 - 0
Once Caldas [5] 1
+0 1 - 0
BLVA 06:30 FT
[D-2] Jorge Wilstermann
3 - 0
Oriente Petrolero [D-4]
-3/4 1 - 0
CHIA 06:30 FT
[6] Cobreloa
1 - 1
Huachipato [13]
-1/4 1 - 1
PARA 06:45 FT
[10] Nacional(PAR)
2 - 1
Sportivo Trinidense [12]
-1/2 1 - 1
CRCA 07:00 FT
[1] Herediano
2 - 1
Guanacasteca [5]
-1 0 - 1
MEXA 07:05 FT
[7] Pumas UNAM
3 - 0
Santos Laguna [13]
-3/4 2 - 0
ARGA 07:30 FT
[B-4] Lanus
2 - 1
Boca Juniors [B-8]
+1/4 1 - 0
BRARJ 07:30 FT
[12] Audax Rio/RJ
1 - 2
Nova Iguacu/RJ [2]
+1/2 1 - 1
PERA 07:30 FT
[15] Cesar Vallejo
1 - 1
Sport Huancayo [3]
-3/4 1 - 0
COLA 08:20 FT
[7] Junior Barranquilla
0 - 1
Deportes Tolima [1]
-1/2 0 - 1
MEXA 09:10 FT
[1] Monterrey
0 - 0
Toluca [6]
-3/4 0 - 0
GHCLB 18:59 Hoãn
  Arsenal-Tula
-
Rubin Kazan  
-
- 18:59 Hoãn
  FK Sochi
-
Tyumen  
-
DUC4B 20:00 Hoãn
[9] St. Pauli II
-
Phonix Lubeck [2]
-
SLOA 21:00 Hoãn
[7] Mura
-
Maribor [3]
0 - 2
ICELC 22:00 Hoãn
[C-1] Thor Akureyri
-
Stjarnan [C-4]
-
HUNA 23:00 Hoãn
[2] Ferencvaros
-
Diosgyori [8]
-
CHIA 04:00 Hoãn
[11] Univ. de Chile
-
Cobresal [12]
-
 
« 18 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: