bong da wap
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Châu á Hiệp 1
AUSVPL 11:00 FT
[14] Moreland City SC 1
0 - 1
South Melbourne [1]
+1 1/2 0 - 0
- 11:00 FT
[10] Manningham Utd
2 - 1
Dandenong Th. [9]
1 - 1
NHATSC 11:35 FT
  Vissel Kobe
0 - 1
Kawasaki Fro.  
+0 0 - 0
AUSNSW 13:00 FT
[16] Central Coast U21 2
1 - 2
Sydney Utd [13] 1
1 - 2
- 13:00 FT
[7] Sydney Olympic
1 - 2
Hills Brumbies [9] 1
-1 1/4 0 - 1
AUSWW 13:00 FT
[7] Newcastle Jets Nữ
3 - 0
Brisbane Roar Nữ [9]
+0 1 - 0
GHCLB 14:00 FT
  Kamaz
2 - 0
Akhmat Groznyi  
1 - 0
AUSA 14:00 FT
[5] Sydney FC
2 - 1
Adelaide Utd [10]
-1 1 - 0
HKGA 14:00 FT
[4] Southern District
1 - 1
Eastern AA [5]
0 - 0
- 14:00 FT
[3] Tai Po
5 - 0
North District [7] 1
1 - 0
AUSNSW 15:00 FT
[2] Marconi Stallions
2 - 1
Wollongong Wolves [10]
-1/2 1 - 1
- 15:00 FT
[3] WS Wanderers U21
3 - 1
Sutherland Sharks [15]
1 - 1
- 15:15 FT
[11] St George City
1 - 2
Rockdale Ilinden FC [4]
-1/4 0 - 1
- 15:30 FT
[1] Blacktown City
6 - 3
APIA Tigers [12]
+1/4 3 - 1
- 15:30 FT
[14] Spirit FC
0 - 0
Sydney FC U21 [5]
-3/4 0 - 0
AUSA 15:45 FT
[7] Melbourne City
0 - 0
Melb. Victory [4]
+1/4 0 - 0
AUSVPL 16:00 FT
[4] Hume City
2 - 0
Green Gully SC [7] 1
-1/4 1 - 0
VNB 16:00 FT
[6] Phù Đổng
0 - 0
PVF CAND [2]
0 - 0
GHCLB 17:00 FT
  Vik.Zizkov
4 - 2
Pribram  
+0 1 - 0
BULA 17:00 FT
[8] Krumovgrad
2 - 1
Botev Plovdiv [7] 1
+3/4 1 - 1
HKGA 17:00 FT
[6] HK Ranger
0 - 1
Kitchee [2]
+1 1/2 0 - 1
TNKA 17:30 FT
[10] Antalyaspor
2 - 2
Istanbulspor AS [20]
-1 1/4 2 - 0
TNKB 17:30 FT
[14] Tuzlaspor
1 - 2
Boluspor [7]
1 - 1
AUSA 17:45 FT
[9] Perth Glory
3 - 2
Brisbane Roar [8]
+0 1 - 2
GHCLB 18:00 FT
  B93 Kobenhavn
2 - 1
Hillerod  
+0 0 - 0
- 18:00 FT
  Trencin
2 - 2
Opava  
0 - 2
- 18:00 FT
  HB Koge
2 - 0
Fremad Amager  
-1 0 - 0
BDNB 18:00 FT
[8] CD Mafra
1 - 3
Tondela [6]
-1/4 0 - 1
THAA 18:00 FT
[8] Sukhothai
0 - 0
Bangkok Utd [3]
+1 0 - 0
VNA 18:00 FT
[2] BCM Bình Dương
1 - 1
Quảng Nam [7]
-1/2 0 - 0
VNB 18:00 FT
[7] Bình Phước
2 - 1
Bà Rịa Vũng Tàu [4]
1 - 0
THAA 18:30 FT
[14] Police Tero FC
0 - 1
Ratchaburi [5]
+1/2 0 - 0
INDA 18:30 FT
[3] Mohun Bagan
4 - 2
NorthEast United [8]
2 - 1
GHCLB 19:00 FT
  AC Horsens
0 - 0
Esbjerg FB  
0 - 0
- 19:00 FT
  Arendal
0 - 0
Grorud IL  
0 - 0
- 19:00 FT
  Kongsvinger
2 - 2
Levanger FK  
2 - 1
GHU17 19:00 FT
  Đan Mạch U17
5 - 1
Ireland U17  
4 - 0
ANHU23 19:00 FT
[9] Reading U21
2 - 1
Sunderland U21 [10]
1 - 1
- 19:00 FT
[1] Tottenham U21
1 - 1
West Ham U21 [2]
0 - 0
DUB 19:00 FT
[7] Paderborn 07 1
0 - 4
Holstein Kiel [2]
-1/4 0 - 2
- 19:00 FT
[17] Hansa Rostock
2 - 2
Hamburger [3]
+3/4 0 - 1
- 19:00 FT
[13] Schalke 04
1 - 0
Wehen [14]
-3/4 0 - 0
DUC4DB 19:00 FT
[4] VSG Altglienicke
0 - 1
Viktoria Berlin [5]
-1 0 - 0
AZEA 19:00 FT
[5] Sabah FK
3 - 2
Kapaz [9]
-3/4 1 - 1
BIHA 19:00 FT
[7] NK Posusje
2 - 0
Zvijezda Bijeljina [12]
1 - 0
- 19:00 FT
[10] Igman Konjic
1 - 2
GOSK Gabela [8]
0 - 1
HUNA 19:00 FT
[7] Kecskemeti
1 - 0
Ujpest [10]
-1/4 1 - 0
FINLC 19:00 FT
[A-3] Helsinki
1 - 2
Inter Turku [A-2] 1
-1 1 - 2
RMNA 19:00 FT
[14] Voluntari
0 - 1
UTA Arad [7]
-1/4 0 - 0
SLOA 19:00 FT
[10] NK Rogaska
4 - 1
Domzale [6]
+1/4 2 - 1
TDC 19:00 FT
[1-1] Malmo
2 - 0
Osters [1-3]
-2 0 - 0
- 19:00 FT
[3-2] Hacken
2 - 0
Ostersunds [3-3]
0 - 0
- 19:00 FT
[3-1] Brommapojkarna
3 - 0
Landskrona [3-4]
-1 1/4 1 - 0
THAA 19:00 FT
[16] Prachuap FC
1 - 1
Port FC [2]
+3/4 1 - 0
VNA 19:15 FT
[13] Viettel
0 - 0
Khánh Hòa [14]
-1 0 - 0
- 19:15 FT
[8] Hải Phòng
1 - 3
Nam Định [1]
+0 0 - 3
GHCLB 19:30 FT
  Aalborg BK
2 - 1
HamKam  
1 - 0
- 19:30 FT
  Rostov
1 - 0
Astana  
1 - 0
ANHA 19:30 FT
[15] Brentford 2
1 - 4
Liverpool [1] 1
+3/4 0 - 1
ANHB 19:30 FT
[16] Plymouth Argyle 2
0 - 2
Leeds Utd [3] 1
+1 1/4 0 - 1
ALBA 19:30 FT
[9] Erzeni Shijak
0 - 3
Skenderbeu [4]
0 - 2
- 19:30 FT
[7] KF Laci
1 - 1
Dinamo Tirana [5]
0 - 1
BULA 19:30 FT
[10] Slavia Sofia
3 - 0
Beroe [11]
-1/2 2 - 0
FINLC 19:45 FT
[B-4] Seinajoen JK
1 - 3
KuPS [B-2]
-1/4 0 - 1
WALWC 19:45 FT
  Bala Town
3 - 0
Flint Town Utd  
2 - 0
GHCLB 20:00 FT
  Sandefjord
0 - 2
Raufoss IL  
0 - 0
- 20:00 FT
  Zorya 1
2 - 1
Valmiera / BSS  
0 - 0
ANHU23 20:00 FT
[25] Newcastle U21
1 - 2
Liverpool U21 [6]
1 - 2
TBNA 20:00 FT
[4] Atletico Madrid 2
5 - 0
Las Palmas [8] 1
-1 1/4 2 - 0
ITB 20:00 FT
[18] Spezia
4 - 2
Cittadella [9] 2
-1/4 2 - 1
- 20:00 FT
[20] Lecco
1 - 3
Cosenza [11]
-1/4 0 - 2
- 20:00 FT
[14] Reggiana
0 - 2
Ternana [16]
-1/2 0 - 1
- 20:00 FT
[12] Bari
1 - 0
Feralpisalo [19]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[1] Parma
3 - 2
Pisa [15]
-3/4 1 - 1
DUC3 20:00 FT
[5] B.Dortmund II
5 - 2
Verl [13]
+0 3 - 1
- 20:00 FT
[8] Essen
0 - 2
SSV Ulm [2]
-1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[6] Sandhausen
6 - 3
Jahn Regensburg [1]
+0 3 - 3
- 20:00 FT
[19] Lubeck
0 - 3
Preussen Munster [4]
+1/2 0 - 3
- 20:00 FT
[18] Duisburg
1 - 0
Vik.Koln [14]
-1/4 1 - 0
DUC4B 20:00 FT
[8] TuS BW Lohne
3 - 1
Spelle-Venhaus [18]
-1 1/4 1 - 0
DUC4DB 20:00 FT
[8] CZ Jena
2 - 3
BFC Dynamo [2]
+1/4 2 - 2
DUC4T 20:00 FT
[3] Fortuna Koln
2 - 1
Velbert [18]
-1 1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[14] M.gladbach II
0 - 1
Rodinghausen [10]
+1/4 0 - 0
- 20:00 FT
[8] Fort.Dusseldorf II
3 - 0
Lippstadt [17]
-1/2 1 - 0
- 20:00 FT
[6] FC Duren
3 - 0
Wegberg-Beeck [15]
-1 1/4 1 - 0
- 20:00 FT
[2] FC Bocholt
0 - 1
Paderborn 07 II [12]
-1/2 0 - 0
- 20:00 FT
[16] RW Ahlen
0 - 1
Wiedenbruck [11]
+0 0 - 0
MKDA 20:00 FT
[6] Gostivari
1 - 1
Vardar [10]
0 - 0
ICELC 20:00 FT
[A-4] Breidablik
4 - 0
UMF Grindavik [A-1]
2 - 0
ISRA 20:00 FT
[11] Hapoel Tel Aviv
0 - 0
Maccabi Bnei Raina [6]
-1/4 0 - 0
MLTA 20:00 FT
[5] Birkirkara
1 - 1
Hibernians Paola [6]
0 - 0
- 20:00 FT
[11] Mosta
1 - 0
Valletta [12]
0 - 0
SRBA 20:00 FT
[8] FK Novi Pazar
0 - 3
Crvena Zvezda [2]
+1 1/4 0 - 2
TNKA 20:00 FT
[16] Hatayspor
1 - 1
Sivasspor [7]
-1/4 0 - 1
TNKB 20:00 FT
[18] Giresunspor
0 - 1
Keciorengucu [11]
+1 0 - 1
THAA 20:00 FT
[6] Lamphun Warrior
2 - 1
Chonburi [12]
-1/4 1 - 0
OMAA 20:10 FT
[9] Sur Club
1 - 2
Oman Club [3]
0 - 0
KSB 20:15 FT
[12] Ohud Medina
2 - 1
Hajer [17]
1 - 0
UAEC 20:25 FT
[3] Al Sharjah
2 - 1
Bataeh SC [10]
0 - 0
- 20:25 FT
[1] Al Wasl
7 - 1
Emirates Club [16]
4 - 1
MNEA 20:30 FT
[7] Arsenal Tivat
3 - 1
FK Jerezo [5]
3 - 0
AUTB 20:30 FT
[15] Dornbirn
1 - 2
Liefering [11]
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[16] SKU Amstetten
1 - 3
Grazer AK [1]
+3/4 0 - 1
- 20:30 FT
[7] First Vienna
1 - 2
SW Bregenz [4]
-1/2 0 - 0
NPA 20:30 FT
[11] Moroka Swallows
0 - 1
Polokwane [10]
+1/2 0 - 0
- 20:30 FT
[12] Chippa Utd
1 - 1
Cape Town City [2]
+1/4 1 - 1
KUWA 20:45 FT
[1] Al Arabi (KUW)
6 - 3
Al Nasr (KUW) [4]
3 - 1
GHCLB 21:00 FT
  Dinamo Kiev
2 - 0
Sheriff Tiraspol  
0 - 0
- 21:00 FT
  Alania Vla
0 - 2
Akhmat Groznyi  
0 - 0
- 21:00 FT
  Sandnes Ulf
0 - 6
Haugesund  
+3/4 0 - 2
ITA 21:00 FT
[8] Napoli 3
1 - 1
Genoa [12] 2
-3/4 0 - 0
PHB 21:00 FT
[2] Angers
0 - 3
Saint Etienne [4]
-1/4 0 - 2
BDNB 21:00 FT
[5] Uniao Torreense
3 - 1
Benfica B [9]
-1/4 1 - 1
POLA 21:00 FT
[17] Ruch Chorzow
0 - 0
Warta Poznan [10]
+0 0 - 0
POLB 21:00 FT
[17] Podbeskidzie
2 - 2
Resovia [14]
-1/2 1 - 0
CROA 21:00 FT
[2] HNK Rijeka
4 - 0
Lok. Zagreb [5]
-1 1/4 2 - 0
ICELC 21:00 FT
[A-5] Vestri
0 - 1
Hafnarfjordur [A-2]
0 - 1
- 21:00 FT
[B-3] Fylkir
4 - 0
Vestmannaeyjar [B-6]
3 - 0
MNEA 21:00 FT
[8] Jedinstvo
1 - 0
Rudar [9]
0 - 0
SVKA 21:00 FT
[9] Skalica
1 - 1
MSK Zilina [2]
+1/4 1 - 1
- 21:00 FT
[11] Zemplin Michalovce
0 - 1
Ruzomberok [8]
-1/4 0 - 1
- 21:00 FT
[10] FC Kosice
0 - 0
Zelez. Podbrezova [7]
+1/2 0 - 0
SLOA 21:00 FT
[9] NK Radomlje
1 - 3
O.Ljubljana [2]
+3/4 0 - 2
CZEA 21:00 FT
[13] Pardubice
1 - 1
Teplice [9]
-1/4 1 - 0
- 21:00 FT
[11] Jablonec
5 - 2
C. Budejovice [15]
-3/4 1 - 1
- 21:00 FT
[5] Mlada Boleslav
1 - 3
Banik Ostrava [6]
-1/4 1 - 3
- 21:00 FT
[7] Sigma Olomouc
0 - 0
Hradec Kralove [12]
-3/4 0 - 0
TDC 21:00 FT
[7-1] Mjallby AIF
3 - 2
GIF Sundsvall [7-4] 1
-1 1/4 2 - 2
WALWC 21:00 FT
  Buckley Town
1 - 4
Connah's QN  
0 - 2
- 21:00 FT
  Cardiff Metropolitan
3 - 2
Colwyn Bay  
1 - 1
KSAA 21:00 FT
[18] Hazm
1 - 3
Al Fayha [9]
1 - 1
JORA 21:00 FT
[2] Faisaly (JOR)
0 - 0
Al Aqaba SC [5]
0 - 0
INDA 21:00 FT
[12] Hyderabad 2
0 - 1
East Bengal [9]
+1 1/4 0 - 1
TDC 21:15 FT
[7-2] Hammarby
1 - 2
Vasteras [7-3]
-3/4 1 - 2
DUA 21:30 FT
[18] Darmstadt 3
1 - 2
Stuttgart [3] 1 5
+1 1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[7] Hoffenheim 1 3
0 - 1
Union Berlin [14] 1 4
-1/2 0 - 0
- 21:30 FT
[11] Heidenheim 2
1 - 2
B.Leverkusen [1] 1
+1 1/4 0 - 1
- 21:30 FT
[17] Mainz 3
1 - 0
Augsburg [10] 1 2
-1/2 1 - 0
- 21:30 FT
[13] Wolfsburg 3
1 - 1
B.Dortmund [4] 1
+1/4 0 - 1
AZEA 21:30 FT
[6] Səbail FK
2 - 2
Araz Nakhchivan [8]
1 - 2
HUNA 21:30 FT
[12] Mezokovesdi SE
1 - 2
Kisvarda FC [11]
+0 1 - 1
CYPA 21:30 FT
[5] Omonia Nicosia
1 - 0
Othellos Athienou [13]
-1 3/4 0 - 0
ALGA 21:30 FT
[16] US Souf
2 - 0
US Biskra [10]
1 - 0
ANHA 22:00 FT
[17] Nottingham Forest
2 - 0
West Ham Utd [7] 1
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[19] Burnley
0 - 5
Arsenal [3]
+1 1/2 0 - 2
- 22:00 FT
[12] Fulham
1 - 2
Aston Villa [4]
+1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[8] Newcastle
2 - 2
Bournemouth [13]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Tottenham
1 - 2
Wolves [10]
-1 0 - 1
ANHB 22:00 FT
[24] Rotherham Utd
0 - 1
Watford [12]
+1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[15] Swansea City
1 - 2
Ipswich [2]
+1/2 1 - 2
- 22:00 FT
[20] Birmingham
2 - 1
Sunderland [10]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[13] Bristol City
0 - 1
QPR [19]
-1/2 0 - 1
- 22:00 FT
[21] Huddersfield
1 - 2
Hull City [6]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[1] Leicester City
1 - 2
Middlesbrough [14]
-1 0 - 2
- 22:00 FT
[18] Millwall
0 - 2
Sheffield Wed. [23] 1
-1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[7] Norwich
4 - 1
Cardiff City [11]
-3/4 2 - 1
- 22:00 FT
[8] Preston North End
2 - 2
Blackburn Rovers [17]
+0 2 - 2
- 22:00 FT
[22] Stoke City
0 - 1
Coventry [9]
+0 0 - 0
ANHL1 22:00 FT
[10] Lincoln
1 - 0
Exeter City [16]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[23] Fleetwood Town
1 - 2
Barnsley [4]
+1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[20] Shrewsbury
0 - 1
Wigan [11]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Peterborough Utd
1 - 2
Blackpool [8]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[15] Wycombe
0 - 0
Oxford Utd [7]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[24] Carlisle
0 - 4
Cambridge Utd [19]
+0 0 - 1
- 22:00 FT
[3] Bolton
3 - 3
Charlton Athletic [18]
-3/4 1 - 2
- 22:00 FT
[21] Cheltenham
3 - 2
Port Vale [22]
-1/2 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Derby County
1 - 0
Stevenage [6]
-1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[9] Leyton Orient
1 - 2
Burton Albion [17]
-1 1 - 0
- 22:00 FT
[13] Northampton
3 - 1
Bristol Rovers [12]
+0 2 - 0
- 22:00 FT
[1] Portsmouth
4 - 1
Reading [14]
-1 1 - 0
ANHL2 22:00 FT
[2] Wrexham
1 - 0
Notts County [14]
-1/2 1 - 0
- 22:00 FT
[18] Tranmere Rovers
4 - 0
Stockport [3]
+3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[17] Swindon
1 - 2
Milton Keynes Dons [5]
+1/4 0 - 2
- 22:00 FT
[19] Salford City
5 - 3
Barrow [8]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[13] Newport
1 - 0
Gillingham [7]
+0 0 - 0
- 22:00 FT
[10] Wimbledon
1 - 1
Morecambe [9]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[11] Crawley Town
2 - 0
Forest Green [23]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[4] Crewe Alexandra
0 - 0
Harrogate Town [12]
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[16] Bradford City
1 - 0
Sutton Utd [24]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[22] Colchester Utd
1 - 1
Accrington [15] 1
-1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[21] Grimsby
1 - 5
Doncaster Rovers [20]
-1/4 1 - 2
- 22:00 FT
[6] Walsall
2 - 1
Mansfield [1]
+1/4 0 - 0
TBN3 22:00 FT
[A2-7] Algeciras
3 - 0
Real Madrid B [A2-13]
+1/4 1 - 0
- 22:00 FT
[A1-14] Cornella
0 - 0
SD Logrones [A1-17] 1
-1/2 0 - 0
- 22:00 FT
[A2-6] Antequera CF
2 - 1
San Fernando [A2-15]
-1/2 1 - 1
DUC4DB 22:00 FT
[11] Zwickau
5 - 0
RW Erfurt [7]
+1/4 2 - 0
SCOA 22:00 FT
[7] Dundee
2 - 0
Ross County [11]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Aberdeen
2 - 2
Hibernian [6]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[2] Celtic
1 - 1
Kilmarnock [5]
-1 3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[3] Hearts
2 - 0
Motherwell [8]
-3/4 0 - 0
- 22:00 FT
[12] Livingston
1 - 0
St. Mirren [4]
+0 1 - 0
SCOB 22:00 FT
[6] Airdrieonians
2 - 3
Ayr Utd [7]
-1/4 1 - 1
- 22:00 FT
[8] Queen's Park
0 - 0
Greenock Morton [4]
+1/4 0 - 0
- 22:00 FT
[5] Dunfermline
1 - 1
Arbroath [10]
-3/4 1 - 0
- 22:00 FT
[9] Inverness C.T. 1
3 - 3
Partick Thistle [3]
+0 1 - 0
SCO2 22:00 FT
[5] Alloa Athletic 1
4 - 1
Cove Rangers [4]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[10] Edinburgh City
1 - 1
Queen of South [7]
0 - 0
- 22:00 FT
[3] Montrose
4 - 2
Kelty Hearts [8]
-1/4 2 - 0
- 22:00 FT
[9] Annan Athletic
2 - 1
Stirling Albion [6]
+0 1 - 1
- 22:00 FT
[1] Falkirk
3 - 2
Hamilton [2]
-1/2 3 - 1
BIHA 22:00 FT
[11] Zeljeznicar
0 - 0
Zrinjski [2]
0 - 0
BULA 22:00 FT
[14] Pirin Blagoevgrad
1 - 2
Levski Sofia [4] 1
+1 1 - 2
NIRA 22:00 FT
[3] Cliftonville
4 - 2
Glenavon [10]
-1 1/4 0 - 1
- 22:00 FT
[4] Glentoran
8 - 2
Newry City [12]
-2 1/4 5 - 1
- 22:00 FT
[8] Loughgall
0 - 1
Crusaders Belfast [5]
+1 0 - 0
- 22:00 FT
[7] Carrick Rangers 1
2 - 1
Dungannon Swi. [9]
+0 1 - 0
- 22:00 FT
[11] Ballymena Utd
0 - 1
Larne [1]
+1 1/4 0 - 1
BIA 22:00 FT
[5] Genk
3 - 1
RWD Molenbeek [14]
-1 1/2 2 - 1
BIB 22:00 FT
[3] Lommel
0 - 1
Oostende [12]
-1/2 0 - 1
FINLC 22:00 FT
[A-5] IFK Mariehamn
1 - 2
EIF Ekenas [A-6]
-1 0 - 1
- 22:00 FT
[A-4] Gnistan
1 - 2
Lahti [A-1]
+1/4 1 - 2
TBNA 22:15 FT
[11] Osasuna
2 - 0
Cadiz [18]
-3/4 0 - 0
TBNB 22:15 FT
[21] Andorra FC
1 - 1
Villarreal B [19]
-3/4 0 - 0
- 22:15 FT
[7] Real Oviedo
5 - 0
Burgos CF [6]
-1/2 3 - 0
ITB 22:15 FT
[6] Catanzaro 1
2 - 2
Alto Adige [10]
-1/2 1 - 1
- 22:15 FT
[5] Palermo
3 - 0
Como [4]
-1/4 1 - 0
- 22:15 FT
[13] Sampdoria
1 - 1
Brescia [7]
-1/4 0 - 0
ITA3 22:15 FT
[A-12] AC Renate
0 - 2
Vicenza [A-3]
+1/2 0 - 1
- 22:15 FT
[A-9] Virtus Verona
1 - 1
Albinoleffe [A-10]
-1/4 0 - 0
- 22:15 FT
[A-15] ArzignanoChiampo
0 - 0
Novara [A-17]
-1/4 0 - 0
MLTA 22:15 FT
[10] Santa Lucia FC
1 - 0
Naxxar Lions [8]
0 - 0
- 22:15 FT
[4] Marsaxlok
1 - 2
Sliema Wanderers [3]
1 - 1
SRBA 22:15 FT
[1] FK Partizan
5 - 2
IMT Novi Beograd [14] 1
-1 3/4 2 - 0
DUC3 22:30 FT
[16] A.Bielefeld
1 - 2
Unterhaching [7]
-3/4 0 - 2
BDNA 22:30 FT
[17] Chaves 1
2 - 1
Boavista [12]
+0 1 - 1
BDNB 22:30 FT
[4] Maritimo 1
1 - 0
Porto B [12]
-1/4 1 - 0
ISRA 22:30 FT
[4] Hap. Beer Sheva
1 - 1
Maccabi P.Tikva [7]
-1 1/4 0 - 0
NPA 22:30 FT
[7] Amazulu
3 - 1
Cape Town Spurs [16]
1 - 1
- 22:30 FT
[9] Sekhukhune Utd
3 - 1
Richards Bay [15]
+0 1 - 0
OMAA 22:45 FT
[10] Al Shabab (OMA)
1 - 3
Al Seeb [1]
1 - 2
ALGA 22:45 FT
[11] JS Saoura
1 - 1
MC Oran [14]
-1 0 - 0
GHCLB 23:00 FT
  Atlanta United
1 - 3
Sporting Kansas  
1 - 0
PHA 23:00 FT
[4] Lille
3 - 0
Le Havre [14]
-1 2 - 0
ALBA 23:00 FT
[3] Vllaznia Shkoder
2 - 1
Egnatia Rrogozhine [1]
1 - 1
MNEA 23:00 FT
[6] OFK Petrovac
3 - 2
Mladost Donja [10]
1 - 1
FINLC 23:00 FT
[B-6] VPS Vaasa
1 - 1
AC Oulu [B-5]
-3/4 1 - 0
TNKA 23:00 FT
[6] Rizespor
1 - 3
Fenerbahce [1]
+1 1/4 1 - 0
TNKB 23:00 FT
[3] Kocaelispor
0 - 1
Sanliurfaspor [15]
-1 0 - 0
AUTA 23:00 FT
[8] Austria Wien 1
2 - 1
SCR Altach [10]
-1/2 2 - 0
- 23:00 FT
[9] Blau Weiss Linz 1
1 - 1
RB Salzburg [1]
+1 1/4 1 - 1
- 23:00 FT
[7] Wolfsberger AC
4 - 1
WSG Swarovski Tirol [11] 1
-3/4 2 - 0
CROA 23:10 FT
[10] Rudes Zagreb
0 - 2
Hajduk Split [1]
+1 1/2 0 - 0
UAEC 23:20 FT
[7] Al Nasr (UAE)
1 - 0
Khorfakkan [14]
0 - 0
POLA 23:30 FT
[2] Jagiellonia
1 - 2
Lech Poznan [4]
-1/4 0 - 2
POLB 23:30 FT
[16] Polonia Wars.
0 - 3
Arka Gdynia [1]
+1/2 0 - 3
ISRA 23:30 FT
[14] H. Petah Tikva
0 - 2
Hapoel Hadera [13]
-1/4 0 - 1
- 23:30 FT
[9] Hapoel Jerusalem
1 - 1
Ashdod [12]
-1/4 0 - 1
JORA 23:30 FT
[1] Sheikh Hussein
2 - 1
Wehdat Amman [3]
1 - 0
KUWA 23:30 FT
[9] Khaitan
0 - 0
Salmiya [5]
0 - 0
TBN3 00:00 FT
[A1-8] Real Sociedad B 1
0 - 1
Sabadell [A1-15]
-1/2 0 - 1
- 00:00 FT
[A2-17] Merida
2 - 1
Castellon [A2-1]
+3/4 1 - 0
ITA 00:00 FT
[17] Verona
2 - 2
Juventus [2]
+3/4 1 - 1
CZEA 00:00 FT
[10] Bohemians 1905
0 - 2
Vik.Plzen [3]
+1/4 0 - 2
CYPA 00:00 FT
[7] Apollon Limassol
0 - 0
Ethnikos Achnas [10]
-1 0 - 0
- 00:00 FT
[3] AEK Larnaca
1 - 0
Anorthosis [6]
-3/4 0 - 0
TSA 00:00 FT
[3] St. Gallen 1
2 - 2
Winterthur [7]
-3/4 1 - 0
- 00:00 FT
[11] Lausanne Sports
3 - 1
Yverdon [9] 1
-1/2 3 - 1
TSB 00:00 FT
[10] Baden
0 - 1
Schaffhausen [9]
+1/4 0 - 0
- 00:00 FT
[7] Bellinzona
0 - 0
Wil 1900 [4]
+0 0 - 0
KSAA 00:00 FT
[2] Al Nassr (KSA)
2 - 1
Al Fateh [7]
-1 3/4 1 - 1
ALGA 00:00 FT
[1] MC Alger 1
2 - 0
CS Constantine [4]
-3/4 1 - 0
BIA 00:15 FT
[13] OH Leuven
0 - 0
Charleroi [12] 1
-1/4 0 - 0
ANHA 00:30 FT
[2] Man City 1
1 - 1
Chelsea [11] 3
-1 1/2 0 - 1
TBNA 00:30 FT
[16] Celta Vigo 2
1 - 2
Barcelona [3] 4
+1/2 0 - 1
TBNB 00:30 FT
[4] Sporting Gijon
1 - 1
Valladolid [5]
+0 0 - 1
ITA3 00:30 FT
[A-8] Pro Vercelli 1
0 - 3
Giana Erminio [A-11]
-1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[A-2] Padova
1 - 0
Pro Sesto [A-19]
-1 1/2 0 - 0
- 00:30 FT
[A-1] Mantova
3 - 1
Aurora Pro Patria [A-13]
-1 2 - 0
DUA 00:30 FT
[5] Leipzig 1
2 - 0
M.gladbach [12] 5
-1 1/2 1 - 0
GREA 00:30 FT
[8] Atromitos
0 - 2
Aris Salonica [5]
+1/4 0 - 1
ISRA 00:30 FT
[5] Bnei Sakhnin
2 - 1
Beitar Jerusalem [8]
+0 1 - 0
SRBA 00:30 FT
[4] Cukaricki Belgrade
2 - 1
Zeleznicar Pancevo [15] 1
-1 1/4 0 - 1
HLA 00:45 FT
[12] Fortuna Sittard
1 - 2
AZ Alkmaar [4]
+3/4 1 - 0
- 00:45 FT
[9] Sparta Rotterdam
4 - 2
SBV Excelsior [15]
-1/2 2 - 2
GHCLB 01:00 FT
  New York RB
0 - 2
LA Galaxy  
0 - 1
- 01:00 FT
  Charlotte FC
0 - 0
Minnesota Utd  
0 - 0
TBN3 01:00 FT
[A1-7] CD Arenteiro
1 - 0
Osasuna B [A1-13]
-1/4 0 - 0
PHB 01:00 FT
[19] Annecy FC
0 - 2
Auxerre [1] 1
+3/4 0 - 1
- 01:00 FT
[10] Pau FC
0 - 2
Quevilly [18]
+0 0 - 2
- 01:00 FT
[17] Dunkerque
2 - 1
Valenciennes [20]
-1/4 1 - 1
- 01:00 FT
[15] Concarneau
2 - 2
Paris FC [13]
+1/2 1 - 0
- 01:00 FT
[14] SC Bastia
0 - 2
Rodez [7]
-1/4 0 - 1
- 01:00 FT
[12] Guingamp
1 - 0
Caen [5]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[3] Stade Lavallois
1 - 1
Ajaccio [8]
-1/4 1 - 0
- 01:00 FT
[16] Troyes
3 - 1
Grenoble [6]
+1/4 1 - 0
BDNA 01:00 FT
[16] Portimonense
1 - 1
Vitoria Guimaraes [5]
+1/2 0 - 1
BDNB 01:00 FT
[11] Uniao Leiria
4 - 2
Belenenses [18]
-3/4 0 - 1
GREA 01:00 FT
[3] Panathinaikos
2 - 2
Lamia FC [6] 1
-1 1/2 1 - 1
NPA 01:00 FT
[1] Mamelodi Sun.
1 - 1
Orlando Pirates [4] 1
-3/4 0 - 0
GHCLB 02:00 FT
  D.C. Utd
0 - 2
Dallas  
0 - 1
TBN3 02:00 FT
[A1-18] Teruel
1 - 2
Lugo [A1-10]
+0 0 - 0
POLA 02:00 FT
[6] Rakow Czestochowa
3 - 1
Piast Gliwice [13]
-1/2 0 - 0
POLB 02:00 FT
[3] Lechia GD
3 - 1
Wisla Plock [9]
-1/4 2 - 0
BIB 02:00 FT
[15] RFC Seraing
0 - 4
RFC Liege [8]
+1/4 0 - 1
- 02:00 FT
[6] Dender
1 - 0
Beveren [7]
-1/4 0 - 0
BRAMG 02:00 FT
[C-2] Athletic Club/MG
4 - 1
Pouso Alegre/MG [B-2]
-1/2 3 - 1
BRAPR 02:00 FT
[10] Parana STC/PR
1 - 0
Andraus Brasil/PR [11] 1
+0 0 - 0
- 02:00 FT
[9] Independente SJ/PR
2 - 0
Galo Maringa/PR [12]
-1/4 1 - 0
BRARJ 02:00 FT
[9] Madureira/RJ
0 - 1
Fluminense/RJ [4]
+1 1/4 0 - 0
VENA 02:00 FT
[6] Metropolitano
3 - 1
Zamora Barinas [13]
-1/2 1 - 1
DUB 02:30 FT
[8] Karlsruher
2 - 2
Fort.Dusseldorf [6]
+0 0 - 1
IREB 02:30 FT
[8] Longford Town
2 - 3
Finn Harps [2]
-1/2 2 - 1
RMNA 02:30 FT
[13] FC U Craiova 1948
1 - 3
CFR Cluj [3]
+1/2 1 - 2
TSA 02:30 FT
[10] Grasshoppers 1
2 - 1
Basel [8]
+0 2 - 1
BRAMG 02:30 FT
[A-3] Itabirito/MG 1
0 - 2
Atl. Mineiro/MG [B-1]
+1 1/2 0 - 1
BRARS 02:30 FT
[2] Gremio/RS
6 - 2
Santa Cruz/RS [12]
2 - 2
ITA 02:45 FT
[6] Atalanta
3 - 0
Sassuolo [18]
-1 1/2 1 - 0
BIA 02:45 FT
[4] Antwerpen
0 - 1
KV Mechelen [8]
-1 0 - 0
GHCLB 03:00 FT
  Portland Timbers
1 - 2
Chicago Fire  
1 - 1
TBNA 03:00 FT
[9] Valencia
0 - 0
Sevilla [14] 1
-1/4 0 - 0
TBNB 03:00 FT
[2] Espanyol
3 - 0
Mirandes [16]
-1/2 1 - 0
PHA 03:00 FT
[12] Nantes 1
0 - 2
PSG [1]
+1 1/4 0 - 0
HLA 03:00 FT
[11] Zwolle
0 - 1
Almere City [13]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[10] Heerenveen
0 - 2
Go Ahead Eagles [5]
-1/2 0 - 0
ARGA 03:00 FT
[B-9] San Lorenzo
2 - 0
Tigre [B-13] 2
-1/2 1 - 0
ARGB 03:00 FT
[A-14] Tristan Suarez
0 - 1
Patronato Parana [A-17]
-1/4 0 - 0
- 03:00 FT
[B-10] Temperley
4 - 1
Almagro [B-12]
-1/2 0 - 1
COLB 03:00 FT
  Llaneros FC
1 - 2
Interna. Palmira  
1 - 1
PERA 03:00 FT
[7] AD Tarma
4 - 0
Carlos A. Mannucci [18] 1
-1 1/4 0 - 0
URUA 03:00 FT
[2] CA Fenix
1 - 2
Danubio [8]
+0 1 - 1
BDNA 03:30 FT
[3] Porto
2 - 0
CD Estrela [15]
-1 3/4 1 - 0
ARGB 03:30 FT
[A-6] Estudiantes BsAs 1
1 - 2
Quilmes [A-1] 1
+0 0 - 1
- 03:30 FT
[A-13] Talleres (RdE)
2 - 0
Brown de Adrogue [B-16]
1 - 0
COLB 03:30 FT
  Dep.Quindio
3 - 2
Real Soacha  
1 - 1
- 03:30 FT
  Boca Juniors Cali
0 - 2
Atletico Huila  
+0 0 - 2
GHCLB 04:00 FT
  Toronto
0 - 1
Los Angeles FC  
0 - 0
- 04:00 FT
  Austin FC
4 - 4
New York City  
0 - 2
- 04:00 FT
  Vancouver WC
1 - 1
San Jose EQ  
-
BRASP 04:00 FT
[C-2] Mirassol/SP
2 - 1
Botafogo/SP [D-4]
-1 1 - 1
- 04:00 FT
[D-1] Sao Paulo/SP 1
2 - 2
Bragantino/SP [C-1] 1
-3/4 0 - 1
CHIA 04:00 FT
[14] U. Espanola 1
0 - 3
Colo Colo [8]
+3/4 0 - 2
COLB 04:00 FT
  Real Cartagena
1 - 1
Cucuta  
+0 0 - 0
CRCA 04:00 FT
[11] Municipal Grecia
2 - 1
Perez Zeledon [7]
-1/4 1 - 1
PARA 04:15 FT
[7] Olimpia Asuncion
1 - 1
Cerro Porteno [4]
+1/4 1 - 0
BLVA 04:30 FT
[D-1] Bolivar 1
3 - 1
Gua. Villarroel SJ [D-3]
-2 1/4 1 - 1
VENA 04:45 FT
[7] Angostura
1 - 1
Dep.Guaira [9]
+1/4 1 - 0
- 04:45 FT
[4] Puerto Cabello
2 - 1
Estu.Merida [14]
-3/4 1 - 0
ARGA 05:00 FT
[B-3] Racing Club
0 - 2
Godoy Cruz [B-1]
-1/2 0 - 0
ARGB 05:00 FT
[B-3] Aldosivi
1 - 0
Defensores Unidos [B-13]
-1/4 0 - 0
URUA 05:15 FT
[12] Miramar Misiones
2 - 3
CA Progreso [4]
+0 0 - 2
ARGB 06:00 FT
[A-4] Agropecuario AAC
1 - 1
Alvarado MDP [A-5] 1
-3/4 0 - 0
BRARS 06:00 FT
[8] Sao Luiz/RS
0 - 0
Ypiranga/RS [9]
-1/4 0 - 0
BRASP 06:00 FT
[B-2] Ponte Preta/SP
1 - 1
Ituano/SP [A-3]
-1/2 1 - 0
PERA 06:00 FT
[10] Cusco FC
1 - 0
Dep. Garcilaso [16] 2
+0 0 - 0
MEXA 06:00 FT
[12] San Luis
3 - 3
Club Tijuana [16]
-1/2 1 - 2
COLA 06:05 FT
[15] Inde.Medellin
2 - 2
Fortaleza [12]
-1/2 0 - 2
MEXB 06:05 FT
[12] CD Tapatio
0 - 0
Morelia [15]
-1/4 0 - 0
CHIA 06:30 FT
[17] Dep. Copiapo
1 - 3
O Higgins [1]
+0 0 - 2
ARGA 07:00 FT
[A-8] Rosario Central
2 - 1
Gimnasia LP [A-9]
-1/4 2 - 1
BLVA 07:00 FT
[A-4] Real Santa Cruz
1 - 2
Real Tomayapo [A-3]
-1/4 1 - 0
ARGB 07:10 FT
[B-9] Deportivo Moron
0 - 4
Def.Belgrano [B-1]
-1/4 0 - 2
GHCLB 07:30 FT
  CF Montreal
1 - 4
Tampa Bay Rowdies  
1 - 2
URUA 07:30 FT
[10] Dep. Maldonado
1 - 2
Boston River [1] 1
-1/4 0 - 0
VENA 07:30 FT
[3] Dep.Tachira 1
2 - 1
Rayo Zuliano [12]
-1 1/4 1 - 1
PERA 08:00 FT
[2] Universitario
2 - 0
Melgar [14]
-1 0 - 0
MEXA 08:10 FT
[3] Pachuca
2 - 1
Club America [4]
+1/4 0 - 0
COLA 08:15 FT
[3] Pereira
1 - 0
Santa Fe [4]
-1/4 0 - 0
CRCA 08:15 FT
[10] Puntarenas
3 - 1
Santos Guapiles [12]
-3/4 1 - 1
MEXA 10:05 FT
[2] Cruz Azul 1
1 - 0
Tigres UANL [5] 1
-1/4 0 - 0
AUSWW 13:00 Hoãn
[12] Canberra Utd Nữ
-
Sydney FC Nữ [3]
-
GHCLB 19:00 Hoãn
  Hobro I.K.
-
Aarhus AGF  
-
DUC4B 19:00 Hoãn
[16] Eimsbutteler
-
FC Kilia Kiel [17]
-
GHCLB 21:00 Hoãn
  Kuressaare
-
Nomme Kalju  
-
DUC4B 22:00 Hoãn
[13] SSV Jeddeloh
-
Havelse [10]
-
ICELC 22:00 Hoãn
[D-6] Dalvik/Reynir
-
Leiknir Rey. [D-5]
-
GHCLB 01:00 Hoãn
  Seattle Sounders
-
Sacramento  
-
- 04:00 Hoãn
  Orlando City
-
Colorado Rapids  
-
ARGB 05:00 Hoãn
[B-8] Nueva Chicago
-
Chaco For Ever [B-17]
1 - 0
MEXA 06:06 Hoãn
[18] Juarez
-
Puebla [17]
-
CHIA 06:30 Hoãn
[10] U. La Calera
-
Univ. Catolica(CHL) [9]
-
 
« 17 tháng 02 »
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Copyright © 2016 by bongda.wap.vn. All rights reserved | Google+
Chuyên trang kết quả bóng đá, lịch thi đấu, tỷ lệ bóng đá, xem trục tuyến trận đấu cực nhanh và chính xác nhất.

LIÊN HỆ QUẢNG CÁO: [email protected]
Kết nối với chúng tôi: